x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSVPL 15:30 FT
[1] South Melbourne
1 - 1
Eastern Lions [11]
-2 0 - 1
- 15:30 FT
[5] Melb. Knights
2 - 1
Dandenong Th. [9]
-1/2 1 - 0
AUSA 15:35 FT
[4] Adelaide Utd 2
2 - 1
Newcastle Jets [11] 1
+1/4 1 - 1
KAZSC 16:00 FT
  Kairat Almaty (T)
2 - 1
Shakhter Kar.  
-3/4 0 - 0
AUSVPL 16:00 FT
[7] Green Gully SC
1 - 1
Hume City [6]
0 - 1
- 16:15 FT
[10] Bentleigh Greens
2 - 3
Port Melbourne [8]
-3/4 1 - 0
AUSQSL 16:30 FT
  Peninsula Power
5 - 1
Logan Light.  
4 - 0
AUSVPL 16:30 FT
[14] Dandenong City
1 - 2
St Albans Saints [12]
-1/2 1 - 1
- 16:30 FT
[3] Oakleigh Cannons
1 - 1
Heidelberg Utd [4]
-1/4 1 - 0
GHW 17:00 FT
  Bosnia & Herz U19 Nữ
5 - 0
North Macedonia U19 Nữ  
3 - 0
ARMA 17:00 FT
[8] Pyunik
1 - 1
Alashkert [1]
+1/4 1 - 0
UKRU21 17:00 FT
[14] Olimpik Donetsk U21 1
0 - 3
Shakhtar Donetsk U21 [1]
0 - 1
- 17:00 FT
[3] Rukh Vynnyky U21
3 - 0
Desna U21 [12]
2 - 0
GEOA 18:00 FT
[10] Samtredia
0 - 2
Dila Gori [4]
+1/4 0 - 2
AUSBPL 18:45 FT
[12] The Gap
1 - 3
Toowong FC [6]
+2 1/2 1 - 2
ANHU23 19:00 FT
[1-3] Tottenham U23
2 - 1
Everton U23 [1-7]
-1/2 1 - 1
UKRU21 19:00 FT
[9] Mariupol Youth
1 - 1
Vorskla U21 [6]
0 - 1
HKGA 19:00 FT
[7] Southern District
0 - 5
Eastern AA [2]
+1 1/4 0 - 3
ANHU23 20:00 FT
[2-6] Wolves U23
0 - 2
Leeds Utd U23 [2-1]
+3/4 0 - 2
- 20:00 FT
[2-7] Reading U23
1 - 3
Norwich City U23 [2-11]
+0 0 - 1
POLB 20:00 FT
[10] Odra Opole 1
1 - 2
Stomil Olsztyn [14]
-1/4 1 - 1
ISRB 20:00 FT
[15] H. Petah Tikva
0 - 0
Hapoel Kfar Shalem [16]
+0 0 - 0
- 20:00 FT
[4] Beitar TA Ramla
3 - 3
Hapoel R. Gan [8]
-1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[9] Hapoel Afula
3 - 0
Ahi Nazareth [10]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[13] Hapoel Umm Al Fahm
1 - 2
Sektzia Nes Tziona [3]
+1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[1] Hapoel Nof HaGalil
1 - 1
Kafr Qasim [12]
-3/4 1 - 0
CZEB 20:00 FT
[10] Jihlava
1 - 1
Slavoj Vysehrad [14]
-1 1/2 1 - 0
MASL 20:00 FT
[1] Darul Takzim
2 - 0
Kedah FA [2]
-1 1/2 1 - 0
EGYA 20:00 FT
[14] Wadi Degla SC
0 - 0
Ismaily SC [16]
+0 0 - 0
KSAA 20:10 FT
[11] Abha
2 - 1
Al Fateh [9]
+0 1 - 0
- 20:15 FT
[16] Al Ain (KSA)
1 - 1
Al Faisaly (KSA) [12]
+0 1 - 1
ANHU23 21:00 FT
[2-5] Middlesbrough U23 1
2 - 1
Newcastle U23 [2-12]
+0 1 - 0
- 21:00 FT
[1-13] Southampton U23
2 - 2
Arsenal U23 [1-10]
+1/4 0 - 2
KUWA 21:00 FT
[9] Fahaheel
0 - 4
Kazma [4]
+1/2 0 - 1
- 21:00 FT
[3] Al Arabi (KUW)
2 - 1
Salmiya [6]
+0 1 - 0
ALGA 21:00 FT
  CS Constantine
2 - 1
Hussein Dey  
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
  WA Tlemcen
2 - 2
NC Magra  
-3/4 0 - 1
- 21:00 FT
  RC Relizane
1 - 0
USM Bel Abbes  
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
  US Biskra
1 - 0
ES Setif  
+3/4 0 - 0
EGYA 22:00 FT
[2] Ittihad Alexandria
2 - 0
Al Intagh Al Harbi [18]
-1/4 1 - 0
ALGA 22:00 FT
  JS Kabylie
2 - 1
O Medea  
-1/2 1 - 0
NPA 22:00 FT
[4] SuperSport Utd
0 - 0
TS Galaxy [8]
0 - 0
KSAA 22:20 FT
[6] Al Ettifaq 1
1 - 1
Al Nasr (KSA) [5]
+1/4 1 - 0
RMNA 22:30 FT
[4] Sepsi OSK
0 - 1
Chindia Targoviste [8]
-1/2 0 - 0
KSAA 22:35 FT
[2] Al Shabab (KSA)
1 - 1
Al Qadisiya [8]
-3/4 0 - 1
POLB 22:59 FT
[8] Miedz Legnica
3 - 0
GKS Belchatow [18]
-3/4 1 - 0
GEOA 22:59 FT
[9] Torpedo Kut. 1
0 - 2
Dinamo Tbilisi [1]
+3/4 0 - 0
- 22:59 FT
[2] Dinamo Batumi
1 - 1
Shukura [6]
-1 1/4 1 - 0
CYPA 22:59 FT
[14] Karmiotissa Pol.
4 - 2
EN Paralimni [11]
+3/4 2 - 1
TNKB 22:59 FT
[6] Istanbulspor AS
0 - 0
Keciorengucu [7]
0 - 0
AUTB 22:59 FT
[9] SKU Amstetten
2 - 0
SV Lafnitz [1]
-1/4 2 - 0
LITA 23:00 FT
[3] Kauno Zalgiris
1 - 0
Banga [10]
0 - 0
POLB 23:40 FT
[1] Nieciecza
2 - 2
Sandecja [12]
-1 1/4 1 - 0
KUWA 23:50 FT
[8] Al Sahel
1 - 3
Al Nasr (KUW) [2]
+3/4 0 - 2
PH3 00:00 FT
[9] Bourg Peronnas 1
1 - 0
FC Bastia-Borgo [15]
-1/2 1 - 0
- 00:00 FT
[7] SO Cholet
1 - 0
Avranches [6]
+0 1 - 0
- 00:00 FT
[18] Lyon Duchere
1 - 1
Stade Briochin [4]
+0 1 - 1
- 00:00 FT
[1] Quevilly
1 - 0
Creteil [14]
-1/2 0 - 0
- 00:00 FT
[2] SC Bastia
1 - 1
Concarneau [11]
-1/2 0 - 0
- 00:00 FT
[12] Le Mans
2 - 0
Villefranche [5]
+0 0 - 0
BIHA 00:00 FT
[5] Velez Mostar
2 - 0
Borac Banja Luka [3]
-3/4 1 - 0
CROA 00:00 FT
[8] Istra 1961
3 - 2
Sibenik [6]
-1/2 0 - 1
ESTSC 00:00 FT
  Flora Tallinn
1 - 0
Paide Linname.  
-3/4 0 - 0
EGYA 00:00 FT
[13] Tala'ea Al Jaish
1 - 1
ENPPI Cairo [8]
+0 0 - 1
DUB 00:30 FT
[18] Wurzburger
1 - 2
Heidenheim [7] 1
+1/4 0 - 0
- 00:30 FT
[9] Paderborn 07 3
2 - 3
Darmstadt [12] 5
-1/4 1 - 1
AUTB 00:30 FT
[13] Floridsdorfer AC 1
2 - 2
Wacker Innsbruck [5]
+1/2 0 - 0
- 00:30 FT
[7] Kapfenberg
2 - 0
Vorwarts Steyr [12]
-1/2 1 - 0
- 00:30 FT
[11] Aust Lustenau
0 - 2
Blau Weiss Linz [2]
+1/4 0 - 0
KSAA 00:35 FT
[3] Al Ittihad (KSA)
4 - 2
Al Wehda (KSA) [15]
-1/2 0 - 0
- 00:35 FT
[1] Al Hilal 1
2 - 1
Al Raed [10]
-1 1/2 0 - 0
HLB 00:45 FT
[17] Utrecht U21
0 - 1
MVV Maastricht [13]
-1/4 0 - 1
- 00:45 FT
[11] Helmond Sport 1
0 - 7
NEC Nijmegen [6]
+3/4 0 - 3
DUC3 01:00 FT
[9] Zwickau
3 - 0
Verl [6]
+1/4 2 - 0
TSB 01:00 FT
[10] Chiasso
2 - 0
Aarau [3]
1 - 0
- 01:00 FT
[5] Schaffhausen
1 - 3
Stade L. Ouchy [4]
0 - 1
DENB 01:00 FT
[5] Fredericia
1 - 1
Hobro I.K. [9]
-1/4 0 - 1
- 01:00 FT
[11] Skive IK
0 - 3
Viborg [1]
+1 1/4 0 - 1
BDNA 01:30 FT
[5] Pacos Ferreira
2 - 1
Nacional Madeira [18]
-3/4 2 - 0
RMNA 01:30 FT
[12] Viitorul C.
1 - 1
Aca. Clinceni [5]
-3/4 0 - 1
CAFCL 02:00 FT
[Bang B-2] CR Belouizdad
1 - 1
Al Hilal Al Sudani [Bang B-3]
-3/4 1 - 1
HLA 02:00 FT
[17] Emmen
1 - 1
Sparta Rotterdam [11]
+1/4 0 - 1
BIB 02:00 FT
[7] Lierse 1
1 - 3
Union Saint-Gilloise [1]
1 - 1
HUNA 02:00 FT
[12] Diosgyori
0 - 0
MTK Budapest [4]
0 - 0
ICELC 02:00 FT
[C-1] Stjarnan
2 - 0
Keflavik [C-2]
1 - 0
- 02:00 FT
[B-1] Vikingur Rey.
5 - 1
Fram Rey. [B-4]
3 - 0
TSB 02:00 FT
[1] Grasshoppers
0 - 1
Winterthur [6]
0 - 0
- 02:00 FT
[7] Wil 1900
1 - 0
Neuchatel Xamax [8]
0 - 0
DUA 02:30 FT
[18] Schalke 04 2
0 - 0
Mainz [16] 2
+1/4 0 - 0
POLA 02:30 FT
[12] Wisla Krakow
0 - 0
Gornik Zabrze [8]
-1/4 0 - 0
NIRA 02:30 FT
[11] Carrick Rangers
0 - 5
Glentoran [3]
+1 1/4 0 - 5
ANHB 02:45 FT
[19] Huddersfield
0 - 0
Cardiff City [8] 2
+1/4 0 - 0
BIA 02:45 FT
[12] Charleroi
0 - 0
Sint Truiden [14]
-1/4 0 - 0
TBNA 03:00 FT
[13] Valencia 4
2 - 1
Villarreal [6] 3
+1/2 0 - 1
TBNB 03:00 FT
[1] Espanyol 1
1 - 1
Real Oviedo [14]
-1/2 1 - 0
PHC 03:00 FT
  Aubagne FC
0 - 2
Toulouse  
0 - 1
- 03:00 FT
  Beauvais
0 - 2
Boulogne  
0 - 1
HLB 03:00 FT
[1] Cambuur
3 - 1
Telstar [12]
-2 2 - 1
- 03:00 FT
[10] TOP Oss
0 - 4
Go Ahead Eagles [5]
+1/2 0 - 1
ICELC 03:00 FT
[C-4] IA Akranes
4 - 1
Vestri [C-6]
2 - 1
- 03:00 FT
[D-5] Fjolnir
1 - 3
Breidablik [D-1]
0 - 1
AUTB 03:25 FT
[8] LASK Juniors (T)
2 - 1
Rapid Wien II [16]
-1/4 0 - 1
BDNA 03:45 FT
[1] Sporting Lisbon
2 - 1
Santa Clara [7]
-1 1 - 0
PARA 04:15 FT
[10] River Plate (PAR) 1
0 - 1
Guairena FC [3]
-1/4 0 - 0
ARGA 05:15 FT
[B-12] Newells Old Boys
1 - 2
Independiente [B-2]
+0 0 - 2
COLA 06:00 FT
[9] Inde.Medellin
1 - 1
La Equidad [4]
-1/4 1 - 1
URUA 06:00 FT
[13] Wanderers
2 - 8
CA Torque [3]
1 - 2
MEXB 06:00 FT
[2] Celaya
0 - 0
Tlaxcala FC [12]
0 - 0
PARA 06:30 FT
[8] 12 de Octubre
2 - 1
Libertad [4]
+1 1 - 1
ECUA 07:00 FT
[7] Independiente JT
2 - 0
Mushuc Runa [5]
-3/4 0 - 0
ARGA 07:30 FT
[A-3] C. Cordoba SdE
1 - 1
Banfield [A-4]
+1/4 0 - 0
COLA 08:00 FT
[6] Junior Barranquilla
1 - 1
Atl. Bucaramanga [12]
-3/4 0 - 1
MEXA 08:30 FT
[16] San Luis
0 - 0
Toluca [7]
+0 0 - 0
- 10:30 FT
[5] Puebla
1 - 1
Tigres UANL [11]
+1/4 1 - 1
AUSA 15:00 Hoãn
[4] Adelaide Utd
-
Macarthur FC [5]
-
ALGA 21:00 Hoãn
  CR Belouizdad
-
JS Saoura  
-
- 21:00 Hoãn
  CA BB Arreridj
-
MC Alger  
-
ESTA 00:00 Hoãn
[8] Flora Tallinn
-
Vaprus Parnu [9]
-
CZEA 00:00 Hoãn
[9] Pardubice
-
Slovacko [3]
-
PH3 02:00 Hoãn
[17] Boulogne
-
Sete [13]
-
SCOB 02:45 Hoãn
[3] Raith Rovers
-
Dunfermline [5]
-
 
« 05 tháng 03 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo