x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSA 12:05 FT
[9] Newcastle Jets
1 - 0
Melbourne City [10]
+1/4 1 - 0
AUSW 12:05 FT
[6] WS Wanderers Nữ
2 - 2
Adelaide Utd Nữ [3]
+1/4 1 - 1
- 14:05 FT
[4] Melb. Victory Nữ
4 - 2
Newcastle Jets Nữ [7]
-3/4 3 - 0
AUSA 14:10 FT
[1] Central Coast
3 - 2
Western United [7]
+0 1 - 2
GHCLB 15:00 FT
  Dnipro
0 - 3
Lok. Tashkent  
0 - 0
- 15:15 FT
  Buducnost
0 - 2
Krylya Sovetov  
0 - 1
THA 17:00 FT
[4] Muang Thong Utd
4 - 0
Rayong FC [16]
-1 1/2 2 - 0
TBN3 17:30 FT
[E1-8] Getafe B 1
0 - 2
UD Poblense [E1-10]
+0 0 - 1
AZEC 17:30 FT
  Kapaz
0 - 2
Keşla FK  
+1 0 - 0
TNKA 17:30 FT
[18] Erzurum BB 1
1 - 1
Kayserispor [16]
-1/4 1 - 0
TNKB 17:30 FT
[6] Keciorengucu
1 - 0
Adanaspor [14]
-3/4 1 - 0
GHCLB 18:00 FT
  Esbjerg FB
2 - 0
Aarhus Fremad  
0 - 0
TBN3 18:00 FT
[A2-1] Burgos CF
2 - 2
Covadonga [A2-10]
-1 1/2 0 - 0
- 18:00 FT
[D1-5] Atl. Sanluqueno 1
0 - 4
Linense [D1-3]
-1/4 0 - 2
- 18:00 FT
[E1-5] Atl. Baleares
2 - 1
Real Madrid B [E1-4]
-1/4 0 - 1
- 18:00 FT
[C1-5] Badalona
1 - 0
UE Olot [C1-11]
-1/4 0 - 0
- 18:00 FT
[A1-3] Salamanca
1 - 2
Celta Vigo II [A1-2]
-1/4 1 - 1
- 18:00 FT
[A1-8] Coruxo
2 - 0
Deportivo [A1-5]
+1/4 2 - 0
- 18:00 FT
[E1-1] S.S. Reyes
2 - 0
Atletico Madrid B [E1-7]
+0 1 - 0
- 18:00 FT
[A2-8] Valladolid II
2 - 0
Marino de Luanco [A2-6]
-1/2 0 - 0
- 18:00 FT
[E2-9] Socuellamos
0 - 0
Villanovense [E2-4]
+0 0 - 0
- 18:00 FT
[E1-2] Rayo Majada.
0 - 0
Navalcarnero [E1-6]
-1/2 0 - 0
- 18:00 FT
[E1-9] Las Rozas CF 1
0 - 3
Inter de Madrid [E1-3]
-1/4 0 - 1
- 18:00 FT
[E2-2] Melilla CD
2 - 0
Merida [E2-8]
+0 0 - 0
- 18:00 FT
[C2-4] Atzeneta 1
1 - 1
Ibiza-Eivissa [C2-1]
+1/4 1 - 0
- 18:00 FT
[E2-3] Don Benito
2 - 0
Talavera [E2-6]
+0 0 - 0
- 18:00 FT
[C2-3] Alcoyano
0 - 2
Villarreal B [C2-5]
-1/4 0 - 0
- 18:00 FT
[D2-7] Ejido
1 - 1
UCAM Murcia [D2-2]
+0 0 - 0
- 18:00 FT
[C1-1] Gimnastic T.
1 - 1
AE Prat [C1-6]
-1 0 - 0
THA 18:00 FT
[11] Prachuap FC
2 - 1
Suphanburi [14]
+0 1 - 0
BDNB 18:15 FT
[4] Vizela
0 - 0
Porto B [17]
-3/4 0 - 0
TBN3 18:30 FT
[D1-2] UD Tamaraceite
2 - 1
CD Marino [D1-10]
-3/4 1 - 0
ITA 18:30 FT
[15] Benevento 4
1 - 1
Sampdoria [10] 2
+1/4 0 - 0
ITA3 18:30 FT
[A-12] Novara
2 - 1
Alessandria [A-7]
+0 1 - 1
- 18:30 FT
[B-1] Padova
1 - 0
US Fermana [B-13]
-1 1/4 1 - 0
- 18:30 FT
[C-2] Bari
0 - 1
Viterbese Calcio [C-13]
-1 0 - 0
RMNA 18:30 FT
[7] UTA Arad
1 - 1
Hermannstadt [14]
-1/4 0 - 0
THA 18:30 FT
[9] Nakhon Ratch.
2 - 0
Chonburi [12]
-1/4 0 - 0
GHCLB 19:00 FT
  Spartak Moscow
4 - 0
Riga FC  
0 - 0
- 19:00 FT
  Hammarby
2 - 1
Brage  
0 - 1
ANHA 19:00 FT
[9] Tottenham 1
2 - 0
West Brom [19] 2
-1 1/4 0 - 0
DUC3 19:00 FT
[12] Bayern Munich II
0 - 1
Uerdingen [16]
+0 0 - 1
PHA 19:00 FT
[13] Stade Brestois 1
2 - 1
Bordeaux [11] 3
+0 0 - 0
SCOA 19:00 FT
[12] Hamilton
1 - 1
Rangers [1]
+2 1/4 0 - 0
FINC 19:00 FT
[E-1] EIF Ekenas
1 - 0
TPS Turku [E-3]
+1/4 1 - 0
SRBA 19:00 FT
[14] Novi Pazar
1 - 3
Crvena Zvezda [1]
+2 0 - 1
THA 19:00 FT
[6] Bangkok Utd
3 - 0
Samut Prakan City [5]
-1/4 0 - 0
DUB 19:30 FT
[3] Greuther Furth
4 - 1
Wurzburger [18]
-3/4 1 - 1
- 19:30 FT
[5] Karlsruher
0 - 0
Jahn Regensburg [11]
-1/2 0 - 0
BIA 19:30 FT
[7] Beerschot-Wilrijk
1 - 2
Antwerpen [2]
+1/2 0 - 0
EGYA 19:30 FT
[18] Wadi Degla SC (T)
0 - 1
Ghazl Al Mahalla [12]
-1/4 0 - 1
ALBA 19:45 FT
[5] Kukesi
0 - 1
Kastrioti Kruje [7]
0 - 1
ANHU23 20:00 FT
[2-10] Middlesbrough U23
2 - 4
Leeds Utd U23 [2-1]
0 - 4
TBNA 20:00 FT
[5] Real Sociedad
4 - 1
Cadiz [14] 2
-1 1/4 2 - 0
TBNB 20:00 FT
[8] Girona
0 - 2
Leganes [4]
+0 0 - 0
DUC3 20:00 FT
[3] Wehen 1
3 - 1
Turkgucu-Ataspor [7]
-1/2 1 - 0
DUC4N 20:00 FT
[17] Astoria Walldorf
1 - 2
TSV Steinbach [1]
+3/4 0 - 2
- 20:00 FT
[14] Sonnenhof
7 - 1
Pirmasens [13]
-1/2 4 - 1
GREA 20:00 FT
[2] PAOK
2 - 2
Apollon Smirnis [9]
-1 3/4 1 - 0
MLTA 20:00 FT
[7] Valletta
1 - 4
Hibernians [2]
1 - 1
FINC 20:00 FT
[D-2] JIPPO (T)
1 - 0
Klubi 04 Helsinki [D-4]
+0 0 - 0
CZEA 20:00 FT
[14] Teplice
0 - 1
Pardubice [7]
-1/4 0 - 0
TNKA 20:00 FT
[21] Ankaragucu
1 - 4
Sivasspor [11]
+1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[19] Denizlispor
1 - 1
Antalyaspor [9]
-1/4 1 - 0
TNKB 20:00 FT
[3] Altinordu SK
2 - 1
Boluspor [15]
+0 2 - 1
DENA 20:00 FT
[10] Nordsjaelland
0 - 2
Odense BK [7]
+0 0 - 1
- 20:00 FT
[6] Sonderjyske
0 - 1
Vejle [9]
+0 0 - 0
URUA 20:00 FT
[14] Danubio
0 - 4
CA Torque [2]
+0 0 - 1
HUNA 20:10 FT
[5] Paksi
4 - 1
Budafoki MTE [8]
-3/4 2 - 0
AZEC 20:30 FT
  Zire IK
0 - 0
Neftchi Baku  
+1/4 0 - 0
ALGA 20:30 FT
  JSM Skikda
0 - 1
O Medea  
-1/4 0 - 1
GHCLB 21:00 FT
  AIK Solna
3 - 1
Orebro  
1 - 0
ANHA 21:00 FT
[12] Wolves 1
0 - 0
Leicester City [3] 3
+1/4 0 - 0
ANHU23 21:00 FT
[1-12] Southampton U23
1 - 1
Tottenham U23 [1-4]
0 - 0
ITA 21:00 FT
[2] AC Milan 3
4 - 0
Crotone [20] 1
-2 1 - 0
- 21:00 FT
[16] Udinese
2 - 0
Verona [9]
+0 0 - 0
ITA3 21:00 FT
[A-2] AC Renate 1
0 - 0
Pontedera [A-8]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[C-7] Teramo
1 - 1
SS Monopoli [C-14]
-1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[A-11] Grosseto
2 - 2
Pergolettese [A-14]
-1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[C-19] Cavese
1 - 0
Paganese [C-15]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[A-19] Giana Erminio 1
0 - 1
Albinoleffe [A-10]
+0 0 - 1
- 21:00 FT
[C-11] Virtus Francavilla
0 - 1
Juve Stabia [C-8]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[A-5] Juventus U23
6 - 0
Livorno [A-18]
-1/4 3 - 0
- 21:00 FT
[C-12] Turris Neapolis
2 - 2
AS Bisceglie [C-18]
-1/2 0 - 1
- 21:00 FT
[B-12] Gubbio
1 - 2
Alto Adige [B-4]
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[C-3] Avellino
1 - 0
Palermo [C-9]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[B-19] Ravenna
0 - 0
Modena [B-2]
+3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[B-5] Triestina
4 - 1
Legnano [B-18]
-1/2 1 - 0
PHA 21:00 FT
[17] Nimes 1
3 - 4
Monaco [4] 2
+1 1/4 2 - 2
- 21:00 FT
[15] Saint Etienne
1 - 0
Metz [5]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[9] Montpellier 3
4 - 2
Dijon [20] 1 3
-3/4 0 - 1
- 21:00 FT
[12] Nice 2
3 - 0
Angers [10] 1
+0 2 - 0
BDNB 21:00 FT
[16] Academico Viseu
2 - 0
CD Mafra [8]
+0 2 - 0
POLA 21:00 FT
[15] Podbeskidzie
2 - 1
Gornik Zabrze [5]
+1/2 0 - 1
CROA 21:00 FT
[6] Sibenik
0 - 0
NK Varazdin [7]
-1/4 0 - 0
SRBA 21:00 FT
[13] Javor Ivanjica
4 - 1
Mladost Lucani [11]
-1/2 3 - 0
- 21:00 FT
[15] FK Rad
1 - 0
Proleter NS [7]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[20] OFK Backa
2 - 0
Macva Sabac [19]
-1/2 1 - 0
CYPA 21:00 FT
[8] Apoel FC
2 - 3
Ethnikos Achnas [13]
-1 1/4 1 - 2
ALGA 21:00 FT
  JS Saoura
2 - 0
CA BB Arreridj  
-1 1/4 1 - 0
ITA3 21:30 FT
[A-17] Pistoiese
1 - 2
Aurora Pro Patria [A-4]
+0 0 - 2
DUA 21:30 FT
[11] Hoffenheim
1 - 3
Ein.Frankfurt [4] 3
+1/4 0 - 1
FCWC 22:00 FT
  Al Duhail SC
1 - 3
Ulsan Hyundai  
0 - 1
TBNB 22:00 FT
[11] Malaga
1 - 2
Zaragoza [21]
+0 0 - 2
BIA 22:00 FT
[11] Charleroi
1 - 1
Zulte-Waregem [5]
-3/4 1 - 0
CZEA 22:00 FT
[17] Pribram
3 - 3
Slavia Praha [1]
+2 2 - 1
TSA 22:00 FT
[5] Servette
4 - 2
Luzern [8]
+0 2 - 1
- 22:00 FT
[2] Basel
2 - 2
Sion [9]
-1 2 - 0
DENA 22:00 FT
[11] AC Horsens
0 - 2
Kobenhavn [4]
+1 0 - 2
TBNA 22:15 FT
[9] Athletic Bilbao
1 - 1
Valencia [13]
-1/4 1 - 0
HUNA 22:15 FT
[10] Zalaegerzseg 1
1 - 2
Puskas Akademia [2]
+1/4 0 - 0
GREA 22:15 FT
[7] Volos NFC
0 - 1
Asteras Tripolis [5]
+0 0 - 1
- 22:15 FT
[1] Olympiakos
3 - 0
OFI Creta [11]
-2 2 - 0
TBN3 22:30 FT
[A2-9] Sporting Gijon B
2 - 1
Union Langreo [A2-3]
-1/4 2 - 1
- 22:59 FT
[D2-1] Linares Deportivo
0 - 3
Sevilla B [D2-3]
-1/4 0 - 2
- 22:59 FT
[A1-6] Racing Ferrol
0 - 1
CF Salmantino [A1-9]
-1/2 0 - 0
- 22:59 FT
[D2-6] Murcia
1 - 1
Lorca Deportiva [D2-10]
-3/4 1 - 0
PHA 22:59 FT
[18] Nantes
0 - 2
Lille [1]
+1/2 0 - 1
RMNA 22:59 FT
[12] Gaz Metan Medias
1 - 0
Chindia Targoviste [8]
+0 1 - 0
TNKA 22:59 FT
[2] Besiktas 1
1 - 0
Konyaspor [12]
-1 0 - 0
TNKB 22:59 FT
[13] Balikesirspor
3 - 0
Akhisar Bld. [16]
-1/4 2 - 0
AUTC 22:59 FT
  Lask
2 - 2
Austria Klagenfurt  
-1 3/4 0 - 1
CROA 23:05 FT
[10] Istra 1961
0 - 1
Dinamo Zagreb [2]
+1 1/4 0 - 1
ANHA 23:30 FT
[6] Liverpool 2
1 - 4
Man City [1] 1
+1/4 0 - 0
ITA3 23:30 FT
[B-3] Perugia
4 - 2
Mantova [B-10]
-1/4 3 - 2
- 23:30 FT
[B-11] Matelica
1 - 1
Pesaro [B-17]
-1/4 1 - 0
- 23:30 FT
[C-17] Potenza SC 1
0 - 1
Foggia [C-6]
+0 0 - 1
- 23:30 FT
[B-8] Virtus Verona
1 - 1
Arezzo [B-20]
-1/2 0 - 1
- 23:30 FT
[B-14] Carpi 2
0 - 3
Imolese Calcio [B-15]
-1/4 0 - 2
- 23:30 FT
[A-20] Luchese 1
0 - 0
Pro Vercelli [A-3]
+1/2 0 - 0
- 23:30 FT
[A-15] Piacenza 1
1 - 1
Carrarese [A-9]
+0 0 - 0
POLA 23:30 FT
[14] Wisla Krakow
2 - 0
Jagiellonia [8]
-1/4 0 - 0
CYPA 23:30 FT
[2] AEL Limassol
1 - 0
Pafos FC [7]
-3/4 0 - 0
TBN3 00:00 FT
[D2-4] Cordoba
1 - 1
Granada II [D2-8]
-3/4 0 - 1
- 00:00 FT
[C1-4] Barcelona B
0 - 1
Andorra FC [C1-2]
-1/4 0 - 0
ITA 00:00 FT
[19] Parma 2
0 - 3
Bologna [11] 1
+0 0 - 2
BDNB 00:00 FT
[7] Benfica B
2 - 0
Casa Pia AC [10]
+0 1 - 0
MLTA 00:00 FT
[1] Hamrun Spartans
3 - 1
Gudja United [11]
1 - 0
DENA 00:00 FT
[3] Aarhus AGF
1 - 0
Lyngby [12]
-1 0 - 0
TBNB 00:15 FT
[6] Rayo Vallecano 1
0 - 1
Tenerife [14]
-1/4 0 - 0
- 00:15 FT
[20] Castellon
0 - 1
Mirandes [9]
+1/4 0 - 0
BIA 00:15 FT
[4] Genk
1 - 2
Anderlecht [6]
+1/4 1 - 2
TBNA 00:30 FT
[12] Osasuna
2 - 1
Eibar [16]
+0 1 - 1
HUNA 00:30 FT
[1] Ferencvaros
2 - 0
MOL Fehervar FC [4]
-1/4 1 - 0
GREA 00:30 FT
[4] AEK Athens
0 - 2
Aris Salonica [3]
-1/4 0 - 1
CZEA 00:30 FT
[8] Sigma Olomouc
2 - 3
Sparta Praha [2]
+1/4 1 - 0
EGYA 00:30 FT
[1] Zamalek SC
2 - 0
Ittihad Alexandria [10]
-3/4 0 - 0
FCWC 01:00 FT
  Palmeiras/SP
0 - 1
Tigres UANL  
-1/4 0 - 0
MEXA 01:00 FT
[3] Toluca
4 - 1
Mazatlan FC [14]
-1/2 3 - 0
ISRA 01:30 FT
[10] Hapoel Hadera
1 - 1
Hapoel Tel Aviv [11]
+0 0 - 0
RMNA 01:30 FT
[1] Steaua Bucuresti
0 - 1
Aca. Clinceni [6]
-1 1/2 0 - 0
CAFANC 02:00 FT
[A-1] Mali (T) 1
0 - 2
Ma Rốc [C-1]
+1 0 - 0
DENA 02:00 FT
[1] Brondby
1 - 1
Aalborg BK [8]
-1/2 0 - 0
COLA 02:00 FT
[9] Millonarios
3 - 2
Pereira [18]
-1 1/4 2 - 0
COLB 02:00 FT
[7] Tigres(COL) 1
1 - 1
Dep.Quindio [4]
+1/4 1 - 1
ANHA 02:15 FT
[20] Sheffield Utd 1
1 - 2
Chelsea [5]
+1 0 - 1
TBNB 02:30 FT
[10] Las Palmas 1
0 - 1
Sabadell [18]
-1/4 0 - 0
ITA3 02:30 FT
[C-4] Catanzaro
1 - 0
Vibonese [C-16]
-3/4 0 - 0
- 02:30 FT
[B-9] Sambenedettese
2 - 2
Fano [B-16]
-3/4 1 - 0
- 02:30 FT
[A-6] Lecco
4 - 0
Como [A-1]
+0 1 - 0
ITA 02:45 FT
[6] Lazio 2
1 - 0
Cagliari [18] 2
-1 1/4 0 - 0
BIA 02:45 FT
[12] Gent
2 - 2
Eupen [14]
-3/4 2 - 1
TBNA 03:00 FT
[7] Real Betis 1
2 - 3
Barcelona [2] 3
+1 1 - 0
ITB 03:00 FT
[15] Reggiana
2 - 1
Virtus Entella [20]
-1/4 0 - 0
PHA 03:00 FT
[7] Marseille 1 1
0 - 2
PSG [2] 2
+1 1/4 0 - 2
CHIA 03:00 FT
[10] U.Concepcion
2 - 1
Coquimbo Unido [14]
-1/2 2 - 1
URUA 03:00 FT
[7] Cerro Montevideo
2 - 0
CA Progreso [10]
+0 1 - 0
BDNA 03:45 FT
[3] Braga
2 - 2
Porto [2]
+1/4 0 - 1
COLA 04:00 FT
[2] Deportes Tolima 1
2 - 1
Inde.Medellin [6]
-1 1 - 0
PARA 05:00 FT
[2] Olimpia Asuncion
0 - 1
Libertad [1]
+0 0 - 1
CRCA 05:00 FT
[A-1] Alajuelense
3 - 1
Dep. Saprissa [B-1]
+0 0 - 1
CHIB 05:15 FT
[3] U. San Felipe
0 - 1
Melipilla [5]
-1/4 0 - 1
URUA 05:15 FT
[9] Defensor SC
3 - 2
Plaza Colonia [6]
-1/4 1 - 0
COLA 06:05 FT
[14] Patriotas
0 - 1
Deportivo Cali [1]
+1/2 0 - 1
BRA 06:30 FT
[9] Bragantino/SP
1 - 1
Flamengo/RJ [1]
+1/4 0 - 1
CHIA 07:45 FT
[9] Cobresal
2 - 1
Huachipato [6]
-3/4 0 - 0
URUA 07:45 FT
[3] Nacional Montevideo
3 - 0
CA River Plate (URU) [5]
-3/4 2 - 0
CRCA 08:00 FT
[A-2] Santos Guapiles
3 - 1
San Carlos [B-3]
-1/4 0 - 0
COLA 08:10 FT
[8] Jag de Cordoba
0 - 1
Santa Fe [3]
+1/4 0 - 0
HKGA 14:00 Hoãn
[4] HK Ranger
-
Eastern AA [1]
-
- 14:00 Hoãn
[5] Happy Valley
-
Southern District [2]
-
GHCLB 16:15 Hoãn
  FK Blansko
-
Fotbal Trinec  
-
HLA 18:15 Hoãn
[1] Ajax
-
Utrecht [8]
-
VNA 19:15 Hoãn
[7] TP.HCM
-
Sài Gòn FC [4]
-
DUC4T 20:00 Hoãn
  Wuppertaler
-
Fortuna Koln  
-
CZEA 20:00 Hoãn
[3] Jablonec
-
Slovacko [4]
-
ALGA 21:00 Hoãn
  ASO Chlef
-
CR Belouizdad  
-
BIB 22:00 Hoãn
[8] Club Brugge II
-
Westerlo [3]
-
LUXA 22:00 Hoãn
[1] Dudelange
-
Rodange 91 [9]
-
- 22:00 Hoãn
[5] Wiltz
-
Swift Hesperange [3]
-
- 22:00 Hoãn
[10] Progres Niedercorn
-
Mondorf-les. [14]
-
- 22:00 Hoãn
[16] RM Hamm Benfica
-
Hostert [13]
-
- 22:00 Hoãn
[7] UNA Strassen
-
Differdange [4]
-
- 22:00 Hoãn
[11] UT Petange
-
Etzella Ettelbruc [15]
-
TBN3 23:00 Hoãn
[A1-7] Pontevedra
-
Zamora CF [A1-1]
-
- 23:00 Hoãn
[A1-10] Guijuelo
-
Compostela [A1-4]
-
- 23:00 Hoãn
[D1-1] Algeciras
-
Las Palmas Atl. [D1-9]
-
ALGA 23:00 Hoãn
  USM Alger
-
MC Alger  
-
ITA3 23:30 Hoãn
[B-7] Feralpisalo
-
Cesena [B-6]
-
DUA 00:00 Hoãn
[16] A.Bielefeld
-
Wer.Bremen [12]
-
BIB 02:00 Hoãn
[6] Deinze
-
RWD Molenbeek [5]
-
 
« 07 tháng 02 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo