Đang tải...
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

KẾT QUẢ TẤT CẢ CÁC GIẢI ĐẤU

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
GHCLB 17:00 FT
  Trencin
0 - 0
MFk Karvina  
0 - 0
ASI23 17:15 FT
[C-4] Trung Quốc U23 (T)
0 - 1
Iran U23 [C-3]
+1 1/4 0 - 0
- 17:15 FT
[C-2] Uzbekistan U23 (T)
1 - 2
Hàn Quốc U23 [C-1]
+0 1 - 1
GHQG 18:00 FT
  Bangladesh
0 - 2
Palestine  
0 - 1
GHU19 18:00 FT
  T.B.Nha U19
1 - 1
Italia U19  
0 - 0
GHCLB 18:15 FT
  Sigma Olomouc
3 - 1
Jihlava  
2 - 1
- 19:00 FT
  Hradec Kralove
0 - 1
Mlada Boleslav  
0 - 1
- 19:00 FT
  Jablonec
1 - 0
Bohemians 1905  
1 - 0
- 19:00 FT
  Sonderjyske
1 - 1
AC Horsens  
0 - 0
GREC 20:00 FT
  Lamia FC
1 - 1
Trikala  
1 - 1
- 20:00 FT
  PAOK
4 - 1
OFI Creta  
2 - 1
TNKC 20:00 FT
[2] Alanyaspor 1
3 - 1
Kasimpasa [12]
-1 1/4 3 - 1
Đang tải...
ASI23 20:15 FT
[B-3] Qatar U23 (T)
1 - 1
Nhật Bản U23 [B-4]
+1/4 0 - 0
- 20:15 FT
[B-1] Arập Xêut U23 (T)
1 - 0
Syria U23 [B-2]
-1/4 0 - 0
GHCLB 20:30 FT
  Aarau
1 - 1
Osnabruck  
0 - 0
- 21:00 FT
  HNK Rijeka
1 - 2
Slovacko  
0 - 1
ITC 21:00 FT
  Fiorentina 1
2 - 1
Atalanta  
+1/2 1 - 0
CYPC 21:00 FT
  AEL Limassol
2 - 1
Alki Oroklini  
0 - 1
- 21:00 FT
  Pafos FC
0 - 1
Nea Salamina  
0 - 1
GHCLB 21:30 FT
  Dinamo Bucuresti
0 - 1
Dynamo Dresden  
0 - 1
- 22:00 FT
  Videoton
0 - 2
Bochum  
0 - 0
- 22:00 FT
  Ferencvaros
0 - 0
A.Bielefeld  
0 - 0
Đang tải...
TBN3 22:00 FT
[A-6] Sporting Gijon B
1 - 0
Rayo Majada. [A-7]
0 - 0
- 22:00 FT
[C-9] Ebro
1 - 2
UE Olot [C-12]
1 - 2
CYPC 22:00 FT
  Olympiakos Nic.
0 - 0
Anorthosis  
0 - 0
EGYA 22:00 FT
[14] El Gouna
0 - 2
Zamalek SC [3]
0 - 1
GREC 22:15 FT
  Panionios
0 - 0
Panetolikos  
0 - 0
- 22:15 FT
  Panathinaikos 1
3 - 1
Pas Giannina  
0 - 1
TNKC 22:30 FT
[4] Erzurum BB
3 - 2
Besiktas [18]
+3/4 1 - 1
TBN3 00:00 FT
[B-3] Athletic Bilbao B
2 - 3
Haro Deportivo [B-10]
2 - 1
ITC 00:00 FT
  AC Milan 2
3 - 0
SPAL 1907   3
-1 1/4 2 - 0
CYPA 00:00 FT
[10] Ethnikos Achnas 1
0 - 0
Apoel FC [4]
0 - 0
CYPC 00:00 FT
  Ermis Aradippou
0 - 5
Omonia Nicosia  
0 - 3
ISRC 00:15 FT
  Hapoel Haifa
1 - 0
Kafr Qasim  
1 - 0
- 00:15 FT
  Bnei Yehuda
1 - 0
Hapoel Afula  
0 - 0
GREC 00:30 FT
  Olympiakos
4 - 1
Kalamata  
2 - 0
TNKC 00:30 FT
[13] Rizespor
1 - 1
Galatasaray [7]
+1/2 1 - 1
EGYA 00:30 FT
[1] Ahly Cairo
5 - 0
Tanta FC [12]
1 - 0
NPA 00:30 FT
[5] Wits
3 - 2
Blo. Celtic [7]
1 - 0
- 00:30 FT
[3] Orlando Pirates
1 - 0
Mamelodi Sun. [4]
1 - 0
TBNB 01:00 FT
[3] Huesca
2 - 1
Tenerife [18]
-3/4 2 - 1
- 01:00 FT
[12] Alcorcon
2 - 2
Numancia [7]
-1/4 0 - 0
TBN3 01:00 FT
[B-7] Amorebieta
1 - 3
Cultural Leonesa [B-2]
0 - 0
- 01:00 FT
[C-8] Barcelona B
2 - 1
Badalona [C-15]
0 - 1
PHA 01:00 FT
[19] Nimes 1
0 - 1
Rennes [3] 3
+1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[18] Amiens 1
1 - 1
Stade Reims [11] 3
+0 0 - 1
ISRC 01:15 FT
  Bnei Sakhnin
0 - 3
Hapoel Tel Aviv  
0 - 1
TBN3 01:30 FT
[D-1] Marbella
0 - 0
Talavera [D-16]
0 - 0
TBNB 02:00 FT
[11] Rayo Vallecano
1 - 0
Lugo [20]
-1 1/4 1 - 0
TBN3 02:00 FT
[C-11] UE Llagostera
0 - 0
Gimnastic [C-16]
0 - 0
- 02:00 FT
[B-1] UD Logrones 1
0 - 0
Alaves B [B-15]
0 - 0
- 02:00 FT
[C-18] Orihuela
2 - 0
Ejea [C-13]
1 - 0
- 02:00 FT
[A-1] Ibiza-Eivissa
1 - 0
Las Palmas Atl. [A-14]
0 - 0
- 02:00 FT
[A-11] Racing Ferrol
0 - 2
S.S. Reyes [A-20]
0 - 1
- 02:00 FT
[D-10] Recreativo Huelva
1 - 3
San Fernando [D-7]
0 - 3
- 02:30 FT
[D-8] Atl. Sanluqueno
2 - 1
UCAM Murcia [D-13]
1 - 1
- 02:30 FT
[D-2] Yeclano Dep.
1 - 0
Sevilla B [D-15]
1 - 0
- 02:30 FT
[B-11] Salamanca
1 - 0
Barakaldo [B-19]
0 - 0
- 02:30 FT
[D-14] Don Benito
1 - 2
Merida [D-17]
1 - 0
FA 02:45 FT
  Carlisle
3 - 4
Cardiff City  
+1 1 - 2
- 02:45 FT
  Man Utd 2
1 - 0
Wolves   2
-1/2 0 - 0
TBN3 02:45 FT
[D-4] Badajoz
2 - 1
Cartagena [D-3]
1 - 1
ITC 02:45 FT
  Juventus
4 - 0
Udinese   1
-1 1/2 2 - 0
TBNB 03:00 FT
[1] Cadiz
3 - 3
Mirandes [10]
-1/4 1 - 1
TBN3 03:00 FT
[C-2] Cornella
1 - 0
La Nucía [C-20]
0 - 0
- 03:00 FT
[D-6] Murcia
3 - 1
Cadiz B [D-11]
1 - 1
PHA 03:00 FT
[13] Monaco 2
1 - 4
PSG [1] 3
+1 0 - 2
BDNC 03:00 FT
  Pacos Ferreira
0 - 1
Famalicao  
+1/4 0 - 0
CRCA 04:00 FT
[11] Limon
1 - 2
San Carlos [4]
0 - 0
- 04:00 FT
[12] Universidad CR
0 - 0
Cartagines [8]
-
GHCLB 07:00 FT
  Millonarios
3 - 1
Santa Fe  
+0 2 - 1
GHQG 07:00 FT
  Canada (T)
0 - 1
Iceland  
+0 0 - 1
CRCA 07:00 FT
[5] Santos Guapiles
1 - 0
Municipal Grecia [7]
-1/2 0 - 0
- 07:30 FT
[1] Herediano
1 - 0
Jicaral Sercoba [2]
-3/4 1 - 0
ARGTV 08:00 FT
  Racing Club
2 - 2
Atletico/PR  
-1/4 2 - 2
GHCLB 08:50 FT
  Palmeiras/SP (T)
0 - 0
Atl. Nacional  
0 - 0
CRCA 09:30 FT
[10] Perez Zeledon
3 - 1
Alajuelense [6]
+1/2 1 - 1
GHCLB 21:00 Hoãn
  Sparta Praha
-
Usti & Labem  
-
ISRC 00:15 Hoãn
  Ashdod
-
Hapoel Raanana  
-
 
« 07 tháng 10 »
Loading...
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi: