x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

KẾT QUẢ TẤT CẢ CÁC GIẢI ĐẤU

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
GHCLB 15:00 FT
  Thanh Hóa 1
1 - 0
Nam Định  
0 - 0
- 15:30 FT
  Madura United FC
2 - 4
Persebaya Surabaya  
0 - 2
AUSA 15:30 FT
[4] Adelaide Utd
2 - 0
Central Coast [11]
-1 1/4 0 - 0
AUSVPL 15:30 FT
[14] South Melbourne
0 - 3
Heidelberg Utd [1] 1
+1/4 0 - 1
- 15:45 FT
[6] Port Melbourne
1 - 1
Melb. Knights [7]
-1/4 0 - 0
IRNA 18:30 FT
[2] Teraktor Sazi
3 - 1
SaiPa Karadj [12]
-3/4 3 - 1
- 19:00 FT
[16] Peykan
1 - 2
Foolad Khozestan [6]
+0 0 - 1
- 19:00 FT
[11] Nassaji Mazandaran
0 - 0
Pars Jonoubi Jam [13]
-1/2 0 - 0
KSA 19:30 FT
[15] Al Adalah
0 - 0
Al Taawon (KSA) [6]
+1/4 0 - 0
IRNA 19:30 FT
[7] Sanat Naft
1 - 2
Gol Gohar [14]
-1/4 0 - 1
- 19:45 FT
[15] Shahin Bushehr
3 - 1
Machine Sazi [9]
2 - 0
GHCLB 20:00 FT
  SV Ried
2 - 0
Dukla Praha  
-1 2 - 0
ISRB 20:00 FT
[12] H. Petah Tikva
0 - 0
Hapoel Nof HaGalil [9]
+0 0 - 0
- 20:00 FT
[10] Hapoel R. Gan
1 - 5
Bnei Sakhnin [3]
+1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[8] INR HaSharon
0 - 4
Maccabi P.Tikva [1]
+1/2 0 - 2
- 20:00 FT
[14] Ahi Nazareth
0 - 0
Hapoel Umm Al Fahm [7]
+1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[15] Hapoel Bnei Lod
0 - 1
Hapoel Acre [11]
0 - 0
- 20:00 FT
[13] Hapoel Ashkelon
2 - 2
Hapoel Katamon [5]
2 - 2
- 20:00 FT
[16] Hapoel Afula
1 - 0
Kafr Qasim [4]
+1/4 1 - 0
THA 20:00 FT
[7] Samut Prakan City
1 - 1
Chiangrai Utd [8]
+1/4 1 - 0
OMAA 20:15 FT
[9] Muscat Club (T)
1 - 0
Bahla Club [5]
+0 1 - 0
GHCLB 20:30 FT
  Stromsgodset (T)
0 - 5
Bodo Glimt  
+0 0 - 2
Đang tải...
OMAA 20:40 FT
[6] Nasr Salalah
2 - 1
Al Oruba (OMA) [14]
-1/2 1 - 1
KUWA 20:45 FT
[8] Al Nasr (KUW)
1 - 0
Al Shabab (KUW) [6]
-1/4 0 - 0
GHCLB 21:30 FT
  Din. Moscow 1
5 - 0
Spartaks Jurmala  
4 - 0
UAEA 21:30 FT
[11] Ittihad Kalba
1 - 4
Al Ain [2]
+3/4 1 - 2
BULA 22:00 FT
[10] Tsarsko Selo
1 - 0
Vitosha Bistritsa [14]
-1/2 0 - 0
KSA 22:25 FT
[8] Al Shabab (KSA) 1
2 - 4
Al Nasr (KSA) [2]
+3/4 1 - 1
RMNA 22:30 FT
[11] Chindia Targoviste
1 - 2
Voluntari [14]
+0 0 - 1
OMAA 22:45 FT
[3] Saham Club
4 - 4
Mirbat SC [13]
-1/2 1 - 2
CAFSC 22:59 FT
  Esperanse ST (T)
1 - 3
Zamalek SC  
+0 0 - 1
GHCLB 22:59 FT
  Kristiansund
3 - 1
Rosenborg  
+3/4 3 - 0
FINC 22:59 FT
[A-6] HIFK (T)
1 - 1
Inter Turku [A-3]
+1/4 0 - 0
TNKB 22:59 FT
[15] Altinordu SK
2 - 2
Osmanlispor [16]
-1/4 1 - 2
KUWA 23:15 FT
[9] Tadamon (KUW)
1 - 3
Salmiya [3]
+1/2 1 - 1
GHCLB 23:30 FT
  Elfsborg (T)
4 - 0
Helsingborg  
-1/2 2 - 0
FINC 23:30 FT
[B-5] KuPS (T)
1 - 0
Seinajoen JK [B-3]
-3/4 0 - 0
PH3 00:00 FT
[3] Villefranche 1
0 - 0
Red Star 93 [4]
-1/2 0 - 0
POLA 00:00 FT
[12] Gornik Zabrze
2 - 0
Arka Gdynia [15]
-1/2 0 - 0
CROA 00:00 FT
[5] Lok. Zagreb
2 - 0
Istra 1961 [9]
-1 0 - 0
FINC 00:00 FT
[C-2] MuSa Pori (T)
1 - 1
Gnistan [A-7]
+0 0 - 0
CZEA 00:00 FT
[6] C. Budejovice
3 - 0
Mlada Boleslav [7]
-1/4 3 - 0
CYPA 00:00 FT
[11] Ethnikos Achnas
0 - 1
Olympiakos Nic. [9]
+0 0 - 0
TNKA 00:00 FT
[2] Istanbul BB
1 - 0
Besiktas [7]
-1/4 0 - 0
KSA 00:25 FT
[4] Al Wehda (KSA)
2 - 0
Al Ahli (KSA) [3]
-1/4 1 - 0
DUB 00:30 FT
[4] Heidenheim
2 - 2
Nurnberg [13]
-1/4 1 - 1
- 00:30 FT
[14] St. Pauli
0 - 0
Dynamo Dresden [18]
-1/2 0 - 0
DUC4B 00:30 FT
[13] St. Pauli II 1
1 - 2
Lubeck [1]
+1/2 0 - 2
FINC 00:30 FT
  SJK Akatemia (T)
0 - 6
KPV Kokkola [B-2]
+1 1/2 0 - 3
GHCLB 01:00 FT
  Liefering (T)
2 - 1
Rosenheim  
-3/4 1 - 1
DUC3 01:00 FT
[18] Preussen Munster
0 - 0
Wurzburger [10]
+1/2 0 - 0
DUC4DB 01:00 FT
[4] Hertha Berlin II
2 - 0
Meuselwitz [10]
-1 1 - 0
DUC4T 01:00 FT
  Fort.Dusseldorf II
3 - 3
B.Dortmund II  
+1/4 2 - 0
RMNA 01:00 FT
[1] CFR Cluj
0 - 0
Viitorul C. [7]
-1 0 - 0
AUTA 01:00 FT
[2] RB Salzburg
2 - 3
Lask [1]
-3/4 1 - 2
DENA 01:00 FT
[13] Esbjerg FB
1 - 0
Kobenhavn [2]
+1/2 1 - 0
NPA 01:00 FT
[9] Stellenbosch FC (T)
1 - 0
SuperSport Utd [5]
+1/4 0 - 0
EGYA 01:15 FT
[1] Ahly Cairo (T)
3 - 0
Al Masry [10]
-1 1/2 1 - 0
DUC4T 01:30 FT
  Fortuna Koln
1 - 0
Lippstadt  
-3/4 0 - 0
- 01:30 FT
  M.gladbach II
0 - 1
Bonner SC  
-3/4 0 - 0
ANHU23 02:00 FT
[1-1] Leicester City U23
3 - 2
Tottenham U23 [1-10]
-3/4 2 - 1
- 02:00 FT
[1-3] Brighton U23
2 - 1
Man City U23 [1-9]
+1/4 1 - 1
- 02:00 FT
[1-7] Blackburn U23
2 - 2
Southampton U23 [1-11]
-1 1/4 1 - 0
- 02:00 FT
[2-11] Fulham U23
2 - 0
Aston Villa U23 [2-6]
+0 1 - 0
- 02:00 FT
[2-7] Newcastle U23 1
2 - 0
Sunderland U23 [2-12]
-1 3/4 1 - 0
PHB 02:00 FT
[20] Orleans
0 - 3
Ajaccio [3]
+1/4 0 - 1
- 02:00 FT
[17] Paris FC
1 - 0
Le Havre [6]
+1/4 1 - 0
- 02:00 FT
[12] Auxerre
0 - 0
Chambly [15]
-1/2 0 - 0
- 02:00 FT
[14] Caen
0 - 1
Troyes [5]
+0 0 - 0
- 02:00 FT
[9] Grenoble
3 - 1
Niort [18]
-3/4 1 - 0
- 02:00 FT
[19] Le Mans
0 - 0
Rodez [13]
-1/4 0 - 0
- 02:00 FT
[8] Valenciennes
3 - 2
Sochaux [11]
-1/4 0 - 2
PH3 02:00 FT
[1] Pau FC
3 - 0
Sporting Toulon [18]
-1 1/4 2 - 0
- 02:00 FT
[15] Le Puy Foot 1
1 - 0
Ajaccio GFCO [17]
-1/4 0 - 0
- 02:00 FT
[13] FC Bastia-Borgo
1 - 0
Boulogne [8]
+1/4 1 - 0
- 02:00 FT
[2] Dunkerque 1
3 - 4
Bourg Peronnas [7]
-1/4 1 - 2
- 02:00 FT
[14] Concarneau
3 - 0
Lyon Duchere [5]
+0 1 - 0
- 02:00 FT
[6] Avranches
1 - 0
SO Cholet [12]
-1/4 1 - 0
- 02:00 FT
[10] Creteil
1 - 3
Quevilly [11]
-1/4 0 - 2
- 02:00 FT
[9] Stade Lavallois
1 - 0
AS Beziers [16]
-1/2 1 - 0
HLA 02:00 FT
[15] VVV Venlo
1 - 0
Heracles Almelo [9]
+0 1 - 0
HLB 02:00 FT
[7] SBV Excelsior
3 - 3
AZ Alkmaar U21 [15]
-1 1/4 0 - 1
- 02:00 FT
[3] Volendam
1 - 1
Telstar [11]
-3/4 1 - 1
- 02:00 FT
[2] De Graafschap
2 - 0
Roda JC [16]
-1 3/4 0 - 0
- 02:00 FT
[10] Den Bosch
3 - 2
Utrecht U21 [12]
-3/4 1 - 2
- 02:00 FT
[18] TOP Oss
1 - 3
Dordrecht 90 [19]
-1/4 1 - 3
- 02:00 FT
[9] Almere City
0 - 1
Cambuur [1]
+1/2 0 - 0
- 02:00 FT
[14] Eindhoven 1
1 - 1
PSV Eindhoven U21 [17]
-1/2 0 - 1
- 02:00 FT
[6] NEC Nijmegen
2 - 0
Helmond Sport [20]
-2 1 - 0
TSB 02:00 FT
[4] Grasshoppers
0 - 1
SC Kriens [3]
-1/2 0 - 0
SCOB 02:05 FT
[9] Alloa Athletic
0 - 0
Dundee Utd [1]
+1 1/4 0 - 0
DUA 02:30 FT
[3] B.Dortmund
4 - 0
Ein.Frankfurt [10] 1
-1 1/4 1 - 0
POLA 02:30 FT
[5] Lechia GD
1 - 0
Piast Gliwice [7]
+0 0 - 0
BIA 02:30 FT
[13] Eupen
2 - 3
Gent [2]
+1 2 - 2
BIB 02:30 FT
[5] Beerschot-Wilrijk
2 - 1
OH Leuven [2]
-1/4 0 - 0
ANHB 02:45 FT
[16] Hull City
4 - 4
Swansea City [11] 3
+1/4 1 - 1
PHA 02:45 FT
[5] Monaco 1
1 - 0
Montpellier [6] 2
-3/4 0 - 0
NIRA 02:45 FT
[3] Glentoran
0 - 0
Carrick Rangers [8]
-1 1/4 0 - 0
- 02:45 FT
[10] Dungannon Swi.
0 - 2
Larne [6]
+1 0 - 1
- 02:45 FT
[11] Warrenpoint Town
2 - 2
Institute [12]
-1/4 1 - 1
- 02:45 FT
[9] Ballymena Utd
1 - 4
Linfield [1]
+1 1/2 1 - 2
IREA 02:45 FT
[7] Cork City
0 - 1
Shelbourne [4]
-1/4 0 - 0
- 02:45 FT
[1] Dundalk
1 - 0
Derry City [8]
-1 1/4 0 - 0
- 02:45 FT
[10] St. Patrick's
0 - 1
Waterford Utd [5]
-3/4 0 - 0
WALA 02:45 FT
[2] Connah's QN
4 - 0
Caernarfon Town [5]
-1 1/4 2 - 0
- 02:45 FT
[9] Aberystwyth
5 - 3
Airbus UK [11]
-1/2 2 - 1
ANHA 03:00 FT
[7] Wolves 2
0 - 0
Leicester City [3] 4
+0 0 - 0
TBNA 03:00 FT
[6] Valencia 3
2 - 2
Atletico Madrid [4] 3
+1/4 1 - 2
TBNB 03:00 FT
[16] Deportivo
2 - 2
Girona [5]
+0 1 - 0
ITB 03:00 FT
[11] Pescara
1 - 2
Cittadella [6]
+0 1 - 1
IREA 03:00 FT
[2] Finn Harps
1 - 0
Sligo Rovers [9]
+0 0 - 0
WALA 03:00 FT
[3] Bala Town
1 - 1
The New Saints [1]
+1/2 1 - 0
ECUA 03:00 FT
[2] Independiente JT
2 - 1
Mushuc Runa [15]
-1 1 - 1
PERA 03:00 FT
[2] Cienciano
5 - 2
Dep. Llacuaba [13] 1
-1 1/4 3 - 1
BDNA 03:30 FT
[11] Vitoria Setubal
1 - 2
Gil Vicente [9]
+0 0 - 1
VENA 04:00 FT
[17] Yaracuyanos 1
0 - 2
Mineros Guayana [15]
-1/4 0 - 1
CHIA 04:30 FT
[4] U. La Calera
2 - 1
La Serena [17]
-1/2 1 - 1
ARGA 05:00 FT
[20] Patronato Parana
1 - 0
Union Santa Fe [18]
+0 0 - 0
BRASP 05:15 FT
[C-1] Inter Limeira/SP 1
0 - 1
Santo Andre/SP [B-1]
-1/4 0 - 1
COLA 06:00 FT
[6] Rionegro Águilas
1 - 1
Deportes Tolima [10]
+0 0 - 1
PARA 06:00 FT
[8] Sportivo Luqueno (T)
1 - 2
Libertad [1]
+3/4 1 - 0
ARGA 07:10 FT
[21] Colon
1 - 1
Racing Club [6]
+1/4 0 - 0
BRASP 07:30 FT
[B-4] Botafogo/SP
1 - 1
Agua Santa/SP [A-3]
+0 0 - 1
ECUA 08:00 FT
[13] Dep.Cuenca
1 - 2
LDU Quito [3]
+1/4 1 - 1
PERA 08:00 FT
[17] Cesar Vallejo
0 - 2
Binacional [3]
-1/2 0 - 0
MEXA 08:00 FT
[6] San Luis
3 - 1
Club Leon [3]
+1/4 1 - 1
MEXB 08:00 FT
[5] Atlante
2 - 1
Tapachula [14]
-1 0 - 0
COLA 08:05 FT
[5] Alianza Petrolera
1 - 0
La Equidad [18]
-1/2 1 - 0
NZLA 10:00 FT
[5] Southern Utd
2 - 1
Waitakare Utd [3]
1 - 1
- 10:00 FT
[8] Wellington Phoenix (R) (T)
2 - 1
Wanderers SC [6]
-1/4 1 - 0
MEXA 10:00 FT
[15] Morelia
1 - 1
Club Tijuana [13]
-1/2 1 - 0
ANHU23 02:00 Hoãn
[2-2] Man Utd U23
-
Swansea City U23 [2-8]
-
 
« 14 tháng 02 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo