x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATW 11:00 FT
[2] Nippon SS Univ Nữ
2 - 0
Yamato Sylphid Nữ [12]
2 - 0
- 11:00 FT
[9] Orca Kamogawa Nữ
0 - 2
Nippatsu Yokohama Nữ [4]
0 - 1
AUSVPL 12:00 FT
[1] Avondale Heights
3 - 3
Hume City [5]
-3/4 1 - 2
NHATA 12:00 FT
[4] Sagan Tosu
0 - 0
Sanf Hiroshima [9]
+0 0 - 0
HQA 12:00 FT
[6] Jeju Utd
1 - 3
Suwon FC [7]
-1/2 0 - 2
- 12:00 FT
[4] Daegu
3 - 0
Incheon Utd [8]
-3/4 2 - 0
HQ3 12:00 FT
[13] Yangju FC
1 - 1
Busan Transp. [5]
1 - 0
AUSSL 12:30 FT
[3] Adelaide Utd U21
4 - 2
Ade. Blue Eagles [12]
+0 1 - 1
- 12:30 FT
[2] Cumberland Utd
0 - 3
Adelaide Raiders [7]
-1/2 0 - 0
- 12:30 FT
[1] Adelaide Comets
3 - 2
SA Panthers [5]
-1 1/4 2 - 2
- 12:30 FT
[10] Sturt Lions
0 - 1
Adelaide City [4]
+1/2 0 - 0
NHATA 13:00 FT
[2] Nagoya Grampus
1 - 0
Cerezo Osaka [10]
-1/4 0 - 0
HQ3 13:00 FT
[12] Paju Citizen
0 - 0
Daejeon Korail [8]
0 - 0
- 13:00 FT
[11] Cheongju FC
2 - 1
Gangneung City [14]
0 - 0
- 13:00 FT
[6] Cheonan City
0 - 1
GimPo Citizen [1]
0 - 1
AUSSL 13:15 FT
[9] Adelaide Olympic
3 - 3
Campbelltown City [6]
+1/2 0 - 1
AUSFWP 14:00 FT
[10] Bayswater City
0 - 2
ECU Joondalup [3]
+1/4 0 - 2
- 14:00 FT
[1] Floreat Athena
2 - 2
Sorrento [4]
-1 1/2 1 - 2
- 14:00 FT
[2] Perth SC
1 - 0
Rockingham City [12]
-1 3/4 0 - 0
- 14:00 FT
[11] Cockburn City 1
3 - 0
Armadale SC [9]
-1/4 0 - 0
- 14:00 FT
[7] Gwelup Croatia
3 - 4
Inglewood Utd [5]
-3/4 2 - 2
HQB 14:00 FT
[10] Bucheon 1995
0 - 0
Gimcheon Sangmu [3]
+3/4 0 - 0
AUSA 14:05 FT
[11] Newcastle Jets
1 - 1
Sydney FC [2]
+3/4 0 - 0
AUSNSW 14:15 FT
[6] APIA Tigers
2 - 3
Sydney Utd [2]
+1/4 1 - 1
AUSQSL 14:15 FT
  Logan Light.
1 - 6
Brisbane Roar U21  
+1 1/4 0 - 0
HQA 14:30 FT
[5] Pohang Steelers
1 - 1
Gangwon [9]
-1/2 1 - 1
UKRU21 15:00 FT
[2] Shakhtar Donetsk U21
3 - 1
Inhulets Petrove U21 [14]
1 - 1
- 15:00 FT
[10] FC Lviv U21
0 - 2
Olimpik Donetsk U21 [12]
0 - 1
AUSBPL 15:00 FT
[12] The Gap
0 - 3
Albany Creek [1]
0 - 1
- 15:00 FT
[7] Mount Gravatt
1 - 1
Brisbane Knights [9]
1 - 1
AUSQSL 15:00 FT
  Moreton Bay Utd
3 - 3
Queensland Lion  
+1 2 - 3
- 15:30 FT
  Peninsula Power
4 - 0
Sunshine Coast  
-1 1/2 1 - 0
- 15:30 FT
  Gold Coast Utd
0 - 1
Gold Coast Knights  
+3/4 0 - 1
AUSVPL 15:30 FT
[13] Altona City
1 - 1
Port Melbourne [8]
+1/4 0 - 0
UKRU21 16:00 FT
[6] Dnipro-1 U21
0 - 0
Rukh Vynnyky U21 [3]
0 - 0
AUSBPL 16:00 FT
[5] Toowong FC
1 - 5
St George Willawong [3]
+1 0 - 1
NHATA 16:00 FT
[16] Gamba Osaka
0 - 2
Kawasaki Fro. [1]
+1 1/4 0 - 1
NHATB 16:00 FT
[20] Ehime FC
1 - 1
Ryukyu [4]
+1/2 0 - 1
AUSA 16:10 FT
[8] WS Wanderers
5 - 0
Western United [10]
-1/4 2 - 0
AUSBPL 16:15 FT
[6] UQ FC
2 - 1
Bayside Utd [4]
+1 1 - 1
AUSQSL 16:30 FT
  Eastern Suburbs
3 - 1
Magpies Crusaders  
-1 3/4 2 - 0
NGB 17:00 FT
[19] Tom Tomsk
1 - 0
Yenisey [9]
-1/2 1 - 0
ESTA 17:00 FT
[1] Flora Tallinn
2 - 1
TJK Legion [5]
-1 1 - 0
LITA 17:00 FT
[5] Hegelmann Litauen
2 - 1
Zalgiris [2]
+1 1/4 1 - 0
UKRU21 17:00 FT
[8] Mariupol Youth
5 - 0
Desna U21 [13]
4 - 0
- 17:00 FT
[7] Kolos Kovalivka U21
1 - 4
Dinamo Kiev U21 [1]
0 - 3
HQ3 17:00 FT
[9] Ulsan Citizen
1 - 0
Mokpo City [2]
0 - 0
TQA 17:00 FT
[A-1] Shandong Taishan (T)
2 - 0
Qingdao FC [A-5]
-1 1/4 2 - 0
RMNA 17:30 FT
[11] Gaz Metan Medias
2 - 1
Astra Giurgiu [14]
+0 0 - 0
POLB 17:40 FT
[18] GKS Belchatow 1
0 - 3
Arka Gdynia [4]
+1/2 0 - 0
DUB 18:00 FT
[18] Wurzburger
1 - 3
Osnabruck [16]
+1/4 0 - 0
- 18:00 FT
[5] Fort.Dusseldorf
2 - 2
Ein.Braunschweig [17]
-1 1/4 1 - 0
- 18:00 FT
[2] Greuther Furth
2 - 2
Karlsruher [6]
-3/4 1 - 2
PHA 18:00 FT
[18] Nantes
3 - 0
Bordeaux [12]
-1/2 1 - 0
NGA 18:00 FT
[13] Ufa
0 - 0
Zenit [1]
+1/4 0 - 0
NGB 18:00 FT
[1] Krylya Sovetov
6 - 0
Krasnodar B [16]
-1 3 - 0
- 18:00 FT
[15] Spartak Moscow B
4 - 2
Shinnik Yaroslavl [22]
-1 2 - 1
- 18:00 FT
[20] Irtysh Omsk
0 - 4
FK Orenburg [2]
+1 1/4 0 - 1
GEOA 18:00 FT
[9] Samtredia
2 - 2
Shukura [8]
2 - 0
KAZA 18:00 FT
[9] FK Taraz
0 - 1
Astana [1]
+3/4 0 - 0
TDB 18:00 FT
[1] Landskrona
1 - 0
Eskilstuna City [10]
+0 0 - 0
AUSFWP 18:00 FT
[6] Perth Glory U21 (T)
3 - 0
Balcatta [8]
-1/4 2 - 0
ANHA 18:30 FT
[9] Leeds Utd 1
3 - 1
Tottenham [7] 2
+1/2 2 - 1
ANHB 18:30 FT
[17] Nottingham Forest
1 - 2
Preston North End [13]
-1/4 1 - 0
- 18:30 FT
[6] Bournemouth
0 - 2
Stoke City [14]
-1 0 - 1
- 18:30 FT
[5] Barnsley
2 - 2
Norwich [1]
+1/4 2 - 1
- 18:30 FT
[15] Blackburn Rovers
5 - 2
Birmingham [18]
-1 2 - 1
- 18:30 FT
[19] Bristol City
1 - 3
Brentford [3]
+1 1/4 0 - 0
- 18:30 FT
[8] Cardiff City
1 - 1
Rotherham Utd [23]
+0 0 - 1
- 18:30 FT
[16] Coventry
6 - 1
Millwall [11]
+0 2 - 0
- 18:30 FT
[21] Derby County
3 - 3
Sheffield Wed. [24]
-1/4 0 - 1
- 18:30 FT
[10] Middlesbrough
0 - 3
Wycombe [22]
-3/4 0 - 2
- 18:30 FT
[9] QPR
3 - 1
Luton Town [12]
-1/4 1 - 1
- 18:30 FT
[7] Reading
2 - 2
Huddersfield [20]
-1/2 2 - 1
- 18:30 FT
[2] Watford
2 - 0
Swansea City [4]
-1/4 0 - 0
BLRA 18:30 FT
[3] Rukh Brest
2 - 0
Sputnik Rechitsa [16]
-1 3/4 2 - 0
GHCLB 19:00 FT
  Sogndal
0 - 1
HamKam  
0 - 1
TBNA 19:00 FT
[16] Alaves
2 - 2
Levante [14]
-1/4 1 - 2
DUC3 19:00 FT
[3] Ingolstadt
0 - 0
Saarbrucken [5]
-1 1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[11] Magdeburg
3 - 2
Duisburg [16]
-1/4 2 - 0
- 19:00 FT
[6] Wehen
1 - 1
Munchen 1860 [4]
+3/4 1 - 0
- 19:00 FT
[1] Dynamo Dresden
2 - 0
Vik.Koln [12]
-3/4 2 - 0
- 19:00 FT
[15] Kaiserslautern
4 - 1
Uerdingen [14]
-1/2 3 - 1
- 19:00 FT
[2] Hansa Rostock
0 - 0
Zwickau [10]
-3/4 0 - 0
DUC4N 19:00 FT
[9] Stuttgart II
3 - 2
Bayern Alzenau [21]
-1 1 - 1
- 19:00 FT
[8] Koblenz
3 - 0
Sonnenhof [15]
-1/4 1 - 0
- 19:00 FT
[6] Homburg
1 - 1
Hoffenheim II [17]
-1/2 0 - 0
- 19:00 FT
[13] Pirmasens
2 - 0
Aalen [12]
+0 2 - 0
- 19:00 FT
[18] Astoria Walldorf
4 - 2
Mainz II [11]
+0 2 - 1
- 19:00 FT
[5] TSV Steinbach
2 - 1
Stadtallendorf [22]
1 - 0
- 19:00 FT
[20] TSV Schott Mainz
0 - 2
Freiburg II [2]
+1 3/4 0 - 1
- 19:00 FT
[19] Giessen
1 - 2
SSV Ulm [4]
+3/4 0 - 0
- 19:00 FT
[16] Hessen Kassel
2 - 2
TSG Balingen [14]
-1/2 2 - 0
- 19:00 FT
[1] Elversberg
3 - 0
Offenbach [3]
-1/4 1 - 0
- 19:00 FT
[7] FSV Frankfurt
4 - 2
Bahlinger [10]
-1/4 1 - 2
DUC4T 19:00 FT
  Schalke 04 II
6 - 1
RW Ahlen  
+0 1 - 0
- 19:00 FT
  M.gladbach II
2 - 1
Fort.Dusseldorf II  
-1/4 2 - 0
- 19:00 FT
  FC Koln II
1 - 0
Wegberg-Beeck  
-3/4 0 - 0
- 19:00 FT
  Wuppertaler
1 - 2
Essen  
0 - 1
- 19:00 FT
  Preussen Munster
3 - 1
Fortuna Koln  
-1/2 2 - 1
- 19:00 FT
  Oberhausen
2 - 1
Lippstadt  
-1 1 - 1
- 19:00 FT
  A.Aachen
0 - 3
Sportfreunde Lotte  
+0 0 - 3
NGB 19:00 FT
[21] Chertanovo
1 - 3
Nizhny Nov [3]
+1 1/4 1 - 1
- 19:00 FT
[10] Fakel
0 - 0
Torpedo Moscow [5]
+1/4 0 - 0
KAZA 19:00 FT
[4] Caspiy Aktau
0 - 0
Ordabasy [5]
+1/4 0 - 0
LITA 19:00 FT
[8] Dziugas FC
2 - 3
Dainava Alytus [7]
+0 1 - 3
FINC 19:00 FT
[A-2] Helsinki
0 - 0
KuPS [C-1] 1
-1/2 0 - 0
UKRU21 19:00 FT
[9] Zorya U21
1 - 6
Oleksandria U21 [4]
0 - 4
- 19:00 FT
[11] FC Mynai U21
1 - 2
Vorskla U21 [5]
1 - 1
TQA 19:00 FT
[A-3] Guangzhou City (T)
2 - 4
Shenzhen FC [A-2]
+1/2 0 - 3
AUTB 19:30 FT
[11] Austria Wien II 1
2 - 4
Dornbirn [7]
-3/4 1 - 2
- 19:30 FT
[13] Aust Lustenau
4 - 2
SKU Amstetten [12]
+0 0 - 0
SINA 19:30 FT
[4] Tampines Rovers
2 - 2
Alb. Niigata (SIN) [1]
0 - 1
ITAA 20:00 FT
[15] Spezia 3
1 - 4
Napoli [5] 2
+1 0 - 3
- 20:00 FT
[14] Udinese
1 - 1
Bologna [12]
-1/4 1 - 0
NGB 20:00 FT
[12] Volgar Astrakhan
1 - 1
Akron Togliatti [17]
+1/4 1 - 1
- 20:00 FT
[8] Neftekhimik Nizh
3 - 2
SKA-Khabarovsk [11]
-1 1 - 0
- 20:00 FT
[18] Dinamo Bryansk
0 - 1
Chayka FK Pesch [13]
+1/4 0 - 0
POLA 20:00 FT
[16] Podbeskidzie
1 - 1
Wisla Plock [13]
-1/4 1 - 1
BIHA 20:00 FT
[8] Sloboda Tuzla
2 - 0
Olimpik Sarajevo [11]
1 - 0
- 20:00 FT
[9] Mladost D. Kakanj
0 - 0
Radnik Bijeljina [12]
0 - 0
ESTA 20:00 FT
[8] Tammeka Tartu 1
0 - 1
Kuressaare [9]
0 - 0
KAZA 20:00 FT
[3] Kairat Almaty
1 - 1
Shakhter Kar. [13]
-1 1/2 0 - 0
MDVA 20:00 FT
[8] Zimbru 1
0 - 1
Sheriff Tiraspol [1]
0 - 0
SLOA 20:00 FT
[6] Tabor Sezana
0 - 1
CM Celje [7]
-1/4 0 - 1
CZEA 20:00 FT
[14] Zlin
1 - 1
Opava [18]
-3/4 0 - 1
TDA 20:00 FT
[8] Hammarby
3 - 2
Sirius [12]
-1 1 - 0
- 20:00 FT
[10] Goteborg
1 - 1
Hacken [16]
+0 0 - 0
TDB 20:00 FT
[6] Vasteras
2 - 1
Jonkopings [4]
-1/4 1 - 1
- 20:00 FT
[14] Falkenbergs
3 - 2
Orgryte [16]
-1/4 2 - 1
MASL 20:15 FT
[7] Sabah FA
0 - 0
Kedah FA [3]
+0 0 - 0
DUA 20:30 FT
[11] Hoffenheim
4 - 2
Schalke 04 [18]
-1 1/2 0 - 2
- 20:30 FT
[17] Wer.Bremen 1 3
0 - 0
B.Leverkusen [6] 2
+1/2 0 - 0
- 20:30 FT
[3] B.Dortmund 1
3 - 2
Leipzig [2] 1
-1/4 1 - 0
- 20:30 FT
[4] Wolfsburg
3 - 0
Union Berlin [7]
-1/2 1 - 0
NGA 20:30 FT
[14] Arsenal-Tula 1
2 - 4
Rubin Kazan [4]
+0 2 - 0
- 20:30 FT
[3] Lok. Moscow (T)
0 - 0
Din. Moscow [7]
+0 0 - 0
WALA 20:30 FT
[2] The New Saints
3 - 0
Barry Town [4]
-2 0 - 0
- 20:30 FT
[3] Bala Town
1 - 0
Penybont [5]
-1 0 - 0
- 20:30 FT
[11] Flint Town Utd 1
0 - 0
Aberystwyth [8]
-1/4 0 - 0
- 20:30 FT
[7] Haverfordwest
1 - 2
Newtown AFC [9]
+3/4 1 - 2
CZEB 20:45 FT
[1] Hradec Kralove
2 - 1
Dukla Praha [8]
-1 1/4 2 - 1
ANHA 21:00 FT
[20] Sheffield Utd 1
0 - 2
Crystal Palace [14] 1
+0 0 - 1
ANHL2 21:00 FT
[23] Southend
1 - 1
Newport [5]
+1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[7] Tranmere Rovers
0 - 0
Colchester Utd [20]
-3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[10] Carlisle
0 - 0
Walsall [19]
-3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[4] Morecambe
2 - 0
Bradford City [15]
-1 1 - 0
- 21:00 FT
[2] Cambridge Utd
3 - 0
Grimsby [24]
-1 1 - 0
- 21:00 FT
[12] Crawley Town 1
1 - 4
Bolton [3]
+3/4 0 - 2
- 21:00 FT
[9] Exeter City
1 - 1
Barrow [21]
-1 1 - 0
- 21:00 FT
[1] Cheltenham
4 - 1
Harrogate Town [17]
-1 3 - 1
- 21:00 FT
[18] Oldham
0 - 3
Forest Green [6]
+1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[13] Port Vale
0 - 3
Mansfield [16]
+1/4 0 - 2
- 21:00 FT
[22] Scunthorpe Utd
0 - 1
Stevenage [14]
+1/2 0 - 0
SCOB 21:00 FT
[3] Raith Rovers
2 - 0
Dunfermline [4]
-1/4 0 - 0
SCO2 21:00 FT
[3] Cove Rangers
1 - 1
Airdrieonians [2]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[14] Stranraer
0 - 0
Dumbarton [9]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[4] Montrose
2 - 1
Greenock Morton [13]
+1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[12] Elgin City
0 - 1
Edinburgh City [11]
-1/4 0 - 1
NGB 21:00 FT
[4] Alania Vla
0 - 0
Veles Moscow [7]
-1 1/2 0 - 0
ALBA 21:00 FT
[5] KF Tirana
1 - 0
Kastrioti Kruje [8]
0 - 0
- 21:00 FT
[10] Apolonia Fier
0 - 1
KF Laci [4]
0 - 0
AZEA 21:00 FT
[7] Keşla FK
0 - 1
Sumqayit [3]
-1/4 0 - 0
POLB 21:00 FT
[10] Sandecja
2 - 1
Korona Kielce [12]
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[15] Stomil Olsztyn
1 - 2
Chrobry Glogow [11]
+1/4 0 - 2
ICEB 21:00 FT
[11] UMF Selfoss
0 - 3
Vestri [6]
-1/4 0 - 3
KAZA 21:00 FT
[14] Kaisar Kyzylorda
0 - 1
Akzhayik Oral [8]
-1/2 0 - 0
LUXA 21:00 FT
[9] Hostert
0 - 3
Progres Niedercorn [5]
0 - 1
- 21:00 FT
[11] Victoria Rosport
0 - 2
Wiltz [8]
0 - 0
SRBA 21:00 FT
[15] Novi Pazar
4 - 1
Mladost Lucani [8]
-3/4 3 - 1
- 21:00 FT
[10] FK Vozdovac
4 - 2
Napredak [11]
-3/4 3 - 0
- 21:00 FT
[12] Proleter NS
3 - 0
Radnik Surdulica [5]
-1/2 0 - 0
CZEB 21:00 FT
[5] Usti & Labem
2 - 1
FK Blansko [13]
-1/2 0 - 1
MASL 21:00 FT
[12] UiTM FC
1 - 1
Kuala Lumpur FA [6]
0 - 0
- 21:00 FT
[4] Penang FA 1
0 - 3
Darul Takzim [1]
+3/4 0 - 2
MAPL 21:00 FT
[6] Selangor II
0 - 1
PDRM FA [8]
0 - 0
TBNA 21:15 FT
[3] Barcelona 3
0 - 0
Atletico Madrid [1] 3
-3/4 0 - 0
IRNA 21:15 FT
[7] Foolad Khozestan
1 - 0
Gol Gohar [4]
0 - 0
BDNB 21:30 FT
[5] Feirense
4 - 1
UD Oliveirense [18]
-1 1/4 2 - 1
HLA 21:30 FT
[10] Twente
1 - 1
Heracles Almelo [9]
+0 0 - 0
BULA 21:45 FT
[1] Ludogorets 2
1 - 2
Lok. Plovdiv [2]
-1/2 1 - 2
BIHA 21:55 FT
[1] Borac Banja Luka
1 - 0
FK Krupa [10]
1 - 0
ANHL2 22:00 FT
[8] Salford City
3 - 0
Leyton Orient [11]
-1 1 - 0
PHA 22:00 FT
[4] Lyon
4 - 1
Lorient [16]
-1 1/4 0 - 0
SCOC 22:00 FT
  Dundee Utd (T)
0 - 2
Hibernian  
+3/4 0 - 1
CROA 22:00 FT
[10] NK Varazdin
0 - 1
Hajduk Split [4]
+3/4 0 - 0
HUNA 22:00 FT
[10] Budapest Honved
1 - 2
Ferencvaros [1]
+1/2 1 - 0
ISRA 22:00 FT
[A-6] HIK Shmona
1 - 2
Maccabi P.Tikva [A-5]
+0 0 - 2
LUXA 22:00 FT
[4] Racing Union
2 - 1
UNA Strassen [10]
0 - 0
MDVA 22:00 FT
[3] Milsami
2 - 1
Sfintul Gheorghe [4]
0 - 1
SVKA 22:00 FT
[9] Ruzomberok
1 - 1
Senica [12]
-1/4 1 - 1
- 22:00 FT
[8] FK Pohronie
0 - 0
Zemplin Michalovce [11]
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[3] MSK Zilina
5 - 3
Trencin [6]
-3/4 1 - 1
- 22:00 FT
[5] Zlate Moravce
0 - 0
Spartak Trnava [4]
+1/4 0 - 0
CZEA 22:00 FT
[5] Vik.Plzen
3 - 3
Pribram [17]
-2 1/4 1 - 2
- 22:00 FT
[16] Brno
2 - 3
Mlada Boleslav [11]
+1/4 0 - 2
CZEB 22:00 FT
[14] Slavoj Vysehrad
1 - 2
Varnsdorf [12]
1 - 0
- 22:00 FT
[3] SK Prostejov
1 - 3
SK Lisen [2]
+0 1 - 1
- 22:00 FT
[10] MFK Chrudim
0 - 2
Fotbal Trinec [9]
-1/4 0 - 1
AUTA 22:00 FT
[5] Hartberg
1 - 1
SV Ried [10]
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[9] SCR Altach
2 - 1
Austria Wien [7]
+1/4 2 - 0
- 22:00 FT
[11] Admira
2 - 0
St.Polten [12]
-1/4 1 - 0
SLOA 22:15 FT
[1] Mura
2 - 2
NK Bravo [5]
-3/4 2 - 0
TBN3 22:30 FT
[B1-11] Leioa 1
2 - 1
Haro Deportivo [B2-9]
+1/4 1 - 0
POLA 22:30 FT
[7] Lechia GD
1 - 1
Cracovia Krakow [9]
-1/2 0 - 1
BLRA 22:30 FT
[8] FK Minsk
3 - 3
Vitebsk [6]
+0 1 - 2
TDA 22:30 FT
[4] Elfsborg
2 - 2
Kalmar [5]
-1/2 1 - 0
- 22:30 FT
[15] Orebro
1 - 0
Halmstads [11]
+1/4 0 - 0
ISRA 22:45 FT
[B-7] Bnei Yehuda
1 - 0
Hapoel Tel Aviv [B-5]
+0 0 - 0
ITAA 22:59 FT
[1] Inter Milan
5 - 1
Sampdoria [9]
-1 3 - 1
BDNB 22:59 FT
[8] Benfica B
1 - 1
SC Covilha [13]
-1/2 1 - 1
ESTA 22:59 FT
[6] Trans Narva
1 - 2
Nomme Kalju [4]
0 - 2
LUXA 22:59 FT
[16] Etzella Ettelbruc
3 - 2
Fola Esch [1]
1 - 2
- 22:59 FT
[6] Jeunesse Esch 1
1 - 5
Dudelange [2]
0 - 3
ARGA 22:59 FT
[A-10] Godoy Cruz
0 - 1
Banfield [A-6]
+3/4 0 - 0
CHIA 22:59 FT
[1] Univ. Catolica
3 - 0
U. La Calera [2]
-1/4 2 - 0
PERA 22:59 FT
[A-9] Melgar (T) 1
1 - 3
Alianza Atletico [A-8]
-3/4 0 - 0
GHCLB 23:00 FT
  Raufoss IL
2 - 1
Ullensaker/Kisa  
1 - 1
TBNB 23:15 FT
[8] SD Ponferradina 1
0 - 1
Albacete [22]
-1/2 0 - 1
- 23:15 FT
[15] Zaragoza
0 - 0
Espanyol [1]
+1/4 0 - 0
AZEA 23:15 FT
[8] Səbail FK
0 - 4
Neftchi Baku [1]
+1 0 - 1
GEOA 23:15 FT
[1] Dinamo Batumi
1 - 0
Dinamo Tbilisi [2]
1 - 0
TSA 23:15 FT
[4] Lugano
0 - 2
Vaduz [10]
-1/4 0 - 1
TSB 23:15 FT
[4] Schaffhausen
3 - 2
Aarau [5]
+1/4 0 - 1
IRNA 23:15 FT
[10] Mes Rafsanjan
0 - 1
Nassaji Mazandaran [14]
0 - 1
ANHA 23:30 FT
[1] Man City 2
1 - 2
Chelsea [4]
-1/2 1 - 0
TBNA 23:30 FT
[12] Cadiz
2 - 1
Huesca [18]
+1/2 2 - 1
DUA 23:30 FT
[1] Bayern Munich 1
6 - 0
M.gladbach [8] 2
-1 1/4 4 - 0
NGA 23:30 FT
[6] CSKA Moscow
3 - 1
Krasnodar [10]
-3/4 1 - 1
BIA 23:30 FT
[7] Standard Liege
2 - 1
Gent [6]
+1/2 0 - 1
GREA 23:30 FT
[11] Lamia FC
0 - 2
OFI Creta [13]
+3/4 0 - 1
- 23:30 FT
[7] Volos NFC
3 - 1
Larissa [14]
-1/2 2 - 0
- 23:30 FT
[12] Panetolikos
1 - 3
Atromitos [10]
-1/2 0 - 2
HLA 23:45 FT
[12] Heerenveen
0 - 0
Utrecht [6]
+3/4 0 - 0
IRNA 23:45 FT
[12] Sanat Naft
0 - 1
Aluminium Arak [5]
0 - 1
- 23:45 FT
[16] Machine Sazi
2 - 2
SaiPa Karadj [13]
1 - 1
TBN3 00:00 FT
[D1-10] CD Marino
0 - 1
Lorca Deportiva [D2-10]
+0 0 - 0
BDNB 00:00 FT
[11] CD Mafra
2 - 2
Academica Coim [4]
+1/4 2 - 0
NGB 00:00 FT
[6] Baltika
3 - 1
Tekstilshchik Ivanov [14]
-1 1/4 1 - 0
ALBA 00:00 FT
[7] Skenderbeu 1
1 - 1
Partizani Tirana [3]
0 - 1
- 00:00 FT
[1] Teuta Durres
4 - 0
Bylis Ballsh [9]
1 - 0
IREA 00:00 FT
[5] Bohemians
4 - 0
Finn Harps [6]
-1/2 3 - 0
- 00:00 FT
[2] St. Patrick's
1 - 2
Shamrock Rovers [1]
+1/4 1 - 1
- 00:00 FT
[9] Waterford Utd
0 - 7
Drogheda Utd [4]
+3/4 0 - 5
USAA 00:00 FT
[Dong-8] New York RB
2 - 0
Toronto [Dong-12]
-1/2 1 - 0
- 00:00 FT
[Dong-13] Chicago Fire
0 - 2
Philadelphia Union [Dong-2]
-1/4 0 - 0
BIHA 00:05 FT
[5] Zrinjski
1 - 1
Velez Mostar [3]
0 - 1
BLRA 00:30 FT
[13] Slavia Mozyr
1 - 1
Dinamo Brest [7]
+1/4 0 - 0
HUNA 00:30 FT
[8] Ujpest
5 - 4
Zalaegerzseg [9]
-1/4 3 - 1
CZEA 00:30 FT
[10] Bohemians 1905
3 - 0
Slovan Liberec [6]
+1/4 0 - 0
TNKA 00:30 FT
[17] Kayserispor
0 - 0
Gaziantep B.B [9]
-1/2 0 - 0
- 00:30 FT
[10] Goztepe
0 - 1
Konyaspor [11]
+0 0 - 0
- 00:30 FT
[19] Ankaragucu
1 - 2
Fenerbahce [3]
+1 1 - 1
- 00:30 FT
[4] Trabzonspor
2 - 1
Antalyaspor [16]
-3/4 1 - 0
- 00:30 FT
[5] Sivasspor
0 - 0
Istanbul BB [12]
-1/4 0 - 0
- 00:30 FT
[13] Rizespor 1
0 - 4
Malatyaspor [15]
+0 0 - 2
- 00:30 FT
[6] Hatayspor
1 - 0
Denizlispor [21]
-1 3/4 0 - 0
- 00:30 FT
[8] Fatih Karagumruk (T)
5 - 1
Genclerbirligi [20]
-1/4 2 - 0
- 00:30 FT
[18] Erzurum BB 1
0 - 1
Kasimpasa [14]
+0 0 - 0
- 00:30 FT
[2] Galatasaray
3 - 1
Besiktas [1]
-1/4 2 - 1
ARGB 00:30 FT
[A-12] Belgrano
0 - 1
San Martin Tucuman [A-5]
-1/4 0 - 1
USAA 00:30 FT
[Dong-6] Columbus Crew
3 - 1
D.C. Utd [Dong-9]
-3/4 1 - 0
- 00:30 FT
[Dong-5] Nashville FC
2 - 0
New England [Dong-1]
-1/4 1 - 0
PHB 01:00 FT
[2] Clermont
3 - 1
Sochaux [7]
-1 1/4 2 - 1
- 01:00 FT
[15] Rodez
1 - 1
Nancy [8]
-1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[19] Chambly
1 - 0
Pau FC [14]
+1/4 1 - 0
- 01:00 FT
[13] Ajaccio
1 - 1
Paris FC [5]
+1/4 1 - 1
- 01:00 FT
[6] Auxerre
1 - 1
Grenoble [4]
-1/2 1 - 1
- 01:00 FT
[9] Guingamp
2 - 0
Chateauroux [20]
-1 1 - 0
- 01:00 FT
[10] Amiens 1
0 - 0
Niort [18]
+0 0 - 0
- 01:00 FT
[3] Toulouse
3 - 0
Caen [17]
-1 1/4 1 - 0
- 01:00 FT
[1] Troyes
2 - 0
Dunkerque [16]
-3/4 0 - 0
- 01:00 FT
[11] Valenciennes
3 - 5
Le Havre [12]
+3/4 1 - 3
HLA 01:00 FT
[3] AZ Alkmaar 1
1 - 0
Fortuna Sittard [11]
-1 1/2 1 - 0
POLA 01:00 FT
[14] Wisla Krakow
1 - 2
Lech Poznan [11]
+1/2 0 - 1
POLB 01:00 FT
[2] Nieciecza
0 - 2
Miedz Legnica [7]
-1/2 0 - 1
ARGB 01:00 FT
[B-9] Deportivo Moron
0 - 0
Guillermo [B-17]
-3/4 0 - 0
- 01:00 FT
[B-16] Tristan Suarez
1 - 2
Ind.Rivadavia [B-2]
-1/2 1 - 0
ECUA 01:00 FT
[14] Orense SC
3 - 1
9 de Octubre [9]
-3/4 0 - 1
ISRA 01:15 FT
[B-3] Hapoel Haifa 1
3 - 2
Hapoel Kfar Saba [B-8]
-1/2 3 - 0
RMNA 01:15 FT
[13] Dinamo Bucuresti
2 - 0
Hermannstadt [15]
-1/4 1 - 0
PERA 01:15 FT
[A-3] Universitario (T) 1
3 - 2
Cienciano [A-4]
+1/4 1 - 0
TBNB 01:30 FT
[17] Alcorcon
0 - 0
Las Palmas [9]
-1/4 0 - 0
TSA 01:30 FT
[1] Young Boys
2 - 0
Basel [2]
-1 0 - 0
KUWA 01:30 FT
[5] Salmiya 1