x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATJFL 11:00 FT
[5] Tegevajaro Miyazaki
1 - 2
Nara Club [11]
0 - 0
NHATW 11:00 FT
[6] Vegalta Sendai Nữ
1 - 0
Nojima Stella nữ [9]
1 - 0
- 11:00 FT
[4] Cerezo Osaka Nữ
0 - 0
Urawa RD Ladies Nữ [1]
0 - 0
NHATA 12:00 FT
[5] Nagoya Grampus
3 - 1
Shimizu S-Pulse [16]
-1 2 - 0
NHATB 12:00 FT
[7] Alb. Niigata (JPN)
1 - 1
Ventforet Kofu [5]
-1/4 0 - 0
NHAT3 12:00 FT
[16] Fukushima Utd
0 - 2
Blaublitz Akita [1]
+3/4 0 - 1
HQA 12:00 FT
[9] Suwon Bluewings
3 - 1
FC Seoul [8]
-1/2 1 - 0
HQ3 12:00 FT
[13] Jeonju EM
2 - 2
Cheongju FC [8]
0 - 0
- 12:00 FT
[14] Yangju FC
0 - 1
Pyeongtaek FC [12]
0 - 1
AUSSL 12:30 FT
[4] Metro Stars
1 - 5
Croydon Kings [3]
-1/2 1 - 2
- 12:30 FT
[6] Adelaide City
1 - 1
Modbury Jets [11]
-1 0 - 0
- 12:30 FT
[10] Adelaide Utd U21
1 - 1
Ade. Blue Eagles [7]
-1/2 1 - 1
- 12:30 FT
[5] Cumberland Utd
2 - 1
Adelaide Olympic [9]
+0 1 - 0
- 12:30 FT
[12] Para Hills Knights
2 - 3
Campbelltown City [2]
+1 1/2 1 - 1
- 12:30 FT
[1] Adelaide Comets
4 - 0
Adelaide Raiders [8]
-3/4 2 - 0
AUSNSW 13:00 FT
[2] Marconi Stallions
1 - 1
Manly Utd [8]
-1/2 0 - 0
NHATW 13:00 FT
[2] NTV Beleza Nữ
3 - 0
Iga Kunoichi Nữ [8]
1 - 0
HQ3 13:00 FT
[11] Changwon City
4 - 0
Gyeongju Citizen [15]
1 - 0
- 13:00 FT
[7] Mokpo City
1 - 2
Hwaseong FC [4]
1 - 0
- 13:00 FT
[10] Cheonan City
0 - 0
Chuncheon FC [16]
0 - 0
- 13:00 FT
[5] Busan Transp.
0 - 1
Daejeon Korail [6]
0 - 0
AUSBPL 14:00 FT
[5] Taringa Rovers 1
2 - 1
Bayside Utd [6]
+0 0 - 0
- 14:00 FT
[8] The Gap
2 - 3
St George Saints [2]
+2 2 - 2
AUSFWP 14:00 FT
[9] Bayswater City
1 - 4
Perth SC [6]
+0 1 - 2
- 14:00 FT
[10] Armadale SC 1
5 - 3
Sorrento [5]
+3/4 4 - 1
- 14:00 FT
[3] Cockburn City
1 - 3
ECU Joondalup [4]
+0 0 - 0
- 14:00 FT
[11] Balcatta
3 - 0
Perth Glory U21 [8]
+1/4 3 - 0
- 14:00 FT
[12] Rockingham City
2 - 2
Inglewood Utd [7]
+1 3/4 1 - 1
- 14:00 FT
[2] Gwelup Croatia
0 - 3
Floreat Athena [1]
+0 0 - 1
HQB 14:00 FT
[7] Anyang
0 - 0
Bucheon 1995 [8]
-1/4 0 - 0
AUSQSL 14:15 FT
  Capalaba
3 - 0
Redlands Utd  
+0 2 - 0
- 14:30 FT
  Brisbane City
1 - 2
Brisbane Strikers  
+1/4 0 - 1
TQB 14:30 FT
[A-2] Taizhou Yuanda (T)
1 - 0
Beijing Renhe [A-3]
+1/4 0 - 0
UKRU21 15:00 FT
[9] FC Lviv U21
1 - 1
Zorya U21 [6]
0 - 1
- 15:00 FT
[7] Desna U21
1 - 1
Rukh Vynnyky U21 [10] 1
0 - 1
AUSBPL 15:00 FT
[7] Centenary Stormers
2 - 0
North Star [10]
2 - 0
MAPL 15:45 FT
[10] UKM FC 1
1 - 2
Penang FA [1]
1 - 0
CZEU19 16:00 FT
  Mlada Boleslav U19
2 - 3
Sigma Olomouc U19  
1 - 1
- 16:00 FT
  Vik. Plzen U19
2 - 1
C. Budejovice U19  
-1/2 0 - 0
UKRU21 16:00 FT
[2] Shakhtar Donetsk U21
8 - 0
Olimpik Donetsk U21 [14]
3 - 0
AUSNSW 16:00 FT
[7] Sydney Olympic (T)
1 - 1
North Shore Mariners [10]
-1 0 - 1
- 16:00 FT
[12] Mt Druitt Town
0 - 5
Sydney FC U21 [1]
+0 0 - 3
NHATA 16:00 FT
[9] Urawa Red
0 - 2
Yokohama FC [13]
-1/2 0 - 2
NHATJFL 16:00 FT
[1] Honda FC
1 - 1
Tokyo Musashino [10]
-3/4 0 - 0
CZEU19 16:15 FT
  Slavia Praha U19
3 - 0
Opava U19  
1 - 0
NHATB 16:30 FT
[6] Kyoto Sanga
2 - 4
Omiya Ardija [10]
-1/4 2 - 0
HQB 16:30 FT
[2] Suwon FC
1 - 0
Seoul E-Land [6]
-1/4 0 - 0
BDNB 17:00 FT
[15] SC Covilha
2 - 1
Varzim [9]
+0 0 - 1
ESTA 17:00 FT
[5] Tulevik Viljandi
1 - 1
Kuressaare [9]
-1/2 1 - 0
KAZA 17:00 FT
[8] FK Taraz
0 - 0
Tobol Kostanay [4]
+1 0 - 0
UKRU21 17:00 FT
[11] Kolos Kovalivka U21
6 - 0
Inhulets Petrove U21 [12]
2 - 0
NHATA 17:00 FT
[10] Vissel Kobe
4 - 0
Consa. Sapporo [15]
-3/4 2 - 0
NHATB 17:00 FT
[20] Ehime FC
0 - 0
Zweigen Kan. [11]
+1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[1] Tokushima Vortis
1 - 1
Matsumoto Yama. [21]
-3/4 0 - 0
HQ3 17:00 FT
[3] Gangneung City
2 - 0
GimPo Citizen [9]
0 - 0
- 17:00 FT
[1] Gimhae City
1 - 0
Gyeongju KHNP [2]
0 - 0
VNA 17:00 FT
[5] TP.HCM
5 - 1
Nam Định [12]
-1 3 - 1
- 17:00 FT
[2] Viettel
1 - 0
Sài Gòn FC [1]
-1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[3] Than Quảng Ninh
2 - 2
BCM Bình Dương [6]
-1/4 2 - 0
- 17:00 FT
[8] SHB Đà Nẵng
1 - 0
Hải Phòng [13]
-1 1 - 0
- 17:00 FT
[10] Thanh Hóa
2 - 2
HL Hà Tĩnh [9]
-1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[11] SL Nghệ An
2 - 0
HA Gia Lai [7]
-1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[14] Quảng Nam
2 - 2
Hà Nội FC [4]
+1 1/2 2 - 2
TNKA 17:30 FT
[14] Kayserispor
1 - 3
Erzurum BB [6]
+0 0 - 2
POLB 17:40 FT
[7] Miedz Legnica
1 - 1
Korona Kielce [13]
-1/4 0 - 1
THA 17:45 FT
[8] Muang Thong Utd
2 - 1
Ratchaburi [5]
-1/4 1 - 0
TBNA 18:00 FT
[20] Alaves 2
0 - 0
Getafe [1] 2
+1/4 0 - 0
DUB 18:00 FT
[14] Darmstadt
0 - 0
Jahn Regensburg [13]
-1/2 0 - 0
- 18:00 FT
[11] Fort.Dusseldorf
1 - 0
Wurzburger [18]
-1 1/4 0 - 0
- 18:00 FT
[15] Ein.Braunschweig
0 - 0
Holstein Kiel [7]
+1/4 0 - 0
DUC4B 18:00 FT
[4] Hannover II
3 - 2
Oberneuland [12]
-1 1 - 2
- 18:00 FT
[5] Wolfsburg II
1 - 0
Oldenburg 1987 [7]
-1/4 0 - 0
- 18:00 FT
[17] Phonix Lubeck
0 - 1
Weiche Flensburg [1]
+3/4 0 - 0
NGA 18:00 FT
[13] FK Tambov
0 - 2
Spartak Moscow [2]
+1 0 - 0
BLRA 18:00 FT
[9] Energetik-BGU (T)
1 - 1
Isloch [4]
+1/2 1 - 0
CZEU19 18:00 FT
  Sparta Praha U19
2 - 0
Slovacko U19  
2 - 0
- 18:00 FT
  Pardubice U19
4 - 1
Banik Ostrava U19  
1 - 0
TNKB 18:00 FT
[15] Umraniyespor 1
1 - 3
Istanbulspor AS [4]
-1/4 0 - 1
TDB 18:00 FT
[10] Norrby
0 - 2
Degerfors IF [1]
+3/4 0 - 1
UKRA 18:00 FT
[11] FC Mynai 1
0 - 4
Dinamo Kiev [1]
+1 1/2 0 - 2
THA 18:00 FT
[10] Police Tero FC
1 - 2
Chonburi [7]
+0 0 - 1
ANHA 18:30 FT
[12] Brighton 4
2 - 3
Man Utd [14] 2
+3/4 1 - 1
ANHB 18:30 FT
[24] Wycombe
0 - 2
Swansea City [3]
+1/2 0 - 2
- 18:30 FT
[5] Watford
1 - 0
Luton Town [7]
-1/2 1 - 0
DUC4DB 18:30 FT
[3] CZ Jena
2 - 0
Luckenwalde [13]
-1 1/2 0 - 0
- 18:30 FT
[12] Auerbach
3 - 2
Meuselwitz [16]
-1/4 1 - 2
- 18:30 FT
[20] Ger.Halberstadt
0 - 0
SV Lichtenberg [14]
+0 0 - 0
- 18:30 FT
[11] Babelsberg 1
2 - 1
Tennis Borussia B. [17]
-1/4 1 - 0
- 18:30 FT
[1] Viktoria Berlin
3 - 2
C. Leipzig [6]
-3/4 1 - 0
CZEU19 18:30 FT
  Pribram U19
0 - 2
Zlin U19  
0 - 0
TQB 18:35 FT
[B-6] Jiangxi Liansheng
1 - 3
Guizhou Zhicheng [B-3]
+1 0 - 1
RMNA 18:45 FT
[8] Aca. Clinceni
2 - 0
Gaz Metan Medias [9]
-1/4 0 - 0
ANHU23 19:00 FT
[1-11] Arsenal U23
0 - 1
Tottenham U23 [1-1]
0 - 0
ITB 19:00 FT
[11] Cosenza
0 - 0
Virtus Entella [17]
-1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[9] Salernitana
1 - 1
Reggina [8]
-1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[20] Frosinone
0 - 2
Empoli [2]
-1/4 0 - 1
- 19:00 FT
[7] Brescia 1
1 - 1
Ascoli [6]
-3/4 1 - 1
- 19:00 FT
[14] Pescara
0 - 0
Chievo [10]
+0 0 - 0
- 19:00 FT
[12] Lecce
0 - 0
Pordenone [15]
-1/2 0 - 0
DUC3 19:00 FT
[16] Vik.Koln
0 - 2
Wehen [6] 1
+0 0 - 1
- 19:00 FT
[4] Munchen 1860
1 - 1
Magdeburg [17]
-3/4 0 - 0
- 19:00 FT
[3] Verl
3 - 0
Bayern Munich II [18]
+0 2 - 0
- 19:00 FT
[11] Hallescher
0 - 2
Ingolstadt [1] 1
+0 0 - 0
- 19:00 FT
[15] Duisburg
1 - 1
Zwickau [7]
-3/4 0 - 0
- 19:00 FT
[5] Saarbrucken
2 - 0
Hansa Rostock [9]
+1/4 1 - 0
DUC4B 19:00 FT
[9] Wer.Bremen II
2 - 0
VfV 06 Hildesheim [15]
-1/2 1 - 0
DUC4N 19:00 FT
[10] Bayern Alzenau
3 - 1
Mainz II [12]
+0 1 - 0
- 19:00 FT
[11] Stuttgart II
1 - 1
FSV Frankfurt [9]
-1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[21] Stadtallendorf
1 - 2
Elversberg [5]
+1 1/4 1 - 0
- 19:00 FT
[15] Hessen Kassel
0 - 1
Homburg [2]
+1/4 0 - 0
DUC4T 19:00 FT
  Rodinghausen
1 - 0
Bergisch Gladbach  
-1 0 - 0
- 19:00 FT
  Schalke 04 II
1 - 2
SV Straelen  
-1/4 0 - 1
- 19:00 FT
  Fortuna Koln
1 - 1
FC Koln II  
-1 0 - 0
- 19:00 FT
  M.gladbach II
5 - 1
Wuppertaler  
-1/4 3 - 0
- 19:00 FT
  Fort.Dusseldorf II
6 - 0
Sportfreunde Lotte  
-1/2 3 - 0
- 19:00 FT
  Lippstadt
0 - 3
Essen  
+1 1/2 0 - 2
- 19:00 FT
  Oberhausen
0 - 1
Homberg  
-1 0 - 0
- 19:00 FT
  RW Ahlen
2 - 4
Wiedenbruck  
+1/4 1 - 1
FINB 19:00 FT
[8] KPV Kokkola 1
0 - 1
VPS Vaasa [7]
-3/4 0 - 1
AUTB 19:00 FT
[15] Aust Lustenau
0 - 1
LASK Juniors [7]
-1/4 0 - 0
DENB 19:00 FT
[10] Skive IK
0 - 2
Fremad Amager [5]
+1/4 0 - 0
TQB 19:00 FT
[C-5] Sichuan Jiuniu
1 - 3
Changchun Yatai [C-3]
+1 0 - 0
THA 19:00 FT
[16] Trat FC
2 - 3
Port FC [4]
+3/4 1 - 1
ARMA 19:15 FT
[10] Shirak
0 - 3
Ararat Y [5]
0 - 1
ITA 20:00 FT
[16] Torino 1
2 - 4
Atalanta [2] 2
+3/4 2 - 3
PHB 20:00 FT
[14] Toulouse
3 - 1
Auxerre [13]
+0 0 - 0
POLA 20:00 FT
[6] Cracovia Krakow
2 - 2
Rakow Czestochowa [2]
+1/4 1 - 2
BLRA 20:00 FT
[13] FK Gorodeya
1 - 1
Slavia Mozyr [12]
+0 0 - 0
MKDA 20:00 FT
[4] Borec Veles
0 - 0
Rabotnicki [7]
-
ESTA 20:00 FT
[2] Paide Linname.
4 - 1
Tallinna Kalev [10]
2 - 1
MDVA 20:00 FT
[6] CSCT Buiucani
4 - 0
Dinamo-Auto [5]
2 - 0
TNKA 20:00 FT
[7] Goztepe
2 - 2
Gaziantep B.B [15]
-1/2 0 - 1
- 20:00 FT
[5] Hatayspor
1 - 0
Kasimpasa [13]
+0 0 - 0
TDA 20:00 FT
[11] Orebro
2 - 1
Sirius [6]
+1/4 1 - 0
TDB 20:00 FT
[13] Dalkurd FF
1 - 1
Akropolis IF [5]
-1/4 1 - 0
MASL 20:00 FT
[7] Pahang
2 - 1
Kedah FA [3]
+0 1 - 1
- 20:00 FT
[8] Selangor FA
3 - 3
UiTM FC [5]
-1 2 - 0
MAPL 20:00 FT
[4] Johor Darul Takzim II
1 - 1
Perak II [12]
1 - 0
THA 20:00 FT
[12] Buriram Utd
1 - 0
Suphanburi [9]
-1 1 - 0
UZBA 20:00 FT
[7] Navbahor
0 - 0
Nasaf Qarshi [3]
+1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[2] FK AGMK
2 - 1
Qyzylqum [11]
-1 1/4 0 - 1
DUA 20:30 FT
[2] Augsburg 3
2 - 0
B.Dortmund [10] 4
+1 1 - 0
- 20:30 FT
[6] A.Bielefeld 3
1 - 0
FC Koln [16] 3
-1/4 0 - 0
- 20:30 FT
[12] B.Leverkusen 1
1 - 1
Leipzig [4] 3
+1/4 1 - 1
- 20:30 FT
[17] Mainz 1 2
1 - 4
Stuttgart [8] 1 4
+0 1 - 1
- 20:30 FT
[15] M.gladbach 1
1 - 1
Union Berlin [14] 2
-1 1/4 0 - 0
NGA 20:30 FT
[1] Zenit
6 - 0
Ufa [15]
-2 2 - 0
MNEA 20:30 FT
[5] FK Jerezo
1 - 0
OFK Titograd [9]
0 - 0
SLOA 20:30 FT
[2] Tabor Sezana
3 - 1
Maribor [3]
+3/4 1 - 0
WALA 20:30 FT
[12] Cefn Druids AFC
1 - 1
Cardiff Metropolitan [8]
+1/4 1 - 0
- 20:30 FT
[9] Penybont 1
1 - 5
Bala Town [4]
1 - 0
ACL 20:40 FT
[A-1] Al Ahli (KSA) (T)
1 - 1
Al Shabab (UAE) [B-3]
+0 0 - 1
TS 90': 1-1; HP: 0-0; Pen: 4-3
ANHA 21:00 FT
[6] Crystal Palace 3
1 - 2
Everton [3] 1
+1/4 1 - 2
ANHB 21:00 FT
[21] Barnsley
0 - 0
Coventry [12]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[8] Birmingham
1 - 1
Rotherham Utd [14]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[17] Cardiff City
1 - 2
Reading [2]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[23] Derby County
0 - 4
Blackburn Rovers [6]
+1/4 0 - 3
- 21:00 FT
[9] Millwall
1 - 1
Brentford [10]
+1/2 1 - 1
- 21:00 FT
[20] Preston North End 1
0 - 1
Stoke City [16]
+0 0 - 1
- 21:00 FT
[11] QPR
1 - 1
Middlesbrough [19]
+0 1 - 1
ANHL1 21:00 FT
[12] Fleetwood Town
0 - 1
Wimbledon [8]
-1/2 0 - 1
- 21:00 FT
[16] Accrington 1
1 - 4
Oxford Utd [11]
+0 0 - 1
- 21:00 FT
[6] Swindon
4 - 2
Burton Albion [15]
-1/4 3 - 1
- 21:00 FT
[14] Crewe Alexandra
2 - 0
Milton Keynes Dons [22]
+0 2 - 0
- 21:00 FT
[4] Doncaster Rovers
4 - 1
Bristol Rovers [24]
-3/4 2 - 1
- 21:00 FT
[7] Gillingham
2 - 0
Blackpool [13]
+1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[1] Ipswich
2 - 0
Rochdale [23]
-1 0 - 0
- 21:00 FT
[10] Northampton
0 - 2
Hull City [3]
+1/4 0 - 2
- 21:00 FT
[9] Plymouth Argyle
1 - 1
Shrewsbury [20]
+0 1 - 1
- 21:00 FT
[21] Portsmouth
1 - 2
Wigan [17]
-3/4 0 - 1
- 21:00 FT
[5] Sunderland
1 - 0
Peterborough Utd [19]
-1/2 0 - 0
ANHL2 21:00 FT
[24] Southend
1 - 2
Morecambe [6]
+0 1 - 0
- 21:00 FT
[8] Salford City
0 - 0
Forest Green [13]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[1] Cambridge Utd
0 - 0
Tranmere Rovers [20]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[18] Barrow
1 - 1
Colchester Utd [9]
+0 0 - 1
- 21:00 FT
[22] Bolton
0 - 2
Newport [3]
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[4] Bradford City
2 - 1
Stevenage [10]
-1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[19] Mansfield
1 - 2
Exeter City [15]
+0 1 - 1
- 21:00 FT
[21] Oldham
2 - 3
Crawley Town [5]
-1/4 1 - 2
- 21:00 FT
[2] Port Vale
0 - 0
Harrogate Town [7]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[14] Scunthorpe Utd
1 - 0
Carlisle [17]
+0 1 - 0
TBNA 21:00 FT
[2] Valencia
1 - 1
Huesca [16] 1
-1/4 1 - 0
TBNB 21:00 FT
[17] Zaragoza 1
2 - 2
Las Palmas [15] 1
-1/4 1 - 1
ITB 21:00 FT
[3] Venezia
1 - 0
Vicenza [18]
+0 1 - 0
DUC4B 21:00 FT
[20] Atlas Delmenhorst
1 - 1
Rehden [19]
+0 0 - 1
SCOA 21:00 FT
[12] St. Mirren
0 - 1
Kilmarnock [5]
+1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[10] Hamilton
1 - 1
Dundee Utd [6]
+1/2 0 - 1
- 21:00 FT
[8] Livingston
2 - 0
St. Johnstone [11]
+0 2 - 0
AZEA 21:00 FT
[7] Səbail FK
2 - 1
Sabah FK [4]
+1/2 0 - 1
POLB 21:00 FT
[4] Gornik Leczna
2 - 1
Radomiak Radom [8]
+3/4 2 - 0
BIHA 21:00 FT
[12] Olimpik Sarajevo
1 - 4
Borac Banja Luka [1]
0 - 1
ICEB 21:00 FT
[2] Leiknir Rey.
3 - 0
Afturelding [8]
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[10] Trottur Rey.
0 - 3
Vestmannaeyjar [5]
+1 1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[12] Leiknir Faskr.
2 - 4
Vik. Olafsvik [9]
+3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[6] Thor Akureyri 1
0 - 2
Fram Rey. [3]
+0 0 - 1
ICEW 21:00 FT
[3] UMF Selfoss Nữ
1 - 3
Trottur Rey. Nữ [7]
0 - 3
IREB 21:00 FT
[10] Shamrock Rovers 2
2 - 5
UC Dublin [4]
+3/4 0 - 4
FINB 21:00 FT
[4] MuSa Pori
1 - 1
MP Mikkeli [5]
-1/4 0 - 0
SRBA 21:00 FT
[11] Javor Ivanjica
1 - 1
Zlatibor Cajetina [17]
1 - 1
- 21:00 FT
[4] Cukaricki
4 - 0
Macva Sabac [19]
1 - 0
- 21:00 FT
[15] Radnik Surdulica
4 - 2
FK Rad [16]
1 - 1
- 21:00 FT
[9] Backa Topola
3 - 0
Spartak Subotica [5]
2 - 0
UKRA 21:00 FT
[2] Vorskla
0 - 0
FC Mariupol [6] 1
-1/4 0 - 0
BRB 21:00 FT
[17] Figueirense/SC
2 - 2
Guarani/SP [18]
+0 1 - 2
BIA 21:15 FT
[2] Beerschot-Wilrijk
3 - 2
Waasland-Beveren [18]
-1 1/4 1 - 2
BDNA 21:30 FT
[9] Maritimo 1
2 - 1
Tondela [12]
-1/2 2 - 1
HLA 21:30 FT
[8] Zwolle
4 - 0
Sparta Rotterdam [18] 1
-1/4 1 - 0
HLB 21:30 FT
[1] NAC Breda
2 - 1
PSV Eindhoven U21 [12]
-1 3/4 1 - 1
CZEA 21:30 FT
[9] Zlin
0 - 1
Sigma Olomouc [4]
-1/4 0 - 0
- 21:30 FT
[10] MFk Karvina
0 - 0
Mlada Boleslav [14]
-1/2 0 - 0
- 21:30 FT
[11] Teplice
2 - 1
Banik Ostrava [12]
+0 0 - 0
CZEB 21:30 FT
[14] Fotbal Trinec
0 - 5
Jihlava [6]
-1/4 0 - 4
- 21:30 FT
[11] SK Prostejov 2
1 - 1
Taborsko [12]
-1/2 1 - 0
- 21:30 FT
[3] SK Lisen
1 - 0
Sellier&Bellot Vlasim [10]
1 - 0
PHA 22:00 FT
[4] Saint Etienne
0 - 3
Rennes [1]
+1/4 0 - 1
BLRA 22:00 FT
[5] Torpedo Zhodino
0 - 1
Neman Grodno [1]
-1/4 0 - 1
CROA 22:00 FT
[9] Istra 1961
1 - 0
Sibenik [8]
-1/4 1 - 0
ICEB 22:00 FT
[4] UMF Grindavik
3 - 1
Magni Grenivik [11]
3 - 0
ICEW 22:00 FT
[9] Hafnarfjordur Nữ
1 - 2
Thor Akureyri Nữ [8]
1 - 1
MLTA 22:00 FT
[16] Birkirkara
0 - 3
Mosta [3]
0 - 0
- 22:00 FT
[4] Gudja United
2 - 0
Lija Athletic [6]
1 - 0
AUTA 22:00 FT
[8] SV Ried
1 - 3
RB Salzburg [1]
+2 0 - 1
- 22:00 FT
[11] SCR Altach
0 - 2
Wattens [5]
-1/2 0 - 1
- 22:00 FT
[4] St.Polten
1 - 2
Rapid Wien [2]
+1/2 1 - 2
DENA 22:00 FT
[4] Midtjylland
1 - 0
Randers [6]
-3/4 1 - 0
ANHU23 22:30 FT
[1-8] Southampton U23
2 - 2
West Ham U23 [1-12]
1 - 0
POLA 22:30 FT
[4] Lechia GD
4 - 0
Podbeskidzie [15]
-3/4 3 - 0
GREA 22:30 FT
[6] Volos NFC
0 - 0
PAOK [5]
+1 0 - 0
FINB 22:30 FT
[9] Gnistan
2 - 1
SJK Akatemia [11]
-1 1/4 2 - 0
SLOA 22:30 FT
[10] Gorica
2 - 0
Aluminij [9]
-1/4 1 - 0
TSB 22:30 FT
[2] Wil 1900
3 - 1
Thun [7]
+0 0 - 1
TDB 22:30 FT
[12] Vasteras
2 - 2
Jonkopings [3]
+1/4 0 - 1
- 22:30 FT
[7] Brage
1 - 2
Osters [4]
+0 0 - 2
- 22:30 FT
[2] Halmstads
2 - 0
Ljungskile SK [16]
-3/4 1 - 0
BULA 22:45 FT
[1] Ludogorets
2 - 0
Beroe [3]
-3/4 2 - 0
ITA 22:59 FT
[14] Cagliari 1
0 - 2
Lazio [10] 1
+1 0 - 1
- 22:59 FT
[18] Sampdoria 3
2 - 3
Benevento [12] 1
-3/4 2 - 1
BIHA 22:59 FT
[5] Velez Mostar
2 - 1
Radnik Bijeljina [9]
1 - 1
IREA 22:59 FT
[3] Waterford Utd
1 - 0
Sligo Rovers [4]
+0 1 - 0
MDVA 22:59 FT
[7] Speranta
0 - 1
Milsami [3]
0 - 0
NORA 22:59 FT
[4] Molde
0 - 1
Sandefjord [11]
-1 1/2 0 - 1
SRBA 22:59 FT
[7] Mladost Lucani
0 - 4
Crvena Zvezda [1]
0 - 1
SVKA 22:59 FT
[12] Senica
0 - 2
Spartak Trnava [3]
+1/4 0 - 1
CZEB 22:59 FT
[5] Usti & Labem
1 - 1
MFK Chrudim [9]
-1/4 1 - 0
TNKA 22:59 FT
[10] Trabzonspor
3 - 1
Malatyaspor [19]
-1/2 3 - 0
TNKB 22:59 FT
[9] Akhisar Bld.
2 - 0
Balikesirspor [13]
-1/2 0 - 0
- 22:59 FT
[12] Bursaspor
1 - 2
Giresunspor [11]
-1/4 1 - 1
TSB 22:59 FT
[4] Stade L. Ouchy
2 - 1
SC Kriens [6]
-1/4 0 - 0
TBNB 23:15 FT
[18] UD Logrones
1 - 1
Castellon [10] 1
+0 0 - 0
- 23:15 FT
[6] Malaga
1 - 0
Alcorcon [9] 1
+0 1 - 0
- 23:15 FT
[1] Sporting Gijon 1
2 - 0
Girona [21] 1
+0 0 - 0
AZEA 23:15 FT
[6] Keşla FK
2 - 3
Zire IK [2]
-1/4 1 - 1
ANHA 23:30 FT
[17] West Brom 1
3 - 3
Chelsea [9] 3
+1 1/4 3 - 0
TBNA 23:30 FT
[17] Elche 3
0 - 3
Real Sociedad [10] 1
+1 0 - 0
DUA 23:30 FT
[18] Schalke 04 1 7
1 - 3
Wer.Bremen [11] 2
+0 0 - 2
BIA 23:30 FT
[13] KV Mechelen
2 - 0
Sint Truiden [16]
-3/4 0 - 0
UKRA 23:30 FT
[7] PFK Aleksandriya
4 - 1
SK Dnipro-1 [13]
-1/4 2 - 0
CHIB 23:30 FT
[9] Temuco
3 - 1
Barnechea [14]
1 - 0
HLA 23:45 FT
[15] Fortuna Sittard
3 - 3
AZ Alkmaar [13]
+1 1 - 1
WALA 23:45 FT
[10] Flint Town Utd
0 - 1
Barry Town [3]
0 - 0
PHB 00:00 FT
[1] Niort 1
2 - 2
Paris FC [2]
+1/4 1 - 0
- 00:00 FT
[9] Rodez
2 - 1
Dunkerque [10]
-1/4 1 - 0
- 00:00 FT
[16] Chambly 1
2 - 1
Chateauroux [18]
-1/4 0 - 1
- 00:00 FT
[19] Ajaccio
1 - 1
Sochaux [4]
-1/4 1 - 0
- 00:00 FT
[11] Guingamp
1 - 0
Grenoble [3]
-1/2 1 - 0
- 00:00 FT
[15] Amiens
0 - 0
Pau FC [20]
-1/2 0 - 0
- 00:00 FT
[17] Nancy
0 - 1
Le Havre [7]
-1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[6] Valenciennes
1 - 0
Caen [8]
+1/4 1 - 0
NGA 00:00 FT
[4] PFC Sochi 1
1 - 1
Krasnodar [6]
+1/4 1 - 0
BLRA 00:00 FT
[3] Bate Borisov
2 - 4
Dinamo Brest [7]
-3/4 0 - 1
ICEW 00:00 FT
[4] Fylkir Nữ
0 - 7
Valur Nữ [1]
0 - 5
SVKA 00:00 FT
[2] Slo. Bratislava
5 - 0
Ruzomberok [9]
-1 1/2 2 - 0
- 00:00 FT
[11] Zemplin Michalovce
2 - 0
FK Pohronie [10]
-1/4 1 - 0
- 00:00 FT
[7] Zlate Moravce
4 - 0
MSK Zilina [6]
+1/4 3 - 0
- 00:00 FT
[5] Nitra
3 - 0
Sered [4]
-1/4 2 - 0
CZEA 00:00 FT
[2] Slavia Praha
3 - 0
Slovacko [8]
-1 1/4 2 - 0
TSA 00:00 FT
[10] Sion
0 - 0
Young Boys [4]
+1 0 - 0
- 00:00 FT
[7] Zurich
2 - 2
Lugano [3] 1
+1/2 1 - 1
MEXB 00:00 FT
[15] Tlaxcala FC 1
0 - 3
Atlante [2]
0 - 2
CROA 00:05 FT
[4] NK Osijek
2 - 1
HNK Gorica [2]
-3/4 1 - 0
BDNA 00:30 FT
[2] Benfica
2 - 0
Moreirense [8]
-2 1/4 1 - 0
HUNA 00:30 FT
[3] Zalaegerzseg
3 - 1
Diosgyori [9]
-3/4 2 - 1
GREA 00:30 FT
[3] Olympiakos
2 - 0
Panetolikos [12]
-1 1/2 0 - 0
CYPA 00:30 FT
[2] AEK Larnaka
2 - 1
AEL Limassol [3]
-1/2 1 - 1
ACL