bong da
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

KẾT QUẢ TẤT CẢ CÁC GIẢI ĐẤU

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSVPL 12:10 FT
[4] Green Gully SC 1
0 - 0
South Melbourne [10] 1
-1/4 0 - 0
AUSSL 12:30 FT
[6] Metro Stars 1 3
1 - 4
Croydon Kings [7] 3
-1 1 - 2
- 12:30 FT
[8] Adelaide Utd U21
3 - 0
Para Hills Knights [9]
-1/2 1 - 0
- 12:30 FT
[5] Adelaide Raiders 2
4 - 1
West Adelaide [11] 1
-3/4 1 - 1
- 12:30 FT
[1] Campbelltown City 1 3
3 - 3
Adelaide City [10]
-1 1/2 2 - 1
- 12:30 FT
[2] Ade. Blue Eagles 2
0 - 4
Adelaide Olympic [4]
+0 0 - 2
- 12:30 FT
[3] Adelaide Comets
6 - 0
SA Panthers [12] 3
-1 1/2 3 - 0
AUSFWP 14:00 FT
[8] Sorrento
3 - 0
Rockingham City [9]
-1/4 2 - 0
- 14:00 FT
[1] Perth SC
5 - 0
Perth Glory U21 [7]
-3/4 1 - 0
- 14:00 FT
[11] Armadale SC
0 - 3
Bayswater City [4]
+1 0 - 0
- 14:00 FT
[10] ECU Joondalup 1
1 - 1
Stirling Lions [12]
-1/2 0 - 0
- 14:00 FT
[6] Cockburn City
0 - 3
Floreat Athena [2]
+1/4 0 - 2
- 14:00 FT
[5] Balcatta 1
0 - 1
Inglewood Utd [3]
-1/4 0 - 1
GHCLB 14:15 FT
  Aca. Clinceni
3 - 0
Concordia Chiajna  
1 - 0
AUSQSL 14:15 FT
[11] Redlands Utd 1
4 - 2
SWQ Thunder [14]
2 - 0
AUSVPL 14:30 FT
[5] Hume City
1 - 0
Port Melbourne [8]
-1/4 1 - 0
GHCLB 15:00 FT
  Odra Opole
2 - 2
GKS Belchatow  
1 - 1
AUSBPL 15:00 FT
[4] Bayside Utd
2 - 3
Taringa Rovers [5]
1 - 1
AUSQSL 15:00 FT
[5] Brisbane Strikers
5 - 2
Eastern Suburbs [8]
-3/4 3 - 1
AUSVPL 15:00 FT
[9] Altona Magic
0 - 1
Heidelberg Utd [3]
+1/2 0 - 0
NHAT3 15:00 FT
[9] Sagamihara
1 - 0
Vanraure Hachinohe [11]
+0 1 - 0
- 15:00 FT
[16] FC Tokyo U23
1 - 1
Kataller Toyama [10]
+0 0 - 1
HQ3 15:00 FT
[3] Gyeongju KHNP
0 - 2
Gimhae City [5]
-1/4 0 - 0
AUSNSW 15:30 FT
[8] Sutherland Sharks
0 - 3
Marconi Stallions [6]
-1/4 0 - 1
AUSQSL 15:30 FT
[4] Gold Coast Knights
1 - 0
Moreton Bay Utd [10]
-1 1/2 1 - 0
GHCLB 16:00 FT
  Odense BK
2 - 0
Roskilde  
1 - 0
- 16:00 FT
  SK Prostejov
3 - 4
MFK Dubnica  
2 - 2
- 16:00 FT
  GKS Jastrzebie
2 - 1
Katowice  
1 - 0
- 16:00 FT
  Slovacko (T)
1 - 1
Trencin  
-1 1 - 0
- 16:00 FT
  Dukla Praha (T)
4 - 2
Varnsdorf  
-3/4 3 - 0
- 16:00 FT
  Teplice (T)
1 - 0
Slavoj Vysehrad  
-1 3/4 1 - 0
AUSNSW 16:00 FT
[10] Sydney FC U21
3 - 1
Rockdale City [11]
+1 0 - 1
- 16:00 FT
[9] Mt Druitt Town
0 - 0
Sydney Utd [5]
+1/4 0 - 0
AUSQSL 16:00 FT
[13] Western Pride
6 - 0
Sunshine Coast [15]
-3/4 3 - 0
- 16:00 FT
[12] Magpies Crusaders 1
1 - 7
Peninsula Power [1]
+2 3/4 1 - 4
AUSVPL 16:00 FT
[13] Dandenong Th.
1 - 1
Dandenong City [11]
+3/4 1 - 0
NHATA 16:00 FT
[14] Shimizu S-Pulse
2 - 1
Vissel Kobe [15]
+1/4 1 - 1
NHAT3 16:00 FT
[2] Giravanz Kita.
2 - 2
Nagano Parceiro [18]
-3/4 1 - 0
- 16:00 FT
[6] Kamatamare San.
2 - 3
Cerezo Osaka U23 [4]
-1/2 1 - 1
VNB 16:00 FT
[7] Thừa Thiên Huế
2 - 0
Phù Đổng [12]
2 - 0
TQB 16:30 FT
[12] Xinjiang Tianshan
2 - 2
Guangdong S Tiger [9]
+0 1 - 1
SINA 16:30 FT
[8] Young Lions 2
1 - 2
Alb. Niigata (SIN) [2]
0 - 1
GHCLB 17:00 FT
  Dinamo Zagreb (T)
2 - 2
FK Orenburg  
-3/4 0 - 1
- 17:00 FT
  Wisla Krakow (T)
1 - 0
Podbeskidzie  
-1/2 0 - 0
- 17:00 FT
  Randers
2 - 0
Viborg  
-1/2 1 - 0
NHATA 17:00 FT
[10] Urawa Red
1 - 0
Vegalta Sendai [13]
-1/4 1 - 0
- 17:00 FT
[4] Kashima Antlers
2 - 0
Jubilo Iwata [16]
-3/4 2 - 0
- 17:00 FT
[7] Sanf Hiroshima
1 - 1
Cerezo Osaka [6]
-1/4 0 - 1
- 17:00 FT
[2] Yokohama FM
1 - 0
Oita Trinita [5]
-3/4 0 - 0
NHATB 17:00 FT
[12] Alb. Niigata (JPN)
2 - 1
Omiya Ardija [4]
+0 1 - 1
- 17:00 FT
[19] Avispa Fukuoka
1 - 3
FC Gifu [22]
-1/2 0 - 2
- 17:00 FT
[13] Tokyo Verdy
2 - 3
Yokohama FC [9]
+1/2 1 - 2
- 17:00 FT
[14] Ryukyu
3 - 0
Tochigi SC [21]
-1/2 2 - 0
NHAT3 17:00 FT
[7] Gainare Tottori
2 - 1
Azul Claro Numazu [13]
-1/4 0 - 0
HQA 17:00 FT
[3] FC Seoul
2 - 2
Gangwon [4]
-1/4 1 - 1
- 17:00 FT
[8] Sangju Sangmu
1 - 1
Pohang Steelers [7]
-1/4 1 - 0
- 17:00 FT
[2] Ulsan Hyundai
1 - 0
Incheon Utd [12]
-1 1/2 0 - 0
HQB 17:00 FT
[10] Seoul E-Land
3 - 1
Busan I'Park [2]
2 - 1
- 17:00 FT
[1] Gwangju
1 - 0
Ansan Greeners [5]
-1/2 1 - 0
HQ3 17:00 FT
[8] Changwon City
0 - 1
Gangneung [1]
+1/2 0 - 0
- 17:00 FT
[4] Cheonan City
1 - 0
Daejeon Korail [7]
-1/4 0 - 0
SINA 17:00 FT
[7] Warriors FC
3 - 3
DPMM FC [1]
1 - 2
VNB 17:00 FT
[8] ĐT Long An
0 - 1
Cần Thơ [10]
0 - 1
HQA 17:30 FT
[5] Daegu 1
1 - 1
Gyeongnam [11]
-1/2 0 - 0
THAA 17:45 FT
[13] Sukhothai
1 - 2
Chiangmai [15]
-1 0 - 2
GHCLB 18:00 FT
  Vejle
1 - 0
Esbjerg FB  
+1/2 1 - 0
- 18:00 FT
  Fulham
1 - 3
Cambridge Utd  
0 - 3
THAA 18:00 FT
[6] Rayong FC
3 - 1
Prachuap FC [10]
-1/4 2 - 0
TQB 18:30 FT
[5] Beijing BG
3 - 1
Meizhou Wuhua [8]
-3/4 2 - 1
- 18:30 FT
[1] Nei Mongol
1 - 0
Sichuan Longfor [15]
-3/4 0 - 0
- 18:30 FT
[10] Heil. Lava Spring
0 - 0
Shaanxi Changan [11]
-3/4 0 - 0
- 18:30 FT
[2] Qingdao Huanghai
1 - 1
Zhejiang Greentown [7]
-3/4 1 - 1
IDNA 18:30 FT
[2] PSIS Semarang
2 - 0
Persela Lamon [11]
-3/4 0 - 0
TQA 18:35 FT
[10] Guangzhou Fuli
4 - 2
Chongqing Lifan [6]
-1/2 1 - 1
- 18:35 FT
[3] Shanghai SIPG
3 - 1
Sh. Shenhua [14]
-2 1 - 0
- 18:35 FT
[1] Beijing Guoan
3 - 0
Wuhan Zall [5]
-1 1/4 1 - 0
TQB 18:35 FT
[13] Nantong Zhiyun
2 - 2
Shijiazhuang YJ [6]
+1/4 0 - 0
GHCLB 19:00 FT
  Varbergs BoIS
0 - 3
Norrby  
-3/4 0 - 1
- 19:00 FT
  Sportfreunde Lotte
4 - 2
Utrecht U21  
-
KAZA 19:00 FT
[11] FK Taraz
1 - 1
Aktobe [12]
-3/4 1 - 0
THAA 19:00 FT
[14] Chainat 1
3 - 2
Trat FC [7]
-1/2 2 - 0
MAPL 19:15 FT
[10] Sarawak
2 - 4
Negeri Sembilan [4]
+1/2 2 - 2
GHCLB 19:30 FT
  Standard Liege
2 - 2
PFK Aleksandriya  
1 - 2
- 19:30 FT
  Preussen Munster (T)
0 - 3
Groningen  
+1/2 0 - 1
- 20:00 FT
  Antwerpen
1 - 1
Magdeburg  
0 - 0
- 20:00 FT
  Linfield
2 - 4
St. Johnstone  
+1 1 - 1
- 20:00 FT
  Glenavon
2 - 1
Hearts  
+1 1/4 1 - 0
- 20:00 FT
  Dordrecht 90
1 - 2
Feyenoord  
+2 0 - 0
ESTA 20:00 FT
[2] Levadia T. 1
1 - 2
Flora Tallinn [1]
+0 0 - 1
KAZA 20:00 FT
[9] Irtysh Pavlodar
2 - 1
Okzhetpes [8]
-1/4 0 - 0
TDA 20:00 FT
[13] Kalmar 1
0 - 1
AIK Solna [2]
+0 0 - 0
- 20:00 FT
[10] Sirius
1 - 1
Ostersunds [8]
-1/4 0 - 0
MASL 20:00 FT
[6] Perak FA
0 - 3
Darul Takzim [1]
+3/4 0 - 1
- 20:00 FT
[2] Pahang
2 - 0
Kuala Lumpur FA [12]
-1 1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[9] Petaling Jaya City
1 - 2
Melaka FA [5]
+0 1 - 2
MAPL 20:00 FT
[5] UiTM FC
1 - 2
PDRM FA [3]
1 - 1
- 20:00 FT
[7] Terengganu II
0 - 0
Penang FA [6]
0 - 0
THAA 20:00 FT
[11] Ratchaburi
1 - 1
Port FC [5]
+0 0 - 1
GHCLB 20:15 FT
  Paderborn 07 (T)
3 - 2
Ipswich  
-1 1/2 3 - 1
- 20:30 FT
  Union Berlin
2 - 1
Brondby  
-1/4 0 - 0
- 20:30 FT
  Rapid Wien (T)
2 - 1
Jablonec  
-1/4 1 - 1
- 21:00 FT
  CZ Jena
0 - 0
Usti & Labem  
0 - 0
- 21:00 FT
  Gent (T)
3 - 0
Aris Salonica  
-3/4 1 - 0
- 21:00 FT
  RB Salzburg (T)
1 - 1
Arsenal-Tula  
-1/2 0 - 1
- 21:00 FT
  Grasshoppers (T)
4 - 0
Schaffhausen  
-1 1 - 0
- 21:00 FT
  AZ Alkmaar (T)
5 - 2
Club Brugge  
-1/4 2 - 0
- 21:00 FT
  Wolfsburg (T)
2 - 1
Hansa Rostock  
-1 1/4 2 - 0
BLRA 21:00 FT
[12] Energetik-BGU
2 - 4
Neman Grodno [8]
+1/4 0 - 4
ICEA 21:00 FT
[3] IA Akranes
2 - 0
Fylkir [7]
-1/2 1 - 0
KAZA 21:00 FT
[5] Kaisar Kyzylorda
2 - 2
Shakhter Kar. [7]
-3/4 2 - 1
- 21:00 FT
[10] Atyrau
2 - 1
Zhetysu Taldykorgan [6]
+1/4 1 - 0
LATA 21:00 FT
[3] Ventspils
2 - 1
METTA/LU Riga [9]
1 - 0
FINA 21:00 FT
[2] Honka
1 - 2
KuPS [3]
-1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[10] RoPS Rovaniemi
1 - 2
IFK Mariehamn [7]
+0 0 - 2
- 21:00 FT
[11] KPV Kokkola
2 - 1
VPS Vaasa [12]
+0 1 - 0
FINB 21:00 FT
[10] Mypa
0 - 3
EIF Ekenas [7]
+0 0 - 1
- 21:00 FT
[8] AC Kajaani
0 - 1
TPS Turku [2]
+1 0 - 0
- 21:00 FT
[4] MuSa Pori
1 - 5
Haka [1]
+3/4 1 - 0
- 21:00 FT
[3] Jaro
3 - 2
KTP Kotka [6]
-3/4 2 - 1
- 21:00 FT
[5] AC Oulu
3 - 3
TPV Tampere [9]
-1 2 - 2
TDA 21:00 FT
[5] Goteborg
2 - 1
GIF Sundsvall [14]
-3/4 2 - 0
GHCLB 21:30 FT
  Pardubice (T)
2 - 2
Jihlava  
+0 1 - 2
- 21:30 FT
  C. Budejovice
3 - 0
Vik.Zizkov  
3 - 0
WCW 22:00 FT
[D-1] Anh Nữ (T) 1
1 - 2
Thụy Điển Nữ [F-2] 1
-1/4 1 - 2
GHCLB 22:00 FT
  Wuppertaler
0 - 4
B.Leverkusen  
+2 3/4 0 - 3
- 22:00 FT
  Legia Wars.
6 - 0
Pogon Siedlce  
4 - 0
- 22:00 FT
  Lask (T)
2 - 1
Bohemians 1905  
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
  Sandhausen
1 - 0
Nancy  
1 - 0
- 22:00 FT
  Uerdingen (T)
0 - 2
A.Bielefeld  
+1/4 0 - 1
- 22:00 FT
  Korona Kielce (T)
1 - 1
Vitesse Arnhem  
+3/4 1 - 0
- 22:00 FT
  Lech Poznan
2 - 1
Midtjylland  
+1/4 1 - 0
- 22:00 FT
  Avranches (T)
0 - 2
Guingamp  
+1 0 - 0
- 22:00 FT
  Brno (T)
4 - 0
Nitra  
-1 2 - 0
- 22:00 FT
  Pribram
2 - 2
Sellier&Bellot Vlasim  
2 - 0
- 22:00 FT
  Arka Gdynia (T)
2 - 2
Chemnitzer  
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
  Boulogne
3 - 2
Lens  
+1/4 1 - 1
- 22:00 FT
  Troyes
2 - 0
Villefranche  
-3/4 1 - 0
BLRA 22:45 FT
[3] Shakhter Soligo.
3 - 2
FK Minsk [13]
-1 1/2 2 - 2
CAF 22:59 FT
[B-2] Nigeria (T) 1
3 - 2
Cameroon [F-2] 2
+0 1 - 2
GHCLB 22:59 FT
  Hartberg (T)
2 - 0
Hannover 96  
0 - 0
- 22:59 FT
  Zlin
3 - 0
Senica  
-3/4 1 - 0
- 22:59 FT
  Mattersburg (T)
0 - 0
SV Lafnitz  
-1 1/4 0 - 0
- 22:59 FT
  Stade Lavallois
1 - 1
Caen  
0 - 0
SVTGW 22:59 FT
[A-3] Nam Phi SV Nữ (T)
0 - 1
Canada SV Nữ [A-2]
0 - 1
- 22:59 FT
[B-2] Trung Quốc SV Nữ (T)
0 - 1
Nga SV Nữ [B-1]
0 - 0
- 22:59 FT
[C-3] Brazil SV Nữ (T)
3 - 3
Hàn Quốc SV Nữ [C-2]
2 - 0
- 22:59 FT
[D-3] Mỹ SV Nữ (T) 1
1 - 2
Nhật Bản Nữ SV [D-1]
1 - 1
NGASC 22:59 FT
  Zenit (T) 1
2 - 3
Lok. Moscow  
-1/4 1 - 1
ESTA 22:59 FT
[8] Tulevik Viljandi
0 - 1
Tammeka Tartu [6]
+1/2 0 - 0
ICEA 22:59 FT
[12] Vestmannaeyjar
1 - 2
KR Reykjavik [1]
+1 1/4 0 - 1
ICEB 22:59 FT
[8] Trottur Rey.
7 - 0
Magni Grenivik [12]
-1 1/4 4 - 0
LATA 22:59 FT
[2] Rigas Futbola Skola
2 - 0
Jelgava [8]
-1 1 - 0
GHCLB 23:30 FT
  Mladost Lucani
1 - 0
Borac Banja Luka  
1 - 0
ECUA 23:30 FT
[12] Mushuc Runa
2 - 1
America Quito [16]
-1/2 2 - 0
GHCLB 23:59 FT
  FK Rad
0 - 2
Spartak Subotica  
0 - 1
- 00:00 FT
  Cercle Brugge (T)
1 - 4
Monaco  
+3/4 1 - 2
- 00:00 FT
  Lommel (T)
3 - 1
Eindhoven  
+0 3 - 0
- 00:00 FT
  OH Leuven (T)
4 - 4
KV Mechelen  
+1 1/4 3 - 1
- 00:00 FT
  Chaves
2 - 1
Aves  
+0 1 - 1
RMNSC 00:00 FT
  CFR Cluj (T)
0 - 1
Viitorul C.  
-3/4 0 - 0
BLRA 00:45 FT
[10] Vitebsk
0 - 1
Dinamo Brest [2]
+1 1/4 0 - 0
GHCLB 01:15 FT
  O.Ljubljana
1 - 0
Partizan  
0 - 0
COP 02:00 FT
[B-2] Argentina (T) 1 4
2 - 1
Chile [C-2] 1 3
-1/2 2 - 0
CAF 02:00 FT
[A-1] Ai Cập 1
0 - 1
Nam Phi [D-3] 3
-1 0 - 0
ECUA 05:00 FT
[11] Olmedo
0 - 2
LDU Quito [7]
+1/4 0 - 1
CHIC 06:00 FT
[3] Everton CD
1 - 0
Trasandino [29]
0 - 0
USB 06:00 FT
[Nhóm 1-5] Louisville City
2 - 1
Nashville FC [Nhóm 1-6]
0 - 1
USAA 06:30 FT
[Dong-11] Columbus Crew
1 - 2
Seattle Sounders [Tay-2]
-1/4 1 - 0
- 06:30 FT
[Dong-12] Cincinnati
3 - 2
Houston Dynamo [Tay-8]
+1/4 2 - 0
- 06:30 FT
[Dong-5] Montreal Impact
2 - 3
Minnesota Utd [Tay-4]
-1/2 2 - 2
USW 07:00 FT
[6] Chicago RS Nữ
1 - 2
Sky Blue FC Nữ [9]
-1 3/4 0 - 1
ECUA 07:15 FT
[9] Nacional Quito
1 - 0
Barcelona SC [4]
+3/4 1 - 0
USW 07:20 FT
[8] Orlando Pride Nữ
4 - 3
Wash. Spirit Nữ [4]
+1/2 2 - 2
USAA 07:30 FT
[Tay-9] Sporting Kansas
1 - 0
Chicago Fire [Dong-10]
-1/4 1 - 0
USB 07:30 FT
[Nhóm 1-10] Saint Louis FC
2 - 2
Loudoun United [Nhóm 1-13]
-1 0 - 1
- 07:30 FT
[Nhóm 2-15] Rio Grande Valley
0 - 0
Tacoma Defiance [Nhóm 2-18]
0 - 0
- 07:30 FT
[Nhóm 1-15] Memphis 901
4 - 1
Hartford Athletic [Nhóm 1-17]
2 - 1
- 08:00 FT
[Nhóm 2-10] OKC Energy
1 - 1
El Paso Locomotive [Nhóm 2-4]
1 - 0
- 09:00 FT
[Nhóm 2-7] Real Monarchs
1 - 0
New Mexico United [Nhóm 2-9]
0 - 0
USAA 09:30 FT
[Tay-1] Los Angeles FC
6 - 1
Vancouver WC [Tay-12]
-2 1/4 2 - 1
- 09:30 FT
[Tay-5] San Jose EQ
1 - 0
Real Salt Lake [Tay-7]
-1 0 - 0
USB 09:30 FT
[Nhóm 2-6] Portland Timbers II
1 - 1
Tulsa Roughnecks [Nhóm 2-16]
-1 1/4 0 - 1
GHCLB 15:00 Hoãn
  Vitosha Bistritsa
-
Septemvri Sofia  
-
- 18:59 Hoãn
  Cherno More
-
Dunav Ruse  
-
MDVC 21:00 Hoãn
  Speranța Drochia
-
Speranta  
-
- 21:00 Hoãn
  Milsami
-
Edinet  
-
GHQG 21:30 Hoãn
  Syria
-
Hàn Quốc  
-
GHCLB 22:00 Hoãn
  Vaduz
-
Aust Lustenau  
-
MDVC 22:00 Hoãn
  Maiak Chirsova
-
Dinamo-Auto  
-
GHCLB 22:45 Hoãn
  Slavia Sofia
-
Cska Sofia  
-
- 22:59 Hoãn
  Wacker Innsbruck
-
Dinamo Kiev  
-
MDVC 23:00 Hoãn
  FC Sireți
-
Sheriff Tiraspol  
-
USAA 07:30 Hoãn
[Dong-1] Philadelphia Union
-
Orlando City [Dong-8]
-
 
« 06 tháng 07 »
Loading...
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com