x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSA 13:05 FT
[3] Western United
1 - 0
Brisbane Roar [10]
-1/4 0 - 0
AUSW 13:05 FT
[8] WS Wanderers Nữ
0 - 2
Sydney FC Nữ [1]
+2 0 - 1
TQB 13:30 FT
[C-5] Suzhou Dongwu
0 - 0
Shaanxi Changan [A-3]
+1 1/2 0 - 0
- 14:00 FT
[C-6] Beijing BIT
0 - 3
Nanjing Fengfan [B-4]
+1 3/4 0 - 0
IDNA 15:15 FT
  Persela Lamon
1 - 1
PSS Sleman  
+0 0 - 1
AUSA 15:45 FT
[8] WS Wanderers
0 - 2
Macarthur FC [2]
-1/2 0 - 0
- 15:45 FT
[7] Adelaide Utd
1 - 2
Melb. Victory [1]
-1/4 0 - 0
AFF 16:30 FT
[A-5] Đông Timo (T) 1
0 - 7
Philippines [A-3] 2
+2 1/2 0 - 6
BULA 17:00 FT
[12] Lok. Sofia
2 - 0
Arda Kardzhali [9]
+1/4 2 - 0
IDNA 17:15 FT
  Persija Jakarta
0 - 0
Bhayangkara  
+1/4 0 - 0
TNKA 17:30 FT
[12] Fatih Karagumruk 1
1 - 4
Konyaspor [2]
-1/4 1 - 1
TNKB 17:30 FT
[12] Boluspor
0 - 0
Adanaspor [7]
-1/2 0 - 0
- 17:30 FT
[14] Keciorengucu
3 - 2
Bandirmaspor [5]
+0 1 - 1
BDNB 18:00 FT
[3] Feirense
1 - 2
Penafiel [7]
-1/2 1 - 0
NGA 18:00 FT
[7] Krylya Sovetov
2 - 0
Rubin Kazan [10]
-1/2 0 - 0
TQB 18:30 FT
[A-6] Xinjiang Tianshan
0 - 1
Jiangxi Liansheng [B-5]
+1/4 0 - 1
- 18:30 FT
[B-6] Beijing Sport Univ
1 - 2
Sichuan Jiuniu [A-4]
+1 0 - 1
- 18:30 FT
[C-4] Shenyang Urban
0 - 3
Nantong Zhiyun [B-2]
+2 0 - 3
DUC4B 19:00 FT
[A-5] Hamburger II
5 - 1
Teutonia Ottensen [A-4]
+1/4 3 - 1
DUC4DB 19:00 FT
[17] FC Eilenburg
2 - 1
Luckenwalde [11]
+1/2 1 - 0
MKDA 19:00 FT
[10] Tikves Kavadarci
1 - 3
Bregalnica Stip [4]
1 - 0
SRBA 19:00 FT
[16] FK Radnicki 1923
0 - 3
Backa Topola [10]
+3/4 0 - 1
SLOA 19:00 FT
[8] Tabor Sezana
2 - 1
CM Celje [6]
+1/4 1 - 1
UKRA 19:00 FT
[6] PFK Aleksandriya
1 - 2
Shakhtar Donetsk [1]
+1 1/4 0 - 0
BULA 19:15 FT
[10] CSKA 1948 Sofia
1 - 1
Slavia Sofia [5]
-1/2 0 - 1
AFF 19:30 FT
[A-1] Thái Lan (T)
4 - 0
Myanmar [A-4] 2
-2 1/2 1 - 0
ANHA 19:30 FT
[1] Man City 3
1 - 0
Wolves [8] 4
-2 0 - 0
ANHB 19:30 FT
[7] Huddersfield
1 - 1
Coventry [10]
+0 1 - 0
DUB 19:30 FT
[13] Holstein Kiel
2 - 2
Sandhausen [16]
-1 1 - 1
- 19:30 FT
[18] Ingolstadt
1 - 2
Hannover 96 [12]
+1/4 1 - 2
- 19:30 FT
[8] Paderborn 07
0 - 1
Darmstadt [2]
+0 0 - 0
IDNA 19:30 FT
  Persipura
2 - 1
PSIS Semarang  
+1/4 0 - 1
TBNA 20:00 FT
[11] Espanyol 4
4 - 3
Levante [20] 4
-1/2 1 - 2
ITB 20:00 FT
[6] Monza
3 - 2
Frosinone [7]
+0 0 - 0
- 20:00 FT
[19] Pordenone 1
1 - 1
Cosenza [17]
-1/2 1 - 0
- 20:00 FT
[15] SPAL 1907
0 - 2
Brescia [1]
+0 0 - 0
- 20:00 FT
[8] Cittadella
2 - 0
Ascoli [9]
-1/2 1 - 0
DUC3 20:00 FT
[20] Havelse
1 - 2
Waldhof Man. [5]
+1 0 - 1
- 20:00 FT
[7] B.Dortmund II 1
0 - 2
Munchen 1860 [9]
-1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[15] Vik.Koln
1 - 2
Ein.Braunschweig [3]
+0 1 - 0
- 20:00 FT
[1] Magdeburg 1
2 - 1
Osnabruck [8]
-1/2 1 - 0
- 20:00 FT
[18] Duisburg
2 - 2
Verl [14]
-1/4 1 - 1
- 20:00 FT
[6] Saarbrucken
1 - 0
Freiburg II [12]
-1/2 1 - 0
DUC4B 20:00 FT
[B-5] Atlas Delmenhorst
1 - 0
Wer.Bremen II [B-2]
+3/4 0 - 0
- 20:00 FT
[B-10] Hansa Luneburg 1
2 - 2
Rehden [B-6]
+1/4 0 - 0
DUC4N 20:00 FT
[6] Homburg
1 - 1
Koblenz [13]
-3/4 0 - 1
- 20:00 FT
[10] TSG Balingen 1
1 - 2
Bahlinger [7]
+0 1 - 1
- 20:00 FT
[16] Giessen
3 - 0
TSV Schott Mainz [19]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[8] Aalen
2 - 2
Pirmasens [14]
-1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[15] FSV Frankfurt
3 - 0
Hoffenheim II [11]
+0 2 - 0
- 20:00 FT
[18] Sonnenhof
0 - 4
Astoria Walldorf [12]
+0 0 - 0
DUC4T 20:00 FT
  Rodinghausen 1
1 - 1
Wuppertaler  
+0 0 - 0
- 20:00 FT
  M.gladbach II
2 - 0
Homberg  
-3/4 1 - 0
- 20:00 FT
  Uerdingen
2 - 5
Oberhausen  
1 - 1
- 20:00 FT
  RW Ahlen
2 - 0
SV Straelen  
-3/4 0 - 0
- 20:00 FT
  A.Aachen
0 - 2
Preussen Munster  
+1 1/4 0 - 2
ARMA 20:00 FT
[3] Pyunik
2 - 6
Ararat Y [2]
-1/4 1 - 3
ISRA 20:00 FT
[7] Bnei Sakhnin
1 - 0
Maccabi P.Tikva [14]
+0 1 - 0
MLTA 20:00 FT
[11] Santa Lucia FC
1 - 3
Floriana [2]
-
RMNA 20:00 FT
[9] UTA Arad
0 - 0
Botosani [4]
-1/2 0 - 0
TNKA 20:00 FT
[19] Rizespor 1
3 - 1
Goztepe [16]
+0 1 - 0
- 20:00 FT
[7] Istanbul BB
2 - 1
Kasimpasa [13]
-3/4 0 - 0
TNKB 20:00 FT
[9] Tuzlaspor
1 - 1
Menemen Bld [15]
-3/4 0 - 1
ITA3 20:30 FT
[C-13] Monterosi FC
1 - 0
Fidelis Andria [C-18]
-1/4 0 - 0
- 20:30 FT
[A-7] Albinoleffe
1 - 2
Legnano [A-18]
-3/4 1 - 1
- 20:30 FT
[A-15] Mantova
0 - 0
Aurora Pro Patria [A-16]
+0 0 - 0
NGA 20:30 FT
[4] CSKA Moscow
2 - 0
Arsenal-Tula [13]
-1 1 - 0
ALGA 20:30 FT
[10] Hussein Dey
0 - 1
NC Magra [16]
-1/4 0 - 1
- 20:30 FT
[12] O Medea
0 - 1
MC Alger [2]
-1/4 0 - 0
- 20:30 FT
[13] HB Chelghoum Laid
1 - 1
RC Relizane [17]
-3/4 1 - 1
NPA 20:30 FT
[16] Moroka Swallows
0 - 1
Marumo Gallants FC [11]
-1/4 0 - 0
- 20:30 FT
[12] Chippa Utd
1 - 1
Amazulu [5]
+0 1 - 1
- 20:30 FT
[14] Baroka FC
0 - 0
Cape Town City [9]
+1/4 0 - 0
ITA 21:00 FT
[6] Fiorentina 1
4 - 0
Salernitana [20] 1
-1 3/4 1 - 0
ITA3 21:00 FT
[C-11] Juve Stabia
3 - 0
Potenza SC [C-19]
-1/2 1 - 0
DUC4B 21:00 FT
[B-4] SSV Jeddeloh
2 - 0
Oberneuland [B-8]
-1 3/4 0 - 0
PHB 21:00 FT
[6] Le Havre
0 - 1
Ajaccio [2]
+1/4 0 - 0
BDNB 21:00 FT
[5] Rio Ave
1 - 2
CD Mafra [10]
-3/4 1 - 1
POLA 21:00 FT
[4] Radomiak Radom
2 - 1
Lech Poznan [1]
+1/2 2 - 0
CROA 21:00 FT
[6] Lok. Zagreb
3 - 3
Hajduk Split [4]
+3/4 1 - 1
MDVA 21:00 FT
[2] Sheriff Tiraspol
4 - 0
Zimbru [7]
2 - 0
SRBA 21:00 FT
[7] Radnicki Nis
1 - 1
Cukaricki Belgrade [3]
+1/2 0 - 1
SVKA 21:00 FT
[3] Ruzomberok
1 - 1
Zlate Moravce [11]
-1 1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[12] FK Pohronie
0 - 1
Senica [6]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[10] Liptovsky Mikulas
1 - 1
Sered [7]
+1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[9] Trencin
1 - 3
MSK Zilina [5]
+0 0 - 0
CZEA 21:00 FT
[13] Pardubice
0 - 3
Banik Ostrava [5]
+1/2 0 - 2
- 21:00 FT
[7] Hradec Kralove
2 - 2
Slovacko [4]
+1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[11] Zlin
2 - 1
MFk Karvina [16]
-1/2 1 - 1
TDA 21:00 FT
[17] Helsingborg
0 - 1
Halmstads [14]
+1/2 0 - 1
INDA 21:00 FT
  ATK
1 - 1
Chennaiyin FC  
-1/4 1 - 1
DUA 21:30 FT
[7] Leipzig 3
4 - 1
M.gladbach [12] 2
-1/2 2 - 0
- 21:30 FT
[11] Bochum
1 - 1
B.Dortmund [2] 3
+1 1/4 1 - 0
- 21:30 FT
[6] Freiburg 4
1 - 2
Hoffenheim [4] 3
-1/4 1 - 1
- 21:30 FT
[13] Hertha Berlin 1
2 - 0
A.Bielefeld [16] 1
-1/2 0 - 0
- 21:30 FT
[1] Bayern Munich 3
2 - 1
Mainz [10] 3
-2 0 - 1
DUC4N 21:30 FT
[17] Stuttgart II
1 - 3
Hessen Kassel [9]
-1/4 0 - 2
BULA 21:30 FT
[3] Botev Plovdiv
2 - 1
Tsarsko Selo [14]
-3/4 1 - 1
WALA 21:30 FT
[5] Connah's QN
0 - 0
Cardiff Metropolitan [10]
-1 0 - 0
- 21:30 FT
[8] Barry Town
1 - 2
The New Saints [1]
+1 3/4 0 - 1
- 21:30 FT
[11] Haverfordwest
0 - 0
Bala Town [6]
+1/2 0 - 0
- 21:30 FT
[4] Penybont
7 - 1
Cefn Druids AFC [12]
-2 1/4 5 - 0
HUNA 21:45 FT
[3] Puskas Akademia
3 - 0
Gyirmot SE [12]
-3/4 0 - 0
ARC 22:00 FT
[D-1] Ai Cập (T)
1 - 1
Jordan [C-2]
-1 1 - 1
TS 90': 1-1; HP: 2-0
ANHA 22:00 FT
[6] Arsenal 2
3 - 0
Southampton [12]
-3/4 2 - 0
- 22:00 FT
[3] Chelsea 2
3 - 2
Leeds Utd [15] 5
-2 1 - 1
- 22:00 FT
[2] Liverpool 1
1 - 0
Aston Villa [13] 2
-1 3/4 0 - 0
ANHB 22:00 FT
[18] Swansea City
1 - 4
Nottingham Forest [9]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[23] Peterborough Utd
2 - 1
Millwall [14]
+1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[2] Bournemouth
0 - 2
Blackburn Rovers [3]
-1/2 0 - 1
- 22:00 FT
[19] Birmingham
2 - 2
Cardiff City [22]
+0 2 - 0
- 22:00 FT
[12] Derby County
1 - 0
Blackpool [16]
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[21] Hull City
2 - 2
Bristol City [17]
-1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[11] Luton Town
1 - 1
Fulham [1]
+1/2 0 - 1
- 22:00 FT
[15] Preston North End
2 - 1
Barnsley [24]
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[8] Stoke City
0 - 0
Middlesbrough [6]
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[5] West Brom
1 - 0
Reading [20]
-1 1/4 0 - 0
ANHL1 22:00 FT
[3] Rotherham Utd
3 - 1
Burton Albion [11]
-1 1/4 1 - 1
- 22:00 FT
[19] Fleetwood Town
2 - 1
Gillingham [23]
-3/4 1 - 0
- 22:00 FT
[10] Accrington
1 - 0
Bolton [17]
+1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[1] Wycombe
2 - 2
Wimbledon [20]
-1/2 0 - 1
- 22:00 FT
[5] Milton Keynes Dons
1 - 2
Oxford Utd [7]
+0 1 - 0
- 22:00 FT
[22] Crewe Alexandra
0 - 2
Sheffield Wed. [8]
+1/2 0 - 1
- 22:00 FT
[15] Charlton Athletic
2 - 0
Cambridge Utd [12]
-1 1 - 0
- 22:00 FT
[14] Cheltenham
2 - 2
Lincoln [18]
-1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[24] Doncaster Rovers
1 - 0
Shrewsbury [16]
+1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[9] Portsmouth
2 - 0
Morecambe [21]
-1 1 - 0
- 22:00 FT
[4] Sunderland
2 - 1
Plymouth Argyle [6]
-1/2 2 - 0
- 22:00 FT
[2] Wigan
1 - 1
Ipswich [13]
-1/2 1 - 0
ANHL2 22:00 FT
[17] Hartlepool
0 - 0
Scunthorpe Utd [23]
-3/4 0 - 0
- 22:00 FT
[14] Harrogate Town
1 - 2
Northampton [4]
+0 1 - 1
- 22:00 FT
[16] Bristol Rovers
4 - 2
Rochdale [18]
+0 1 - 0
- 22:00 FT
[6] Newport
2 - 1
Port Vale [8]
-1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[21] Barrow
2 - 0
Swindon [5]
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[7] Exeter City
0 - 1
Tranmere Rovers [2]
-1/2 0 - 1
- 22:00 FT
[11] Bradford City 1
2 - 2
Sutton Utd [3]
-1/2 1 - 1
- 22:00 FT
[13] Leyton Orient 1
1 - 2
Crawley Town [12]
-1 0 - 1
- 22:00 FT
[9] Mansfield
2 - 1
Salford City [10]
-1/4 2 - 1
- 22:00 FT
[24] Oldham
5 - 5
Forest Green [1]
+3/4 1 - 3
- 22:00 FT
[20] Stevenage
0 - 2
Carlisle [19]
-1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[15] Walsall
3 - 0
Colchester Utd [22]
-1/2 2 - 0
TBNB 22:00 FT
[14] Burgos CF
2 - 0
Fuenlabrada [20]
+0 1 - 0
- 22:00 FT
[10] Ibiza-Eivissa
1 - 1
Girona [6]
+0 0 - 1
DUC4DB 22:00 FT
[7] Chemnitzer
0 - 0
Babelsberg [6]
-1/2 0 - 0
SCOA 22:00 FT
[9] St. Mirren
1 - 1
Hibernian [5]
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[12] St. Johnstone
0 - 1
Aberdeen [6]
+1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[10] Ross County
3 - 2
Dundee [11]
-1/4 1 - 2
- 22:00 FT
[7] Dundee Utd
0 - 1
Livingston [8]
+0 0 - 0
SCOB 22:00 FT
[8] Greenock Morton
1 - 6
Inverness C.T. [2]
+1/2 1 - 3
- 22:00 FT
[5] Partick Thistle
0 - 2
Arbroath [1]
-1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[4] Raith Rovers
1 - 0
Kilmarnock [3]
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[10] Dunfermline
3 - 3
Queen of South [9]
-1/2 1 - 1
SCO2 22:00 FT
[9] Dumbarton
1 - 3
Montrose [3]
+1/2 1 - 2
- 22:00 FT
[8] Alloa Athletic
0 - 1
Clyde [6]
-3/4 0 - 0
- 22:00 FT
[7] Peterhead
1 - 1
East Fife [10]
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[5] Falkirk
0 - 3
Cove Rangers [1]
+1/4 0 - 2
NIRA 22:00 FT
[11] Portadown FC
1 - 1
Cliftonville [3]
+1 0 - 0
- 22:00 FT
[1] Linfield
1 - 1
Warrenpoint Town [12]
-2 1 - 1
- 22:00 FT
[8] Glenavon
1 - 0
Coleraine [7]
+1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[10] Carrick Rangers 1
0 - 3
Glentoran [2]
+3/4 0 - 1
- 22:00 FT
[4] Crusaders Belfast
4 - 0
Dungannon Swi. [9]
-1 3/4 3 - 0
LUXA 22:00 FT
[3] UNA Strassen
3 - 0
Racing Union [5]
2 - 0
UKRA 22:00 FT
[9] Veres Rivne
1 - 1
Rukh Vynnyky [11]
+0 0 - 0
TBNA 22:15 FT
[18] Alaves 4
1 - 1
Getafe [16] 4
-1/4 0 - 1
BIA 22:15 FT
[9] Kortrijk 1
2 - 1
OH Leuven [11]
-1/4 0 - 0
GREA 22:15 FT
[6] Pas Giannina
3 - 2
Volos NFC [9]
-3/4 1 - 2
- 22:15 FT
[5] Panathinaikos
2 - 0
Atromitos [13]
-1 1 - 0
BDNA 22:30 FT
[9] Maritimo
4 - 1
Santa Clara [13]
+0 2 - 1
BDNB 22:30 FT
[12] Leixoes
2 - 1
SC Covilha [15]
-1/2 0 - 0
ISRA 22:30 FT
[11] Hapoel Jerusalem
1 - 1
Hapoel Haifa [9]
+1/2 0 - 1
LUXA 22:30 FT
[4] Fola Esch
3 - 0
UT Petange [11]
0 - 0
RMNA 22:30 FT
[3] Voluntari
1 - 1
Universitatea Craiova [5]
+1/2 0 - 0
NPA 22:30 FT
[2] Orlando Pirates
2 - 0
TS Galaxy [15]
-3/4 1 - 0
TBN3 22:59 FT
[A1-5] S.S. Reyes 1
3 - 1
SD Logrones [A1-18]
+0 2 - 0
- 22:59 FT
[A2-5] Sevilla B
1 - 1
Real Madrid B [A2-3]
+1/4 0 - 1
- 22:59 FT
[A1-2] Real Union
0 - 3
Racing Ferrol [A1-3]
+0 0 - 2
PHA 22:59 FT
[13] Stade Brestois
0 - 4
Montpellier [9]
-1/4 0 - 1
NGA 22:59 FT
[14] Rostov
1 - 4
Ural S.r. [11]
-1/2 1 - 4
LUXA 22:59 FT
[13] Wiltz
1 - 3
Progres Niedercorn [2]
0 - 2
SRBA 22:59 FT
[11] FK Kolubara
2 - 1
Proleter NS [9]
-1/4 1 - 1
SLOA 22:59 FT
[9] NK Radomlje
0 - 1
O.Ljubljana [4]
+1/2 0 - 1
TNKA 22:59 FT
[17] Antalyaspor
2 - 1
Trabzonspor [1]
+0 1 - 1
TNKB 22:59 FT
[17] Bursaspor
1 - 1
Manisa FK [11]
+0 0 - 0
- 22:59 FT
[19] Balikesirspor
1 - 2
Umraniyespor [1]
+1 0 - 1
- 22:59 FT
[6] Istanbulspor AS
2 - 1
Eyupspor [4]
-1/4 0 - 0
AUTA 22:59 FT
[8] Hartberg
2 - 2
Wolfsberger AC [3]
+1/2 1 - 2
- 22:59 FT
[1] RB Salzburg
5 - 0
Wattens [10]
-2 1 - 0
- 22:59 FT
[6] SV Ried
2 - 1
SCR Altach [12]
-1/2 1 - 0
INDA 22:59 FT
  FC Goa 1
2 - 1
Bengaluru  
+0 1 - 1
ALGA 22:59 FT
[4] ES Setif
1 - 0
WA Tlemcen [18]
-1 1/2 0 - 0
TBN3 23:00 FT
[A2-6] Linares Deportivo
0 - 0
Linense [A2-12]
-
CROA 23:05 FT
[2] HNK Rijeka 1
1 - 2
HNK Gorica [5]
-1/2 0 - 0
HUNA 23:15 FT
[8] Budapest Honved
2 - 2
Zalaegerzseg [5]
-1/2 2 - 0
ITA3 23:30 FT
[C-5] Foggia
1 - 0
Virtus Francavilla [C-7]
-1/4 1 - 0
- 23:30 FT
[C-10] AZ Picerno
5 - 3
Paganese [C-14]
-1/2 3 - 2
POLA 23:30 FT
[14] Zaglebie Lubin
2 - 1
Wisla Krakow [13]
+0 0 - 1
ITA 00:00 FT
[17] Venezia 4
1 - 1
Juventus [5] 2
+1 1/4 0 - 1
ISRA 00:00 FT
[5] Ashdod
0 - 2
HIK Shmona [6]
-1/2 0 - 1
LUXA 00:00 FT
[16] RM Hamm Benfica
0 - 4
Dudelange [1]
0 - 2
CZEA 00:00 FT
[2] Vik.Plzen
2 - 0
Slovan Liberec [9]
-1 2 - 0
CYPA 00:00 FT
[11] PAEEK Kyrenia
0 - 2
Ethnikos Achnas [12]
+0 0 - 1
TSA 00:00 FT
[9] Lausanne Sports 1
1 - 3
Zurich [1]
+1/4 0 - 2
TSB 00:00 FT
[4] Schaffhausen
1 - 0
Stade L. Ouchy [6]
-1/2 1 - 0
- 00:00 FT
[8] Wil 1900 1
3 - 5
Winterthur [3]
+1/4 2 - 2
DENC 00:00 FT
  Kolding IF
2 - 1
Vejle  
+3/4 1 - 0
TBNB 00:15 FT
[1] Almeria
3 - 0
Zaragoza [16]
-1 0 - 0
ANHA 00:30 FT
[18] Norwich 1
0 - 1
Man Utd [7] 1
+1 1/4 0 - 0
TBNA 00:30 FT
[9] Valencia 3
2 - 1
Elche [15] 2
-3/4 1 - 0
DUA 00:30 FT
[14] Wolfsburg 2
0 - 2
Stuttgart [17] 2
-1/2 0 - 1
BIA 00:30 FT
[13] Sint Truiden
1 - 2
Cercle Brugge [10]
+1/4 0 - 0
- 00:30 FT
[12] Eupen
1 - 0
Beerschot-Wilrijk [18]
-1/2 1 - 0
GREA 00:30 FT
[8] Asteras Tripolis
0 - 0
AEK Athens [3]
+1/4 0 - 0
- 00:30 FT
[10] Panetolikos
2 - 2
Ionikos [12]
-1/4 1 - 0
UKRA 00:30 FT
[12] FC Lviv
1 - 1
Vorskla [5]
+1/4 0 - 0
HLA 00:45 FT
[7] Utrecht
0 - 0
Go Ahead Eagles [11]
-1 0 - 0
ISRA 00:50 FT
[8] Maccabi Netanya
1 - 1
Hapoel Tel Aviv [4]
-1/4 1 - 0
TBN3 01:00 FT
[A2-11] Algeciras
3 - 0
San Fernando [A2-4]
-1/2 1 - 0
- 01:00 FT
[A2-15] Alcoyano
0 - 1
UE Costa Brava [A2-19]
-
- 01:00 FT
[A2-14] Castellon
1 - 3
Andorra FC [A2-2]
-
- 01:00 FT
[A1-4] Racing Santander
3 - 2
Rayo Majada. [A1-12]
-1/2 2 - 2
- 01:00 FT
[A1-11] Zamora CF
2 - 2
Cultural Leonesa [A1-10]
+0 1 - 1
PHB 01:00 FT
[10] Nimes
2 - 1
Nancy [20]
-1/4 2 - 1
- 01:00 FT
[8] Pau FC
1 - 2
Quevilly [13]
-1/2 0 - 0
- 01:00 FT
[19] Dunkerque
0 - 2
Auxerre [5]
+1/2 0 - 0
- 01:00 FT
[14] SC Bastia
2 - 2
Sochaux [3]
+0 2 - 0
- 01:00 FT
[15] Caen
2 - 0
Guingamp [12]
+0 1 - 0
- 01:00 FT
[11] Dijon
2 - 2
Niort [7]
-3/4 0 - 2
- 01:00 FT
[18] Amiens
4 - 1
Grenoble [16]
-1/2 2 - 0
- 01:00 FT
[17] Valenciennes
1 - 4
Paris FC [4]
+0 0 - 3
BDNA 01:00 FT
[8] Vitoria Guimaraes
5 - 2
Tondela [12]
-1 2 - 2
NPA 01:15 FT
[6] SuperSport Utd
0 - 1
Mamelodi Sun. [1]
+1/4 0 - 1
HUNA 01:30 FT
[11] MTK Budapest
0 - 2
MOL Fehervar FC [4]
+3/4 0 - 1
RMNA 01:30 FT
[13] Gaz Metan Medias
0 - 1
Steaua Bucuresti [2]
+3/4 0 - 0
ARC 02:00 FT
[C-1] Ma Rốc
1 - 1
Algeria [D-2]
-1/4 0 - 0
TS 90': 1-1; HP: 1-1; Pen: 3-5
HLA 02:00 FT
[10] Heerenveen
0 - 0
Sparta Rotterdam [16]
-1/4 0 - 0
POLA 02:00 FT
[5] Lechia GD
1 - 2
Jagiellonia [11]
-1/2 1 - 1
BLVA 02:00 FT
[13] Real Tomayapo
3 - 3
CA Palmaflor [9]
-3/4 1 - 1
- 02:00 FT
[16] San Jose
0 - 3
Jorge Wilstermann [7]
SLOA 02:15 FT
[1] Maribor
1 - 0
Domzale [7]
-1 0 - 0
TBNB 02:30 FT
[3] Eibar
2 - 2
Malaga [11]
-3/4 2 - 1
DUB 02:30 FT
[14] Fort.Dusseldorf
1 - 1
St. Pauli [1]
+1/4 0 - 0
TSA 02:30 FT
[8] St. Gallen
1 - 1
Lugano [4]
+0 0 - 1
ITA 02:45 FT
[15] Udinese 1 2
1 - 1
AC Milan [2] 2
+1/2 1 - 0
BIA 02:45 FT
[17] RFC Seraing 1
0 - 5
Anderlecht [4]
+1 0 - 3
BIB 02:45 FT
[5] RE Mouscron
2 - 1
Lommel [7]
+0 0 - 1
TBNA 03:00 FT
[10] Athletic Bilbao 4
0 - 1
Sevilla [2] 3
-1/4 0 - 1
TBNB 03:00 FT
[4] Tenerife
1 - 1
Lugo [13]
-3/4 1 - 0
PHA 03:00 FT
[14] Stade Reims 2
2 - 0
Saint Etienne [20] 1 2
-1/4 1 - 0
HLA 03:00 FT
[18] Zwolle
0 - 1
Fortuna Sittard [17]
-1/4 0 - 0
ARGA 03:00 FT
[24] Patronato Parana
0 - 0
Gimnasia LP [11]
+0 0 - 0
- 03:00 FT
[17] Argentinos Jun.
2 - 0
Sarmiento Junin [22]
-1 1/4 0 - 0
- 03:00 FT
[16] Racing Club
2 - 1
Godoy Cruz [13]
-1/2 1 - 1
- 03:00 FT
[12] Rosario Central
1 - 4
CA Huracan [10]
-1/4 0 - 2
- 03:00 FT
[14] Union Santa Fe
3 - 0
Colon [6]
-1/2 2 - 0
BDNA 03:30 FT
[2] Sporting Lisbon
2 - 0
Boavista [10]
-1 3/4 0 - 0
USAA 04:35 FT
[Tay-4] Portland Timbers
1 - 1
New York City [Dong-4]
+0 0 - 1
TS 90': 1-1; HP: 0-0; Pen: 2-4
ARGA 05:15 FT
[25] Atletico Tucuman
1 - 1
River Plate [1]
+3/4 1 - 0
PARA 05:30 FT
[8] Sportivo Luqueno
1 - 1
Sportivo Ameliano  
-3/4 0 - 1
VENA 05:30 FT
[C-1] Caracas 1
0 - 0
Dep.Tachira [B-1]
-1/4 0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 2-4
BLVA 06:00 FT
[14] Blooming
1 - 0
Real Potosi [15]
-1 1/4 1 - 0
COLA 06:30 FT
[4] Deportivo Cali
2 - 0
Junior Barranquilla [7]
-1/4 1 - 0
ARGA 08:00 FT
[7] Boca Juniors
8 - 1
C. Cordoba SdE [20]
-1/2 4 - 0
COLA 09:30 FT
[1] Atl. Nacional
5 - 1
Pereira [14]
-1 1/4 2 - 0
MEXB 10:00 FT
[4] Dorados 1
0 - 1
Tampico Madero [15]
-3/4 0 - 1
GHQG 10:30 FT
  El Salvador (T)
0 - 1
Chile  
+1/2 0 - 0
DUC4DB 19:00 Hoãn
[16] Tasmania Berlin
-
SV Lichtenberg [13]
-
DUC4T 20:00 Hoãn
  Sportfreunde Lotte
-
Fort.Dusseldorf II  
-
- 20:00 Hoãn
  Wiedenbruck
-
Lippstadt  
-
- 20:00 Hoãn
  Wegberg-Beeck
-
Fortuna Koln  
-
ITB 22:15 Hoãn
[4] Pisa
-
Alessandria [16]
-
MLTA 00:00 Hoãn
[12] Sliema Wanderers
-
Balzan [6]
-
 
« 11 tháng 12 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo