bong da
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

KẾT QUẢ TẤT CẢ CÁC GIẢI ĐẤU

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATJFL 11:00 FT
[12] Biwako Seikei
2 - 1
FC Osaka [10]
+1/4 1 - 1
- 11:00 FT
[2] Sony Sendai
1 - 4
Honda FC [1]
+0 1 - 3
AUSSL 12:30 FT
[3] Metro Stars
3 - 3
SA Panthers [12]
-2 2 - 1
- 12:30 FT
[10] Adelaide Utd U21
2 - 2
Adelaide City [8]
+0 2 - 1
- 12:30 FT
[4] Adelaide Raiders 1
2 - 5
Campbelltown City [1]
+3/4 0 - 1
- 12:30 FT
[6] Croydon Kings
0 - 0
Para Hills Knights [9]
-1/2 0 - 0
- 12:30 FT
[11] West Adelaide
1 - 1
Ade. Blue Eagles [2]
+1/4 1 - 0
AUSQSL 14:00 FT
[1] Peninsula Power 1
3 - 2
Brisbane Roar U21 [10] 1
-1 3/4 2 - 0
AUSVPL 14:00 FT
[2] Bentleigh Greens 1
4 - 0
Melb. Knights [6] 1 3
-1 1 - 0
TQB 14:30 FT
[10] Heil. Lava Spring 1
2 - 1
Meizhou Wuhua [8] 2
-1/4 2 - 1
AUSBPL 15:00 FT
[3] Bayside Utd 1
1 - 2
Albany Creek [1]
-1/4 0 - 0
AUSVPL 15:00 FT
[10] Port Melbourne 1
4 - 0
Pascoe Vale [12]
-3/4 2 - 0
- 15:00 FT
[8] Altona Magic 1
3 - 2
Dandenong Th. [14] 2
-1 0 - 2
- 15:00 FT
[3] Heidelberg Utd 2
1 - 2
Hume City [4]
-3/4 1 - 0
NHAT3 15:00 FT
[5] Fujieda MYFC
1 - 2
Kataller Toyama [7]
-1/4 1 - 0
- 15:00 FT
[9] Sagamihara
1 - 0
Gamba Osaka U23 [8]
+0 1 - 0
TQB 15:00 FT
[13] Xinjiang Tianshan
3 - 0
Sichuan Longfor [14]
-1/2 0 - 0
AUSNSW 15:30 FT
[10] Sutherland Sharks
2 - 1
Blacktown City [3]
+0 1 - 0
AUSQSL 15:40 FT
[8] Brisbane City 1
2 - 2
Moreton Bay Utd [9] 1
-1/2 1 - 1
MAPL 15:45 FT
[11] Selangor United
1 - 3
Penang FA [7]
0 - 0
AUSNSW 16:00 FT
[7] Mt Druitt Town
2 - 0
Rockdale City [8]
+1/2 2 - 0
AUSQSL 16:00 FT
[11] Magpies Crusaders
2 - 2
SWQ Thunder [14]
+3/4 1 - 0
- 16:00 FT
[6] Gold Coast Utd
1 - 4
Brisbane Strikers [7]
-1/4 0 - 1
NHATA 16:00 FT
[12] Shimizu S-Pulse 2
3 - 2
Yokohama FM [2] 3
+1/4 0 - 1
NHATB 16:00 FT
[14] Yokohama FC
1 - 2
Tokushima Vortis [10]
+0 0 - 1
- 16:00 FT
[15] JEF United Chiba
2 - 1
Kagoshima [18]
-1/4 0 - 0
- 16:00 FT
[2] Omiya Ardija
2 - 1
FC Gifu [22] 1
-1 1 - 1
- 16:00 FT
[4] Ventforet Kofu
0 - 2
Tokyo Verdy [12]
-1 0 - 1
- 16:00 FT
[7] Zweigen Kan.
0 - 0
Ehime FC [19] 1
-3/4 0 - 0
NHAT3 16:00 FT
[1] Roas. Kumamoto
1 - 2
FC Tokyo U23 [15] 1
-1 0 - 0
- 16:00 FT
[3] Kamatamare San.
3 - 0
Yokohama SCC [13]
-3/4 1 - 0
AUSBPL 16:15 FT
[11] North Pine
1 - 3
Acacia Ridge [8]
+1/4 0 - 1
SINA 16:30 FT
[2] Alb. Niigata (SIN)
3 - 1
Tampines Rovers [3]
2 - 0
- 16:30 FT
[6] Home Utd
4 - 4
Warriors FC [7]
1 - 2
ESTA 17:00 FT
[10] Maardu
3 - 8
Flora Tallinn [1]
+3 1/2 0 - 3
NHATA 17:00 FT
[10] Urawa Red
2 - 1
Sagan Tosu [18]
-1/4 1 - 1
- 17:00 FT
[17] Jubilo Iwata
0 - 0
Gamba Osaka [14]
+0 0 - 0
- 17:00 FT
[6] Oita Trinita
1 - 1
Nagoya Grampus [7]
+1/4 1 - 0
- 17:00 FT
[16] Matsumoto Yama.
0 - 1
Vegalta Sendai [11]
+0 0 - 1
- 17:00 FT
[1] FC Tokyo
0 - 1
Vissel Kobe [13]
-1/2 0 - 0
NHATB 17:00 FT
[13] Alb. Niigata (JPN)
2 - 0
Tochigi SC [20]
-3/4 0 - 0
- 17:00 FT
[1] Montedio Yama.
1 - 0
Mito Hollyhock [3]
+0 0 - 0
- 17:00 FT
[5] Kyoto Sanga
2 - 2
Ryukyu [11]
-3/4 1 - 1
- 17:00 FT
[9] Okayama
1 - 1
Renofa Yamaguchi [17]
-1/2 0 - 0
HQA 17:00 FT
[9] Seongnam 1
1 - 1
Gyeongnam [10]
+0 0 - 0
- 17:00 FT
[11] Incheon Utd
0 - 1
Jeonbuk H.Motor [1]
+1 0 - 0
- 17:00 FT
[3] Ulsan Hyundai
1 - 0
Pohang Steelers [7]
-3/4 1 - 0
HQB 17:00 FT
[9] Daejeon Citizen
1 - 3
Ansan Greeners [6]
+0 1 - 0
- 17:00 FT
[3] Suwon FC
2 - 0
Asan Mugunghwa [4]
-1/4 1 - 0
VNA 17:00 FT
[11] Nam Định
2 - 1
SHB Đà Nẵng [8]
-1/4 1 - 0
HQA 17:30 FT
[4] Daegu
2 - 2
Gangwon [5]
-1/2 1 - 2
THAA 17:45 FT
[16] Suphanburi
0 - 1
Samut Prakan City [4]
+0 0 - 1
GHW 18:00 FT
  Estonia Nữ (T)
0 - 2
Lithuania Nữ  
+0 0 - 0
THAA 18:00 FT
[6] Trat FC
2 - 0
Sukhothai [9]
-1/4 1 - 0
GHQG 18:30 FT
  Indonesia
6 - 0
Vanuatu  
-1 1/2 2 - 0
TOUU20 18:30 FT
[C-1] Mexico U22 (T)
0 - 0
Ireland U21 [C-2]
-1/4 0 - 0
TS ̣90': 0-0; Pen: 4-3
TQB 18:30 FT
[16] Shanghai Shenxin
0 - 1
Nei Mongol [3]
+1/2 0 - 1
- 18:30 FT
[4] Guizhou Zhicheng
2 - 1
Shijiazhuang YJ [2]
+0 1 - 1
- 18:30 FT
[9] Beijing BG
3 - 1
Qingdao Huanghai [1]
+1/4 1 - 1
TQA 18:35 FT
[10] Guangzhou Fuli
3 - 4
Wuhan Zall [8]
-3/4 2 - 1
- 18:35 FT
[13] Hebei CFLD
1 - 0
Dalian Yifang [11]
-1/4 0 - 0
TQB 18:35 FT
[11] Nantong Zhiyun 1
0 - 0
Zhejiang Greentown [6]
+1/2 0 - 0
GHQG 19:00 FT
  B.B.Ngà (T)
0 - 1
Uganda  
-3/4 0 - 1
LATA 19:00 FT
[9] Jelgava
0 - 1
Valmiera / BSS [4]
-1/4 0 - 1
THAA 19:00 FT
[8] Prachuap FC
0 - 0
Chiangrai Utd [5]
+0 0 - 0
VNA 19:00 FT
[1] TP.HCM
0 - 0
Thanh Hóa [5]
-1/2 0 - 0
MAPL 19:15 FT
[2] Sabah FA
1 - 0
Negeri Sembilan [4]
-3/4 0 - 0
WCW 20:00 FT
[E-1] Hà Lan Nữ (T)
3 - 1
Cameroon Nữ [E-3]
-2 1 - 1
ESTA 20:00 FT
[3] Nomme Kalju
3 - 2
Trans Narva [5]
-1 1/4 1 - 2
FINC 20:00 FT
[A-4] IFK Mariehamn
0 - 2
Ilves Tampere [B-1]
+0 0 - 2
MASL 20:00 FT
[3] Selangor FA
2 - 1
Kuala Lumpur FA [10]
-1 1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[6] Melaka FA
3 - 3
Terengganu [7]
-1/4 2 - 1
MAPL 20:00 FT
[8] UKM FC
2 - 3
PDRM FA [5]
-1/4 1 - 1
THAA 20:00 FT
[7] Nakhon Ratch.
2 - 1
Chainat [12]
-1/2 1 - 0
UZBA 20:00 FT
[12] Kokand-1912
2 - 2
Dinamo Samarkand [7]
-3/4 1 - 2
LATA 20:10 FT
[2] Rigas Futbola Skola
4 - 1
Ventspils [6]
-1/2 1 - 1
TOUU20 21:00 FT
[A-3] Nhật Bản U22 (T)
1 - 1
Brazil U22 [B-1]
+1 1/2 1 - 1
TS ̣90': 1-1; Pen: 4-5
BLRA 21:00 FT
[11] Dnepr Mogilev
3 - 0
Isloch [6]
+1/2 1 - 0
GEOA 21:00 FT
[4] Torpedo Kut.
5 - 3
Chikhura Sach. [6]
-1/2 4 - 1
KAZA 21:00 FT
[12] Aktobe
0 - 1
Tobol Kostanay [2]
+1 0 - 0
TDB 21:00 FT
[1] Varbergs BoIS
3 - 2
Norrby [5]
-3/4 1 - 0
- 21:00 FT
[13] IK Frej
1 - 3
Dalkurd FF [8]
+0 0 - 2
- 21:00 FT
[15] Osters
2 - 2
Brommapojkarna [16]
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[3] Brage
2 - 0
Trelleborgs [11]
-1/2 1 - 0
UZBA 21:30 FT
[2] Lok. Tashkent
5 - 1
Surkhon Termiz [3]
-1 2 - 0
MDVA 22:00 FT
[8] Codru Lozova FC
0 - 2
Sheriff Tiraspol [1]
0 - 1
UZBA 22:00 FT
[11] Qyzylqum
1 - 1
Sogdiana Jizzakh [8]
-1/4 0 - 1
W20 22:59 FT
[D-1] Ukraina U20 (T)
3 - 1
Hàn Quốc U20 [F-2]
-1/4 1 - 1
BLRA 22:59 FT
[7] Slavia Mozyr
1 - 1
FK Slutsk [12]
-1/2 1 - 1
ESTA 22:59 FT
[6] Kuressaare
1 - 1
Tammeka Tartu [7]
+0 0 - 1
ICEA 22:59 FT
[3] IA Akranes
1 - 3
KR Reykjavik [1]
+0 0 - 2
- 22:59 FT
[8] Valur Rey.
5 - 1
Vestmannaeyjar [12]
-1 1/4 1 - 0
ICEB 22:59 FT
[7] Leiknir Rey.
0 - 3
Thor Akureyri [1]
+1/4 0 - 1
LATA 22:59 FT
[5] FK Liepaja
1 - 2
Riga FC [1]
+1/2 1 - 1
LITA 22:59 FT
[1] Suduva
2 - 1
FK Panevezys [7]
-1 3/4 0 - 1
NORA 22:59 FT
[8] Haugesund
1 - 1
Brann [4]
+1/4 0 - 1
TDB 22:59 FT
[7] Degerfors IF
3 - 2
Vasteras [10]
-1 0 - 1
TBN3 23:30 FT
[B-2] UD Logrones
0 - 0
Hercules CF [C-2]
-1/2 0 - 0
GEOA 00:00 FT
[5] Lokomotiv T
1 - 0
Dinamo Batumi [2]
+1/2 0 - 0
ICEA 00:00 FT
[5] KA Akureyri
2 - 1
UMF Grindavik [10]
-3/4 1 - 0
MDVA 00:00 FT
[4] Petrocub
4 - 1
Speranta [5]
-1/4 2 - 0
BLRA 00:45 FT
[4] Torpedo Zhodino
1 - 0
Vitebsk [8]
-1/2 1 - 0
TBN3 01:30 FT
[A-4] SD Ponferradina
1 - 0
Cartagena [D-3]
-1/2 0 - 0
WCW 02:00 FT
[E-2] Canada Nữ (T)
2 - 0
New Zealand Nữ [E-4]
-1 0 - 0
COP 02:00 FT
[A-2] Venezuela (T) 1 3
0 - 0
Peru [A-3] 2
+1/4 0 - 0
TBNB 02:00 FT
[3] Malaga
0 - 1
Deportivo [6]
-1/2 0 - 0
USB 04:00 FT
[Nhóm 1-5] Carolina Railhawks
2 - 0
Swope Park Rangers [Nhóm 1-18]
-1 1/2 2 - 0
COP 05:00 FT
[B-2] Argentina (T) 3
0 - 2
Colombia [B-1] 4
-1/2 0 - 0
USB 05:30 FT
[Nhóm 1-1] Tampa Bay Rowdies
1 - 1
Ch. Battery [Nhóm 1-8]
-1 1/4 1 - 0
- 06:00 FT
[Nhóm 1-7] Ottawa Fury
0 - 0
Memphis 901 [Nhóm 1-16]
-3/4 0 - 0
- 06:00 FT
[Nhóm 1-12] Ch.Independence
4 - 1
Birmingham Legion [Nhóm 1-14]
-1/4 1 - 1
CCF 06:30 FT
[A-2] Canada (T) 1
4 - 0
Martinique [A-3] 1
-1 1/4 1 - 0
USB 06:30 FT
[Nhóm 1-13] Atlanta United II
0 - 5
Pittsburgh R. [Nhóm 1-10]
+0 0 - 3
- 06:30 FT
[Nhóm 1-15] Loudoun United (T)
1 - 2
Indy Eleven [Nhóm 1-2]
+1/2 1 - 0
USW 06:45 FT
[5] NC Courage (W)
1 - 1
Portland Tho. Nữ [3]
-1 0 - 1
USB 07:05 FT
[Nhóm 1-11] Bethlehem Steel 1
3 - 1
Saint Louis FC [Nhóm 1-9]
+3/4 3 - 0
USW 07:30 FT
[6] Houston Dash Nữ
2 - 2
Orlando Pride Nữ [8]
0 - 1
USB 07:35 FT
[Nhóm 2-15] Tulsa Roughnecks
0 - 2
El Paso Locomotive [Nhóm 2-2]
+1/2 0 - 1
- 07:35 FT
[Nhóm 2-11] Rio Grande Valley
3 - 0
Colorado Springs [Nhóm 2-17]
-3/4 0 - 0
- 07:35 FT
[Nhóm 2-8] Austin Bold
1 - 1
Tacoma Defiance [Nhóm 2-18]
0 - 1
- 08:05 FT
[Nhóm 2-10] OKC Energy
1 - 1
SA Scorpions [Nhóm 2-16]
-1/2 0 - 0
CCF 09:00 FT
[A-1] Mexico (T)
7 - 0
Cuba [A-4]
-4 1/4 4 - 0
USW 09:00 FT
[4] Seattle Reign Nữ
1 - 1
Wash. Spirit Nữ [1]
-1/2 0 - 0
- 09:00 FT
[2] Utah Royals Nữ
1 - 0
Sky Blue FC Nữ [9]
-1/2 1 - 0
USB 10:35 FT
[Nhóm 2-1] Phoenix FC
3 - 0
Orange C. Blues [Nhóm 2-12]
-1 2 - 0
- 10:35 FT
[Nhóm 2-7] Reno 1868
4 - 2
LA Galaxy II [Nhóm 2-13]
-1 1/4 2 - 2
- 10:35 FT
[Nhóm 2-9] Las Vegas Lights
5 - 1
New Mexico United [Nhóm 2-4]
+1/2 2 - 0
AUSBPL 15:00 Hoãn
[7] Caboolture Sports
-
Taringa Rovers [5]
-
LITA 21:00 Hoãn
[5] Stumbars Kauno
-
Palanga [8]
-
 
« 15 tháng 06 »
Loading...
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com