bong da
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

KẾT QUẢ TẤT CẢ CÁC GIẢI ĐẤU

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATJFL 11:00 FT
[11] Biwako Seikei
1 - 4
Verspah Oita [7]
+0 0 - 1
- 11:00 FT
[13] Reinmeer Aomori
1 - 1
Veertien Kuwana [6]
+1/2 0 - 0
AUSNSW 12:00 FT
[3] Blacktown City
1 - 1
APIA Tigers [2]
+0 0 - 0
- 12:00 FT
[6] Manly Utd
1 - 2
Sydney Olympic [5]
+1/4 0 - 0
- 12:00 FT
[1] Wollongong United
1 - 0
Hakoah Sydney [12]
-1 3/4 1 - 0
NHATA 12:00 FT
[7] Consa. Sapporo
1 - 1
Matsumoto Yama. [16]
-3/4 1 - 1
NHATJFL 12:00 FT
[10] FC Osaka
0 - 0
Maruyasu Okazaki [9]
-1/4 0 - 0
NHAT3 13:00 FT
[14] Blaublitz Akita
0 - 0
Fujieda MYFC [2]
+0 0 - 0
NHATJFL 13:00 FT
[14] Nara Club
1 - 1
Matsue City [15]
-1/4 1 - 0
- 13:00 FT
[4] Sony Sendai
1 - 1
Tegevajaro Miyazaki [8]
-1/2 1 - 1
- 13:00 FT
[5] Honda Lock
1 - 2
Tokyo Musashino [3]
-1/2 0 - 1
NGB 14:00 FT
[10] Luch Energiya
2 - 5
Khimki [1]
-
- 14:00 FT
[16] SKA Energiya
1 - 2
Shinnik Yaroslavl [3]
-
TQB 14:30 FT
[4] Changchun Yatai
1 - 1
Shanghai Shenxin [16]
1 - 1
AUSQSL 15:00 FT
[3] Olympic FC QLD
2 - 0
Gold Coast Utd [7]
-2 1 - 0
NHAT3 15:00 FT
[17] Yokohama SCC
2 - 2
Roas. Kumamoto [1]
+3/4 1 - 1
- 15:00 FT
[8] Gamba Osaka U23
1 - 2
Grulla Morioka [15]
-3/4 0 - 1
NHATJFL 15:00 FT
[16] Ryutsu Keizai
2 - 3
FC Imabari [2]
+1 3/4 2 - 1
- 15:00 FT
[1] Honda FC
3 - 2
Suzuka Unlimited [12]
-1 1/2 2 - 1
VNB 15:30 FT
[7] Đăk Lăk
2 - 0
Đồng Tháp [5]
0 - 0
GHCLB 16:00 FT
  Korona Kielce (T)
2 - 1
GKS Tychy  
1 - 0
NHATA 16:00 FT
[10] Nagoya Grampus
0 - 2
Shonan Bellmare [12]
-1 0 - 1
NHATB 16:00 FT
[1] Kyoto Sanga
1 - 0
V-Varen Nagasaki [9]
-1/4 1 - 0
- 16:00 FT
[10] Tokushima Vortis
1 - 1
JEF United Chiba [16]
-1/2 0 - 1
NHAT3 16:00 FT
[6] Thespa Kusatsu
2 - 0
Fukushima Utd [13]
-1 0 - 0
TQA 16:30 FT
[10] Tianjin Teda
2 - 1
Jiangsu Suning [6]
+1/4 1 - 0
SINA 16:30 FT
[4] Tampines Rovers
4 - 2
Balestier Kh. [9]
4 - 0
GHCLB 17:00 FT
  Mouscron Peruwelz (T)
2 - 0
Sigma Olomouc  
+1/4 1 - 0
NHATA 17:00 FT
[4] Kawasaki Fro.
0 - 0
Sagan Tosu [18]
-1 0 - 0
- 17:00 FT
[1] FC Tokyo
3 - 1
Gamba Osaka [11]
-1/2 2 - 1
NHATB 17:00 FT
[15] Renofa Yamaguchi
3 - 0
Machida Zelvia [17]
+0 1 - 0
- 17:00 FT
[2] Kashiwa Reysol
4 - 2
Ventforet Kofu [7]
-1/2 2 - 0
- 17:00 FT
[18] Ehime FC
0 - 0
Montedio Yama. [4]
+1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[6] Okayama
2 - 1
Kagoshima [19]
-1/2 0 - 0
- 17:00 FT
[11] Zweigen Kan.
2 - 2
Mito Hollyhock [3]
-1/4 2 - 1
HQA 17:00 FT
[6] Suwon Bluewings
2 - 0
Jeju Utd [10]
-1/4 2 - 0
- 17:00 FT
[1] Jeonbuk H.Motor
3 - 1
Seongnam [9]
-1 2 - 1
HQB 17:00 FT
[4] Asan Mugunghwa
1 - 1
Jeonnam Dragons [8]
-1/2 1 - 1
VNA 17:00 FT
[12] HA Gia Lai
1 - 2
Quảng Nam [13]
-1/2 1 - 1
- 17:00 FT
[14] Khánh Hòa
1 - 3
Thanh Hóa [4]
+0 0 - 0
- 17:00 FT
[5] SL Nghệ An
0 - 0
SHB Đà Nẵng [6]
-1 0 - 0
VNB 17:00 FT
[2] Phố Hiến
4 - 1
Bình Định [11]
2 - 1
GHCLB 18:00 FT
  Malmo
2 - 4
Lyngby  
2 - 1
THAA 18:00 FT
[2] Samut Prakan City
1 - 0
Chonburi [11]
-1/4 0 - 0
- 18:00 FT
[4] Chiangrai Utd
1 - 1
Nakhon Ratch. [10]
-3/4 0 - 0
TQB 18:30 FT
[14] Liaoning Hunyong
1 - 1
Guizhou Zhicheng [3]
+1/2 0 - 0
IDNA 18:30 FT
[16] Kalteng Putra (T)
0 - 2
PSS Sleman [11]
+1/2 0 - 2
TQA 18:35 FT
[8] Dalian Yifang
3 - 1
Henan Jianye [11]
-3/4 2 - 0
- 18:35 FT
[16] Beijing Renhe
0 - 2
Shandong Luneng [4]
+3/4 0 - 0
- 18:35 FT
[13] Hebei CFLD
1 - 1
Shenzhen FC [14]
-1 0 - 0
NGB 19:00 FT
[17] Nizhny Nov
0 - 2
Tom Tomsk [5]
-
THAA 19:00 FT
[1] Buriram Utd
0 - 0
Suphanburi [15]
-1 3/4 0 - 0
- 19:00 FT
[9] Muang Thong Utd
3 - 2
Bangkok Utd [3]
+0 1 - 1
VNA 19:00 FT
[7] Viettel
1 - 0
TP.HCM [1]
-1/4 0 - 0
GHCLB 20:00 FT
  Ingolstadt (T)
0 - 3
St. Pauli  
+0 0 - 0
- 20:00 FT
  Kariobangi Sharks
1 - 1
Everton  
1 - 0
- 20:00 FT
  Ein.Braunschweig (T)
1 - 4
Hertha Berlin  
+1 1/4 1 - 3
NGB 20:00 FT
[20] Tekstilshchik Ivanov
0 - 1
Yenisey [13]
-
BLRA 20:00 FT
[4] Isloch
2 - 1
Slavia Mozyr [9]
-1/2 1 - 0
TDA 20:00 FT
[6] Hammarby
6 - 2
Falkenbergs [16]
-1 1/4 3 - 0
- 20:00 FT
[7] Norrkoping
2 - 1
Hacken [4]
+0 1 - 0
MASL 20:00 FT
[10] Felda United
1 - 2
Selangor FA [3]
+1/2 0 - 1
GHCLB 21:00 FT
  SV Ried
0 - 3
Munchen 1860  
-1/4 0 - 2
- 21:00 FT
  Oldenburg 1987
0 - 4
Verl  
0 - 2
- 21:00 FT
  Dynamo Dresden (T)
1 - 1
Atromitos  
-1/4 0 - 1
- 21:00 FT
  NAC Breda
3 - 0
Lok. Zagreb  
0 - 0
- 21:00 FT
  NAC Breda (T)
3 - 0
Lok. Zagreb  
+0 0 - 0
- 21:00 FT
  Rangers
5 - 0
Oxford Utd  
-1 1/2 2 - 0
- 21:00 FT
  Rostov (T)
1 - 2
Hannover 96  
-1/4 0 - 2
NGB 21:00 FT
[11] Mordovia
0 - 1
Neftekhimik Nizh [6]
-
GHQG 21:30 FT
  Ấn Độ
2 - 4
Tajikistan  
-1/2 2 - 0
WCW 22:00 FT
[F-1] Mỹ Nữ (T) 1
2 - 0
Hà Lan Nữ [E-1] 2
-1 0 - 0
GHCLB 22:00 FT
  Krasnodar (T)
1 - 2
Krylya Sovetov  
-3/4 1 - 1
- 22:00 FT
  Ufa (T)
9 - 1
Wacker Innsbruck  
3 - 1
- 22:00 FT
  PSV Eindhoven (T)
2 - 3
Nice  
-1/2 1 - 2
NGB 22:00 FT
[18] Avangard Kursk
0 - 3
Rotor Volgograd [2]
-
BLRA 22:00 FT
[11] FK Slutsk
1 - 0
Torpedo Minsk [16]
-1/4 1 - 0
GHCLB 22:30 FT
  KSC Lokeren (T)
5 - 0
Monaco  
+3/4 3 - 0
FINA 22:30 FT
[1] Ilves
3 - 0
SJK Seinajoki [6]
-1/2 2 - 0
CAF 22:59 FT
[B-1] Madagascar (T) 1
2 - 2
CHDC Congo [A-3] 2
+1/4 1 - 1
TS 90': 2-2; HP: 0-0; Pen: 4-2
GHCLB 22:59 FT
  Oberhausen
1 - 3
Schalke 04  
+1 3/4 0 - 1
ESTA 22:59 FT
[9] Tallinna Kalev
1 - 4
Maardu [10]
1 - 1
CHIC 22:59 FT
[25] Huachipato
1 - 1
Temuco [7]
-3/4 0 - 0
SVTG 23:00 FT
[D-2] Nga SV
1 - 4
Nhật Bản SV [D-1]
-
- 23:00 FT
[B-2] Ukraine SV
1 - 0
Mexico SV [B-3]
-
- 23:00 FT
[A-3] Uruguay SV
1 - 1
Ireland SV [A-1]
-
- 23:00 FT
[C-3] Nam Phi SV
0 - 3
Brazil SV [C-1]
-
NGB 23:00 FT
[9] Chayka FK Pesch
0 - 1
Chertanovo [7]
-
- 23:00 FT
[14] Fakel
0 - 1
Torpedo Moscow [4]
-
GHCLB 23:15 FT
  Opava
2 - 0
FK Poprad  
1 - 0
BLRA 23:45 FT
[14] Gomel
0 - 0
FK Gorodeya [8]
+0 0 - 0
ECUA 00:00 FT
[4] Delfin SC
1 - 0
Fuerza Amarilla SC [15]
-1 3/4 0 - 0
NGB 00:54 FT
[19] Baltika
0 - 1
Spartak Moscow B [8]
-
CAF 02:00 FT
[C-1] Algeria (T) 1
3 - 0
Guinea [B-3] 2
-3/4 1 - 0
ICEA 02:15 FT
[2] Breidablik
1 - 2
HK Kopavogur [8]
-3/4 0 - 1
USA 02:25 FT
[Dong-2] Atlanta United
3 - 3
New York RB [Dong-4]
-1 1 - 1
COP 03:00 FT
[A-1] Brazil 1 4
3 - 1
Peru [A-3] 3
-1 1/2 2 - 1
USB 04:00 FT
[Nhóm 1-16] Swope Park Rangers
1 - 3
Tampa Bay Rowdies [Nhóm 1-1]
+3/4 0 - 2
USA 05:30 FT
[Dong-5] New York City
0 - 1
Portland Timbers [Tay-9]
-3/4 0 - 1
ECUA 06:00 FT
[7] Emelec
2 - 1
SD Aucas [8]
-3/4 1 - 1
CCF 08:15 FT
[D-1] Mỹ
0 - 1
Mexico [A-1]
+1/4 0 - 0
GHCLB 17:00 Hoãn
  Stoke City
-
Marseille  
-
- 17:59 Hoãn
  Cracovia Krakow
-
Puszcza Nie.  
-
- 19:00 Hoãn
  Wacker Nordhausen
-
Nurnberg  
-
USB 06:05 Hoãn
[Nhóm 1-12] Ch.Independence
-
Pittsburgh R. [Nhóm 1-8]
1 - 0
 
« 07 tháng 07 »
Loading...
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com