x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSNSW 16:10 FT
[4] Manly Utd
1 - 1
Marconi Stallions [9]
+0 0 - 0
AUSQSL 16:30 FT
  Redlands Utd
3 - 1
Capalaba  
-1/4 1 - 0
AUSA 16:35 FT
[5] Adelaide Utd 1
0 - 0
Wellington Phoenix [7]
-1/4 0 - 0
GEOA 17:00 FT
[6] Samgurali Tskh.
1 - 1
FC Telavi [8]
1 - 0
AUSVPL 17:00 FT
[10] Green Gully SC
3 - 2
Eastern Lions [11]
-1 2 - 0
AUSSL 17:15 FT
[4] Metro Stars
0 - 0
Croydon Kings [8]
-1/2 0 - 0
AUSVPL 17:15 FT
[8] Melb. Knights
1 - 0
South Melbourne [9]
+0 0 - 0
- 17:30 FT
[13] Dandenong City
1 - 2
Bentleigh Greens [3]
+3/4 1 - 2
ARMA 18:00 FT
  Shirak
1 - 1
Urartu [5]
+3/4 0 - 1
AUSBPL 18:40 FT
[10] Western Spirit
0 - 2
Acacia Ridge [7]
0 - 1
ANHU23 19:00 FT
[2-8] Middlesbrough U23
0 - 1
Crystal Palace U23 [1-7]
-1/2 0 - 1
ITB 19:00 FT
  Virtus Entella
1 - 3
Chievo  
+1 1/2 1 - 2
- 19:00 FT
  Venezia
0 - 0
Pordenone [20]
-1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[14] Cosenza
0 - 3
Monza [10]
+1/2 0 - 0
- 19:00 FT
  Salernitana
2 - 0
Empoli  
-1/2 1 - 0
- 19:00 FT
[6] Frosinone
1 - 1
Vicenza [19]
-1/4 0 - 0
- 19:00 FT
  Reggiana
1 - 2
SPAL 1907 [13]
+0 0 - 1
- 19:00 FT
[5] Ascoli
2 - 0
Cittadella [4]
-1/4 2 - 0
- 19:00 FT
[2] Brescia
4 - 3
Pisa [1]
-1 1 - 1
- 19:00 FT
[3] Cremonese
3 - 0
Pescara  
-3/4 1 - 0
- 19:00 FT
[12] Lecce
2 - 2
Reggina [7]
-3/4 2 - 2
GEOA 19:00 FT
[5] Lokomotiv T
1 - 2
Dila Gori [4]
+0 0 - 1
HKGA 19:00 FT
[1] Kitchee
3 - 1
HK Ranger [5]
-1 3/4 3 - 0
CROA 20:00 FT
[6] Lok. Zagreb 1
3 - 1
Slaven Belupo [9]
+0 1 - 1
ISRB 20:00 FT
[13] INR HaSharon
0 - 1
HR Letzion [5]
0 - 1
- 20:00 FT
[14] Hapoel Raanana
2 - 0
Kafr Qasim [1]
2 - 0
- 20:00 FT
[6] Ahi Nazareth
0 - 2
Hapoel Kfar Shalem  
0 - 1
- 20:00 FT
[12] Sektzia Nes Tziona
2 - 2
Beitar TA Ramla [16]
-1/2 1 - 1
- 20:00 FT
  Hapoel Jerusalem
1 - 0
Hapoel R. Gan [15]
0 - 0
- 20:00 FT
[8] Hapoel Afula
1 - 2
Hapoel Acre [10]
0 - 0
- 20:00 FT
[3] Hapoel Umm Al Fahm
2 - 0
H. Petah Tikva [9]
+1/4 1 - 0
- 20:00 FT
  Hapoel Nof HaGalil
5 - 0
Hapoel Iksal  
-1 1/2 3 - 0
MDVA 20:00 FT
[7] Dinamo-Auto
0 - 0
Speranta  
0 - 0
- 20:00 FT
[8] FC Floresti
2 - 0
CSCT Buiucani  
1 - 0
TNKB 20:00 FT
[11] Boluspor
3 - 0
Eskisehirspor  
1 - 0
BIHA 21:00 FT
[1] FK Tuzla City
1 - 1
Sarajevo [4]
+1/4 1 - 1
GEOA 21:00 FT
[7] Torpedo Kut.
1 - 1
Saburtalo [3]
+1/2 0 - 1
MAPL 21:00 FT
[3] Johor Darul Takzim II
0 - 0
Negeri Sembilan [1]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[9] Kelantan United
2 - 3
Sarawak [2]
+3/4 0 - 1
- 21:00 FT
[11] FAM-MSN
1 - 6
Terengganu II [4]
0 - 3
BULA 21:30 FT
[6] Beroe
0 - 2
Arda Kardzhali [9]
-1/4 0 - 1
ANHU23 22:00 FT
[1-11] Blackburn U23
2 - 4
Chelsea U23 [1-13]
+1/2 0 - 2
NGA 22:00 FT
[11] Akhmat Groznyi
3 - 1
FK Tambov  
-3 1/4 2 - 0
POLB 22:00 FT
[8] Odra Opole
1 - 0
Puszcza Nie. [13]
-1/4 0 - 0
BLRA 22:00 FT
[15] FK Smorgon 1
0 - 2
Neman Grodno [8]
+1 0 - 0
LITA 22:00 FT
[9] Banga
2 - 2
FK Panevezys [5]
+1 0 - 1
MDVA 22:00 FT
[2] Petrocub
1 - 0
Codru Lozova FC  
0 - 0
CYPA 22:00 FT
  Nea Salamina
3 - 1
Ermis Aradippou  
-1/2 2 - 1
CROA 22:05 FT
[7] Sibenik 1
1 - 0
Istra 1961 [8]
+0 0 - 0
FINA 22:30 FT
[3] Seinajoen JK
1 - 1
HIFK [6] 1
-1/4 0 - 0
- 22:30 FT
[12] KTP Kotka
1 - 3
Honka [8]
+3/4 0 - 2
POLB 22:40 FT
[16] Zaglebie Sosno
0 - 1
Radomiak Radom  
+1/2 0 - 0
ANHU23 22:59 FT
[1-5] Tottenham U23
1 - 6
Man City U23 [1-1]
+1 0 - 3
ALBA 22:59 FT
[1] Kukesi
3 - 1
Vllaznia Shkoder [2]
+1/2 2 - 0
POLA 22:59 FT
[11] Gornik Zabrze
3 - 1
Jagiellonia [13]
-1/2 1 - 1
POLB 22:59 FT
[6] GKS Tychy
3 - 1
Gornik Leczna  
-1/4 2 - 0
CZEA 22:59 FT
[9] Jablonec
4 - 1
Teplice [16]
-1 1/4 2 - 0
PERA 22:59 FT
[10] Academia Cantolao (T) 1
2 - 1
Sport Boys [4]
+0 1 - 1
AUTB 23:10 FT
[5] Blau Weiss Linz
0 - 0
SV Lafnitz [4]
-1 0 - 0
DUB 23:30 FT
[15] Holstein Kiel 2
4 - 0
St. Pauli [3]
-1/4 2 - 0
- 23:30 FT
[12] Hannover 96 3
1 - 2
Darmstadt [9] 2
+0 0 - 0
AUTB 23:30 FT
[16] Vorwarts Steyr
1 - 4
Liefering [2]
+1 1/2 0 - 3
- 23:30 FT
[6] Floridsdorfer AC
1 - 2
Horn [8]
-3/4 1 - 0
- 23:30 FT
[11] Kapfenberg
1 - 1
Rapid Wien II [14]
+0 1 - 0
DENB 23:30 FT
[4] Fredericia
3 - 0
HB Koge [9]
-3/4 2 - 0
IREA 23:45 FT
[4] Derry City
1 - 1
Longford Town [10]
-1/2 0 - 0
DUC3 00:00 FT
[10] Turkgucu-Ataspor
1 - 2
Verl [11]
+1/2 1 - 0
NGA 00:00 FT
[3] FK Sochi
2 - 1
Rotor Volgograd  
-1 1/4 1 - 1
BLRA 00:00 FT
[4] Gomel
4 - 1
FK Slutsk [13]
-3/4 1 - 1
CYPA 00:00 FT
[4] Doxa Katokopia
0 - 1
Ethnikos Achnas [11]
+0 0 - 0
TSB 00:00 FT
  Chiasso 1
2 - 1
Winterthur [1]
-1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[10] SC Kriens
1 - 1
Thun [5]
+1/4 1 - 0
DENA 00:00 FT
[7] Odense BK
1 - 0
Aalborg BK [3]
+0 1 - 0
DENB 00:00 FT
[1] Helsingor
0 - 3
Viborg  
+3/4 0 - 1
UAEA 00:00 FT
[7] Ajman 1
0 - 3
Al Sharjah [4]
0 - 0
- 00:00 FT
  Hatta
4 - 0
Ittihad Kalba [10]
1 - 0
- 00:00 FT
[11] Khorfakkan
0 - 0
Al Fujairah  
0 - 0
CROA 00:10 FT
[5] HNK Gorica
1 - 0
NK Osijek [2]
+1/4 0 - 0
TNKB 00:30 FT
  Akhisar Bld.
1 - 1
Umraniyespor [1]
0 - 0
ANHU23 01:00 FT
[1-10] Everton U23
4 - 0
Southampton U23 [2-14]
-1 1/2 2 - 0
- 01:00 FT
[1-6] West Ham U23
2 - 2
Arsenal U23 [1-2]
-1/2 0 - 0
- 01:00 FT
[2-5] Newcastle U23
1 - 2
Aston Villa U23 [2-2]
-1/2 0 - 2
PH3 01:00 FT
[15] Orleans
1 - 3
Le Mans [8]
-1/4 0 - 1
BDNA 01:00 FT
[16] Famalicao
1 - 0
Santa Clara [14]
-1/4 0 - 0
HLA 01:00 FT
[14] Sparta Rotterdam
3 - 0
Vitesse Arnhem [11]
+1/4 1 - 0
HLB 01:00 FT
[13] Ajax U21
1 - 1
De Graafschap [5]
+1 1 - 0
- 01:00 FT
[16] PSV Eindhoven U21
0 - 1
Volendam [4]
+1/2 0 - 0
- 01:00 FT
[20] Dordrecht 90
0 - 1
Cambuur  
+2 1/2 0 - 1
- 01:00 FT
[1] AZ Alkmaar U21
2 - 1
SBV Excelsior [3]
+3/4 2 - 1
- 01:00 FT
[2] Utrecht U21
1 - 3
Almere City [15]
+1 1/2 0 - 2
- 01:00 FT
  Go Ahead Eagles
2 - 1
NEC Nijmegen  
-1/2 2 - 1
- 01:00 FT
[14] Den Bosch
4 - 1
Telstar [18]
-1/2 2 - 0
- 01:00 FT
[17] NAC Breda
2 - 0
MVV Maastricht [6]
-1 1 - 0
- 01:00 FT
[19] Helmond Sport
1 - 1
TOP Oss [12]
+0 0 - 1
- 01:00 FT
[7] Roda JC
2 - 1
Eindhoven [11]
-3/4 0 - 1
BIHA 01:00 FT
[6] Zeljeznicar
1 - 3
Siroki Brijeg [8]
0 - 0
HUNA 01:00 FT
[6] Mezokovesdi SE
5 - 1
MTK Budapest [7]
-1/2 2 - 0
ICEA 01:00 FT
[4] KR Reykjavik
1 - 3
KA Akureyri [3]
-3/4 1 - 2
ICEB 01:00 FT
[5] Grotta
4 - 3
Thor Akureyri [9] 1
-1 1 - 1
- 01:00 FT
[7] UMF Grindavik
3 - 1
Vestmannaeyjar [2]
+1/4 2 - 0
TSB 01:00 FT
  Grasshoppers
1 - 2
Stade L. Ouchy [6]
-3/4 1 - 0
- 01:00 FT
[2] Neuchatel Xamax
2 - 2
Wil 1900 [7]
-1/4 0 - 1
PERA 01:15 FT
[5] UTC Cajamarca (T)
0 - 1
Uni.San Martin [18]
+0 0 - 0
AUTB 01:25 FT
[3] Wacker Innsbruck
5 - 1
Grazer AK [9]
-1 2 - 1
DUA 01:30 FT
[14] Stuttgart
2 - 1
Augsburg [11]
-1/4 1 - 0
POLA 01:30 FT
[5] Zaglebie Lubin
1 - 1
Pogon Szczecin [3]
+1/4 0 - 1
KUWA 01:30 FT
[7] Al Shabab (KUW)
1 - 1
Al Kuwait [3]
0 - 1
- 01:30 FT
[2] Al Qadsia
1 - 2
Khaitan [9]
1 - 1
KSAA 01:40 FT
[11] Al Shabab (KSA) 1
1 - 5
Al Hilal [2]
1 - 3
BIA 01:45 FT
[3] Genk
3 - 0
Club Brugge [1]
+1/2 0 - 0
IREA 01:45 FT
[9] Dundalk
0 - 1
Sligo Rovers [3]
-1/2 0 - 1
IREB 01:45 FT
[7] Cork City
5 - 0
Wexford Youths [10]
-1 3 - 0
- 01:45 FT
[1] Shelbourne
1 - 0
Athlone [6]
-1/4 0 - 0
- 01:45 FT
[8] Cabinteely
1 - 0
Cobh Ramblers [9]
-1/4 0 - 0
- 01:45 FT
[2] UC Dublin
3 - 2
Treaty United [4]
-1 1 - 2
- 01:45 FT
[3] Galway
1 - 2
Bray Wanderers [5]
-1/4 1 - 1
ARGB 01:45 FT
[A-12] Deportivo Maipu
1 - 1
CA Mitre Salta [A-16]
-3/4 0 - 0
KSAA 01:50 FT
[15] Al Taawon (KSA) 1
4 - 2
Al Ahli (KSA) [10]
1 - 1
ANHA 02:00 FT
[12] Leicester City 1
2 - 4
Newcastle [18] 1
-1 1/4 0 - 2
TBNA 02:00 FT
[4] Real Sociedad 1
2 - 0
Elche [12] 3
-1 1/4 0 - 0
TBNB 02:00 FT
[4] Tenerife 1
0 - 1
Almeria [3]
+0 0 - 0
PHA 02:00 FT
[3] Lens 1 3
0 - 3
Lille [15] 2
+1/2 0 - 2
BHRA 02:00 FT
[8] Muharraq
3 - 1
Manama [1]
1 - 0
UAEA 02:00 FT
[14] Al Dhafra
0 - 5
Baniyas [9]
0 - 3
- 02:00 FT
[2] Al Jazira
2 - 0
Al Ain [1]
1 - 0
- 02:00 FT
[3] Al Shabab (UAE)
3 - 0
Al Wasl [8]
3 - 0
- 02:00 FT
[6] Al Wahda(UAE)
2 - 2
Al Nasr (UAE) [5]
1 - 2
BRAPR 02:00 FT
[10] Rio Branco/PR
0 - 0
Azuriz FC/PR [9]
0 - 0
BLVA 02:00 FT
[11] Real Santa Cruz
1 - 0
Blooming [14]
+1/4 0 - 0
ICEB 02:15 FT
[10] Afturelding
1 - 1
Kordrengir [4]
-
JORA 02:30 FT
[7] Jazeera Amman
5 - 1
Buqaa Amman [12]
2 - 0
BDNA 03:15 FT
[6] Boavista
1 - 1
Tondela [15]
-1/2 0 - 0
PERA 03:30 FT
[1] Alianza Lima (T)
2 - 0
Binacional [14]
-3/4 0 - 0
BRAPR 04:00 FT
[2] Cascavel/PR
3 - 1
Toledo/PR [11]
3 - 0
VENA 04:00 FT
[C-1] Caracas
3 - 0
Mineros Guayana [C-5]
1 - 0
USB 06:00 FT
[A-7] New York RB II
1 - 1
Ch. Battery [A-5]
+0 1 - 0
CHIA 07:00 FT
[14] O Higgins 1
1 - 4
U. Espanola [6]
-1/4 0 - 1
ECUA 07:00 FT
[14] Macara 1
1 - 0
Dep.Cuenca [13]
-1/4 1 - 0
USB 07:00 FT
[B-8] Sporting Kansas II
1 - 1
OKC Energy [B-4] 1
-1/4 0 - 0
SUD 08:00 FT
[G-4] Deportes Tolima (T)
1 - 1
Emelec [G-2]
+0 1 - 1
USAA 08:30 FT
[Tay-5] Real Salt Lake
1 - 2
San Jose EQ [Tay-9]
-1/2 1 - 0
MEXB 09:00 FT
[3] Morelia
1 - 1
Atlante [2]
-1/4 1 - 1
 
« 07 tháng 05 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo