x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSNSW 11:00 FT
[1] Rockdale City
1 - 0
Sydney Olympic [6]
0 - 0
NHATA 11:00 FT
[7] Yokohama FM
3 - 3
Sanf Hiroshima [6]
-1/4 1 - 3
NHATB 11:00 FT
[17] Sagamihara
0 - 0
Thespa Kusatsu [18]
+1/4 0 - 0
HQB 11:30 FT
[1] Daejeon Hana Citizen
1 - 2
Busan I'Park [8]
+0 1 - 2
AUSNSW 12:00 FT
[2] Sydney Utd
5 - 2
Sydney FC U21 [9]
-1 1/4 3 - 1
NHATB 12:00 FT
[8] Tochigi SC
0 - 1
Blaublitz Akita [7]
-1/4 0 - 1
- 12:00 FT
[22] Ehime FC
1 - 1
JEF United Chiba [15]
+1/4 1 - 1
- 12:00 FT
[3] Kyoto Sanga
0 - 0
Matsumoto Yama. [20]
-1/4 0 - 0
- 12:00 FT
[12] Okayama
0 - 1
Zweigen Kan. [4]
+0 0 - 1
HQA 12:00 FT
[4] Suwon Bluewings
1 - 0
Seongnam Ilhwa Ch. [3] 1
-1/2 1 - 0
AUSA 12:05 FT
[9] Wellington Phoenix
3 - 0
Perth Glory [10]
+0 2 - 0
AUSW 12:05 FT
[4] Canberra Utd Nữ
4 - 1
Brisbane Roar Nữ [2]
+1 1/4 3 - 1
AUSNSW 12:10 FT
[5] Blacktown City
2 - 0
North Shore Mariners [7]
1 - 0
AUSQSL 13:00 FT
  Moreton Bay Utd
2 - 1
Redlands Utd  
0 - 0
NHATB 13:00 FT
[10] Tokyo Verdy
0 - 2
Montedio Yama. [19]
+1/4 0 - 1
AUSQSL 13:15 FT
  Sunshine Coast
6 - 3
Capalaba  
-1 1/4 1 - 0
HQB 14:00 FT
[4] Jeonnam Dragons
1 - 0
Gyeongnam [10]
+0 1 - 0
HKGA 14:00 FT
[4] Lee Man FC
0 - 0
Happy Valley [5]
-1 0 - 0
AUSA 14:10 FT
[8] Western United
0 - 1
WS Wanderers [6]
-1/4 0 - 0
HQA 14:30 FT
[6] FC Seoul
3 - 0
Suwon FC [12]
-1/2 1 - 0
AUSBPL 15:00 FT
[7] Mount Gravatt
1 - 2
Bayside Utd [3]
+3/4 1 - 1
- 15:00 FT
[2] The Lakes
1 - 1
Acacia Ridge [11]
1 - 0
AUSQSL 15:00 FT
  Eastern Suburbs 1
1 - 3
Brisbane Roar U21   1
+1 1 - 2
- 15:00 FT
  Olympic FC QLD
1 - 0
Gold Coast Utd  
-1 1/2 0 - 0
CZEB 16:15 FT
[7] Vik.Zizkov
1 - 3
MFK Chrudim [4]
-3/4 0 - 2
AUTB 16:30 FT
[6] Grazer AK
0 - 0
Austria Wien II [14]
-1/4 0 - 0
ARMA 17:00 FT
[9] Shirak 1
2 - 2
Ararat-Armenia [4]
0 - 0
BULA 17:00 FT
[14] Etar
3 - 1
CSKA 1948 Sofia [6]
+1/2 1 - 1
UKRU21 17:00 FT
[5] Dnipro-1 U21
8 - 0
Oleksandria U21 [4]
3 - 0
AUTB 17:00 FT
[3] Liefering
6 - 2
Horn [15]
-1/4 4 - 1
THA 17:10 FT
[1] BG Pathum United
0 - 0
Chiangrai Utd [4]
-1 0 - 0
TBN3 17:30 FT
[B2-7] Osasuna B
1 - 1
SD Logrones [B2-2]
0 - 0
- 17:30 FT
[D2-3] Sevilla B 1
0 - 0
Real Betis B [D2-4]
+0 0 - 0
MDVA 17:30 FT
[7] Speranta
1 - 3
Petrocub [2]
0 - 1
TNKA 17:30 FT
[8] Fatih Karagumruk
0 - 1
Ankaragucu [16]
-3/4 0 - 0
TNKB 17:30 FT
[11] Umraniyespor
3 - 1
Giresunspor [1]
+1/2 2 - 1
TBN3 18:00 FT
[B2-8] Ejea 1
0 - 0
CD Calahorra [B2-1]
+0 0 - 0
- 18:00 FT
[C1-6] Badalona
1 - 0
Andorra FC [C1-4]
+0 0 - 0
- 18:00 FT
[D1-3] Linense
0 - 0
San Fernando [D1-2]
-1/4 0 - 0
- 18:00 FT
[E1-1] S.S. Reyes
1 - 0
Getafe B [E1-10]
-3/4 0 - 0
- 18:00 FT
[E1-8] Atletico Madrid B
1 - 0
Rayo Majada. [E1-2]
-1/4 1 - 0
- 18:00 FT
[C2-4] Levante B
1 - 0
Valencia B [C2-10]
+1/4 1 - 0
- 18:00 FT
[D2-6] Granada II 1
3 - 2
Lorca Deportiva [D2-10]
-1/4 1 - 1
- 18:00 FT
[E2-9] Socuellamos
1 - 0
Villarrubia CF [E2-7]
+0 0 - 0
- 18:00 FT
[C2-1] Ibiza-Eivissa
2 - 0
Orihuela [C2-9]
-1 1 - 0
- 18:00 FT
[E1-9] UD Poblense
1 - 1
Navalcarnero [E1-6]
+0 0 - 1
- 18:00 FT
[E1-7] Las Rozas CF
3 - 2
Atl. Baleares [E1-5]
+0 1 - 2
- 18:00 FT
[C2-7] La Nucía
1 - 0
Atzeneta [C2-5]
-1/4 0 - 0
- 18:00 FT
[E2-6] Melilla CD
1 - 1
Don Benito [E2-4]
-1/4 1 - 1
- 18:00 FT
[E2-5] Talavera
2 - 1
CP Villarrobledo [E2-10]
-1/2 1 - 1
- 18:00 FT
[D1-9] Marbella
0 - 0
Las Palmas Atl. [D1-7]
-1/2 0 - 0
- 18:00 FT
[C2-2] Alcoyano
1 - 2
Pena Deportiva [C2-8]
-1/4 0 - 1
- 18:00 FT
[C1-2] Gimnastic T.
1 - 0
Lleida Esportiu [C1-3]
-1/2 1 - 0
NGA 18:00 FT
[12] Ural S.r.
0 - 0
Ufa [14]
-1/4 0 - 0
ICELC 18:00 FT
[C-5] UMF Selfoss
1 - 0
Vestri [C-6]
-1 1/4 1 - 0
DENA 18:00 FT
[5] Randers 1
1 - 2
Lyngby [11]
-1/4 1 - 0
THA 18:00 FT
[14] Sukhothai
2 - 3
Samut Prakan City [7]
+0 0 - 1
BDNB 18:15 FT
[7] Penafiel
1 - 2
Academica Coim [3]
+1/4 0 - 1
HLA 18:15 FT
[1] Ajax
3 - 1
Groningen [6]
-2 1/4 1 - 0
ITA 18:30 FT
[7] Roma 1
1 - 0
Genoa [13] 4
-1 1/4 1 - 0
ITA3 18:30 FT
[B-9] Sambenedettese
1 - 0
Arezzo [B-19]
-1/2 0 - 0
- 18:30 FT
[C-15] Viterbese Calcio
2 - 2
SS Monopoli [C-11]
-1/4 1 - 1
- 18:30 FT
[B-18] Imolese Calcio
0 - 0
Triestina [B-5]
+1/4 0 - 0
POLA 18:30 FT
[5] Piast Gliwice
2 - 1
Stal Mielec [16]
-1/2 0 - 1
THA 18:30 FT
[8] Ratchaburi
0 - 0
Chonburi [12]
-1/2 0 - 0
POLB 18:40 FT
[4] GKS Tychy
3 - 1
Zaglebie Sosno [17]
+0 1 - 1
ANHA 19:00 FT
[19] West Brom
0 - 0
Newcastle [17]
-1/4 0 - 0
TBN3 19:00 FT
[D1-5] UD Tamaraceite
0 - 0
Atl. Sanluqueno [D1-4]
-1/4 0 - 0
DUC3 19:00 FT
[20] Unterhaching
3 - 0
Hallescher [12]
+0 1 - 0
SCOA 19:00 FT
[6] Dundee Utd
0 - 0
Celtic [2]
+1 1/2 0 - 0
ALBA 19:00 FT
[8] Bylis Ballsh
1 - 1
Teuta Durres [1]
1 - 1
- 19:00 FT
[7] Kastrioti Kruje
1 - 2
KF Tirana [5]
0 - 1
SRBA 19:00 FT
[17] Indija
0 - 1
Radnik Surdulica [5]
-1/4 0 - 0
TDC 19:00 FT
  Eskilstuna City
4 - 1
Oskarshamns AIK  
-1 1/4 4 - 1
- 19:00 FT
  Hammarby 1
3 - 2
AIK Solna  
-1/4 1 - 0
UKRA 19:00 FT
[1] Dinamo Kiev
3 - 0
FC Mynai [12]
-1 3/4 0 - 0
THA 19:00 FT
[3] Port FC
2 - 2
Bangkok Utd [5]
+0 1 - 0
DUB 19:30 FT
[5] Fort.Dusseldorf
3 - 1
Nurnberg [13]
-1/2 0 - 0
- 19:30 FT
[16] Ein.Braunschweig
1 - 0
Sandhausen [17]
+0 0 - 0
BULA 19:30 FT
[5] Beroe
1 - 4
Ludogorets [1]
+1/2 0 - 1
BIA 19:30 FT
[17] RE Mouscron Peruwelz
1 - 0
Standard Liege [9]
+1/2 1 - 0
MDVA 19:30 FT
[9] Zimbru
1 - 2
Milsami [3]
0 - 1
ANHU23 20:00 FT
[1-5] Liverpool U23
1 - 4
Derby County U23 [1-6]
0 - 3
TBNA 20:00 FT
[17] Huesca
3 - 4
Celta Vigo [10] 2
+1/4 2 - 2
TBNB 20:00 FT
[10] Malaga
2 - 0
Sabadell [21]
-1/4 0 - 0
DUC3 20:00 FT
[17] Bayern Munich II
2 - 0
Wehen [7]
+0 1 - 0
DUC4T 20:00 FT
  Essen
2 - 0
Fortuna Koln  
-1 0 - 0
MKDA 20:00 FT
[10] Vardar
1 - 1
FC Struga [5]
0 - 1
- 20:00 FT
[2] Shkupi
0 - 2
Rabotnicki [4]
0 - 2
- 20:00 FT
[12] Belasica Strumica
0 - 0
Academy Pandev [8]
0 - 0
- 20:00 FT
[7] Pelister
1 - 0
Borec Veles [6]
1 - 0
- 20:00 FT
[1] Shkendija
0 - 0
Renova [9]
0 - 0
GREA 20:00 FT
[1] Olympiakos
3 - 0
Lamia FC [11]
-2 1/2 3 - 0
LITA 20:00 FT
[2] Suduva
0 - 1
FK Panevezys [1]
-1/4 0 - 0
RMNA 20:00 FT
[9] Astra Giurgiu
2 - 1
Hermannstadt [15]
-1/4 1 - 1
CZEA 20:00 FT
[11] C. Budejovice
1 - 3
Mlada Boleslav [15]
+0 0 - 1
- 20:00 FT
[12] MFk Karvina
1 - 1
Brno [16]
+0 1 - 0
TNKA 20:00 FT
[19] Genclerbirligi 1
0 - 1
Istanbul BB [17]
+1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[7] Hatayspor 1
1 - 3
Kayserispor [18]
-3/4 0 - 2
TNKB 20:00 FT
[12] Boluspor
2 - 1
Bursaspor [9]
-1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[16] Akhisar Bld.
3 - 0
Eskisehirspor [18]
-1 1/4 1 - 0
DENA 20:00 FT
[2] Brondby
2 - 1
Kobenhavn [4]
+1/4 0 - 0
MASL 20:00 FT
[9] Perak FA
0 - 0
Petaling Jaya City [8]
-1 1/4 0 - 0
MAPL 20:00 FT
[1] Sarawak
2 - 0
Kelantan United [5]
2 - 0
BRAMG 20:00 FT
[11] Coimbra/MG
0 - 0
Tombense FC/MG [7]
0 - 0
HLA 20:30 FT
[12] Fortuna Sittard
1 - 3
PSV Eindhoven [3]
+1 1/4 0 - 2
- 20:30 FT
[8] Heracles Almelo
2 - 1
Zwolle [13]
-1/4 0 - 0
NGA 20:30 FT
[6] Din. Moscow
2 - 0
FK Tambov [16]
-3 1 - 0
POLB 20:30 FT
[9] Puszcza Nie.
4 - 0
Arka Gdynia [6]
+1/4 0 - 0
CZEB 20:30 FT
[6] Sellier&Bellot Vlasim
0 - 1
Taborsko [13]
0 - 0
- 20:30 FT
[8] Varnsdorf
2 - 4
SK Prostejov [2]
+1/4 1 - 1
AUTA 20:30 FT
[1] RB Salzburg
4 - 1
St.Polten [11]
-3 2 - 1
- 20:30 FT
[10] SV Ried
0 - 4
Wolfsberger AC [6]
+3/4 0 - 2
UAEA 20:30 FT
[13] Ajman
3 - 3
Al Wahda(UAE) [7]
+3/4 1 - 2
- 20:30 FT
[10] Khorfakkan
5 - 1
Al Dhafra [11]
-1/2 2 - 0
NPA 20:30 FT
[5] Moroka Swallows
1 - 1
Tshakhuma TM [15]
-3/4 1 - 0
- 20:30 FT
[16] Black Leopards
1 - 3
Golden Arrows [6]
+1/2 1 - 1
ANHA 21:00 FT
[5] Liverpool 2
0 - 1
Fulham [18] 3
-3/4 0 - 1
ANHU23 21:00 FT
[1-4] Chelsea U23
0 - 0
Brighton U23 [1-9]
-1 0 - 0
ITA 21:00 FT
[20] Crotone 4
4 - 2
Torino [17] 1 2
+1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[15] Fiorentina
3 - 3
Parma [19] 3
-1/2 2 - 1
- 21:00 FT
[8] Verona 2
0 - 2
AC Milan [2]
+0 0 - 1
ITB 21:00 FT
[1] Empoli
1 - 1
Cittadella [7]
-1/2 1 - 0
ITA3 21:00 FT
[A-1] Como
1 - 0
Pro Sesto [A-16]
-3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[C-8] Teramo
0 - 0
Catanzaro [C-4]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[A-10] Grosseto
0 - 1
Juventus U23 [A-8]
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[A-6] Aurora Pro Patria
3 - 0
Piacenza [A-14]
-1/2 2 - 0
- 21:00 FT
[B-7] Matelica
5 - 1
Legnano [B-17]
-1/4 2 - 0
- 21:00 FT
[A-17] Giana Erminio
1 - 0
Livorno [A-18]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[C-16] Vibonese
1 - 1
Casertana [C-10]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[C-12] Virtus Francavilla
1 - 1
Ternana [C-1]
+1 0 - 0
- 21:00 FT
[C-18] AS Bisceglie
0 - 3
Catania [C-5]
+3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[A-11] Pergolettese
0 - 3
US Olbia [A-13]
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[B-16] Fano 1
1 - 1
US Fermana [B-13]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[C-9] Palermo
2 - 4
Juve Stabia [C-6]
+0 1 - 1
BDNB 21:00 FT
[17] UD Oliveirense
0 - 1
Chaves [5]
+1/2 0 - 1
POLA 21:00 FT
[2] Pogon Szczecin
0 - 1
Lech Poznan [11]
-1/4 0 - 1
CROA 21:00 FT
[1] NK Osijek
2 - 1
HNK Gorica [3]
-1/2 0 - 0
ICELC 21:00 FT
[A-4] UMF Grindavik 2
3 - 2
Vik. Olafsvik [A-6]
2 - 0
SRBA 21:00 FT
[14] Novi Pazar
2 - 1
Spartak Subotica [6]
+0 1 - 1
- 21:00 FT
[10] Radnicki Nis
2 - 0
Backa Topola [7]
+1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[11] FK Metalac GM
2 - 1
FK Vozdovac [13]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[19] Macva Sabac
3 - 1
Proleter NS [8]
+1/2 2 - 1
- 21:00 FT
[4] Vojvodina
2 - 0
Javor Ivanjica [12]
-1 2 - 0
SLOA 21:00 FT
[7] Tabor Sezana
0 - 0
NK Bravo [6]
-1/4 0 - 0
CYPA 21:00 FT
[12] Ermis Aradippou
1 - 2
Nea Salamina [10]
+0 0 - 0
TDC 21:00 FT
  Dalkurd FF
5 - 0
Gauthiod  
-1 1/2 2 - 0
- 21:00 FT
  Hacken
1 - 1
Helsingborg  
-1 0 - 0
- 21:00 FT
  Akropolis IF 1
0 - 2
Landskrona  
-3/4 0 - 0
- 21:00 FT
  Mjallby AIF
0 - 1
Ostersunds  
-1/2 0 - 0
DENB 21:00 FT
[2] Silkeborg IF
2 - 0
HB Koge [7]
-1 0 - 0
- 21:00 FT
[12] Vendsyssel FF
1 - 2
Helsingor [4]
+1/2 1 - 1
QATA 21:00 FT
[7] Al Arabi (QAT)
1 - 0
Qatar SC [6]
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[8] Al Wakra
1 - 0
Sailiya [9]
-1/4 0 - 0
BRASP 21:00 FT
[C-3] Ituano/SP
1 - 1
Mirassol/SP [D-1]
0 - 1
- 21:00 FT
[A-1] Corinthians/SP 1
2 - 1
Ponte Preta/SP [B-3]
-1/4 1 - 1
DUA 21:30 FT
[17] FC Koln 2
1 - 1
Wer.Bremen [13]
+1/4 0 - 0
OMC 21:45 FT
  Dhofar
5 - 1
Al Suwaiq  
2 - 1
TBNB 22:00 FT
[8] SD Ponferradina
2 - 2
Sporting Gijon [5]
+0 0 - 1
TBN3 22:00 FT
[A2-7] Real Oviedo B
1 - 0
Sporting Gijon B [A2-9]
-1/4 0 - 0
ITA3 22:00 FT
[B-8] Cesena
0 - 2
Pesaro [B-15]
-1/2 0 - 0
ALBA 22:00 FT
[4] Partizani Tirana
0 - 1
Skenderbeu [9]
0 - 0
BULA 22:00 FT
[8] Levski Sofia
2 - 2
Botev Plovdiv [10]
-3/4 2 - 1
BIA 22:00 FT
[1] Club Brugge
3 - 0
Zulte-Waregem [7]
-1 1/2 2 - 0
BIB 22:00 FT
[2] RFC Seraing 1
1 - 1
Westerlo [4]
-1/4 0 - 1
HUNA 22:00 FT
[9] Budapest Honved
0 - 1
Varda SE [6]
-1/4 0 - 0
TSA 22:00 FT
[8] Luzern
4 - 2
St. Gallen [7]
-1/4 1 - 2
- 22:00 FT
[5] Lausanne Sports
1 - 3
Sion [10]
-3/4 1 - 1
- 22:00 FT
[2] Lugano
0 - 1
Zurich [6]
-1/4 0 - 1
UKRA 22:00 FT
[3] Zorya
4 - 0
FC Lviv [13]
-1 3/4 4 - 0
DENA 22:00 FT
[1] Midtjylland
0 - 1
Aarhus AGF [3]
-1/2 0 - 1
TBNA 22:15 FT
[1] Atletico Madrid 5
1 - 1
Real Madrid [2] 1
+0 1 - 0
GREA 22:15 FT
[14] Panetolikos
1 - 0
Volos NFC [7]
-1/4 0 - 0
TBN3 22:30 FT
[C1-11] UE Olot
1 - 2
L'Hospitalet [C1-9]
-1/2 1 - 2
- 22:30 FT
[B1-1] Amorebieta
2 - 1
Leioa [B1-11]
-3/4 1 - 1
- 22:30 FT
[A2-3] Numancia
0 - 1
Burgos CF [A2-1]
-1/4 0 - 0
BHRA 22:30 FT
[9] Malkiya
0 - 0
Busaiteen [10]
0 - 0
- 22:30 FT
[8] Budaiya (BHR)
0 - 3
Muharraq [5]
0 - 0
HLA 22:45 FT
[4] Vitesse Arnhem 1
2 - 1
AZ Alkmaar [2]
+1/4 1 - 0
TBN3 22:59 FT
[A1-10] Guijuelo 2
0 - 1
Salamanca [A1-1]
+0 0 - 0
- 22:59 FT
[A2-5] Marino de Luanco
3 - 1
Covadonga [A2-10]
-1/2 2 - 1
- 22:59 FT
[B2-9] Haro Deportivo
1 - 0
UD Mutilvera [B2-6]
+0 0 - 0
- 22:59 FT
[D2-2] Linares Deportivo
2 - 0
Ejido [D2-8]
0 - 0
- 22:59 FT
[A1-9] CF Salmantino
1 - 1
Zamora CF [A1-3]
+0 1 - 1
- 22:59 FT
[C1-1] Barcelona B
4 - 2
UE Llagostera [C1-8]
-3/4 1 - 2
- 22:59 FT
[B1-3] Racing Santander
0 - 1
Real Sociedad B [B1-4]
-1/4 0 - 0
NGA 22:59 FT
[2] Spartak Moscow
6 - 1
Krasnodar [10]
-1/4 2 - 0
BIHA 22:59 FT
[10] Radnik Bijeljina
3 - 1
Mladost D. Kakanj [9]
2 - 0
SLOA 22:59 FT
[1] O.Ljubljana
1 - 0
CM Celje [8]
-3/4 1 - 0
TNKA 22:59 FT
[3] Galatasaray
2 - 2
Sivasspor [9]
-3/4 1 - 2
TNKB 22:59 FT
[4] Altay
5 - 0
Tuzlaspor [8]
-1/4 1 - 0
TDC 22:59 FT
  Norrkoping
1 - 1
Goteborg  
-1/4 1 - 1
- 22:59 FT
  GIF Sundsvall
2 - 3
Sandvikens  
-1 1/4 1 - 3
AUTA 22:59 FT
[8] Austria Wien
0 - 0
Rapid Wien [2]
+3/4 0 - 0
SRBA 23:05 FT
[15] FK Rad 1
0 - 5
Partizan [2]
+1 1/2 0 - 2
QATA 23:15 FT
[3] Al Rayyan
3 - 1
Ahli Doha [5]
-1 1 - 0
- 23:15 FT
[10] Umm salal (T)
0 - 3
Al Sadd [1]
+3 0 - 1
UAEA 23:15 FT
[5] Al Nasr (UAE)
2 - 1
Al Sharjah [4]
-1/4 1 - 0
ANHA 23:30 FT
[1] Man City
0 - 2
Man Utd [2] 3
-1 0 - 1
ITA3 23:30 FT
[B-6] Feralpisalo
4 - 0
Virtus Verona [B-11]
-1/4 3 - 0
- 23:30 FT
[A-12] Novara
3 - 0
Lecco [A-5]
+0 2 - 0
- 23:30 FT
[A-20] Pistoiese 1
0 - 1
Pro Vercelli [A-3]
+1/4 0 - 1
- 23:30 FT
[B-1] Padova
1 - 0
Perugia [B-3]
+0 0 - 0
- 23:30 FT
[B-12] Gubbio
3 - 1
Ravenna [B-20]
-1/4 3 - 1
- 23:30 FT
[C-2] Avellino
2 - 0
Paganese [C-17]
-3/4 0 - 0
- 23:30 FT
[C-3] Bari 1
0 - 2
Potenza SC [C-13]
-1 0 - 2
- 23:30 FT
[A-19] Luchese
2 - 1
Pontedera [A-7]
+1/4 1 - 0
POLA 23:30 FT
[6] Slask Wroclaw
0 - 1
Legia Wars. [1]
+3/4 0 - 0
CROA 23:30 FT
[2] Dinamo Zagreb
2 - 0
HNK Rijeka [4]
-1 1 - 0
CYPA 23:30 FT
[5] AEK Larnaka
2 - 1
Olympiakos Nic. [6]
-1 2 - 0
TBN3 00:00 FT
[C1-5] Cornella
4 - 3
Espanyol B [C1-10]
-1/4 1 - 3
- 00:00 FT
[B1-5] Arenas de Guecho
0 - 0
Real Union [B1-7]
-1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[E1-4] Inter de Madrid 1
1 - 2
Real Madrid B [E1-3]
+0 0 - 0
- 00:00 FT
[D2-5] Cordoba 1
2 - 2
Murcia [D2-7]
-3/4 1 - 1
ITA 00:00 FT
[10] Sampdoria 4
2 - 2
Cagliari [18] 3
-1/4 0 - 1
DUA 00:00 FT
[15] A.Bielefeld
0 - 0
Union Berlin [7]
+1/2 0 - 0
HUNA 00:00 FT
[10] Zalaegerzseg
2 - 2
Ferencvaros [1]
+1 1 - 0
ISRA 00:00 FT
[12] Bnei Sakhnin
0 - 2
HIK Shmona [4]
+0 0 - 0
MLTA 00:00 FT
[7] Valletta 1
2 - 4
Gudja United [11]
1 - 0
DENA 00:00 FT
[6] Nordsjaelland
2 - 2
AC Horsens [12]
-1/4 1 - 1
TBNB 00:15 FT
[2] Mallorca
2 - 1
Cartagena [19]
-3/4 1 - 0
BIA 00:15 FT
[4] Anderlecht
1 - 1
KV Mechelen [10]
-1/2 1 - 0
TBNA 00:30 FT
[5] Real Sociedad
1 - 0
Levante [8] 2
-1 1/2 1 - 0
PHC 00:30 FT
  Angers
5 - 0
Club Franciscain   1
2 - 0
- 00:30 FT
  Ajaccio GFCO
1 - 3
Lille  
+1 3/4 0 - 1
BDNA 00:30 FT
[16] Maritimo
0 - 2
Moreirense [8]
-1/4 0 - 1
GREA 00:30 FT
[3] PAOK
2 - 2
Aris Salonica [2]
-1/2 0 - 1
CZEA 00:30 FT
[1] Slavia Praha
2 - 1
Banik Ostrava [7]
-1 1/2 2 - 0
UKRA 00:30 FT
[11] Inhulets Petrove
0 - 0
Kolos Kovalivka [5]
+1/4 0 - 0
TBN3 01:00 FT
[E2-3] Villanovense
0 - 0
Badajoz [E2-1]
+1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[E2-8] Merida
0 - 1
Extremadura UD [E2-2]
-1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[A1-4] Deportivo
1 - 0
Pontevedra [A1-6]
-1/4 1 - 0
ISRA 01:00 FT
[14] Hapoel Kfar Saba
0 - 0
Hapoel Haifa [10]
+1/4 0 - 0
BRAMG 01:00 FT
[9] Athletic Club/MG
1 - 0
Boa Esporte/MG [12]
+0 1 - 0
BRASP 01:00 FT
[D-3] Guarani/SP
1 - 1
Bragantino/SP [C-1] 1
+1 1 - 1
ECUA 01:00 FT
[16] Olmedo 1
0 - 2
Macara [3]
+1/2 0 - 0
SRBA 01:15 FT
[1] Crvena Zvezda
2 - 0
Cukaricki [3]
-1 1/2 0 - 0
ISRA 01:30 FT
[6] Hap. Beer Sheva 1
0 - 1
Hapoel Tel Aviv [11]
-1/4 0 - 1
RMNA 01:30 FT
[1] Steaua Bucuresti
1 - 0
Gaz Metan Medias [13]
-1 1/2 0 - 0
BRARJ 01:30 FT
[9] Nova Iguacu/RJ
0 - 0
Madureira/RJ [6]
-1/4 0 - 0
COLB 01:30 FT
[3] Dep.Quindio
2 - 1
Fortaleza [7]
-1/2 0 - 0
HLB 02:00 FT
[2] De Graafschap
1 - 0
Eindhoven [16]
-1 1/2 0 - 0
BIB 02:00 FT
[3] Lommel
2 - 1
Club Brugge II [8]
-1 3/4 0 - 0
HUNA 02:00 FT
[11] Budafoki MTE
1 - 2
MOL Fehervar FC [3]
+1 1 - 1
DENA 02:00 FT
[10] Vejle
2 - 0
Odense BK [8]
+0 0 - 0
BRARJ 02:00 FT
[4] Fluminense/RJ
0 - 3
Portuguesa/RJ [3]
+0 0 - 1
ANHA 02:15 FT
[7] Tottenham 2
4 - 1
Crystal Palace [13] 3
-1 1 - 1
ITA3 02:30 FT
[C-14] Turris Neapolis 1
1 - 3
Foggia [C-7]
+0 1 - 1
- 02:30 FT
[B-14] Carpi
3 - 0
Modena [B-4]
+1/4 1 - 0
- 02:30 FT
[A-2] Alessandria
2 - 1
Albinoleffe [A-9]
-1/4 1 - 0
URUA 02:30 FT
[12] Danubio 1
0 - 1
Liverpool P. (URU) [1]
+1/4 0 - 0
ITA 02:45 FT
[5] Napoli 2
3 - 1
Bologna [11]
-1 1 - 0
BIA 02:45 FT
[3] Genk
2 - 0
Cercle Brugge [16]
-1/2 2 - 0
TBNA 03:00 FT
[9] Athletic Bilbao 2
2 - 1
Granada [11] 2
-1/2 1 - 0
TBNB 03:00 FT
[7] Girona 1
0 - 1
Almeria [3]
+0 0 - 0
ITB 03:00 FT
[18] Reggiana 1
0 - 4
Lecce [2]
+1/2 0 - 3
ITA3 03:00 FT
[A-4] AC Renate
0 - 0
Carrarese [A-15]
-1/4 0 - 0
PHC 03:00 FT
  Canet Roussillon
2 - 1
Marseille  
1 - 1
BDNA 03:00 FT
[11] Rio Ave
2 - 0
SC Farense [17]
-1/2 1 - 0
COLB 03:00 FT
[6] Valledupar
1 - 2
Cortulua [5]
+0 0 - 1
- 03:00 FT
[15] Barranquilla
0 - 1
Atletico [8]
+0 0 - 0
- 03:00 FT
[10] Orsomarso
4 - 2
Bogota FC [14]
-1/4 1 - 1
ARGA 03:10 FT
[A-13] Arsenal Sarandi
0 - 5
Estudiantes LP [A-2]
+1/4 0 - 3
COLA 03:30 FT
[8] America Cali
1 - 0
Pereira [18]
-1 0 - 0
ECUA 03:30 FT
[11] Manta FC 1
1 - 0
Dep.Cuenca [6] 1
-1/4 1 - 0
BRC 04:00 FT
  Palmeiras/SP
2 - 0
Gremio/RS  
-1/4 0 - 0
BRARJ 04:00 FT
[10] Boavista/RJ
2 - 0
Bangu/RJ [11]
1 - 0
COLB 04:15 FT
[16] Real San Andres 1
0 - 1
Boca Juniors Cali [13]
-1/4 0 - 1
URUA 04:45 FT
[11] Cerro Largo
3 - 1
Plaza Colonia [5]
-1/4 2 - 0
CRCA 05:00 FT
[B-1] Dep. Saprissa
1 - 2
Municipal Grecia [A-4]
-1 1 - 1
ARGA 05:20 FT
[B-13] Patronato Parana
0 - 1
Union Santa Fe [B-4]
+1/4 0 - 0
- 05:20 FT
[B-7] Gimnasia LP
1 - 1
Defensa YJ [B-3]
+0 0 - 0
PARA 05:30 FT
[7] Guarani CA
0 - 1
Sportivo Luqueno [6]
-3/4 0 - 1
COLA 05:40 FT
[10] Jag de Cordoba
3 - 2
Patriotas [14]
-1/2 3 - 1
ECUA 06:00 FT
[14] Guayaquil City 1
0 - 3
Barcelona SC [1]
+1 0 - 2
MEXB 06:00 FT
[11] Atlante
5 - 0
Tepatitlan FC [6]
-1 1 - 0
BRARJ 06:15 FT
[5] Botafogo/RJ
3 - 0
Resende/RJ [7]
-1 2 - 0
BRAMG 06:30 FT
[1] Atl. Mineiro/MG
4 - 0
Uberlandia/MG [8]
-1 3/4 1 - 0
CRCA 07:00 FT
[B-5] San Carlos
0 - 0
Jicaral Sercoba [B-2]
-1/2 0 - 0
ARGA 07:30 FT
[B-1] Velez Sarsfield
1 - 7
Boca Juniors [B-6]
+1/4 1 - 2
URUA 07:45 FT
[4] Nacional Montevideo 1
2 - 1
Defensor SC [15]
-1/2 1 - 0
COLA 08:00 FT
[15] Boyaca Chico
2 - 1
Deportes Tolima [5]
+1/2 2 - 1
MEXA 08:05 FT
[4] Santos Laguna
3 - 1
Necaxa [18]
-3/4 1 - 0
- 10:00 FT
[10] Pumas UNAM