x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATJFL 11:00 FT
  Biwako Seikei
0 - 3
Nara Club [12]
+0 0 - 2
- 11:00 FT
  Tegevajaro Miyazaki
2 - 3
Ryutsu Keizai  
-1 1/4 2 - 1
NHAT3 13:00 FT
[12] Azul Claro Numazu
1 - 2
Vanraure Hachinohe [10]
+0 1 - 1
NHATJFL 13:00 FT
[10] Matsue City
1 - 1
Tokyo Musashino [16]
+1 0 - 1
NHATW 13:30 FT
  Nittaidai FIELDS (W)
1 - 4
INAC Leonessa Nữ  
+1 1/2 0 - 2
NHATB 14:00 FT
[12] Tokyo Verdy
4 - 0
Renofa Yamaguchi [17]
+1/4 2 - 0
NHATJFL 14:00 FT
  FC Imabari
2 - 0
Veertien Kuwana  
-1/2 1 - 0
NHATLC 14:30 FT
[B-1] FC Tokyo
2 - 1
Gamba Osaka [A-6]
1 - 0
AUSQSL 15:00 FT
  Gold Coast Knights
2 - 1
Peninsula Power  
-3/4 2 - 0
NHAT3 15:00 FT
[9] Nagano Parceiro
1 - 2
Fukushima Utd [5]
-1/2 1 - 1
- 15:00 FT
[8] Yokohama SCC
3 - 0
Cerezo Osaka U23  
+1/4 0 - 0
NHATB 16:00 FT
[10] Mito Hollyhock
3 - 1
Zweigen Kan. [18]
+0 1 - 1
NHATLC 16:00 FT
[A-8] Nagoya Grampus
2 - 2
Kawasaki Fro. [A-7]
0 - 0
TBN3 16:30 FT
[D1-8] Cadiz B
0 - 2
Badajoz [E2-1]
0 - 1
NHATLC 16:30 FT
[A-1] Kashima Antlers
2 - 2
Urawa Red [C-1]
0 - 1
GHU19 17:00 FT
  Áo U19 (T)
4 - 0
Síp U19  
-1 2 - 0
GHU22 17:00 FT
  Trung Quốc U22
0 - 2
Việt Nam U22  
-3/4 0 - 1
TBNB 17:00 FT
[9] Huesca
1 - 0
Sporting Gijon [3]
-1/2 0 - 0
TBN3 17:00 FT
[E1-1] S.S. Reyes
0 - 3
Ibiza-Eivissa [C2-1]
0 - 1
- 17:00 FT
[C2-8] Pena Deportiva
2 - 0
Real Madrid B [E1-3]
1 - 0
- 17:00 FT
[E1-2] Rayo Majada.
2 - 1
Atl. Baleares [E1-5]
1 - 1
- 17:00 FT
[E1-4] Inter de Madrid
5 - 1
UD Melilla  
2 - 0
- 17:00 FT
[E1-7] Las Rozas CF
3 - 0
Celta Vigo II [A1-2]
0 - 0
- 17:00 FT
[B1-9] Alaves B
2 - 1
Salamanca [A1-1]
0 - 1
NHATB 17:00 FT
[19] Ehime FC
0 - 1
Tokushima Vortis  
+1/2 0 - 0
- 17:00 FT
[11] Okayama
3 - 0
Kyoto Sanga [2]
+1/4 2 - 0
NHATLC 17:00 FT
[D-4] Sanf Hiroshima
1 - 1
Consa. Sapporo [A-2]
0 - 1
HLB 17:15 FT
[15] Helmond Sport
1 - 0
Eindhoven [10]
+1/2 0 - 0
GHU19 18:00 FT
  Ukraina U19
1 - 3
Romania U19  
-3/4 0 - 0
TBN3 18:00 FT
[D1-7] Las Palmas Atl.
1 - 2
Real Oviedo B [A2-7]
-1/4 1 - 0
DENB 18:45 FT
  Naestved BK
1 - 0
Roskilde  
-1/2 0 - 0
DUC4B 19:00 FT
  Havelse
3 - 2
Hamburger II [A-9]
-1/2 2 - 1
- 19:00 FT
[A-11] Altona 93
2 - 1
St. Pauli II [A-4]
+1/2 1 - 1
- 19:00 FT
[A-7] Ein. Norderstedt
1 - 0
Rehden [B-5]
+0 0 - 0
POLB 19:00 FT
[15] Zaglebie Sosno
1 - 1
GKS Belchatow  
-1/4 0 - 0
DENB 19:00 FT
[5] Fredericia
2 - 2
Nykobing [6]
-3/4 0 - 1
HLB 19:30 FT
[8] Roda JC
2 - 1
TOP Oss [18]
-1/2 2 - 0
WP 20:00 FT
[J-1] Tanzania
1 - 1
Burundi  
-1/4 1 - 1
TS ̣90': 1-1; Pen: 3-0
- 20:00 FT
  Lesotho
1 - 1
Ethiopia [G-3]
-1/4 0 - 0
EUVL 20:00 FT
[J-5] Armenia 2
4 - 2
Bosnia & Herz [J-4] 4
+3/4 1 - 1
GHQG 20:00 FT
  Kenya
1 - 1
Uganda  
-1/4 0 - 1
ITA3 20:00 FT
  Cavese
1 - 1
Vibonese [C-16]
-1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[A-11] Aurora Pro Patria
1 - 1
Pergolettese [A-19]
-1/4 1 - 1
- 20:00 FT
  Rende
1 - 2
Ternana  
+1/4 1 - 1
- 20:00 FT
[B-15] Pontedera 1
3 - 2
US Olbia [B-12]
-1/4 2 - 2
- 20:00 FT
[A-16] Giana Erminio
0 - 4
US Pianese  
-1/4 0 - 2
- 20:00 FT
[B-7] SS Monopoli
0 - 1
Catanzaro [C-2]
+1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[B-20] US Fermana
0 - 1
Feralpisalo [A-2]
+0 0 - 1
- 20:00 FT
  Sicula Leonzio
2 - 2
Paganese [C-9]
-1/2 1 - 1
- 20:00 FT
  FC Rieti
1 - 2
Bari [C-1]
1 - 0
- 20:00 FT
[A-14] Virtus Verona
0 - 2
Cesena [B-2]
+0 0 - 0
- 20:00 FT
  ArzignanoChiampo
1 - 1
Gubbio [B-5]
+0 1 - 0
- 20:00 FT
  Reggina 1
3 - 0
AS Bisceglie  
-1 2 - 0
DUC4B 20:00 FT
[B-10] Hansa Luneburg
1 - 1
Heider SV [A-10]
-1 1/2 0 - 0
NGB 20:00 FT
[10] Baltika
1 - 5
Tekstilshchik Ivanov [17]
1 - 0
DENB 20:00 FT
  Kolding IF
0 - 0
Fremad Amager [12]
+0 0 - 0
GHU20 21:00 FT
  Hà Lan U20 1
1 - 2
Đức U20  
+0 1 - 0
TBNB 21:00 FT
[19] Girona
3 - 1
Rayo Vallecano  
-1/2 1 - 0
BDNA 21:00 FT
  Rio Ave
1 - 1
Vitoria Guimaraes [7]
-1/4 1 - 1
BIB 21:00 FT
[6] Excelsior Virton
4 - 0
KSC Lokeren  
+0 1 - 0
ICEW 21:00 FT
[4] Stjarnan Nữ
4 - 1
Keflavik IF Nữ [8]
-1/2 0 - 1
- 21:00 FT
[5] UMF Selfoss Nữ
1 - 0
Fylkir Nữ [10]
-3/4 1 - 0
- 21:00 FT
[1] Valur Nữ
4 - 0
Vestmannaeyjar Nữ [7]
-3 1/4 3 - 0
BRAA 21:00 FT
  Cruzeiro/MG (T)
1 - 4
Gremio/RS [19]
+0 1 - 2
BRB 21:00 FT
[1] Coritiba/PR 1
1 - 2
Atletico/GO  
-1/2 0 - 1
CAFU23 21:30 FT
  Congo U23
3 - 3
Zambia U23  
1 - 1
GHU19 21:30 FT
  Serbia U19
3 - 3
Hungary U19  
-1/4 1 - 2
- 21:30 FT
  Montenegro U19 (T)
4 - 4
Israel U19  
+1/2 1 - 3
ITA3 21:30 FT
[C-7] Virtus Francavilla
1 - 1
Casertana   1
+0 0 - 0
HLB 21:45 FT
[19] Almere City
1 - 0
Volendam [1]
-1/4 1 - 0
NGB 22:00 FT
[2] Torpedo Moscow
1 - 0
Khimki  
+0 1 - 0
VENA 22:00 FT
[A-1] Dep.Guaira
4 - 0
LALA FC [C-7]
-1 2 - 0
ITA3 22:30 FT
  Como
0 - 1
Monza  
+1/4 0 - 0
- 22:30 FT
[A-6] Pro Vercelli
1 - 0
Albinoleffe [A-5]
-1/4 1 - 0
- 22:30 FT
[B-21] Pistoiese 1
1 - 1
Gozzano   1
-1/2 0 - 1
- 22:30 FT
[B-19] Viterbese Calcio 1
1 - 2
AZ Picerno [C-10]
-1/2 0 - 2
- 22:30 FT
[C-18] Potenza SC
2 - 0
Catania [C-13]
+1/4 2 - 0
- 22:30 FT
[B-10] Pesaro
2 - 1
Sambenedettese  
+1/4 1 - 1
- 22:30 FT
[B-1] Reggiana
2 - 2
Imolese Calcio [B-9]
-
- 22:30 FT
  Fano
1 - 1
Ravenna  
+1/4 0 - 1
- 22:30 FT
  Rimini
1 - 1
Alto Adige [A-3]
+0 0 - 0
- 22:30 FT
[B-6] Siena
0 - 2
Carrarese [B-11]
-1/4 0 - 1
- 22:30 FT
  Alessandria
1 - 0
AC Renate [A-4]
-1/4 0 - 0
- 22:30 FT
[A-8] Triestina
1 - 3
Piacenza [A-17]
-1/2 1 - 0
CHIB 22:30 FT
[5] Puerto Montt
1 - 1
Cobreloa [13]
-1/4 0 - 0
WP 22:59 FT
[B-2] Equatorial Guinea
1 - 0
South Sudan  
-1 1/2 0 - 0
EUVL 22:59 FT
[D-4] Georgia 2
0 - 0
Đan Mạch [D-2] 1
+1 1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[F-4] Romania
1 - 0
Malta [F-5] 1
-3 1/2 0 - 0
- 22:59 FT
[D-1] Thụy Sỹ
4 - 0
Gibraltar [D-5] 1
-4 1/4 3 - 0
TBNB 22:59 FT
[12] Mirandes
2 - 1
Real Oviedo [15]
+1/4 1 - 1
- 22:59 FT
  Elche
1 - 1
Lugo [11]
-1/2 1 - 0
TBN3 22:59 FT
[B1-10] Barakaldo
1 - 2
Izarra [B2-10]
-3/4 1 - 2
- 22:59 FT
[B2-4] Tudelano
0 - 0
Amorebieta [B1-1]
+0 0 - 0
- 22:59 FT
[A1-6] Pontevedra 1
2 - 1
Sporting Gijon B [A2-9]
-3/4 0 - 1
- 22:59 FT
[A1-8] Coruxo
2 - 0
Racing Ferrol [A1-7]
-1/4 2 - 0
- 22:59 FT
[C1-10] Espanyol B
2 - 2
Cornella [C1-5] 1
-1/2 1 - 1
- 22:59 FT
[A2-4] Valladolid II
3 - 2
Leioa [B1-11]
-1/2 2 - 0
- 22:59 FT
[B2-1] CD Calahorra
1 - 1
UD Logrones  
+1/2 1 - 1
ICEB 22:59 FT
[12] Vik. Olafsvik
1 - 2
Magni Grenivik  
-1 1/4 0 - 1
- 22:59 FT
[9] Thor Akureyri 1
1 - 7
Fjolnir [3]
+0 1 - 3
ICEW 22:59 FT
  KR Reykjavik Nữ
4 - 0
Thor Akureyri Nữ [6]
+1/4 2 - 0
PERA 23:15 FT
[2] Sporting Cristal
1 - 1
Academia Cantolao [13]
-1 1/2 0 - 0
WP 23:30 FT
  Sierra Leone
1 - 0
Liberia [C-4]
-1/2 0 - 0
TBNB 23:30 FT
[22] Alcorcon
0 - 3
Zaragoza [18]
+0 0 - 2
TBN3 23:30 FT
[C1-6] Badalona
0 - 1
Ebro [B2-3]
-1/4 0 - 0
ISRB 23:30 FT
[8] INR HaSharon
3 - 1
Hapoel Bnei Lod  
-1/4 1 - 0
- 23:30 FT
  Hapoel Ashkelon
1 - 3
H. Petah Tikva [10]
+0 0 - 1
- 23:30 FT
  Hapoel Katamon
2 - 2
Hapoel R. Gan [13]
-1/4 1 - 2
- 23:30 FT
[15] Hapoel Afula
1 - 1
Ahi Nazareth [11]
+1/4 1 - 0
- 23:30 FT
[3] Kafr Qasim
0 - 1
HR Letzion [7]
+0 0 - 1
TBN3 00:00 FT
[D1-2] San Fernando
3 - 0
Villarrubia CF [E2-7]
-1 2 - 0
- 00:00 FT
[A2-2] Cultural Leonesa
5 - 2
Athletic Bilbao B [B1-2]
-1/2 2 - 1
- 00:00 FT
[D1-1] Algeciras
3 - 2
Yeclano Dep. [D2-9]
-1/2 2 - 0
- 00:00 FT
[E2-8] Merida
1 - 1
Linense [D1-3]
+0 1 - 1
- 00:00 FT
[A1-9] CF Salmantino
1 - 1
Real Union [B1-7]
-1/2 0 - 0
- 00:00 FT
[C2-7] La Nucía
1 - 1
Castellon  
-
- 00:00 FT
  Sabadell
0 - 0
Valencia B [C2-10]
-1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[C1-2] Gimnastic T. 1
0 - 3
Andorra FC [C1-4]
-3/4 0 - 1
CRCA 00:00 FT
[3] Cartagines
3 - 0
Limon  
-1 2 - 0
TBN3 01:00 FT
  Cartagena
0 - 1
Sevilla B [D2-3]
-3/4 0 - 1
- 01:00 FT
[E2-5] Talavera
3 - 2
Granada II [D2-6]
-1/2 1 - 1
CHIC 01:00 FT
[24] U. La Calera 1
2 - 1
Univ. Catolica [14]
+1/4 2 - 1
URUA 01:00 FT
[4] Liverpool P. (URU) (T)
1 - 1
CA River Plate (URU) [5]
-1/4 1 - 0
TS 90': 1-1; HP: 1-1; Pen: 5-4
EGYC 01:00 FT
  Zamalek SC
3 - 0
Pyramids FC  
0 - 0
CHIB 01:30 FT
  Nublense
3 - 1
U. San Felipe [15]
+0 1 - 1
PERA 01:30 FT
  DU Comercio
0 - 0
Cesar Vallejo [9]
-1/4 0 - 0
EUVL 01:45 FT
[J-2] Phần Lan 4
1 - 2
Italia [J-1] 2
+3/4 0 - 0
- 01:45 FT
[J-3] Hy Lạp 2
1 - 1
Liechtenstein [J-6] 1
-2 3/4 1 - 0
- 01:45 FT
[F-1] T.B.Nha 2
4 - 0
Đảo Faroe [F-6]
-4 1/2 1 - 0
- 01:45 FT
[F-2] Thụy Điển 2
1 - 1
Na Uy [F-3] 1
-1/2 0 - 1
COLA 01:45 FT
[12] Deportivo Pasto
1 - 0
Once Caldas [15]
-1/2 1 - 0
CCFNL 02:00 FT
[C1-3] French St. Martin
1 - 2
US Virgin Islands [C1-4]
0 - 2
- 02:00 FT
[B4-2] St.Vincent
1 - 0
Dominica [B4-4]
1 - 0
ARGB 02:00 FT
[B-2] Ferro Carril Oeste
0 - 0
CA Mitre Salta [A-10]
-1/2 0 - 0
- 02:00 FT
[A-3] San Martin Tucuman
2 - 0
Deportivo Riestra [A-9]
-3/4 1 - 0
- 02:00 FT
  CA Platense
1 - 2
Guillermo [B-17]
-3/4 1 - 1
- 02:00 FT
[A-5] Agropecuario AAC
0 - 0
San Martin SJ [B-13]
-1/2 0 - 0
BRAA 02:00 FT
  Botafogo/RJ
2 - 1
Atl. Mineiro/MG [1]
+1/4 1 - 0
- 02:00 FT
[15] Santos/SP
1 - 1
Atletico/PR [10]
-1 1/4 0 - 1
BLVA 02:00 FT
[12] Aurora (T)
1 - 1
CD Guabira [7]
-1 1 - 1
CHIB 02:00 FT
  Melipilla
2 - 0
Deportes Valdivia  
-3/4 0 - 0
CRCA 02:00 FT
[6] Municipal Grecia
0 - 6
Dep. Saprissa [4]
+1 0 - 4
ICEB 02:15 FT
[6] Grotta
0 - 5
Afturelding [10]
-1 0 - 3
CHIB 03:00 FT
[2] Dep. Copiapo
1 - 0
Rangers Talca [10]
0 - 0
COLB 03:00 FT
[12] Llaneros FC
1 - 0
Boca Juniors Cali [13]
-1/4 0 - 0
- 03:00 FT
[15] Barranquilla
0 - 0
Orsomarso [10]
-1/4 0 - 0
VENA 03:00 FT
  Llaneros Guanare
1 - 0
Portuguesa [B-3]
+1/4 1 - 0
- 03:00 FT
[B-6] Zulia FC
2 - 4
Estu.Merida [B-2]
-1/4 0 - 2
ARGB 03:30 FT
[B-4] Ind.Rivadavia
4 - 1
Nueva Chicago [A-17]
-1/4 2 - 0
CHIC 03:30 FT
[27] Audax Italiano
0 - 1
U. Espanola [9]
0 - 1
PERA 03:30 FT
[16] Alianza Huanuco
0 - 1
Universitario [5]
-
COLA 03:45 FT
[19] Alianza Petrolera
1 - 0
Jag de Cordoba [10]
-1/2 0 - 0
PERA 04:00 FT
[1] Alianza Lima
2 - 0
Ayacucho FC [12]
-1 1 - 0
VENA 04:00 FT
[B-1] Dep.Tachira
2 - 0
Atl.Venezuela [C-3]
-1 0 - 0
- 04:00 FT
[A-3] Dep.Lara
1 - 3
Carabobo [A-6]
-1/2 1 - 1
USB 04:00 FT
  Portland Timbers II
1 - 2
Orange C. Blues [D-3]
-1/4 0 - 1
CRCA 04:00 FT
  Universidad CR (T)
1 - 2
Santos Guapiles [2]
-1/4 1 - 0
- 04:00 FT
[10] Jicaral Sercoba
0 - 2
Alajuelense [5]
+1/4 0 - 2
GHU23 04:15 FT
  Argentina U23
3 - 1
Colombia U23   1
-1/4 2 - 1
CCFNL 05:00 FT
[B4-1] Suriname
6 - 0
Nicaragua [B4-3]
+1/4 4 - 0
- 05:00 FT
[B1-3] Belize
1 - 2
Grenada [B1-1]
-1/2 1 - 0
BRAA 05:00 FT
  CSA/AL
2 - 0
Chapecoense [20]
+0 1 - 0
COLA 05:00 FT
[9] Inde.Medellin
1 - 4
Atl. Nacional [1]
+1/4 0 - 3
COLB 05:00 FT
[3] Dep.Quindio
0 - 0
Valledupar [6]
-1/2 0 - 0
USB 05:00 FT
[A-6] Ch. Battery 1
1 - 0
Indy Eleven [B-6]
1 - 0
USW 05:00 FT
[4] Chicago RS Nữ
3 - 0
Houston Dash Nữ [5]
-3/4 2 - 0
COLA 05:45 FT
[5] Deportes Tolima
0 - 0
Atletico Huila  
-1 1/4 0 - 0
CCFNL 06:00 FT
[B1-4] St.Kitts and Nevis 1
2 - 2
French Guiana [B1-2]
0 - 1
CHIB 06:00 FT
[3] San.Morning
2 - 1
San. Wanderers  
1 - 1
USB 06:00 FT
[B-5] OKC Energy
1 - 3
New Mexico United [C-4]
-1/4 0 - 2
CCFNL 06:30 FT
[C1-2] Cayman Islands
3 - 2
Barbados [C1-1]
1 - 1
ARGB 07:05 FT
[B-7] Gimnasia Jujuy
0 - 0
Tigre [A-4]
+0 0 - 0
COLA 07:45 FT
[8] America Cali
2 - 1
Deportivo Cali [4]
-1/4 0 - 0
CCFNL 08:00 FT
[A2-2] Panama
0 - 2
Bermuda [A2-3]
-3 0 - 1
TBN3 00:00 Hoãn
  Alaves
-
Castellon  
-
CHIC 04:30 Hoãn
[27] Audax Italiano
-
Deportes Valdivia  
-
 
« 08 tháng 09 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo