x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATA 11:00 FT
[3] Yokohama FM
2 - 0
Vissel Kobe [6]
-3/4 1 - 0
NHATB 11:00 FT
[22] Sagamihara
1 - 1
Machida Zelvia [7]
+1/2 1 - 1
- 11:00 FT
[13] Blaublitz Akita
1 - 1
Jubilo Iwata [2]
+1/2 1 - 0
NHATW 11:00 FT
[1] Iga Kunoichi Nữ
1 - 2
Setagaya Sfida Nữ [3]
0 - 0
- 11:00 FT
[11] Angeviolet Hiroshima Nữ
2 - 3
NGU Loverledge Nữ [6]
1 - 3
AUSNSW 11:30 FT
[8] Wollongong Wolves
3 - 2
Sutherland Sharks [11]
-3/4 1 - 2
- 12:00 FT
[4] Rockdale City
4 - 1
Sydney FC U21 [12]
-1 1/4 1 - 0
- 12:00 FT
[10] North Shore Mariners (T)
2 - 2
Mt Druitt Town [7]
+1/4 1 - 2
AUSVPL 12:00 FT
[4] Heidelberg Utd 1
1 - 1
St Albans Saints [12]
0 - 0
NHATA 12:00 FT
[15] Shimizu S-Pulse
1 - 1
Yokohama FC [20]
-3/4 0 - 0
- 12:00 FT
[5] Avispa Fukuoka
1 - 0
Kashiwa Reysol [17]
+1/4 0 - 0
NHATB 12:00 FT
[3] Alb. Niigata (JPN)
0 - 0
Matsumoto Yama. [17]
-1/2 0 - 0
- 12:00 FT
[12] JEF United Chiba
4 - 2
Okayama [14]
-1/4 2 - 1
- 12:00 FT
[5] Ventforet Kofu
2 - 0
Tokyo Verdy [9]
-1/2 0 - 0
- 12:00 FT
[1] Kyoto Sanga
1 - 0
Montedio Yama. [8]
-1/4 1 - 0
- 12:00 FT
[10] Mito Hollyhock
1 - 1
Tochigi SC [15]
+0 0 - 1
- 12:00 FT
[11] Zweigen Kan.
0 - 1
Renofa Yamaguchi [16]
-1/2 0 - 1
HQ3 12:00 FT
[15] Pyeongtaek FC
1 - 1
Changwon City [7]
0 - 1
AUSNSW 13:00 FT
[5] Sydney Olympic
1 - 2
Blacktown City [1]
+1/4 0 - 0
NHATA 13:00 FT
[14] Shonan Bellmare
2 - 0
Oita Trinita [19]
-1/4 1 - 0
- 13:00 FT
[13] Tokushima Vortis
1 - 2
Consa. Sapporo [11]
+0 1 - 0
NHATB 13:00 FT
[18] Thespa Kusatsu
1 - 1
Omiya Ardija [21]
+1/4 0 - 0
HQ3 13:00 FT
[10] Hwaseong FC
2 - 3
Gyeongju KHNP [4]
1 - 0
AUSA 13:05 FT
[1] Melbourne City
3 - 2
Brisbane Roar [4]
-1 1/4 2 - 2
AUSBPL 14:00 FT
[10] Centenary Stormers
2 - 5
The Lakes [2]
0 - 2
AUSVPL 14:00 FT
[6] Oakleigh Cannons
3 - 2
Dandenong Th. [9]
-1/2 1 - 1
NHATA 14:00 FT
[7] Urawa Red
2 - 0
Vegalta Sendai [18]
-1/2 0 - 0
NHATB 14:00 FT
[19] Giravanz Kita.
0 - 1
V-Varen Nagasaki [6]
+3/4 0 - 0
HQB 14:00 FT
[6] Gyeongnam
0 - 2
Jeonnam Dragons [1]
-1/4 0 - 0
HKGA 14:00 FT
[3] Lee Man FC
4 - 0
Resources Capital [7]
2 - 0
HQA 14:30 FT
[2] Jeonbuk H.Motor
1 - 3
Suwon Bluewings [3]
-1/2 0 - 0
AUSQSL 15:00 FT
  Olympic FC QLD
10 - 0
Brisbane Strikers  
5 - 0
NHATA 15:00 FT
[8] Kashima Antlers
3 - 0
FC Tokyo [12]
-1/4 2 - 0
TQB 15:00 FT
[A-2] Zhejiang Greentown (T)
1 - 1
Shaanxi Changan [A-3]
0 - 1
AUSA 15:10 FT
[9] Perth Glory
2 - 1
Melb. Victory [12]
-3/4 0 - 0
CZEB 15:15 FT
[4] Vik.Zizkov
3 - 1
Sellier&Bellot Vlasim [6]
2 - 0
AUTB 15:30 FT
[3] Austria Klagenfurt
3 - 1
LASK Juniors [8]
-1 1/4 2 - 1
TBN3 16:45 FT
[C1-10] Espanyol B 1
2 - 1
Orihuela [C2-9]
-1/4 1 - 0
- 17:00 FT
[A2-1] Burgos CF
1 - 0
Celta Vigo II [A1-2]
+0 0 - 0
- 17:00 FT
[B2-4] Tudelano
1 - 2
Real Sociedad B [B1-4]
+1/4 1 - 1
- 17:00 FT
[C1-7] AE Prat
2 - 2
Atzeneta [C2-5]
+0 2 - 0
- 17:00 FT
[A1-8] Coruxo
2 - 1
CD Lealtad [A2-8]
-1/2 1 - 0
- 17:00 FT
[E1-8] Atletico Madrid B
2 - 2
Villarrubia CF [E2-7]
-1/2 1 - 1
- 17:00 FT
[E2-3] Villanovense
0 - 2
Rayo Majada. [E1-2]
-1/4 0 - 1
- 17:00 FT
[D2-4] Real Betis B
2 - 1
San Fernando [D1-2]
-1/4 1 - 0
- 17:00 FT
[D2-1] UCAM Murcia
1 - 2
Algeciras [D1-1]
+0 1 - 1
- 17:00 FT
[A2-5] Marino de Luanco 1
0 - 1
Racing Ferrol [A1-7]
+3/4 0 - 1
- 17:00 FT
[A2-2] Cultural Leonesa
2 - 3
Zamora CF [A1-3]
+1 1 - 0
- 17:00 FT
[E2-2] Extremadura UD
1 - 0
Inter de Madrid [E1-4]
-1/2 0 - 0
- 17:00 FT
[A2-4] Valladolid II
2 - 1
Salamanca [A1-1]
-1/4 1 - 0
- 17:00 FT
[C1-5] Cornella
2 - 1
La Nucía [C2-7]
-1/2 0 - 0
- 17:00 FT
[E2-8] Merida
1 - 0
Atl. Baleares [E1-5]
+0 0 - 0
- 17:00 FT
[C2-3] Villarreal B
3 - 4
Barcelona B [C1-1]
+1/4 0 - 3
- 17:00 FT
[D2-2] Linares Deportivo
1 - 0
Atl. Sanluqueno [D1-4]
-3/4 0 - 0
- 17:00 FT
[B2-1] CD Calahorra
0 - 0
Amorebieta [B1-1]
-1/2 0 - 0
- 17:00 FT
[C2-1] Ibiza-Eivissa
4 - 0
Gimnastic T. [C1-2]
+1/4 1 - 0
- 17:00 FT
[E1-9] UD Poblense 1
0 - 0
Melilla CD [E2-6]
-1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[E1-7] Las Rozas CF
0 - 0
Socuellamos [E2-9]
-1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[D2-5] Cordoba
2 - 1
Cadiz B [D1-8]
-1 1/4 1 - 0
- 17:00 FT
[D2-3] Sevilla B
3 - 1
Linense [D1-3]
-1 1 - 0
- 17:00 FT
[E2-5] Talavera
2 - 4
Real Madrid B [E1-3]
+1/4 0 - 1
- 17:00 FT
[E2-1] Badajoz
1 - 1
S.S. Reyes [E1-1]
-3/4 1 - 0
- 17:00 FT
[C2-2] Alcoyano
2 - 3
Andorra FC [C1-4]
+1 0 - 2
- 17:00 FT
[C1-9] L'Hospitalet 1
0 - 1
Pena Deportiva [C2-8]
+0 0 - 1
- 17:00 FT
[B2-2] SD Logrones
1 - 0
Athletic Bilbao B [B1-2]
+1/4 1 - 0
- 17:00 FT
[A2-3] Numancia
1 - 0
Deportivo [A1-4]
-1/2 1 - 0
KAZA 17:00 FT
[12] Zhetysu Taldykorgan 1
1 - 5
Aktobe [10]
+0 1 - 2
LITA 17:00 FT
[6] FK Riteriai
1 - 2
Kauno Zalgiris [1]
+3/4 0 - 0
TQA 17:00 FT
[A-6] Chongqing Lifan (T)
3 - 2
Luoyang Longmen [A-8]
+1/4 0 - 1
HLA 17:15 FT
[16] Emmen
0 - 4
Groningen [7]
-1/4 0 - 1
ITAA 17:30 FT
[11] Genoa 2
1 - 2
Sassuolo [8]
+1/2 0 - 1
POLB 17:40 FT
[16] Resovia
2 - 0
Widzew Lodz [9]
+0 1 - 0
ANHA 18:00 FT
[13] Wolves 2
2 - 1
Brighton [16] 1 2
+1/4 0 - 1
ANHL1 18:00 FT
[5] Lincoln
0 - 0
Wimbledon [19]
-1/2 0 - 0
- 18:00 FT
[3] Blackpool
1 - 0
Bristol Rovers [24]
-3/4 0 - 0
- 18:00 FT
[13] Milton Keynes Dons
0 - 3
Rochdale [21]
-3/4 0 - 0
- 18:00 FT
[12] Crewe Alexandra
3 - 2
Shrewsbury [17]
-1/4 2 - 2
- 18:00 FT
[7] Charlton Athletic
1 - 0
Hull City [1]
+0 0 - 0
- 18:00 FT
[14] Doncaster Rovers
1 - 4
Peterborough Utd [2]
+1/4 0 - 4
- 18:00 FT
[10] Gillingham
1 - 0
Plymouth Argyle [18]
-3/4 1 - 0
- 18:00 FT
[9] Ipswich
3 - 1
Fleetwood Town [15]
+0 3 - 0
- 18:00 FT
[6] Oxford Utd
4 - 0
Burton Albion [16]
-1 2 - 0
- 18:00 FT
[8] Portsmouth
0 - 1
Accrington [11]
-3/4 0 - 1
- 18:00 FT
[4] Sunderland
1 - 1
Northampton [22]
-1 1/4 0 - 0
- 18:00 FT
[20] Wigan 1
3 - 4
Swindon [23]
-3/4 1 - 0
TBN3 18:00 FT
[D1-7] Las Palmas Atl.
4 - 2
Yeclano Dep. [D2-9]
-1/4 4 - 0
DUC3 18:00 FT
[17] Meppen
0 - 2
Lubeck [19]
-1/2 0 - 0
PHA 18:00 FT
[11] Saint Etienne 1
1 - 0
Marseille [5] 3
+1/4 1 - 0
RMNA 18:00 FT
[10] UTA Arad
1 - 2
CSMS Politehnica Iasi [16]
-1 0 - 2
TDB 18:00 FT
[12] Vasalunds
0 - 1
Norrby [7]
+0 0 - 1
UKRA 18:00 FT
[4] Kolos Kovalivka
0 - 3
Dinamo Kiev [1]
+3/4 0 - 1
- 18:00 FT
[12] FC Mariupol
4 - 1
Desna Chernigiv [6]
+1 1/2 0 - 1
- 18:00 FT
[14] FC Mynai
1 - 2
Vorskla [5]
+1 1/2 1 - 2
- 18:00 FT
[3] Zorya
2 - 1
PFK Aleksandriya [8]
-1/2 0 - 0
DUA 18:30 FT
[16] FC Koln 2
1 - 4
Freiburg [10] 2
-1/2 0 - 2
DUB 18:30 FT
[8] Heidenheim
2 - 1
Sandhausen [15]
+0 0 - 1
- 18:30 FT
[12] Erzgebirge Aue
3 - 8
Paderborn 07 [9]
+1/2 2 - 4
- 18:30 FT
[1] Bochum
5 - 1
Jahn Regensburg [14]
-1 2 - 1
TQB 18:35 FT
[A-5] Zibo Cuju
0 - 1
Meizhou Hakka [A-1]
0 - 0
TBNA 19:00 FT
[15] Getafe 1
0 - 1
Eibar [20] 2
-1/4 0 - 0
TBNB 19:00 FT
[10] Mirandes
2 - 1
Fuenlabrada [11]
+0 1 - 1
DUC3 19:00 FT
[18] Bayern Munich II
1 - 2
Unterhaching [20]
-1 1/4 0 - 1
ESTA 19:00 FT
[3] Paide Linname.
1 - 2
Levadia T. [2]
1 - 1
GREA 19:00 FT
[4] PAOK
2 - 0
Aris Salonica [2]
-3/4 0 - 0
KAZA 19:00 FT
[2] Tobol Kostanay
2 - 0
Atyrau [7]
-1 1/4 0 - 0
LATA 19:00 FT
[3] Riga FC
4 - 1
FK Liepaja [4]
3 - 1
DENA 19:00 FT
[10] Vejle
4 - 2
Sonderjyske [6]
-1/4 1 - 0
- 19:00 FT
[11] Lyngby
3 - 4
AC Horsens [12]
-3/4 0 - 2
TQA 19:00 FT
[A-7] Cangzhou Mighty Lions (T)
0 - 2
Guangzhou FC [A-4]
+1 1/4 0 - 1
HKGA 19:00 FT
[2] Eastern AA
2 - 1
Happy Valley [8]
-1 3/4 1 - 1
HLA 19:30 FT
[13] Zwolle
0 - 1
ADO Den Haag [18]
-1/2 0 - 1
- 19:30 FT
[5] Feyenoord 1
0 - 3
Ajax [1]
+1 1/4 0 - 1
BLRA 19:30 FT
[9] Energetik-BGU
1 - 1
Torpedo Zhodino [10]
+1/2 1 - 1
SRBA 19:30 FT
[14] Radnicki Nis
2 - 2
FK Rad [16]
+0 1 - 1
- 19:30 FT
[9] Spartak Subotica
1 - 0
Indija [17]
-1 1/4 0 - 0
- 19:30 FT
[7] FK Metalac GM
3 - 0
OFK Backa [20]
-1 1/2 2 - 0
- 19:30 FT
[6] Backa Topola 1
2 - 1
Javor Ivanjica [13]
-3/4 2 - 1
- 19:30 FT
[19] Macva Sabac 1
2 - 5
Vojvodina [3]
+1 1/2 1 - 3
AUTA 19:30 FT
[4] Lask 1
3 - 3
Wattens [8]
-1 1/4 1 - 1
- 19:30 FT
[3] Sturm Graz
1 - 3
RB Salzburg [1]
+1 1/2 0 - 1
SINA 19:30 FT
[3] Hougang Utd
4 - 3
Balestier Kh. [5]
3 - 2
- 19:30 FT
[2] Lion City Sailors
2 - 1
Geylang Intl [6]
1 - 1
ITAA 20:00 FT
[18] Benevento
1 - 3
Cagliari [16]
+0 1 - 1
- 20:00 FT
[20] Parma 1
2 - 5
Atalanta [3] 1
+2 0 - 1
- 20:00 FT
[10] Verona
1 - 1
Torino [17]
+0 0 - 0
PHA 20:00 FT
[13] Angers
3 - 0
Dijon [20]
-1 1 - 0
- 20:00 FT
[10] Metz 1
0 - 3
Nimes [19] 2
+0 0 - 0
- 20:00 FT
[9] Nice 1 1
3 - 2
Stade Brestois [17] 1
-1/4 1 - 2
- 20:00 FT
[15] Strasbourg
2 - 3
Montpellier [8]
-1 0 - 1
BDNB 20:00 FT
[12] Cova Piedade 1
1 - 1
Vizela [2]
+1 1 - 1
POLA 20:00 FT
[5] Warta Poznan
2 - 3
Slask Wroclaw [4]
-1/4 1 - 0
POLB 20:00 FT
[5] LKS Lodz
1 - 1
GKS Jastrzebie [14]
-1 1 - 0
FINA 20:00 FT
[2] Inter Turku
2 - 1
Haka [9]
-3/4 1 - 1
SLOA 20:00 FT
[10] Gorica
2 - 1
Domzale [4]
+1 2 - 0
CZEA 20:00 FT
[13] C. Budejovice
2 - 0
Pardubice [7]
-1/2 1 - 0
- 20:00 FT
[12] MFk Karvina
0 - 2
Slovacko [4]
+1/2 0 - 1
TDA 20:00 FT
[9] Mjallby AIF
1 - 0
Ostersunds [13]
-3/4 1 - 0
- 20:00 FT
[7] Degerfors IF
2 - 0
Djurgardens [2]
+1 0 - 0
TDB 20:00 FT
[15] Brage
0 - 0
Helsingborg [9]
+1/4 0 - 0
ARGA 20:00 FT
[A-12] Arsenal Sarandi
1 - 1
C. Cordoba SdE [A-9]
+1/4 1 - 1
ANHA 20:05 FT
[11] Aston Villa 1 3
1 - 3
Man Utd [2] 1
+3/4 1 - 0
SCOC 20:15 FT
  St. Mirren (T)
1 - 2
St. Johnstone  
+1/4 0 - 0
DUA 20:30 FT
[5] Ein.Frankfurt 2
1 - 1
Mainz [12]
-1/2 0 - 1
RMNA 20:30 FT
[12] Viitorul C.
1 - 0
Arges Pitesti [8]
-1/4 0 - 0
TBNB 21:00 FT
[13] Real Oviedo
2 - 1
Sabadell [19]
-1/2 2 - 1
BDNA 21:00 FT
[5] Pacos Ferreira
1 - 1
Maritimo [15]
-1/4 1 - 1
BDNB 21:00 FT
[3] Arouca
2 - 1
Casa Pia AC [9]
-1 1 - 1
AZEA 21:00 FT
[4] Zire IK
0 - 0
Gabala FC [6]
-1/4 0 - 0
MKDA 21:00 FT
[4] Makedonija
3 - 4
Shkendija [1]
2 - 2
- 21:00 FT
[5] Rabotnicki
3 - 1
Sileks Kratovo [9]
1 - 1
- 21:00 FT
[2] Shkupi
0 - 0
Pelister [6]
0 - 0
- 21:00 FT
[12] Belasica Strumica
0 - 2
Academy Pandev [7]
0 - 2
- 21:00 FT
[3] FC Struga
1 - 0
Vardar [11]
0 - 0
- 21:00 FT
[8] Borec Veles
2 - 0
Renova [10]
1 - 0
BIA 21:00 FT
[8] KV Mechelen
5 - 3
Oostende [5]
-1/4 2 - 2
KAZA 21:00 FT
[11] Turan (KAZ)
1 - 0
FK Kyzylzhar [6]
+1/4 0 - 0
LATA 21:00 FT
[2] Valmiera / BSS
2 - 0
Noah Jurmala [9]
0 - 0
LUXA 21:00 FT
[12] Mondorf-les. 1
1 - 1
Swift Hesperange [3]
0 - 1
- 21:00 FT
[15] UT Petange
0 - 1
Rodange 91 [14]
0 - 0
- 21:00 FT
[7] Differdange
3 - 0
RM Hamm Benfica [13]
1 - 0
TSA 21:00 FT
[5] Luzern
3 - 0
Servette [3]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[7] St. Gallen 1
0 - 3
Sion [9]
-3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[6] Lausanne Sports
2 - 2
Zurich [8]
-1/2 0 - 2
UKRA 21:00 FT
[7] SK Dnipro-1
1 - 1
Rukh Vynnyky [11]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[9] FC Lviv
1 - 1
Olimpik Donetsk [10]
+1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[2] Shakhtar Donetsk
1 - 0
Inhulets Petrove [13]
-2 1 - 0
DENA 21:00 FT
[9] Randers
0 - 1
Aarhus AGF [4]
+1/4 0 - 1
MASL 21:00 FT
[11] Perak FA
2 - 3
Pahang [10]
-1/2 0 - 1
- 21:00 FT
[5] Selangor FA
1 - 2
Terengganu [2]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[9] Melaka FA
0 - 0
Petaling Jaya City [8]
-1/2 0 - 0
TBNA 21:15 FT
[13] Valencia
3 - 0
Valladolid [19]
-1/4 1 - 0
GREA 21:15 FT
[6] Asteras Tripolis
0 - 0
Olympiakos [1]
+3/4 0 - 0
BLRA 21:30 FT
[11] Isloch
1 - 3
Dinamo Minsk [4]
+1 1 - 2
SRBA 21:40 FT
[4] Cukaricki
0 - 2
Partizan [2]
+3/4 0 - 1
HLA 21:45 FT
[14] Willem II
0 - 2
PSV Eindhoven [2]
+1 1/4 0 - 1
SLOA 21:45 FT
[3] O.Ljubljana
0 - 0
Maribor [2]
+1/4 0 - 0
TBN3 22:00 FT
[C1-11] UE Olot
1 - 0
Valencia B [C2-10]
-3/4 1 - 0
- 22:00 FT
[C1-8] UE Llagostera
2 - 0
Levante B [C2-4]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[A1-6] Pontevedra
1 - 2
Sporting Gijon B [A2-9]
-1 1 - 1
- 22:00 FT
[A1-10] Guijuelo
3 - 1
Covadonga [A2-10]
-1/4 2 - 1
- 22:00 FT
[E1-10] Getafe B
2 - 1
CP Villarrobledo [E2-10]
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[B1-5] Arenas de Guecho
0 - 0
Ebro [B2-3]
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[A1-9] CF Salmantino
4 - 0
Real Oviedo B [A2-7]
-3/4 2 - 0
- 22:00 FT
[B1-9] Alaves B
0 - 1
Ejea [B2-8]
-1/4 0 - 1
CZEA 22:00 FT
[9] Sigma Olomouc
0 - 1
Slavia Praha [1]
+1 1/4 0 - 0
CZEB 22:00 FT
[11] Taborsko
2 - 2
Jihlava [7]
-1/4 2 - 1
CYPA 22:00 FT
[6] Olympiakos Nic.
2 - 1
AEL Limassol [2]
-3/4 2 - 0
- 22:00 FT
[4] Anorthosis
0 - 2
AEK Larnaka [5]
-1/2 0 - 0
TNKB 22:00 FT
[10] Bursaspor
0 - 3
Keciorengucu [7]
+3/4 0 - 2
- 22:00 FT
[13] Balikesirspor
0 - 5
Altinordu SK [6]
+1 0 - 2
- 22:00 FT
[17] Osmanlispor
0 - 2
Istanbulspor AS [4]
+3/4 0 - 1
- 22:00 FT
[5] Altay
4 - 3
Bandirmaspor [11]
-1 3 - 1
AUTA 22:00 FT
[2] Rapid Wien 1
1 - 2
Wolfsberger AC [6]
-1 0 - 0
PHA 22:05 FT
[14] Stade Reims
0 - 1
Monaco [3]
+1 1/4 0 - 1
ARGA 22:10 FT
[A-7] Argentinos Jun.
2 - 0
Estudiantes LP [A-2]
+0 2 - 0
ANHA 22:30 FT
[6] West Ham Utd
0 - 1
Everton [10]
-1/4 0 - 1
POLA 22:30 FT
[15] Stal Mielec
0 - 0
Legia Wars. [1]
+1/2 0 - 0
BULA 22:30 FT
[7] Cherno More
3 - 3
Tsarsko Selo [8]
-3/4 3 - 1
HUNA 22:30 FT
[11] Diosgyori
0 - 4
MOL Fehervar FC [3]
+1 0 - 1
- 22:30 FT
[2] Puskas Akademia
5 - 0
Budafoki MTE [12]
-1 3/4 4 - 0
- 22:30 FT
[5] Varda SE
5 - 1
Paksi [4]
+1/4 4 - 0
FINA 22:30 FT
[10] IFK Mariehamn
3 - 1
AC Oulu [12]
-1/2 3 - 0
FINB 22:30 FT
[10] Klubi 04 Helsinki
0 - 2
KPV Kokkola [12]
0 - 1
- 22:30 FT
[3] MuSa Pori 1
0 - 0
JIPPO [9]
-1/2 0 - 0
- 22:30 FT
[8] RoPS Rovaniemi
1 - 1
MP Mikkeli [6] 1
1 - 0
- 22:30 FT
[2] EIF Ekenas
3 - 1
Jaro [1]
+0 1 - 1
TDA 22:30 FT
[1] Malmo
3 - 2
Varbergs BoIS [14]
-1 1/2 1 - 1
IRNA 22:55 FT
[1] Sepahan
1 - 1
Persepolis [2]
0 - 0
TBN3 22:59 FT
[B1-10] Barakaldo
1 - 1
UD Mutilvera [B2-6]
+0 0 - 1
- 22:59 FT
[E2-4] Don Benito
0 - 1
Navalcarnero [E1-6]
-1/2 0 - 1
- 22:59 FT
[B1-3] Racing Santander
0 - 1
SD Tarazona [B2-5]
-1 1/2 0 - 0
- 22:59 FT
[D1-6] Recreativo Huelva 1
1 - 2
Ejido [D2-8]
+0 1 - 1
- 22:59 FT
[B1-7] Real Union 1
0 - 1
Osasuna B [B2-7]
-1/4 0 - 0
ITAA 22:59 FT
[7] Roma
5 - 0
Crotone [19]
-1 1/4 0 - 0
DUA 22:59 FT
[14] Hertha Berlin
0 - 0
A.Bielefeld [15]
-1/2 0 - 0
ISRA 22:59 FT
[B-2] Hapoel Hadera
2 - 2
Maccabi Netanya [B-1]
+1/4 1 - 1
LITA 22:59 FT
[10] Nevezis
0 - 2
Suduva [3]
+2 1/4 0 - 2
MNEA 22:59 FT
[10] OFK Titograd
1 - 2
FK Jerezo [6]
0 - 1
- 22:59 FT
[1] Buducnost
3 - 1
Rudar [7]
0 - 0
NORA 22:59 FT
[3] Molde
2 - 0
Kristiansund [2]
-1 1/4 2 - 0
- 22:59 FT
[1] Bodo Glimt
3 - 0
Tromso [7]
-1 1/4 2 - 0
- 22:59 FT
[5] Viking
3 - 1
Brann [15]
-1/4 1 - 1
RMNA 22:59 FT
[3] FC Uni.Craiova 2
2 - 3
Botosani [7]
-3/4 1 - 2
SVKA 22:59 FT
[1] Slo. Bratislava
0 - 1
Dunajska Stred [2]
-3/4 0 - 0
- 22:59 FT
[10] Nitra
0 - 1
Sered [7]
+1/2 0 - 1
DENA 22:59 FT
[1] Brondby
3 - 1
Midtjylland [2]
+1/4 1 - 1
CHIA 22:59 FT
[16] Curico Unido
2 - 2
Huachipato [15]
+0 1 - 2
CHIB 22:59 FT
[7] Iquique
0 - 0
San Luis Qui. [15]
0 - 0
TBNB 23:15 FT
[20] UD Logrones
1 - 4
Girona [5]
+1/4 0 - 2
- 23:15 FT
[16] Cartagena
1 - 0
Castellon [21]
-1/2 0 - 0
AZEA 23:15 FT
[5] Sabah FK
0 - 4
Karabakh Agdam [2]
+1 1/2 0 - 4
TBNA 23:30 FT
[7] Villarreal
2 - 4
Celta Vigo [8]
-3/4 1 - 3
BDNB 23:30 FT
[10] Leixoes
2 - 0
Porto B [16]
+1/2 2 - 0
GREA 23:30 FT
[5] Panathinaikos
0 - 1
AEK Athens [3]
+1/4 0 - 0
LATA 23:30 FT
[7] METTA/LU Riga
2 - 0
Spartaks Jurmala [6]
1 - 0
SRBA 23:45 FT
[1] Crvena Zvezda
6 - 1
Zlatibor Cajetina [18]
-3 0 - 1
IRNA 23:50 FT
[8] Peykan
1 - 1
Tractor SC [6]
0 - 1
CROA 00:00 FT
[3] HNK Rijeka
1 - 5
Dinamo Zagreb [1]
+1/4 1 - 1
MNEA 00:00 FT
[2] Sutjeska 1
1 - 2
Decic Tuzi [3]
0 - 0
- 00:00 FT
[9] OFK Petrovac 1
1 - 0
Iskra Danilo [8]
1 - 0
ARGB 00:00 FT
[B-4] Gimnasia Jujuy 1
2 - 1
Barracas Central [B-11]
+0 1 - 0
USAA 00:00 FT
[Dong-11] Inter Miami
1 - 1
Atlanta United [Dong-7]
-1/2 0 - 1
BLRA 00:30 FT
[1] Shakhter Soligo.
1 - 0
Bate Borisov [2]
-1/4 1 - 0
ISRA 00:30 FT
[A-2] Maccabi TA
2 - 2
Maccabi Haifa [A-1]
-1/4 2 - 2
CZEA 00:30 FT
[2] Sparta Praha
3 - 1
Banik Ostrava [8]
-3/4 1 - 0
TNKB 00:30 FT
[9] Tuzlaspor
1 - 2
Giresunspor [2]
+2 1 - 2
- 00:30 FT
[15] Menemen Bld
1 - 4
Adana Demirspor [1]
+2 1/2 0 - 3
- 00:30 FT
[14] Adanaspor
0 - 2
Samsunspor [3]
+2 1/4 0 - 2
ARGA 00:30 FT
[A-11] CA Platense 1
4 - 1
Rosario Central [A-8]
+1/2 1 - 1
- 00:30 FT
[A-4] Racing Club
2 - 0
San Lorenzo [A-5]
-1/4 1 - 0
- 00:30 FT
[A-3] River Plate
4 - 1
Aldosivi [A-13]
-1 3/4 2 - 1
BULA 00:45 FT
[10] Botev Plovdiv
0 - 1
Levski Sofia [9]
+0 0 - 1
IRNA 00:45 FT
[3] Esteghlal Tehran
0 - 2
Zobahan [15]
0 - 1
ANHA 01:00 FT
[8] Arsenal 1
3 - 1
West Brom [19] 2
-1 2 - 0
TBN3 01:00 FT
[D1-9] Marbella
0 - 0
Granada II [D2-6]
-1/2 0 - 0
MNEA 01:00 FT
[4] FK Podgorica
2 - 1
Zeta [5]
2 - 0
NORA 01:00 FT
[6] Valerenga
1 - 1
Rosenborg [4]
-1/4 1 - 1
SLOA 01:00 FT
[9] Koper
0 - 3
Aluminij [8]
-1/4 0 - 2
ARGB 01:00 FT
[B-7] Ramon Santamarina
2 - 0
Villa Dalmine [B-18]
+0 1 - 0
- 01:00 FT
[B-13] Almagro
0 - 1
San Martin SJ [B-14]
+0 0 - 0
ECUA 01:00 FT
[6] Mushuc Runa
2 - 6
Catolica Quito [5]
+1/2 0 - 4
ARGB 01:30 FT
[A-11] Temperley 1
0 - 3
Atletico Atlanta [A-3]
+1/4 0 - 1
- 01:30 FT
[A-8] Agropecuario AAC
0 - 0
Estudiantes BsAs [A-16]
-1/4 0 - 0
ITAA 01:45 FT
[4] Juventus 2
0 - 3
AC Milan [2] 2
-3/4 0 - 1
TBNA 02:00 FT
[2] Real Madrid 1
2 - 2
Sevilla [4] 2
-1/2 0 - 1
PHA 02:00 FT
[6] Rennes 4
1 - 1
PSG [2] 1 1
+1 0 - 1
BDNA 02:00 FT
[11] Gil Vicente
1 - 1
Braga [4]
+1/2 1 - 1
BRAMG 02:00 FT
[2] America/MG
3 - 1
Cruzeiro/MG [3]
+0 1 - 0
BRARJ 02:00 FT
[2] Fluminense/RJ
3 - 1
Portuguesa/RJ [3]
-3/4 1 - 1
BRASP 02:00 FT
[A-4] Botafogo/SP
1 - 1
Bragantino/SP [C-1]
+1/4 0 - 1
- 02:00 FT
[A-2] Inter Limeira/SP
1 - 0
Guarani/SP [D-2]
0 - 0
- 02:00 FT
[C-4] Ituano/SP
0 - 1
Santo Andre/SP [A-3]
0 - 0
- 02:00 FT
[D-1] Mirassol/SP
1 - 1
Sao Paulo/SP [B-1]
+1/2 1 - 1
- 02:00 FT
[A-1] Corinthians/SP
2 - 1
Novorizontino/SP [C-3]
+1/4 1 - 0
- 02:00 FT
[B-3] Ponte Preta/SP
0 - 3
Palmeiras/SP [C-2]
+3/4 0 - 2
- 02:00 FT
[D-3] Santos/SP
2 - 0
Sao Bento/SP [B-4]
-1 1/4 2 - 0
- 02:00 FT
[D-4] Sao Caetano/SP
0 - 3
Ferroviaria/SP [B-2]
0 - 3
BLVA 02:00 FT
[3] Nacional Potosi
2 - 1
CD Guabira [5]
-1 3/4 1 - 0
USAA 02:00 FT
[Tay-13] Portland Timbers
1 - 2
Seattle Sounders [Tay-1]
-1/4 0 - 0
ICEA 02:15 FT
[12] Keflavik
2 - 0
Stjarnan [10]
+1/4 1 - 0
- 02:15 FT
[6] Hafnarfjordur
1 - 1
Valur Rey. [2] 1
+1/4 1 - 0
BDNB 02:30 FT
[15] Varzim
1 - 2
Penafiel [7]
-1/4 0 - 0
JORA 02:30 FT
[10] Jalil Club
0 - 0
Al Salt [4]
0 - 0
- 02:30 FT
[9] Ma'an SC