x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSSL 12:00 FT
[12] West Torrens
2 - 3
White City W. [7]
+1/4 1 - 2
- 12:30 FT
[1] Campbelltown City
2 - 1
Croydon Kings [6]
-1 1 - 1
- 12:30 FT
[3] Adelaide Comets
7 - 0
Adelaide Utd U21 [5]
-3/4 4 - 0
- 12:30 FT
[9] SA Panthers
1 - 3
Adelaide City [2]
+1 3/4 1 - 2
- 12:30 FT
[8] Sturt Lions
0 - 1
Metro Stars [4]
+3/4 0 - 0
AUSFWP 14:00 FT
[7] Inglewood Utd
0 - 1
Floreat Athena [1]
+1/4 0 - 1
- 14:00 FT
[4] Bayswater City 1
1 - 3
Stirling Macedonia [2]
+0 0 - 2
- 14:00 FT
[6] Perth SC
3 - 3
Cockburn City [10]
-3/4 1 - 2
- 14:00 FT
[3] Perth RedStar
5 - 1
Balcatta [12]
-1 3/4 3 - 0
- 14:00 FT
[11] Gwelup Croatia
2 - 2
Armadale SC [9]
+1/2 2 - 0
AUSNSW 14:00 FT
[4] Marconi Stallions 1
0 - 1
APIA Tigers [5]
-1/4 0 - 1
NHAT3 14:00 FT
[5] FC Imabari
5 - 2
Yokohama SCC [18]
-1 1 - 0
AUSBPL 14:15 FT
[9] Magic United
1 - 2
North Star [8]
-1/4 1 - 1
- 15:00 FT
[3] Albany Creek 1
1 - 2
Surfers Paradise [1]
0 - 2
TQB 15:00 FT
[16] Xinjiang Tianshan (T)
1 - 5
Kunshan FC [2]
+2 3/4 0 - 2
- 15:00 FT
[10] Jiangxi Liansheng (T)
1 - 4
Nantong Zhiyun [1]
+1 3/4 0 - 1
CZEB 15:15 FT
[10] MFK Chrudim
3 - 0
Pribram [13] 1
-1/4 3 - 0
AUSBPL 15:15 FT
[2] Wynnum Wolves
4 - 1
Coomera Colts [11]
-2 1/4 2 - 1
AUSQSL 15:15 FT
  Logan Light.
3 - 2
Capalaba  
-1 1/2 1 - 2
CZEU19 15:30 FT
[5] Zlin U19
5 - 2
Vik. Plzen U19 [7]
1 - 0
AUSSL 15:30 FT
[10] Adelaide Olympic
2 - 3
Cumberland Utd [11]
-1 0 - 0
IDNA 15:30 FT
  PSIS Semarang
2 - 1
Barito Putera  
-1/2 2 - 1
GHCLB 16:00 FT
  Athletic Bilbao
1 - 1
Alaves  
-1/2 1 - 0
CZEU19 16:00 FT
[3] Jihlava U19
1 - 1
Slovacko U19 [11]
0 - 0
- 16:00 FT
[13] Pardubice U19
2 - 3
Sigma Olomouc U19 [2]
2 - 2
NHATA 16:00 FT
[5] Kashima Antlers
0 - 2
Sanf Hiroshima [6]
+0 0 - 0
NHATB 16:00 FT
[20] Grulla Morioka
1 - 3
Okayama [4]
+1/4 1 - 2
- 16:00 FT
[2] Alb. Niigata (JPN)
2 - 2
Tokushima Vortis [14]
-1/2 0 - 1
- 16:00 FT
[13] Ventforet Kofu
5 - 2
Ryukyu [22]
-1 3 - 1
- 16:00 FT
[11] Tokyo Verdy
1 - 0
V-Varen Nagasaki [6]
+0 0 - 0
VNB 16:00 FT
[9] Phù Đổng
1 - 1
ĐT Long An [6]
0 - 0
AUSQSL 16:15 FT
  Eastern Suburbs 1
1 - 4
Brisbane City  
+1/2 1 - 1
NHATA 16:30 FT
[13] Kyoto Sanga
1 - 2
Kashiwa Reysol [2]
+0 1 - 1
TQA 16:30 FT
[14] Dalian Professional
1 - 1
Shanghai Port [9]
+3/4 0 - 1
SINA 16:30 FT
[1] Lion City Sailors
4 - 0
Balestier Kh. [7]
1 - 0
AFF16 17:00 FT
[A-4] Singapore U16 (T)
1 - 2
Philippines U16 [A-3]
1 - 2
BDNB 17:00 FT
[10] SC Farense
1 - 1
Uniao Torreense [14]
-3/4 1 - 0
NGB 17:00 FT
[3] Yenisey
2 - 1
Veles Moscow [16]
-3/4 2 - 0
FIN3 17:00 FT
  NJS Nurmijarvi
3 - 3
PK Keski Uusimaa  
-1/4 1 - 2
NHATA 17:00 FT
[10] Nagoya Grampus
3 - 0
Urawa Red [7]
-1/4 2 - 0
- 17:00 FT
[3] Cerezo Osaka
3 - 0
Vissel Kobe [16]
+0 2 - 0
NHATB 17:00 FT
[18] Renofa Yamaguchi
0 - 1
Montedio Yama. [7]
+3/4 0 - 0
- 17:00 FT
[19] Omiya Ardija
3 - 2
Yokohama FC [1]
+1/2 1 - 1
- 17:00 FT
[8] Machida Zelvia
1 - 1
Oita Trinita [9]
-1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[17] Zweigen Kan.
1 - 4
Vegalta Sendai [3]
+3/4 0 - 2
HQA 17:00 FT
[3] Pohang Steelers
2 - 1
Gangwon [7]
-1/2 1 - 0
HQB 17:00 FT
[7] Seoul E-Land
2 - 2
Ansan Greeners [9]
-1/2 2 - 1
VNB 17:00 FT
[2] Khánh Hòa
1 - 0
Bình Phước [12]
0 - 0
CZEU19 17:15 FT
[14] Hradec Kralove U19
0 - 1
Mlada Boleslav U19 [9]
0 - 1
HQA 17:30 FT
[6] Suwon FC
4 - 2
Suwon Bluewings [11]
+0 1 - 1
DUB 18:00 FT
[6] Jahn Regensburg 3
0 - 0
Nurnberg [12] 1
+0 0 - 0
- 18:00 FT
[4] Hamburger 1
1 - 0
Heidenheim [2] 2
-3/4 1 - 0
- 18:00 FT
[1] Paderborn 07 2
4 - 2
Hannover 96 [16] 4
-1/2 1 - 2
DUC4DB 18:00 FT
[10] CZ Jena
1 - 1
Viktoria Berlin [9]
-1/2 0 - 1
- 18:00 FT
[4] Chemnitzer
3 - 0
Tennis Borussia B. [18] 1
-1 1/2 2 - 0
LATA 18:00 FT
[1] Valmiera / BSS
6 - 1
Tukums/Salaspils [7]
-3 4 - 0
CZEU19 18:00 FT
[16] Pribram U19
0 - 4
Brno U19 [4]
0 - 2
TD3 18:00 FT
  Qviding
1 - 4
Torns IF  
-1/2 1 - 1
- 18:00 FT
  Lindome GIF
4 - 1
Angelholms  
+0 1 - 1
- 18:00 FT
  Stockholm Intl
2 - 1
Orebro Syrianska  
-1/2 0 - 0
DENB 18:00 FT
[1] Sonderjyske
3 - 1
HB Koge [7]
-1 2 - 0
IDNA 18:00 FT
  Madura United FC
1 - 0
Persik Kediri  
-1 0 - 0
VNA 18:00 FT
[5] Bình Định
0 - 1
Hà Nội FC [1]
+1/4 0 - 1
VNB 18:00 FT
[8] Cần Thơ
3 - 0
Thừa Thiên Huế [7]
1 - 0
ANHA 18:30 FT
[11] Fulham 2
2 - 2
Liverpool [12]
+1 3/4 1 - 0
ANHB 18:30 FT
[24] Norwich
1 - 1
Wigan [15] 4
-3/4 0 - 1
DUC4B 18:30 FT
[1] Weiche Flensburg
2 - 1
Bremer SV [17]
-2 1 - 1
DUC4DB 18:30 FT
[14] Meuselwitz
1 - 2
Berliner FC Dynamo [7]
+1 0 - 0
TQA 18:30 FT
[18] Guangzhou City
0 - 3
Wuhan Three T. [1]
+1 3/4 0 - 0
ANHU23 19:00 FT
[1-3] Arsenal U23
3 - 1
Man Utd U23 [1-13]
1 - 1
DUC3 19:00 FT
[5] Vik.Koln 1
1 - 0
Wehen [9] 1
+1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[1] Munchen 1860
1 - 0
Oldenburg 1897 [18]
-3/4 0 - 0
- 19:00 FT
[15] SpVgg Bayreuth
0 - 1
Freiburg II [7]
+0 0 - 0
- 19:00 FT
[11] Meppen
3 - 0
Zwickau [16] 1
+1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[4] Elversberg
0 - 2
Saarbrucken [3]
-1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[14] Hallescher
0 - 2
Dynamo Dresden [8]
+1/4 0 - 1
DUC4BA 19:00 FT
[6] Nurnberg II
0 - 1
FC Pipinsried [7]
-1 0 - 0
- 19:00 FT
[13] Greuther Furth II
0 - 1
DJK Vilzing [1]
+0 0 - 0
- 19:00 FT
[3] Wurzburger
7 - 1
Ansbach [17]
-1 3 - 0
- 19:00 FT
[5] Wacker Burghausen
3 - 1
Unterhaching [2]
+1/4 2 - 1
DUC4N 19:00 FT
[13] Mainz II
0 - 4
SSV Ulm [1]
+1/4 0 - 2
- 19:00 FT
[16] Koblenz
1 - 3
Homburg [5]
+3/4 1 - 2
- 19:00 FT
[3] Ein.Trier
3 - 0
Astoria Walldorf [11]
-1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[15] SGV Freiberg
1 - 2
Aalen [2]
1 - 1
- 19:00 FT
[12] Barockstadt FL
1 - 0
TSV Steinbach [18]
1 - 0
- 19:00 FT
[6] FSV Frankfurt
1 - 0
TSG Balingen [8]
-1/2 0 - 0
- 19:00 FT
[7] Bahlinger
3 - 2
Stuttgart II [14]
+1/4 1 - 0
DUC4T 19:00 FT
  Wuppertaler
2 - 2
Wiedenbruck  
-3/4 1 - 1
- 19:00 FT
  FC Duren
1 - 0
M.gladbach II  
-1/4 0 - 0
- 19:00 FT
  Oberhausen
2 - 1
SV Straelen  
-1 2 - 0
- 19:00 FT
  RW Ahlen
8 - 0
Wattenscheid  
-1 1 - 0
NGA 19:00 FT
[16] Ural S.r.
0 - 2
Spartak Moscow [2]
+3/4 0 - 2
LITA 19:00 FT
[9] Dziugas FC
2 - 2
FK Jonava [10]
2 - 0
FINA 19:00 FT
[8] VPS Vaasa
3 - 0
Ilves Tampere [9]
-1/4 3 - 0
DENB 19:00 FT
[4] Vendsyssel FF
1 - 2
Fremad Amager [6]
-1/4 1 - 2
TQA 19:00 FT
[8] Tianjin Tigers (T)
0 - 1
Shandong Taishan [2]
+3/4 0 - 0
BLRA 19:30 FT
[11] FK Slutsk
2 - 4
Isloch [3]
+1/2 0 - 2
AUTB 19:30 FT
[9] Grazer AK
1 - 0
Liefering [8]
-1/4 1 - 0
- 19:30 FT
[10] Vorwarts Steyr 1
2 - 1
Dornbirn [16] 1
-1/2 0 - 1
AFF16 20:00 FT
[A-1] Indonesia U16
2 - 1
Việt Nam U16 [A-2]
0 - 1
GHU19 20:00 FT
  Kyrgyzstan U19 (T)
0 - 0
Uzbekistan U19  
0 - 0
DUC4B 20:00 FT
[10] Rehden
2 - 0
Hannover II [12]
+1/4 1 - 0
PHB 20:00 FT
[16] Saint Etienne
1 - 1
Nimes [10]
-1/2 1 - 1
BDNB 20:00 FT
[5] Nacional Madeira 2
0 - 1
Tondela [2]
-1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[3] UD Oliveirense
3 - 1
CD Mafra [18] 1
+1/4 0 - 1
POLA 20:00 FT
[14] Lechia GD
0 - 1
Korona Kielce [7]
-1 0 - 1
POLB 20:00 FT
[16] Gornik Leczna
1 - 1
Resovia [17]
-1/4 0 - 1
KAZC 20:00 FT
[A-3] Atyrau
0 - 0
FK Aksu [A-4]
-3/4 0 - 0
TDA 20:00 FT
[11] Norrkoping
2 - 0
Degerfors IF [15]
-1 1/4 1 - 0
NPA 20:00 FT
[15] Golden Arrows
0 - 2
Richards Bay [4]
-1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[9] Marumo Gallants FC
0 - 0
Stellenbosch FC [11]
+0 0 - 0
- 20:00 FT
[5] Orlando Pirates
1 - 0
Moroka Swallows [8]
-1/2 1 - 0
DUA 20:30 FT
[9] Augsburg
0 - 4
Freiburg [5]
+1/4 0 - 0
- 20:30 FT
[6] Union Berlin 2
3 - 1
Hertha Berlin [15] 3
-1/2 1 - 0
- 20:30 FT
[17] Bochum 2
1 - 2
Mainz [7] 3
+1/4 1 - 1
- 20:30 FT
[3] M.gladbach 1
3 - 1
Hoffenheim [8] 1 4
-1/2 1 - 1
- 20:30 FT
[13] Wolfsburg 2
2 - 2
Wer.Bremen [10] 2
-1/4 1 - 2
ARMA 20:30 FT
[10] FC Noah
0 - 1
Lernayin Artsakh [6]
-1/2 0 - 0
ANHA 21:00 FT
[10] Bournemouth 3
2 - 0
Aston Villa [9] 3
+1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[5] Leeds Utd 2
2 - 1
Wolves [13]
-1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[4] Newcastle
2 - 0
Nottingham Forest [18] 3
-1 0 - 0
- 21:00 FT
[7] Tottenham 3
4 - 1
Southampton [15]
-1 1/2 2 - 1
ANHB 21:00 FT
[12] Swansea City 3
0 - 3
Blackburn Rovers [3] 1
+0 0 - 1
- 21:00 FT
[23] Bristol City 2
2 - 3
Sunderland [6] 2
-1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[11] Burnley 2
1 - 1
Luton Town [20] 1
-3/4 0 - 1
- 21:00 FT
[7] Preston North End 1
0 - 0
Hull City [1] 4
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[9] QPR 2
3 - 2
Middlesbrough [22] 1 2
+0 3 - 1
- 21:00 FT
[18] Reading 3
2 - 1
Cardiff City [5] 3
+0 1 - 1
- 21:00 FT
[13] Sheffield Utd 3
2 - 0
Millwall [4] 2
-1/2 2 - 0
- 21:00 FT
[16] Stoke City 2
2 - 0
Blackpool [17] 2
-1/4 1 - 0
ANHL1 21:00 FT
[12] Fleetwood Town
2 - 1
Plymouth Argyle [5]
+1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[15] Shrewsbury 1
0 - 1
Accrington [10]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[4] Peterborough Utd
3 - 0
Morecambe [21]
-1 2 - 0
- 21:00 FT
[24] Milton Keynes Dons
0 - 1
Sheffield Wed. [2]
+1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[13] Forest Green
1 - 2
Ipswich [1]
+1/2 0 - 2
- 21:00 FT
[11] Exeter City
4 - 0
Port Vale [16]
-1/4 2 - 0
- 21:00 FT
[19] Barnsley
1 - 0
Cheltenham [23]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[8] Bolton
3 - 0
Wycombe [18]
-1/4 2 - 0
- 21:00 FT
[22] Burton Albion 1
0 - 4
Bristol Rovers [3]
-1/4 0 - 4
- 21:00 FT
[14] Charlton Athletic
1 - 0
Derby County [7]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[20] Oxford Utd
1 - 0
Cambridge Utd [6]
-3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[9] Portsmouth
0 - 0
Lincoln [17]
-1/2 0 - 0
ANHL2 21:00 FT
[23] Hartlepool
0 - 0
Wimbledon [8]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[19] Swindon 1
0 - 0
Salford City [3]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[22] Newport
0 - 1
Walsall [2] 1
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[6] Barrow
3 - 2
Bradford City [11]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[21] Crawley Town
0 - 1
Leyton Orient [1]
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[7] Crewe Alexandra
3 - 0
Harrogate Town [12]
-1/4 2 - 0
- 21:00 FT
[20] Colchester Utd
1 - 1
Carlisle [10]
-1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[9] Doncaster Rovers
2 - 1
Sutton Utd [13]
+1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[18] Gillingham
1 - 0
Rochdale [24]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[14] Grimsby
1 - 1
Northampton [4]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[17] Mansfield
1 - 0
Tranmere Rovers [15]
-3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[5] Stevenage
2 - 1
Stockport [16] 1
+1/4 0 - 0
DUC4B 21:00 FT
[4] SSV Jeddeloh
3 - 3
Ein. Norderstedt [13]
+0 2 - 1
SCOA 21:00 FT
[12] Ross County
1 - 3
Celtic [2]
+2 0 - 0
- 21:00 FT
[7] Aberdeen
4 - 1
St. Mirren [8] 1
-1/2 3 - 0
- 21:00 FT
[3] Motherwell
1 - 2
St. Johnstone [9]
-1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[1] Rangers
2 - 0
Kilmarnock [11]
-2 0 - 0
SCOB 21:00 FT
[6] Greenock Morton
1 - 0
Cove Rangers [8]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[5] Partick Thistle
1 - 1
Hamilton [7]
-1/2 0 - 1
- 21:00 FT
[10] Arbroath
0 - 0
Inverness C.T. [2]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[9] Raith Rovers
0 - 1
Dundee [1]
+1/4 0 - 1
SCO2 21:00 FT
[3] Airdrieonians
4 - 0
Falkirk [5]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[2] Clyde 1
2 - 2
Peterhead [9]
-1/2 2 - 2
- 21:00 FT
[6] Alloa Athletic
3 - 1
Kelty Hearts [10]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[4] Edinburgh City 1
0 - 3
Dunfermline [1]
+3/4 0 - 2
- 21:00 FT
[7] Montrose
0 - 0
Queen of South [8]
+0 0 - 0
ARMA 21:00 FT
[1] Alashkert
2 - 0
Ararat Y [8]
-1/2 0 - 0
BIA 21:00 FT
[4] Genk
4 - 2
Eupen [17] 1
-1 1/4 3 - 1
ESTA 21:00 FT
[10] Vaprus Parnu
0 - 1
Kuressaare [5]
0 - 0
ICEB 21:00 FT
[7] Thor Akureyri
1 - 0
Vestri [8]
-1/4 0 - 0
LITA 21:00 FT
[2] Zalgiris
2 - 0
Banga [8]
0 - 0
NORA 21:00 FT
[2] Bodo Glimt
7 - 0
Odd Grenland [11]
-2 1/4 4 - 0
FINA 21:00 FT
[5] Inter Turku
1 - 0
Seinajoen JK [7]
-1/4 1 - 0
FINB 21:00 FT
[8] SJK Akatemia
3 - 4
JaPS [6]
-1/2 1 - 2
- 21:00 FT
[12] PIF Parainen
1 - 4
KTP Kotka [2]
+3/4 0 - 2
FIN3 21:00 FT
  Hameenlinna
2 - 1
Espoo  
-3/4 1 - 0
- 21:00 FT
  PeKa
0 - 4
FC Kiffen  
+3/4 0 - 0
- 21:00 FT
  JIPPO
3 - 1
Futura  
2 - 0
- 21:00 FT
  JBK
1 - 2
FC Komeetat  
-2 1/4 1 - 1
CZEA 21:00 FT
[3] Vik.Plzen
2 - 1
Pardubice [16]
-1 1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[8] Sigma Olomouc
0 - 2
Brno [2]
-3/4 0 - 1
- 21:00 FT
[4] Slovan Liberec
5 - 1
Teplice [14]
-3/4 3 - 1
TD3 21:00 FT
  Sandvikens
4 - 0
Sylvia  
-1 1/4 3 - 0
- 21:00 FT
  Lunds BK
2 - 0
Atvidabergs  
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
  Forward
1 - 0
Haninge/Brand.  
+1/2 1 - 0
- 21:00 FT
  Motala AIF
1 - 3
Karlstad BK  
+1/4 1 - 1
- 21:00 FT
  Oskarshamns AIK
1 - 2
Oddevold  
+1/4 1 - 1
- 21:00 FT
  Taby IS
0 - 1
Gefle IF  
+3/4 0 - 0
- 21:00 FT
  Trollhattan
1 - 0
Tvaakers IF  
+0 0 - 0
UZBA 21:00 FT
[2] Sogdiana Jizzakh
2 - 2
Pakhtakor [4]
+1/4 1 - 2
BDNA 21:30 FT
[17] Rio Ave
0 - 1
Vizela [9]
-1/4 0 - 0
BDNB 21:30 FT
[4] Trofense
3 - 2
Belenenses [15] 1
-1/2 0 - 1
HLA 21:30 FT
[15] Fortuna Sittard
2 - 3
Ajax [5]
+1 3/4 1 - 0
NGA 21:30 FT
[3] CSKA Moscow
4 - 1
Fakel [12]
-1 0 - 1
BLRA 21:30 FT
[9] Torpedo Zhodino
2 - 2
Neman Grodno [8]
+1/4 1 - 1
DENA 21:30 FT
[1] Nordsjaelland 1
1 - 0
Viborg [8]
-1/4 1 - 0
DUC4BA 22:00 FT
[9] TSV Aubstadt
1 - 1
Turkgucu-Ataspor [16]
1 - 0
- 22:00 FT
[15] TSV 1896 Rain
3 - 1
Illertissen [19]
+1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[11] Hankofen-Hailing
1 - 0
VfB Eichstatt [18]
0 - 0
PHA 22:00 FT
[17] Strasbourg
1 - 2
Monaco [3] 2
-1/4 0 - 1
NGB 22:00 FT
[15] SKA-Khabarovsk
3 - 0
Akron Togliatti [17]
-1/4 1 - 0
BIHA 22:00 FT
[4] Borac Banja Luka
1 - 0
Igman Konjic [12] 1
0 - 0
KAZC 22:00 FT
[C-3] Aktobe
1 - 0
FK Maktaaral [C-2]
-3/4 0 - 0
MDVA 22:00 FT
[8] Dinamo-Auto
0 - 0
Zimbru [3]
0 - 0
- 22:00 FT
[6] Sfintul Gheorghe
1 - 3
Sheriff Tiraspol [4]
1 - 2
FIN3 22:00 FT
  RoPS Rovaniemi
0 - 1
OLS Oulu  
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
  KaPa
8 - 0
FC LaPa  
-3 1/4 4 - 0
CZEB 22:00 FT
[12] Taborsko
1 - 1
Slavia Praha B [5]
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[6] SK Prostejov
1 - 1
Fotbal Trinec [8]
-1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[1] SK Lisen
3 - 0
Varnsdorf [11]
-1/4 3 - 0
AUTA 22:00 FT
[7] SV Ried 1
1 - 1
Sturm Graz [1]
+1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[12] Wolfsberger AC
1 - 5
Lask [2]
+1/4 0 - 4
POLA 22:30 FT
[13] Jagiellonia 2
1 - 2
Radomiak Radom [11]
-1/4 1 - 0
POLB 22:30 FT
[9] Katowice
3 - 1
Zaglebie Sosno [5]
-1/4 1 - 0
MKDA 22:30 FT
[1] FC Struga
3 - 0
Pobeda [12]
1 - 0
FINA 22:30 FT
[10] IFK Mariehamn
2 - 0
Haka [4]
+0 1 - 0
SLOA 22:30 FT
[9] NK Bravo
0 - 1
Domzale [6]
+0 0 - 1
NPA 22:30 FT
[3] Royal AM
1 - 0
Kaizer Chiefs [10]
+1/4 1 - 0
URUA 22:40 FT
[8] CA River Plate (URU)
2 - 0
Plaza Colonia [12] 1
-3/4 1 - 0
ITC 22:45 FT
  Pisa
1 - 4
Brescia  
+0 1 - 1
BULA 22:45 FT
[11] Beroe 1
0 - 2
Cherno More [2]
+0 0 - 1
GHU19 22:59 FT
  Tajikistan U19
4 - 1
Afghanistan U19  
1 - 1
ITC 22:59 FT
  Spezia
5 - 1
Como  
-1 1 - 0
AZEA 22:59 FT
[2] Karabakh Agdam
3 - 1
Səbail FK [9]
-2 1/2 2 - 0
NORA 22:59 FT
[4] Rosenborg
2 - 1
HamKam [13]
-1 1 - 1
FIN3 22:59 FT
  VIFK Vaasa
3 - 0
OTP  
-1 1/2 2 - 0
SVKA 22:59 FT
[12] Zlate Moravce
1 - 1
Liptovsky Mikulas [10]
-1/4 1 - 1
- 22:59 FT
[11] Dukla BB
2 - 3
Ruzomberok [3]
+1/4 2 - 0
TSA 22:59 FT
[4] Servette
1 - 0
Winterthur [9]
-3/4 0 - 0
JORA 22:59 FT
[7] S.Al.Ordon
0 - 1
Ramtha [9]
-1/4 0 - 0
ARGA 22:59 FT
[14] Arsenal Sarandi
3 - 1
Atletico Tucuman [1]
+0 1 - 1
PERA 22:59 FT
[17] Uni.San Martin
1 - 0
Alianza Atletico [8]
+1/4 1 - 0
RMNA 23:00 FT
[16] Mioveni
1 - 1
Steaua Bucuresti [13]
+1 1 - 0
ARGB 23:10 FT
[28] San Telmo
1 - 0
San Martin Tucuman [2]
+1/2 0 - 0
BIA 23:15 FT
[8] Charleroi
1 - 3
Oostende [9]
-3/4 0 - 1
- 23:15 FT
[14] Kortrijk
0 - 0
Sint Truiden [16]
+1/4 0 - 0
TNKA 23:15 FT
[14] Sivasspor
1 - 1
Gaziantep B.B [11]
-1/4 0 - 1
ANHA 23:30 FT
[16] Everton 3
0 - 1
Chelsea [8] 2
+1 0 - 1
DUA 23:30 FT
[1] B.Dortmund 2
1 - 0
B.Leverkusen [18] 1 4
-1/4 1 - 0
BLRA 23:30 FT
[16] Dnepr Mogilev
4 - 3
Belshina Bobruisk [12]
+1/2 1 - 0
ESTA 23:30 FT
[3] Nomme Kalju
6 - 0
Tallinna Kalev [8]
-1 1/2 5 - 0
CHIA 23:30 FT
[9] O Higgins 1
0 - 0
Curico Unido [2]
+0 0 - 0
EGYA 23:30 FT
[4] Future FC
2 - 1
Ghazl Al Mahalla [14]
-1/2 1 - 1
- 23:30 FT
[8] Pharco FC
0 - 0
Ismaily SC [9]
+1/4 0 - 0
HLA 23:45 FT
[13] Cambuur
0 - 2
SBV Excelsior [2]
-1/2 0 - 2
CROA 23:55 FT
[6] Slaven Belupo
0 - 0
Sibenik [4]
-1/2 0 - 0
SRBA 23:55 FT
[5] Backa Topola
0 - 1
FK Novi Pazar [6]
-1 0 - 0
GHCLB 00:00 FT
  Lommel
2 - 1
Gent  
0 - 0
- 00:00 FT
  Cartagena (T)
1 - 1
Tenerife  
+0 0 - 1
- 00:00 FT
  Vicenza
1 - 6
AC Milan  
+2 1/4 1 - 4
- 00:00 FT
  Napoli
0 - 0
Espanyol  
-1 0 - 0
- 00:00 FT
  Racing Santander
0 - 0
Real Oviedo  
+0 0 - 0
PHB 00:00 FT
[13] Niort
1 - 4
SC Bastia [4]
+0 0 - 4
- 00:00 FT
[19] Rodez
0 - 3
Bordeaux [2]
0 - 2
- 00:00 FT
[15] Pau FC
0 - 0
Dijon [8]
+0 0 - 0
- 00:00 FT
[9] Paris FC
2 - 1
Quevilly [17]
-3/4 2 - 0
- 00:00 FT
[12] Grenoble
1 - 0
Sochaux [18]
+1/4 1 - 0
- 00:00 FT
[6] Stade Lavallois
1 - 2
Guingamp [1]
+0 1 - 0
- 00:00 FT
[7] Amiens
1 - 0
Annecy FC [20]
+0 0 - 0
- 00:00 FT
[11] Valenciennes
1 - 0
Le Havre [14]
-1/2 1 - 0
BDNA 00:00 FT
[5] Estoril
2 - 0
Famalicao [18]
+0 2 - 0
BDNB 00:00 FT
[8] Benfica B
1 - 1
Academico Viseu [11]
-1/4 0 - 0
NGA 00:00 FT
[9] Akhmat Groznyi
0 - 0
Zenit [1]
+1 1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[6] Krasnodar
3 - 0
Lok. Moscow [13]
+0 0 - 0
LUXA 00:00 FT
[6] Etzella Ettelbruc
2 - 0
UT Petange [14]
0 - 0
CZEA 00:00 FT
[1] Bohemians 1905
3 - 3
Banik Ostrava [6]
-1/4 3 - 1
AUTA 00:30 FT
[11] Hartberg
0 - 2
RB Salzburg [4] 1
+1 3/4 0 - 0
GHCLB 01:00 FT
  Granada
1 - 1
Malaga  
-1/2 1 - 0
- 01:00 FT
  Valladolid
0 - 0
Lazio  
+1/4 0 - 0
HLA 01:00 FT
[1] PSV Eindhoven
4 - 1
Emmen [14]
-2 3 - 0
POLA 01:00 FT
[10] Slask Wroclaw
0 - 0
Widzew Lodz [12]
-1/4 0 - 0
POLB 01:00 FT
[14] Chrobry Glogow
2 - 3
LKS Lodz [2]
+0 0 - 2
BULA 01:00 FT
[1] CSKA 1948 Sofia 1
5 - 2
Botev Vratsa [12]
-1 1/2 2 - 0
HUNA 01:00 FT
[8] Debreceni
1 - 1
Kecskemeti [1]
-3/4 0 - 0
MNEA 01:00 FT
[8] Jedinstvo
0 - 1
OFK Petrovac [2]
0 - 1
- 01:00 FT
[3] FK Jerezo
2 - 1
Arsenal Tivat [7]
0 - 1
TD3 01:00 FT
  Hammarby Talang
0 - 2
Vasalunds  
+1/4 0 - 1
ARGA 01:00 FT
[22] Barracas Central
0 - 0
Racing Club [9]
+3/4 0 - 0
ARGB 01:00 FT
[4] Gim.Mendoza
0 - 0
Tristan Suarez [35]
-3/4 0 - 0
URUA 01:00 FT
[14] Cerro Largo
1 - 1
Wanderers [9] 1
-1/2 0 - 0
NPA 01:00 FT
[12] Maritzburg Utd
1 - 1
Sekhukhune Utd [6]
-1/4 0 - 1
PERA 01:15 FT
[16] Academia Cantolao 2
2 - 2
Sporting Cristal [3]
+1 1/4 2 - 2
GHCLB 01:30 FT
  Inter Milan (T)
2 - 4
Villarreal  
-3/4 1 - 2
DUB 01:30 FT
[10] Hansa Rostock
2 - 1
A.Bielefeld [17]
-1/4 1 - 0
IREB 01:30 FT
[4] Longford Town
2 - 0
Cobh Ramblers [8]
-1 1/4 1 - 0
TSA 01:30 FT
[2] Grasshoppers
3 - 2
St. Gallen [1] 1
+1/4 2 - 2
JORA 01:30 FT
[4] Al Aqaba SC
1 - 1
Wehdat Amman [2]
+1 0 - 1
ARGB 01:30 FT
[31] Villa Dalmine 1
1 - 0
Ferro Carril Oeste [25]
+0 1 - 0
- 01:30 FT
[15] Deportivo Riestra
2 - 0
Sacachispas [36]
-1/2 2 - 0
BIA 01:45 FT
[12] KV Mechelen
3 - 0
Union Saint-Gilloise [3]
+1/2 1 - 0
RMNA 01:45 FT
[2] Rapid Bucuresti 1
2 - 1
Arges Pitesti [11]
-3/4 1 - 0
TNKA 01:45 FT
[5] Besiktas 1
1 - 0
Kayserispor [8] 1
-1 0 - 0
GHCLB 02:00 FT
  Girona
2 - 0
Bolivar  
-3/4 1 - 0
- 02:00 FT
  Real Betis
3 - 1
Fiorentina  
-1/2 2 - 0
- 02:00 FT
  Sevilla
1 - 0
Cadiz  
-1 1/2 0 - 0
- 02:00 FT
  Valencia
2 - 1
Atalanta  
+1/4 1 - 0
ITC 02:00 FT
  Empoli
1 - 1
SPAL 1907  
-1 0 - 0
TS 90': 1-1; HP: 0-1
PHA 02:00 FT
[20] Clermont 2
0 - 5
PSG [1] 1
+2 0 - 3
HLA 02:00 FT
[7] RKC Waalwijk
2 - 2
Utrecht [8]
+1/2 2 - 0
BIHA 02:00 FT
[2] Sarajevo
1 - 0
NK Posusje [9]
0 - 0
CROA 02:00 FT
[10] Istra 1961
1 - 0
NK Osijek [8]
+3/4 0 - 0
MNEA 02:00 FT
[6] Mornar Bar
2 - 1
Sutjeska [4]
2 - 0
- 02:00 FT
[9] Iskra Danilo
0 - 0
Rudar [5]
0 - 0
SRBA 02:00 FT
[13] Mladost Lucani
2 - 2
Radnicki Nis [15]
-1/4 1 - 1
BLVA 02:00 FT
[B-7] Inde. Petrolero
4 - 1
Jorge Wilstermann [B-6]
-1/4 2 - 0
CHIA 02:00 FT
[6] Cobresal
1 - 1
La Serena [14]
-1 1/2 1 - 0
COLA 02:00 FT
[18] Envigado
1 - 2
Union Magdalena [2]
-1/2 1 - 1
USA 02:00 FT
[Dong-11] Atlanta United
2 - 1
Seattle Sounders [Tay-9]
-1/4 1 - 0
EGYA 02:00 FT
[2] Pyramids FC
1 - 0
Arab Contractors [17]
-1 1/4 0 - 0
ITC 02:15 FT
  Torino
3 - 0
Palermo  
-1 0 - 0
BDNA 02:30 FT
[4] Porto
5 - 1
Maritimo [15]
-2 3 - 0
BRA 02:30 FT
[13] Botafogo/RJ
1 - 1
Ceara/CE [14]
-1/4 1 - 0
- 02:30 FT
[20] Juventude/RS
0 - 1
America/MG [10]
-1/4 0 - 1
BRB 02:30 FT
[3] Bahia/BA
1 - 0
CSA/AL [17]
-3/4 1 - 0
ARGB 02:40 FT
[6] Estudiantes BsAs
3 - 2
Guillermo [19]
-1/2 2 - 1
ECUA 03:00 FT
[8] Orense SC
1 - 2
Independiente JT [2]
+0 0 - 1
PERA 03:30 FT
[6] Binacional
4 - 1
Ayacucho FC [19]
-3/4 0 - 0
ARGA 04:00 FT
[24] Talleres Cordoba
2 - 0
Argentinos Jun. [10]
-1/4 1 - 0
- 04:00 FT
[8] Union Santa Fe
2 - 1
Velez Sarsfield [26]
-1/2 0 - 1
PARA 04:00 FT
[12] 12 de Octubre 1
1 - 3
Libertad [1]
+1 1/4 1 - 2
VENA 04:00 FT
[13] Mineros Guayana
2 - 2
Metropolitano [2]
+1/4 2 - 2
ARGB 04:05 FT
[29] Temperley
2 - 2
Nueva Chicago [33]
-1/2 2 - 0
COLA 04:05 FT
[16] Deportes Tolima
2 - 2
Jag de Cordoba [9]
-1 0 - 1
BLVA 04:15 FT
[A-5] CD Guabira
1 - 0
Royal Pari [B-4]
-1/4 0 - 0
CHIA 04:30 FT
[8] Everton CD 1
1 - 1
Univ. Catolica(CHL) [10]
+0 0 - 0
CRCA 04:30 FT
[A-2] Puntarenas
1 - 0
Perez Zeledon [B-2]
-1/2 0 - 0
BRA 05:00 FT
[19] Atletico/GO
2 - 1
Bragantino/SP [8]
+1/4 0 - 0
- 05:00 FT
[16] Avai/SC
1 - 1
Corinthians/SP [2]
+0 1 - 0
BRB 05:00 FT
[14] Novorizontino/SP
0 - 1
Londrina/PR [6]
-1/4 0 - 0
- 05:00 FT
[1] Cruzeiro/MG
2 - 0
Tombense FC/MG [11]
-1 0 - 0
ECUA 05:30 FT
[6] Guayaquil City
0 - 0
Macara [15]
+1/4 0 - 0
URUA 05:30 FT
[15] Sportivo Cerrito 1
0 - 3
Boston River [4]
+1/2 0 - 0
PERA 06:00 FT
[2] Sport Huancayo
1 - 1
AD Tarma [15]
-1 1/4 1 - 1
USA 06:00 FT
[Dong-13] Charlotte FC
2 - 3
Chicago Fire [Dong-10]
-1/4 2 - 2
USB 06:00 FT
[A-9] Indy Eleven
0 - 2
Pittsburgh R. [A-5]
+1/2 0 - 1
COLA 06:10 FT
[7] Alianza Petrolera
0 - 2
Atl. Nacional [8]
+1/4 0 - 0
PARA 06:15 FT
[2] Cerro Porteno
0 - 0
Nacional(PAR) [6]
0 - 0
VENA 06:15 FT
[8] Caracas
1 - 2
Hermanos Colmenares [12]
-3/4 0 - 1
BRA 06:30 FT
[11] Sao Paulo/SP
0 - 2
Flamengo/RJ [5]
+1/4 0 - 1
USA 06:30 FT
[Dong-5] Columbus Crew
3 - 2
New York City [Dong-2]
-1/4 2 - 1
- 06:30 FT
[Dong-14] D.C. Utd
0 - 0
New York RB [Dong-4]
+1/2 0 - 0
- 06:30 FT
[Dong-7] Cincinnati
3 - 1
Philadelphia Union [Dong-1]
+0 0 - 0
- 06:30 FT
[Dong-3] CF Montreal
2 - 2
Inter Miami [Dong-9]
-1 2 - 1
- 06:30 FT
[Dong-8] Orlando City
0 - 3
New England [Dong-6]
-1/2 0 - 1
USB 06:30 FT
[A-11] Loudoun United
2 - 0
LA Galaxy II [B-9]
+1/2 0 - 0
- 06:30 FT
[A-2] Tampa Bay Rowdies
1 - 0
Detroit City FC [A-7]
-1 1/4 0 - 0
CRCA 06:30 FT
[A-4] Sporting (CRC)
1 - 2
Herediano [A-1]
+0 1 - 0
BLVA 06:45 FT
[B-2] Blooming
1 - 0
Real Tomayapo [B-8]
-1 0 - 0
ARGA 07:00 FT
[11] Boca Juniors
2 - 1
CA Platense [6]
-3/4 2 - 0
CHIB 07:00 FT
[8] U.Concepcion
3 - 0
Dep. Copiapo [4]
1 - 0
- 07:00 FT
[10] Temuco
0 - 1
Puerto Montt [6]
0 - 1
USA 07:00 FT
[Tay-8] Nashville FC
3 - 4
Toronto [Dong-12]
-3/4 2 - 2
USB 07:00 FT
[A-1] Louisville City
4 - 1
Ch. Battery [A-12]
-1 3/4 1 - 1
- 07:00 FT
[A-4] Birmingham Legion
6 - 0
Atlanta United II [A-13]
-1 3/4 4 - 0
MEXA 07:05 FT
[1] Monterrey
5 - 1
Club Leon [11]
-1 3 - 0
USA 07:35 FT
[Tay-14] Sporting Kansas
4 - 2
LA Galaxy [Tay-6]
+0 3 - 0
USB 07:35 FT
[A-3] Memphis 901
3 - 1
Hartford Athletic [A-10]
-1 1/4 2 - 1
ECUA 08:00 FT
[11] Delfin SC 1
0 - 3
Emelec [3]
+0 0 - 1
USA 08:00 FT
[Tay-10] Colorado Rapids
4 - 3
Minnesota Utd [Tay-4]
-1 3 - 2
- 08:00 FT
[Tay-2] Austin FC
3 - 3
San Jose EQ [Tay-13]
-1 3 - 2
COLA 08:15 FT
[1] Millonarios 1
4 - 2
Deportivo Cali [20]
-1 1/4 2 - 0
USB 09:00 FT
[B-12] Orange County SC
3 - 3
Colorado Springs [B-3]
-1/4 1 - 1
- 09:00 FT
[B-2] San Diego Loyal
3 - 0
SA Scorpions [B-1]
+0 0 - 0
- 09:00 FT
[B-8] Monterey Bay FC
1 - 0
El Paso Locomotive [B-5]
+0 0 - 0
CRCA 09:00 FT
[A-5] Guadalupe FC 1
1 - 3
Alajuelense [A-3]
+1/4 1 - 2
- 09:00 FT
[B-5] Dep. Saprissa 1
1 - 1
Cartagines [B-6]
-1/4 1 - 1
MEXA 09:05 FT
[8] Santos Laguna
4 - 0
Cruz Azul [15]
-1/4 1 - 0
USB 09:15 FT
[B-6] New Mexico United
0 - 3
Miami FC [A-6]
-1/2 0 - 1
USA 09:30 FT
[Tay-7] Portland Timbers
1 - 1
Dallas [Tay-3]
-1/4 0 - 0
USB 09:30 FT
[B-11] Phoenix Rising
0 - 0
Las Vegas Lights [B-7]
-1 0 - 0
- 10:00 FT
[B-4] Sacramento
1 - 1
Rio Grande Valley [B-13]
0 - 0
USA 10:30 FT
[Tay-5] Real Salt Lake
1 - 4
Los Angeles FC [Tay-1]
+0 1 - 2
AUSBPL 15:15 Hoãn
[7] Taringa Rovers
-
Samford Rang. [4]
-
NHATA 17:00 Hoãn
[12] Avispa Fukuoka
-
Gamba Osaka [17]
-
GHCLB 17:59 Hoãn
  Aris Limassol
-
PAOK  
-
DUC4N 19:00 Hoãn
[5] Homburg
-
TSG Balingen [8]
-
BLRA 21:00 Hoãn
[7] Shakhter Soligo.
-
Dinamo Brest [15]
-
BIHA 22:00 Hoãn
[6] FK Sloga Doboj
-
Zrinjski [11]
-
HUNA 22:45 Hoãn
[4] Zalaegerzseg
-
Ferencvaros [7]
-
SRBA 23:00 Hoãn
[3] FK Vojvodina
-
Crvena Zvezda [1]
-
CROA 00:00 Hoãn
[2] Hajduk Split
-
HNK Gorica [5]
-
 
« 06 tháng 08 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo