x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
GHW 13:00 FT
  Taipei Bear Nữ (T)
1 - 2
Taichung B Whale Nữ  
+3/4 1 - 2
HQB 14:00 FT
[3] Jeju Utd
1 - 0
Suwon FC [1]
-1/4 1 - 0
HQ3 14:00 FT
[15] Jeonju EM
0 - 0
Pyeongtaek FC [13]
0 - 0
- 14:00 FT
[16] Chuncheon FC
1 - 2
Daejeon Korail [6]
0 - 0
HQA 14:30 FT
[2] Ulsan Hyundai
1 - 0
Seongnam Ilhwa Ch. [8]
-1/2 0 - 0
HQ3 15:00 FT
[12] Gyeongju Citizen
0 - 4
Gimhae City [1]
+1/4 0 - 0
- 15:00 FT
[5] Hwaseong FC
0 - 1
Gangneung City [2]
0 - 0
- 15:00 FT
[10] Yangju FC
4 - 2
Cheonan City [7]
2 - 1
GHW 15:30 FT
  Kaohsiung S Bank Nữ
1 - 2
Inter Taoyuan FC Nữ  
+1/2 0 - 1
VNB 15:30 FT
[11] Đăk Lăk
0 - 0
Thừa Thiên Huế [8]
-1/2 0 - 0
HQB 16:30 FT
[5] Seoul E-Land
2 - 0
Daejeon Hana Citizen [2]
+0 1 - 0
LITA 17:00 FT
[3] Kauno Zalgiris
2 - 0
FK Panevezys [6]
-1 1/4 1 - 0
HQA 17:00 FT
[10] Suwon Bluewings
2 - 2
Gangwon [6]
-1/4 1 - 1
- 17:00 FT
[3] Sangju Sangmu
2 - 4
Pohang Steelers [5]
+1/2 1 - 2
- 17:00 FT
[1] Jeonbuk H.Motor
1 - 0
Incheon Utd [12]
-1 1/2 0 - 0
HQ3 17:00 FT
[8] Mokpo City
0 - 1
Cheongju FC [9]
-3/4 0 - 1
- 17:00 FT
[4] Busan Transp.
1 - 1
GimPo Citizen [14]
0 - 0
VNB 17:00 FT
[12] Cần Thơ
0 - 1
Khánh Hòa [1]
-1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[2] Bà Rịa Vũng Tàu
0 - 0
Phố Hiến [4]
-1/2 0 - 0
POLB 17:40 FT
[4] Radomiak Radom 1
2 - 0
Chrobry Glogow [7]
-1/2 1 - 0
DUB 18:00 FT
[11] Holstein Kiel
1 - 2
Wehen [17]
-1/2 1 - 1
- 18:00 FT
[3] Heidenheim
4 - 1
Jahn Regensburg [12]
-1/2 1 - 0
- 18:00 FT
[16] Nurnberg
0 - 1
Greuther Furth [9]
-1/2 0 - 0
- 18:00 FT
[13] Osnabruck
0 - 2
Bochum [8]
+0 0 - 1
UKRA 18:00 FT
[7] FC Mariupol
1 - 1
Vorskla [9]
+1/4 0 - 0
DENB 18:00 FT
[4] Kolding IF
0 - 1
Vejle [1]
+3/4 0 - 0
TBNA 19:00 FT
[20] Espanyol 4
2 - 0
Alaves [15] 1 3
-1/2 1 - 0
DUC3 19:00 FT
[14] Magdeburg
2 - 0
Vik.Koln [12]
-3/4 1 - 0
- 19:00 FT
[18] Preussen Munster
0 - 0
Ingolstadt [4]
+1/2 0 - 0
- 19:00 FT
[7] Munchen 1860
0 - 1
Hansa Rostock [6]
-1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[2] Ein.Braunschweig
2 - 1
Sonnenhof [19]
-1 1 - 0
- 19:00 FT
[5] Duisburg
1 - 1
Wurzburger [3]
+0 0 - 1
- 19:00 FT
[10] Kaiserslautern
2 - 0
Chemnitzer [17]
-1/2 0 - 0
DENB 19:00 FT
[3] Fredericia
3 - 1
Fremad Amager [6]
-1/2 1 - 1
BLRA 20:00 FT
[3] Neman Grodno
2 - 0
FC Smolevichi [15]
-3/4 0 - 0
ESTA 20:00 FT
[4] Levadia T. 1
2 - 2
Tammeka Tartu [7]
-1 1/2 1 - 1
AUTB 20:00 FT
[15] Dornbirn
0 - 2
Vorwarts Steyr [5]
+1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[7] LASK Juniors
1 - 0
Grazer AK [14]
+0 0 - 0
POLB 20:10 FT
[16] Odra Opole 1
2 - 0
Warta Poznan [3]
+1/2 1 - 0
DUA 20:30 FT
[17] Fort.Dusseldorf 1
0 - 1
B.Dortmund [2] 2
+1 1/4 0 - 0
- 20:30 FT
[10] Hertha Berlin 1 2
1 - 4
Ein.Frankfurt [9] 2
-1/4 1 - 0
- 20:30 FT
[14] FC Koln 3
1 - 2
Union Berlin [11]
-1/2 0 - 1
- 20:30 FT
[18] Paderborn 07 6
1 - 5
Wer.Bremen [16] 3
+1/2 0 - 3
- 20:30 FT
[7] Wolfsburg
2 - 2
Freiburg [8] 1
-1 2 - 1
LITA 21:00 FT
[4] Banga
0 - 1
Zalgiris [2]
+1 1/2 0 - 0
RMNA 21:00 FT
[14] Voluntari 1
3 - 0
Aca. Clinceni [13]
-1/2 2 - 0
SRBA 21:00 FT
[16] Macva Sabac
1 - 4
Spartak Subotica [7]
+1/2 0 - 2
UKRA 21:00 FT
[3] Zorya 1
1 - 3
Dinamo Kiev [2]
+1/2 0 - 0
UZBA 21:00 FT
[6] Bunyodkor
1 - 0
Kokand-1912 [3]
-3/4 0 - 0
HUNA 21:55 FT
[1] Ferencvaros
1 - 0
Varda SE [8]
-2 1/4 0 - 0
TBNA 22:00 FT
[17] Celta Vigo 1
0 - 1
Villarreal [5] 1
+0 0 - 0
TBNB 22:00 FT
[22] Racing Santander 1
1 - 2
Lugo [20]
-1/4 1 - 0
POLB 22:00 FT
[9] Stomil Olsztyn
1 - 0
Chojniczanka [17]
+0 0 - 0
BLRA 22:00 FT
[5] Torpedo Zhodino
0 - 2
Dinamo Brest [4]
+3/4 0 - 2
SVKA 22:00 FT
[8] Zlate Moravce
2 - 1
Nitra [11]
-1/4 1 - 1
- 22:00 FT
[7] Trencin
4 - 0
FK Pohronie [12]
-3/4 2 - 0
- 22:00 FT
[9] Senica
1 - 1
Sered [10]
-1/4 1 - 1
CZEB 22:00 FT
[1] Pardubice
2 - 0
Varnsdorf [15]
-1 1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[7] Usti & Labem
3 - 2
Dukla Praha [3]
+1/2 0 - 1
AUTA 22:00 FT
[7] SCR Altach
2 - 0
St.Polten [9]
-1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[11] Admira
0 - 3
Wattens [12]
-1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[10] Mattersburg
1 - 4
Austria Wien [5]
+1/4 1 - 2
DENA 22:00 FT
[12] Hobro I.K.
1 - 1
AC Horsens [7]
+0 1 - 1
UZBA 22:00 FT
[14] Qyzylqum
0 - 1
FK AGMK [2]
-1/4 0 - 0
DENB 22:15 FT
[11] Naestved BK
0 - 0
Vendsyssel FF [5]
+0 0 - 0
TNKA 22:30 FT
[1] Istanbul BB
2 - 0
Alanyaspor [7]
-1/2 0 - 0
POLB 22:40 FT
[15] GKS Belchatow
2 - 1
Zaglebie Sosno [11]
+1/4 0 - 1
BULA 22:45 FT
[7] Cherno More
2 - 0
Vitosha Bistritsa [14]
-1 3/4 1 - 0
ESTA 22:59 FT
[6] Kuressaare
0 - 0
TJK Legion [9]
+0 0 - 0
SRBA 22:59 FT
[10] Napredak
1 - 0
Mladost Lucani [9]
-1/4 1 - 0
SVKA 22:59 FT
[1] Slo. Bratislava
1 - 0
Ruzomberok [6]
-1 1/2 0 - 0
SLOA 22:59 FT
[2] O.Ljubljana
0 - 1
CM Celje [1]
-3/4 0 - 1
GREA 23:15 FT
[12] Volos NFC
1 - 0
Xanthi [10]
+1/2 1 - 0
DUA 23:30 FT
[1] Bayern Munich
2 - 1
M.gladbach [4] 2
-1 1/4 1 - 1
GREA 23:30 FT
[7] Atromitos
1 - 1
Lamia FC [11]
-1/2 1 - 1
UKRA 23:30 FT
[10] Olimpik Donetsk
2 - 0
FC Lviv [11]
-1/4 0 - 0
BLRA 00:00 FT
[7] Dinamo Minsk
1 - 0
Slavia Mozyr [9]
-1 1 - 0
HUNA 00:00 FT
[10] Debreceni
2 - 2
Puskas Akademia [3]
+0 1 - 1
ISRA 00:00 FT
[14] Hapoel Raanana (T)
0 - 1
HIK Shmona [12]
+1 0 - 0
- 00:00 FT
[8] Hapoel Hadera
0 - 0
Hapoel Kfar Saba [11]
+1/4 0 - 0
TBNA 00:30 FT
[19] Leganes 2
1 - 2
Valladolid [14] 4
-1/4 0 - 1
TBNB 00:30 FT
[14] Las Palmas
0 - 0
Girona [5]
+0 0 - 0
ISRA 00:45 FT
[10] Ashdod
2 - 0
Sektzia Nes Tziona [13]
-1/2 1 - 0
BULA 01:00 FT
[5] Slavia Sofia
2 - 4
Beroe [6]
-1/4 2 - 2
CROA 01:00 FT
[7] Slaven Belupo
0 - 0
NK Osijek [2]
+1/2 0 - 0
ISRA 01:00 FT
[2] Maccabi Haifa
0 - 0
Beitar Jerusalem [3]
-1/4 0 - 0
SRBA 01:00 FT
[11] Radnik Surdulica
2 - 4
Radnicki Nis [5]
+1/4 1 - 1
SVKA 01:00 FT
[3] Dunajska Stred
5 - 0
Zemplin Michalovce [5]
-3/4 1 - 0
TNKA 01:00 FT
[15] Malatyaspor
1 - 2
Kasimpasa [11]
+0 1 - 0
- 01:00 FT
[5] Besiktas
1 - 2
Antalyaspor [10]
-1/2 0 - 2
AUTB 01:25 FT
[9] Horn
1 - 2
SKU Amstetten [8]
-1/4 1 - 0
GREA 01:30 FT
[4] Panathinaikos
0 - 0
PAOK [2]
+1/4 0 - 0
ITC 02:00 FT
  Napoli 1
1 - 1
Inter Milan   2
+1/4 1 - 1
HUNA 02:05 FT
[6] Zalaegerzseg
3 - 3
Paksi [9]
-1/2 1 - 1
TBNB 02:30 FT
[3] Zaragoza 1
1 - 3
Alcorcon [7]
-3/4 0 - 0
TBNA 03:00 FT
[18] Mallorca 1
0 - 4
Barcelona [2] 2
+1 1/2 0 - 2
BDNA 03:00 FT
[4] Braga
0 - 1
Boavista [9]
-1 1/4 0 - 0
ICEA 03:00 FT
[8] Valur Rey.
0 - 1
KR Reykjavik [4]
-1/4 0 - 1
SLOA 03:30 FT
[5] Mura
3 - 2
Tabor Sezana [8]
-3/4 2 - 0
UAEA 20:30 Hoãn
[9] Baniyas
-
Al Nasr (UAE) [6]
-
- 20:30 Hoãn
[14] Al Fujairah
-
Al Dhafra [7]
-
- 20:30 Hoãn
[13] Hatta
-
Al Wehda (UAE) [5]
-
- 20:30 Hoãn
[4] Al Sharjah
-
Al Shabab (UAE) [1]
-
- 20:30 Hoãn
[3] Al Jazira
-
Ajman [10]
-
- 20:30 Hoãn
[8] Al Wasl
-
Ittihad Kalba [11]
-
- 20:30 Hoãn
[2] Al Ain
-
Khorfakkan [12]
-
GHCLB 22:00 Hoãn
  Schaffhausen
-
Zurich  
-
KSA 00:35 Hoãn
[14] Al Fateh
-
Al Ittihad (KSA) [13]
-
- 00:35 Hoãn
[6] Al Taawon (KSA)
-
Al Ettifaq [10]
-
- 00:35 Hoãn
[5] Al Faisaly (KSA)
-
Al Wehda (KSA) [3]
-
- 00:35 Hoãn
[15] Dhamak
-
Abha [9]
-
- 00:35 Hoãn
[16] Al Adalah
-
Al Raed [7]
-
- 00:35 Hoãn
[2] Al Nasr (KSA)
-
Al Feiha [11]
-
- 00:35 Hoãn
[4] Al Ahli (KSA)
-
Al Shabab (KSA) [8]
-
- 00:35 Hoãn
[1] Al Hilal
-
Hazm [12]
-
COP 05:00 Hoãn
[A-1] Brazil
-
Venezuela [A-6]
-
- 05:00 Hoãn
[A-4] Peru
-
Qatar [A-5]
-
 
« 13 tháng 06 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo