x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSVPL 11:00 FT
[1] Avondale Heights
2 - 0
Oakleigh Cannons [2]
-1/2 1 - 0
NHATW 11:00 FT
  Vegalta Sendai Nữ
1 - 2
Nojima Stella nữ  
0 - 0
NGB 12:00 FT
[5] SKA-Khabarovsk
1 - 0
Avangard Kursk  
-1/4 0 - 0
AUSSL 12:00 FT
[2] Adelaide Comets
4 - 0
Metro Stars [3]
+0 1 - 0
NHATJFL 12:00 FT
[11] Maruyasu Okazaki (T)
0 - 0
Honda Lock [15]
+0 0 - 0
NHATW 12:00 FT
[1] Iga Kunoichi Nữ
1 - 1
Alb. Niigata Nữ  
0 - 0
NHATJFL 13:00 FT
[3] Verspah Oita
2 - 2
Honda FC [2]
+3/4 2 - 2
- 13:00 FT
[4] Sony Sendai
3 - 0
FC Osaka [10]
-1/2 3 - 0
HQ3 13:00 FT
[5] Gyeongju KHNP 1
1 - 1
Busan Transp. [3]
0 - 0
AUSFWP 14:00 FT
[2] Floreat Athena
3 - 2
Balcatta [11]
-1/4 2 - 1
- 14:00 FT
[1] Perth SC
1 - 3
Inglewood Utd [5]
-3/4 0 - 0
AUSBPL 14:20 FT
  Taringa Rovers
0 - 1
Bayside Utd [2]
0 - 0
AUSVPL 15:00 FT
[6] Heidelberg Utd (T)
1 - 2
Bentleigh Greens [3]
-3/4 1 - 1
NHAT3 15:00 FT
[13] Fujieda MYFC
2 - 1
Grulla Morioka [3]
-1 1 - 1
- 15:00 FT
  Sagamihara
0 - 1
Thespa Kusatsu  
+3/4 0 - 1
- 15:00 FT
  FC Tokyo U23
0 - 2
Giravanz Kita.  
+3/4 0 - 1
NHATW 15:00 FT
  Nagano Parceiro (W)
1 - 2
Urawa RD Ladies Nữ  
1 - 1
CZEU19 15:15 FT
  MFk Karvina U19
1 - 4
Vik. Plzen U19  
0 - 4
AUSBPL 15:30 FT
[1] Albany Creek
1 - 2
Toowong FC [6]
-1/4 0 - 1
AUSQSL 15:30 FT
  Queensland Lion (T)
1 - 2
Olympic FC QLD  
-1/2 1 - 1
CZEU19 16:00 FT
  Hradec Kralove U19
1 - 1
Pardubice U19  
-1/2 0 - 1
TS ̣90': 1-1; Pen: 5-4
NHATB 16:00 FT
  Yokohama FC
3 - 2
Ventforet Kofu [5]
+0 1 - 1
- 16:00 FT
[7] V-Varen Nagasaki
1 - 0
Avispa Fukuoka  
-1/4 0 - 0
NHAT3 16:00 FT
[15] Kamatamare San.
0 - 2
Kataller Toyama [2]
+1/4 0 - 1
CZEU19 17:00 FT
  Zlin U19
2 - 4
Meteor Praha U19  
0 - 1
NHATB 17:00 FT
  Kashiwa Reysol
3 - 4
Montedio Yama. [8]
-3/4 0 - 2
- 17:00 FT
[3] Alb. Niigata (JPN)
2 - 1
JEF United Chiba [12]
-1/2 2 - 0
- 17:00 FT
[18] Omiya Ardija
1 - 1
Machida Zelvia [4]
-1/2 0 - 1
- 17:00 FT
  FC Gifu
0 - 0
Tochigi SC [14]
-1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[6] Ryukyu
2 - 1
Kagoshima  
+0 1 - 1
NHAT3 17:00 FT
[4] Roas. Kumamoto
1 - 0
Gamba Osaka U23  
-1/4 1 - 0
- 17:00 FT
[14] Gainare Tottori
1 - 4
Blaublitz Akita  
+0 0 - 4
HQ3 17:00 FT
[9] Daejeon Korail
3 - 1
Changwon City [10]
-1 1/4 1 - 0
- 17:00 FT
[15] Gangneung City
2 - 1
Gimhae City [7]
-1 1/4 2 - 1
- 17:00 FT
[4] Mokpo City
0 - 0
Cheonan City [2]
0 - 0
ANHL1 18:00 FT
[5] Milton Keynes Dons
2 - 1
Wimbledon [4]
-1/2 2 - 0
- 18:30 FT
[24] Doncaster Rovers
2 - 1
Rotherham Utd [13]
-1/4 0 - 1
TQB 18:30 FT
  Shanghai Shenxin
0 - 1
Guizhou FC [C-3]
0 - 1
- 18:30 FT
  Nei Mongol
0 - 2
Heil. Lava Spring [C-2]
-1/4 0 - 0
- 18:30 FT
  Changchun Yatai
1 - 2
Xinjiang Tianshan [A-6]
-1 1/2 1 - 1
DUC4B 19:00 FT
[A-6] Lubeck
2 - 0
Weiche Flensburg [A-3]
-1/2 0 - 0
- 19:00 FT
[B-1] Wer.Bremen II
3 - 1
Oldenburg 1897 [B-2]
-1/2 1 - 0
DUC4BA 19:00 FT
[19] Greuther Furth II 1
1 - 3
Illertissen [8]
-1/4 0 - 1
- 19:00 FT
[17] Schalding Hein.
3 - 2
V. Aschaffenburg [11]
-1/4 1 - 2
- 19:00 FT
[4] Schweinfurt
2 - 0
Memmingen [15]
-1 1 - 0
- 19:00 FT
[10] VfB Eichstatt
0 - 1
SpVgg Bayreuth [1]
+0 0 - 1
- 19:00 FT
  Turkgucu-Ataspor
4 - 1
Rosenheim [20]
-1 3/4 2 - 0
- 19:00 FT
[3] Wacker Burghausen
3 - 2
Augsburg II [12]
-1/4 1 - 0
DUC4N 19:00 FT
  Bayern Alzenau 1
0 - 3
Mainz II [1]
-1/2 0 - 1
- 19:00 FT
[17] Giessen
0 - 0
Astoria Walldorf [15]
+1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[16] Aalen
0 - 0
Koblenz [13]
-3/4 0 - 0
- 19:00 FT
[8] Elversberg
2 - 3
Homburg [12]
-3/4 1 - 2
- 19:00 FT
[4] Bahlinger
1 - 3
TSV Steinbach [5]
+1/2 0 - 0
- 19:00 FT
[6] Offenbach
0 - 0
Pirmasens [7]
-1 1/2 0 - 0
DUC4T 19:00 FT
  B.Dortmund II
3 - 0
Homberg  
-1 1/2 1 - 0
- 19:00 FT
  Fortuna Koln
0 - 1
Bonner SC  
-1/4 0 - 0
- 19:00 FT
  Sportfreunde Lotte
0 - 2
Oberhausen  
+0 0 - 0
- 19:00 FT
  Bergisch Gladbach
1 - 5
Lippstadt  
-1/4 0 - 5
- 19:00 FT
  Fort.Dusseldorf II
0 - 4
Verl  
+1/2 0 - 1
- 19:00 FT
  Wuppertaler
1 - 2
Wattenscheid  
+0 0 - 0
- 19:00 FT
  TuS Haltern
1 - 3
FC Koln II  
+1 1 - 1
- 19:00 FT
  A.Aachen
3 - 2
Rodinghausen  
+1/4 1 - 1
NGB 19:00 FT
  Shinnik Yaroslavl
2 - 1
Tom Tomsk [14]
+0 1 - 0
- 19:00 FT
  Chertanovo
2 - 2
Neftekhimik Nizh [8]
-1/2 1 - 1
- 19:00 FT
  Nizhny Nov 1
1 - 0
Armavir  
-3/4 0 - 0
CZEU19 19:00 FT
  C. Budejovice U19
1 - 0
Mlada Boleslav U19  
-1/2 0 - 0
POLB 19:45 FT
  Chojniczanka
1 - 3
Stomil Olsztyn [18]
-1/2 1 - 1
EUVL 20:00 FT
[A-3] Kosovo 1
2 - 1
Séc [A-2] 2
+1/4 1 - 1
NGB 20:00 FT
[3] Spartak Moscow B
0 - 3
Krasnodar B [11]
-1/4 0 - 1
WALA 20:30 FT
[10] Aberystwyth
1 - 2
Airbus UK  
-1/4 0 - 1
- 20:30 FT
[3] Barry Town
0 - 0
Caernarfon Town [7]
-1/4 0 - 0
- 20:30 FT
[9] Penybont
1 - 6
Bala Town [4]
+1/2 1 - 5
- 20:30 FT
  Carmarthen
2 - 2
Cardiff Metropolitan [8]
+1/4 1 - 1
WP 21:00 FT
  Botswana
0 - 0
Malawi [D-3]
-1/4 0 - 0
GHCLB 21:00 FT
  Umraniyespor
1 - 3
Besiktas  
0 - 2
ANHL1 21:00 FT
  Tranmere Rovers
2 - 2
Gillingham [19]
+0 0 - 2
- 21:00 FT
[17] Fleetwood Town
2 - 1
Oxford Utd [10]
-1/4 1 - 1
- 21:00 FT
  Bristol Rovers
3 - 3
Accrington [6]
-1/2 2 - 2
- 21:00 FT
[9] Wycombe
3 - 1
Lincoln [15]
+0 2 - 0
- 21:00 FT
  Coventry
3 - 2
Blackpool  
-1/4 2 - 2
ANHL2 21:00 FT
  Macclesfield
1 - 1
Crawley Town [20]
+0 1 - 0
- 21:00 FT
[12] Carlisle
1 - 3
Exeter City [9]
+0 0 - 1
- 21:00 FT
  Morecambe
2 - 2
Salford City [14]
+0 0 - 1
- 21:00 FT
[19] Newport
1 - 0
Port Vale [11]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
  Cambridge Utd
0 - 1
Forest Green [1]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[7] Bradford City
2 - 1
Northampton [3]
-1/4 0 - 1
- 21:00 FT
  Cheltenham
4 - 2
Stevenage [18]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[10] Colchester Utd
0 - 0
Walsall [17]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
  Grimsby
0 - 2
Crewe Alexandra  
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[4] Leyton Orient
1 - 3
Swindon [8]
+1/4 0 - 3
- 21:00 FT
[21] Mansfield
2 - 0
Scunthorpe Utd [23]
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
  Plymouth Argyle
2 - 2
Oldham [24]
-3/4 1 - 1
TBNB 21:00 FT
  Deportivo
0 - 1
Albacete  
-3/4 0 - 0
TBN3 21:00 FT
[B1-4] Real Sociedad B
2 - 0
Guijuelo [A1-10] 1
-1/2 1 - 0
DUC4B 21:00 FT
[A-4] Drochtersen/Assel
0 - 5
Wolfsburg II  
+3/4 0 - 2
- 21:00 FT
[B-10] SSV Jeddeloh
4 - 2
Holstein Kiel II [A-1]
+0 3 - 1
DUC4BA 21:00 FT
[6] TSV Aubstadt
1 - 1
Nurnberg II [13]
+1/4 1 - 0
SCO2 21:00 FT
  Forfar Athletic
1 - 2
East Fife [10]
+0 1 - 0
NGB 21:00 FT
  Mordovia
1 - 2
Luch Energiya  
+1/4 1 - 0
NIRA 21:00 FT
[1] Cliftonville
0 - 1
Linfield [4]
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[3] Glentoran
2 - 1
Larne [2]
-1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[9] Coleraine
5 - 0
Dungannon Swi. [8]
-3/4 0 - 0
- 21:00 FT
  Institute 1
0 - 6
Crusaders Belfast [6]
+1 1/2 0 - 2
- 21:00 FT
[12] Ballymena Utd 1
4 - 0
Warrenpoint Town [10]
-1 3/4 1 - 0
FINB 21:00 FT
[5] EIF Ekenas
2 - 3
Mypa  
-1 2 - 1
BRAA 21:00 FT
[6] Corinthians/SP
2 - 2
Ceara/CE [12]
-3/4 2 - 0
- 21:00 FT
  Vasco DG/RJ
0 - 2
Bahia/BA [16]
-1/4 0 - 0
BRB 21:00 FT
  Botafogo/SP
0 - 0
America/MG  
+0 0 - 0
TBN3 22:00 FT
[B2-9] Haro Deportivo
1 - 1
Burgos CF [A2-1] 1
+1/4 1 - 0
NGB 22:00 FT
[4] Fakel
1 - 1
Yenisey [12]
+0 1 - 1
BIB 22:00 FT
[1] Westerlo
2 - 0
Beerschot-Wilrijk  
+0 1 - 0
VENA 22:00 FT
[C-4] Metropolitano
1 - 1
Caracas [C-1]
0 - 1
EUVL 22:59 FT
[A-1] Anh 2
4 - 0
Bulgaria [A-4] 1
-2 3/4 1 - 0
- 22:59 FT
[H-3] Iceland
3 - 0
Moldova [H-6] 2
-1 3/4 1 - 0
- 22:59 FT
[B-5] Lithuania
0 - 3
Ukraina [B-1] 1
+1 3/4 0 - 2
TBNB 22:59 FT
[6] Malaga
0 - 1
Almeria [4]
-1/4 0 - 1
TBN3 22:59 FT
[C1-11] UE Olot
0 - 1
Lleida Esportiu [C1-3]
-1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[B2-7] Osasuna B
4 - 1
Arenas de Guecho [B1-5]
-1/4 1 - 0
- 22:59 FT
[A2-6] Union Langreo 1
1 - 2
Atletico Madrid B [E1-8]
+1/4 0 - 1
NGB 22:59 FT
  Chayka FK Pesch
2 - 1
Rotor Volgograd [10]
+1/4 2 - 0
POLB 22:59 FT
  Wigry Suwalki
2 - 3
Puszcza Nie. [14]
+0 0 - 1
ARGB 22:59 FT
[A-11] Temperley
0 - 0
Alvarado MDP [A-9]
-1/2 0 - 0
- 23:05 FT
[B-11] All Boys
0 - 1
Def.Belgrano [B-5]
+1/4 0 - 0
TBN3 23:30 FT
[C2-4] Levante B
1 - 0
Hercules CF [C2-6]
+1/4 1 - 0
- 23:30 FT
[D2-5] Cordoba
1 - 0
Murcia [D2-7]
-1/2 1 - 0
HLB 23:30 FT
[19] Dordrecht 90
1 - 1
MVV Maastricht [10]
-1/4 1 - 1
- 23:30 FT
[20] Telstar
0 - 2
Cambuur  
+0 0 - 1
TBN3 23:45 FT
[C1-7] AE Prat
1 - 2
UE Llagostera [C1-8]
-1/4 1 - 0
CAFU23 00:00 FT
  B.B.Ngà U23
0 - 1
Guinea U23  
-1 0 - 0
TBN3 00:00 FT
[D2-1] UCAM Murcia
2 - 2
Marbella [D1-9]
-1/4 0 - 1
- 00:00 FT
[A2-5] Marino de Luanco 1
2 - 3
Getafe B [E1-10]
+0 1 - 1
- 00:00 FT
[C2-3] Villarreal B
2 - 1
Orihuela [C2-9]
-1 1 - 1
POLB 00:10 FT
[7] Sandecja
1 - 1
GKS Jastrzebie [15]
-1/4 0 - 0
TBNB 01:00 FT
[11] Fuenlabrada
1 - 1
SD Ponferradina [2]
-1/4 0 - 1
- 01:00 FT
  Extremadura UD
0 - 0
Numancia  
-1/4 0 - 0
TBN3 01:00 FT
[E2-10] CP Villarrobledo
2 - 1
Recreativo Huelva [D1-6]
+1/4 1 - 0
ARGB 01:05 FT
[B-6] Almagro
0 - 0
Sarmiento Junin  
+0 0 - 0
TBN3 01:15 FT
[B2-8] Ejea
1 - 0
Barcelona B [C1-1]
+0 0 - 0
- 01:30 FT
[E2-4] Don Benito
1 - 1
Atl. Sanluqueno [D1-4]
-1/4 1 - 0
BIB 01:30 FT
  OH Leuven
4 - 0
Roeselare  
-1 1/2 3 - 0
ARGB 01:30 FT
[A-8] Atletico Atlanta
1 - 2
Estudiantes Rio Cuarto [A-14]
-1/2 1 - 2
- 01:30 FT
[B-18] Villa Dalmine
2 - 0
Gim.Mendoza [A-6]
-1/4 1 - 0
EUVL 01:45 FT
[H-1] Pháp
4 - 1
Albania [H-4] 2
-2 2 - 0
- 01:45 FT
[B-3] Serbia 2
2 - 4
B.D.Nha [B-2] 2
+1/4 0 - 1
- 01:45 FT
[H-2] T.N.Kỳ 3
1 - 0
Andorra [H-5] 4
-4 0 - 0
ITA3 01:45 FT
  Novara
3 - 0
Lecco [A-4]
-1/4 1 - 0
- 01:45 FT
[C-12] Avellino
2 - 0
Teramo [B-16] 1
+0 1 - 0
- 01:45 FT
  Carpi
1 - 1
Vicenza  
+0 0 - 0
HLB 01:45 FT
  Go Ahead Eagles
2 - 2
SBV Excelsior [2]
-1/4 1 - 0
FAIC 01:45 FT
  Sligo Rovers
4 - 0
UC Dublin  
-1 3/4 2 - 0
CCFNL 02:00 FT
[B2-4] Montserrat
2 - 1
Dominican [B2-2]
+1/2 1 - 1
CAFU23 02:00 FT
  Ma Rốc U23
1 - 1
Mali U23   1
-3/4 0 - 1
TBNB 02:00 FT
[3] Tenerife 1
0 - 0
Las Palmas [13]
-1/2 0 - 0
CHIC 02:00 FT
[16] Cobresal
3 - 1
Univ. de Chile [3]
+0 2 - 1
USW 02:00 FT
[8] NJ/NY Gotham Nữ
1 - 2
NC Courage (W) [4]
+1 1 - 1
BRB 02:30 FT
[9] Operario/PR
2 - 1
Cuiaba/MT  
-1/4 1 - 0
- 02:30 FT
[5] Guarani/SP
2 - 3
Oeste/SP  
-1/4 1 - 2
COLB 02:30 FT
[7] Fortaleza
3 - 0
Real San Andres [16]
-1 2 - 0
BRAA 03:00 FT
  Avai/SC (T) 1
0 - 3
Flamengo/RJ [3]
+1 0 - 2
- 03:00 FT
[4] Fortaleza/CE
0 - 2
Fluminense/RJ [7]
-1/4 0 - 0
COLA 03:00 FT
  Cucuta
2 - 0
Atl. Bucaramanga [11]
-1/2 1 - 0
USB 03:00 FT
[A-5] Hartford Athletic
5 - 1
Loudoun United [A-8]
5 - 1
PERA 03:30 FT
[17] Sport Huancayo
2 - 1
UTC Cajamarca [4]
-1 1 - 0
USAA 03:55 FT
[Dong-4] New York City
2 - 1
New England [Dong-1]
-3/4 0 - 1
CCFNL 04:00 FT
[C4-1] Guadeloupe
5 - 1
Sint Maarten [C4-3]
2 - 0
VENA 04:00 FT
[B-7] Trujillanos 1
3 - 2
Monagas [C-2]
+0 1 - 2
CHIC 04:30 FT
[28] Colo Colo
2 - 1
Everton CD [4]
-1/2 0 - 1
CCFNL 05:00 FT
[A4-2] Curacao
1 - 0
Haiti [A4-3]
+1/4 0 - 0
BRAA 05:00 FT
[9] Internacional/RS
1 - 0
Sao Paulo/SP [15]
-1/4 0 - 0
BRB 05:00 FT
  SC Recife/PE
2 - 1
Bragantino/SP  
+0 1 - 1
COLA 05:00 FT
[18] Rionegro Aguilas
1 - 1
Envigado [16]
-1/4 0 - 0
- 05:00 FT
[7] Junior Barranquilla
1 - 0
Union Magdalena  
-3/4 0 - 0
PERA 05:45 FT
[2] Melgar
3 - 0
Molinos El Pirata  
-2 2 - 0
CHIB 06:00 FT
  La Serena
1 - 2
Deportes Santa Cruz [2]
-1 0 - 1
- 06:00 FT
[15] San Luis Qui. 1
1 - 1
Temuco [7]
+0 1 - 0
USB 06:00 FT
  North Carolina
3 - 3
Bethlehem Steel  
-1 1/4 2 - 1
- 06:00 FT
[A-4] Ch.Independence
1 - 3
Tampa Bay Rowdies [A-1]
+3/4 0 - 1
- 06:00 FT
[A-2] Pittsburgh R.
0 - 0
Louisville City [B-1]
-1/4 0 - 0
ARGB 06:05 FT
[B-14] Instituto
1 - 0
Chacarita Jrs [A-13]
-3/4 1 - 0
USAA 06:30 FT
[Dong-13] Cincinnati
1 - 5
Toronto [Dong-14]
+3/4 0 - 3
- 06:30 FT
[Dong-3] Orlando City
2 - 2
Los Angeles FC [Tay-7]
+1/4 2 - 1
USB 06:30 FT
[B-5] Atlanta United II
3 - 2
Ottawa Fury  
+1/2 2 - 1
CCFNL 07:00 FT
[A1-2] Canada
6 - 0
Cuba [A1-3]
-5 2 - 0
BRAA 07:00 FT
  Goias/GO
1 - 2
Palmeiras/SP [2]
+3/4 1 - 0
COLA 07:00 FT
[2] Santa Fe
1 - 0
Millonarios [3]
+0 1 - 0
USB 07:00 FT
[C-2] Colorado Springs
1 - 1
Austin Bold [C-4]
1 - 0
- 07:00 FT
[B-7] Memphis 901
4 - 2
Swope Park Rangers  
2 - 1
MEXC 07:00 FT
[D-3] Oaxaca
1 - 4
Toluca [D-1]
+1/2 1 - 2
USB 07:30 FT
  Saint Louis FC
1 - 0
Nashville FC  
+1/4 0 - 0
- 07:30 FT
[C-5] Rio Grande Valley
0 - 1
Tulsa Roughnecks [B-3]
-1/2 0 - 0
PERA 08:00 FT
[6] Sport Boys
2 - 1
Dep. Municipal [7]
+0 1 - 0
USAA 08:00 FT
[Tay-3] Colorado Rapids
2 - 0
Seattle Sounders [Tay-2]
-1/2 1 - 0
CCFNL 09:00 FT
[B2-1] El Salvador 1
3 - 0
St.Lucia [B2-3]
-3 1/4 1 - 0
USB 09:00 FT
[D-6] LA Galaxy II
3 - 1
Real Monarchs [C-7]
-1/4 2 - 0
- 09:00 FT
  Reno 1868
2 - 3
Fresno FC  
-1/4 0 - 2
USW 09:00 FT
[2] Seattle Reign Nữ
3 - 1
Orlando Pride Nữ [3]
CRCA 09:00 FT
[10] San Carlos
3 - 1
Guadalupe FC [8]
-3/4 2 - 1
- 09:00 FT
[3] Herediano
4 - 1
Perez Zeledon [12]
-1 0 - 0
USB 09:30 FT
[D-1] Phoenix FC
1 - 0
SA Scorpions [C-3]
-1 1/4 0 - 0
- 09:30 FT
[D-5] Sacramento
3 - 0
Tacoma Defiance [D-4]
-1 3/4 2 - 0
- 09:30 FT
[D-8] Las Vegas Lights 1
0 - 3
El Paso Locomotive [C-1]
-1/2 0 - 0
NHATJFL 10:00 FT
[7] Suzuka Point Getters
1 - 2
Reinmeer Aomori [5]
+0 1 - 0
USAA 10:50 FT
[Tay-5] Portland Timbers
2 - 1
Sporting Kansas [Tay-1]
-1/2 0 - 0
DUC4N 19:00 Hoãn
  Saarbrucken 1
-
Hoffenheim II [10]
-
DUC4T 19:00 Hoãn
  TuS Haltern
-
Wuppertaler  
-
GHQG 20:00 Hoãn
  Zambia
-
Nam Phi  
-
ANHL1 22:00 Hoãn
[2] Bolton
-
Bury  
-
 
« 07 tháng 09 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo