x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

KẾT QUẢ TẤT CẢ CÁC GIẢI ĐẤU

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHAT3 11:00 FT
[10] Vanraure Hachinohe
0 - 1
Sagamihara [12]
0 - 0
NHATJFL 11:00 FT
[13] Nara Club
1 - 2
Reinmeer Aomori [10]
1 - 0
NHATW 11:00 FT
[3] INAC Leonessa Nữ (T)
2 - 1
Urawa RD Ladies Nữ [1]
1 - 1
- 11:00 FT
[10] Nittaidai FIELDS (W)
1 - 6
NTV Beleza Nữ [2]
0 - 2
NHATB 12:00 FT
[1] Kashiwa Reysol
2 - 3
Mito Hollyhock [5]
-3/4 2 - 2
- 12:00 FT
[3] Montedio Yama.
2 - 0
FC Gifu [22]
-1 1 - 0
NHATJFL 12:00 FT
[14] Suzuka Unlimited
1 - 3
Maruyasu Okazaki [9]
-1/4 1 - 1
TNU21 15:30 FT
[B-4] Khánh Hòa U21 1
1 - 2
HCM U21 [C-1]
1 - 2
HQW 17:00 FT
[4] Hwacheon KSPO Nữ
0 - 1
Boeun Sangmu Nữ [5]
0 - 1
- 17:00 FT
[7] Seoul Amaz Nữ
2 - 4
Red Angels Nữ [1]
+2 3/4 1 - 2
- 17:00 FT
[6] Daejeon Sportstoto Nữ
5 - 0
Changnyeong Nữ [8]
2 - 0
- 17:00 FT
[2] Gyeongju Nữ
0 - 0
Suwon Nữ [3]
-1 0 - 0
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
EU19VL 18:00 FT
[12-3] Israel U19 (T)
0 - 2
Hà Lan U19 [12-1]
0 - 1
- 18:00 FT
[12-2] Latvia U19
6 - 0
Moldova U19 [12-4]
-1 3 - 0
EUW17VL 18:00 FT
[10-2] Italia U17 Nữ (T)
2 - 0
Montenegro U17 Nữ [10-3]
-4 1/4 1 - 0
GHU19 18:00 FT
  Wales U19
2 - 0
Áo U19   1
+1/2 1 - 0
TNU21 18:00 FT
[A-2] Phố Hiến U21
1 - 2
Hà Nội T&T U21 [A-1]
1 - 0
EU19VL 19:00 FT
[2-2] Serbia U19
0 - 4
T.B.Nha U19 [2-1]
+1/2 0 - 2
- 19:00 FT
[2-3] Lithuania U19 (T)
1 - 0
Romania U19 [2-4]
+2 1/4 0 - 0
GHU19 19:00 FT
  Ireland U19
0 - 2
Đan Mạch U19  
+0 0 - 1
- 19:00 FT
  Slovakia U19
0 - 1
Anh U18  
0 - 0
- 19:00 FT
  Albania U19
3 - 1
Ba Lan U19  
+3/4 1 - 0
Đang tải...
GHU21 19:30 FT
  Hy Lạp U21
0 - 2
Ukraina U21  
-1/4 0 - 0
EU21VL 22:00 FT
[4-3] Séc U21
0 - 0
Scotland U21 [4-1]
-1/2 0 - 0
GHU19 22:00 FT
  Estonia U19
0 - 6
Nga U19  
+2 1/2 0 - 5
- 22:00 FT
  B.D.Nha U19
1 - 0
Italia U19  
-1/4 0 - 0
GHU20 22:00 FT
  Thụy Điển U20
3 - 2
Na Uy U20  
+0 2 - 2
- 22:00 FT
  Ba Lan U20
1 - 2
Hà Lan U20  
+1/4 0 - 2
EU21VL 22:59 FT
[8-2] Phần Lan U21
0 - 1
Đan Mạch U21 [8-1]
+3/4 0 - 1
GHQG 22:59 FT
  Rwanda
0 - 0
Tanzania  
-1/2 0 - 0
EU21VL 23:30 FT
[1-5] Armenia U21
0 - 1
Italia U21 [1-3]
+2 0 - 1
EUW17VL 23:30 FT
[10-1] Scotland U17 Nữ
4 - 1
Bắc Ireland U17 Nữ [10-4]
4 - 0
GHU23 23:59 FT
  Bahrain U23
0 - 3
Syria U23  
0 - 2
EU21VL 00:00 FT
[4-6] San Marino U21
0 - 7
Croatia U21 [4-5]
+3 3/4 0 - 5
GHQG 00:00 FT
  Séc
2 - 3
Bắc Ireland  
-3/4 0 - 3
- 00:00 FT
  Ai Cập
1 - 0
Botswana  
-1 1/4 0 - 0
EU21VL 00:30 FT
[8-3] Romania U21
3 - 0
Bắc Ireland U21 [8-5]
-1 0 - 0
GHU20 01:00 FT
  Anh U20
0 - 3
Séc U20  
-1 1/2 0 - 0
DUC4N 01:15 FT
[11] FSV Frankfurt
0 - 3
Homburg [3]
+1/4 0 - 2
EUVL 01:45 FT
[A-3] Kosovo 3
2 - 0
Montenegro [A-5] 4
-1 2 - 0
- 01:45 FT
[A-4] Bulgaria
0 - 6
Anh [A-1] 1
+1 3/4 0 - 4
- 01:45 FT
[H-1] Pháp 2
1 - 1
T.N.Kỳ [H-2] 3
-1 0 - 0
- 01:45 FT
[H-3] Iceland 1
2 - 0
Andorra [H-5] 2
-2 1/2 1 - 0
- 01:45 FT
[B-5] Lithuania 2
1 - 2
Serbia [B-3] 1
+1 1/2 0 - 0
- 01:45 FT
[H-6] Moldova 5
0 - 4
Albania [H-4] 3
+1/2 0 - 3
- 01:45 FT
[B-1] Ukraina 1 5
2 - 1
B.D.Nha [B-2] 2
+1/4 2 - 0
ITA3 01:45 FT
  Pontedera
2 - 1
Pistoiese  
-1/4 1 - 1
CCFNL 02:00 FT
[B4-4] Dominica 1
0 - 4
Nicaragua [B4-3]
0 - 1
PERA 03:00 FT
[14] Real Garcilaso
2 - 0
Cesar Vallejo [15]
-1 1/4 1 - 0
ARGB 03:10 FT
[A-14] Agropecuario AAC
0 - 2
CA Platense [A-4]
-1/4 0 - 2
COLB 03:30 FT
[6] Real Cartagena
3 - 3
Real San Andres [10]
-3/4 1 - 2
- 03:30 FT
[3] Bogota FC 1
0 - 3
Tigres(COL) [8]
-1/4 0 - 1
- 03:30 FT
[4] Cortulua
6 - 0
Valledupar [12]
-3/4 4 - 0
- 03:30 FT
[7] Fortaleza
2 - 1
Barranquilla [15]
-1 1/4 1 - 1
- 03:30 FT
[5] Pereira
1 - 0
Boca Juniors Cali [14]
-1 1/4 1 - 0
- 03:30 FT
[11] Llaneros FC
0 - 1
Dep.Quindio [1]
+0 0 - 1
- 03:30 FT
[9] Leones FC
2 - 0
Orsomarso [16]
-1 1/4 2 - 0
- 03:30 FT
[2] Boyaca Chico
3 - 0
Atlético [13]
-3/4 1 - 0
GHU23 04:00 FT
  Brazil U23
2 - 3
Nhật Bản U23  
-1 1/2 1 - 1
CCFNL 05:00 FT
[C4-3] Sint Maarten
1 - 2
Guadeloupe [C4-1]
0 - 2
GHQG 05:00 FT
  Venezuela
2 - 0
Trinidad & T.  
2 - 0
CHIB 05:00 FT
[13] Rangers Talca 1
1 - 1
CD Magallanes [15]
-1/4 0 - 0
CCFNL 06:00 FT
[B4-2] Suriname
0 - 1
St.Vincent [B4-1]
0 - 0
ARGB 06:00 FT
[B-5] Atletico Rafaela
3 - 2
Instituto [B-7]
-1/4 1 - 2
BRB 06:00 FT
[3] Atletico/GO
0 - 0
Ponte Preta/SP [9]
-1/2 0 - 0
- 06:00 FT
[2] SC Recife/PE
2 - 0
Cuiaba/MT [11]
-3/4 1 - 0
- 06:00 FT
[14] Guarani/SP
0 - 2
Botafogo/SP [6]
-1/4 0 - 0
CCFNL 07:00 FT
[B3-2] Guyana
5 - 1
Antigua & Bar [B3-3]
2 - 0
COLA 07:00 FT
[17] Atletico Huila
1 - 2
Atl. Bucaramanga [16]
-1/4 1 - 1
ARGB 07:10 FT
[B-4] Quilmes
1 - 4
San Martin Tucuman [B-2]
+0 1 - 2
NHATW 11:00 Hoãn
[8] Nagano Parceiro (W)
-
Vegalta Sendai Nữ [9]
-
DENA 00:00 Hoãn
[6] Aalborg BK
-
Odense BK [5]
-
ALGA 01:00 Hoãn
  MC Alger
-
CS Constantine  
-
 
« 06 tháng 07 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
Loading...
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo