x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHAT3 11:00 FT
[12] Vanraure Hachinohe
1 - 0
Gainare Tottori [3]
-1/4 1 - 0
AUSNSW 12:00 FT
[6] Sydney Utd
1 - 0
North Shore Mariners [9]
-3/4 0 - 0
AUSBPL 13:00 FT
[6] Taringa Rovers
6 - 1
Caboolture Sports [11]
3 - 0
NHAT3 13:00 FT
[14] Fukushima Utd
4 - 1
Kamatamare San. [18]
-1/2 3 - 0
NHATW 13:00 FT
[10] Vegalta Sendai Nữ
2 - 2
INAC Leonessa Nữ [2]
+1 0 - 1
AUSQSL 13:30 FT
[9] Gold Coast Utd 1
2 - 3
Brisbane Roar U21 [4]
+1/4 1 - 0
NHAT3 14:00 FT
[7] FC Imabari
1 - 1
Fujieda MYFC [11]
+0 1 - 0
AUSBPL 15:00 FT
[5] Centenary Stormers
1 - 2
Grange Thistle [1]
0 - 1
AUSQSL 15:00 FT
[5] Olympic FC QLD
0 - 1
Brisbane Strikers [6]
-3/4 0 - 1
NHATW 15:00 FT
[3] Urawa RD Ladies Nữ
0 - 1
Cerezo Osaka Nữ [1]
-1 0 - 1
AUSBPL 15:30 FT
[3] Toowong FC
2 - 0
The Gap [10]
2 - 0
AUSNSW 15:45 FT
[5] Rockdale City
1 - 0
Marconi Stallions [1]
+3/4 1 - 0
NHATA 16:00 FT
[8] Sanf Hiroshima
1 - 0
Shonan Bellmare [18]
-1 1 - 0
NHAT3 16:00 FT
[5] Nagano Parceiro
0 - 1
Kagoshima [8]
+0 0 - 0
- 16:00 FT
[16] Gamba Osaka U23
2 - 1
Azul Claro Numazu [9]
+1/2 1 - 0
- 16:00 FT
[1] Blaublitz Akita
2 - 1
Roas. Kumamoto [2]
-1/4 2 - 0
NHATW 16:00 FT
[5] NTV Beleza Nữ
0 - 2
Alb. Niigata Nữ [4]
-2 0 - 1
HQB 16:00 FT
[6] Jeonnam Dragons
0 - 2
Seoul E-Land [4]
+0 0 - 0
ESTA 17:00 FT
[3] Paide Linname.
4 - 0
Tallinna Kalev [10]
-3
NHATA 17:00 FT
[3] Cerezo Osaka
0 - 0
FC Tokyo [6]
-1/4 0 - 0
NHATB 17:00 FT
[22] Thespa Kusatsu
1 - 2
Giravanz Kita. [3]
+1/2 1 - 1
- 17:00 FT
[13] Machida Zelvia
0 - 2
JEF United Chiba [12]
-1/4 0 - 2
HQA 17:00 FT
[12] Incheon Utd
0 - 2
Seongnam Ilhwa Ch. [6]
+1/4
- 17:00 FT
[3] Sangju Sangmu
2 - 0
Busan I'Park [9]
-1/4
HQB 17:00 FT
[5] Bucheon 1995
2 - 0
Suwon FC [1]
+1/4
TQA 17:00 FT
[A-2] Guangzhou Ever. (T)
0 - 1
Shandong Luneng [A-3]
-1/2
GHCLB 18:00 FT
  Wer.Bremen
2 - 0
Ein.Braunschweig  
-3/4 2 - 0
BIA 18:30 FT
[4] Sint Truiden
2 - 1
Gent [13]
+3/4 1 - 1
GHCLB 19:00 FT
  Uerdingen
0 - 3
PSV Eindhoven  
0 - 1
TQA 19:00 FT
[A-8] Guangzhou Fuli (T)
0 - 2
Jiangsu Suning [A-1]
0 - 2
GHCLB 19:30 FT
  De Graafschap
1 - 2
Volendam  
-3/4 1 - 0
- 19:30 FT
  Feyenoord
3 - 0
Sparta Rotterdam  
-1 1/4 3 - 0
TDA 19:30 FT
[5] Hacken
0 - 2
Kalmar [14]
-3/4 0 - 1
- 19:30 FT
[15] Falkenbergs
0 - 1
Malmo [1]
+1 1/4 0 - 1
- 19:30 FT
[10] Orebro
1 - 1
Goteborg [11]
+1/2 0 - 0
TDB 19:30 FT
[9] Orgryte
2 - 1
Trelleborgs [11]
-1/4 2 - 0
ESTA 20:00 FT
[2] Nomme Kalju
3 - 0
Trans Narva [6]
-3/4 0 - 0
GEOA 20:30 FT
[9] Chikhura Sach.
0 - 4
Dinamo Batumi [2]
+1 1/4 0 - 3
SCOA 21:00 FT
[2] Rangers
3 - 0
St. Mirren [6] 2
-2 1 - 0
NGA 21:00 FT
[16] Ufa
0 - 3
Krasnodar [1]
+1/2 0 - 0
BIA 21:00 FT
[15] Zulte-Waregem
1 - 2
Genk [3]
+1/2 1 - 0
FINA 21:00 FT
[12] RoPS Rovaniemi
2 - 3
IFK Mariehamn [8]
+0 1 - 1
FINB 21:00 FT
[7] VPS Vaasa
1 - 1
AC Kajaani [9]
+0 0 - 1
TSC 21:00 FT
  Young Boys
3 - 1
Sion  
-1 1/2 0 - 0
BRB 21:00 FT
[13] Oeste/SP
0 - 0
Chapecoense [11]
+1/4 0 - 0
URUA 21:15 FT
[11] Boston River
0 - 2
Wanderers [2] 1
0 - 1
GHCLB 21:45 FT
  Heracles Almelo
0 - 1
Zwolle  
0 - 1
JORA 22:00 FT
[12] Ahli Amman
1 - 3
S.Al.Ordon [9]
1 - 2
EGYA 22:00 FT
[14] Masr lel Maqassah
2 - 1
Aswan FC [13]
0 - 0
SCOA 22:30 FT
[8] Kilmarnock 2
1 - 1
Celtic [4] 1
+1 3/4 1 - 1
MKDA 22:30 FT
[2] Makedonija
2 - 1
Rabotnicki [9]
1 - 0
- 22:30 FT
[6] Shkupi
2 - 2
Shkendija [5]
2 - 0
- 22:30 FT
[12] Belasica Strumica
0 - 6
Sileks Kratovo [1]
0 - 0
- 22:30 FT
[8] Renova
0 - 0
FC Struga [7]
0 - 0
- 22:30 FT
[4] Pelister
1 - 0
Academy Pandev [10]
1 - 0
FINA 22:30 FT
[6] Lahti
3 - 2
Ilves [7]
+1/4 2 - 0
- 22:30 FT
[1] Inter Turku
2 - 0
Haka [10]
-1 1/4 1 - 0
- 22:30 FT
[3] KuPS
0 - 3
Helsinki [2]
+0 0 - 1
FINB 22:30 FT
[10] KPV Kokkola
0 - 4
Jaro [4]
-1/2 0 - 2
TDA 22:30 FT
[4] Djurgardens
1 - 2
Hammarby [6]
-1/2 0 - 2
- 22:30 FT
[8] Mjallby AIF
3 - 1
AIK Solna [13]
+0 2 - 1
- 22:30 FT
[16] Ostersunds
0 - 1
Elfsborg [2]
+1/2 0 - 0
BULA 22:45 FT
[3] Botev Plovdiv
2 - 0
Lok. Plovdiv [13]
1 - 0
NGA 22:59 FT
[9] Arsenal-Tula
0 - 0
Akhmat Groznyi [10]
+0 0 - 0
IREA 22:59 FT
[7] Derry City
1 - 2
Shamrock Rovers [1]
+3/4 1 - 0
NORA 22:59 FT
[8] Stabaek
0 - 1
Odd Grenland [3]
+0 0 - 0
- 22:59 FT
[6] Kristiansund
3 - 2
Start Kristiansand [15]
-1 1 - 0
- 22:59 FT
[10] Stromsgodset
3 - 4
Sandefjord [9]
-3/4 1 - 2
- 22:59 FT
[16] Aalesund
2 - 2
Viking [13]
+1/2 1 - 2
- 22:59 FT
[14] Mjondalen
1 - 0
Haugesund [11]
+0 1 - 0
SVKA 22:59 FT
[2] Dunajska Stred
6 - 0
Sered [12]
-1 1/4 3 - 0
KSA 22:59 FT
[8] Al Ettifaq
3 - 2
Al Feiha [11]
0 - 2
BIA 23:15 FT
[8] KV Mechelen
2 - 2
Anderlecht [7]
+1/4 0 - 0
KSA 23:15 FT
[15] Dhamak
2 - 1
Al Faisaly (KSA) [5]
1 - 0
SRBA 23:30 FT
[14] Macva Sabac
0 - 3
Crvena Zvezda [1]
0 - 1
KSA 23:30 FT
[4] Al Wehda (KSA)
0 - 0
Al Raed [7]
0 - 0
GHCLB 00:00 FT
  Schalke 04
5 - 1
Osnabruck  
1 - 0
NGA 00:00 FT
[8] Spartak Moscow
2 - 2
PFC Sochi [7]
-3/4 2 - 1
SRBA 00:00 FT
[15] Napredak
2 - 1
Radnik Surdulica [10]
0 - 0
- 00:00 FT
[8] Radnicki Nis
2 - 1
Novi Pazar [12]
2 - 0
- 00:00 FT
[2] Spartak Subotica
4 - 1
FK Metalac GM [16]
0 - 1
- 00:00 FT
[3] Mladost Lucani
2 - 0
Indija [18]
2 - 0
- 00:00 FT
[4] Backa Topola
5 - 1
Zlatibor Cajetina [20]
2 - 0
MEXA 00:00 FT
[2] Pumas UNAM
1 - 1
Juarez [6] 2
-1/2 0 - 0
RMNA 00:30 FT
[10] Chindia Targoviste
2 - 0
Mioveni [15]
1 - 0
JORA 00:30 FT
[4] Ma'an SC (T)
0 - 4
Wihdat [1]
+1 3/4 0 - 2
GHCLB 01:00 FT
  Nimes
0 - 1
Marseille  
0 - 1
BULA 01:00 FT
[10] Slavia Sofia
1 - 1
Cherno More [9]
1 - 0
KSA 01:00 FT
[13] Al Ittihad (KSA)
1 - 2
Al Ahli (KSA) [3]
1 - 1
EGYA 01:00 FT
[1] Ahly Cairo
2 - 0
ENPPI Cairo [7]
0 - 0
NORA 01:30 FT
[5] Rosenborg
5 - 1
Sarpsborg [12]
-1/2 1 - 1
SRBA 01:30 FT
[5] Cukaricki
3 - 0
FK Rad [19]
3 - 0
- 01:30 FT
[7] Partizan
4 - 0
Javor Ivanjica [11]
3 - 0
- 01:30 FT
[13] FK Vozdovac
1 - 3
Vojvodina [9]
0 - 3
- 01:30 FT
[6] Proleter NS
1 - 1
OFK Backa [17]
0 - 0
BIA 01:45 FT
[18] Kortrijk
1 - 3
Waasland-Beveren [1]
-1 0 - 1
ITB 02:00 FT
[8] Frosinone
0 - 1
Pordenone [4]
-1/2 0 - 0
BRA 02:00 FT
[18] Flamengo/RJ
0 - 1
Atl. Mineiro/MG [3]
-1 0 - 1
- 02:00 FT
[7] Santos/SP
1 - 1
Bragantino/SP [6]
-1/4 0 - 0
PARA 03:00 FT
[8] Sol de America
0 - 0
River Plate (PAR) [7]
0 - 0
BRA 05:00 FT
[4] Gremio/RS
1 - 0
Fluminense/RJ [19]
-3/4 1 - 0
PARA 05:30 FT
[12] CS San Lorenzo 1
1 - 1
Guarani CA [3]
1 - 0
MEXA 07:00 FT
[14] San Luis
1 - 1
Atlas [16]
-1/4 1 - 1
AUSNSW 14:00 Hoãn
[10] Sydney Olympic
-
Sydney FC U21 [4]
-
GHCLB 17:15 Hoãn
  Dordrecht 90
-
NAC Breda  
-
- 17:59 Hoãn
  PFK Aleksandriya
-
Vorskla  
-
RMNA 17:59 Hoãn
[11] Hermannstadt
-
Dinamo Bucuresti [8]
-
GHCLB 21:00 Hoãn
  Westerlo
-
Roda JC  
-
ICEB 21:00 Hoãn
[7] Vestri
-
Magni Grenivik [12]
-
BRA 21:00 Hoãn
[10] Botafogo/RJ
-
Bahia/BA [9]
-
GHCLB 22:00 Hoãn
  Ferencvaros
-
Sparta Praha  
-
ESTA 23:00 Hoãn
[7] Tammeka Tartu
-
Levadia T. [4]
-
PERA 23:00 Hoãn
[9] Sport Huancayo
-
UTC Cajamarca [8]
-
ICEA 00:00 Hoãn
[7] Vikingur Rey.
-
KA Akureyri [9]
-
URUA 01:00 Hoãn
[13] Nacional Montevideo
-
CA Penarol [10] 1
1 - 0
PERA 01:15 Hoãn
[7] Cienciano
-
Atletico Grau [20]
-
BRA 02:00 Hoãn
[11] Corinthians/SP
-
Atletico/GO [8]
-
- 02:00 Hoãn
[12] Goias/GO
-
Sao Paulo/SP [14]
-
ICEA 02:15 Hoãn
[8] IA Akranes
-
Hafnarfjordur [6]
-
- 02:15 Hoãn
[1] Valur Rey.
-
Grotta [11]
-
- 02:15 Hoãn
[10] HK Kopavogur
-
KR Reykjavik [2]
-
- 02:15 Hoãn
[4] Stjarnan
-
Fjolnir [12]
-
PERA 03:30 Hoãn
[15] Cesar Vallejo
-
Melgar [5]
-
BRA 05:45 Hoãn
[13] Palmeiras/SP
-
Vasco DG/RJ [15]
-
PERA 05:45 Hoãn
[13] Alianza Lima
-
Binacional [4]
-
USB 06:30 Hoãn
[Nhóm 1-13] Philadelphia Union II
-
Hartford Athletic [Nhóm 1-5]
-
USA 07:00 Hoãn
[Dong-5] Montreal Impact
-
New York RB [Dong-6]
-
- 07:30 Hoãn
[Dong-2] Toronto
-
Columbus Crew [Dong-1]
-
- 08:00 Hoãn
[Tay-14] Inter Miami
-
D.C. Utd [Dong-10]
-
- 08:30 Hoãn
[Tay-10] Dallas
-
Real Salt Lake [Tay-8]
-
- 09:00 Hoãn
[Tay-2] Minnesota Utd
-
Atlanta United [Dong-8]
-
- 10:00 Hoãn
[Tay-9] Vancouver WC
-
Orlando City [Dong-3]
-
- 10:30 Hoãn
[Tay-3] Portland Timbers
-
Cincinnati [Dong-9]
-
 
« 08 tháng 07 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo