x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

KẾT QUẢ TẤT CẢ CÁC GIẢI ĐẤU

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATJFL 11:00 FT
[7] Veertien Kuwana
1 - 1
Biwako Seikei [9]
-1/2 0 - 0
- 11:00 FT
[16] Matsue City
0 - 1
Suzuka Unlimited [14]
-1/4 0 - 1
NHATW 11:00 FT
[3] INAC Leonessa Nữ
0 - 1
Nojima Stella nữ [6]
-3/4 0 - 0
- 11:00 FT
[9] Vegalta Sendai Nữ
1 - 1
Iga Kunoichi Nữ [7]
+0 0 - 1
- 11:00 FT
[10] Nittaidai FIELDS (W)
0 - 3
Nagano Parceiro (W) [8]
+1/4 0 - 0
NHATB 12:00 FT
[5] Mito Hollyhock
1 - 0
FC Gifu [22]
-3/4 1 - 0
- 13:00 FT
[17] JEF United Chiba
1 - 1
Tokushima Vortis [8]
+1/4 1 - 0
NHATJFL 13:00 FT
[12] Maruyasu Okazaki
0 - 0
Verspah Oita [8]
+0 0 - 0
- 13:00 FT
[15] Ryutsu Keizai
1 - 1
Nara Club [11]
+1/4 0 - 0
NHATB 14:00 FT
[1] Kashiwa Reysol
2 - 1
Ehime FC [16]
-1 1/4 0 - 1
- 14:00 FT
[19] Machida Zelvia
0 - 0
Yokohama FC [4]
+1/2 0 - 0
NHATJFL 14:00 FT
[3] FC Imabari
0 - 1
Tegevajaro Miyazaki [6]
-1/2 0 - 0
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
NGAU21 14:30 FT
[4] Arsenal Tula U21
2 - 0
Ural U21 [7]
0 - 0
TQB 14:30 FT
[3] Changchun Yatai
1 - 1
Qingdao Huanghai [1]
-1/2 1 - 1
ASI16VL 15:00 FT
[J-1] Nhật Bản U16 (T)
2 - 2
Malaysia U16 [J-3]
0 - 0
NHATW 15:00 FT
[2] NTV Beleza Nữ
2 - 3
Urawa RD Ladies Nữ [1]
-1 0 - 1
HQA 15:00 FT
[11] Incheon Utd
1 - 1
Daegu [4]
+1/2 0 - 0
HQB 15:00 FT
[3] Anyang
5 - 2
Seoul E-Land [10]
-3/4 2 - 0
ASI16VL 15:30 FT
[G-3] Philippines U16 (T)
3 - 2
Brunei U16 [G-4]
0 - 1
- 15:30 FT
[K-1] Hàn Quốc U16 (T)
2 - 0
Thái Lan U16 [K-2]
2 - 0
NGA 15:30 FT
[9] FK Orenburg
2 - 3
Lok. Moscow [5]
+1/4 0 - 1
AUTB 15:30 FT
[8] Vorwarts Steyr
0 - 0
Austria Wien II [15]
-1/2 0 - 0
Đang tải...
IDNA 15:30 FT
[9] Bhayangkara
1 - 1
Borneo FC [3]
-1/2 0 - 0
VNB 15:30 FT
[4] An Giang
2 - 0
Bình Định [11]
1 - 0
- 15:30 FT
[8] Đăk Lăk
4 - 2
XM Fico Tây Ninh [7]
2 - 0
- 15:30 FT
[3] Bình Phước
4 - 3
Thừa Thiên Huế [6]
2 - 2
- 15:30 FT
[10] Cần Thơ
0 - 0
Phố Hiến [2]
0 - 0
- 15:30 FT
[1] HL Hà Tĩnh
2 - 1
ĐT Long An [5]
0 - 1
- 15:30 FT
[9] Đồng Tháp
2 - 2
Phù Đổng [12]
2 - 1
ASI16W 16:00 FT
[B-2] Trung Quốc U16 Nữ (T)
1 - 0
Việt Nam U16 Nữ [B-4]
0 - 0
- 16:00 FT
[B-1] Triều Tiên U16 Nữ (T)
3 - 0
Hàn Quốc U16 Nữ [B-3]
1 - 0
ASI16VL 16:00 FT
[H-4] Mông Cổ U16 (T)
0 - 5
Đông Timo U16 [H-3]
0 - 2
NGAU21 16:00 FT
[3] CSKA Mos. U21
1 - 4
Krasnodar U21 [12]
-1/2 1 - 2
ASI16VL 16:30 FT
[F-4] Lebanon U16 (T)
1 - 4
UAE U16 [F-1]
0 - 3
TBN3 16:30 FT
[A-5] Pena Deportiva
3 - 4
Celta Vigo II [A-15]
-1/4 3 - 1
TQA 16:30 FT
[15] Tianjin Tianhai
0 - 3
Beijing Guoan [2]
+1 1/4 0 - 2
SINA 16:30 FT
[7] Warriors FC
0 - 1
Tampines Rovers [3]
0 - 0
TBNA 17:00 FT
[12] Getafe 4
4 - 2
Mallorca [18] 5
-3/4 2 - 0
TBNB 17:00 FT
[12] SD Ponferradina
2 - 1
Real Oviedo [18]
+0 0 - 0
TBN3 17:00 FT
[C-11] Ejea
1 - 1
Ebro [C-8]
+0 1 - 0
- 17:00 FT
[C-19] AE Prat
0 - 1
Andorra FC [C-1]
+0 0 - 0
- 17:00 FT
[D-16] CP Villarrobledo
2 - 1
Villarrubia CF [D-18]
-1/2 1 - 1
- 17:00 FT
[A-18] Pontevedra
0 - 1
Atl. Baleares [A-2]
-1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[A-20] S.S. Reyes
2 - 3
Real Oviedo B [A-9]
-1/4 1 - 1
- 17:00 FT
[A-14] Marino de Luanco
0 - 0
UD Melilla [A-16]
+0 0 - 0
- 17:00 FT
[A-6] Rayo Majada.
1 - 0
Atletico Madrid B [A-3]
-1/4 1 - 0
- 17:00 FT
[A-4] Inter de Madrid
2 - 1
Las Rozas CF [A-10]
+0 1 - 1
- 17:00 FT
[B-8] Alaves B
4 - 0
Izarra [B-15]
-1/4 1 - 0
- 17:00 FT
[C-12] Gimnastic
2 - 2
Cornella [C-7]
-1/4 1 - 2
ESTA 17:00 FT
[7] Kuressaare
1 - 0
Maardu [10]
0 - 0
KAZA 17:00 FT
[5] Zhetysu Taldykorgan
2 - 1
Astana [3]
+1/2 0 - 1
- 17:00 FT
[8] Shakhter Kar. 1
0 - 1
Tobol Kostanay [2]
+1/2 0 - 0
DENA 17:00 FT
[11] Hobro I.K.
1 - 1
Sonderjyske [7]
+1/4 0 - 1
NHATB 17:00 FT
[21] Tochigi SC
3 - 1
Kagoshima [20]
+1/4 2 - 0
- 17:00 FT
[3] Omiya Ardija
2 - 0
Tokyo Verdy [13]
-1/2 1 - 0
HQB 17:00 FT
[4] Ansan Greeners
1 - 2
Bucheon 1995 [8]
-1/4 1 - 1
BDNB 17:15 FT
[4] Leixoes
1 - 0
Benfica B [12]
-1 0 - 0
HLA 17:15 FT
[8] Heerenveen
1 - 1
Utrecht [6]
+1/4 1 - 1
ITAA 17:30 FT
[15] Sassuolo 3
3 - 0
SPAL 1907 [18] 2
-1/2 2 - 0
POLA 17:30 FT
[4] Wisla Plock
2 - 1
Wisla Krakow [13]
+0 1 - 1
EUW17VL 18:00 FT
[2-1] Thụy Sỹ U17 Nữ (T)
8 - 0
Romania U17 Nữ [2-3]
-3 1/4 6 - 0
- 18:00 FT
[2-2] T.N.Kỳ U17 Nữ
4 - 2
Moldova U17 Nữ [2-4]
1 - 0
ASI16VL 18:00 FT
[H-2] Việt Nam U16
1 - 2
Australia U16 [H-1]
1 - 0
- 18:00 FT
[B-2] Uzbekistan U16
1 - 1
Ấn Độ U16 [B-1]
0 - 0
- 18:00 FT
[B-4] Bahrain U16 (T)
1 - 2
Turkmenistan U16 [B-3]
-
ANHB 18:00 FT
[1] West Brom
4 - 2
Huddersfield [21]
-1 1 - 2
ANHU23 18:00 FT
[2-5] Swansea City U23
1 - 0
Sunderland U23 [2-12]
-1 1 - 0
TBN3 18:00 FT
[A-12] Las Palmas Atl.
0 - 0
Real Madrid B [A-7]
+1/4 0 - 0
DUC3 18:00 FT
[10] Hansa Rostock
1 - 1
Zwickau [11]
-3/4 1 - 0
NGA 18:00 FT
[15] Din. Moscow
2 - 3
PFC Sochi [13]
-3/4 0 - 1
BLRA 18:00 FT
[13] Energetik-BGU
1 - 2
Isloch [5]
+3/4 0 - 1
TNKA 18:00 FT
[15] Rizespor
1 - 2
Gaziantep B.B [8]
-1/2 0 - 2
UKRA 18:00 FT
[3] Desna Chernigiv
0 - 1
Shakhtar Donetsk [1]
+1 1/2 0 - 1
THAA 18:00 FT
[16] Chiangmai (T)
0 - 2
Port FC [2]
+3/4 0 - 0
- 18:00 FT
[1] Buriram Utd
1 - 0
Chainat [15]
-1 1/4 0 - 0
SCOA 18:15 FT
[12] St. Johnstone
0 - 4
Rangers [1]
+1 1/2 0 - 0
ASI16VL 18:30 FT
[J-2] Lào U16
1 - 0
Campuchia U16 [J-4]
1 - 0
- 18:30 FT
[K-4] Myanmar U16
0 - 2
Đài Loan U16 [K-3]
0 - 0
DUB 18:30 FT
[14] Dynamo Dresden
2 - 1
Jahn Regensburg [10]
-1/4 0 - 1
- 18:30 FT
[1] Hamburger
4 - 0
Erzgebirge Aue [4]
-1 1/4 2 - 0
- 18:30 FT
[13] Osnabruck
1 - 1
St. Pauli [5]
+0 1 - 1
DUC4DB 18:30 FT
[9] Meuselwitz
5 - 1
Auerbach [12]
+0 1 - 0
- 18:30 FT
[8] Berliner FC Dynamo 1
0 - 0
Lok.Leipzig [4]
+1/2 0 - 0
- 18:30 FT
[6] Union Furstenwalde
3 - 0
Ger.Halberstadt [15]
-1/4 1 - 0
TQB 18:30 FT
[4] Shijiazhuang YJ
0 - 1
Guangdong S Tiger [10]
-1 1/4 0 - 1
- 18:30 FT
[15] Liaoning Hunyong
2 - 4
Heil. Lava Spring [6]
+1/2 1 - 3
TQA 18:35 FT
[3] Shanghai SIPG
2 - 1
Henan Jianye [10]
-1 1/2 1 - 0
DENB 18:45 FT
[10] Naestved BK
2 - 2
Viborg [4]
+1/2 1 - 1
EUW17VL 19:00 FT
[6-3] Wales U17 Nữ (T)
0 - 3
Nga U17 Nữ [6-1]
0 - 2
- 19:00 FT
[6-2] Đan Mạch U17 Nữ
11 - 0
Macedonia U17 Nữ [6-4]
6 - 0
ASI16VL 19:00 FT
[G-2] Indonesia U16
0 - 0
Trung Quốc U16 [G-1]
0 - 0
TBNA 19:00 FT
[19] Espanyol 1
1 - 3
Real Sociedad [6]
+0 0 - 2
DUC3 19:00 FT
[8] Bayern Munich II
2 - 1
Ingolstadt [6]
+1/4 1 - 1
DUC4B 19:00 FT
[11] Ein. Norderstedt 1
0 - 2
Hamburger II [12]
+0 0 - 1
DUC4N 19:00 FT
[8] SSV Ulm
0 - 1
Mainz II [7]
-3/4 0 - 0
- 19:00 FT
[15] Freiburg II
2 - 2
Astoria Walldorf [6]
-1/2 1 - 1
DUC4T 19:00 FT
  Fort.Dusseldorf II
1 - 3
M.gladbach II  
+1/4 1 - 1
SCOA 19:00 FT
[2] Celtic
3 - 1
Kilmarnock [7]
-1 1/2 1 - 1
ARMA 19:00 FT
[5] Lori Vanadzor
1 - 4
Ararat Y [1]
-1/4 0 - 1
ESTA 19:00 FT
[5] Tammeka Tartu
1 - 6
Flora Tallinn [1]
0 - 1
GREA 19:00 FT
[7] Larissa
3 - 0
Xanthi [2]
-1/2 1 - 0
KAZA 19:00 FT
[4] Ordabasy
4 - 1
Aktobe [11]
2 - 0
SLOA 19:00 FT
[10] Rudar Velenje
2 - 3
Domzale [8]
-
DENA 19:00 FT
[8] Nordsjaelland
2 - 1
Aalborg BK [9]
-1/2 2 - 0
- 19:00 FT
[14] Silkeborg IF
2 - 3
Lyngby [10]
-1/4 2 - 1
DENB 19:00 FT
[8] Nykobing
0 - 3
Vendsyssel FF [7]
+1/2 0 - 2
- 19:00 FT
[2] Fredericia
1 - 2
Fremad Amager [5]
-1/2 0 - 2
TQA 19:00 FT
[1] Guangzhou Ever.
0 - 1
Wuhan Zall [6]
-1 1/2 0 - 0
THAA 19:00 FT
[10] Trat FC
0 - 0
Prachuap FC [9]
-1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[12] Nakhon Ratch.
4 - 1
Samut Prakan City [6]
-1/2 0 - 0
ASI16VL 19:15 FT
[C-2] Palestine U16 (T)
4 - 1
Maldives U16 [C-4]
-
HLA 19:30 FT
[15] Emmen 1
3 - 3
Feyenoord [9]
+1 1/4 2 - 2
BIA 19:30 FT
[2] Standard Liege
3 - 0
Eupen [15]
-1 2 - 0
AUTA 19:30 FT
[6] Hartberg 1
0 - 2
Wolfsberger AC [3]
+1 0 - 0
- 19:30 FT
[7] Austria Wien
2 - 0
SCR Altach [10]
-1/4 0 - 0
IRNA 19:30 FT
[12] Esteghlal Tehran 1
0 - 1
Persepolis [6]
0 - 0
ASI16VL 20:00 FT
[E-2] Yemen U16 (T)
3 - 0
Bangladesh U16 [E-3]
0 - 0
ANHA 20:00 FT
[6] Crystal Palace 2
1 - 1
Wolves [11] 1 3
+0 0 - 0
- 20:00 FT
[8] West Ham Utd 2
2 - 0
Man Utd [12] 2
+1/4 1 - 0
ITAA 20:00 FT
[12] Bologna 3
1 - 2
Roma [5] 6
+0 0 - 0
- 20:00 FT
[20] Sampdoria 2
1 - 0
Torino [9] 1
+1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[17] Lecce 3
1 - 4
Napoli [4] 3
+1 1/4 0 - 2
ITA3 20:00 FT
  AC Renate
2 - 0
US Olbia  
-1/2 0 - 0
- 20:00 FT
  SS Monopoli
4 - 2
Catania  
+0 1 - 1
- 20:00 FT
  US Fermana
1 - 1
Sambenedettese  
+0 1 - 1
- 20:00 FT
  Viterbese Calcio
2 - 1
Catanzaro  
+1/4 2 - 0
- 20:00 FT
  Sicula Leonzio
1 - 2
Ternana  
+0 0 - 1
- 20:00 FT
  AZ Picerno
1 - 1
Casertana  
+0 0 - 1
- 20:00 FT
  FC Rieti
1 - 1
Potenza SC  
1 - 0
- 20:00 FT
  Pesaro
0 - 2
Padova  
+1/4 0 - 1
- 20:00 FT
  Virtus Verona
3 - 2
Triestina  
+1/4 3 - 1
- 20:00 FT
  US Pianese
0 - 1
Alessandria  
+0 0 - 1
- 20:00 FT
  Gubbio
0 - 3
Vicenza  
+1/4 0 - 2
- 20:00 FT
  Arezzo
0 - 1
Albinoleffe  
-1/2 0 - 0
- 20:00 FT
  Siena
0 - 1
Aurora Pro Patria  
-1/2 0 - 0
DUC4B 20:00 FT
[9] Drochtersen/Assel
1 - 2
Weiche Flensburg [4]
+1/2 1 - 0
- 20:00 FT
[5] Hansa Luneburg
2 - 1
Holstein Kiel II [3]
-1/4 1 - 1
PHA 20:00 FT
[10] Rennes 2
1 - 1
Lille [5] 1
+0 0 - 0
ARMA 20:00 FT
[7] Pyunik
1 - 2
FC Noah [6]
1 - 1
POLA 20:00 FT
[1] Pogon Szczecin
1 - 1
Gornik Zabrze [11]
-1/4 1 - 0
POLB 20:00 FT
[3] Podbeskidzie
2 - 2
GKS Tychy [9]
-1/2 1 - 0
BLRA 20:00 FT
[16] Torpedo Minsk
0 - 3
Bate Borisov [2]
BIHA 20:00 FT
[5] Zrinjski
3 - 0
Celik [7]
-
- 20:00 FT
[3] Zeljeznicar
1 - 0
Radnik Bijeljina [4]
-
- 20:00 FT
[12] Zvijezda Bijeljina
1 - 2
Velez Mostar [10]
-
- 20:00 FT
[6] Borac Banja Luka
1 - 1
Siroki Brijeg [8]
-
LATA 20:00 FT
[9] METTA/LU Riga 1
3 - 3
Ventspils [3]
+3/4 2 - 0
MKDA 20:00 FT
[3] Makedonija
0 - 1
Renova [4]
0 - 0
MNEA 20:00 FT
[2] Iskra Danilo
2 - 2
Buducnost [1]
1 - 0
- 20:00 FT
[8] Rudar
4 - 0
OFK Petrovac [9]
3 - 0
NORB 20:00 FT
[4] Nest-Sotra
2 - 1
Skeid Fotball [15]
-
- 20:00 FT
[9] HamKam
4 - 0
Start Kristiansand [3]
-
- 20:00 FT
[5] KFUM Oslo
3 - 3
Sandefjord [2]
-
- 20:00 FT
[11] FK Jerv
1 - 0
Tromsdalen [16]
-
- 20:00 FT
[14] Strommen
2 - 0
Sogndal [6]
-
TDA 20:00 FT
[3] Hammarby
2 - 1
AIK Solna [4]
-1/4 1 - 0
TDB 20:00 FT
[12] Vasteras
1 - 0
Degerfors IF [5]
+0 0 - 0
- 20:00 FT
[1] Mjallby AIF 1
0 - 2
Brommapojkarna [15]
-3/4 0 - 0
DENB 20:00 FT
[3] Kolding IF
4 - 2
Skive IK [6]
+0 2 - 0
UZBA 20:00 FT
[3] Bunyodkor
2 - 1
Qyzylqum [14]
-1 1/4 2 - 0
- 20:00 FT
[7] Nasaf Qarshi
1 - 2
Buxoro [12]
-1 1/2 0 - 1
NPA 20:00 FT
[12] Baroka FC
1 - 2
Highlands Park [5]
+1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[10] Cape Town City
1 - 1
Golden Arrows [7]
-1/2 0 - 0
DUA 20:30 FT
[1] M.gladbach 2
2 - 1
Fort.Dusseldorf [15] 3
-3/4 0 - 1
NGA 20:30 FT
[7] Arsenal-Tula
1 - 1
Ural S.r. [10]
-1/2 1 - 0
MKDA 20:30 FT
[1] Vardar
3 - 0
Sileks Kratovo [7]
3 - 0
- 20:30 FT
[2] Academy Pandev
0 - 0
Shkupi [6]
0 - 0
- 20:30 FT
[5] Shkendija
2 - 0
FC Struga [9]
1 - 0
CZEA 20:30 FT
[3] Mlada Boleslav
2 - 0
Banik Ostrava [4]
-1/2 1 - 0
TNKA 20:30 FT
[17] Genclerbirligi
1 - 1
Alanyaspor [1]
+0 1 - 0
TNKB 20:30 FT
[17] Eskisehirspor
3 - 0
Menemen Bld [14]
-1/2 0 - 0
WALA 20:30 FT
[1] Barry Town
1 - 0
Cefn Druids AFC [9]
-3/4 1 - 0
ASI16VL 21:00 FT
[A-5] Sri Lanka U16 (T)
0 - 3
Nepal U16 [A-4]
0 - 1
- 21:00 FT
[F-3] Kyrgyzstan U16
0 - 3
Iraq U16 [F-2]
-
TBNA 21:00 FT
[7] Valencia 3
1 - 1
Leganes [20] 4
-3/4 1 - 1
TBNB 21:00 FT
[8] Girona
1 - 0
Las Palmas [5]
-3/4 0 - 0
DUC4B 21:00 FT
[14] Altona 93
4 - 1
Wolfsburg II [2]
+1 1/2 0 - 1
SCOA 21:00 FT
[10] Hibernian
1 - 2
Hearts [9]
+0 0 - 0
BLRA 21:00 FT
[15] Gomel
0 - 1
Dinamo Minsk [4]
+1/4 0 - 0
BIB 21:00 FT
[3] OH Leuven
1 - 0
Lommel [7]
-1 0 - 0
ICEA 21:00 FT
[9] HK Kopavogur
1 - 1
IA Akranes [10]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[1] KR Reykjavik
3 - 2
Hafnarfjordur [3]
-1/2 2 - 1
- 21:00 FT
[8] Fylkir
1 - 4
Stjarnan [4]
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[11] UMF Grindavik
2 - 2
Valur Rey. [6]
+1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[12] Vestmannaeyjar
1 - 1
Breidablik [2]
+1 1/2 1 - 1
- 21:00 FT
[7] Vikingur Rey.
2 - 3
KA Akureyri [5]
-1/4 0 - 1
MNEA 21:00 FT
[3] Sutjeska
5 - 0
Grbalj [7]
2 - 0
SLOA 21:00 FT
[9] Triglav
1 - 3
Maribor [2]
-
TSA 21:00 FT
[8] Lugano
1 - 1
Luzern [5]
-1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[2] Young Boys
1 - 1
Basel [1]
-1/2 0 - 1
- 21:00 FT
[7] Zurich
2 - 0
Thun [10]
-1/2 1 - 0
TSB 21:00 FT
[7] Vaduz 1
1 - 2
Lausanne Sports [1]
+3/4 1 - 1
UKRA 21:00 FT
[10] Vorskla
0 - 5
Dinamo Kiev [2]
+1 1/4 0 - 3
DENA 21:00 FT
[13] Esbjerg FB
3 - 1
Brondby [6]
+1/2 2 - 1
ARGA 21:00 FT
[10] Newells Old Boys
2 - 0
Aldosivi [22]
-1 1 - 0
BRAA 21:00 FT
[7] Internacional/RS
1 - 0
Chapecoense [20]
-1 1/4 0 - 0
BDNA 21:30 FT
[14] Gil Vicente
0 - 0
Boavista [7]
-1/4 0 - 0
AZEA 21:30 FT
[3] Neftchi Baku
0 - 0
Keşla FK [2]
-
CROA 21:30 FT
[2] Hajduk Split
3 - 1
Inter Zapresic [9]
-1 3/4 1 - 0
RMNA 21:30 FT
[6] Botosani 1
0 - 3
Chindia Targoviste [9]
-1 0 - 2
HLA 21:45 FT
[16] ADO Den Haag
0 - 1
AZ Alkmaar [3]
+1 0 - 0
- 21:45 FT
[2] PSV Eindhoven
1 - 1
Ajax [1]
+1/4 0 - 0
BULA 21:45 FT
[2] Lok. Plovdiv
3 - 0
Beroe [6]
+0 2 - 0
TBN3 22:00 FT
[B-16] Tudelano
0 - 3
Athletic Bilbao B [B-4]
+1/4 0 - 2
- 22:00 FT
[C-20] Badalona
1 - 1
Lleida Esportiu [C-3]
+0 1 - 0
- 22:00 FT
[B-7] Haro Deportivo
1 - 0
Guijuelo [B-19]
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[B-9] CF Salmantino
0 - 2
UD Logrones [B-2]
+0 0 - 1
- 22:00 FT
[A-11] Racing Ferrol
0 - 0
Sporting Gijon B [A-13]
-1/2 0 - 0
PHA 22:00 FT
[3] Angers 1
4 - 1
Saint Etienne [13] 1
-1/2 0 - 1
BDNB 22:00 FT
[16] Cova Piedade 1
0 - 1
Casa Pia AC [18]
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[10] CD Mafra
1 - 1
Varzim [13]
-1/4 1 - 0
LATA 22:00 FT
[4] Valmiera / BSS
0 - 1
Riga FC [1]
0 - 1
CYPA 22:00 FT
[1] Anorthosis
2 - 0
Pafos FC [9]
-3/4 1 - 0
AUTA 22:00 FT
[2] Lask 1
2 - 2
RB Salzburg [1]
+1/4 2 - 1
VENA 22:00 FT
[9] Dep.Guaira
3 - 1
Dep.Lara [5]
-1/2 2 - 1
ASI16VL 22:15 FT
[C-1] Iran U16
4 - 0
Afghanistan U16 [C-3]
2 - 0
- 22:25 FT
[D-4] Syria U16 (T)
1 - 1
Pakistan U16 [D-3]
0 - 0
ANHA 22:30 FT
[3] Arsenal 1 7
3 - 2
Aston Villa [15] 1
-1 1/4 0 - 1
- 22:30 FT
[5] Chelsea 3
1 - 2
Liverpool [1] 3
+1/4 0 - 2
TBN3 22:30 FT
[B-5] Valladolid II
3 - 1
Barakaldo [B-14]
-1/4 2 - 0
ITA3 22:30 FT
  Novara
0 - 0
Pergolettese  
-3/4 0 - 0
- 22:30 FT
  Virtus Francavilla
1 - 0
Bari  
+1/4 0 - 0
- 22:30 FT
  Juventus U23
1 - 1
Pontedera  
-1/4 0 - 0
- 22:30 FT
  Lecco
0 - 3
Monza  
+3/4 0 - 1
- 22:30 FT
  Avellino
0 - 1
AS Bisceglie  
-3/4 0 - 0
- 22:30 FT
  Reggina
2 - 0
Vibonese  
-3/4 1 - 0
POLA 22:30 FT
[2] Cracovia Krakow
1 - 2
Legia Wars. [9]
+0 0 - 1
GREA 22:30 FT
[3] PAOK 1
2 - 2
Aris Salonica [9]
-3/4 1 - 1
FINA 22:30 FT
[8] IFK Mariehamn
0 - 1
KuPS [1]
+1/2 0 - 0
- 22:30 FT
[4] Ilves
1 - 0
Inter Turku [2]
+0 0 - 0
TDA 22:30 FT
[8] Elfsborg
0 - 3
Malmo [1]
+1 0 - 0
- 22:30 FT
[10] Helsingborg
2 - 1
Eskilstuna City [16]
-1 1 - 0
TDB 22:30 FT
[9] Halmstads
3 - 0
Trelleborgs [10]
-1 1/4 2 - 0
ASI16VL 22:59 FT
[E-1] Qatar U16
11 - 0
Bhutan U16 [E-4]
3 - 0
TBNB 22:59 FT
[13] Numancia 1
1 - 1
Elche [10]
-1/4 1 - 1
- 22:59 FT
[16] Sporting Gijon
1 - 1
Racing Santander [20]
-1/2 1 - 0
TBN3 22:59 FT
[C-14] UE Olot
1 - 0
Valencia B [C-10]
-1/4 1 - 0
- 22:59 FT
[D-10] Atl. Sanluqueno
1 - 0
Linense [D-12]
-1/4 1 - 0
- 22:59 FT
[D-20] Merida
0 - 1
Recreativo Huelva [D-3]
+0 0 - 0
- 22:59 FT
[B-6] CD Calahorra
1 - 1
Salamanca [B-18]
-1/4 1 - 0
ITAA 22:59 FT
[3] Atalanta (T) 2
2 - 2
Fiorentina [8] 5
-1/4 0 - 1
DUA 22:59 FT
[9] Ein.Frankfurt 2
2 - 2
B.Dortmund [8] 2
+1 1 - 1
NGA 22:59 FT
[4] Cska Moscow
3 - 2
Krasnodar [2]
-1/2 3 - 0
BIA 22:59 FT
[1] Club Brugge
2 - 1
Anderlecht [13]
-1 1/4 1 - 1
ISRA 22:59 FT
[11] Hapoel Raanana
1 - 1
Ashdod [8]
+0 1 - 0
MNEA 22:59 FT
[6] OFK Titograd
0 - 1
Zeta [4]
0 - 0
NORA 22:59 FT
[10] Lillestrom
1 - 1
Kristiansund [7]
-1/4 1 - 0
- 22:59 FT
[9] Valerenga
0 - 4
Viking [5]
-3/4 0 - 2
- 22:59 FT
[3] Odd Grenland
3 - 0
Sarpsborg [13]
-1/4 2 - 0
- 22:59 FT
[12] Tromso
0 - 1
Stromsgodset [14]
-1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[16] Ranheim IL
1 - 1
Bodo Glimt [2]
+1/4 1 - 0
SRBA 22:59 FT
[4] Partizan
2 - 0
Crvena Zvezda [1]
+0 0 - 0
SVKA 22:59 FT
[6] Trencin
2 - 4
Slo. Bratislava [1]
+1/2 1 - 2
SLOA 22:59 FT
[4] Mura
1 - 0
CM Celje [5]
-1/2 0 - 0
CZEA 22:59 FT
[7] Sparta Praha 1
0 - 3
Slavia Praha [1]
+1/4 0 - 1
CYPA 22:59 FT
[5] Ethnikos Achnas
2 - 0
Nea Salamina [8]
+0 0 - 0
TNKA 22:59 FT
[9] Malatyaspor
1 - 1
Galatasaray [10]
+1/4 0 - 1
TNKB 22:59 FT
[4] Akhisar Bld.
3 - 1
Hatayspor [2]
-1/4 2 - 1
DENA 22:59 FT
[2] Kobenhavn
0 - 0
Midtjylland [1]
-1/4 0 - 0
PERA 22:59 FT
[3] Sporting Cristal
1 - 0
Ayacucho FC [10]
-1 3/4 1 - 0
MLTA 23:00 FT
[7] Santa Lucia FC
2 - 1
Tarxien Rainbows [14]
1 - 1
NORB 23:00 FT
[1] Aalesund
3 - 1
Notodden FK [13]
-
- 23:00 FT
[12] Sandnes Ulf
3 - 1
Raufoss IL [8]
-
TNKB 23:00 FT
[13] Giresunspor
3 - 1
Fatih Karagumruk [7]
+0 2 - 1
TBN3 23:15 FT
[B-1] Real Sociedad B
4 - 3
Leioa [B-17]
-1/2 1 - 2
ARGA 23:15 FT
[24] Godoy Cruz
0 - 2
Banfield [21]
+1/2 0 - 1
TBNA 23:30 FT
[8] Athletic Bilbao 1
2 - 0
Alaves [17] 4
-3/4 1 - 0
TBN3 23:30 FT
[D-4] San Fernando
1 - 0
Yeclano Dep. [D-6]
-3/4 0 - 0
- 23:30 FT
[C-16] Espanyol B
0 - 0
Castellon [C-5]
-1/2 0 - 0
- 23:30 FT
[B-20] Arenas de Guecho
1 - 1
Amorebieta [B-11]
+1/4 0 - 0
GREA 23:30 FT
[11] Lamia FC
1 - 1
Panionios [12]
-1/2 0 - 0
UKRA 23:30 FT
[6] Kolos Kovalivka
1 - 1
PFK Aleksandriya [4]
+1/4 1 - 0
ASI16VL 00:00 FT
[A-2] Jordan U16
2 - 5
Tajikistan U16 [A-1]
2 - 1
TBN3 00:00 FT
[B-3] Cultural Leonesa
4 - 0
Burgos CF [B-12]
-3/4 2 - 0
- 00:00 FT
[D-11] Algeciras
3 - 0
Sevilla B [D-8]
-1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[D-2] Cartagena
1 - 0
Cadiz B [D-14]
-3/4 0 - 0
- 00:00 FT
[D-19] Talavera
1 - 2
Murcia [D-5]
-1/2 1 - 1
- 00:00 FT
[D-13] Don Benito
1 - 1
Marbella [D-7]
+0 0 - 1
- 00:00 FT
[C-18] Hercules CF
1 - 3
Orihuela [C-17]
-1 1 - 2
BDNA 00:00 FT
[5] Tondela
1 - 3
Vitoria Guimaraes [4]
+1/4 1 - 3
- 00:00 FT
[13] Vitoria Setubal
0 - 0
Portimonense [15]
+0 0 - 0
POLB 00:00 FT
[6] Olimpia Grudz.
1 - 1
Puszcza Nie. [15]
+0 0 - 0
CROA 00:00 FT
[7] Istra 1961 1
0 - 3
HNK Rijeka [4]
+1/2 0 - 2<