x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
HKGC 14:00 FT
  Eastern AA (T)
2 - 0
Guangzhou R&F U19  
0 - 0
TQA 14:30 FT
[B-2] Beijing Guoan (T)
4 - 0
Shijiazhuang YJ [B-6]
-1 3/4 2 - 0
- 14:30 FT
[B-8] Tianjin Teda (T)
0 - 0
Wuhan Zall [B-5]
+1/2 0 - 0
KAZA 15:00 FT
[9] FK Kyzylzhar (T)
0 - 0
Kaisar Kyzylorda [4]
+1/4 0 - 0
HQW 16:00 FT
[5] Changnyeong Nữ
0 - 5
Red Angels Nữ [1]
0 - 2
- 16:00 FT
[4] Hwacheon KSPO Nữ
1 - 0
Suwon Nữ [3]
1 - 0
- 16:00 FT
[8] Boeun Sangmu Nữ
0 - 4
Daejeon Sportstoto Nữ [6]
0 - 3
- 16:00 FT
[2] Gyeongju Nữ
2 - 0
Seoul Amaz Nữ [7]
0 - 0
HQB 17:00 FT
[5] Jeonnam Dragons
0 - 2
Jeju Utd [1]
+1/2 0 - 0
KAZA 18:00 FT
[7] Shakhter Kar. (T)
2 - 1
Caspiy Aktau [11]
-3/4 1 - 0
ANHU23 19:00 FT
[2-13] Sunderland U23
1 - 3
Leeds Utd U23 [2-7] 1
0 - 1
TQA 19:00 FT
[B-3] Chongqing Lifan (T)
1 - 0
Shanghai SIPG [B-1]
+0 1 - 0
- 19:00 FT
[B-4] Hebei CFFC (T)
3 - 1
Qingdao Huanghai [B-7]
-2 2 - 0
ANHU23 20:00 FT
[2-1] Wolves U23
3 - 0
Stoke City U23 [2-9]
1 - 0
- 20:00 FT
[2-6] West Brom U23
1 - 2
Fulham U23 [2-2]
0 - 2
BLRA 20:00 FT
[11] FK Minsk
2 - 1
FC Smolevichi [16]
-1 3/4 0 - 1
MDVA 20:00 FT
[1] Sheriff Tiraspol
6 - 0
Codru Lozova FC [10]
2 - 0
EGYA 20:00 FT
[6] Semouha Club
2 - 0
Haras Al Hodoud [16]
+0 0 - 0
BIHA 21:00 FT
[10] FK Krupa 1
0 - 3
Zrinjski [7]
+1/2 0 - 2
NORB 21:00 FT
[5] Asane Fotball
0 - 1
Raufoss IL [7]
-1/2 0 - 0
SRBA 21:00 FT
[14] Indija
0 - 2
Vojvodina [2]
+3/4 0 - 0
JORA 21:00 FT
[4] Ramtha
2 - 3
Sahab [8]
-1 2 - 0
NORB 21:30 FT
[9] Grorud IL
4 - 3
Oygarden FK [15]
-3/4 1 - 0
- 21:30 FT
[11] KFUM Oslo
1 - 0
Sandnes Ulf [8]
-1/2 0 - 0
- 21:30 FT
[10] Strommen
1 - 1
Ranheim IL [3]
+3/4 1 - 0
LATA 22:00 FT
[5] FK Liepaja
3 - 0
METTA/LU Riga [7]
-1 1/2 0 - 0
RMNA 22:00 FT
[6] Hermannstadt
2 - 1
Botosani [5]
+1/4 1 - 1
FINA 22:30 FT
[1] Helsinki
4 - 0
RoPS Rovaniemi [12]
-2 3/4 3 - 0
- 22:30 FT
[7] Seinajoen JK
3 - 2
HIFK [6]
-1/4 2 - 0
- 22:30 FT
[3] Inter Turku
3 - 0
Lahti [8]
-3/4 1 - 0
EGYA 22:30 FT
[11] Al Intagh Al Harbi
1 - 4
Wadi Degla SC [15]
+0 0 - 4
- 22:30 FT
[12] Tala'ea Al Jaish
0 - 1
Ismaily SC [10]
+0 0 - 0
NGA 22:59 FT
[14] Khimki
1 - 0
Din. Moscow [8]
+3/4 1 - 0
POLA 22:59 FT
[12] Stal Mielec
3 - 2
Piast Gliwice [16]
+1/2 1 - 0
MDVA 22:59 FT
[2] Petrocub
4 - 0
FC Floresti [8]
-3 1 - 0
NORB 22:59 FT
[14] HamKam
2 - 2
Stjordals Blink [6]
-1/4 1 - 1
- 22:59 FT
[2] Sogndal
5 - 2
Kongsvinger [16]
-2 3 - 0
CYPA 22:59 FT
[4] Olympiakos Nic.
2 - 1
Pafos FC [13]
+1/4 0 - 0
TNKB 22:59 FT
[16] Boluspor
1 - 2
Altinordu SK [5]
-1/4 1 - 1
- 22:59 FT
[17] Menemen Bld 1
2 - 5
Tuzlaspor [2]
+1/4 1 - 2
GREA 23:30 FT
[10] Larissa
1 - 1
Panathinaikos [11]
+1/2 0 - 1
JORA 23:30 FT
[1] Wihdat
0 - 1
Jazeera Amman [2]
-3/4 0 - 0
ANHA 23:45 FT
[20] Fulham 6
0 - 3
Aston Villa [4] 3
+1/4 0 - 2
PH3 23:45 FT
[5] Boulogne 1
0 - 0
Villefranche [12]
-1/4 0 - 0
HLB 23:45 FT
[10] Ajax U21
3 - 0
SBV Excelsior [9]
-1/2 0 - 0
DUC3 00:00 FT
[19] Uerdingen 1
0 - 2
Meppen [10] 1
-1/4 0 - 1
TNKA 00:00 FT
[4] Antalyaspor
1 - 0
Denizlispor [20]
-1/2 0 - 0
TDA 00:00 FT
[15] Kalmar
1 - 1
Varbergs BoIS [10]
-1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[12] AIK Solna
1 - 0
Mjallby AIF [9]
-3/4 0 - 0
TDB 00:00 FT
[8] Orgryte
0 - 2
GAIS [9]
-1/4 0 - 1
DENA 00:00 FT
[5] Nordsjaelland
4 - 1
Lyngby [11]
-3/4 0 - 1
PERA 00:00 FT
[12] Cusco FC (T)
2 - 2
Dep. Llacuaba [20]
-3/4 2 - 1
BULA 00:30 FT
[13] Slavia Sofia
1 - 0
Tsarsko Selo [8]
-1/2 0 - 0
ANHU23 01:00 FT
[1-2] Everton U23
4 - 1
Derby County U23 [1-7]
-3/4 1 - 0
- 01:00 FT
[1-3] Blackburn U23
4 - 0
Leicester City U23 [1-9]
-1/2 0 - 0
LUXA 01:00 FT
[13] UT Petange
1 - 2
Fola Esch [3]
1 - 0
RMNA 01:00 FT
[12] Dinamo Bucuresti
0 - 1
UTA Arad [11]
-1 0 - 1
CHIB 01:00 FT
[14] Deportes Santa Cruz (T)
2 - 1
San.Morning [15]
+0 2 - 0
EGYA 01:00 FT
[9] Aswan FC (T)
0 - 1
Al Masry [13]
+3/4 0 - 1
DUB 01:30 FT
[16] Paderborn 07
3 - 4
Hamburger [1]
+1/4 3 - 2
ITA 01:45 FT
[8] Bologna 1
4 - 1
Parma [20] 1 2
-1/2 2 - 0
ITA3 01:45 FT
  Juventus U23 1
2 - 1
Pro Sesto  
-1/2 0 - 1
PHB 01:45 FT
[5] Troyes
1 - 0
Clermont [12]
+0 1 - 0
BDNA 01:45 FT
[7] Belenenses
1 - 2
Famalicao [10]
+0 1 - 0
BDNB 01:45 FT
[3] Estoril
1 - 0
Leixoes [16]
-1/4 1 - 0
BIA 01:45 FT
[11] Genk 1
2 - 2
Oostende [9]
-1/2 1 - 1
ANHA 02:00 FT
[2] Liverpool 2
3 - 1
Arsenal [5] 2
-1 1/4 2 - 1
HLB 02:00 FT
[5] Telstar
6 - 1
Den Bosch [14]
-3/4 2 - 0
COLB 03:30 FT
[9] Orsomarso
2 - 1
Real San Andres [11]
-1/4 2 - 1
PERA 03:30 FT
[11] Melgar (T)
1 - 0
Alianza Huanuco [7]
-1/2 0 - 0
BRA 06:00 FT
[7] Fluminense/RJ
4 - 0
Coritiba/PR [18]
-1/2 1 - 0
BRB 06:00 FT
[8] CRB/AL
0 - 0
America/MG [4]
+1/4 0 - 0
COLB 06:00 FT
[4] Union Magdalena
2 - 1
Fortaleza [8]
-3/4 1 - 0
ECUA 06:15 FT
[13] Liga de Portoviejo 1
2 - 2
Macara [6]
+1/4 2 - 1
COLB 08:05 FT
[2] Dep.Quindio
2 - 2
Bogota FC [6]
0 - 2
ARMA 19:30 Hoãn
[4] FC Noah
-
Van Yerevan [1]
-
- 21:30 Hoãn
[8] Ararat-Armenia
-
Pyunik [9]
-
NORB 23:00 Hoãn
[4] Lillestrom
-
FK Jerv [13]
-
SRBA 23:00 Hoãn
[3] Partizan
-
OFK Backa [18]
-
BIHA 01:00 Hoãn
[2] Sarajevo
-
Zeljeznicar [4]
-
 
« 08 tháng 07 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo