x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
GHCLB 16:00 FT
  Kon Tum
6 - 0
Palace Khánh Hòa  
2 - 0
- 18:00 FT
  Ilves Tampere
2 - 2
SJK Seinajoki  
0 - 0
- 20:00 FT
  Luzern 1
0 - 5
Lausanne Sports  
-1/4 0 - 3
HUNA 21:55 FT
[11] Diosgyori
1 - 1
Zalaegerzseg [6]
-1/4 0 - 0
GHCLB 22:00 FT
  KPV Kokkola
2 - 1
Jaro  
-1 0 - 1
SRBC 22:00 FT
  Cukaricki
0 - 1
Vojvodina  
0 - 1
CZEB 22:00 FT
[13] Fotbal Trinec
1 - 2
Slavoj Vysehrad [12]
-1/4 1 - 1
- 22:00 FT
[3] Dukla Praha
0 - 1
Pardubice [1]
-1/4 0 - 0
DENB 22:00 FT
[6] Fremad Amager 1
1 - 0
Naestved BK [11]
+0 1 - 0
- 22:00 FT
[7] HB Koge
2 - 2
Fredericia [3]
+1/4 1 - 1
SLOC 22:30 FT
  NK Radomlje (T)
1 - 1
Nafta 1903  
+0 0 - 1
GHCLB 22:59 FT
  Helsinki
2 - 1
Honka  
0 - 0
- 22:59 FT
  Sandefjord
0 - 0
Mjondalen  
+0 0 - 0
- 22:59 FT
  Haugesund
1 - 1
Viking  
-1/4 0 - 1
BDNA 22:59 FT
[16] Vitoria Setubal 6
2 - 2
Santa Clara [10] 1
+0 1 - 1
POLA 22:59 FT
[13] Wisla Krakow
3 - 2
Rakow Czestochowa [10]
+1/4 1 - 0
- 22:59 FT
[12] Wisla Plock
1 - 2
Slask Wroclaw [3]
+0 1 - 0
CZEA 22:59 FT
[6] Banik Ostrava 1
2 - 2
Slavia Praha [1]
+1 1 - 1
- 22:59 FT
[4] Jablonec
1 - 0
MFk Karvina [14]
-3/4 0 - 0
- 22:59 FT
[10] Mlada Boleslav
0 - 2
Sigma Olomouc [11]
+0 0 - 1
- 22:59 FT
[7] C. Budejovice
3 - 1
Teplice [12]
-3/4 0 - 0
- 22:59 FT
[8] Slovacko 1
1 - 2
Bohemians 1905 [9]
-1/2 1 - 2
- 22:59 FT
[2] Vik.Plzen
3 - 0
Zlin [13]
-2 1/4 2 - 0
- 22:59 FT
[16] Pribram
2 - 1
Slovan Liberec [5]
+1/2 2 - 1
- 22:59 FT
[3] Sparta Praha
2 - 0
Opava [15]
-2 1/4 1 - 0
DENC 22:59 FT
  Sonderjyske
2 - 1
AC Horsens  
+0 0 - 0
GHCLB 23:00 FT
  Stade L. Ouchy
0 - 6
Servette  
0 - 2
AUTA 23:30 FT
[2] Lask
0 - 1
Rapid Wien [3]
-3/4 0 - 0
- 23:30 FT
[4] Wolfsberger AC 1
2 - 4
Hartberg [6]
-1 1/2 2 - 1
AUTB 23:30 FT
[14] Grazer AK
4 - 2
SV Ried [1]
+1 1/4 1 - 1
- 23:30 FT
[8] SKU Amstetten
2 - 3
Wacker Innsbruck [4]
+1/4 2 - 0
- 23:30 FT
[10] SV Lafnitz
0 - 0
Austria Wien II [6]
+0 0 - 0
- 23:30 FT
[5] Vorwarts Steyr
2 - 2
Horn [9]
+0 1 - 1
- 23:30 FT
[16] Kapfenberg 1
0 - 1
Dornbirn [15]
-1/2 0 - 0
- 23:30 FT
[12] Aust Lustenau 1
2 - 2
LASK Juniors [7]
-3/4 1 - 1
GHCLB 00:00 FT
  Sarpsborg
4 - 0
Start Kristiansand  
-3/4 3 - 0
DUC3 00:00 FT
[3] Wurzburger
4 - 2
CZ Jena [20]
-1 1/2 0 - 1
- 00:00 FT
[17] Chemnitzer
0 - 1
Ingolstadt [4]
+1/4 0 - 1
- 00:00 FT
[19] Sonnenhof
0 - 0
Preussen Munster [18]
-1/4 0 - 0
HUNA 00:00 FT
[3] Puskas Akademia
2 - 1
Kaposvar [12]
-2 1/4 1 - 1
ISRB 00:00 FT
[12] Hapoel Acre
1 - 1
Hapoel Afula [16]
+0 0 - 0
- 00:00 FT
[9] Hapoel Umm Al Fahm (T)
0 - 0
Ahi Nazareth [14]
+0 0 - 0
- 00:00 FT
[11] Hapoel Nof HaGalil 2
3 - 1
Hapoel Bnei Lod [15]
-1/4 0 - 0
ISRC 00:30 FT
  Hap. Beer Sheva (T)
1 - 1
Bnei Yehuda  
-1/4 0 - 0
TS 90': 1-1; HP: 0-0; Pen: 6-5
TBNB 01:00 FT
[8] Rayo Vallecano
1 - 0
Albacete [18]
-3/4 0 - 0
BULC 01:00 FT
  Botev Plovdiv 1
0 - 0
Cska Sofia  
+1/4 0 - 0
SRBC 01:00 FT
  Partizan
1 - 0
Crvena Zvezda  
+1/4 0 - 0
BDNA 01:15 FT
[17] Portimonense 5
2 - 2
Benfica [2] 3
+1 1/2 0 - 2
DUC3 01:30 FT
[10] Kaiserslautern
1 - 3
Duisburg [5]
-1/4 1 - 2
- 01:30 FT
[11] Unterhaching
1 - 3
Ein.Braunschweig [2]
-1/2 1 - 3
POLA 01:30 FT
[1] Legia Wars.
5 - 1
Arka Gdynia [15]
-1 3/4 1 - 1
- 01:30 FT
[16] LKS Lodz
0 - 3
Jagiellonia [7]
+0 0 - 2
AUTA 01:30 FT
[8] Sturm Graz 2
1 - 5
RB Salzburg [1]
+1 1/2 1 - 4
CRCA 01:30 FT
[8] Municipal Grecia
2 - 5
San Carlos [7]
+1/4 1 - 2
DUCC 01:45 FT
  Bayern Munich 2
2 - 1
Ein.Frankfurt   2
-2 1/2 1 - 0
DENC 01:45 FT
  Aalborg BK
3 - 2
Aarhus AGF  
+0 1 - 0
HUNA 02:05 FT
[9] Paksi
2 - 2
Ferencvaros [1]
+3/4 0 - 0
BDNA 03:30 FT
[1] Porto 1 4
1 - 0
Maritimo [11] 3
-1 3/4 1 - 0
CRCA 04:00 FT
[6] Jicaral Sercoba
2 - 2
Alajuelense [3]
-1/4 1 - 1
- 04:00 FT
[2] Herediano 1
1 - 1
Perez Zeledon [9]
-1 1/2 1 - 0
- 07:30 FT
[12] Universidad CR
2 - 0
Dep. Saprissa [1]
+1 1/4 1 - 0
- 09:00 FT
[4] Cartagines
0 - 0
Guadalupe FC [5]
-1/2 0 - 0
UAEA 20:30 Hoãn
[9] Baniyas
-
Al Fujairah [14]
-
- 20:30 Hoãn
[6] Al Nasr (UAE)
-
Hatta [13]
-
- 20:30 Hoãn
[10] Ajman
-
Al Sharjah [4]
-
- 20:30 Hoãn
[7] Al Dhafra
-
Al Ain [2]
-
- 20:30 Hoãn
[3] Al Jazira
-
Al Wasl [8]
-
- 20:30 Hoãn
[1] Al Shabab (UAE)
-
Khorfakkan [12]
-
- 20:30 Hoãn
[5] Al Wehda (UAE)
-
Ittihad Kalba [11]
-
QATA 00:10 Hoãn
[1] Al Duhail SC
-
Al Khor [10]
-
- 00:10 Hoãn
[9] Qatar SC
-
Al Sadd [3]
-
- 00:10 Hoãn
[6] Sailiya
-
Al Arabi (QAT) [5]
-
- 00:10 Hoãn
[8] Ahli Doha
-
Al Wakra [7]
-
- 00:10 Hoãn
[12] Shahaniya SC
-
Al Rayyan [2]
-
- 00:10 Hoãn
[11] Umm salal
-
Al Garrafa [4]
-
KSA 00:35 Hoãn
[14] Al Fateh
-
Abha [9]
-
- 00:35 Hoãn
[7] Al Raed
-
Hazm [12]
-
- 00:35 Hoãn
[6] Al Taawon (KSA)
-
Dhamak [15]
-
- 00:35 Hoãn
[5] Al Faisaly (KSA)
-
Al Ahli (KSA) [4]
-
- 00:35 Hoãn
[11] Al Feiha
-
Al Shabab (KSA) [8]
-
- 00:35 Hoãn
[16] Al Adalah
-
Al Hilal [1]
-
- 00:35 Hoãn
[13] Al Ittihad (KSA)
-
Al Ettifaq [10]
-
- 00:35 Hoãn
[2] Al Nasr (KSA)
-
Al Wehda (KSA) [3]
-
CRCA 09:00 Hoãn
[10] Santos Guapiles
-
Limon [11]
-
 
« 10 tháng 06 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo