x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSVPL 11:00 FT
[13] Altona City
2 - 2
Avondale Heights [2] 2
+1/2 0 - 2
AUSNSW 11:30 FT
[11] Sutherland Sharks
1 - 1
Marconi Stallions [7]
+1/2 1 - 0
NHATB 11:30 FT
[1] Alb. Niigata (JPN) 1
1 - 0
V-Varen Nagasaki [12]
+1/4 0 - 0
HQB 11:30 FT
[4] Chungnam Asan
0 - 1
Bucheon 1995 [9]
0 - 0
NHATA 12:00 FT
[15] Shimizu S-Pulse
2 - 2
Avispa Fukuoka [11]
-1/2 1 - 0
- 12:00 FT
[9] Tokushima Vortis
1 - 1
Vissel Kobe [3]
+1/4 0 - 0
- 12:00 FT
[19] Vegalta Sendai
1 - 5
Kawasaki Fro. [1]
+1 1/4 0 - 4
- 12:00 FT
[8] FC Tokyo
3 - 2
Cerezo Osaka [6]
-1/4 0 - 1
NHATB 12:00 FT
[6] Jubilo Iwata
1 - 3
Machida Zelvia [9]
-1/2 1 - 2
- 12:00 FT
[15] Omiya Ardija
0 - 2
Ventforet Kofu [7]
-1/4 0 - 1
- 12:00 FT
[21] Giravanz Kita.
1 - 2
Mito Hollyhock [5]
+1/4 0 - 0
HQA 12:00 FT
[5] Jeju Utd
1 - 1
Jeonbuk H.Motor [1]
+1/4 0 - 0
NHATA 13:00 FT
[20] Yokohama FC
1 - 2
Oita Trinita [18]
+0 1 - 2
- 13:00 FT
[5] Sagan Tosu
2 - 0
Urawa Red [10]
-1/4 0 - 0
AUSA 13:05 FT
[7] Brisbane Roar
1 - 1
Sydney FC [4]
+0 1 - 0
NHATA 14:00 FT
[2] Nagoya Grampus
1 - 0
Consa. Sapporo [16]
+0 0 - 0
- 14:00 FT
[14] Kashiwa Reysol
2 - 1
Shonan Bellmare [13]
-3/4 1 - 1
NHATB 14:00 FT
[2] Ryukyu
2 - 1
Renofa Yamaguchi [16]
-1/4 2 - 0
HQB 14:00 FT
[6] Anyang
1 - 2
Ansan Greeners [3]
-1/2 1 - 0
- 14:00 FT
[2] Seoul E-Land
4 - 0
Sangju Sangmu [7]
+0 1 - 0
HKGA 14:00 FT
[8] Resources Capital
1 - 2
HK Ranger [6]
+1/2 0 - 1
HQA 14:30 FT
[9] Gwangju
0 - 1
Ulsan Hyundai [2]
+3/4 0 - 1
- 14:30 FT
[11] Incheon Utd
2 - 1
Daegu [10]
+1/2 2 - 1
AUSBPL 15:00 FT
[5] Western Spirit
4 - 2
UQ FC [10]
+0 4 - 0
AUSNSW 15:00 FT
[4] Mt Druitt Town
3 - 1
APIA Tigers [12]
+1/4 2 - 0
AUSW 15:05 FT
[5] Adelaide Utd Nữ
2 - 0
Sydney FC Nữ [1]
+1 2 - 0
AUSA 15:10 FT
[12] Melb. Victory
0 - 6
Melbourne City [3]
+1 0 - 1
AUSBPL 15:10 FT
[1] Albany Creek
7 - 0
Brisbane Knights [6]
-2 1/2 2 - 0
MAPL 15:45 FT
[4] Kelantan
0 - 1
Perak II [9]
0 - 0
NGB 16:00 FT
[17] Akron Togliatti 1
1 - 1
SKA-Khabarovsk [12]
+0 0 - 0
KAZSC 16:00 FT
  Tobol Kostanay (T)
1 - 1
Astana  
+1/4 1 - 0
UKRU21 16:00 FT
[9] Zorya U21
3 - 1
FC Lviv U21 [10]
1 - 0
AUSQSL 16:00 FT
  Queensland Lion
3 - 2
Gold Coast Knights   1
+0 1 - 1
- 16:00 FT
  Brisbane Strikers
0 - 1
Magpies Crusaders  
+0 0 - 0
NGB 17:00 FT
[10] Yenisey
1 - 3
Fakel [9]
+0 1 - 0
ARMA 17:00 FT
[7] Van Yerevan
3 - 1
Urartu [6]
+1/4 2 - 0
HQA 17:00 FT
[7] Gangwon
1 - 3
Pohang Steelers [8]
+1/4 1 - 0
THA 17:00 FT
[6] Muang Thong Utd
2 - 2
Buriram Utd [2]
+3/4 0 - 0
MDVA 17:30 FT
[6] CSCT Buiucani
5 - 1
Codru Lozova FC [10]
2 - 0
TNKB 17:30 FT
[11] Bandirmaspor 1
2 - 2
Altinordu SK [6]
-1/4 0 - 1
TBN3 18:00 FT
[B2-3] Ebro
0 - 1
SD Tarazona [B2-5]
-1/2 0 - 1
BDNB 18:00 FT
[2] Vizela
2 - 0
CD Mafra [11]
-3/4 0 - 0
NGA 18:00 FT
[4] CSKA Moscow
2 - 0
Akhmat Groznyi [11]
-3/4 1 - 0
NGB 18:00 FT
[1] Krylya Sovetov
5 - 0
Chertanovo [21]
-2 1/2 4 - 0
- 18:00 FT
[22] Shinnik Yaroslavl
1 - 4
FK Orenburg [3]
+1 0 - 2
- 18:00 FT
[15] Krasnodar B 1
2 - 1
Veles Moscow [7]
+0 1 - 1
- 18:00 FT
[4] Alania Vla
1 - 0
Irtysh Omsk [19]
-3/4 1 - 0
- 18:00 FT
[11] Volgar Astrakhan
1 - 1
Nizhny Nov [2]
+1/4 0 - 0
GEOA 18:00 FT
[7] Samgurali Tskh. (T)
0 - 0
Saburtalo [4]
+1/4 0 - 0
LITA 18:00 FT
[5] Dziugas FC
2 - 1
Hegelmann Litauen [7] 1
+1/4 1 - 0
UKRU21 18:00 FT
[1] Dinamo Kiev U21
6 - 0
FC Mynai U21 [11]
3 - 0
- 18:00 FT
[13] Inhulets Petrove U21
2 - 4
Kolos Kovalivka U21 [6]
2 - 0
THA 18:00 FT
[10] Prachuap FC
1 - 0
Nakhon Ratch. [9]
-1/4 0 - 0
UZBSC 18:00 FT
  Pakhtakor (T)
1 - 0
Nasaf Qarshi  
0 - 0
IRNA 18:30 FT
[9] Sanat Naft
0 - 0
Persepolis [1]
+1/2 0 - 0
- 18:30 FT
[4] Gol Gohar
0 - 0
Mes Rafsanjan [5]
0 - 0
- 18:30 FT
[10] Shahr Khodrou
2 - 0
Peykan [11]
1 - 0
- 18:30 FT
[14] SaiPa Karadj
0 - 0
Naft M. Soleyman [12]
-1/4 0 - 0
THA 18:30 FT
[11] Police Tero FC
3 - 1
Suphanburi [13]
+1/4 1 - 1
POLB 18:40 FT
[4] LKS Lodz
2 - 2
Widzew Lodz [7]
-1/4 0 - 2
DUB 19:00 FT
[10] Erzgebirge Aue
1 - 1
Hannover 96 [11]
+1/4 0 - 1
- 19:00 FT
[2] Greuther Furth
1 - 2
Bochum [1]
+0 1 - 1
- 19:00 FT
[7] Karlsruher
0 - 0
St. Pauli [8]
-1/4 0 - 0
NGB 19:00 FT
[14] Tekstilshchik Ivanov
1 - 1
Tom Tomsk [18]
+1/4 1 - 0
ICELC 19:00 FT
[A-1] Valur Rey.
2 - 2
HK Kopavogur [A-3]
-1 3/4 1 - 0
MNEA 19:00 FT
[2] Sutjeska
4 - 3
Zeta [7]
2 - 3
TDC 19:00 FT
  Vasteras
3 - 0
GAIS  
-3/4 1 - 0
- 19:00 FT
  Malmo
4 - 1
Halmstads  
-1 1 - 1
- 19:00 FT
  Trelleborgs
3 - 1
IF Lodde  
2 - 1
- 19:00 FT
  Orebro
2 - 2
Sirius  
+0 0 - 1
UKRA 19:00 FT
[10] FC Mariupol 2
0 - 1
Vorskla [4]
+1/2 0 - 1
IRNA 19:00 FT
[8] Tractor SC
2 - 1
Nassaji Mazandaran [15]
2 - 1
- 19:00 FT
[6] Aluminium Arak 1
1 - 6
Sepahan [2]
1 - 2
THA 19:00 FT
[15] Trat FC
0 - 0
Rayong FC [16]
-3/4 0 - 0
ANHA 19:30 FT
[16] Burnley 1
1 - 1
Arsenal [9] 1
+3/4 1 - 1
ANHB 19:30 FT
[2] Watford
1 - 0
Nottingham Forest [16]
-1/2 1 - 0
MDVA 19:30 FT
[1] Sheriff Tiraspol
7 - 0
Dinamo-Auto [5]
3 - 0
RMNA 19:30 FT
[3] FC Uni.Craiova
1 - 0
Botosani [6]
-1/2 1 - 0
QATA 19:45 FT
[12] Al Kharaitiyat FC
0 - 2
Al Duhail SC [2]
0 - 0
CAFCL 20:00 FT
[Bang A-4] Merreikh Al Sudan
0 - 0
Simba SC [Bang A-1]
+0 0 - 0
- 20:00 FT
[Bang B-4] TP Mazembe
1 - 2
Mamelodi Sun. [Bang B-1]
-1/4 0 - 0
ANHL1 20:00 FT
[10] Gillingham
3 - 1
Ipswich [9]
+1/4 1 - 0
ANHL2 20:00 FT
[7] Exeter City
4 - 0
Leyton Orient [13]
-1/2 3 - 0
TBNA 20:00 FT
[17] Valladolid 2
2 - 1
Getafe [15] 1 2
+0 2 - 1
ITB 20:00 FT
[20] Virtus Entella
0 - 0
Ascoli [16]
+0 0 - 0
- 20:00 FT
[17] Cosenza
1 - 2
Frosinone [14]
+1/4 1 - 1
- 20:00 FT
[13] Pisa
0 - 0
Reggina [10]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[11] Cremonese
0 - 1
Salernitana [3]
-1/2 0 - 1
- 20:00 FT
[19] Pescara 1
0 - 1
SPAL 1907 [6]
+0 0 - 1
DUC3 20:00 FT
[14] Magdeburg
1 - 1
Waldhof Man. [11]
+0 0 - 1
- 20:00 FT
[19] Lubeck
1 - 2
Vik.Koln [9]
+0 0 - 0
- 20:00 FT
[16] Meppen
0 - 4
Dynamo Dresden [2]
+1/4 0 - 2
- 20:00 FT
[13] Duisburg
1 - 0
Munchen 1860 [4]
+1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[1] Hansa Rostock
2 - 1
Kaiserslautern [18]
-1/2 0 - 1
- 20:00 FT
[5] Saarbrucken
2 - 2
Uerdingen [15]
-1/4 1 - 1
DUC4N 20:00 FT
[17] Hoffenheim II
1 - 1
Pirmasens [14]
-1/4 1 - 1
- 20:00 FT
[13] Mainz II
2 - 1
Bayern Alzenau [21]
-1 1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[9] Koblenz
1 - 0
TSV Schott Mainz [19]
-1 1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[6] Homburg
1 - 2
Hessen Kassel [16]
-1 0 - 2
- 20:00 FT
[18] Giessen
3 - 0
Astoria Walldorf [20]
0 - 0
- 20:00 FT
[11] Aalen
0 - 1
SSV Ulm [4]
+3/4 0 - 0
- 20:00 FT
[7] FSV Frankfurt 1
0 - 2
Stuttgart II [10]
-1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[15] Sonnenhof
0 - 4
TSV Steinbach [5]
+1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[8] Bahlinger
3 - 2
Freiburg II [1]
+1/4 1 - 1
- 20:00 FT
[3] Offenbach
1 - 0
TSG Balingen [12]
-1 1/2 0 - 0
DUC4T 20:00 FT
  Sportfreunde Lotte 1
1 - 1
Preussen Munster  
+3/4 0 - 0
- 20:00 FT
  Wuppertaler
2 - 0
Schalke 04 II  
-1/2 1 - 0
- 20:00 FT
  Wiedenbruck
0 - 2
Fort.Dusseldorf II  
+0 0 - 0
- 20:00 FT
  Bonner SC
0 - 0
Lippstadt  
-1/2 0 - 0
- 20:00 FT
  Wegberg-Beeck
0 - 2
B.Dortmund II  
+1 1/2 0 - 0
- 20:00 FT
  SV Straelen
3 - 1
Bergisch Gladbach  
-1/4 0 - 1
- 20:00 FT
  Homberg
0 - 2
Rodinghausen  
+1/2 0 - 1
- 20:00 FT
  Oberhausen
3 - 1
A.Aachen  
-1/2 2 - 0
HLB 20:00 FT
[4] Almere City
4 - 1
SBV Excelsior [9]
-1/2 2 - 0
NGB 20:00 FT
[5] Torpedo Moscow
1 - 2
Chayka FK Pesch [13]
-3/4 1 - 0
- 20:00 FT
[8] Neftekhimik Nizh
5 - 1
Dinamo Bryansk [20]
-1 2 - 1
POLB 20:00 FT
[15] Resovia
0 - 2
Gornik Leczna [2]
+1/4 0 - 1
BIHA 20:00 FT
[12] FK Krupa
1 - 1
Siroki Brijeg [4]
0 - 0
- 20:00 FT
[6] FK Tuzla City
2 - 0
Zeljeznicar [7]
1 - 0
BULA 20:00 FT
[4] Arda Kardzhali
1 - 0
Cherno More [7]
-1/4 1 - 0
MKDA 20:00 FT
[3] Makedonija
1 - 0
Sileks Kratovo [9]
1 - 0
GEOA 20:00 FT
[5] Lokomotiv T
3 - 2
FC Telavi [8]
2 - 0
GREA 20:00 FT
[12] OFI Creta 1
2 - 3
Larissa [13]
-1/2 1 - 1
ISRA 20:00 FT
[7] Maccabi Netanya
1 - 0
Bnei Yehuda [13]
-1/4 0 - 0
LITA 20:00 FT
[9] Dainava Alytus 1
0 - 2
Nevezis [10]
+3/4 0 - 1
MLTA 20:00 FT
[10] Floriana
0 - 0
Balzan [12]
0 - 0
- 20:00 FT
[14] Tarxien Rainbows
0 - 3
Birkirkara [4]
0 - 0
- 20:00 FT
[1] Hamrun Spartans
1 - 0
Hibernians [2]
0 - 0
MNEA 20:00 FT
[3] Decic Tuzi
0 - 1
Rudar [4]
0 - 0
CZEA 20:00 FT
[18] Pribram
0 - 2
Slovan Liberec [6]
+3/4 0 - 0
TNKA 20:00 FT
[21] Denizlispor
3 - 2
Malatyaspor [16]
+0 2 - 1
TNKB 20:00 FT
[17] Osmanlispor
1 - 1
Menemen Bld [13]
+0 1 - 0
DENB 20:00 FT
[3] Esbjerg FB
2 - 0
Fremad Amager [6]
-1/2 0 - 0
MASL 20:00 FT
[6] Selangor FA
3 - 1
Pahang [11]
-1/2 1 - 0
- 20:00 FT
[12] UiTM FC
1 - 2
Terengganu [2]
+1/2 1 - 0
- 20:00 FT
[4] Penang FA
1 - 0
Kuala Lumpur FA [5]
-1/2 1 - 0
- 20:00 FT
[7] Melaka FA
1 - 1
Sabah FA [10]
-1 0 - 1
MAPL 20:00 FT
[3] Negeri Sembilan
2 - 1
Johor Darul Takzim II [2]
1 - 1
- 20:00 FT
[8] PDRM FA
0 - 3
Selangor II [5]
0 - 1
- 20:00 FT
[7] Terengganu II
4 - 0
FAM-MSN [11]
2 - 0
NPA 20:00 FT
[7] Cape Town City
1 - 2
Stellenbosch FC [12]
-1/2 1 - 1
PHC 20:15 FT
  Rumilly Vallieres
1 - 1
Annecy FC  
1 - 0
TS 90': 1-1; Pen: 6-5
- 20:15 FT
  Olympique Ales
1 - 2
Montpellier  
1 - 1
- 20:15 FT
  Red Star 93
3 - 2
Lens  
+3/4 1 - 1
- 20:15 FT
  St.Louis Neuweg
0 - 2
Sedan  
0 - 0
NGA 20:30 FT
[14] Rotor Volgograd
0 - 0
Khimki [8]
+0 0 - 0
POLB 20:30 FT
[16] GKS Jastrzebie
2 - 0
Korona Kielce [11]
+1/4 0 - 0
SVKA 20:30 FT
[1] Slo. Bratislava
3 - 1
Dunajska Stred [2]
-1/2 2 - 1
- 20:30 FT
[11] Zemplin Michalovce
1 - 0
Nitra [10]
-3/4 0 - 0
- 20:30 FT
[3] MSK Zilina
3 - 2
Ruzomberok [9]
-1 3 - 1
- 20:30 FT
[5] Zlate Moravce
1 - 0
Sered [7]
-1 1 - 0
- 20:30 FT
[6] Trencin
2 - 0
Spartak Trnava [4]
+0 1 - 0
- 20:30 FT
[12] Senica
1 - 1
FK Pohronie [8]
+0 0 - 1
CZEB 20:30 FT
[2] SK Lisen
2 - 1
Hradec Kralove [1]
+1/4 1 - 0
- 20:30 FT
[11] FK Blansko
2 - 0
Fotbal Trinec [12]
+0 1 - 0
AUTB 20:30 FT
[4] Austria Klagenfurt
3 - 2
Dornbirn [8]
-1 1 - 1
UAEA 20:30 FT
[8] Ittihad Kalba 1
0 - 2
Baniyas [2]
+1/2 0 - 0
- 20:30 FT
[6] Al Ain
1 - 1
Al Wasl [9]
-1/2 0 - 0
ITA 21:00 FT
[14] Spezia 2
1 - 1
Benevento [16] 4
-1/4 0 - 1
DUC4T 21:00 FT
  FC Koln II
2 - 0
M.gladbach II  
-1/4 1 - 0
POLA 21:00 FT
[15] Podbeskidzie
2 - 2
Lechia GD [5]
+0 1 - 1
CROA 21:00 FT
[6] Slaven Belupo
0 - 0
Lok. Zagreb [10]
+0 0 - 0
ICELC 21:00 FT
[B-2] KR Reykjavik
3 - 1
Kordrengir [B-5]
1 - 0
- 21:00 FT
[D-2] Fylkir
0 - 1
Leiknir Rey. [D-3]
-1 0 - 0
MNEA 21:00 FT
[5] FK Podgorica
2 - 1
FK Jerezo [8]
1 - 0
SLOA 21:00 FT
[3] Mura
2 - 0
Aluminij [9]
-3/4 1 - 0
CYPA 21:00 FT
[7] Pafos FC
1 - 1
Apoel FC [8]
+0 0 - 0
TDC 21:00 FT
  Elfsborg
3 - 2
Falkenbergs  
-1 1/4 1 - 0
- 21:00 FT
  Degerfors IF
2 - 0
Utsiktens BK  
-2 1/4 1 - 0
DENB 21:00 FT
[8] Hvidovre IF
2 - 0
Kolding IF [11]
-1/4 0 - 0
IRNA 21:00 FT
[3] Esteghlal Tehran
1 - 0
Foolad Khozestan [7]
0 - 0
- 21:00 FT
[13] Zobahan
2 - 0
Machine Sazi [16]
1 - 0
ALGA 21:00 FT
[13] ASO Chlef
2 - 3
Ain M'lila [6]
-1/4 0 - 2
- 21:00 FT
[7] Paradou AC
2 - 1
USM Alger [10]
+0 1 - 0
- 21:00 FT
[19] JSM Skikda
0 - 1
MC Oran [3]
+1/2 0 - 0
DUA 21:30 FT
[11] Hoffenheim 2
2 - 1
Wolfsburg [3] 1 4
+0 2 - 1
- 21:30 FT
[4] Ein.Frankfurt 2
1 - 1
Stuttgart [9] 3
-3/4 0 - 0
- 21:30 FT
[10] Freiburg 1
0 - 3
Leipzig [2] 1
+3/4 0 - 1
- 21:30 FT
[15] Hertha Berlin 2
2 - 1
Augsburg [12] 3
-1/2 0 - 1
- 21:30 FT
[8] M.gladbach
0 - 1
B.Leverkusen [6] 2
+0 0 - 0
WALA 21:30 FT
[1] Connah's QN
2 - 1
Newtown AFC [9]
1 - 1
- 21:30 FT
[11] Flint Town Utd
0 - 1
Penybont [5]
+1/2 0 - 1
- 21:30 FT
[7] Haverfordwest
1 - 0
Cardiff Metropolitan [10]
1 - 0
- 21:30 FT
[12] Cefn Druids AFC
0 - 1
Barry Town [4]
+1/2 0 - 1
- 21:30 FT
[6] Caernarfon Town
2 - 2
Aberystwyth [8]
-1/2 0 - 1
ANHA 22:00 FT
[20] Sheffield Utd 4
0 - 2
Southampton [14] 3
+1/4 0 - 1
ANHB 22:00 FT
[3] Swansea City
2 - 1
Middlesbrough [10]
+0 1 - 0
- 22:00 FT
[6] Barnsley
1 - 0
Birmingham [19]
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[15] Bristol City
0 - 2
QPR [11]
+1/4 0 - 2
- 22:00 FT
[18] Coventry
1 - 0
Derby County [21]
+0 1 - 0
- 22:00 FT
[9] Millwall
0 - 2
Blackburn Rovers [14]
-1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[1] Norwich
3 - 0
Luton Town [13]
-1 1/2 2 - 0
- 22:00 FT
[17] Preston North End
1 - 1
Bournemouth [5]
+1/2 0 - 1
- 22:00 FT
[7] Reading
3 - 0
Sheffield Wed. [22]
-1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[12] Stoke City
2 - 0
Wycombe [24]
-3/4 0 - 0
ANHL1 22:00 FT
[4] Lincoln
3 - 0
Crewe Alexandra [15]
-1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[18] Shrewsbury
0 - 2
Fleetwood Town [13]
+0 0 - 1
- 22:00 FT
[11] Accrington
2 - 1
Swindon [23]
-3/4 2 - 1
- 22:00 FT
[5] Blackpool
1 - 1
Wimbledon [19]
-3/4 0 - 0
- 22:00 FT
[17] Burton Albion
2 - 1
Peterborough Utd [2]
+1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[12] Doncaster Rovers
2 - 1
Plymouth Argyle [16]
-3/4 1 - 0
- 22:00 FT
[1] Hull City
2 - 0
Bristol Rovers [22]
-1 1 - 0
- 22:00 FT
[21] Northampton
4 - 1
Portsmouth [6]
+1/2 4 - 0
- 22:00 FT
[7] Oxford Utd
0 - 0
Charlton Athletic [8]
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[3] Sunderland
2 - 0
Rochdale [24]
-1 1/4 2 - 0
- 22:00 FT
[20] Wigan
3 - 0
Milton Keynes Dons [14]
+1/2 1 - 0
ANHL2 22:00 FT
[4] Tranmere Rovers
0 - 1
Crawley Town [12]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[5] Morecambe
3 - 1
Carlisle [10]
+0 2 - 0
- 22:00 FT
[8] Salford City
1 - 1
Scunthorpe Utd [19]
-3/4 1 - 1
- 22:00 FT
[2] Cambridge Utd
1 - 0
Walsall [18]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[20] Barrow
2 - 0
Mansfield [21]
+1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[9] Bradford City
1 - 1
Bolton [3]
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[1] Cheltenham
3 - 2
Port Vale [15]
-3/4 2 - 0
- 22:00 FT
[22] Colchester Utd 1
0 - 2
Newport [11]
+1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[24] Grimsby
1 - 2
Forest Green [6]
+1/2 1 - 1
- 22:00 FT
[16] Oldham
0 - 0
Southend [23]
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[14] Stevenage
1 - 0
Harrogate Town [17]
+0 0 - 0
TBNB 22:00 FT
[15] Zaragoza
1 - 0
Tenerife [12]
+0 1 - 0
TBN3 22:00 FT
[A2-8] CD Lealtad
1 - 1
Valladolid II [A2-4]
+0 0 - 1
ITB 22:00 FT
[4] Venezia 1
0 - 1
Brescia [9]
-1/2 0 - 1
SCOA 22:00 FT
[7] St. Johnstone
1 - 0
Hibernian [3]
+0 1 - 0
- 22:00 FT
[10] Ross County
3 - 2
Kilmarnock [11]
+1/4 1 - 1
- 22:00 FT
[4] Aberdeen
0 - 0
Hamilton [12]
-1 0 - 0
- 22:00 FT
[9] Motherwell
3 - 1
Livingston [5]
+0 1 - 0
- 22:00 FT
[1] Rangers
3 - 0
St. Mirren [8]
-1 1/2 2 - 0
SCOB 22:00 FT
[9] Greenock Morton
0 - 2
Ayr Utd [7]
+1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[8] Arbroath
2 - 4
Queen of South [6]
-1/4 2 - 3
- 22:00 FT
[10] Alloa Athletic 1
1 - 1
Inverness C.T. [4]
+3/4 1 - 1
- 22:00 FT
[1] Hearts 1
2 - 1
Dundee [3]
-1 1 - 0
NGB 22:00 FT
[6] Baltika
1 - 0
Spartak Moscow B [16]
-3/4 1 - 0
NIRA 22:00 FT
[10] Portadown FC
4 - 1
Glenavon [8]
+1 1/4 2 - 0
- 22:00 FT
[1] Linfield
2 - 0
Cliftonville [6]
-3/4 0 - 0
- 22:00 FT
[12] Dungannon Swi. 1
2 - 3
Coleraine [2]
+1 1 - 1
- 22:00 FT
[5] Crusaders Belfast
0 - 2
Warrenpoint Town [9]
-1 1/4 0 - 2
ICELC 22:00 FT
[A-5] Afturelding
1 - 7
KA Akureyri [A-2]
0 - 2
- 22:00 FT
[B-3] Hafnarfjordur
4 - 0
Thor Akureyri [B-6]
2 - 0
MNEA 22:00 FT
[9] OFK Titograd
0 - 0
Iskra Danilo [6]
0 - 0
CZEA 22:00 FT
[13] Zlin
0 - 0
Bohemians 1905 [10]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[15] Teplice
3 - 1
Opava [17]
-1/4 1 - 1
UKRA 22:00 FT
[9] Olimpik Donetsk 1
0 - 1
Shakhtar Donetsk [2]
+2 0 - 1
NPA 22:00 FT
[10] Blo. Celtic
1 - 1
Maritzburg Utd [13]
+0 0 - 1
- 22:00 FT
[15] Chippa Utd
0 - 3
Orlando Pirates [5]
+1/2 0 - 2
TBNA 22:15 FT
[18] Elche 4
2 - 1
Sevilla [4]
+3/4 0 - 0
BIA 22:15 FT
[13] Eupen
3 - 3
OH Leuven [11]
-1/4 2 - 2
GREA 22:15 FT
[11] Atromitos
1 - 1
Asteras Tripolis [6]
+1/4 1 - 0
TBN3 22:30 FT
[B1-2] Athletic Bilbao B
2 - 1
CD Laredo [B1-8]
-3/4 1 - 1
PHC 22:30 FT
  Le Puy Foot
1 - 0
Lorient  
+1 1/2 0 - 0
- 22:30 FT
  Saumur
3 - 3
Montagnarde  
1 - 1
TS 90': 3-3; Pen: 4-3
- 22:30 FT
  Valenciennes
0 - 4
Metz  
+1/2 0 - 2
BDNA 22:30 FT
[9] Portimonense
3 - 0
Tondela [13]
-1/2 2 - 0
HLA 22:30 FT
[5] Feyenoord
6 - 0
VVV Venlo [16]
-2 3 - 0
HLB 22:30 FT
[7] Volendam
3 - 4
Roda JC [8]
-1/2 2 - 1
BULA 22:30 FT
[3] Cska Sofia
0 - 0
Lok. Plovdiv [2]
-3/4 0 - 0
CAFCL 22:59 FT
[Bang D-4] Teungueth FC
0 - 1
MC Alger [Bang D-2]
0 - 1
- 22:59 FT
[Bang C-3] Kaizer Chiefs
2 - 0
Petro de Luanda [Bang C-4]
1 - 0
- 22:59 FT
[Bang D-1] Esperanse ST
3 - 1
Zamalek SC [Bang D-3]
-1/2 2 - 1
TBN3 22:59 FT
[D2-1] UCAM Murcia
1 - 0
Yeclano Dep. [D2-9]
-3/4 1 - 0
- 22:59 FT
[A1-5] Compostela
1 - 2
Celta Vigo II [A1-2]
-1/4 1 - 2
- 22:59 FT
[C2-3] Villarreal B
2 - 1
Hercules CF [C2-6]
-1/4 1 - 0
- 22:59 FT
[B1-6] Portugalete
2 - 0
Barakaldo [B1-10]
-1/2 0 - 0
NGA 22:59 FT
[9] Rostov
0 - 0
PFC Sochi [7]
+1/4 0 - 0
POLB 22:59 FT
[3] Radomiak Radom (T)
1 - 2
Chrobry Glogow [13]
-3/4 0 - 2
HUNA 22:59 FT
[4] Paksi
2 - 2
Mezokovesdi SE [6]
-1/4 0 - 1
MNEA 22:59 FT
[10] OFK Petrovac
1 - 4
Buducnost [1]
1 - 0
TNKA 22:59 FT
[1] Besiktas
2 - 1
Gaziantep B.B [6]
-1 1/4 1 - 0
TNKB 22:59 FT
[3] Samsunspor
0 - 2
Adana Demirspor [2]
-1/4 0 - 1
TDC 22:59 FT
  Djurgardens
4 - 1
Kalmar  
-3/4 3 - 1
- 22:59 FT
  Brage
1 - 0
Umea  
-1 0 - 0
AUTA 22:59 FT
[7] Hartberg
2 - 1
Admira [12]
-1/4 1 - 1
- 22:59 FT
[9] SCR Altach
0 - 1
Lask [3]
+1 1/4 0 - 1
- 22:59 FT
[5] Wattens
1 - 1
Sturm Graz [4]
+1/4 0 - 0
CROA 23:05 FT
[5] Hajduk Split 1
2 - 0
NK Varazdin [8]
-1 1/4 2 - 0
SLOA 23:15 FT
[10] Gorica
1 - 1
Maribor [2]
+1 1 - 1
UAEA 23:15 FT
[14] Hatta 1
1 - 0
Al Fujairah [12]
0 - 0
- 23:15 FT
[1] Al Jazira
1 - 1
Al Shabab (UAE) [3]
0 - 0
TBN3 23:30 FT
[A2-2] Cultural Leonesa
3 - 1
Union Langreo [A2-6]
-3/4 1 - 1
POLA 23:30 FT
[9] Zaglebie Lubin
3 - 0
Jagiellonia [10]
-3/4 0 - 0
CYPA 23:30 FT
[1] Omonia Nicosia
0 - 0
Anorthosis [4]
-1/2 0 - 0
ITA 00:00 FT
[12] Udinese 1
2 - 0
Sassuolo [8]
-1/4 1 - 0
ITB 00:00 FT
[5] Monza 1
2 - 0
Pordenone [15]
-1/2 1 - 0
MLTA 00:00 FT
[6] Mosta
5 - 1
Senglea Athletic [16]
1 - 1
- 00:00 FT
[15] Lija Athletic
3 - 1
Santa Lucia FC [8]
0 - 0
- 00:00 FT
[5] Sliema Wanderers
2 - 0
Gzira Utd [3]
2 - 0
WALA 00:00 FT
[2] The New Saints
0 - 0
Bala Town [3]
-1 0 - 0
EGYA