x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSSL 12:00 FT
[4] Croydon Kings
2 - 1
Metro Stars [3]
+1/4 0 - 1
- 12:30 FT
[2] Campbelltown City
3 - 1
Para Hills Knights [12]
-1 1/2 1 - 0
- 12:30 FT
[8] Ade. Blue Eagles
1 - 1
Adelaide Utd U21 [11]
-1/2 0 - 0
- 12:30 FT
[10] Modbury Jets 1
0 - 0
Adelaide City [9]
+1/4 0 - 0
AUSA 14:00 FT
[5] Perth Glory (T)
0 - 4
Melb. Victory [10]
-3/4 0 - 1
AUSBPL 14:00 FT
[9] Acacia Ridge
1 - 2
St George Saints [4]
0 - 1
AUSFWP 14:00 FT
[2] Floreat Athena
2 - 1
ECU Joondalup [9]
-3/4 0 - 1
- 14:00 FT
[5] Sorrento
4 - 2
Inglewood Utd [11]
-1/4 1 - 1
- 14:00 FT
[3] Perth Glory U21
1 - 0
Cockburn City [7]
+0 1 - 0
- 14:00 FT
[6] Armadale SC
1 - 2
Bayswater City [4]
+1/4 0 - 1
- 14:00 FT
[10] Balcatta
2 - 3
Gwelup Croatia [1]
+3/4 2 - 1
- 14:00 FT
[12] Rockingham City
2 - 4
Perth SC [8]
+2 0 - 2
AUSQSL 14:00 FT
[8] Capalaba 1
3 - 2
Moreton Bay Utd [7]
+1/2 0 - 2
NHATW 14:00 FT
[8] Iga Kunoichi Nữ
3 - 1
Nojima Stella nữ [9]
2 - 0
AUSBPL 15:00 FT
[2] Bayside Utd
4 - 0
Albany Creek [7] 2
+1/2 3 - 0
AUSQSL 15:00 FT
[1] Queensland Lion
5 - 1
Eastern Suburbs [12]
-1 1/2 1 - 0
- 15:00 FT
[10] Brisbane City 1
0 - 1
Gold Coast Knights [2]
+1 0 - 0
HQ3 15:00 FT
[6] Hwaseong FC
2 - 2
Gimhae City [1]
+1/2 1 - 0
- 15:00 FT
[13] Yangju FC
1 - 0
Gangneung City [3]
0 - 0
- 15:00 FT
[12] Pyeongtaek FC 1
0 - 4
GimPo Citizen [7]
+3/4 0 - 1
GHCLB 15:30 FT
  Teplice (T)
5 - 4
Dukla Praha  
-3/4 3 - 1
AUSSL 15:30 FT
[6] Adelaide Olympic
0 - 0
Cumberland Utd [7]
-1/2 0 - 0
GHCLB 16:00 FT
  Mlada Boleslav
1 - 2
Slovan Liberec  
1 - 0
- 16:00 FT
  Den Bosch
2 - 1
Roda JC  
0 - 0
- 16:00 FT
  Stuttgart
6 - 1
Sandhausen  
2 - 1
NGB 16:00 FT
[2] Yenisey
1 - 0
Dinamo Bryansk [20]
0 - 0
AUSBPL 16:00 FT
[12] North Star
1 - 3
Brisbane Knights [8]
1 - 1
AUSQSL 16:00 FT
[11] Redlands Utd
1 - 2
Peninsula Power [3]
+2 1/4 0 - 1
NHATA 16:00 FT
[4] Nagoya Grampus
6 - 2
Urawa Red [7]
-1/4 5 - 0
- 16:00 FT
[13] Shimizu S-Pulse
3 - 1
Consa. Sapporo [9]
+1/4 1 - 0
NHATB 16:00 FT
[7] Alb. Niigata (JPN)
1 - 1
Omiya Ardija [4]
+0 1 - 1
- 16:00 FT
[16] Tokyo Verdy
0 - 1
Ryukyu [17]
-1/2 0 - 0
NHAT3 16:00 FT
[17] Cerezo Osaka U23
0 - 0
Yokohama SCC [15]
+0 0 - 0
- 16:00 FT
[4] FC Gifu
1 - 1
Grulla Morioka [13]
-1 1 - 1
NHATA 16:30 FT
[12] Kashima Antlers
1 - 0
Sagan Tosu [15]
-3/4 0 - 0
AUSNSW 16:45 FT
[13] Mt Druitt Town
2 - 2
Blacktown City [2]
+1/2 0 - 0
GHCLB 17:00 FT
  Chambly
2 - 2
Red Star 93  
1 - 1
- 17:00 FT
  Duisburg
1 - 0
Preussen Munster  
1 - 0
NHATA 17:00 FT
[1] Kawasaki Fro.
2 - 0
Oita Trinita [16]
-1 1/2 2 - 0
- 17:00 FT
[10] Vissel Kobe
1 - 2
Vegalta Sendai [14]
-1 0 - 1
- 17:00 FT
[11] Yokohama FM
1 - 1
Kashiwa Reysol [5]
-1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[2] Gamba Osaka
2 - 1
Yokohama FC [17]
-1 1 - 0
NHATB 17:00 FT
[21] Renofa Yamaguchi
0 - 1
Tochigi SC [10]
+0 0 - 0
- 17:00 FT
[6] Jubilo Iwata
2 - 1
Matsumoto Yama. [18]
-3/4 2 - 1
- 17:00 FT
[20] Montedio Yama.
3 - 4
Kyoto Sanga [5]
+1/4 2 - 2
- 17:00 FT
[9] Avispa Fukuoka
2 - 2
Ventforet Kofu [8]
-1/4 1 - 1
- 17:00 FT
[2] Tokushima Vortis
3 - 1
V-Varen Nagasaki [1]
-1/2 1 - 0
- 17:00 FT
[15] Okayama
3 - 1
Mito Hollyhock [14]
+1/4 0 - 1
- 17:00 FT
[11] Zweigen Kan.
4 - 3
Ehime FC [19]
-3/4 0 - 2
HQA 17:00 FT
[4] Pohang Steelers
1 - 1
Gwangju [10]
-3/4 0 - 0
- 17:00 FT
[1] Ulsan Hyundai 1
0 - 0
Suwon Bluewings [11]
-3/4 0 - 0
HQB 17:00 FT
[9] Ansan Greeners 1
0 - 1
Anyang [8]
+1/4 0 - 1
- 17:00 FT
[3] Daejeon Hana Citizen
2 - 3
Gyeongnam [7]
+0 2 - 0
HQ3 17:00 FT
[5] Daejeon Korail
3 - 1
Gyeongju Citizen [14]
0 - 0
- 17:00 FT
[8] Cheongju FC
1 - 1
Gyeongju KHNP [2]
0 - 0
- 17:00 FT
[11] Mokpo City
5 - 1
Chuncheon FC [16]
2 - 0
- 17:00 FT
[10] Cheonan City
1 - 0
Jeonju EM [15]
0 - 0
GHCLB 18:00 FT
  Utrecht U21
1 - 1
Go Ahead Eagles  
- 18:00 FT
  Usti & Labem
1 - 0
Dukla Praha  
0 - 0
TDB 18:00 FT
[1] Degerfors IF
5 - 0
Eskilstuna City [15]
-2 1 - 0
HQA 18:00 FT
[5] Daegu
0 - 2
Jeonbuk H.Motor [2]
+3/4 0 - 2
NGB 19:00 FT
[5] Spartak Moscow B
1 - 1
Torpedo Moscow [17]
+1/2 1 - 1
- 19:00 FT
[11] Akron Togliatti
2 - 1
Shinnik Yaroslavl [12]
+1/2 0 - 0
URUA 19:45 FT
[1] CA Rentistas
1 - 1
Liverpool P. (URU) [7]
+0 0 - 0
GHCLB 20:00 FT
  E.Cottbus
1 - 3
Union Berlin  
+1 1/2 0 - 1
NGA 20:00 FT
[14] Khimki
0 - 2
CSKA Moscow [2]
+1/2 0 - 2
NGB 20:00 FT
[3] FK Orenburg
1 - 0
Neftekhimik Nizh [16]
-1/2 1 - 0
- 20:00 FT
[1] Nizhny Nov
2 - 0
Irtysh Omsk [21] 1
-3/4 1 - 0
BLRA 20:00 FT
[6] Energetik-BGU (T)
1 - 1
Neman Grodno [3]
+1/4 1 - 0
ESTA 20:00 FT
[5] Tulevik Viljandi
0 - 2
TJK Legion [9]
-1/4 0 - 2
IREA 20:00 FT
[5] Waterford Utd
0 - 0
Cork City [10]
-1/2 0 - 0
GHCLB 20:30 FT
  AZ Alkmaar
2 - 1
Lille  
0 - 0
NGB 20:30 FT
[10] Chertanovo
2 - 0
Tom Tomsk [22] 1
+1/4 1 - 0
QATA 20:30 FT
[10] Umm salal (T)
1 - 1
Ahli Doha [8]
+0 1 - 0
GHCLB 21:00 FT
  RB Salzburg (T)
4 - 1
Nice  
+0 0 - 1
- 21:00 FT
  Verl
0 - 3
PSV Eindhoven  
0 - 3
SCOA 21:00 FT
[13] Hamilton
0 - 1
Ross County [3]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[12] Livingston
1 - 4
Hibernian [1]
+0 0 - 3
- 21:00 FT
[11] Motherwell
0 - 1
Dundee Utd [5]
-1/2 0 - 0
NGB 21:00 FT
[4] Veles Moscow
3 - 1
Krylya Sovetov [18] 2
+3/4 1 - 0
- 21:00 FT
[6] Tekstilshchik Ivanov
1 - 0
SKA-Khabarovsk [8]
+1/2 1 - 0
LITA 21:00 FT
[5] FK Panevezys
1 - 1
FK Riteriai [6]
+0 0 - 0
FINB 21:00 FT
[2] AC Oulu
0 - 0
KTP Kotka [3]
-1/2 0 - 0
BRB 21:00 FT
[4] Juventude/RS
2 - 1
CRB/AL [15]
-1/4 1 - 1
BIA 21:30 FT
[17] Club Brugge
0 - 1
Charleroi [5]
-3/4 0 - 0
BULA 21:45 FT
[5] PFK Montana
3 - 3
Arda Kardzhali [4]
-1/4 0 - 2
GHCLB 22:00 FT
  Sturm Graz (T)
0 - 1
Ferencvaros  
+1/4 0 - 0
- 22:00 FT
  Almere City
1 - 2
ADO Den Haag  
0 - 1
NGB 22:00 FT
[13] Krasnodar B
3 - 1
Fakel [14] 1
+0 0 - 1
BLRA 22:00 FT
[7] Rukh Brest
3 - 3
Torpedo Zhodino [4]
+0 1 - 1
BIHA 22:00 FT
[10] Mladost D. Kakanj
2 - 2
Sarajevo [4]
0 - 0
LATA 22:00 FT
[5] Ventspils
1 - 1
Spartaks Jurmala [4]
-1/4 0 - 0
URUA 22:00 FT
[8] Cerro Montevideo
1 - 0
Plaza Colonia [14]
+0 0 - 0
GHCLB 22:30 FT
  Maribor
2 - 1
Slovacko  
-1/4 2 - 1
NGA 22:30 FT
[13] FK Tambov
0 - 1
Rostov [4]
+1/2 0 - 1
BIHA 22:30 FT
[11] Olimpik Sarajevo
1 - 2
Siroki Brijeg [3]
+1/4 0 - 1
MKDA 22:30 FT
[11] Vardar
0 - 1
Borec Veles [3]
0 - 1
TDB 22:30 FT
[4] Jonkopings
1 - 0
Umea [14]
-3/4 0 - 0
- 22:30 FT
[2] Halmstads
0 - 0
GAIS [13]
-1 1/2 0 - 0
- 22:45 FT
[10] Dalkurd FF
2 - 2
Norrby [7]
+0 1 - 2
QATA 22:45 FT
[3] Al Sadd
1 - 0
Al Duhail SC [1]
+0 1 - 0
GHCLB 22:59 FT
  Paris FC
2 - 1
Troyes  
0 - 1
- 22:59 FT
  Stade Brestois
1 - 2
Rennes  
0 - 0
- 22:59 FT
  Lorient (T)
0 - 0
Angers  
+0 0 - 0
- 22:59 FT
  Nancy
2 - 1
Saarbrucken  
-1/2 2 - 1
NGB 22:59 FT
[19] Chayka FK Pesch
0 - 3
Alania Vla [9]
-1/2 0 - 0
IREA 22:59 FT
[8] Sligo Rovers
2 - 1
Shelbourne [6]
-1/4 1 - 0
NORA 22:59 FT
[4] Valerenga
2 - 2
Bodo Glimt [1]
+1/2 1 - 2
SVKA 22:59 FT
[11] Nitra
0 - 5
Slo. Bratislava [2]
+1 3/4 0 - 4
KSB 22:59 FT
  Al Qadisiya
5 - 1
Ohud Medina  
-1/4 3 - 0
- 22:59 FT
  Al Khaleej(KSA) (T) 1
1 - 3
Hettein Club  
-1/4 0 - 1
BHRA 22:59 FT
[5] Al Najma (BHR)
4 - 1
Al Shabab (BHR) [9]
-3/4 1 - 0
- 22:59 FT
[8] Busaiteen
2 - 2
East Riffa [4]
+3/4 0 - 1
GHCLB 23:45 FT
  Ajax
6 - 1
RKC Waalwijk  
-2 1/2 1 - 0
NGB 00:00 FT
[15] Baltika
2 - 0
Volgar Astrakhan [7]
-1/2 1 - 0
BLRA 00:00 FT
[2] Bate Borisov
1 - 0
FK Gorodeya [13]
-1 1/2 1 - 0
BIHA 00:00 FT
[6] Velez Mostar
2 - 0
Zrinjski [7]
+0 1 - 0
BULA 00:00 FT
[1] Botev Vratsa
3 - 1
Ludogorets [12] 1
+1 1/2 1 - 0
BIA 00:00 FT
[9] Antwerpen
1 - 1
Exc Mouscron [11]
0 - 0
- 00:00 FT
[6] Standard Liege
1 - 0
Cercle Brugge [16]
-1 0 - 0
LATA 00:00 FT
[2] Rigas Futbola Skola
3 - 0
FK Liepaja [9]
-1 1/4 1 - 0
SVKA 00:00 FT
[6] Ruzomberok
2 - 2
Trencin [7] 1
-1/4 0 - 2
- 00:00 FT
[9] Zemplin Michalovce
0 - 2
Spartak Trnava [4]
+1/4 0 - 2
- 00:00 FT
[8] Zlate Moravce 1
2 - 2
FK Pohronie [5]
-1/4 2 - 0
- 00:00 FT
[10] Senica
0 - 4
MSK Zilina [3]
+1/4 0 - 0
JORA 00:30 FT
[10] Al Salt
1 - 0
Ramtha [7] 2
+1/2 0 - 0
URUA 00:30 FT
[16] Danubio
1 - 3
CA River Plate (URU) [5]
-1/4 0 - 1
IREB 01:00 FT
[7] Cobh Ramblers
2 - 2
Galway [8]
-1/4 0 - 0
BIHA 01:30 FT
[5] FK Tuzla City
1 - 0
FK Krupa [12] 1
-1/2 0 - 0
IREB 01:30 FT
[3] Longford Town
2 - 0
Athlone [10]
-1 1/4 2 - 0
C1 02:00 FT
[F-1] Barcelona 1
3 - 1
Napoli [E-2] 1
-1 3 - 1
- 02:00 FT
[B-1] Bayern Munich
4 - 1
Chelsea [H-2] 2
-1 1/4 2 - 1
ITB 02:00 FT
[6] Chievo
2 - 0
Spezia [3]
+0 2 - 0
BRB 02:00 FT
[2] Operario/PR
3 - 1
Figueirense/SC [19]
-1/4 1 - 0
BRASP 02:30 FT
[B-1] Palmeiras/SP
1 - 1
Corinthians/SP [D-2]
-1/2 0 - 0
PARA 03:00 FT
[11] General Diaz
1 - 3
Olimpia Asuncion [1]
+1 1/4 0 - 1
URUA 03:30 FT
[9] Defensor SC
0 - 2
CA Torque [3]
-1/4 0 - 1
USB 04:00 FT
[Nhóm 1-15] Memphis 901
0 - 1
North Carolina [Nhóm 1-7]
+1/4 0 - 1
BRA 05:00 FT
[20] Fortaleza/CE 1
0 - 2
Atletico/PR [1]
-1/2 0 - 2
BRB 05:00 FT
[7] Vitoria/BA
1 - 0
Sampaio Correa/MA [18]
-3/4 1 - 0
- 05:00 FT
[1] Avai/SC
3 - 1
Nautico/PE [20]
-1/4 2 - 0
- 05:00 FT
[3] Cruzeiro/MG
2 - 1
Botafogo/SP [14]
-3/4 0 - 0
BRA 05:30 FT
[17] Coritiba/PR
0 - 1
Internacional/RS [5]
+1/4 0 - 0
PARA 05:30 FT
[4] Libertad
1 - 1
12 de Octubre [9]
-1 1/4 1 - 0
URUA 06:00 FT
[15] Dep. Maldonado
1 - 1
Cerro Largo [6] 1
+1/2 0 - 1
- 06:00 FT
[12] CA Fenix
1 - 1
CA Progreso [4]
+0 1 - 0
USB 06:00 FT
[Nhóm 1-14] Ch.Independence
1 - 1
Ch. Battery [Nhóm 1-6]
+0 1 - 1
- 06:00 FT
[Nhóm 1-4] Pittsburgh R.
4 - 1
New York RB II [Nhóm 1-11]
-3/4 1 - 0
- 06:30 FT
[Nhóm 1-3] Birmingham Legion
1 - 0
Atlanta United II [Nhóm 1-12]
-1 1 - 0
BRA 07:00 FT
[2] SC Recife/PE
3 - 2
Ceara/CE [16]
+0 3 - 1
BRB 07:00 FT
[6] CSA/AL
1 - 0
Guarani/SP [16]
1 - 0
- 07:00 FT
[17] Ponte Preta/SP
0 - 1
America/MG [5]
+0 0 - 1
MEXA 07:00 FT
[4] Cruz Azul (T)
2 - 0
Club Leon [10]
-1/4 1 - 0
- 07:05 FT
[7] Monterrey
2 - 2
Santos Laguna [8]
-3/4 1 - 1
USB 08:00 FT
[Nhóm 2-11] Austin Bold
4 - 1
Rio Grande Valley [Nhóm 2-17]
-1 2 - 1
CRCSC 08:00 FT
  Herediano (T)
2 - 0
Dep. Saprissa  
+1/4 0 - 0
USB 08:05 FT
[Nhóm 2-13] OKC Energy
0 - 3
SA Scorpions [Nhóm 2-2]
+1/2 0 - 1
- 08:05 FT
[Nhóm 1-9] Louisville City
1 - 1
Indy Eleven [Nhóm 1-1]
-1/4 1 - 0
- 08:05 FT
[Nhóm 1-10] Saint Louis FC
0 - 2
Tulsa Roughnecks [Nhóm 2-8]
+0 0 - 1
- 08:30 FT
[Nhóm 2-9] El Paso Locomotive
4 - 2
Colorado Springs [Nhóm 2-15]
-3/4 2 - 0
- 09:00 FT
[Nhóm 2-18] Portland Timbers II
0 - 1
Sacramento [Nhóm 2-7]
0 - 1
MEXA 09:00 FT
[17] Chivas Guad. 1
0 - 1
Puebla [3]
-1/4 0 - 0
USB 10:35 FT
[Nhóm 2-1] Phoenix FC
5 - 2
New Mexico United [Nhóm 2-5]
-1/4 2 - 1
- 10:35 FT
[Nhóm 2-3] Reno 1868
2 - 1
Tacoma Defiance [Nhóm 2-10]
-1 2 - 1
GHCLB 17:30 Hoãn
  Rakow Czestochowa
-
Lechia GD  
-
- 17:59 Hoãn
  Jagiellonia
-
Wisla Plock  
-
SCOA 18:30 Hoãn
[7] St. Johnstone
-
Aberdeen [10]
-
ICEB 22:00 Hoãn
[11] Trottur Rey.
-
Afturelding [8]
-
- 22:00 Hoãn
[6] UMF Grindavik
-
Leiknir Rey. [1]
-
- 22:00 Hoãn
[2] Vestmannaeyjar
-
Leiknir Faskr. [10]
-
- 22:00 Hoãn
[5] Thor Akureyri
-
Vik. Olafsvik [9]
-
PERA 22:59 Hoãn
[18] Carlos Stein
-
Cusco FC [16]
-
GHCLB 23:30 Hoãn
  Montpellier
-
Clermont  
-
- 00:00 Hoãn
  Rodez (T)
-
Toulouse  
-
ICEB 00:00 Hoãn
[3] Keflavik
-
Fram Rey. [4]
-
PERA 01:15 Hoãn
[11] Uni.San Martin
-
Dep. Municipal [12]
-
COLB 02:00 Hoãn
[9] Valledupar
-
Real Cartagena [15]
-
- 02:00 Hoãn
[6] Cortulua
-
Fortaleza [5]
-
- 02:00 Hoãn
[3] Union Magdalena
-
Orsomarso [12]
-
- 02:00 Hoãn
[7] Llaneros FC
-
Boca Juniors Cali [14]
-
- 02:00 Hoãn
[13] Barranquilla
-
Real San Andres [8]
-
- 02:00 Hoãn
[16] Tigres(COL)
-
Dep.Quindio [1]
-
- 02:00 Hoãn
[11] Atletico
-
Bogota FC [10]
-
- 02:00 Hoãn
[4] Atletico Huila
-
Leones FC [2]
-
PERA 03:30 Hoãn
[1] Alianza Huanuco
-
Carlos A. Mannucci [14]
-
- 06:00 Hoãn
[10] Sport Boys
-
Sporting Cristal [17]
-
USA 09:30 Hoãn
[Tay-5] Seattle Sounders
-
Sporting Kansas [Tay-1]
-
USB 09:30 Hoãn
[Nhóm 2-16] Las Vegas Lights
-
San Diego Loyal [Nhóm 2-4]
-
USA 10:30 Hoãn
[Tay-4] Los Angeles FC
-
New England [Dong-7]
-
 
« 07 tháng 07 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo