x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATA 11:00 FT
[17] Vegalta Sendai
2 - 3
Cerezo Osaka [2]
+1/4 0 - 1
NHAT3 11:00 FT
[14] Yokohama SCC
1 - 6
Cerezo Osaka U23 [17]
-1/4 0 - 1
- 11:00 FT
[7] Sagamihara
3 - 2
Kataller Toyama [10]
+0 1 - 2
- 11:00 FT
[18] Kamatamare San.
4 - 2
Vanraure Hachinohe [13]
+0 3 - 0
NHATJFL 11:00 FT
[15] Maruyasu Okazaki
1 - 3
MIO Biwako [6]
1 - 1
- 11:00 FT
[4] Matsue City
1 - 3
Honda Lock [9]
0 - 2
- 11:00 FT
[14] Reinmeer Aomori
0 - 2
Sony Sendai [8]
0 - 0
- 11:00 FT
[13] Veertien Mie
0 - 2
Verspah Oita [2]
0 - 1
- 11:00 FT
[3] Iwaki FC
3 - 2
FC Osaka [7] 1
1 - 0
NHATW 11:00 FT
[7] JEF United Nữ
2 - 1
INAC Leonessa Nữ [5]
1 - 1
AUSNSW 11:30 FT
[4] Wollongong Wolves
1 - 0
WS Wanderers U21 [11]
-1 1 - 0
HQB 11:30 FT
[9] Ansan Greeners
1 - 2
Daejeon Hana Citizen [3]
+1/4 0 - 0
AUSNSW 12:00 FT
[3] Rockdale City
3 - 2
APIA Tigers [9]
-1/2 1 - 0
NHATB 12:00 FT
[17] Montedio Yama.
1 - 0
Jubilo Iwata [10]
+0 1 - 0
- 12:00 FT
[3] V-Varen Nagasaki
1 - 3
Avispa Fukuoka [4]
-1/4 0 - 1
NHAT3 12:00 FT
[12] Gamba Osaka U23
2 - 0
Roas. Kumamoto [2]
+1/2 0 - 0
- 12:00 FT
[4] FC Gifu
3 - 1
Azul Claro Numazu [15]
-1/4 2 - 0
HQA 12:00 FT
[10] Seongnam Ilhwa Ch. 1
0 - 6
Incheon Utd [11]
-1/4 0 - 2
- 12:00 FT
[12] Busan I'Park
0 - 2
Gangwon [6]
+1/4 0 - 0
AUSQSL 13:00 FT
  Queensland Lion
4 - 0
Brisbane Roar U21  
3 - 0
- 13:00 FT
  Sunshine Coast
1 - 4
Peninsula Power  
0 - 2
NHAT3 13:00 FT
[8] FC Imabari
2 - 1
Gainare Tottori [6]
-1/4 1 - 0
- 13:00 FT
[5] Fujieda MYFC
0 - 0
Grulla Morioka [11]
-1 1/4 0 - 0
AUSBPL 13:15 FT
[1] Grange Thistle
5 - 0
Caboolture Sports [12]
1 - 0
AUSQSL 13:30 FT
  Gold Coast Utd
1 - 1
Eastern Suburbs  
0 - 1
NHATA 14:00 FT
[14] Sagan Tosu
3 - 0
FC Tokyo [3]
+1/4 1 - 0
NHATB 14:00 FT
[11] Mito Hollyhock
3 - 1
Thespa Kusatsu [21]
-1/2 0 - 0
- 14:00 FT
[8] Tokyo Verdy
1 - 0
Giravanz Kita. [2]
-1/4 1 - 0
HQB 14:00 FT
[4] Gyeongnam 1
3 - 1
Chungnam Asan [10]
-1/2 0 - 1
HQA 14:30 FT
[5] Daegu
2 - 2
Ulsan Hyundai [1]
+1/2 1 - 1
- 14:30 FT
[4] Sangju Sangmu
0 - 1
Jeonbuk H.Motor [2]
+3/4 0 - 0
TQA 14:30 FT
[A-5] Shenzhen FC (T)
0 - 1
Jiangsu Suning [A-2]
+1/2 0 - 1
- 14:30 FT
[A-4] Sh. Shenhua (T)
2 - 0
Henan Jianye [A-8]
-1 1/4 2 - 0
- 14:30 FT
[A-3] Shandong Luneng (T)
0 - 0
Guangzhou Fuli [A-6]
0 - 0
TQB 14:30 FT
[B-6] Shaanxi Changan (T)
0 - 2
Meizhou Hakka [B-1]
+1/4 0 - 1
AUSBPL 15:00 FT
[9] Acacia Ridge
0 - 3
Albany Creek [3]
0 - 1
- 15:00 FT
[4] Toowong FC
2 - 0
Brisbane Knights [11]
0 - 0
AUSQSL 15:00 FT
  Olympic FC QLD
1 - 1
Gold Coast Knights  
-1/4 0 - 1
NHATA 15:00 FT
[6] Kashima Antlers
0 - 2
Oita Trinita [12]
-3/4 0 - 0
TQB 15:00 FT
[A-5] Nei Mongol (T)
0 - 2
Chengdu Better City [A-1]
+1 0 - 1
- 15:00 FT
[C-1] Kunshan FC (T)
3 - 2
Xinjiang Tianshan [C-6]
-1 1 - 1
CZEB 15:15 FT
[8] FK Blansko 1
1 - 2
Vik.Zizkov [2]
+1/4 0 - 1
AUTB 15:30 FT
[16] Rapid Wien II
2 - 3
Floridsdorfer AC [9]
+1/4 1 - 1
NHATA 16:00 FT
[11] Sanf Hiroshima
1 - 2
Gamba Osaka [7]
-1/2 0 - 2
NHATB 16:00 FT
[7] Tochigi SC
2 - 0
Machida Zelvia [13]
+0 1 - 0
NHAT3 16:00 FT
[9] Kagoshima
0 - 3
Nagano Parceiro [3]
+0 0 - 2
NHATB 16:30 FT
[18] Ryukyu
0 - 1
JEF United Chiba [12]
+0 0 - 0
TBNA 17:00 FT
[13] Osasuna 2
1 - 3
Levante [12]
-1/4 1 - 1
TBNB 17:00 FT
[14] Lugo
0 - 2
Almeria [12] 1
+0 0 - 2
NGB 17:00 FT
[15] Yenisey
0 - 1
Krasnodar B [9]
+3/4 0 - 0
ESTA 17:00 FT
[8] TJK Legion
3 - 1
Tammeka Tartu [6]
+0 1 - 0
KAZA 17:00 FT
[10] Okzhetpes (T)
3 - 3
Kairat Almaty [1]
+1 3/4 2 - 2
NHATA 17:00 FT
[8] Kashiwa Reysol
1 - 3
Yokohama FM [5]
+0 1 - 0
- 17:00 FT
[18] Shonan Bellmare
0 - 1
Kawasaki Fro. [1]
+2 0 - 1
NHATB 17:00 FT
[20] Renofa Yamaguchi
1 - 2
Okayama [16]
+1/4 1 - 1
HQA 17:00 FT
[3] Pohang Steelers
5 - 3
Gwangju [7]
-1/2 1 - 0
BDNB 17:15 FT
[1] CD Mafra
2 - 1
Benfica B [5]
-1/4 1 - 1
HLA 17:15 FT
[3] Feyenoord
4 - 2
ADO Den Haag [16]
-2 1/4 1 - 1
HLB 17:15 FT
[6] De Graafschap
2 - 0
NEC Nijmegen [11]
-3/4 0 - 0
ITA 17:30 FT
[17] Spezia (T) 2
1 - 4
Sassuolo [5] 1
+3/4 1 - 1
TNKA 17:30 FT
[18] Rizespor
1 - 1
Alanyaspor [2]
+0 0 - 0
POLB 17:40 FT
[1] LKS Lodz
4 - 1
Sandecja [18]
-1 1/4 2 - 0
ANHA 18:00 FT
[19] Sheffield Utd 2
0 - 1
Leeds Utd [7] 1
+1/4 0 - 0
DUC3 18:00 FT
[8] Dynamo Dresden
1 - 1
Waldhof Man. [13]
-3/4 0 - 1
DUC4B 18:00 FT
[6] Hamburger II
7 - 0
Heider SV [22]
6 - 0
PHA 18:00 FT
[12] Bordeaux 1
0 - 0
Nice [10] 1
-1/2 0 - 0
SCOA 18:00 FT
[9] Motherwell
1 - 5
Rangers [1]
+1 1/2 0 - 3
NGA 18:00 FT
[12] Arsenal-Tula
2 - 3
Rostov [9]
+0 1 - 3
NGB 18:00 FT
[5] Spartak Moscow B
1 - 0
SKA-Khabarovsk [12]
0 - 0
GEOC 18:00 FT
  Saburtalo
2 - 0
Torpedo Kut.  
0 - 0
LATA 18:00 FT
[8] Jelgava
2 - 0
BFC Daugava [9]
0 - 0
TNKB 18:00 FT
[10] Bandirmaspor
2 - 2
Samsunspor [6]
+1/4 1 - 0
UKRA 18:00 FT
[14] FC Lviv
0 - 5
Zorya [9]
+1 1/4 0 - 5
TQB 18:00 FT
[C-4] Heil. Lava Spring (T) 1
0 - 1
Nantong Zhiyun [C-3]
+1/4 0 - 1
THA 18:00 FT
[2] Bangkok Utd
0 - 2
Bangkok Glass [1]
-1/4 0 - 0
- 18:00 FT
[14] Nakhon Ratch.
3 - 3
Sukhothai [6]
+0 3 - 1
UZBA 18:00 FT
[4] Kokand-1912
2 - 1
Bunyodkor [6]
2 - 1
DUB 18:30 FT
[17] Karlsruher
0 - 1
Bochum [4] 1
+0 0 - 1
- 18:30 FT
[6] Nurnberg
1 - 0
Sandhausen [10]
-1/4 0 - 0
- 18:30 FT
[3] St. Pauli
4 - 2
Heidenheim [9]
+0 2 - 0
DUC4DB 18:30 FT
[9] Hertha Berlin II
1 - 0
Chemnitzer [15]
+0 0 - 0
- 18:30 FT
[4] Berliner FC Dynamo 2
2 - 2
Optik Rathenow [19]
-1 3/4 1 - 1
- 18:30 FT
[5] Lok.Leipzig
1 - 1
E.Cottbus [10]
-1/4 1 - 1
- 18:30 FT
[7] Union Furstenwalde
1 - 3
VSG Altglienicke [2]
+1/4 0 - 2
- 18:30 FT
[8] Berlin AK 07
3 - 1
Bischofswerdaer [18]
-1 1/4 0 - 0
BIA 18:30 FT
[4] Standard Liege
2 - 2
Zulte-Waregem [14]
-1 0 - 1
DENB 18:30 FT
[8] HB Koge
0 - 3
Viborg [2]
+1/4 0 - 2
TQB 18:35 FT
[A-6] Suzhou Dongwu (T)
2 - 3
Beijing BG [A-4]
+1/4 1 - 3
- 18:35 FT
[B-2] Zhejiang Greentown (T)
1 - 0
Shenyang Urban [B-4]
-1 0 - 0
ANHB 19:00 FT
[1] Bristol City
2 - 0
Sheffield Wed. [15]
+0 0 - 0
TBNA 19:00 FT
[18] Eibar 1
1 - 2
Athletic Bilbao [14]
+1/4 0 - 1
DUC3 19:00 FT
[2] Turkgucu-Ataspor
3 - 0
Kaiserslautern [20] 1
-1/4 2 - 0
DUC4B 19:00 FT
[2] Havelse
3 - 0
SSV Jeddeloh [14]
-1 1/4 1 - 0
- 19:00 FT
[13] St. Pauli II
2 - 1
Drochtersen/Assel [10]
+1/2 2 - 0
DUC4T 19:00 FT
  B.Dortmund II
1 - 1
Bonner SC  
-1 3/4 1 - 0
NGB 19:00 FT
[19] Chertanovo 1
0 - 0
Torpedo Moscow [13]
0 - 0
LATA 19:00 FT
[4] Ventspils
2 - 0
Tukums/Salaspils [10]
0 - 0
LITA 19:00 FT
[4] Banga
1 - 2
Kauno Zalgiris [3]
0 - 1
DENA 19:00 FT
[2] Aarhus AGF
4 - 2
Odense BK [9]
-1/4 2 - 1
- 19:00 FT
[3] Sonderjyske
2 - 1
Aalborg BK [8]
+1/4 1 - 0
DENB 19:00 FT
[6] Fredericia
1 - 0
Silkeborg IF [7]
+0 1 - 0
TQA 19:00 FT
[A-1] Guangzhou Ever. (T)
1 - 0
Dalian Yifang [A-7]
-1 1/2 0 - 0
THA 19:00 FT
[15] Rayong FC
0 - 2
Chiangrai Utd [3]
+1 0 - 1
- 19:00 FT
[13] Prachuap FC
0 - 3
Samut Prakan City [11]
-1/4 0 - 0
UZBA 19:00 FT
[10] Mash'al Mubarek
0 - 1
Surkhon Termiz [12]
0 - 0
KAZA 19:15 FT
[2] Astana (T)
3 - 0
Zhetysu Taldykorgan [6]
-3/4 1 - 0
MASL 19:15 FT
[9] Sabah FA
3 - 2
Melaka FA [4]
1 - 2
HLA 19:30 FT
[9] Utrecht
3 - 1
RKC Waalwijk [17]
-1 3/4 1 - 0
TDA 19:30 FT
[1] Malmo
3 - 0
Hacken [4]
-1/2 2 - 0
- 19:30 FT
[14] Helsingborg
0 - 1
Ostersunds [8]
-1/4 0 - 0
- 19:30 FT
[16] Falkenbergs
1 - 3
Hammarby [7]
+3/4 1 - 0
TDB 19:30 FT
[6] GIF Sundsvall
2 - 1
Trelleborgs [11]
-3/4 1 - 1
AUTA 19:30 FT
[10] Hartberg
1 - 1
Sturm Graz [7] 1
+1/4 0 - 1
- 19:30 FT
[6] Austria Wien
2 - 2
Admira [12]
-1 1/4 1 - 1
ANHA 20:00 FT
[8] Tottenham 1
1 - 1
Newcastle [10] 4
-1 1/4 1 - 0
ITA 20:00 FT
[3] Verona 1
1 - 0
Udinese [15]
+0 0 - 0
ITB 20:00 FT
[19] Cremonese
0 - 2
Cittadella [1]
-1/4 0 - 1
ITA3 20:00 FT
  Carrarese
0 - 0
Aurora Pro Patria   1
-3/4 0 - 0
- 20:00 FT
  Teramo
2 - 0
Palermo  
0 - 0
- 20:00 FT
  Feralpisalo
2 - 1
Arezzo  
-1/4 2 - 0
- 20:00 FT
  Pistoiese
1 - 1
Alessandria  
+1/4 0 - 1
- 20:00 FT
  US Olbia
0 - 1
Pontedera  
0 - 0
- 20:00 FT
  Padova
0 - 1
Imolese Calcio   1
-1 0 - 1
- 20:00 FT
  Gubbio
0 - 2
Modena  
+0 0 - 0
- 20:00 FT
  Albinoleffe
0 - 0
Livorno  
-1/2 0 - 0
- 20:00 FT
  Catania
1 - 1
Paganese  
-3/4 0 - 1
- 20:00 FT
  Carpi
2 - 0
Sambenedettese   1
1 - 0
- 20:00 FT
  Piacenza
0 - 2
Grosseto  
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
  Triestina
0 - 1
Matelica  
-3/4 0 - 1
DUC4B 20:00 FT
[18] Holstein Kiel II
0 - 1
Teutonia Ottensen [8]
+1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[3] Hansa Luneburg
1 - 0
Altona 93 [16]
1 - 0
PHA 20:00 FT
[14] Nimes
1 - 1
Lens [6] 3
+1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[8] Angers 3
3 - 2
Stade Brestois [13] 2
-1/4 1 - 2
- 20:00 FT
[20] Dijon 4
2 - 2
Montpellier [3] 1
+3/4 1 - 0
- 20:00 FT
[5] Monaco 2 3
3 - 2
Strasbourg [18] 1
-3/4 2 - 0
NGB 20:00 FT
[1] FK Orenburg 1
2 - 2
Baltika [10]
1 - 0
- 20:00 FT
[21] Irtysh Omsk
1 - 0
Fakel [17]
+1/2 1 - 0
- 20:00 FT
[2] Nizhny Nov
3 - 0
Akron Togliatti [18]
1 - 0
MKDA 20:00 FT
[8] Vardar
3 - 1
Belasica Strumica [12]
2 - 0
- 20:00 FT
[10] Academy Pandev
1 - 0
Sileks Kratovo [6]
0 - 0
- 20:00 FT
[5] FC Struga
2 - 0
Shkupi [2]
1 - 0
- 20:00 FT
[11] Renova
1 - 3
Makedonija [3]
0 - 2
- 20:00 FT
[9] Pelister
1 - 3
Shkendija [1]
1 - 1
ESTA 20:00 FT
[3] Nomme Kalju
2 - 1
Trans Narva [7]
2 - 0
GREA 20:00 FT
[1] Aris Salonica
2 - 2
Pas Giannina [9]
-1/2 0 - 2
LATA 20:00 FT
[6] Spartaks Jurmala 1
1 - 2
Riga FC [1]
0 - 0
MDVA 20:00 FT
[4] Sfintul Gheorghe
2 - 0
Zimbru [9]
1 - 0
TNKA 20:00 FT
[9] Konyaspor
4 - 1
Besiktas [11]
+0 1 - 0
- 20:00 FT
[12] Sivasspor
0 - 0
Ankaragucu [16]
-1 0 - 0
MAPL 20:00 FT
[9] Kelantan United
2 - 3
Terengganu II [3]
1 - 3
DUA 20:30 FT
[1] Hoffenheim 3
4 - 1
Bayern Munich [7] 2
+2 2 - 1
NGA 20:30 FT
[10] Akhmat Groznyi
2 - 0
Ural S.r. [11]
-1/2 1 - 0
CZEA 20:30 FT
[7] Pardubice
3 - 0
Slovan Liberec [6]
+1/2 2 - 0
- 20:30 FT
[5] Jablonec
4 - 1
Opava [15]
-1 2 - 1
- 20:30 FT
[3] Vik.Plzen
4 - 1
Brno [18]
-2 1/4 2 - 0
TNKB 20:30 FT
[14] Osmanlispor
1 - 3
Adana Demirspor [1]
+1 1/4 0 - 2
WALA 20:30 FT
[10] Haverfordwest
1 - 4
Connah's QN [3]
+1 1 - 1
- 20:30 FT
[8] Caernarfon Town
0 - 3
The New Saints [1]
+1 1/2 0 - 0
ACL 20:40 FT
[C-1] Persepolis (T)
1 - 0
Al Sadd [D-2]
0 - 0
SLOA 20:45 FT
[8] CM Celje
2 - 0
NK Bravo [4]
1 - 0
ANHL1 21:00 FT
[2] Lincoln
2 - 0
Charlton Athletic [18]
+0 1 - 0
TBNA 21:00 FT
[9] Atletico Madrid 3
6 - 1
Granada [3] 1
-1 1/4 1 - 0
TBNB 21:00 FT
[11] Mallorca
1 - 0
Sabadell [20] 1
-3/4 0 - 0
SCOA 21:00 FT
[7] Ross County 1
0 - 3
Aberdeen [4]
+1/2 0 - 1
- 21:00 FT
[2] Celtic
3 - 0
Hibernian [3]
-1 1/2 2 - 0
NGB 21:00 FT
[7] Alania Vla
3 - 1
Tekstilshchik Ivanov [11]
3 - 1
- 21:00 FT
[14] Dinamo Bryansk
0 - 1
Volgar Astrakhan [16]
0 - 0
POLB 21:00 FT
[13] Puszcza Nie.
2 - 0
Chrobry Glogow [9]
+0 1 - 0
BLRA 21:00 FT
[8] Dinamo Minsk
1 - 0
Vitebsk [10]
0 - 0
BIA 21:00 FT
[5] Anderlecht
1 - 1
Eupen [12]
-1 0 - 0
BIB 21:00 FT
[3] Lommel
1 - 2
Deinze [5]
+1/4 0 - 1
ICEA 21:00 FT
[7] IA Akranes
2 - 2
Vikingur Rey. [10]
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[5] KR Reykjavik 1
1 - 2
Fylkir [3]
-1 1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[2] Hafnarfjordur
1 - 0
Fjolnir [12]
-1 1/4 0 - 0
LATA 21:00 FT
[3] Valmiera / BSS
2 - 2
Rigas Futbola Skola [2]
1 - 0
LITA 21:00 FT
[1] Zalgiris
3 - 2
FK Panevezys [5]
3 - 0
LUXA 21:00 FT
[1] Dudelange
2 - 0
Victoria Rosport [4]
1 - 0
- 21:00 FT
[2] Wiltz
3 - 0
Progres Niedercorn [8]
1 - 0
- 21:00 FT
[10] Racing Union
3 - 1
Etzella Ettelbruc [16]
2 - 0
- 21:00 FT
[15] RM Hamm Benfica
1 - 1
Swift Hesperange [7]
0 - 0
- 21:00 FT
[14] UNA Strassen
3 - 0
Mondorf-les. [12]
2 - 0
- 21:00 FT
[5] Differdange
1 - 0
Rodange 91 [9]
0 - 0
- 21:00 FT
[6] Jeunesse Esch
1 - 0
Hostert [11]
0 - 0
SRBA 21:00 FT
[20] Napredak
1 - 2
FK Metalac GM [12]
0 - 1
- 21:00 FT
[8] Proleter NS
1 - 0
Novi Pazar [13]
1 - 0
TSA 21:00 FT
[9] Vaduz
0 - 1
St. Gallen [1]
+3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[6] Luzern
2 - 2
Lausanne Sports [2] 1
+0 1 - 1
- 21:00 FT
[5] Servette
1 - 0
Basel [8] 1
+0 0 - 0
TSB 21:00 FT
[9] Chiasso
0 - 2
Grasshoppers [3]
+1 0 - 0
UKRA 21:00 FT
[3] Shakhtar Donetsk
2 - 0
Olimpik Donetsk [8]
-2 1/4 0 - 0
DENA 21:00 FT
[1] Brondby
2 - 1
AC Horsens [12]
-1 1/4 2 - 0
BRA 21:00 FT
[5] Vasco DG/RJ
1 - 1
Bragantino/SP [17]
+1/4 0 - 0
CHIB 21:00 FT
[4] Puerto Montt
1 - 0
Cobreloa [12]
0 - 0
BDNA 21:30 FT
[18] SC Farense
0 - 1
Nacional Madeira [4]
-1/4 0 - 0
BDNB 21:30 FT
[17] Casa Pia AC
1 - 1
Vizela [4]
+1/2 0 - 0
- 21:30 FT
[14] Arouca
1 - 1
Academico Viseu [18]
-3/4 1 - 1
CZEB 21:30 FT
[7] Varnsdorf
2 - 2
Dukla Praha [4]
+3/4 0 - 2
HLA 21:45 FT
[14] Emmen 1
1 - 1
Willem II [7]
+0 1 - 1
- 21:45 FT
[11] Heracles Almelo
1 - 1
PSV Eindhoven [5]
+1 1 - 0
ANHB 22:00 FT
[4] Bournemouth
1 - 0
Norwich [13]
-1/4 1 - 0
PHA 22:00 FT
[16] Lorient 2
1 - 1
Lyon [11]
+3/4 0 - 0
BDNA 22:00 FT
[6] Gil Vicente
1 - 0
Portimonense [13]
+1/4 0 - 0
NGB 22:00 FT
[8] Chayka FK Pesch 1
0 - 2
Veles Moscow [3]
0 - 1
- 22:00 FT
[6] Neftekhimik Nizh
1 - 1
Krylya Sovetov [4]
1 - 0
AZEA 22:00 FT
[3] Neftchi Baku (T)
1 - 1
Gabala FC [8]
0 - 1
GREA 22:00 FT
[4] OFI Creta
2 - 2
Atromitos [8] 1
-1/4 0 - 1
MLTA 22:00 FT
[13] Santa Lucia FC
1 - 4
Hamrun Spartans [1]
0 - 4
MNEA 22:00 FT
[8] Rudar
1 - 2
Buducnost [4]
1 - 2
AUTA 22:00 FT
[3] Lask
3 - 1
Wolfsberger AC [9]
-3/4 1 - 0
CHIB 22:00 FT
[8] Deportes Valdivia
1 - 0
CD Magallanes [9]
0 - 0
ANHA 22:30 FT
[13] Man City 1
2 - 5
Leicester City [1] 3
-1 1/2 1 - 1
ITA3 22:30 FT
  Pro Vercelli
1 - 0
Novara  
-1/4 1 - 0
- 22:30 FT
  Juve Stabia
1 - 2
SS Monopoli  
+0 1 - 0
- 22:30 FT
  Perugia
2 - 2
Fano  
-1 0 - 2
- 22:30 FT
  US Fermana 1
0 - 1
Mantova  
-1/4 0 - 0
- 22:30 FT
  Virtus Francavilla
2 - 3
Bari  
+1/2 2 - 3
- 22:30 FT
  Potenza SC
2 - 1
Catanzaro  
2 - 0
- 22:30 FT
  Virtus Verona
1 - 1
Cesena  
-1/4 1 - 1
- 22:30 FT
  Luchese 1
3 - 3
Pergolettese  
-1/4 0 - 3
- 22:30 FT
  Ravenna
1 - 2
Alto Adige  
+1/2 0 - 1
- 22:30 FT
  Ternana
0 - 0
Viterbese Calcio   1
-3/4 0 - 0
FINA 22:30 FT
[9] IFK Mariehamn
0 - 2
KuPS [2]
+3/4 0 - 1
- 22:30 FT
[4] Honka 1
1 - 2
Haka [10]
-1 1 - 1
- 22:30 FT
[5] Ilves
4 - 0
TPS Turku [11]
-1 2 - 0
TDA 22:30 FT
[5] Djurgardens
1 - 2
Norrkoping [2]
+0 0 - 1
- 22:30 FT
[3] Elfsborg
0 - 0
Goteborg [13]
-1/4 0 - 0
TDB 22:30 FT
[15] Umea
0 - 3
Eskilstuna City [14]
0 - 2
BULA 22:45 FT
[11] Cherno More
2 - 0
Arda Kardzhali [4]
1 - 0
ITA 22:59 FT
[19] Crotone 1
0 - 2
AC Milan [2] 3
+3/4 0 - 1
- 22:59 FT
[1] Napoli 1
6 - 0
Genoa [12] 2
-2 1 - 0
DUA 22:59 FT
[5] Freiburg
1 - 1
Wolfsburg [13] 3
+0 1 - 1
BDNB 22:59 FT
[10] Porto B
1 - 2
Penafiel [7]
-1/2 1 - 1
NGA 22:59 FT
[16] Rotor Volgograd 1
1 - 3
Rubin Kazan [7]
+1 0 - 1
- 22:59 FT
[3] CSKA Moscow 1
0 - 1
Lok. Moscow [5]
-1/2 0 - 1
BLRA 22:59 FT
[6] Rukh Brest
5 - 0
FK Slutsk [14]
2 - 0
BIHA 22:59 FT
[3] FK Tuzla City
2 - 1
Sloboda Tuzla [8]
1 - 0
HUNA 22:59 FT
[11] Budapest Honved
1 - 2
Ujpest [6]
-1/4 1 - 0
IREA 22:59 FT
[9] Finn Harps
1 - 1
Cork City [10]
-1/4 0 - 0
LITA 22:59 FT
[2] Suduva
7 - 1
FK Riteriai [6]
4 - 1
MNEA 22:59 FT
[2] Decic Tuzi
1 - 1
Sutjeska [5]
1 - 0
- 22:59 FT
[3] Iskra Danilo
1 - 0
OFK Petrovac [9]
0 - 0
NORA 22:59 FT
[8] Stabaek
2 - 0
Start Kristiansand [14]
-1/2 0 - 0
- 22:59 FT
[6] Kristiansund
1 - 1
Brann [10]
-1/2 0 - 0
- 22:59 FT
[16] Aalesund
1 - 2
Rosenborg [2]
+3/4 0 - 1
- 22:59 FT
[15] Mjondalen
1 - 2
Viking [7]
+1/4 1 - 1
- 22:59 FT
[12] Haugesund
4 - 4
Odd Grenland [3]
+0 1 - 2
RMNA 22:59 FT
[2] CFR Cluj
0 - 0
Chindia Targoviste [13]
-1 1/4 0 - 0
SVKA 22:59 FT
[1] Dunajska Stred
3 - 1
Trencin [8]
-1 1/2 2 - 1
SLOA 22:59 FT
[7] Koper
1 - 3
Mura [1]
0 - 2
CZEA 22:59 FT
[17] Pribram
1 - 3
Sparta Praha [1]
+2 1/4 1 - 2
TNKA 22:59 FT
[3] Galatasaray
0 - 0
Fenerbahce [8]
-1/4 0 - 0
TNKB 22:59 FT
[8] Altay
6 - 0
Eskisehirspor [18]
-1 1/2 4 - 0
DENA 22:59 FT
[7] Vejle
2 - 2
Kobenhavn [10]
+1/2 0 - 1
TBNB 23:15 FT
[4] SD Ponferradina
3 - 0
Rayo Vallecano [7]
+1/4 3 - 0
- 23:15 FT
[16] Real Oviedo
0 - 2
Espanyol [2]
+1/4 0 - 0
- 23:15 FT
[13] Tenerife 2
1 - 2
Mirandes [8]
-1/2 1 - 1
BIA 23:15 FT
[3] Club Brugge
2 - 1
Cercle Brugge [10]
-1 3/4 1 - 0
ICEA 23:15 FT
[11] Grotta
2 - 4
KA Akureyri [8]
+3/4 0 - 2
TBNA 23:30 FT
[15] Cadiz 4
1 - 3
Sevilla [11] 2
+3/4 0 - 0
- 23:30 FT
[17] Valladolid 3
1 - 1
Celta Vigo [5] 4
+1/4 0 - 1
UKRA 23:30 FT
[4] Desna Chernigiv
3 - 1
Rukh Vynnyky [12]
-1 2 - 1
- 23:30 FT
[5] Kolos Kovalivka
0 - 0
Inhulets Petrove [10]
-1/4 0 - 0
CHIB 23:30 FT
[3] Melipilla
1 - 0
Nublense [1]
0 - 0
- 23:30 FT
[2] Rangers Talca
1 - 2
San Marcos A. [11]
0 - 2
- 23:30 FT
[6] U. San Felipe 1
1 - 2
San Luis Qui. [5]
0 - 0
ITA3 23:45 FT
  AC Renate
2 - 3
Como   1
-1/4 2 - 2
BDNB 00:00 FT
[13] Vilafranquense
0 - 0
UD Oliveirense [8]
+0 0 - 0
- 00:00 FT
[3] Chaves
1 - 0
Cova Piedade [12]
-1 1/4 1 - 0
MNEA 00:00 FT
[6] Zeta
1 - 1
FK Podgorica [1]
0 - 0
MEXB 00:00 FT
[6] Leones Negros UdeG
2 - 2
Pumas Tabasco [11]
2 - 2
CRCA 00:00 FT
[B-1] Cartagines 1
2 - 1
Dep. Saprissa [B-2]
1 - 1
CROA 00:05 FT
[3] Hajduk Split
2 - 0
NK Varazdin [5]
-1 1/4 1 - 0
BDNA 00:30 FT
[15] Pacos Ferreira
0 - 2
Sporting Lisbon [5]
+1/4 0 - 1
GREA 00:30 FT
[2] AEK Athens
3 - 0
Lamia FC [14]
-1 1/4 1 - 0
ACL 00:45 FT
[D-1] Al Nasr (KSA) (T)
1 - 0
Al Taawon (KSA) [C-3]
-1 0 - 0
ANHA 01:00 FT
[11] West Ham Utd
4 - 0
Wolves [16] 1
+1/4 1 - 0
HLB 01:00 FT
[16] Volendam
0 - 0
Go Ahead Eagles [15]
-1/4 0 - 0
BIHA 01:00 FT
[6] Siroki Brijeg
2 - 1
Mladost D. Kakanj [11]
1 - 1
BULA 01:00 FT
[2] Lok. Plovdiv
2 - 1
Cska Sofia [5]
2 - 0
BIB 01:00 FT
[4] Lierse
2 - 5
RFC Seraing [1]
+0 0 - 2
EGYA 01:00 FT
[2] Zamalek SC
4 - 3
El Gouna [14]
-1 1 - 1
SLOA 01:15 FT
[6] O.Ljubljana
3 - 2
Domzale [3]
3 - 1