x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATC 12:00 FT
  Kawasaki Fro.
0 - 0
Oita Trinita  
-1 1/4 0 - 0
TS 90': 0-0; HP: 1-1; Pen: 4-5
HQA 12:00 FT
[10] Gangwon
4 - 1
Daejeon Hana Citizen [13]
+0 3 - 1
AUSW 12:05 FT
[2] Melbourne City Nữ
1 - 2
Melb. Victory Nữ [3] 1
+3/4 1 - 0
NHATC 14:00 FT
  Urawa Red
2 - 0
Cerezo Osaka  
-1/4 1 - 0
TQB 14:00 FT
[C-2] Heil. Lava Spring
1 - 2
Zibo Cuju [A-5]
-1 1/4 0 - 1
TNU21 14:00 FT
  Khánh Hòa U21
0 - 2
Gia Định U21  
-
- 14:00 FT
  Viettel U21
4 - 2
Bình Dương U21  
-
- 14:00 FT
  HA Gia Lai U21
0 - 0
Thanh Hóa U21  
-
- 14:00 FT
  Bến Tre U21
0 - 6
Quảng Nam U21  
-
- 14:00 FT
  Học Viện Nutifood U21
1 - 1
SL Nghệ An U21  
-
AUSA 14:15 FT
[7] Central Coast
2 - 0
Sydney FC [6]
+1/2 2 - 0
AUSW 14:30 FT
[4] Adelaide Utd Nữ
2 - 1
Canberra Utd Nữ [9]
+1/4 1 - 1
TQA 14:30 FT
[B-7] Wuhan Zall (T)
4 - 2
Cangzhou Mighty Lions [A-6]
+0 2 - 1
- 14:30 FT
[B-3] Sh. Shenhua (T)
3 - 0
Qingdao FC [A-8]
-1/2 1 - 0
TNU21 14:30 FT
  Đà Nẵng U21
1 - 0
PVF Việt Nam U21  
GEOA 16:00 FT
[11] Gagra Tbilisi
1 - 0
Shukura [9]
1 - 0
AFF 16:30 FT
[B-5] Lào 2
1 - 5
Indonesia [B-1]
+3 1 - 2
IDNA 17:00 FT
  Persita Tangerang
0 - 1
Barito Putera  
+1/4 0 - 1
- 17:00 FT
  Persik Kediri 1
0 - 1
Persib Bandung  
+1/2 0 - 1
TNU21 17:00 FT
  Nam Định U21
1 - 1
Đồng Tháp U21  
- 17:00 FT
  Thanh Hóa U21
0 - 0
Gia Định U21  
TNKA 17:30 FT
[4] Adana Demirspor
1 - 0
Giresunspor [16]
-1/4 0 - 0
TBN3 18:00 FT
[A2-15] Atl. Sanluqueno
4 - 0
Cornella [A2-16]
-1/4 2 - 0
- 18:00 FT
[A1-4] Celta Vigo II
2 - 0
Talavera [A1-16]
-1/4 2 - 0
- 18:00 FT
[A1-5] CD Calahorra
1 - 1
Salamanca [A1-6]
+0 0 - 0
- 18:00 FT
[A1-10] Inter de Madrid
3 - 0
Athletic Bilbao B [A1-20]
+0 3 - 0
- 18:00 FT
[A2-10] Barcelona B
3 - 1
Atl. Baleares [A2-8]
-1/4 0 - 1
- 18:00 FT
[A2-18] Gimnastic T. 1
1 - 0
Villarreal B [A2-7]
+1/4 0 - 0
BDNB 18:00 FT
[16] SC Farense 1
2 - 2
Nacional Madeira [5]
-1/4 1 - 0
- 18:00 FT
[12] Vilafranquense 1
2 - 1
Porto B [8]
+0 2 - 0
NGA 18:00 FT
[2] Din. Moscow
1 - 1
Zenit [1]
+1/4 0 - 1
ARMA 18:00 FT
[10] BKMA Yerevan
0 - 2
Alashkert [5]
+1 1/2 0 - 1
HLA 18:15 FT
[4] Twente
2 - 1
RKC Waalwijk [12]
-3/4 2 - 1
ITA 18:30 FT
[10] Torino 2
2 - 1
Bologna [13] 4
-1/4 1 - 0
POLA 18:30 FT
[9] Cracovia Krakow
0 - 2
Gornik Leczna [15]
-3/4 0 - 2
TQA 18:30 FT
[B-8] Dalian Pro (T)
1 - 0
Luoyang Longmen [A-4]
+0 0 - 0
- 18:30 FT
[B-6] Tianjin Tigers (T)
1 - 1
Chongqing Lifan [A-7]
-3/4 0 - 0
HKGA 18:30 FT
[6] Hong Kong FC
0 - 3
Lee Man FC [3]
0 - 1
TQB 18:35 FT
[A-1] Meizhou Hakka
1 - 2
Chengdu Better City [B-1]
+0 1 - 2
DUC3 19:00 FT
[5] Meppen
3 - 0
Viktoria Berlin [13]
-1/4 2 - 0
DUC4B 19:00 FT
[B-3] VfV 06 Hildesheim 1
2 - 2
Hannover II [B-7]
-1/2 0 - 1
PHA 19:00 FT
[11] Lille 2
0 - 0
Lyon [10] 6
-1/2 0 - 0
SCOA 19:00 FT
[3] Hearts 1
0 - 2
Rangers [1]
+1 0 - 2
MKDA 19:00 FT
[8] Rabotnicki
1 - 2
Makedonija [6]
0 - 1
- 19:00 FT
[2] Academy Pandev
1 - 0
Pelister [12]
0 - 0
- 19:00 FT
[11] Borec Veles
0 - 3
Shkupi [1]
0 - 1
- 19:00 FT
[3] Shkendija
1 - 0
FK Skopje [9]
0 - 0
CROA 19:00 FT
[3] NK Osijek
3 - 1
Sibenik [7]
-1 1/4 3 - 1
UKRA 19:00 FT
[13] Chernomorets
2 - 1
Metalist 1925 Kharkiv [10]
-1/4 2 - 0
BULA 19:15 FT
[2] Cska Sofia
2 - 0
Cherno More [4]
-1/2 2 - 0
AFF 19:30 FT
[B-2] Việt Nam 1
3 - 0
Malaysia [B-3] 1
-1 2 - 0
DUB 19:30 FT
[17] Erzgebirge Aue
0 - 1
Dynamo Dresden [12]
+0 0 - 0
- 19:30 FT
[5] Hamburger
3 - 0
Hansa Rostock [14]
-1 2 - 0
- 19:30 FT
[10] Karlsruher
3 - 2
Heidenheim [6]
+1/4 2 - 1
DUC4DB 19:30 FT
[14] Meuselwitz
0 - 2
Hertha Berlin II [10]
-1/4 0 - 1
BIA 19:30 FT
[2] Antwerpen 2
2 - 3
Standard Liege [12]
-1/2 0 - 0
HUNA 19:30 FT
[10] Ujpest
4 - 3
Paksi [7]
-1/4 3 - 1
ALBA 19:45 FT
[10] Kastrioti Kruje
1 - 0
Egnatia Rrogozhine [9]
0 - 0
TBNA 20:00 FT
[7] Villarreal 1
2 - 0
Rayo Vallecano [8] 3
-3/4 2 - 0
TBNB 20:00 FT
[18] Leganes
1 - 1
SD Ponferradina [5]
-1/2 0 - 1
ITB 20:00 FT
[13] Parma 1
1 - 1
Perugia [10]
-1/4 1 - 0
DUC3 20:00 FT
[19] Wurzburger
2 - 2
Zwickau [14]
+0 1 - 0
DUC4B 20:00 FT
[B-1] Oldenburg 1897
7 - 1
Hannoverscher SC [B-9]
-1 3/4 4 - 0
DUC4N 20:00 FT
[4] Elversberg
1 - 0
SSV Ulm [1]
-1/4 1 - 0
MLTA 20:00 FT
[4] Birkirkara
2 - 2
Mosta [10]
-
TNKA 20:00 FT
[20] Malatyaspor 1
2 - 6
Alanyaspor [3]
+0 2 - 3
TSA 20:15 FT
[3] Young Boys
4 - 3
Sion [7]
-1 3/4 1 - 2
ITA3 20:30 FT
[A-3] Feralpisalo 1
1 - 1
Piacenza [A-12]
-1 1 - 0
- 20:30 FT
[C-4] SS Monopoli
0 - 0
Latina [C-11]
-3/4 0 - 0
- 20:30 FT
[A-13] US Seregno
1 - 4
Lecco [A-10]
+1/4 0 - 3
- 20:30 FT
[C-19] Vibonese
0 - 1
Avellino [C-7]
+1/2 0 - 1
- 20:30 FT
[B-11] US Olbia
0 - 0
US Fermana [B-15]
-1/2 0 - 0
- 20:30 FT
[A-8] Juventus U23
2 - 1
AC Trento [A-11]
-1/4 0 - 1
- 20:30 FT
[C-2] Turris Neapolis
5 - 0
Messina [C-18]
-1/2 2 - 0
- 20:30 FT
[A-15] Pergolettese
1 - 0
AC Renate [A-4]
-1/4 0 - 0
- 20:30 FT
[A-14] Fiorenzuola
0 - 2
Pro Vercelli [A-7]
+0 0 - 2
- 20:30 FT
[A-20] Pro Sesto
0 - 2
Virtus Verona [A-9]
+0 0 - 1
- 20:30 FT
[A-2] Padova
0 - 0
Alto Adige [A-1]
+0 0 - 0
- 20:30 FT
[A-5] Triestina
2 - 1
Giana Erminio [A-19]
-3/4 2 - 0
HLA 20:30 FT
[11] Groningen
1 - 1
Feyenoord [3]
+1 0 - 0
- 20:30 FT
[6] Vitesse Arnhem
2 - 1
Heracles Almelo [14]
-3/4 1 - 1
NGA 20:30 FT
[8] Akhmat Groznyi
4 - 1
Khimki [16]
-3/4 2 - 0
AUTA 20:30 FT
[4] Austria Klagenfurt
0 - 3
Sturm Graz [2]
+1/2 0 - 2
- 20:30 FT
[11] Admira
1 - 2
Rapid Wien [5]
+3/4 1 - 1
NPA 20:30 FT
[7] Royal AM
0 - 0
Golden Arrows [10]
-1/4 0 - 0
ANHA 21:00 FT
[20] Burnley 2
0 - 0
West Ham Utd [5] 1
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[10] Leicester City 2
4 - 0
Newcastle [18] 3
-3/4 1 - 0
ITA 21:00 FT
[9] Verona 2
1 - 2
Atalanta [4] 1
+1/4 1 - 1
PHA 21:00 FT
[12] Angers 1
0 - 1
Clermont [15] 2
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[18] Metz 2
4 - 1
Lorient [19] 2
-1/4 3 - 0
- 21:00 FT
[5] Rennes 1
1 - 2
Nice [2] 4
-1/2 0 - 1
- 21:00 FT
[16] Troyes 3
1 - 2
Bordeaux [17] 3
-1/4 1 - 1
BDNB 21:00 FT
[18] Academica Coim
1 - 2
Chaves [7]
-1/4 1 - 1
POLA 21:00 FT
[6] Wisla Plock
1 - 0
Legia Wars. [17]
+1/4 1 - 0
NORB 21:00 FT
[3] FK Jerv
1 - 1
KFUM Oslo [5]
-1/4 0 - 0
SLOA 21:00 FT
[3] NK Bravo
2 - 1
Aluminij [10]
-1/2 0 - 0
CZEA 21:00 FT
[14] Jablonec 1
0 - 2
Teplice [15]
-1 0 - 1
- 21:00 FT
[1] Slavia Praha
2 - 0
Mlada Boleslav [6]
-1 1/2 2 - 0
- 21:00 FT
[8] C. Budejovice 1
2 - 1
Sigma Olomouc [10]
-1/4 1 - 0
INDA 21:00 FT
  East Bengal
1 - 1
Kerala Blasters  
+1/4 1 - 1
DUA 21:30 FT
[18] Greuther Furth 3
1 - 0
Union Berlin [4]
+1/2 0 - 0
BULA 21:30 FT
[7] Beroe
1 - 1
Levski Sofia [8]
-1/4 0 - 1
TBNB 22:00 FT
[3] Valladolid
2 - 1
Real Oviedo [10]
-1/2 2 - 1
SCOA 22:00 FT
[2] Celtic
1 - 0
Motherwell [4]
-2 1 - 0
BIA 22:00 FT
[1] Union Saint-Gilloise
2 - 0
KV Mechelen [9]
-1 1/4 1 - 0
BIB 22:00 FT
[2] Waasland-Beveren
4 - 1
Deinze [4]
+0 3 - 1
GEOA 22:00 FT
[8] Torpedo Kut.
2 - 0
Merani Martvili [12]
0 - 0
LUXA 22:00 FT
[7] Swift Hesperange
0 - 2
Hostert [10]
0 - 0
- 22:00 FT
[8] Victoria Rosport
1 - 1
Mondorf-les. [12]
1 - 1
- 22:00 FT
[15] Rodange 91 1
1 - 4
Jeunesse Esch [9]
0 - 1
- 22:00 FT
[6] Differdange
4 - 0
Etzella Ettelbruc [14]
1 - 0
RMNA 22:00 FT
[10] Sepsi OSK
1 - 0
Farul Constanta [6]
-1/4 1 - 0
CYPA 22:00 FT
[1] Apollon Limassol
0 - 2
Aris Limassol [2]
-1 0 - 1
UKRA 22:00 FT
[2] Dinamo Kiev
1 - 1
Zorya [4]
-1 1/2 1 - 0
TBNA 22:15 FT
[11] Osasuna 5
2 - 2
Barcelona [5] 4
+1/2 1 - 1
ITB 22:15 FT
[20] Vicenza
0 - 1
Como [11]
-1/4 0 - 1
GREA 22:15 FT
[2] PAOK
2 - 1
Lamia FC [11]
-1 1 - 1
BDNA 22:30 FT
[15] Moreirense
0 - 1
Portimonense [8]
-1/4 0 - 0
- 22:30 FT
[18] Belenenses
0 - 1
Estoril [7]
+1/4 0 - 1
HUNA 22:30 FT
[9] Debreceni
2 - 0
Ferencvaros [1]
+1 1/2 0 - 0
TSA 22:30 FT
[6] Grasshoppers
1 - 1
Luzern [10]
-1/4 1 - 0
- 22:30 FT
[5] Servette
2 - 2
Basel [2]
-1/4 1 - 1
HLA 22:45 FT
[1] Ajax
1 - 2
AZ Alkmaar [5]
-1 1/4 0 - 0
ALBA 22:45 FT
[4] Vllaznia Shkoder
2 - 0
Skenderbeu [8]
1 - 0
TBN3 22:59 FT
[A1-13] UD Logrones 1
1 - 3
Extremadura UD [A1-17]
-1 1 - 1
- 22:59 FT
[A2-12] UCAM Murcia
1 - 2
Albacete [A2-5]
+1/4 0 - 1
- 22:59 FT
[A1-1] Deportivo
3 - 0
Valladolid II [A1-19]
-1 1/4 1 - 0
PHA 22:59 FT
[4] Strasbourg
0 - 2
Marseille [3]
-1/4 0 - 0
NGA 22:59 FT
[5] Krasnodar
0 - 0
Nizhny Nov [12]
-1 1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[6] Lok. Moscow
2 - 0
Ufa [15]
-1/4 0 - 0
NORA 22:59 FT
[14] Brann
2 - 1
Sarpsborg [8]
-1 1/2 0 - 0
- 22:59 FT
[4] Lillestrom
2 - 0
Sandefjord [10]
-1 1/4 1 - 0
- 22:59 FT
[13] Odd Grenland
3 - 1
Stabaek [15]
+0 1 - 0
- 22:59 FT
[12] Tromso
0 - 2
Viking [3]
-1/4 0 - 1
- 22:59 FT
[6] Kristiansund
2 - 1
Valerenga [7]
+1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[16] Mjondalen
0 - 3
Bodo Glimt [1]
+1 0 - 2
- 22:59 FT
[11] Haugesund
1 - 2
Molde [2]
+3/4 0 - 1
- 22:59 FT
[5] Rosenborg
2 - 2
Stromsgodset [9]
-1 1/4 0 - 2
SVKA 22:59 FT
[1] Slo. Bratislava
0 - 0
Dunajska Stred [4]
-1 0 - 0
SLOA 22:59 FT
[2] Koper
2 - 2
Mura [5]
+0 0 - 0
TNKA 22:59 FT
[6] Besiktas
4 - 2
Kayserispor [11]
-1 1/4 1 - 1
TNKB 22:59 FT
[7] Samsunspor
2 - 0
Ankaragucu [2]
-1/4 0 - 0
AUTA 22:59 FT
[7] Austria Wien
2 - 3
Lask [9]
+1/4 2 - 2
NPA 22:59 FT
[3] Kaizer Chiefs
2 - 0
Sekhukhune Utd [8]
+1/4 1 - 0
CROA 23:05 FT
[1] Dinamo Zagreb
3 - 0
Slaven Belupo [8]
-1 3/4 3 - 0
ANHA 23:30 FT
[13] Crystal Palace
3 - 1
Everton [16] 2
-1/4 1 - 0
ITA3 23:30 FT
[B-9] Carrarese 1
1 - 1
Cesena [B-3]
+0 1 - 0
- 23:30 FT
[B-17] Teramo
0 - 4
Ancona [B-5]
+1/4 0 - 1
- 23:30 FT
[B-10] Pesaro
0 - 0
Imolese Calcio [B-14]
-1/2 0 - 0
- 23:30 FT
[B-16] Montevarchi
0 - 0
Viterbese Calcio [B-19]
-1/4 0 - 0
- 23:30 FT
[C-1] Bari
3 - 1
Taranto [C-8]
-1 2 - 0
- 23:30 FT
[B-8] Luchese
0 - 0
Grosseto [B-20]
-1/2 0 - 0
- 23:30 FT
[B-2] Modena
3 - 2
Gubbio [B-7]
-1 2 - 0
- 23:30 FT
[B-6] Pescara
2 - 0
Pistoiese [B-18]
-3/4 1 - 0
- 23:30 FT
[B-12] Siena 1
0 - 1
Pontedera [B-13]
-1/2 0 - 1
DUA 23:30 FT
[9] Ein.Frankfurt
5 - 2
B.Leverkusen [3] 3
+1/4 2 - 2
POLA 23:30 FT
[7] Gornik Zabrze
2 - 2
Pogon Szczecin [2]
+1/4 1 - 1
ITA 00:00 FT
[11] Sassuolo 1 1
2 - 1
Lazio [8] 2
-1/4 0 - 1
- 00:00 FT
[2] Napoli
0 - 1
Empoli [12] 1
-1 1/4 0 - 0
MLTA 00:00 FT
[1] Hibernians Paola
3 - 1
Gzira Utd [6]
-
CZEA 00:00 FT
[3] Sparta Praha
5 - 1
Bohemians 1905 [12]
-1 1/2 4 - 0
CYPA 00:00 FT
[10] Olympiakos Nic.
1 - 1
Apoel FC [7]
+1/4 0 - 0
DENC 00:00 FT
  Midtjylland
1 - 2
Brondby  
-1/2 1 - 1
TBNB 00:15 FT
[20] Amorebieta
1 - 1
Las Palmas [8]
+1/4 1 - 1
- 00:15 FT
[22] Alcorcon
1 - 1
Cartagena [7]
+1/4 1 - 1
TBNA 00:30 FT
[3] Real Betis 3
4 - 0
Real Sociedad [6] 1
-1/4 1 - 0
BIA 00:30 FT
[5] Gent
1 - 0
Genk [10]
-1 1 - 0
GREA 00:30 FT
[1] Olympiakos
1 - 0
Aris Salonica [5]
-3/4 0 - 0
RMNA 00:30 FT
[1] CFR Cluj
1 - 0
Mioveni [11]
-1 1/4 1 - 0
UKRA 00:30 FT
[8] Kolos Kovalivka
2 - 1
FC Mynai [15]
-3/4 0 - 1
HUNA 00:45 FT
[6] Mezokovesdi SE
0 - 2
Kisvarda FC [2]
+0 0 - 0
BDNA 01:00 FT
[16] Famalicao
1 - 4
Benfica [3]
+1 1 - 2
MEXB 01:00 FT
[14] Atlante
2 - 2
Celaya [16]
-1/2 0 - 0
ISRA 01:15 FT
[2] Hap. Beer Sheva
2 - 0
Hapoel Nof HaGalil [13]
-1 1/4 2 - 0
DENC 01:30 FT
  Odense BK
1 - 2
Randers  
+0 0 - 1
HLA 02:00 FT
[9] NEC Nijmegen
1 - 2
PSV Eindhoven [2]
+1 3/4 1 - 0
BIB 02:00 FT
[8] Excelsior Virton
2 - 2
Lierse [6]
+1/4 1 - 1
BLVA 02:00 FT
[8] CD Guabira
2 - 3
Inde. Petrolero [1]
+0 1 - 1
- 02:00 FT
[11] Real Santa Cruz 1
1 - 0
The Strongest [3]
+3/4 1 - 0
- 02:00 FT
[12] Aurora
3 - 4
Always Ready [2]
+1 1/2 2 - 0
ITB 02:30 FT
[14] Reggina
0 - 4
Alessandria [16]
-1/4 0 - 2
BDNB 02:30 FT
[17] Varzim 1
1 - 3
Trofense [14]
-1/4 1 - 2
ITA 02:45 FT
[1] Inter Milan 1
4 - 0
Cagliari [18] 2
-2 1/4 1 - 0
PHA 02:45 FT
[1] PSG 3
2 - 0
Monaco [7] 4
-1 1/4 2 - 0
TBNA 03:00 FT
[1] Real Madrid 2
2 - 0
Atletico Madrid [4] 3
-1/2 1 - 0
BIA 03:00 FT
[3] Club Brugge
3 - 0
Zulte-Waregem [15]
-2 1/4 1 - 0
ARGA 03:00 FT
[23] San Lorenzo
3 - 2
Newells Old Boys [19]
-1/2 2 - 2
BDNA 03:30 FT
[1] Porto
1 - 0
Braga [4]
-1 1/4 1 - 0
BRC 03:30 FT
  Atl. Mineiro/MG
4 - 0
Atletico/PR  
-1 2 - 0
GHU20 04:00 FT
  Chile U20
1 - 2
Colombia U20   1
+0 0 - 1
COLA 05:00 FT
[6] Alianza Petrolera
0 - 1
Millonarios [5]
+3/4 0 - 0
ARGA 05:15 FT
[3] Defensa YJ 1
2 - 1
Lanus [8]
-1/2 1 - 1
CRCA 06:00 FT
[2] Alajuelense
0 - 0
Dep. Saprissa [4]
-1/4 0 - 0
GHU20 06:30 FT
  Paraguay U20 (T)
1 - 3
Uruguay U20  
+0
ARGA 07:30 FT
[2] Talleres Cordoba
1 - 2
Independiente [9]
-1/2 0 - 1
DUC4DB 19:00 Hoãn
[4] Lok.Leipzig
-
Optik Rathenow [18]
-
- 19:00 Hoãn
[19] Union Furstenwalde
-
Tennis Borussia B. [9]
-
- 19:00 Hoãn
[3] Berlin AK 07
-
Auerbach [20]
-
DUC4B 20:00 Hoãn
[A-11] Altona 93
-
Drochtersen/Assel [A-6]
-
- 20:00 Hoãn
[A-8] Ein. Norderstedt
-
Holstein Kiel II [A-2]
-
ANHA 21:00 Hoãn
[9] Brighton
-
Tottenham [7]
-
NPA 22:00 Hoãn
[13] Maritzburg Utd
-
Stellenbosch FC [4]
0 - 0
 
« 12 tháng 12 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo