x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

KẾT QUẢ TẤT CẢ CÁC GIẢI ĐẤU

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSA 13:00 FT
[5] Wellington Phoenix
1 - 0
Melbourne City [2]
+0 0 - 0
AUSW 13:00 FT
[2] Sydney FC Nữ
3 - 0
WS Wanderers Nữ [3]
+0 2 - 0
AUSVPL 15:00 FT
[5] Dandenong Th.
3 - 2
Dandenong City [10] 1
+1/4 2 - 1
AUSA 15:50 FT
[8] WS Wanderers
1 - 1
Newcastle Jets [10]
-1/4 1 - 0
AUSVPL 16:00 FT
[4] Hume City 1
2 - 0
Altona Magic [13] 3
-1 1 - 0
AUSQSL 16:30 FT
[14] Magpies Crusaders
0 - 2
Brisbane Strikers [3]
0 - 0
THA 17:45 FT
[4] Bangkok Utd
2 - 0
Prachuap FC [14]
-1 2 - 0
BDNB 18:00 FT
[5] Academica Coim 1
0 - 0
CD Mafra [3]
-1/4 0 - 0
AZEA 18:00 FT
[5] Zire IK 1
0 - 6
Karabakh Agdam [1]
+1 0 - 4
FINC 18:00 FT
[D-4] TPS Turku (T)
0 - 0
Honka [A-2]
+1/2 0 - 0
TNKA 18:00 FT
[12] Denizlispor
0 - 1
Kayserispor [18]
-3/4 0 - 0
TNKB 18:00 FT
[1] Hatayspor
2 - 3
Akhisar Bld. [6]
-1/2 1 - 3
THA 18:00 FT
[6] Sukhothai
1 - 0
Suphanburi [12]
-1/2 1 - 0
FINC 18:30 FT
[A-1] Helsinki (T)
3 - 1
IFK Mariehamn [A-5]
-1 1/2 2 - 0
GHCLB 19:00 FT
  Arema Indonesia
1 - 1
Persija Jakarta  
+0 0 - 1
TBNA 19:00 FT
[18] Mallorca
1 - 0
Alaves [14]
-1/4 0 - 0
DUB 19:00 FT
[6] Jahn Regensburg
1 - 0
Wehen [17]
-1/2 0 - 0
- 19:00 FT
[7] Greuther Furth
2 - 4
A.Bielefeld [1]
+1/4 0 - 2
- 19:00 FT
[12] Hannover 96
1 - 1
Hamburger [2]
+1/2 0 - 0
FINC 19:00 FT
[C-6] Mypa (T)
0 - 1
KTP Kotka [D-1]
+1 1/4 0 - 1
- 19:00 FT
[A-4] Lahti (T)
2 - 1
RoPS Rovaniemi [B-6]
-3/4 0 - 1
- 19:00 FT
  MP Mikkeli (T) 1
0 - 2
EIF Ekenas [D-5]
-1/2 0 - 1
Đang tải...
SRBA 19:00 FT
[14] Indjija
1 - 1
Backa [5]
0 - 0
EGYC 19:00 FT
  AQL Asmeda (T)
2 - 0
Haras Al Hodoud  
+1 1/4 1 - 0
ANHA 19:30 FT
[12] Southampton
1 - 2
Burnley [11]
-3/4 1 - 1
ANHB 19:30 FT
[1] West Brom
3 - 2
Nottingham Forest [4]
-3/4 1 - 1
DUC4DB 19:30 FT
[15] Ger.Halberstadt
3 - 2
Wacker Nordhausen [7]
1 - 1
FINC 19:30 FT
[C-3] Haka (T)
1 - 1
Ilves Tampere [B-1]
+1/2 0 - 0
RMNA 19:30 FT
[13] Aca. Clinceni
2 - 3
Gaz Metan Medias [6]
+1/2 1 - 2
BULA 19:45 FT
[2] Levski Sofia (T) 1
0 - 0
Cska Sofia [4]
+0 0 - 0
KSA 19:55 FT
[5] Al Raed
2 - 1
Abha [9]
-1/2 1 - 0
DUC3 20:00 FT
[2] Ingolstadt
0 - 1
Uerdingen [6]
-3/4 0 - 0
- 20:00 FT
[15] Magdeburg
1 - 1
Chemnitzer [16]
-3/4 0 - 1
- 20:00 FT
[7] Meppen
1 - 1
Munchen 1860 [8]
-1/2 1 - 0
- 20:00 FT
[19] Sonnenhof
0 - 1
Hansa Rostock [9]
+1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[5] Ein.Braunschweig
2 - 0
Kaiserslautern [14]
+1/4 2 - 0
- 20:00 FT
[3] Unterhaching
1 - 1
Vik.Koln [17]
-1/2 0 - 1
DUC4N 20:00 FT
[12] Aalen
3 - 0
Offenbach [11]
+1/4 1 - 0
DUC4T 20:00 FT
  Wuppertaler
1 - 4
Rodinghausen  
+3/4 0 - 1
- 20:00 FT
  TuS Haltern
3 - 0
Homberg  
-1/4 0 - 0
AZEA 20:00 FT
[4] Sumqayit
1 - 2
Sabah FK [6]
-1/4 0 - 0
ISRA 20:00 FT
[8] Maccabi Netanya
0 - 0
Hapoel Haifa [6]
-1/4 0 - 0
MKDA 20:00 FT
[1] Vardar
3 - 1
Makedonija [5]
1 - 0
MLTA 20:00 FT
[12] Santa Lucia FC (T)
0 - 2
Sirens [3]
0 - 2
- 20:00 FT
[11] Sliema Wanderers
1 - 0
Tarxien Rainbows [14]
0 - 0
SVKA 20:00 FT
[10] Sered
2 - 2
Ruzomberok [4]
0 - 1
- 20:00 FT
[11] Nitra
0 - 0
FK Pohronie [12]
0 - 0
- 20:00 FT
[5] Trencin
8 - 1
Zemplin Michalovce [8]
2 - 1
THA 20:00 FT
[1] Port FC
4 - 1
Nakhon Ratch. [16]
-1 1/4 2 - 0
FINC 20:15 FT
[C-5] Jaro (T)
2 - 3
AC Oulu [C-1]
+3/4 1 - 1
SRBA 20:30 FT
[4] Cukaricki
0 - 2
Crvena Zvezda [1]
+1 1/4 0 - 2
CZEA 20:30 FT
[8] Slovacko
0 - 1
Banik Ostrava [4]
-1/2 0 - 0
- 20:30 FT
[14] MFk Karvina
2 - 0
Zlin [13]
-1/4 1 - 0
- 20:30 FT
[12] Teplice
1 - 3
Sigma Olomouc [10]
-1/4 0 - 3
TNKB 20:30 FT
[18] Boluspor
1 - 1
Umraniyespor [11]
+0 1 - 0
NPA 20:30 FT
[3] Mamelodi Sun.
3 - 0
Chippa Utd [12]
-1 1/4 1 - 0
- 20:30 FT
[13] Baroka FC 1
0 - 1
Wits [4]
+1/4 0 - 0
- 20:30 FT
[8] Highlands Park
2 - 0
Blo. Celtic [10]
-1/4 1 - 0
OMAA 20:40 FT
[2] Dhofar
4 - 0
Al Nahda (OMA) [7]
1 - 0
KUWA 20:45 FT
[1] Al Quadisiya
5 - 0
Yarmouk (KUW) [10]
-2 2 - 0
BHRA 20:55 FT
[7] Al Ahli (BHR)
1 - 3
AL Riffa [4]
1 - 2
GHCLB 21:00 FT
  Dinamo Kiev
2 - 0
Dinamo Tbilisi  
1 - 0
ITA 21:00 FT
[16] Lecce
2 - 1
SPAL 1907 [20]
-1/4 1 - 0
ITB 21:00 FT
[16] Venezia
2 - 2
Virtus Entella [8]
+0 1 - 1
- 21:00 FT
[12] Juve Stabia
3 - 2
Crotone [4]
+1/4 2 - 2
- 21:00 FT
[1] Benevento
2 - 1
Pordenone [7]
-1 1 - 0
- 21:00 FT
[20] Livorno 1
0 - 3
Cosenza [18]
-1/4 0 - 3
ITA3 21:00 FT
  Gozzano
1 - 0
US Pianese  
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
  Rimini
2 - 0
Modena  
+1/4 1 - 0
PHB 21:00 FT
[1] Lorient 1
0 - 1
Clermont [4]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[10] Nancy
0 - 1
Guingamp [7]
+0 0 - 0
POLA 21:00 FT
[16] LKS Lodz
0 - 0
Wisla Plock [8]
-1/4 0 - 0
CROA 21:00 FT
[8] Inter Zapresic
1 - 2
NK Varazdin [10]
-1/2 1 - 0
IREA 21:00 FT
[6] Bohemians 1
0 - 1
Shamrock Rovers [3]
+1/4 0 - 0
TNKA 21:00 FT
[14] Konyaspor
1 - 3
Goztepe [8]
-1/4 1 - 1
DUA 21:30 FT
[2] Leipzig
3 - 0
Wer.Bremen [17]
-2 2 - 0
- 21:30 FT
[11] Augsburg
1 - 1
Freiburg [7]
-1/4 1 - 0
- 21:30 FT
[8] Hoffenheim
2 - 3
Wolfsburg [9]
+0 1 - 1
- 21:30 FT
[12] Union Berlin
2 - 3
B.Leverkusen [5]
+1/4 1 - 1
- 21:30 FT
[18] Paderborn 07
1 - 2
Hertha Berlin [13]
+0 0 - 1
GHCLB 22:00 FT
  AIK Solna
1 - 1
Rostov  
0 - 0
- 22:00 FT
  SK Dnipro-1
2 - 4
Kairat Almaty  
0 - 3
- 22:00 FT
  Cska Moscow (T)
2 - 0
Sirius  
-3/4 0 - 0
ANHB 22:00 FT
[14] Birmingham
1 - 1
Brentford [3]
+1/2 1 - 1
- 22:00 FT
[9] Cardiff City
2 - 2
Wigan [22]
-1/2 1 - 2
- 22:00 FT
[19] Charlton Athletic
0 - 2
Blackburn Rovers [8]
+0 0 - 2
- 22:00 FT
[13] Derby County
1 - 1
Huddersfield [20]
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[5] Fulham
0 - 3
Barnsley [24]
-1 0 - 1
- 22:00 FT
[2] Leeds Utd
1 - 0
Bristol City [7]
-1 3/4 1 - 0
- 22:00 FT
[18] Middlesbrough
0 - 1
Luton Town [23]
-1 0 - 1
- 22:00 FT
[6] Preston North End
0 - 1
Millwall [10]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[17] QPR
4 - 2
Stoke City [21]
+0 2 - 2
- 22:00 FT
[12] Sheffield Wed. 1
0 - 3
Reading [15]
-1/4 0 - 1
ANHL1 22:00 FT
[23] Southend
0 - 2
Coventry [2]
+1 0 - 0
- 22:00 FT
[1] Rotherham Utd
2 - 2
Wimbledon [20]
-1 1/2 0 - 1
- 22:00 FT
[8] Fleetwood Town
2 - 1
Peterborough Utd [4]
+0 1 - 0
- 22:00 FT
[14] Accrington
4 - 3
Lincoln [15]
-1/2 1 - 1
- 22:00 FT
[13] Bristol Rovers
2 - 1
Blackpool [16]
+0 0 - 1
- 22:00 FT
[22] Bolton
0 - 2
Wycombe [3]
+1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[10] Gillingham
2 - 1
Doncaster Rovers [9]
-1/4 1 - 1
- 22:00 FT
[7] Ipswich
4 - 1
Burton Albion [12]
-1/2 2 - 1
- 22:00 FT
[11] Oxford Utd
0 - 1
Sunderland [5]
+0 0 - 1
- 22:00 FT
[6] Portsmouth
2 - 0
Shrewsbury [17]
-3/4 0 - 0
ANHL2 22:00 FT
[21] Macclesfield
2 - 3
Exeter City [2]
+1/2 1 - 2
- 22:00 FT
[12] Cambridge Utd
2 - 1
Bradford City [9]
+0 0 - 1
- 22:00 FT
[14] Crawley Town
0 - 0
Carlisle [22]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[5] Cheltenham
2 - 1
Leyton Orient [17]
-1/2 1 - 1
- 22:00 FT
[15] Grimsby
2 - 1
Morecambe [23]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[20] Mansfield
1 - 0
Newport [16]
+0 1 - 0
- 22:00 FT
[18] Oldham
1 - 1
Forest Green [10]
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[4] Plymouth Argyle
2 - 1
Crewe Alexandra [3]
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[6] Port Vale
3 - 0
Colchester Utd [7]
+1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[24] Stevenage
0 - 1
Salford City [11]
+1/2 0 - 1
- 22:00 FT
[13] Walsall
3 - 2
Northampton [8]
+0 0 - 2
TBNA 22:00 FT
[2] Barcelona
2 - 1
Getafe [3]
-1 1/4 2 - 0
TBNB 22:00 FT
[4] Huesca
3 - 2
Almeria [3]
-1/2 2 - 0
TBN3 22:00 FT
[B-4] Valladolid II
4 - 0
Amorebieta [B-7]
-1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[B-17] Arenas de Guecho
0 - 0
Real Union [B-13]
+0 0 - 0
SCOA 22:00 FT
[9] Ross County
1 - 1
St. Johnstone [8]
+1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[12] Hearts
2 - 2
Hamilton [11]
-1 0 - 2
SCOB 22:00 FT
[4] Arbroath
2 - 0
Queen of South [8]
-1/4 2 - 0
SCO2 22:00 FT
[9] Forfar Athletic
1 - 1
Stranraer [10]
+0 1 - 0
- 22:00 FT
[4] East Fife
1 - 0
Peterhead [7]
-1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[3] Airdrieonians
2 - 0
Clyde [8]
-1/4 2 - 0
- 22:00 FT
[5] Montrose
2 - 1
Dumbarton [6]
-1 1 - 0
BDNB 22:00 FT
[1] Nacional Madeira
5 - 1
Vilafranquense [15]
-1 3 - 1
- 22:00 FT
[8] Varzim
3 - 0
Estoril [4]
+1/4 1 - 0
MLTA 22:00 FT
[4] Hibernians 1
3 - 1
Mosta [8]
2 - 1
SRBA 22:00 FT
[10] Napredak
1 - 1
Javor Ivanjica [11]
-3/4 0 - 0
- 22:00 FT
[9] Mladost Lucani
2 - 1
FK Vozdovac [6]
-1/4 1 - 0
CYPA 22:00 FT
[3] Apoel FC
4 - 1
Apollon Limassol [4]
-3/4 1 - 0
CHIA 22:00 FT
[18] San. Wanderers
1 - 2
Univ. de Chile [1] 2
+0 1 - 0
EGYC 22:00 FT
  Ittihad Alexandria (T) 1
2 - 1
Aswan FC  
-1/2 1 - 0
ALGA 22:00 FT
  MC Alger
1 - 0
JS Saoura  
-3/4 1 - 0
KSA 22:10 FT
[16] Al Fateh
2 - 2
Al Faisaly (KSA) [7]
+1/2 1 - 0
GREA 22:15 FT
[11] Larissa
1 - 2
PAOK [2]
+1 1/4 0 - 2
MLTA 22:15 FT
[2] Floriana
1 - 2
Gudja United [10]
1 - 0
BHRA 22:15 FT
[6] Al Najma (BHR)
1 - 1
Manama [5]
0 - 1
TBN3 22:30 FT
[B-6] Osasuna B
1 - 1
Athletic Bilbao B [B-3]
+0 0 - 0
BDNA 22:30 FT
[17] Portimonense
1 - 1
Moreirense [14]
-1/2 1 - 1
- 22:30 FT
[10] Santa Clara
1 - 0
Tondela [13]
-1/2 0 - 0
BULA 22:30 FT
[1] Ludogorets
6 - 0
Botev Vratsa [13]
-2 1/4 2 - 0
ISRA 22:30 FT
[9] Bnei Yehuda
0 - 1
Hap. Beer Sheva [4]
+1/4 0 - 0
OMAA 22:45 FT
[1] Al Seeb
2 - 0
Al Suwaiq [11]
2 - 0
- 22:45 FT
[4] Sohar Club (OMA)
1 - 0
Rustaq Club [10]
0 - 0
TBN3 22:59 FT
[A-20] S.S. Reyes
0 - 1
Atletico Madrid B [A-3]
+0 0 - 0
ALBA 22:59 FT
[2] KF Tirana
1 - 1
Skenderbeu [7]
0 - 1
BIB 22:59 FT
[4] Union Saint-Gilloise
3 - 3
Roeselare [7]
-1 3 - 0
HUNA 22:59 FT
[12] Kaposvar
0 - 1
Budapest Honved [4]
+3/4 0 - 1
- 22:59 FT
[7] Diosgyori
2 - 0
Paksi [10]
-1/2 1 - 0
- 22:59 FT
[5] Puskas Akademia
3 - 1
Varda SE [9]
-3/4 1 - 0
- 22:59 FT
[11] Zalaegerzseg
2 - 1
Ujpest [8]
+0 1 - 1
- 22:59 FT
[6] Debreceni
1 - 3
Mezokovesd-Zsory [2]
-1/4 0 - 2
FINC 22:59 FT
[D-2] AC Kajaani (T) 1
1 - 3
VPS Vaasa [B-4]
+1/2 0 - 2
CZEA 22:59 FT
[5] Sparta Praha
0 - 2
Slovan Liberec [9]
-1 0 - 0
TNKB 22:59 FT
[7] Menemen Bld
3 - 1
Eskisehirspor [14]
-1/2 1 - 0
AUTA 22:59 FT
[8] SCR Altach
2 - 2
Austria Wien [7]
+1/4 2 - 1
- 22:59 FT
[4] Wolfsberger AC
3 - 0
Hartberg [6]
-1 1/2 0 - 0
NPA 22:59 FT
[1] Kaizer Chiefs
1 - 2
Maritzburg Utd [6]
-3/4 0 - 0
BHRA 23:20 FT
[2] Muharraq
2 - 1
Busaiteen [8]
0 - 0
PHA 23:30 FT
[19] Amiens
4 - 4
PSG [1]
+1 3 - 1
POLA 23:30 FT
[3] Pogon Szczecin
0 - 0
Slask Wroclaw [4]
-1/4 0 - 0
CROA 23:30 FT
[7] Slaven Belupo
2 - 1
Hajduk Split [2]
+1/2 1 - 1
ISRA 23:30 FT
[11] Hapoel Kfar Saba 1
1 - 3
Ashdod [10]
+1/4 0 - 2
TSB 23:30 FT
[6] Wil 1900
0 - 0
Schaffhausen [9]
-1/2 0 - 0
ITA 00:00 FT
[9] Bologna 2
0 - 3
Genoa [18]
-3/4 0 - 2
ITB 00:00 FT
[2] Spezia
3 - 1
Ascoli [14]
-3/4 0 - 1
ITA3 00:00 FT
  Teramo
0 - 3
SS Monopoli  
-1/4 0 - 3
BIA 00:00 FT
[1] Club Brugge
2 - 1
Waasland-Beveren [15]
-2 1/4 1 - 0
SRBA 00:00 FT
[15] Macva Sabac
1 - 0
FK Rad [16]
-1/4 1 - 0
- 00:00 FT
[3] Vojvodina
1 - 0
Proleter NS [12]
-1 3/4 0 - 0
CYPA 00:00 FT
[10] EN Paralimni
1 - 1
Pafos FC [7]
+0 1 - 1
TNKA 00:00 FT
[15] Ankaragucu
2 - 1
Fenerbahce [6]
+1 1/4 1 - 0
KUWA 00:00 FT
[7] Al Sahel
1 - 3
Al Kuwait [2]
0 - 1
ECUA 00:00 FT
[14] SD Aucas 1
1 - 2
Delfin SC [4]
+0 0 - 2
TBNB 00:15 FT
[19] Real Oviedo
1 - 2
Alcorcon [9]
-1/4 0 - 2
- 00:15 FT
[7] Numancia
1 - 1
Las Palmas [13]
-1/4 0 - 0
ANHA 00:30 FT
[20] Norwich
0 - 1
Liverpool [1]
+1 1/2 0 - 0
TBNA 00:30 FT
[7] Villarreal
2 - 1
Levante [13]
-1 1 - 0
DUA 00:30 FT
[16] Fort.Dusseldorf
1 - 4
M.gladbach [4]
+1/2 1 - 1
HLA 00:30 FT
[12] Twente
2 - 0
AZ Alkmaar [2]
+1 2 - 0
GREA 00:30 FT
[1] Olympiakos
4 - 0
Panionios [13]
-2 3/4 4 - 0
ISRA 00:50 FT
[2] Maccabi Haifa
1 - 0
Hapoel Hadera [5]
-1 1/2 0 - 0
BDNA 01:00 FT
[1] Benfica
0 - 1
Braga [3]
-3/4 0 - 1
TSA 01:00 FT
[8] Sion 1
1 - 2
Neuchatel Xamax [9]
-1/4 0 - 1
- 01:00 FT
[3] Basel
0 - 1
Thun [10]
-1 1/4 0 - 0
PERA 01:00 FT
[15] Academia Cantolao
0 - 2
Ayacucho FC [4]
-1/4 0 - 1
NPA 01:15 FT
[16] Amazulu (T)
1 - 2
Golden Arrows [7]
+0 0 - 0
HUNA 01:30 FT
[1] Ferencvaros
1 - 0
Videoton [3]
-3/4 0 - 0
HLA 01:45 FT
[17] ADO Den Haag
0 - 3
PSV Eindhoven [4]
+3/4 0 - 1
PHA 02:00 FT
[17] Nimes
1 - 0
Angers [14]
+0 0 - 0
- 02:00 FT
[10] Bordeaux
2 - 2
Dijon [18]
-1/2 1 - 1
- 02:00 FT
[12] Nantes
0 - 0
Metz [15]
-1/2 0 - 0
- 02:00 FT
[20] Toulouse 2
0 - 2
Nice [9]
-1/4 0 - 1
POLA 02:00 FT
[10] Rakow Czestochowa
2 - 2
Legia Wars. [1]
+3/4 1 - 0
BIA 02:00 FT
[11] Sint Truiden
0 - 1
Cercle Brugge [16]
+0 0 - 0
- 02:00 FT
[14] Oostende
0 - 3
Kortrijk [12]
+0 0 - 0
BRAMG 02:00 FT
[1] Tombense FC/MG
4 - 0
URT/MG [9]
-1/4 2 - 0
- 02:00 FT
[12] Tupynambas/MG 1
1 - 3
Uberlandia/MG [6]
+1/4 1 - 0
BRAPR 02:00 FT
[2] Rio Branco/PR
1 - 1
Cascavel/PR [1]
1 - 0
BRASP 02:00 FT
[D-2] Guarani/SP
1 - 1
Novorizontino/SP [B-3]
-1/4 1 - 1
BLVA 02:00 FT
[1] Always Ready
1 - 2
San Jose [13]
-2 1/4 1 - 0
COLB 02:00 FT
[16] Tigres(COL) 1
1 - 3
Leones FC [2]
+0 0 - 0
NIRLC 02:30 FT
  Crusaders Belfast (T)
1 - 2
Coleraine  
+0 1 - 1
BIA 02:30 FT
[7] KV Mechelen
2 - 0
Anderlecht [8]
+1/4 0 - 0
BIB 02:30 FT
[6] Lommel
0 - 1
Westerlo [3]
+1/4 0 - 0
BRARS 02:30 FT
[A-1] Internacional/RS 1
0 - 1
Gremio/RS [A-3]
-1/4 0 - 0
ITA 02:45 FT
[4] Atalanta
2 - 1
Roma [5]
-3/4 0 - 1
HLA 02:45 FT
[14] Fortuna Sittard 1
0 - 0
Emmen [13]
-1/4 0 - 0
GHCLB 03:00 FT
  Chicago Fire (T)
2 - 4
Colorado Rapids  
1 - 1
TBNA 03:00 FT
[9] Granada
2 - 1
Valladolid [15]
-1/4 0 - 0
TBNB 03:00 FT
[6] Elche
1 - 2
Zaragoza [2]
+0 1 - 2
ARGB 03:00 FT
[B-11] Brown de Adrogue
2 - 1
All Boys [B-16]
-1/2 1 - 1
- 03:00 FT
[B-4] Deportivo Riestra
1 - 0
Ramon Santamarina [B-14]
-1/4 0 - 0
- 03:00 FT
[B-13] Chacarita Jrs 1
0 - 0
Gimnasia Jujuy [B-12]
-1/4 0 - 0
BRAPR 03:00 FT
[6] Atletico/PR
3 - 0
Toledo/PR [12]
-1 1/4 1 - 0
COLB 03:00 FT
[11] Valledupar
2 - 2
Boca Juniors Cali [14]
-1/4 1 - 0
- 03:00 FT
[4] Llaneros FC
1 - 1
Orsomarso [12]
-1/2 1 - 0
PERA 03:00 FT
[20] Carlos Stein (T)
1 - 3
Universitario [1]
+1/4 1 - 1
VENA 03:00 FT
[10] LALA FC
1 - 2
Dep.Guaira [5]
+1/2 0 - 0
BDNA 03:30 FT
[5] Rio Ave
1 - 1
Sporting Lisbon [4]
+0 1 - 0
ARGB 03:30 FT
[A-3] Estudiantes BsAs
5 - 3
San Martin SJ [A-6]
-1/4 2 - 0
CHIA 03:30 FT
[5] Palestino
0 - 0
O Higgins [7]
-1/2 0 - 0
ECUA 03:30 FT
[12] Orense SC
2 - 2
Emelec [10]
1 - 0
ARGA 03:35 FT
[23] CA Huracan
0 - 2
Aldosivi [19]
+0 0 - 1
COLA 04:00 FT
[2] America Cali
2 - 0
Inde.Medellin [9]
-1/2 0 - 0
PERA 04:00 FT
[8] Sport Boys
3 - 3
Carlos A. Mannucci [5]
-1/4 1 - 1
BLVA 04:15 FT
[7] CD Guabira
1 - 0
Nacional Potosi [8]
-1/2 0 - 0
ARGB 04:35 FT
[B-3] Def.Belgrano
2 - 0
Quilmes [B-10]
-1/4 2 - 0
GHCLB 05:00 FT
  D.C. Utd
1 - 0
Orlando City  
0 - 0
BRASP 05:00 FT
[D-1] Bragantino/SP
3 - 0
Oeste/SP [A-4]
-1 1/2 2 - 0
- 05:00 FT
[C-3] Sao Paulo/SP
0 - 0
Corinthians/SP [D-3]
-1/4 0 - 0
PARA 05:15 FT
[2] Cerro Porteno
2 - 2
Guairena FC [6]
-1 2 - 0
ARGA 05:40 FT
[13] Atletico Tucuman 2
0 - 2
Argentinos Jun. [3]
+1/4 0 - 0
- 06:00 FT
[5] Rosario Central
1 - 0
Gimnasia LP [22]
-1/2 1 - 0
ARGB 06:00 FT
[A-7] Ferro Carril Oeste
1 - 0
Ind.Rivadavia [A-14]
-1/2 1 - 0
ECUA 06:00 FT
[6] Macara
1 - 1
Catolica Quito [5]
-1/4 0 - 0
VENA 06:00 FT
[18] Zamora Barinas
1 - 0
Aragua [1]
1 - 0
MEXA 06:00 FT
[10] Pachuca
1 - 0
Puebla [17]
-1 1 - 0
- 06:00 FT
[11] Toluca
2 - 3
Pumas UNAM [1]
+0 2 - 1
MEXB 06:00 FT
[3] Zacatepec 1
1 - 0
Oaxaca [9]
-1/2 1 - 0
COLA 06:10 FT
[13] Millonarios
2 - 1
Boyaca Chico [16]
-3/4 0 - 0
ARGB 06:35 FT
[B-5] Tigre
2 - 0
Atletico Rafaela [B-6]
-1/4 1 - 0
- 07:00 FT
[A-8] Alvarado MDP
2 - 0
Barracas Central [A-13]
-1/4 0 - 0
- 07:30 FT
[A-15] CA Mitre Salta
0 - 1
Atletico Atlanta [A-1]
+0 0 - 0
CHIA 07:30 FT
[14] Iquique
0 - 4
Antofagasta [8]
+0 0 - 2
PARA 07:30 FT
[7] Nacional
1 - 2
Guarani CA [3]
+0 1 - 1
ARGA 07:45 FT
[12] Talleres Cordoba 2
1 - 0
San Lorenzo [10]
-1/4 0 - 0
PERA 08:00 FT
[6] Alianza Lima
1 - 0
Atletico Grau [18]
-1 1/4 1 - 0
MEXA 08:00 FT
[2] Club America
2 - 0
Atlas [9]
-1 1 - 0
MEXB 08:00 FT
[10] Celaya 1
0 - 1
Mineros de Zac. [1]
-1/4 0 - 1
MEXA 08:06 FT
[18] Monterrey
1 - 1
Juarez [4]
-1 1/4 1 - 1
COLA 08:15 FT
[1] Atl. Nacional
2 - 2
Deportivo Cali [4]
-3/4 1 - 2
CRCA 09:00 FT
[1] Herediano
3 - 3
San Carlos [7]
-3/4 1 - 0
MEXA 10:00 FT
[12] Chivas Guad.
1 - 2
Cruz Azul [8]
+0 1 - 2
MEXB 10:00 FT
[11] Dorados
1 - 1
Sonora [6]
-1/4 1 - 1
AUSQSL 14:30 Hoãn
[9] Brisbane City
-
Peninsula Power [2]
-
DUC4N 20:00 Hoãn
[14] Bayern Alzenau
-
TSV Steinbach [3]
-
WALA 21:30 Hoãn
[6] Newtown AFC
-
Barry Town [4]
-
- 21:30 Hoãn
[8] Cefn Druids AFC
-
Penybont [10]
-
- 21:30 Hoãn
[12] Carmarthen
-
Cardiff Metropolitan [7]
-
ANHL1 22:00 Hoãn
[19] Rochdale
-
Tranmere Rovers [21]
-
- 22:00 Hoãn
[18] Milton Keynes Dons
-
Bury  
-
ANHL2 22:00 Hoãn
[1] Swindon
-
Scunthorpe Utd [19]
-
SCOA 22:00 Hoãn
[4] Motherwell
-
St. Mirren [10]
-
- 22:00 Hoãn
[2] Rangers
-
Livingston [5]
-
SCOB 22:00 Hoãn
[3] Ayr Utd
-
Greenock Morton [7]
-
VENA 22:00 Hoãn
[2] Atl.Venezuela
-
Gran Valencia [9]
-
BDNB 00:15 Hoãn
[14] Feirense
-
Leixoes [9]
-
RMNA 01:00 Hoãn
[12] CSMS Iasi
-
FC Uni.Craiova [2]
-
 
« 15 tháng 02 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo