x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
GHCLB 15:00 FT
  LKS Lodz
0 - 5
Baltika  
0 - 1
- 15:00 FT
  Shakhtar Donetsk
2 - 0
Borac  
2 - 0
AUSA 15:05 FT
[5] Adelaide Utd 2
1 - 2
Perth Glory [6] 3
+0 1 - 0
GHCLB 15:30 FT
  Torpedo Zhodino
2 - 2
Isloch  
2 - 2
- 18:00 FT
  Neman Grodno
0 - 2
FK Slutsk  
-1 1/2 0 - 2
IRNA 18:00 FT
[9] Gol Gohar
0 - 0
Naft M. Soleyman [10]
-1/2 0 - 0
GHCLB 18:30 FT
  Rubin Kazan (T)
2 - 3
Din. Moscow  
+1/4 1 - 2
IRNA 18:30 FT
[11] Peykan 1
2 - 2
Machine Sazi [16]
-1/2 2 - 2
- 18:30 FT
[6] Aluminium Arak
1 - 1
SaiPa Karadj [13]
+0 0 - 0
- 18:30 FT
[14] Zobahan
1 - 3
Sepahan [2]
+1/2 0 - 1
GHCLB 19:00 FT
  Elfsborg
1 - 0
Helsingborg  
1 - 0
- 19:00 FT
  Litex Lovech
2 - 1
Botev Vratsa  
0 - 1
IRNA 19:30 FT
[4] Sanat Naft
1 - 1
Foolad Khozestan [5]
0 - 0
KSAA 19:40 FT
[10] Al Baten
0 - 2
Al Faisaly (KSA) [8]
+0 0 - 2
ANHU23 20:00 FT
[2-6] Reading U23
5 - 2
West Brom U23 [2-13]
1 - 1
OMC 20:20 FT
  Ibri Club
1 - 0
Al Suwaiq  
1 - 0
GHCLB 20:30 FT
  Aust Lustenau
1 - 0
Dornbirn  
0 - 0
IRNA 20:30 FT
[1] Esteghlal Tehran
1 - 0
Nassaji Mazandaran [15]
0 - 0
UAEA 20:30 FT
[10] Al Dhafra 2
1 - 5
Al Jazira [1]
+1 1/4 1 - 1
- 20:30 FT
[8] Al Wasl
2 - 1
Hatta [14]
-3/4 0 - 1
KUWA 20:40 FT
[4] Kazma
1 - 1
Al Sahel [8]
-3/4 1 - 1
BHRA 20:50 FT
[8] Budaiya (BHR) (T)
0 - 2
AL Riffa [1]
+1 1/4 0 - 1
GHCLB 21:00 FT
  Goteborg
1 - 1
Halmstads  
0 - 1
- 21:00 FT
  CSKA 1948 Sofia
0 - 1
Inhulets Petrove  
0 - 0
GHQG 21:00 FT
  Tajikistan
1 - 0
Jordan  
0 - 0
CYPA 21:00 FT
[9] Doxa Katokopia
0 - 3
Omonia Nicosia [1]
+1 0 - 1
BHRA 22:00 FT
[7] Al Ahli (BHR) (T)
2 - 5
Manama [2]
+1/2 1 - 2
SRBA 22:30 FT
[3] Vojvodina
0 - 1
Backa Topola [6]
-1/2 0 - 1
OMC 22:45 FT
  Al Seeb
1 - 0
Saham Club  
0 - 0
MLTA 22:59 FT
[12] Zejtun
0 - 3
Birkirkara [4]
+3/4 0 - 1
CYPA 22:59 FT
[10] Nea Salamina
1 - 2
Olympiakos Nic. [6]
+0 1 - 1
TNKB 22:59 FT
[2] Samsunspor
3 - 1
Bandirmaspor [10]
-3/4 1 - 1
KUWA 23:05 FT
[7] Al Shabab (KUW) 2
0 - 3
Al Arabi (KUW) [6]
+1/2 0 - 1
GHCLB 23:15 FT
  Dinamo Brest
2 - 1
Slavia Mozyr  
2 - 1
UAEA 23:15 FT
[9] Ittihad Kalba
2 - 1
Ajman [13]
-1/4 0 - 0
- 23:15 FT
[6] Al Ain
1 - 4
Al Shabab (UAE) [5]
+1/4 0 - 1
BHRA 23:20 FT
[10] Malkiya (T)
1 - 1
Al Najma (BHR) [6]
+1/2 0 - 0
BDNA 00:00 FT
[9] Rio Ave
0 - 0
Nacional Madeira [11]
-1/2 0 - 0
ALBA 00:00 FT
[1] Vllaznia Shkoder
1 - 2
KF Laci [3]
0 - 0
POLA 00:00 FT
[4] Lechia GD
1 - 1
Warta Poznan [10]
-1/2 1 - 0
ISRA 00:00 FT
[7] Hapoel Haifa
0 - 0
Maccabi Netanya [6]
-
CZEA 00:00 FT
[10] C. Budejovice
1 - 0
Banik Ostrava [9]
+0 0 - 0
AUTC 00:00 FT
  Kapfenberg 1
1 - 1
Wolfsberger AC  
+2 1 - 1
TS 90': 1-1; HP: 0-1
KSAA 00:15 FT
[11] Al Wehda (KSA)
2 - 4
Al Ahli (KSA) [3]
+1/4 2 - 2
DUB 00:30 FT
[9] Erzgebirge Aue 1
3 - 3
Hamburger [4] 1
+3/4 1 - 3
- 00:30 FT
[12] St. Pauli 1
2 - 1
Sandhausen [17] 3
-1/4 0 - 0
HLB 00:45 FT
[14] TOP Oss
6 - 0
AZ Alkmaar U21 [18]
+0 3 - 0
- 00:45 FT
[13] Eindhoven
0 - 2
Go Ahead Eagles [5]
+1/2 0 - 1
ANHL1 01:00 FT
[15] Gillingham
0 - 3
Lincoln [3]
+1/2 0 - 1
ANHU23 01:00 FT
[2-7] Aston Villa U23
4 - 4
Crystal Palace U23 [2-4]
2 - 1
DUC3 01:00 FT
[2] Hansa Rostock
3 - 2
Verl [8]
-1/4 0 - 2
ISRA 01:00 FT
[12] Hapoel Kfar Saba
0 - 1
Hap. Beer Sheva [5]
-
TSB 01:00 FT
[4] Stade L. Ouchy
4 - 1
Winterthur [6]
-1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[8] SC Kriens
0 - 0
Aarau [5]
+3/4 0 - 0
RMNA 01:30 FT
[4] Sepsi OSK
3 - 3
CSMS Politehnica Iasi [16]
-1 3 - 1
ANHU23 02:00 FT
[2-9] Norwich City U23
0 - 0
Fulham U23 [2-5]
0 - 0
- 02:00 FT
[1-9] Brighton U23
6 - 1
West Ham U23 [1-13]
3 - 1
- 02:00 FT
[1-1] Man City U23
3 - 1
Everton U23 [1-5]
1 - 0
- 02:00 FT
[1-10] Arsenal U23
2 - 2
Chelsea U23 [1-7]
1 - 2
- 02:00 FT
[1-3] Man Utd U23
6 - 4
Blackburn U23 [1-2]
2 - 2
DUA 02:00 FT
[15] Hertha Berlin 2
0 - 1
Bayern Munich [1] 1
+1 3/4 0 - 1
PHB 02:00 FT
[8] Niort
1 - 1
Chateauroux [20]
+0 0 - 1
- 02:00 FT
[13] Rodez
2 - 0
Clermont [2]
+3/4 0 - 0
- 02:00 FT
[19] Chambly
1 - 4
Sochaux [7]
+1/4 1 - 0
- 02:00 FT
[14] Ajaccio
0 - 0
Auxerre [5]
+0 0 - 0
- 02:00 FT
[17] Guingamp
0 - 0
Dunkerque [16]
-1/2 0 - 0
- 02:00 FT
[11] Amiens
0 - 0
Caen [9]
-1/4 0 - 0
- 02:00 FT
[15] Nancy 1
1 - 0
Pau FC [18]
-1/4 1 - 0
- 02:00 FT
[12] Valenciennes
0 - 1
Grenoble [4]
+0 0 - 0
BDNA 02:00 FT
[4] Benfica
0 - 0
Vitoria Guimaraes [6]
-1 1/4 0 - 0
- 02:00 FT
[18] Maritimo
0 - 2
Sporting Lisbon [1]
+1 0 - 1
HLA 02:00 FT
[9] Fortuna Sittard
0 - 1
Heracles Almelo [11]
+0 0 - 1
BIB 02:00 FT
[1] Union Saint-Gilloise
2 - 1
Lierse [7]
2 - 0
TSB 02:00 FT
[2] Schaffhausen
1 - 1
Wil 1900 [7]
-1/2 1 - 0
- 02:00 FT
[9] Neuchatel Xamax
0 - 3
Thun [3]
+1/4 0 - 2
POLA 02:30 FT
[6] Lech Poznan
0 - 0
Zaglebie Lubin [12]
-1 0 - 0
AUTC 02:30 FT
  Sturm Graz
1 - 0
First Vienna   1
-2 1/4 0 - 0
ITA 02:45 FT
[13] Fiorentina 3
0 - 2
Inter Milan [1] 1
+1 1/4 0 - 1
SCOB 02:45 FT
[9] Ayr Utd
0 - 1
Hearts [1]
+1 0 - 0
BIA 02:45 FT
[17] RE Mouscron Peruwelz 1
0 - 3
Kortrijk [13]
+1/4 0 - 2
TBNA 03:00 FT
[17] Alaves 4
1 - 0
Valladolid [18] 4
-1/4 0 - 0
TBNB 03:00 FT
[22] Albacete 1
0 - 1
Mallorca [1]
+1/2 0 - 0
ITB 03:00 FT
[6] Lecce
1 - 2
Ascoli [18]
-3/4 1 - 1
HLB 03:00 FT
[7] Volendam
0 - 2
SBV Excelsior [10]
-1/2 0 - 0
- 03:00 FT
[8] Roda JC
5 - 1
PSV Eindhoven U21 [17]
-1/2 2 - 0
MLTA 03:00 FT
[10] Floriana
1 - 1
Santa Lucia FC [8]
1 - 0
CHIA 03:00 FT
[18] La Serena
1 - 2
Univ. Catolica [1]
+1/2 0 - 1
ANHB 03:15 FT
[4] Swansea City 3
2 - 0
Norwich [1] 2
+0 1 - 0
BDNA 04:00 FT
[17] Boavista
1 - 2
Gil Vicente [15]
+0 1 - 1
- 04:00 FT
[5] Pacos Ferreira
2 - 1
Tondela [12]
-1/2 1 - 0
PARA 04:30 FT
[6] Sportivo Luqueno
3 - 1
Guairena FC [7]
+0 2 - 1
COLB 05:00 FT
[4] Atletico Huila
1 - 1
Leones FC [5]
-3/4 1 - 1
CHIA 05:15 FT
[2] U. La Calera
1 - 1
Antofagasta [4]
-1 0 - 0
BRA 06:00 FT
[20] Botafogo/RJ
0 - 1
SC Recife/PE [15]
+0 0 - 1
PARA 06:45 FT
[1] Guarani CA 1
2 - 2
Nacional [5] 1
-1/4 0 - 0
COLB 07:00 FT
[1] Union Magdalena 1
1 - 1
Orsomarso [7]
-1/2 1 - 0
CHIA 07:30 FT
[7] Curico Unido 1
1 - 3
San. Wanderers [13]
+0 1 - 1
NZLA 07:45 FT
[8] Wellington Phoenix (R)
1 - 2
Wanderers SC [3]
+1 1/2 1 - 0
- 08:00 FT
[4] Waitakare Utd
4 - 0
Eastern Suburbs (NZL) [6]
+1/2 3 - 0
MEXB 08:00 FT
[11] Venados
2 - 2
Oaxaca [12]
-1/4 1 - 0
NZLA 10:00 FT
[5] Canterbury
2 - 1
Hawke's Bay [7]
-1/2 1 - 0
MEXA 10:30 FT
[15] Necaxa
0 - 2
Cruz Azul [2]
+1/2 0 - 2
AUSA 15:00 Hoãn
[8] Sydney FC
-
Adelaide Utd [5]
-
GHCLB 15:30 Hoãn
  Olimpik Donetsk
-
Arda Kardzhali  
-
VNA 17:00 Hoãn
[2] BCM Bình Dương
-
Hải Phòng [1]
-
- 17:00 Hoãn
[6] Bình Định
-
SHB Đà Nẵng [3]
-
GHCLB 18:00 Hoãn
  CSKA Moscow
-
Lokomotiv T  
-
VNA 18:00 Hoãn
[13] HL Hà Tĩnh
-
HA Gia Lai [8]
-
GHCLB 18:59 Hoãn
  FK Orenburg
-
Krasnodar B  
-
- 19:00 Hoãn
  SKU Amstetten
-
LASK Juniors  
-
- 19:00 Hoãn
  LASK Juniors
-
SKU Amstetten  
-
ISRA 00:00 Hoãn
[8] HIK Shmona
-
Maccabi P.Tikva [4]
-
 
« 05 tháng 02 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo