x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSA 15:05 FT
[1] Central Coast
2 - 0
Macarthur FC [5]
+0 1 - 0
MDVA 17:30 FT
[4] Sfintul Gheorghe
3 - 2
FC Floresti [8]
1 - 0
AUSW 17:35 FT
[9] Perth Glory Nữ
0 - 4
Newcastle Jets Nữ [8]
+3/4 0 - 2
NGA 18:00 FT
[15] Arsenal-Tula
0 - 3
Lok. Moscow [3]
+0 0 - 0
ARMA 18:00 FT
[2] FC Noah
3 - 1
Lori Vanadzor [5]
-1/4 1 - 0
ANHU23 19:00 FT
[1-2] Blackburn U23
5 - 1
Southampton U23 [1-13]
3 - 1
ALBA 19:00 FT
[3] KF Laci
1 - 1
Apolonia Fier [10]
0 - 0
AZEA 19:00 FT
[6] Sabah FK
1 - 1
Sumqayit [3]
-1/4 1 - 0
UKRA 19:00 FT
[14] Rukh Vynnyky
0 - 4
Desna Chernigiv [6]
0 - 2
- 19:00 FT
[8] SK Dnipro-1
0 - 0
PFK Aleksandriya [7]
+0 0 - 0
GHCLB 19:30 FT
  KTP Kotka
1 - 1
IFK Mariehamn  
1 - 1
EGYC 19:30 FT
  Petrojet Suez
0 - 0
Coca-Cola  
0 - 0
ANHU23 20:00 FT
[2-13] West Brom U23
2 - 1
Burnley U23 [2-3]
0 - 0
- 20:00 FT
[2-9] Sunderland U23
1 - 1
Newcastle U23 [2-12]
1 - 1
- 20:00 FT
[1-1] Man City U23
5 - 0
West Ham U23 [1-11]
1 - 0
BIHA 20:00 FT
[11] Olimpik Sarajevo
2 - 0
Sloboda Tuzla [8]
1 - 0
TNKA 20:00 FT
[4] Trabzonspor
1 - 3
Alanyaspor [6]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[12] Antalyaspor
1 - 1
Kasimpasa [14]
-1/4 1 - 0
NGA 20:30 FT
[4] Rubin Kazan
2 - 1
Zenit [1]
+3/4 1 - 0
CZEB 20:30 FT
[9] Dukla Praha
5 - 0
Usti & Labem [5]
-1 2 - 0
BHRA 20:55 FT
[2] AL Riffa (T)
2 - 0
East Riffa [1]
-3/4 1 - 0
ALGA 21:00 FT
  CR Belouizdad
1 - 1
CS Constantine  
0 - 0
KUWA 21:10 FT
[1] Al Qadsia
1 - 1
Al Kuwait [5]
+0 0 - 1
AZEA 21:15 FT
[2] Neftchi Baku
3 - 1
Keşla FK [8]
-3/4 2 - 0
BDNB 22:00 FT
[18] Porto B
1 - 1
Casa Pia AC [8]
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[13] Cova Piedade 2
0 - 2
Academico Viseu [14]
-1/4 0 - 0
ALBA 22:00 FT
[2] Vllaznia Shkoder
0 - 0
Kukesi [6]
0 - 0
SRBA 22:00 FT
[20] OFK Backa
1 - 1
Mladost Lucani [9]
+0 1 - 0
CYPA 22:00 FT
[13] Ethnikos Achnas
2 - 1
Doxa Katokopia [9]
-1/4 1 - 0
BULA 22:30 FT
[9] Tsarsko Selo
2 - 0
Slavia Sofia [12]
-1/4 1 - 0
RMNA 22:30 FT
[7] Arges Pitesti
2 - 1
CSMS Politehnica Iasi [16]
-1/4 1 - 0
BDNB 22:59 FT
[9] Benfica B
3 - 1
Arouca [6]
+0 2 - 1
TNKA 22:59 FT
[10] Goztepe
3 - 1
Erzurum BB [20]
-1/4 1 - 0
- 22:59 FT
[11] Konyaspor
0 - 3
Fenerbahce [2]
+1/2 0 - 2
TNKB 22:59 FT
[15] Adanaspor
1 - 1
Balikesirspor [14]
+0 0 - 1
QATA 23:15 FT
[11] Al Khor (T)
1 - 3
Al Garrafa [4]
+1 0 - 2
BHRA 23:30 FT
[7] Al Najma (BHR) (T) 1
1 - 5
Manama [3]
+0 1 - 1
- 23:30 FT
[6] Al Ahli (BHR) (T)
1 - 1
Al Hadd [4]
+3/4 1 - 1
POLA 00:00 FT
[7] Warta Poznan
2 - 0
Wisla Plock [14]
+0 1 - 0
ISRA 00:00 FT
[3] Ashdod 1
1 - 1
Hapoel Hadera [9]
-1/2 0 - 1
ISRB 00:00 FT
[5] INR HaSharon
2 - 0
Hapoel Acre [14]
-1/2 1 - 0
- 00:00 FT
[7] HR Letzion
1 - 1
Hapoel Jerusalem [2]
+1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[11] Hapoel Raanana
3 - 1
Hapoel Iksal [6]
-1/4 2 - 1
CYPA 00:00 FT
[3] Apollon Limassol
0 - 0
AEL Limassol [2]
-1/4 0 - 0
SRBA 00:05 FT
[18] Zlatibor Cajetina
1 - 2
Napredak [16]
-1/4 1 - 1
GREA 00:30 FT
[4] AEK Athens
2 - 0
Apollon Smirnis [9]
-1 1/4 2 - 0
HLB 00:45 FT
[15] Ajax U21
1 - 2
Den Bosch [20]
-1 1 - 1
ANHA 01:00 FT
[4] Chelsea
2 - 0
Everton [8] 3
-3/4 1 - 0
TBNB 01:00 FT
[20] Alcorcon
4 - 0
Mirandes [11]
+0 0 - 0
ITB 01:00 FT
[8] Chievo
1 - 2
Vicenza [11]
-1/2 0 - 2
DUC3 01:00 FT
[3] Ingolstadt
2 - 1
Turkgucu-Ataspor [8]
-3/4 2 - 1
BDNB 01:00 FT
[15] Vilafranquense
2 - 2
SC Covilha [12]
-1/4 1 - 1
DENA 01:00 FT
[7] Aalborg BK
1 - 0
Sonderjyske [9]
-1/4 0 - 0
RMNA 01:30 FT
[11] Voluntari 1
1 - 1
Dinamo Bucuresti [14]
+1/4 0 - 1
ISRA 01:45 FT
[1] Maccabi TA
4 - 1
Beitar Jerusalem [8]
-1 1 - 0
DUB 02:30 FT
[2] Hamburger 2
1 - 1
Holstein Kiel [4] 2
-1/4 1 - 1
URUA 02:30 FT
[16] CA Rentistas
1 - 3
CA Progreso [9]
-1/4 0 - 2
ITA 02:45 FT
[1] Inter Milan
1 - 0
Atalanta [4] 1
-1/2 0 - 0
BIA 02:45 FT
[8] Gent
1 - 0
Oostende [5]
-3/4 1 - 0
ANHA 03:00 FT
[6] West Ham Utd 1
2 - 0
Leeds Utd [9] 1
-1/4 2 - 0
TBNA 03:00 FT
[7] Real Betis
3 - 2
Alaves [19] 3
-3/4 0 - 2
TBNB 03:00 FT
[17] Lugo
0 - 0
Fuenlabrada [13]
+0 0 - 0
ITA3 03:00 FT
[B-10] Mantova
1 - 1
Alto Adige [B-2]
+1/4 0 - 1
PHC 03:00 FT
  Nice 2
0 - 2
Monaco   1
+3/4 0 - 1
BDNB 03:00 FT
[16] Varzim
0 - 1
Leixoes [11]
-1/4 0 - 1
HLB 03:00 FT
[18] AZ Alkmaar U21
2 - 3
NAC Breda [3]
+3/4 0 - 2
BDNA 03:15 FT
[13] Belenenses
0 - 3
Benfica [3]
+1 1/2 0 - 0
URUA 04:45 FT
[10] Dep. Maldonado 1
0 - 2
CA Fenix [6]
+0 0 - 0
BRASP 05:00 FT
[B-2] Ferroviaria/SP
5 - 0
Botafogo/SP [A-4]
-1/2 3 - 0
- 05:00 FT
[A-2] Santo Andre/SP
0 - 0
Sao Caetano/SP [D-4]
-3/4 0 - 0
ARGA 05:15 FT
[A-5] Racing Club
1 - 0
Rosario Central [A-7]
-1/4 0 - 0
BRARS 06:00 FT
[12] EC Pelotas/RS
0 - 2
Ypiranga/RS [3]
+1/4 0 - 1
- 06:00 FT
[2] Internacional/RS
1 - 2
Sao Luiz/RS [7]
-1 1/4 0 - 1
COLB 06:00 FT
[2] Union Magdalena 1
2 - 0
Leones FC [4]
+0 2 - 0
ECUA 07:00 FT
[10] Tecnico Uni.
0 - 0
9 de Octubre [13]
-1/4 0 - 0
ARGA 07:30 FT
[A-6] River Plate
0 - 1
Argentinos Jun. [A-10]
-1 1/2 0 - 0
BRARS 08:00 FT
[9] Novo Hamburgo/RS
1 - 3
Juventude/RS [5]
+1/2 0 - 2
- 08:00 FT
[4] Caxias/RS
3 - 2
Aimore/RS [6]
-1/2 2 - 1
COLA 08:00 FT
[3] Santa Fe
2 - 2
Deportivo Pasto [11]
-3/4 1 - 1
CRCA 08:00 FT
[A-2] Santos Guapiles
1 - 0
Cartagines [B-4]
-1/4 0 - 0
MEXA 10:00 FT
[12] Pachuca 1
2 - 1
Club Tijuana [9]
-1/4 2 - 1
 
« 08 tháng 03 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo