x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
VNB 15:30 FT
[6] An Giang
0 - 1
Bình Phước [4]
-3/4 0 - 0
- 15:30 FT
[11] Đăk Lăk
1 - 0
XM Fico Tây Ninh [10]
+0 1 - 0
HQFA 17:00 FT
  Anyang
0 - 2
Daegu  
+1/2 0 - 1
- 17:00 FT
  Jeju Utd
2 - 2
Seoul E-Land  
-1/4 0 - 1
TS 90': 2-2; HP: 1-0
- 17:00 FT
  Gangwon
1 - 1
Gangneung City  
-1/2 0 - 1
TS 90': 1-1; HP: 1-0
- 17:00 FT
  Jeonnam Dragons
4 - 0
Gyeongnam  
+0 0 - 0
- 17:00 FT
  Gwangju
1 - 1
GimPo Citizen  
-1 1/4 1 - 0
TS 90': 1-1; HP: 1-1; Pen: 5-4
- 17:00 FT
  Daejeon Hana Citizen
2 - 0
Ansan Greeners  
-1 0 - 0
- 17:00 FT
  Busan I'Park
4 - 0
Hwaseong FC  
-1/2 3 - 0
- 17:00 FT
  Ulsan Citizen
0 - 2
Sangju Sangmu  
+1 3/4 0 - 1
- 17:00 FT
  Gimhae City
0 - 2
Gyeongju KHNP  
-1/4 0 - 1
VNB 17:00 FT
[1] Khánh Hòa 1
1 - 1
Phố Hiến [3]
-1/2 0 - 0
HQFA 17:30 FT
  Seongnam Ilhwa Ch.
1 - 0
Chungnam Asan  
-1 1 - 0
- 17:30 FT
  Pohang Steelers
1 - 0
Gyeongju Citizen  
-2 3/4 0 - 0
- 17:30 FT
  Suwon FC
2 - 2
Incheon Utd  
+0 1 - 0
TS 90': 2-2; HP: 0-0; Pen: 5-4
NGA 19:00 FT
[16] FK Orenburg
0 - 3
Ural S.r. [7]
- 19:00 FT
[6] Ufa
0 - 0
Rubin Kazan [11]
+0 0 - 0
KAZA 19:00 FT
[4] Kairat Almaty
3 - 0
Zhetysu Taldykorgan [8]
-3/4 1 - 0
- 19:00 FT
[2] Tobol Kostanay
2 - 0
Caspiy Aktau [12]
-2 0 - 0
- 19:00 FT
[9] FK Kyzylzhar
3 - 1
Okzhetpes [11]
-3/4 1 - 1
- 21:00 FT
[7] Ordabasy 1
0 - 1
Shakhter Kar. [5] 1
-1 0 - 0
- 21:00 FT
[3] Kaisar Kyzylorda
1 - 1
FK Taraz [6]
+0 1 - 0
RMNA 21:00 FT
[13] Aca. Clinceni
1 - 0
Sepsi OSK [9]
+1/4 0 - 0
UZBA 21:00 FT
[8] Lok. Tashkent
3 - 0
Qyzylqum [13]
-1 1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[11] Andijan
0 - 0
Bunyodkor [3]
+1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[4] Kokand-1912
2 - 0
Mash'al Mubarek [10]
-3/4 0 - 0
NGA 21:30 FT
[8] Arsenal-Tula
1 - 3
Akhmat Groznyi [13]
+0 0 - 2
- 21:30 FT
[14] FK Tambov
1 - 2
Zenit [1]
+1 3/4 0 - 1
TNKB 21:30 FT
[15] Boluspor 1
1 - 0
Hatayspor [1]
+1/2 0 - 0
ARMA 22:00 FT
[8] Pyunik
2 - 3
Gandzasar [9]
+0 0 - 1
FINA 22:30 FT
[9] Haka
1 - 1
Honka [7] 1
+1/4 1 - 0
- 22:30 FT
[5] Seinajoen JK
1 - 0
TPS Turku [11] 1
-1/4 1 - 0
- 22:30 FT
[10] Lahti
0 - 4
Helsinki [1]
+1 1/4 0 - 2
- 22:30 FT
[6] HIFK
0 - 3
KuPS [3]
+1/2 0 - 3
- 22:30 FT
[4] Ilves
4 - 3
IFK Mariehamn [8]
-1 0 - 1
POLB 22:40 FT
[7] Puszcza Nie.
0 - 1
Miedz Legnica [5]
+1/4 0 - 1
ANHB 22:59 FT
[8] Preston North End
0 - 1
Derby County [10]
+0 0 - 1
ESTA 22:59 FT
[4] Paide Linname.
3 - 0
Tammeka Tartu [6]
-1 1/2 0 - 0
- 22:59 FT
[7] Kuressaare
3 - 0
Tulevik Viljandi [5]
+1/4 2 - 0
NORA 22:59 FT
[9] Stabaek
2 - 0
Stromsgodset [7]
-1/2 2 - 0
- 22:59 FT
[11] Odd Grenland 1
0 - 4
Bodo Glimt [2]
+1/4 0 - 2
- 22:59 FT
[16] Aalesund 1
1 - 3
Mjondalen [8]
+1/4 0 - 2
- 22:59 FT
[10] Haugesund
1 - 0
Start Kristiansand [15]
-3/4 0 - 0
- 22:59 FT
[12] Viking
2 - 0
Sandefjord [13]
-3/4 0 - 0
DENB 22:59 FT
[5] Fremad Amager
4 - 0
Nykobing [10]
+0 4 - 0
BULC 23:15 FT
  Cska Sofia (T)
0 - 0
Lok. Plovdiv  
-1/2 0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 3-5
GREA 23:15 FT
[4] Panathinaikos
2 - 0
Aris Salonica [5]
-3/4 1 - 0
TSA 23:15 FT
[7] Lugano
2 - 1
Basel [3]
+1/4 0 - 0
TSB 23:15 FT
[4] SC Kriens
4 - 1
Chiasso [10]
-1 4 - 0
GHW 23:30 FT
  Portland Tho. Nữ
0 - 0
Chicago RS Nữ  
+0 0 - 0
ESTA 23:30 FT
[3] Levadia T. 1
1 - 1
Nomme Kalju [2]
1 - 0
CROA 23:55 FT
[10] Inter Zapresic
0 - 1
Dinamo Zagreb [1]
+1 1/4 0 - 0
ANHA 00:00 FT
[18] Bournemouth 2
1 - 4
Newcastle [13]
-1/4 0 - 2
- 00:00 FT
[8] Arsenal 1
4 - 0
Norwich [20] 4
-1 1/4 2 - 0
- 00:00 FT
[11] Everton 1
2 - 1
Leicester City [4] 1
+0 2 - 0
ANHB 00:00 FT
[5] Nottingham Forest
1 - 0
Bristol City [11]
-1/2 0 - 0
- 00:00 FT
[17] Birmingham
0 - 3
Huddersfield [19]
+0 0 - 1
DUC3 00:00 FT
[12] Vik.Koln
5 - 1
Wurzburger [2]
+1 1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[1] Bayern Munich II
2 - 2
Duisburg [5]
-1/4 0 - 1
- 00:00 FT
[16] Zwickau
2 - 1
Chemnitzer [17]
+0 0 - 0
- 00:00 FT
[4] Ingolstadt
0 - 2
Magdeburg [14]
-3/4 0 - 0
- 00:00 FT
[18] Preussen Munster
0 - 3
Meppen [7]
-3/4 0 - 1
- 00:00 FT
[15] Hallescher
1 - 1
Kaiserslautern [10]
-1/4 1 - 0
- 00:00 FT
[19] Sonnenhof
2 - 4
Munchen 1860 [8]
+3/4 2 - 2
- 00:00 FT
[3] Ein.Braunschweig
3 - 2
Waldhof Man. [9]
-1/2 2 - 1
- 00:00 FT
[6] Hansa Rostock
1 - 0
Uerdingen [13]
-3/4 1 - 0
- 00:00 FT
[11] Unterhaching
2 - 2
CZ Jena [20]
-1 0 - 0
NGA 00:00 FT
[9] PFC Sochi
1 - 1
Din. Moscow [12]
-1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[5] Rostov
1 - 1
Krasnodar [4]
0 - 1
RMNA 00:00 FT
[14] Voluntari
2 - 0
Chindia Targoviste [10]
-3/4 1 - 0
TNKB 00:00 FT
[3] Erzurum BB
1 - 2
Adana Demirspor [4]
-1/4 1 - 0
- 00:00 FT
[7] Altay
3 - 0
Osmanlispor [16]
-3/4 2 - 0
TDA 00:00 FT
[13] Kalmar
1 - 2
Ostersunds [12]
-1/2 1 - 0
- 00:00 FT
[7] Malmo
1 - 0
Djurgardens [9]
-1/2 1 - 0
- 00:00 FT
[1] Norrkoping
1 - 1
Elfsborg [5]
-1/2 0 - 1
DENB 00:00 FT
[12] Roskilde
1 - 3
Vendsyssel FF [6]
+1/2 0 - 0
ISRA 00:15 FT
[14] Hapoel Raanana (T)
0 - 4
Bnei Yehuda [7]
+3/4 0 - 2
TBNA 00:30 FT
[17] Alaves
0 - 2
Granada [9]
-1/4 0 - 1
- 00:30 FT
[8] Valencia
0 - 2
Athletic Bilbao [10]
-1/4 0 - 1
TBNB 00:30 FT
[19] Lugo
3 - 1
Numancia [20]
+0 1 - 0
- 00:30 FT
[17] Real Oviedo
1 - 0
Mirandes [12]
-1/4 1 - 0
- 00:30 FT
[4] Almeria
1 - 0
Sporting Gijon [13]
-1/4 0 - 0
ITA 00:30 FT
[10] Bologna 3
1 - 1
Cagliari [11] 2
-1/2 1 - 0
- 00:30 FT
[4] Inter Milan 2
6 - 0
Brescia [19] 2
-1 3/4 3 - 0
ISRA 00:30 FT
[6] Hapoel Haifa
1 - 4
Maccabi Haifa [2]
+3/4 0 - 4
BDNA 01:00 FT
[14] Belenenses
1 - 1
Tondela [15]
-1/4 1 - 1
GREA 01:00 FT
[2] PAOK
0 - 2
AEK Athens [3]
-1/4 0 - 1
ISRA 01:00 FT
[1] Maccabi TA
1 - 0
Beitar Jerusalem [3]
-1/4 0 - 0
SVKA 01:00 FT
[3] Dunajska Stred
1 - 3
Slo. Bratislava [1]
+1/4 1 - 1
DENC 01:00 FT
  Aalborg BK (T)
0 - 2
Sonderjyske  
-1/4 0 - 1
CZEC 01:15 FT
  Slovan Liberec 1
1 - 2
Sparta Praha  
+1/2 0 - 0
ITA3 01:30 FT
  Ternana
0 - 0
Avellino  
-1/2 0 - 0
GREA 01:30 FT
[1] Olympiakos
2 - 1
OFI Creta [6]
-2 1/4 1 - 1
NORA 01:30 FT
[3] Rosenborg
1 - 1
Valerenga [6]
-3/4 1 - 0
TSA 01:30 FT
[10] Neuchatel Xamax
1 - 2
St. Gallen [2]
+1/2 1 - 1
- 01:30 FT
[9] Thun 1
3 - 2
Zurich [5]
+0 3 - 2
AUTA 01:30 FT
[1] RB Salzburg
5 - 2
Sturm Graz [8]
-2 1/2 1 - 0
- 01:30 FT
[3] Rapid Wien
3 - 1
Lask [2]
+1/4 2 - 0
POLB 01:40 FT
[6] GKS Tychy
1 - 0
Nieciecza [9]
+1/4 0 - 0
ANHB 01:45 FT
[14] Sheffield Wed.
0 - 3
West Brom [1]
+1/2 0 - 1
CROA 02:05 FT
[2] NK Osijek
1 - 0
HNK Rijeka [4]
-1/4 0 - 0
ANHA 02:15 FT
[16] West Ham Utd 3
3 - 2
Chelsea [3] 1
+1 1/4 1 - 1
TBNB 02:45 FT
[21] Extremadura UD
3 - 1
Racing Santander [22]
-1/2 2 - 0
- 02:45 FT
[15] SD Ponferradina
0 - 3
Fuenlabrada [6]
-1/4 0 - 0
ITA 02:45 FT
[20] SPAL 1907 1 3
2 - 2
AC Milan [7]
+1 1/4 2 - 0
- 02:45 FT
[13] Fiorentina 4
1 - 3
Sassuolo [8] 2
-3/4 0 - 2
- 02:45 FT
[9] Verona 2
3 - 2
Parma [12] 3
-1/4 1 - 1
- 02:45 FT
[17] Lecce 2
1 - 2
Sampdoria [16] 3
+1/4 0 - 1
TBNA 03:00 FT
[13] Real Betis 1 4
0 - 2
Villarreal [5] 1
+1/4 0 - 2
- 03:00 FT
[14] Valladolid 2
0 - 0
Levante [12] 1
-1/4 0 - 0
BDNA 03:15 FT
[3] Sporting Lisbon
2 - 1
Gil Vicente [9]
-3/4 1 - 0
BRARJ 07:30 FT
[3] Portuguesa/RJ
0 - 0
Botafogo/RJ [2]
0 - 0
- 07:30 FT
[1] Flamengo/RJ
2 - 0
Boavista/RJ [4]
1 - 0
GHW 09:00 FT
  Wash. Spirit Nữ
0 - 2
NC Courage (W)  
+1 0 - 0
 
« 06 tháng 09 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo