x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

KẾT QUẢ TẤT CẢ CÁC GIẢI ĐẤU

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHAT3 11:00 FT
[15] Nagano Parceiro
1 - 1
Blaublitz Akita [9]
+0 1 - 1
- 11:00 FT
[12] Sagamihara
3 - 0
Azul Claro Numazu [11]
+0 1 - 0
- 11:00 FT
[14] Kamatamare San.
0 - 1
Gainare Tottori [6]
-1/4 0 - 0
NHATB 12:00 FT
[2] Yokohama FC
1 - 0
Kashiwa Reysol [1]
+1/4 0 - 0
- 12:00 FT
[21] Tochigi SC
1 - 1
Tokushima Vortis [8]
+3/4 1 - 0
- 12:00 FT
[6] Kyoto Sanga
2 - 2
Ehime FC [16]
-1/2 1 - 0
- 12:00 FT
[5] Mito Hollyhock
2 - 3
Omiya Ardija [4]
+0 2 - 0
- 12:00 FT
[12] Zweigen Kan.
2 - 3
Ventforet Kofu [7]
+1/4 2 - 1
NHAT3 12:00 FT
[13] Gamba Osaka U23
2 - 3
Kataller Toyama [5]
+1/2 1 - 2
- 12:00 FT
[18] FC Tokyo U23 (T)
2 - 0
Roas. Kumamoto [4]
+1/4 1 - 0
- 12:00 FT
[2] Giravanz Kita.
0 - 2
Cerezo Osaka U23 [8]
-1 0 - 0
HQA 12:00 FT
[12] Jeju Utd
1 - 2
Gyeongnam [10]
-1/4 0 - 0
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
- 12:00 FT
[9] Seongnam
1 - 2
Daegu [4]
0 - 0
- 12:00 FT
[11] Incheon Utd
0 - 0
Jeonbuk H.Motor [2]
+1 0 - 0
- 12:00 FT
[5] Pohang Steelers
2 - 1
Ulsan Hyundai [1]
+0 0 - 0
- 12:00 FT
[8] Suwon Bluewings
1 - 2
FC Seoul [3]
+0 0 - 1
- 12:00 FT
[7] Sangju Sangmu
2 - 1
Gangwon [6]
+0 0 - 1
NHATA 13:00 FT
[6] Cerezo Osaka
0 - 1
Kashima Antlers [1]
-1/4 0 - 1
NHATB 13:00 FT
[17] JEF United Chiba
1 - 4
Montedio Yama. [3]
+1/4 0 - 1
NGAU21 15:00 FT
[3] CSKA Mos. U21
3 - 1
Rostov U21 [11]
-1 1/4 3 - 0
NHATA 15:00 FT
[10] Urawa Red
2 - 1
Shimizu S-Pulse [11]
-1/2 1 - 1
HQB 15:00 FT
[5] Asan Mugunghwa
0 - 1
Gwangju [1]
+1/2 0 - 0
Đang tải...
CZEB 15:15 FT
[7] Vik.Zizkov 1
1 - 0
Slavoj Vysehrad [12]
-1 1 - 0
NGA 15:30 FT
[10] Ural S.r.
1 - 3
Zenit [1]
+1 0 - 2
AUTB 15:30 FT
[4] Aust Lustenau
3 - 2
Liefering [9]
-1/2 2 - 1
TBNA 17:00 FT
[18] Mallorca 1
2 - 0
Espanyol [19] 3
+0 1 - 0
TBNB 17:00 FT
[2] Fuenlabrada
2 - 0
Sporting Gijon [16]
-1/4 0 - 0
TBN3 17:00 FT
[C-11] Ejea
0 - 0
Lleida Esportiu [C-3]
+1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[C-19] AE Prat
1 - 2
Cornella [C-7]
+0 0 - 0
- 17:00 FT
[D-16] CP Villarrobledo
1 - 1
Yeclano Dep. [D-6]
-1/4 1 - 0
- 17:00 FT
[A-13] Sporting Gijon B 1
0 - 2
Ibiza-Eivissa [A-1]
+1/2 0 - 0
- 17:00 FT
[A-20] S.S. Reyes
1 - 1
Real Madrid B [A-7]
+1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[B-13] Osasuna B 1
0 - 1
UD Logrones [B-2]
+1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[D-17] UCAM Murcia 1
0 - 0
Murcia [D-5]
-1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[A-12] Las Palmas Atl. 1
0 - 0
Celta Vigo II [A-15]
+0 0 - 0
- 17:00 FT
[A-5] Pena Deportiva
2 - 1
Las Rozas CF [A-10]
+0 2 - 1
- 17:00 FT
[A-17] Union Langreo
0 - 1
UD Melilla [A-16]
+0 0 - 0
- 17:00 FT
[C-2] Villarreal B
1 - 1
Ebro [C-8]
-1 0 - 0
- 17:00 FT
[A-6] Rayo Majada.
2 - 0
Getafe B [A-19]
-3/4 0 - 0
- 17:00 FT
[A-4] Inter de Madrid
1 - 0
Marino de Luanco [A-14]
-1/2 0 - 0
- 17:00 FT
[A-11] Racing Ferrol
0 - 3
Atl. Baleares [A-2]
+0 0 - 0
- 17:00 FT
[C-12] Gimnastic
1 - 1
Castellon [C-5]
-1/4 0 - 0
ESTA 17:00 FT
[4] Paide Linname.
0 - 1
Nomme Kalju [3]
+0 0 - 1
GEOA 17:00 FT
[7] Chikhura Sach.
2 - 1
Wit Georgia [10]
-1 1 - 0
MDVA 17:00 FT
[6] Speranta
0 - 0
Zimbru [7]
0 - 0
- 17:00 FT
[8] Codru Lozova FC
0 - 4
Sfintul Gheorghe [2]
0 - 2
DENA 17:00 FT
[13] Esbjerg FB
1 - 2
Sonderjyske [7]
+0 0 - 0
NHATA 17:00 FT
[15] Shonan Bellmare
0 - 5
Kawasaki Fro. [4]
+3/4 0 - 4
NHATB 17:00 FT
[22] FC Gifu
1 - 1
Renofa Yamaguchi [14]
+1/4 1 - 0
HLA 17:15 FT
[16] ADO Den Haag
0 - 2
Ajax [1]
+2 3/4 0 - 1
ITAA 17:30 FT
[8] Fiorentina 1
1 - 0
Udinese [14] 2
-1 0 - 0
POLA 17:30 FT
[16] LKS Lodz
4 - 1
Korona Kielce [15]
-1/4 2 - 1
ASI19VL 18:00 FT
[C-2] Lebanon U19 (T)
2 - 0
Maldives U19 [C-4] 1
-2 3/4 1 - 0
DUC3 18:00 FT
[8] Bayern Munich II
2 - 0
Ein.Braunschweig [3]
-1/4 1 - 0
DUC4DB 18:00 FT
[10] C. Leipzig
2 - 0
Lok.Leipzig [4]
+3/4 1 - 0
SCOA 18:00 FT
[6] Livingston
2 - 0
Celtic [2]
+1 3/4 0 - 0
NGA 18:00 FT
[5] Lok. Moscow
2 - 1
Arsenal-Tula [7]
-1 2 - 1
ARMA 18:00 FT
[6] FC Noah
2 - 1
Gandzasar [8]
2 - 0
BLRA 18:00 FT
[5] Isloch
1 - 1
Dinamo Minsk [4]
+1/4 0 - 1
TNKA 18:00 FT
[2] Sivasspor
3 - 1
Ankaragucu [14]
-1 1/4 1 - 1
TNKB 18:00 FT
[1] Umraniyespor
2 - 1
Adanaspor [15]
-3/4 1 - 0
UKRA 18:00 FT
[7] Dnipro
0 - 2
Shakhtar Donetsk [1]
+1 3/4 0 - 1
DUA 18:30 FT
[1] M.gladbach 1
5 - 1
Augsburg [14] 2
-1 4 - 0
DUB 18:30 FT
[16] Holstein Kiel
1 - 2
Jahn Regensburg [10]
-3/4 1 - 1
- 18:30 FT
[7] Heidenheim
2 - 3
Bochum [15]
-1/4 1 - 2
- 18:30 FT
[6] Nurnberg
1 - 1
St. Pauli [5]
-1/2 0 - 1
DUC4DB 18:30 FT
[3] Wacker Nordhausen 1
1 - 2
E.Cottbus [5]
-1/2 1 - 2
- 18:30 FT
[8] Berliner FC Dynamo
2 - 0
Auerbach [12]
+1/4 2 - 0
- 18:30 FT
[6] Union Furstenwalde 1
1 - 2
VSG Altglienicke [2]
+0 0 - 1
- 18:30 FT
[18] Bischofswerdaer 2
2 - 7
Hertha Berlin II [1]
+1 3/4 2 - 4
- 18:30 FT
[13] Berlin AK 07
1 - 1
Optik Rathenow [17]
-1 1/2 0 - 1
DENB 18:45 FT
[12] Roskilde
0 - 2
Viborg [4]
+3/4 0 - 2
TBNA 19:00 FT
[15] Celta Vigo
1 - 0
Athletic Bilbao [8] 5
-1/4 0 - 0
DUC3 19:00 FT
[19] Chemnitzer
3 - 1
Duisburg [4]
+1/2 0 - 0
DUC4B 19:00 FT
[8] Havelse
0 - 1
Ein. Norderstedt [11]
-1/2 0 - 0
- 19:00 FT
[14] Altona 93 1
1 - 1
Weiche Flensburg [4]
+1/2 1 - 0
- 19:00 FT
[17] St. Pauli II
0 - 1
Holstein Kiel II [3]
-1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[1] Lubeck
2 - 1
Wer.Bremen II [7]
-1 1 - 1
DUC4BA 19:00 FT
[5] V. Aschaffenburg
4 - 0
Buchbach [9]
-1/4 3 - 0
- 19:00 FT
[14] Schalding Hein.
0 - 0
Augsburg II [18]
+1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[2] Schweinfurt
0 - 2
Nurnberg II [8]
-3/4 0 - 0
DUC4T 19:00 FT
  Bonner SC
2 - 0
A.Aachen  
+1/4 0 - 0
ALBA 19:00 FT
[5] KF Laci
0 - 0
Bylis Ballsh [1]
0 - 0
ESTA 19:00 FT
[2] Levadia T.
1 - 1
Tammeka Tartu [5]
-1 3/4 0 - 0
GEOA 19:00 FT
[8] FC Rustavi
0 - 3
Saburtalo [3]
+1/2 0 - 1
GREA 19:00 FT
[6] Volos NFC
2 - 3
Atromitos [8]
+0 2 - 2
KAZA 19:00 FT
[4] Ordabasy
1 - 1
Astana [3]
+1/4 0 - 1
MNEA 19:00 FT
[6] OFK Titograd
0 - 1
Iskra Danilo [2]
0 - 1
DENA 19:00 FT
[4] Odense BK 1
3 - 0
AC Horsens [12]
-1/2 2 - 0
- 19:00 FT
[6] Brondby
3 - 1
Kobenhavn [2]
+1/4 2 - 1
DENB 19:00 FT
[8] Nykobing
2 - 2
Fremad Amager [5]
-1/4 1 - 2
- 19:00 FT
[11] HB Koge 1
0 - 2
Skive IK [6]
-1/2 0 - 0
HLA 19:30 FT
[17] Fortuna Sittard
4 - 2
Feyenoord [9]
+1 3/4 3 - 1
BIA 19:30 FT
[1] Club Brugge
4 - 0
Gent [3]
-1 2 - 0
AUTA 19:30 FT
[6] Hartberg
1 - 2
Lask [2]
+1 1/2 0 - 0
- 19:30 FT
[3] Wolfsberger AC
4 - 0
St.Polten [11]
-1 1/2 2 - 0
ANHA 20:00 FT
[3] Arsenal 1
1 - 0
Bournemouth [10] 2
-1 1/2 1 - 0
- 20:00 FT
[2] Man City 5
0 - 2
Wolves [11] 2
-2 1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[17] Southampton
1 - 4
Chelsea [5] 1
+3/4 1 - 3
ITAA 20:00 FT
[3] Atalanta 2
3 - 1
Lecce [17] 3
-2 2 - 0
- 20:00 FT
[12] Bologna 1 5
2 - 2
Lazio [6] 4
+1/2 2 - 2
- 20:00 FT
[5] Roma 1
1 - 1
Cagliari [7] 4
-1 1/2 1 - 1
ITB 20:00 FT
[4] Salernitana
1 - 1
Frosinone [15]
+0 1 - 0
- 20:00 FT
[12] Cremonese 1
0 - 2
Cittadella [7]
-1/4 0 - 1
ITA3 20:00 FT
  Alto Adige
4 - 3
Modena  
-1/2 2 - 2
- 20:00 FT
  Aurora Pro Patria
1 - 0
Lecco  
-1/2 1 - 0
- 20:00 FT
  Pistoiese
2 - 1
US Olbia  
-1/4 1 - 1
- 20:00 FT
  Sambenedettese
4 - 2
Piacenza  
-1/4 1 - 1
- 20:00 FT
  Potenza SC
3 - 0
Viterbese Calcio  
-3/4 1 - 0
- 20:00 FT
  Gozzano
1 - 1
Carrarese  
+1/2 1 - 1
- 20:00 FT
  US Pianese
0 - 1
Juventus U23  
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
  Reggiana
1 - 1
Gubbio  
0 - 1
- 20:00 FT
  Albinoleffe
0 - 1
Siena  
+0 0 - 1
- 20:00 FT
  Avellino
0 - 0
Rende  
-1 0 - 0
- 20:00 FT
  Bari
4 - 0
Cavese  
-3/4 2 - 0
- 20:00 FT
  Ternana
3 - 2
Catania  
-1/4 1 - 1
- 20:00 FT
  Triestina
0 - 1
Ravenna  
-3/4 0 - 0
DUC4B 20:00 FT
[9] Drochtersen/Assel
5 - 1
Oldenburg 1987 [10]
+0 3 - 0
- 20:00 FT
[5] Hansa Luneburg
2 - 1
Hannoverscher SC [18]
-1 1 - 1
PHA 20:00 FT
[5] Lille 3
2 - 2
Nimes [15] 1
-1 1 - 1
POLA 20:00 FT
[2] Cracovia Krakow
1 - 1
Gornik Zabrze [11]
-1/2 1 - 1
BLRA 20:00 FT
[13] Energetik-BGU
2 - 0
Vitebsk [8]
+1/2 1 - 0
MLTA 20:00 FT
[4] Floriana
2 - 1
Tarxien Rainbows [14]
1 - 1
NORB 20:00 FT
[9] HamKam
2 - 1
Skeid Fotball [15]
-1/2 0 - 1
- 20:00 FT
[5] KFUM Oslo
1 - 1
Tromsdalen [16]
-1 3/4 1 - 0
- 20:00 FT
[14] Strommen
0 - 2
Nest-Sotra [4]
-1/4 0 - 0
FINA 20:00 FT
[5] Helsinki
0 - 1
Inter Turku [2]
-1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[8] IFK Mariehamn
2 - 2
Ilves [4]
+0 0 - 0
- 20:00 FT
[7] Lahti
1 - 4
KPV Kokkola [11]
-1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[12] VPS Vaasa
2 - 3
HIFK [6]
+1/2 1 - 0
- 20:00 FT
[1] KuPS
1 - 1
Honka [3]
-1/2 1 - 0
- 20:00 FT
[9] RoPS Rovaniemi
1 - 0
SJK Seinajoki [10]
-1/2 1 - 0
SRBA 20:00 FT
[14] Indjija
0 - 2
Mladost Lucani [8]
0 - 1
TDA 20:00 FT
[12] Kalmar
0 - 0
Eskilstuna City [16]
-1 1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[2] Djurgardens
1 - 2
Hammarby [3]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[6] Hacken
1 - 1
Ostersunds [13]
-1 1 - 0
TDB 20:00 FT
[7] Dalkurd FF
1 - 1
IK Frej [13]
-1/2 1 - 0
- 20:00 FT
[14] Syrianska
1 - 0
Orgryte [6]
1 - 0
- 20:00 FT
[9] Halmstads
3 - 0
Norrby [8]
-1 1/4 1 - 0
DENB 20:00 FT
[1] Vejle
1 - 0
Vendsyssel FF [7]
-1/4 0 - 0
EGYA 20:00 FT
[6] El Gouna
1 - 0
Masr lel Maqassah [17]
+0 1 - 0
DUA 20:30 FT
[2] Wolfsburg 2
1 - 0
Union Berlin [16] 2
-1/2 0 - 0
NGA 20:30 FT
[4] Cska Moscow
1 - 3
Rostov [3]
-3/4 0 - 2
BIHA 20:30 FT
[11] Mladost D. Kakanj
2 - 2
Velez Mostar [10]
2 - 0
SLOA 20:30 FT
[9] Triglav
2 - 3
O.Ljubljana [1]
+1 1/2 1 - 0
CZEA 20:30 FT
[3] Mlada Boleslav
2 - 1
Vik.Plzen [2]
+1/4 0 - 1
- 20:30 FT
[13] C. Budejovice
3 - 2
Bohemians 1905 [11]
-1/4 1 - 0
TNKA 20:30 FT
[12] Besiktas
2 - 0
Alanyaspor [1]
-1/4 0 - 0
TNKB 20:30 FT
[12] Osmanlispor 2
0 - 1
Hatayspor [2]
+1/4 0 - 1
- 20:30 FT
[11] Erzurum BB
1 - 0
Altinordu SK [16]
-3/4 1 - 0
ASI19VL 21:00 FT
[C-1] Tajikistan U19
1 - 0
Syria U19 [C-3]
1 - 0
TBNA 21:00 FT
[13] Valladolid 6
0 - 0
Atletico Madrid [3] 4
+3/4 0 - 0
TBNB 21:00 FT
[18] Real Oviedo
1 - 1
Numancia [13]
-3/4 1 - 0
- 21:00 FT
[4] Zaragoza
0 - 2
Cadiz [1]
-1/4 0 - 0
SCOA 21:00 FT
[1] Rangers
5 - 0
Hamilton [8]
-2 1/2 2 - 0
AZEA 21:00 FT
[5] Zire IK
1 - 1
Gabala FC [7]
-1/2 0 - 0
BIB 21:00 FT
[1] Union Saint-Gilloise
1 - 1
Beerschot-Wilrijk [5]
-3/4 0 - 0
HUNA 21:00 FT
[7] Budapest Honved
0 - 0
Ferencvaros [4]
+1/2 0 - 0
LUXA 21:00 FT
[8] Dudelange
4 - 0
Rodange 91 [14]
1 - 0
- 21:00 FT
[1] Progres Niedercorn
2 - 2
Mondorf-les. [6]
1 - 0
- 21:00 FT
[9] Hostert
2 - 0
Victoria Rosport [12]
1 - 0
- 21:00 FT
[10] RFCU Luxemburg
2 - 2
Fola Esch [3]
0 - 1
- 21:00 FT
[4] UT Petange
2 - 2
UNA Strassen [7]
2 - 2
- 21:00 FT
[13] BB Muhlenbach
1 - 1
Etzella Ettelbruc [11]
0 - 1
SRBA 21:00 FT
[11] Napredak
0 - 1
Crvena Zvezda [1]
+2 0 - 0
CZEB 21:00 FT
[13] Varnsdorf
2 - 1
Sellier&Bellot Vlasim [15]
0 - 1
TSA 21:00 FT
[4] Sion
1 - 2
Lugano [8]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[3] St. Gallen
0 - 0
Basel [1]
+3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[7] Zurich
0 - 4
Young Boys [2]
+1 0 - 1
TSB 21:00 FT
[7] Vaduz
3 - 2
Stade L. Ouchy [5]
+0 1 - 0
UKRA 21:00 FT
[6] Kolos Kovalivka 1
0 - 4
Dinamo Kiev [2]
0 - 0
DENA 21:00 FT
[3] Randers
2 - 0
Aarhus AGF [5]
+0 0 - 0
ARGA 21:00 FT
[4] Velez Sarsfield
2 - 0
Independiente [12]
-1/4 1 - 0
BRAA 21:00 FT
[20] Chapecoense
0 - 1
Flamengo/RJ [1]
+3/4 0 - 1
GREA 21:15 FT
[4] OFI Creta
4 - 1
Panionios [12]
-1 1 - 1
- 21:15 FT
[13] Asteras Tripolis
1 - 2
PAOK [3]
+1 0 - 1
HLA 21:45 FT
[2] PSV Eindhoven
4 - 1
VVV Venlo [13]
-2 1/4 0 - 0
- 21:45 FT
[10] Willem II
1 - 1
AZ Alkmaar [3]
+3/4 1 - 1
TBN3 22:00 FT
[B-16] Tudelano
2 - 2
Burgos CF [B-12]
+0 0 - 1
- 22:00 FT
[C-20] Badalona
1 - 2
Valencia B [C-10]
+0 0 - 1
- 22:00 FT
[D-12] Linense
1 - 1
Marbella [D-7]
-1/4 1 - 1
- 22:00 FT
[A-18] Pontevedra
1 - 5
Atletico Madrid B [A-3]
-1/4 0 - 3
- 22:00 FT
[B-7] Haro Deportivo
0 - 0
Leioa [B-17]
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[B-6] CD Calahorra
1 - 0
Izarra [B-15]
-1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[B-9] CF Salmantino
2 - 0
Salamanca [B-18]
-1/4 0 - 0
PHA 22:00 FT
[10] Rennes 1
0 - 1
Stade Reims [6] 3
-1/4 0 - 0
ALBA 22:00 FT
[9] Kukesi
1 - 2
Vllaznia Shkoder [2]
0 - 1
BLRA 22:00 FT
[15] Gomel
0 - 0
Dnepr Mogilev [14]
-1/4 0 - 0
MLTA 22:00 FT
[2] Hamrun Spartans
0 - 2
Mosta [11]
0 - 1
SVKA 22:00 FT
[6] Trencin
2 - 2
Zlate Moravce [5]
-1 1 - 1
CYPA 22:00 FT
[4] Apollon Limassol
3 - 1
Olympiakos Nic. [11]
1 - 0
AUTA 22:00 FT
[7] Austria Wien
1 - 0
Sturm Graz [5]
+0 0 - 0
CHIB 22:00 FT
[15] CD Magallanes
0 - 2
San. Wanderers [1]
0 - 0
ANHA 22:30 FT
[16] Newcastle 3
1 - 0
Man Utd [12] 3
+1/2 0 - 0
TBN3 22:30 FT
[D-10] Atl. Sanluqueno
1 - 1
Recreativo Huelva [D-3]
+0 0 - 0
ITA3 22:30 FT
  Catanzaro
3 - 1
Virtus Francavilla  
-1 1 - 1
- 22:30 FT
  Paganese
1 - 1
Reggina  
+3/4 0 - 1
- 22:30 FT
  Vibonese
3 - 1
Casertana  
-1/4 2 - 1
- 22:30 FT
  Imolese Calcio
0 - 1
Fano  
-1/4 0 - 0
- 22:30 FT
  Sicula Leonzio
1 - 2
SS Monopoli  
+1/4 1 - 1
- 22:30 FT
  AS Bisceglie
2 - 2
AZ Picerno  
+0 2 - 1
- 22:30 FT
  Pergolettese
0 - 1
AC Renate  
+1/4 0 - 1
- 22:30 FT
  Padova
2 - 0
ArzignanoChiampo  
-3/4 1 - 0
- 22:30 FT
  Arezzo
0 - 4
Monza  
+1/2 0 - 4
- 22:30 FT
  Carpi
1 - 0
Feralpisalo  
-1/2 1 - 0
- 22:30 FT
  Rimini 2
1 - 2
Virtus Verona  
+0 0 - 0
- 22:30 FT
  Alessandria
0 - 2
Pontedera  
-3/4 0 - 0
POLA 22:30 FT
[7] Piast Gliwice
2 - 0
Legia Wars. [9]
+1/4 0 - 0
BIHA 22:30 FT
[6] Borac Banja Luka
3 - 0
Zeljeznicar [3]
1 - 0
BULA 22:30 FT
[7] Arda Kardzhali (T) 1
0 - 2
Dunav Ruse [9]
-1 1/4 0 - 1
TDA 22:30 FT
[8] Elfsborg
4 - 0
Falkenbergs [15]
-1/4 1 - 0
- 22:30 FT
[1] Malmo
1 - 0
Goteborg [7]
-1 0 - 0
TDB 22:30 FT
[10] Trelleborgs
2 - 2
Brage [4]
+1/4 0 - 0
- 22:30 FT
[3] Jonkopings
1 - 2
Gais [11]
-3/4 0 - 0
CHIA 22:30 FT
[14] Iquique
0 - 0
Everton CD [12]
+0 0 - 0
EGYA 22:30 FT
[10] Tala'ea Al Jaish
2 - 2
Pyramids FC [3] 1
+1 0 - 0
- 22:30 FT
[9] Haras Al Hodoud
1 - 1
Tanta FC [15]
-1/2 1 - 1
TBN3 22:59 FT
[D-4] San Fernando
1 - 2
Sevilla B [D-8]
-3/4 1 - 1
- 22:59 FT
[A-8] Coruxo
1 - 0
Real Oviedo B [A-9]
-1/4 1 - 0
- 22:59 FT
[D-20] Merida
1 - 3
Villarrubia CF [D-18]
-1/2 0 - 2
- 22:59 FT
[D-2] Cartagena
2 - 0
Algeciras [D-11]
-1/2 0 - 0
- 22:59 FT
[D-9] Cordoba
1 - 0
Cadiz B [D-14]
-1/2 0 - 0
- 22:59 FT
[D-19] Talavera
0 - 2
Badajoz [D-1]
+0 0 - 1
- 22:59 FT
[D-13] Don Benito
3 - 0
Granada II [D-15]
-3/4 1 - 0
- 22:59 FT
[C-4] Sabadell
1 - 1
UE Olot [C-14]
-1/4 1 - 0
ITAA 22:59 FT
[9] Torino 1
0 - 0
Napoli [4] 2
+1/2 0 - 0
DUA 22:59 FT
[9] Ein.Frankfurt 2
2 - 2
Wer.Bremen [11] 1
-1/2 0 - 1
NGA 22:59 FT
[2] Krasnodar 1
2 - 1
Spartak Moscow [6]
-3/4 2 - 1
BIA 22:59 FT
[4] Antwerpen
2 - 2
Standard Liege [2]
-1/2 1 - 0
GEOA 22:59 FT
[2] Dinamo Batumi
1 - 1
Dinamo Tbilisi [1]
0 - 0
ISRA 22:59 FT
[5] Bnei Yehuda
0 - 1
Hapoel Kfar Saba [6]
-1/4 0 - 1
NORA 22:59 FT
[10] Lillestrom
0 - 0
Bodo Glimt [2]
+1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[11] Stabaek
0 - 0
Viking [5]
+0 0 - 0
- 22:59 FT
[12] Tromso
5 - 0
Kristiansund [7]
+0 3 - 0
- 22:59 FT
[8] Haugesund
2 - 1
Rosenborg [4]
+1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[16] Ranheim IL
0 - 2
Sarpsborg [13]
+0 0 - 1
NORB 22:59 FT
[1] Aalesund
3 - 1
Raufoss IL [8]
-1 1/2 2 - 0
- 22:59 FT
[13] Notodden FK
0 - 0
Ullensaker/Kisa [10]
+1/2 0 - 0
- 22:59 FT
[7] Kongsvinger
2 - 3
Sandefjord [2]
+1/4 1 - 2
- 22:59 FT
[12] Sandnes Ulf
0 - 1
Sogndal [6]
+0 0 - 0
SRBA 22:59 FT
[4] Partizan
1 - 2
FK Vozdovac [7]
0 - 1
SVKA 22:59 FT
[7] Ruzomberok
1 - 1
Slo. Bratislava [1]
+3/4 1 - 0
SLOA 22:59 FT
[10] Rudar Velenje
1 - 2
Aluminij [3]
+1/2 1 - 0
CZEA 22:59 FT
[5] Jablonec
0 - 2
Slavia Praha [1]
+1 0 - 0
TNKA 22:59 FT
[15] Rizespor
1 - 2
Trabzonspor [3]
+0 1 - 0
- 22:59 FT
[8] Gaziantep B.B 1
1 - 2
Istanbul BB [6]
+1/4 1 - 1
TNKB 22:59 FT
[9] Adana Demirspor
0 - 1
Menemen Bld [14]
-1 1/4 0 - 1
DENA 22:59 FT
[14] Silkeborg IF
1 - 2
Midtjylland [1]
+1 3/4 0 - 1
PERA 22:59 FT
[3] Sporting Cristal
3 - 0
Real Garcilaso [14]
-1 2 - 0
ALGA 22:59 FT
  CA BB Arreridj
1 - 2
JS Saoura  
-1/2 1 - 1
- 22:59 FT
  JS Kabylie (T)
1 - 0
ES Setif  
-1/4 0 - 0
ARGA 23:15 FT
[5] Lanus
1 - 1
Rosario Central [11]
-1/4 0 - 0
TBNA 23:30 FT
[6] Real Sociedad 1 2
1 - 2
Getafe [12] 4
-1/4 1 - 0
TBNB 23:30 FT
[22] Deportivo 1
0 - 0
Almeria [3]
-1/4 0 - 0
AZEA 23:30 FT
[1] Karabakh Agdam
2 - 0
Sabah FK [8]
-1 1/2 1 - 0
GREA 23:30 FT
[9] Aris Salonica
1 - 2
Olympiakos [1]
+3/4 1 - 2
UKRA 23:30 FT
[4] PFK Aleksandriya
2 - 1
Karpaty Lviv [9]
0 - 0
TBN3 00:00 FT
[C-18] Hercules CF
4 - 1
Barcelona B [C-6]
-1/4 2 - 0
POLB 00:00 FT
[6] Olimpia Grudz.
1 - 0
Stomil Olsztyn [5]
+0 1 - 0
CROA 00:00 FT
[4] HNK Rijeka
1 - 1
Lok. Zagreb [6]
-1 1/4 1 - 0
ISRA 00:00 FT
[11] Hapoel Raanana
2 - 2
Hapoel Tel Aviv [12]
+1/4 1 - 1
MDVA 00:00 FT
[1] Sheriff Tiraspol
2 - 0
Dinamo-Auto [5]
2 - 0
- 00:00 FT
[3] Petrocub
1 - 1
Milsami [4]
0 - 0
MEXA 00:00 FT
[15] Toluca
1 - 1
Puebla [16]
-1/2 0 - 0
MEXB 00:00 FT
[7] Leones Negros UdeG
3 - 2
UAEM [14]
2 - 0
CRCA 00:00 FT
[12] Universidad CR
2 - 1
Municipal Grecia [11]
-1/4 1 - 1
- 00:00 FT
[3] Dep. Saprissa 2
2 - 5
Alajuelense [1]
-1/2 2 - 2
BULA 00:15 FT
[1] Ludogorets
2 - 0
Levski Sofia [3]
-3/4 1 - 0
ISRA 00:15 FT
[10] Maccabi Netanya
0 - 3
Beitar Jerusalem [9]
+1/4 0 - 3
RMNA 00:30 FT
[2] Viitorul C.
3 - 1
CFR Cluj [1]
+0 2 - 0
TBNB 01:00 FT
[5] Huesca
2 - 0
Malaga [21]
-1/2 2 - 0
BIA 01:00 FT
[6] Genk
2 - 1
Mouscron Peruwelz [8]
-1 1/4 0 - 0
NORA 01:00 FT
[6] Brann
0 - 0
Molde [1]
+0 0 - 0
CHIA 01:00 FT
[3] Palestino 1
4 - 2
Curico Unido [13]
-3/4 2 - 2
EGYA 01:00 FT
[5] Zamalek SC
1 - 1
FC Masr [11]
-1 1/2 1 - 1
PERA 01:15 FT
[4] DU Comercio
2 - 1
Dep. Municipal [17]
-1/2 0 - 0
TBNB 01:30 FT
[20] Racing Santander
0 - 3
Girona [8]
+0 0 - 1
ARGA 01:30 FT
[15] Union Santa Fe
1 - 0
Colon [17]
-1/4 0 - 0
ARGB 01:30 FT
[B-2] San Martin Tucuman
0 - 0
Def.Belgrano [B-3]
-1/2 0 - 0
- 01:30 FT
[A-5] Deportivo Moron
1 - 0
Barracas Central [A-13]
-1/4 1 - 0
ITAA 01:45 FT
[2] Inter Milan 2
1 - 2
Juventus [1] 3
+0 1 - 1
ALGA 01:45 FT
  Paradou AC (T)
0 - 0
CR Belouizdad  
+0 0 - 0
TBNA 02:00 FT
[2] Barcelona 2 5
4 - 0
Sevilla [5] 3
-1 1/4 3 - 0
ITB 02:00 FT
[6] Ascoli
0 - 2
Pescara [11]
-1/4 0 - 0
PHA 02:00 FT
[13]