x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSA 13:05 FT
[2] Brisbane Roar 2
5 - 2
Melb. Victory [11] 4
4 - 2
- 15:10 FT
[3] Macarthur FC
2 - 2
WS Wanderers [4]
+0 1 - 0
GHCLB 15:30 FT
  Krylya Sovetov
3 - 2
Kairat Almaty  
2 - 0
- 16:00 FT
  Hradec Kralove
2 - 3
MFK Chrudim  
-1/2 2 - 1
- 16:00 FT
  SK Lisen
2 - 1
SK Prostejov  
-1/4 1 - 0
GHU17 16:00 FT
  Moldova U17
0 - 5
Kazakhstan U17  
0 - 3
GHCLB 17:00 FT
  Hvidovre IF 1
4 - 1
AB Gladsaxe  
3 - 0
THA 17:00 FT
[2] Buriram Utd
3 - 0
Ratchaburi [8]
-1 1/4 1 - 0
GHCLB 17:30 FT
  Sellier&Bellot Vlasim
1 - 0
Vik.Zizkov  
1 - 0
TNKA 17:30 FT
[14] Kasimpasa
1 - 4
Hatayspor [5]
+0 0 - 1
TNKB 17:30 FT
[8] Tuzlaspor
2 - 0
Menemen Bld [12]
-1/2 0 - 0
BDNB 18:00 FT
[1] Feirense
2 - 1
Vilafranquense [15]
-3/4 0 - 1
AZEC 18:00 FT
  Gabala FC
0 - 3
Karabakh Agdam  
+1 1/4 0 - 2
THA 18:00 FT
[3] Port FC
1 - 0
Sukhothai [13]
-1 1/4 0 - 0
- 18:30 FT
[10] Police Tero FC
0 - 2
BG Pathum United [1]
+1 1/2 0 - 1
GHCLB 19:00 FT
  Spartak Moscow
2 - 1
Shakhter Soligo.  
0 - 1
- 19:00 FT
  Viborg
1 - 2
Hobro I.K.  
-1 0 - 2
- 19:00 FT
  GAIS
3 - 0
Norrby  
2 - 0
- 19:00 FT
  Sirius
4 - 2
Akropolis IF  
2 - 0
TBN3 19:00 FT
[A2-7] Real Oviedo B 1
1 - 3
Cultural Leonesa [A2-2]
+1/2 0 - 1
DUB 19:00 FT
[14] Darmstadt
1 - 2
Nurnberg [13]
-1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[16] Ein.Braunschweig
1 - 2
Hannover 96 [7]
+1/2 1 - 2
- 19:00 FT
[15] Osnabruck
1 - 2
Bochum [1]
+1/2 0 - 2
FINC 19:00 FT
[A-4] KTP Kotka
0 - 1
HIFK [A-1]
+1/4 0 - 1
- 19:00 FT
[A-2] Lahti (T) 1
1 - 1
Helsinki [A-3]
+1 3/4 0 - 0
- 19:00 FT
[F-3] KPV Kokkola
1 - 1
VPS Vaasa [F-1]
1 - 0
RMNA 19:00 FT
[10] Astra Giurgiu 1
0 - 2
Arges Pitesti [9]
-1/4 0 - 0
SRBA 19:00 FT
[17] Indija
0 - 1
Cukaricki [4]
-
THA 19:00 FT
[15] Trat FC
1 - 3
Chiangrai Utd [7]
+3/4 1 - 1
ANHA 19:30 FT
[8] Aston Villa 3
1 - 0
Arsenal [11] 2
+1/4 1 - 0
ANHB 19:30 FT
[20] Coventry
0 - 0
Watford [3]
+1/4 0 - 0
FINC 19:30 FT
[C-4] Ilves Tampere (T)
0 - 2
KuPS [C-1]
+0 0 - 0
EGYA 19:30 FT
[16] NBE SC (T)
1 - 1
El Gouna [6]
+0 1 - 0
ALBA 19:45 FT
[6] KF Tirana
2 - 0
Skenderbeu [10]
-1 1/4 2 - 0
- 19:45 FT
[8] Bylis Ballsh 1
1 - 2
Partizani Tirana [2]
0 - 0
GHCLB 20:00 FT
  Kalmar
2 - 2
Malmo  
0 - 2
- 20:00 FT
  Slo. Bratislava
1 - 2
Senica  
1 - 2
- 20:00 FT
  Brommapojkarna
3 - 1
Djurgardens  
0 - 1
- 20:00 FT
  MSK Zilina
3 - 2
GKS Tychy  
1 - 2
ANHL2 20:00 FT
[8] Exeter City
3 - 2
Bradford City [9]
-1/4 1 - 2
TBNA 20:00 FT
[8] Levante 1
2 - 2
Granada [10] 3
-1/2 1 - 1
ITB 20:00 FT
[17] Cosenza
1 - 1
SPAL 1907 [8]
+1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[4] Salernitana
1 - 1
Chievo [7]
+1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[11] Frosinone
1 - 2
Venezia [3]
+0 0 - 1
- 20:00 FT
[16] Brescia 1
3 - 3
Cittadella [5]
+1/4 3 - 0
- 20:00 FT
[13] Cremonese
2 - 1
Pisa [10]
-1/2 2 - 1
- 20:00 FT
[19] Pescara
0 - 2
Reggina [12]
+0 0 - 0
DUC3 20:00 FT
[13] Zwickau
2 - 2
Hallescher [9]
+0 2 - 1
- 20:00 FT
[4] Ingolstadt
2 - 1
Vik.Koln [14]
-3/4 0 - 1
- 20:00 FT
[19] Magdeburg
0 - 1
Dynamo Dresden [1]
+0 0 - 0
- 20:00 FT
[11] Meppen
3 - 2
Unterhaching [18]
+0 2 - 2
- 20:00 FT
[10] Waldhof Man.
0 - 2
Kaiserslautern [15]
-1/4 0 - 2
DUC4N 20:00 FT
[21] Bayern Alzenau
2 - 3
Koblenz [12]
+0 1 - 2
- 20:00 FT
[15] Mainz II
0 - 1
Hoffenheim II [16]
-1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[6] Homburg
1 - 1
Giessen [19]
-3/4 1 - 0
- 20:00 FT
[22] Stadtallendorf
1 - 2
TSV Schott Mainz [20]
-1/4 1 - 1
- 20:00 FT
[18] Hessen Kassel
0 - 4
Stuttgart II [9]
+1/4 0 - 2
- 20:00 FT
[11] Aalen
0 - 2
TSG Balingen [10]
-1/2 0 - 2
- 20:00 FT
[2] Elversberg 1
0 - 2
SSV Ulm [5]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[8] Bahlinger
1 - 6
Offenbach [4]
+1/2 0 - 5
DUC4T 20:00 FT
  Rodinghausen
2 - 1
Schalke 04 II  
-1/2 1 - 0
- 20:00 FT
  Sportfreunde Lotte
1 - 1
RW Ahlen  
-1/4 1 - 0
- 20:00 FT
  Bergisch Gladbach
0 - 2
Oberhausen  
+3/4 0 - 1
- 20:00 FT
  FC Koln II
2 - 1
Lippstadt  
-1 2 - 1
- 20:00 FT
  Wegberg-Beeck
0 - 2
Bonner SC  
+0 0 - 0
- 20:00 FT
  SV Straelen
1 - 2
M.gladbach II  
+1/4 0 - 1
- 20:00 FT
  Homberg
0 - 1
Preussen Munster  
+1 0 - 0
- 20:00 FT
  A.Aachen
0 - 2
Fort.Dusseldorf II  
-1/2 0 - 0
HLA 20:00 FT
[18] Emmen
0 - 1
AZ Alkmaar [3]
+1 1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[12] Zwolle
1 - 1
RKC Waalwijk [14]
-3/4 0 - 1
HLB 20:00 FT
[20] Den Bosch
2 - 3
De Graafschap [2]
+1 1/4 1 - 2
MLTA 20:00 FT
[13] Tarxien Rainbows
3 - 1
Sirens [9]
0 - 0
- 20:00 FT
[15] Lija Athletic
1 - 1
Balzan [14]
1 - 1
FINC 20:00 FT
[B-2] Haka (T)
3 - 0
IFK Mariehamn [B-4]
+0 3 - 0
SVKA 20:00 FT
[5] Zlate Moravce 1
2 - 4
Spartak Trnava [3]
+1/4 2 - 3
SLOA 20:00 FT
[5] NK Bravo
3 - 1
Tabor Sezana [7]
-1/4 0 - 0
TNKA 20:00 FT
[6] Alanyaspor
2 - 1
Rizespor [15]
-3/4 1 - 1
- 20:00 FT
[17] Istanbul BB
0 - 1
Fatih Karagumruk [8]
-1/4 0 - 0
TNKB 20:00 FT
[4] Istanbulspor AS
2 - 3
Umraniyespor [11]
-3/4 0 - 1
- 20:00 FT
[18] Eskisehirspor
0 - 5
Altay [7]
+2 0 - 1
KSAA 20:00 FT
[15] Dhamak
2 - 2
Al Qadisiya [7]
+0 1 - 1
URUA 20:00 FT
[15] CA Rentistas
2 - 1
Cerro Largo [16]
+0 0 - 0
FINC 20:15 FT
[E-4] Jaro (T)
1 - 2
RoPS Rovaniemi [F-2]
0 - 1
OMC 20:20 FT
  Al Nahda (OMA)
2 - 1
Al Ittihad (OMA)  
0 - 1
CHIA 20:30 FT
[17] O Higgins
0 - 0
Audax Italiano [11]
-1/2 0 - 0
ALGA 20:30 FT
  ES Setif
4 - 1
MC Oran  
-3/4 2 - 1
- 20:30 FT
  Hussein Dey 1
0 - 1
JS Kabylie  
+0 0 - 1
- 20:30 FT
  Ain M'lila
1 - 0
USM Bel Abbes  
-3/4 0 - 0
HUNA 20:45 FT
[12] Diosgyori
2 - 0
Varda SE [7]
+1/4 2 - 0
GHCLB 21:00 FT
  Arsenal-Tula
3 - 3
Velez Mostar  
2 - 1
- 21:00 FT
  Buducnost
1 - 2
Rotor Volgograd  
0 - 0
ITA 21:00 FT
[8] Sassuolo
1 - 2
Spezia [14]
-3/4 1 - 1
- 21:00 FT
[5] Atalanta 3
3 - 3
Torino [17] 2
-1 1/4 3 - 2
PHB 21:00 FT
[10] Le Havre
1 - 0
Paris FC [6]
+0 1 - 0
- 21:00 FT
[1] Troyes
1 - 1
Toulouse [3]
-1/4 0 - 1
AZEC 21:00 FT
  Səbail FK
1 - 2
Sumqayit  
-1/4 0 - 2
POLA 21:00 FT
[9] Piast Gliwice
2 - 0
Slask Wroclaw [7]
-1/2 1 - 0
CROA 21:00 FT
[1] NK Osijek
2 - 0
Hajduk Split [5]
-1/2 0 - 0
FINC 21:00 FT
[C-3] AC Oulu (T)
0 - 1
SJK Seinajoki [C-2]
+1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[D-1] Gnistan (T)
2 - 2
MP Mikkeli [D-3]
-1/4 0 - 2
SRBA 21:00 FT
[10] FK Metalac GM
1 - 1
Radnicki Nis [9]
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[8] Radnik Surdulica
1 - 1
FK Vozdovac [12]
+0 1 - 0
- 21:00 FT
[18] Zlatibor Cajetina
1 - 1
Spartak Subotica [5]
+1/2 0 - 1
CYPA 21:00 FT
[5] AEK Larnaka
0 - 0
Anorthosis [4]
-1/4 0 - 0
ALGA 21:00 FT
  WA Tlemcen
1 - 4
Paradou AC  
+0 0 - 3
- 21:00 FT
  NC Magra
0 - 1
RC Relizane  
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
  US Biskra
0 - 1
CS Constantine  
+0 0 - 0
GHCLB 21:30 FT
  Varbergs BoIS
1 - 1
Falkenbergs  
- 21:30 FT
  Khimki
2 - 0
Chayka FK Pesch  
1 - 0
DUA 21:30 FT
[13] Augsburg 2
0 - 2
Wolfsburg [3]
+3/4 0 - 1
- 21:30 FT
[10] Freiburg 1
2 - 1
B.Dortmund [5] 2
+1 0 - 0
- 21:30 FT
[6] B.Leverkusen
5 - 2
Stuttgart [9]
-1/2 2 - 0
- 21:30 FT
[17] Mainz
1 - 0
Union Berlin [7]
+1/4 1 - 0
- 21:30 FT
[18] Schalke 04 2
0 - 3
Leipzig [2] 1
+1 1/2 0 - 1
TBN3 21:45 FT
[D1-6] Cadiz B
1 - 0
Marbella [D1-7]
+1/4 1 - 0
GHCLB 22:00 FT
  GKS Jastrzebie
2 - 3
Wigry Suwalki  
0 - 1
ANHA 22:00 FT
[15] Burnley 2
1 - 1
Brighton [16]
+1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[17] Newcastle 1 4
3 - 2
Southampton [14] 1
+1/4 3 - 1
ANHB 22:00 FT
[6] Bournemouth
3 - 2
Birmingham [22]
-3/4 1 - 1
- 22:00 FT
[24] Wycombe
0 - 3
Nottingham Forest [16]
+1/2 0 - 1
- 22:00 FT
[11] Bristol City
0 - 2
Cardiff City [8]
+1/2 0 - 2
- 22:00 FT
[14] Luton Town
1 - 1
Huddersfield [19]
-1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[9] Middlesbrough
1 - 4
Brentford [2]
+1/4 1 - 1
- 22:00 FT
[12] Millwall
4 - 1
Sheffield Wed. [21]
-1/4 1 - 1
- 22:00 FT
[13] Preston North End
1 - 2
Rotherham Utd [23]
+0 0 - 1
- 22:00 FT
[17] QPR
1 - 0
Blackburn Rovers [15]
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[10] Stoke City
0 - 0
Reading [5]
+0 0 - 0
ANHL1 22:00 FT
[20] Rochdale
0 - 2
Charlton Athletic [12]
+1/2 0 - 2
- 22:00 FT
[16] Fleetwood Town
0 - 0
Bristol Rovers [19]
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[1] Peterborough Utd
2 - 0
Crewe Alexandra [11]
-1/4 2 - 0
- 22:00 FT
[8] Accrington 1
0 - 0
Northampton [24]
-3/4 0 - 0
- 22:00 FT
[18] Swindon
0 - 1
Shrewsbury [17]
+1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[14] Milton Keynes Dons
2 - 2
Sunderland [5]
+1/4 2 - 1
- 22:00 FT
[21] Burton Albion
1 - 0
Hull City [2]
+1 0 - 0
- 22:00 FT
[6] Doncaster Rovers
3 - 2
Oxford Utd [9]
+0 1 - 1
- 22:00 FT
[7] Ipswich
2 - 0
Blackpool [13]
+0 1 - 0
- 22:00 FT
[4] Portsmouth
2 - 2
Plymouth Argyle [10]
-3/4 0 - 0
- 22:00 FT
[23] Wigan
2 - 3
Wimbledon [22]
+0 1 - 2
ANHL2 22:00 FT
[4] Tranmere Rovers
3 - 1
Port Vale [20]
-1/4 2 - 1
- 22:00 FT
[6] Newport 1
1 - 0
Grimsby [24]
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[23] Barrow
0 - 2
Cambridge Utd [1]
+0 0 - 1
- 22:00 FT
[13] Crawley Town
1 - 3
Harrogate Town [12]
+0 0 - 3
- 22:00 FT
[14] Leyton Orient
0 - 0
Colchester Utd [21]
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[18] Stevenage
2 - 2
Morecambe [7]
+1/4 1 - 2
TBNB 22:00 FT
[17] Cartagena
2 - 0
Real Oviedo [15]
+0 1 - 0
ITB 22:00 FT
[2] Monza
1 - 1
Empoli [1]
-1/2 0 - 1
SCOA 22:00 FT
[6] St. Mirren
2 - 0
Kilmarnock [11]
-1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[10] Ross County
0 - 2
Dundee Utd [7]
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[2] Celtic
2 - 1
Motherwell [9]
-1 3/4 1 - 0
- 22:00 FT
[3] Hibernian
2 - 0
Aberdeen [4]
-1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[5] Livingston
1 - 2
St. Johnstone [8]
+0 0 - 1
SCOB 22:00 FT
[8] Greenock Morton
0 - 1
Raith Rovers [2]
+0 0 - 1
- 22:00 FT
[6] Arbroath
2 - 0
Dunfermline [3]
+1/2 2 - 0
BDNB 22:00 FT
[18] Varzim 1
1 - 3
Chaves [6]
+0 1 - 3
NIRA 22:00 FT
[2] Coleraine
1 - 1
Portadown FC [12]
-1 3/4 0 - 0
- 22:00 FT
[11] Dungannon Swi.
0 - 2
Carrick Rangers [10]
+0 0 - 1
- 22:00 FT
[7] Glenavon
2 - 1
Ballymena Utd [8]
-1/4 2 - 0
- 22:00 FT
[3] Larne
1 - 1
Warrenpoint Town [9]
-2 1 - 0
ICERT 22:00 FT
[B-1] Fylkir
1 - 1
Valur Rey. [A-1]
0 - 0
CZEA 22:00 FT
[12] Bohemians 1905
2 - 1
Brno [15]
-1/2 2 - 1
- 22:00 FT
[11] MFk Karvina
3 - 1
Opava [18]
-1/2 0 - 0
KUWA 22:00 FT
[2] Al Qadsia
1 - 0
Salmiya [3]
0 - 0
EGYA 22:00 FT
[15] Al Intagh Al Harbi
1 - 1
Aswan FC [11]
-1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[8] Pyramids FC
1 - 0
Tala'ea Al Jaish [14]
-3/4 0 - 0
TBNA 22:15 FT
[20] Huesca 2
1 - 2
Real Madrid [3] 1
+1 0 - 0
BIA 22:15 FT
[3] Oostende
3 - 1
Sint Truiden [15]
-1/2 1 - 0
KSAA 22:20 FT
[1] Al Shabab (KSA)
4 - 1
Al Raed [14]
-1 3 - 0
TBN3 22:30 FT
[E2-7] Villarrubia CF
2 - 2
Badajoz [E2-1]
+1/2 1 - 0
SCOB 22:30 FT
[10] Alloa Athletic
2 - 1
Queen of South [4]
+0 1 - 1
HLA 22:30 FT
[10] Heerenveen
1 - 0
Vitesse Arnhem [4]
+1/4 0 - 0
- 22:30 FT
[2] PSV Eindhoven
3 - 0
Twente [7]
-1 1/4 2 - 0
HLB 22:30 FT
[15] MVV Maastricht
2 - 1
NEC Nijmegen [6]
+3/4 1 - 0
ALBA 22:45 FT
[4] Teuta Durres
1 - 0
Apolonia Fier [9]
0 - 0
OMC 22:45 FT
  Dhofar
2 - 0
Mussanah Club  
0 - 0
GHCLB 22:59 FT
  Maribor
5 - 1
Nafta 1903  
2 - 1
PHA 22:59 FT
[19] Lorient
1 - 0
Stade Reims [14]
+0 0 - 0
HUNA 22:59 FT
[6] Mezokovesdi SE
2 - 1
Budapest Honved [9]
-1/4 2 - 0
FINC 22:59 FT
[B-3] Honka (T) 1
0 - 2
Inter Turku [B-1]
+1/4 0 - 1
SRBA 22:59 FT
[2] Partizan
3 - 0
Napredak [16]
-1 3/4 2 - 0
TNKA 22:59 FT
[3] Fenerbahce
0 - 1
Galatasaray [1]
+0 0 - 0
TNKB 22:59 FT
[5] Adana Demirspor
2 - 0
Osmanlispor [17]
-1 1/4 1 - 0
AUTC 22:59 FT
  RB Salzburg
2 - 0
Austria Wien  
-2 1/4 1 - 0
CROA 23:15 FT
[9] Lok. Zagreb 1
2 - 3
HNK Rijeka [4]
+1/2 1 - 0
POLA 23:30 FT
[2] Pogon Szczecin
1 - 0
Cracovia Krakow [11]
-1/2 1 - 0
SVKA 23:30 FT
[11] FK Pohronie
3 - 1
Nitra [9]
-3/4 1 - 1
CYPA 23:30 FT
[14] Karmiotissa Pol.
1 - 1
Apollon Limassol [3]
+1 1/2 0 - 0
TBN3 00:00 FT
[E2-5] Extremadura UD
3 - 1
CP Villarrobledo [E2-10]
-1 1 - 1
ITA 00:00 FT
[3] Juventus 2
2 - 0
Roma [4] 2
-3/4 1 - 0
ITB 00:00 FT
[9] Pordenone
1 - 2
Vicenza [14]
-1/4 0 - 1
BDNB 00:00 FT
[11] Leixoes
0 - 1
Arouca [5]
+0 0 - 1
MLTA 00:00 FT
[6] Mosta
1 - 2
Gzira Utd [3]
+1/2 0 - 2
- 00:00 FT
[5] Sliema Wanderers
3 - 1
Senglea Athletic [16]
1 - 1
TBNB 00:15 FT
[16] UD Logrones
0 - 4
Sporting Gijon [5]
+1/4 0 - 2
TSB 00:15 FT
[1] Grasshoppers
1 - 1
Chiasso [10]
-1 1/4 0 - 0
ANHA 00:30 FT
[18] Fulham 1
0 - 0
West Ham Utd [4] 1 3
+1/2 0 - 0
TBNA 00:30 FT
[19] Elche 1
2 - 2
Villarreal [6] 2
+1 1/4 0 - 2
DUA 00:30 FT
[8] M.gladbach 4
1 - 2
FC Koln [14] 2
-1 1 - 1
NIRA 00:30 FT
[5] Crusaders Belfast
1 - 2
Linfield [1]
+1/4 0 - 0
BIA 00:30 FT
[16] Cercle Brugge
0 - 1
KV Mechelen [8]
+1/4 0 - 0
- 00:30 FT
[18] Waasland-Beveren
0 - 2
Club Brugge [1]
+2 0 - 1
GREA 00:30 FT
[8] Atromitos
2 - 3
Panathinaikos [6]
+1/4 1 - 1
CZEA 00:30 FT
[6] Vik.Plzen 1
0 - 2
Slovan Liberec [5]
-3/4 0 - 0
EGYA 00:30 FT
[13] Arab Contractors (T)
0 - 1
Al Masry [3]
+0 0 - 0
PHA 01:00 FT
[3] Lyon 2
3 - 0
Strasbourg [16] 1 2
-1 1/2 2 - 0
MEXB 01:00 FT
[2] Morelia
2 - 1
Correcaminos [10]
-3/4 2 - 0
HUNA 01:30 FT
[3] MTK Budapest
1 - 3
Ujpest [11]
-1/2 1 - 3
ISRA 01:30 FT
[2] Maccabi TA
1 - 0
Bnei Sakhnin [14]
-
- 01:45 FT
[3] Ashdod
1 - 0
Maccabi Haifa [1]
-
CAFANC 02:00 FT
[A-2] Cameroon
0 - 2
Guinea [D-1]
+0 0 - 2
POLA 02:00 FT
[1] Legia Wars.
2 - 0
Rakow Czestochowa [3]
-1/2 1 - 0
RMNA 02:00 FT
[3] FC Uni.Craiova
1 - 0
Dinamo Bucuresti [13]
-1 1 - 0
TBNB 02:30 FT
[12] Fuenlabrada
1 - 1
Almeria [3]
+1/4 0 - 0
TSA 02:30 FT
[10] Vaduz
3 - 2
Zurich [4]
+1/4 0 - 1
- 02:30 FT
[1] Young Boys
4 - 2
Lausanne Sports [7]
-1 1/4 4 - 0
ITA 02:45 FT
[12] Genoa 2
2 - 1
Napoli [7] 2
+3/4 2 - 0
BIA 02:45 FT
[10] Standard Liege 1
1 - 1
OH Leuven [9]
-3/4 0 - 0
BIB 02:45 FT
[2] RFC Seraing
3 - 0
Lommel [4]
-1/4
ANHA 03:00 FT
[2] Man Utd 2
3 - 3
Everton [7] 1
-1 2 - 0
TBNA 03:00 FT
[4] Sevilla 1
3 - 0
Getafe [14] 1 4
-1/2 0 - 0
PHA 03:00 FT
[6] Lens 2
0 - 0
Rennes [8] 4
+0 0 - 0
CHIA 03:00 FT
[8] Everton CD
1 - 3
Palestino [15]
+0 0 - 1
COLB 03:00 FT
[16] Llaneros FC
0 - 1
Boca Juniors Cali [10] 1
-3/4 0 - 1
- 03:00 FT
[14] Barranquilla
1 - 0
Real San Andres [15]
+0 0 - 0
- 03:00 FT
[5] Atletico
2 - 2
Bogota FC [12]
-1/4 1 - 2
URUA 03:00 FT
[12] CA Fenix
0 - 2
Liverpool P. (URU) [1]
+1/4 0 - 1
COLA 03:15 FT
[16] Once Caldas
3 - 1
Envigado [13]
-1/4 2 - 1
BDNB 03:30 FT
[2] Estoril 1
1 - 2
Academica Coim [3]
-1/2 0 - 0
CRCA 04:00 FT
[A-3] Municipal Grecia
2 - 0
Jicaral Sercoba [B-2]
-1/4 2 - 0
PARA 04:30 FT
[10] 12 de Octubre
2 - 2
River Plate (PAR) [8]
+1/2 2 - 2
BRA 05:00 FT
[14] Bahia/BA 1
3 - 3
Goias/GO [18]
-3/4 2 - 1
COLB 05:00 FT
[6] Cortulua
3 - 0
Fortaleza [11]
-3/4 1 - 0
CRCA 05:00 FT
[A-4] Guadalupe FC
0 - 0
Sporting (CRC) [B-4]
-1/4 0 - 0
CHIA 05:15 FT
[5] Univ. de Chile
3 - 0
U. Espanola [3]
-1/4 0 - 0
URUA 05:15 FT
[13] Dep. Maldonado
1 - 1
Wanderers [11]
+0 1 - 1
COLA 05:30 FT
[4] Junior Barranquilla
2 - 0
Alianza Petrolera [19]
-1 0 - 0
MEXA 06:00 FT
[17] Atlas
1 - 1
Santos Laguna [6]
+0 0 - 1
PARA 06:45 FT
[9] Sol de America
1 - 3
Cerro Porteno [3]
+1/2 1 - 1
BRA 07:00 FT
[13] Atletico/GO 1
1 - 1
Santos/SP [8]
-1/4 1 - 0
CHIA 07:30 FT
[12] Iquique
0 - 0
Colo Colo [16]
-1/4 0 - 0
URUA 07:45 FT
[8] Boston River
1 - 2
CA Penarol [4]
+1/2 0 - 0
COLA 08:00 FT
[7] Atl. Nacional
2 - 0
Boyaca Chico [17]
-1 1/4 0 - 0
MEXA 08:00 FT
[1] Club America
1 - 0
Puebla [4]
-3/4 0 - 0
CRCA 08:10 FT
[B-5] Cartagines
1 - 2
Herediano [A-5]
+0 0 - 0
NZLA 09:45 FT
[1] Auckland City
3 - 1
Team Wellington [2]
-1/2 0 - 0
MEXA 10:05 FT
[7] Monterrey
1 - 0
Pumas UNAM [16]
-1 1/4 1 - 0
HKGA 14:00 Hoãn
[3] Pegasus
-
Lee Man FC [7]
-
- 16:30 Hoãn
[8] Resources Capital
-
Kitchee [6]
-
VNA 17:00 Hoãn
[12] SL Nghệ An
-
Than Quảng Ninh [9]
-
AUSA 17:20 Hoãn
[6] Perth Glory
-
Macarthur FC [3]
-
VNA 18:00 Hoãn
[10] Nam Định
-
Viettel [11]
-
FINC 18:30 Hoãn
[E-2] PK-35
-
MuSa Pori [E-5]
-
GHCLB 18:59 Hoãn
  Etar
-
CSKA 1948 Sofia  
-
VNA 19:15 Hoãn
[14] Hà Nội FC
-
Thanh Hóa [5]
-
GHCLB 20:00 Hoãn
  SV Lafnitz
-
Mura  
-
DUC3 20:00 Hoãn
[20] Lubeck
-
Munchen 1860 [5]
-
DUC4N 20:00 Hoãn
[7] FSV Frankfurt
-
Freiburg II [3]
-
DUC4T 20:00 Hoãn
  Essen
-
B.Dortmund II  
-
GHCLB 20:30 Hoãn
  Norrkoping
-
Hacken  
-
ANHB 22:00 Hoãn
[7] Barnsley
-
Derby County [18]
-
ANHL2 22:00 Hoãn
[22] Southend
-
Walsall [16]
-
- 22:00 Hoãn
[5] Salford City
-
Bolton [10]
-
SCOB 22:00 Hoãn
[5] Dundee
-
Inverness C.T. [7]
-
SCO2 22:00 Hoãn
[2] Cove Rangers
-
Airdrieonians [4]
-
- 22:00 Hoãn
[5] Partick Thistle
-
Forfar Athletic [10]
-
- 22:00 Hoãn
[3] Montrose
-
East Fife [6]
-
- 22:00 Hoãn
[7] Peterhead
-
Clyde [9]
-
- 22:00 Hoãn
[1] Falkirk
-
Dumbarton [8]
-
GREA 22:15 Hoãn
[12] Lamia FC
-
Larissa [14]
-
LUXA 22:59 Hoãn
[2] Fola Esch
-
Victoria Rosport [6]
-
- 00:00 Hoãn
[12] Racing Union
-
Jeunesse Esch [8]
-
 
« 06 tháng 02 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo