x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
TQB 14:30 FT
[18] Beijing BIT (T)
0 - 1
Zibo Cuju [12]
+1 0 - 0
AFF16 15:00 FT
[C-3] Campuchia U16 (T)
4 - 2
Australia U16 [C-4]
2 - 1
GHCLB 15:00 FT
  Algeciras (T)
2 - 2
Al Shabab (KSA)  
1 - 0
GHU17 15:00 FT
  Romania U17 1
1 - 1
Séc U17  
1 - 0
TQB 15:00 FT
[14] Beijing Sport Univ (T)
0 - 3
Shaanxi Changan [5]
+3/4 0 - 0
- 15:00 FT
[17] Liaoning Shenyang (T)
1 - 2
Shijiazhuang Gongfu [6]
+1/2 0 - 1
GHCLB 15:30 FT
  Rayo Vallecano
0 - 0
Valladolid  
-1/4 0 - 0
- 16:00 FT
  Osasuna
1 - 0
Burgos CF  
-3/4 0 - 0
- 16:00 FT
  Real Sociedad (T)
1 - 2
Eibar  
-1/2 0 - 0
GHW 16:00 FT
  Slovakia U19 Nữ
0 - 1
Séc U19 Nữ  
+3/4 0 - 0
GHU19 16:00 FT
  Malaysia U19 (T)
0 - 0
Thái Lan U19  
+1/2 0 - 0
NGAU21 16:00 FT
  Kryliya Sov. U21
2 - 3
Zenit U21  
0 - 2
TDB 16:00 FT
[11] Orgryte
2 - 2
Eskilstuna City [7]
-1/4 1 - 1
IDNA 16:00 FT
  PSM Makassar
1 - 1
Persija Jakarta  
+0 0 - 0
MAPL 16:00 FT
[1] Kelantan
1 - 0
FAM-MSN [10]
-1 1/2 0 - 0
TQA 16:30 FT
[4] Sh. Shenhua 2
0 - 0
Changchun Yatai [13]
+0 0 - 0
NGAU21 17:00 FT
  Strogino Moscow U21
4 - 0
ORS 5 U21  
2 - 0
- 17:00 FT
  Nizhny Nov U21
1 - 0
Torpedo Moscow U21  
1 - 0
HQA 17:00 FT
[12] Seongnam Ilhwa Ch.
1 - 4
Gimcheon Sangmu [10]
+0 0 - 1
AUSBPL 17:15 FT
[5] Holland Park Hawks
1 - 1
Souths Utd [6]
-1/2 1 - 1
- 17:15 FT
[10] Grange Thistle
1 - 0
Virginia Utd [12]
-1 1/4 0 - 0
AUSQSL 17:15 FT
  Gold Coast Utd
2 - 2
Gold Coast Knights  
+1/4 0 - 1
HQA 17:30 FT
[8] FC Seoul 1
0 - 2
Jeju Utd [5]
-1/4 0 - 0
NGAU21 18:00 FT
  Spartak Mos. U21
4 - 0
Ural U21  
4 - 0
VNA 18:00 FT
[4] Hải Phòng
1 - 0
SHB Đà Nẵng [6]
-3/4 1 - 0
GHU19 18:30 FT
  Việt Nam U19
2 - 0
Myanmar U19  
-1 3/4 2 - 0
AUSFWP 18:30 FT
[8] Perth Glory U21
1 - 5
Sorrento [5]
+1/2 1 - 2
TQA 18:30 FT
[17] Hebei CFFC (T)
0 - 1
Chengdu Rongcheng [7]
+1 1/2 0 - 0
TQB 18:30 FT
[9] Suzhou Dongwu (T)
2 - 1
Heilongjiang Ice City [7]
+0 2 - 0
SINA 18:45 FT
[5] Hougang Utd
3 - 3
Alb. Niigata (SIN) [2]
0 - 1
AFF16 19:00 FT
[C-1] Myanmar U16 (T)
1 - 1
Malaysia U16 [C-2]
0 - 1
TQA 19:00 FT
[10] Shenzhen FC (T) 1
0 - 2
Zhejiang Professional [6]
+3/4 0 - 0
VNA 19:15 FT
[9] Viettel
0 - 1
BCM Bình Dương [8]
-3/4 0 - 0
- 19:15 FT
[13] Sài Gòn FC
0 - 1
HA Gia Lai [3]
+1/2 0 - 0
GHU19 20:00 FT
  Uzbekistan U19 (T)
2 - 2
Iran U19  
0 - 0
ANHU23 20:00 FT
[2-4] Norwich City U23
3 - 2
Sunderland U23 [2-11]
-1 1 - 2
KAZC 20:00 FT
[B-1] Akzhayik Oral
2 - 2
Kaisar Kyzylorda [B-2]
-1 1 - 1
MAPL 20:00 FT
[9] Selangor II
0 - 0
UiTM FC [8]
-1/4 0 - 0
IDNA 20:30 FT
  Arema Indonesia
0 - 0
PSS Sleman  
-3/4 0 - 0
ANHU23 21:00 FT
[1-6] Fulham U23
3 - 1
West Ham U23 [1-11]
+0 1 - 0
NGAU21 21:00 FT
  Akhmat Gr. U21
4 - 1
Chertanovo U21  
0 - 0
- 21:00 FT
  CSKA Mos. U21
2 - 1
Orenburg U21  
1 - 1
- 21:00 FT
  Kuban U21
3 - 0
Khimki U21  
2 - 0
- 21:00 FT
  FK Sochi U21
2 - 1
Lok. Moscow U21  
0 - 1
- 22:00 FT
  Rostov U21
3 - 0
Din. Moscow U21  
0 - 0
- 22:00 FT
  Krasnodar U21
0 - 0
Fakel U21  
0 - 0
KAZC 22:00 FT
[D-3] Turan (KAZ)
0 - 2
Shakhter Kar. [D-1]
+1/4 0 - 1
LITA 22:00 FT
[7] Siauliai
0 - 0
Hegelmann Litauen [1]
+1/2 0 - 0
CZEB 22:00 FT
[3] MFk Karvina 1
3 - 2
Sellier&Bellot Vlasim [15]
1 - 2
JORA 22:00 FT
[11] Sareeh
0 - 2
Sheikh Hussein [3]
+1/2 0 - 1
AZEA 22:30 FT
[7] Kapaz
1 - 2
Zire IK [5] 1
+1 1 - 1
BIHA 22:30 FT
[7] Velez Mostar
3 - 1
Zeljeznicar [3]
1 - 0
BULA 22:30 FT
[16] Spartak Varna
0 - 1
Hebar Pazardzhik [10]
-1/4 0 - 0
SLOA 22:30 FT
[7] Tabor Sezana 1
1 - 0
CM Celje [4]
+3/4 0 - 0
ITC 22:45 FT
  Cagliari
3 - 2
Perugia  
-1/2 1 - 1
GHU19 22:59 FT
  Kyrgyzstan U19 (T)
1 - 0
Afghanistan U19  
1 - 0
ITC 22:59 FT
  Udinese
2 - 1
Feralpisalo  
-1 3/4 1 - 0
DUC4DB 22:59 FT
[12] Luckenwalde
1 - 1
RW Erfurt [11]
-3/4 1 - 0
POLA 22:59 FT
[2] Stal Mielec
2 - 0
Cracovia Krakow [5] 1
+1/2 1 - 0
POLB 22:59 FT
[10] Arka Gdynia
1 - 1
Sandecja [13]
-1/2 1 - 0
ESTA 22:59 FT
[6] Tammeka Tartu
0 - 1
Flora Tallinn [1]
+2 1/4 0 - 1
FIN3 22:59 FT
  KaaPo Kaarina
2 - 3
SalPa Salo  
+1 3/4 2 - 3
- 22:59 FT
  PPJ
0 - 3
Lahden Reipas  
+1/2 0 - 0
RMNA 22:59 FT
[15] Universitaea Cluj
0 - 1
Petrolul Ploiesti [7]
-1/4 0 - 1
CZEB 22:59 FT
[4] Jihlava
1 - 1
Sigma Olomouc II [5]
1 - 1
- 22:59 FT
[9] Opava
3 - 0
Dukla Praha [16]
+0 2 - 0
DENA 22:59 FT
[3] Randers
1 - 0
AC Horsens [4]
-1/4 1 - 0
AUTB 23:10 FT
[1] Horn
2 - 1
Blau Weiss Linz [11]
+1 0 - 1
- 23:10 FT
[2] SKU Amstetten
1 - 1
Admira [7]
-1/4 0 - 0
- 23:10 FT
[14] Austria Wien II
2 - 2
Kapfenberg [15] 1
-1/4 0 - 1
- 23:10 FT
[3] First Vienna
1 - 1
St.Polten [6]
+0 1 - 0
DUB 23:30 FT
[9] Sandhausen
1 - 0
Fort.Dusseldorf [8]
+1/4 0 - 0
- 23:30 FT
[15] Greuther Furth
1 - 1
Karlsruher [13]
-1/2 0 - 0
DENB 23:30 FT
[3] Hvidovre IF
3 - 1
Hillerod [12]
-1 1/2 2 - 0
EGYA 23:30 FT
[18] Masr lel Maqassah
1 - 2
NBE SC [7]
+3/4 0 - 2
GHCLB 00:00 FT
  Omonia Nicosia
0 - 2
AEK Athens  
+1/4 0 - 1
- 00:00 FT
  Mirandes
1 - 2
Osasuna  
+1/2 1 - 0
- 00:00 FT
  Huesca
3 - 1
Andorra FC  
+0 1 - 1
- 00:00 FT
  Malaga
0 - 2
Al Nasr (KSA)  
-1/4 0 - 0
ANHU23 00:00 FT
[2-6] Aston Villa U23
3 - 3
Middlesbrough U23 [2-2]
3 - 0
DUC3 00:00 FT
[10] Duisburg
2 - 2
Essen [20]
+0 1 - 0
DUC4B 00:00 FT
[7] Atlas Delmenhorst
2 - 1
Holstein Kiel II [15]
-1/4 1 - 0
DUC4BA 00:00 FT
[14] Heimstetten
3 - 2
Schweinfurt [8]
+3/4 1 - 0
DUC4DB 00:00 FT
[2] VSG Altglienicke
2 - 0
E.Cottbus [6]
+0 1 - 0
- 00:00 FT
[8] SV Lichtenberg
2 - 1
Ger.Halberstadt [13]
-1/4 2 - 0
DUC4T 00:00 FT
  Fortuna Koln
0 - 2
Rodinghausen  
-1/4 0 - 2
- 00:00 FT
  Fort.Dusseldorf II 1
1 - 1
A.Aachen  
+1/2 1 - 1
SRBA 00:00 FT
[8] FK Vozdovac
1 - 0
FK Radnicki 1923 [11]
-1/2 0 - 0
TD3 00:00 FT
  Team Thoren 1
1 - 5
Pitea IF  
+1 1 - 2
- 00:00 FT
  BK Olympic Malmo
0 - 3
GAIS  
+3/4 0 - 2
DENB 00:00 FT
[9] Helsingor
3 - 2
Fredericia [10]
-1/2 2 - 1
GHCLB 00:30 FT
  Bourg Peronnas
3 - 1
Red Star 93  
1 - 1
- 00:30 FT
  Chateauroux
0 - 1
Le Puy Foot  
0 - 0
- 00:30 FT
  Nancy
3 - 3
RWD Molenbeek  
2 - 0
DUC4B 00:30 FT
[8] Lubeck
3 - 0
Kickers Emden [19]
-1 3/4 1 - 0
DUC4T 00:30 FT
  Preussen Munster
5 - 0
FC Bocholt  
-1 1/2 1 - 0
BLRA 00:30 FT
[14] Vitebsk
0 - 3
Energetik-BGU [2]
+1/4 0 - 2
TSB 00:30 FT
[4] Schaffhausen
0 - 1
Wil 1900 [1]
-1/4 0 - 1
TD3 00:30 FT
  Vanersborgs FK
1 - 1
Ljungskile SK  
+1/2 0 - 1
JORA 00:30 FT
[1] Faisaly (JOR)
1 - 0
Sahab [5]
-1 1 - 0
NPA 00:30 FT
[16] Cape Town City
0 - 2
Mamelodi Sun. [2]
+1/4 0 - 0
ANHU23 01:00 FT
[1-2] Everton U23
2 - 0
Blackburn U23 [1-10]
+1/4 1 - 0
- 01:00 FT
[2-14] Derby County U23
2 - 5
Leeds Utd U23 [2-3]
0 - 3
HLA 01:00 FT
[9] Heerenveen
0 - 0
Sparta Rotterdam [12]
-1/2 0 - 0
HLB 01:00 FT
[17] Dordrecht 90
0 - 2
Roda JC [5]
+1 0 - 2
- 01:00 FT
[3] VVV Venlo
3 - 0
Almere City [8]
+1/4 2 - 0
- 01:00 FT
[15] Den Bosch
1 - 3
Eindhoven [4]
+1/4 0 - 3
- 01:00 FT
[9] TOP Oss
3 - 0
Utrecht U21 [19]
-1/4 2 - 0
- 01:00 FT
[6] Heracles Almelo
4 - 0
ADO Den Haag [20]
-1 4 - 0
- 01:00 FT
[7] NAC Breda 1
1 - 0
Helmond Sport [18]
-3/4 0 - 0
- 01:00 FT
[11] Willem II
1 - 1
PSV Eindhoven U21 [10]
-1 0 - 0
CROA 01:00 FT
[9] NK Varazdin
1 - 1
Dinamo Zagreb [1]
+1 1/2 0 - 1
HUNA 01:00 FT
[9] Vasas Budapest
2 - 2
Paksi [3]
+0 2 - 1
TNKA 01:00 FT
[18] Istanbulspor AS
0 - 2
Trabzonspor [2]
+1 0 - 1
DENA 01:00 FT
[10] Lyngby
3 - 3
Midtjylland [6]
+1/2 1 - 3
TSB 01:15 FT
[10] Neuchatel Xamax
2 - 3
Yverdon [3]
+1/4 1 - 1
- 01:15 FT
[9] Thun
2 - 2
Aarau [5]
-1/4 0 - 0
DUA 01:30 FT
[16] Ein.Frankfurt 2
1 - 6
Bayern Munich [4]
+1 1/4 0 - 5
POLA 01:30 FT
[4] Legia Wars.
2 - 0
Piast Gliwice [15]
-1/4 0 - 0
POLB 01:30 FT
[15] Odra Opole
0 - 1
Wisla Krakow [1]
+1/2 0 - 0
SVKA 01:30 FT
[8] Trencin
3 - 1
Zemplin Michalovce [9]
-3/4 1 - 1
AUTB 01:30 FT
[13] SV Lafnitz
0 - 4
Floridsdorfer AC [5]
-1/4 0 - 1
ANHB 01:45 FT
[10] Birmingham 1
2 - 1
Huddersfield [14] 2
-1/4 2 - 0
SCOB 01:45 FT
[4] Queen's Park
2 - 3
Ayr Utd [3]
+0 2 - 0
BIA 01:45 FT
[11] Club Brugge
1 - 1
Zulte-Waregem [10]
-1 1/2 0 - 0
IREA 01:45 FT
[2] Dundalk
1 - 1
Derry City [3]
-1/4 0 - 1
IREB 01:45 FT
[1] Cork City
6 - 1
Athlone [9]
3 - 0
- 01:45 FT
[5] Treaty United
1 - 3
Waterford Utd [3]
+1 0 - 2
- 01:45 FT
[2] Galway
2 - 2
Wexford Youths [6]
-3/4 1 - 2
ANHA 02:00 FT
[17] Crystal Palace 1
0 - 2
Arsenal [2] 2
+1/2 0 - 1
ITC 02:00 FT
  Lecce
1 - 1
Cittadella  
-3/4 0 - 0
TS 90': 1-1; HP: 1-2
PHA 02:00 FT
[6] Lyon 1 1
2 - 1
Ajaccio [16] 1 6
-1 1/2 2 - 1
IREA 02:00 FT
[10] Finn Harps
3 - 0
Drogheda Utd [8]
-1/4 2 - 0
BLVA 02:00 FT
[B-3] Always Ready
4 - 0
Real Santa Cruz [A-6]
-2 1/4 1 - 0
EGYA 02:00 FT
[15] El Gouna
1 - 4
Zamalek SC [1]
+1 0 - 2
ITC 02:15 FT
  Sampdoria
1 - 0
Reggina  
-1 1/4 0 - 0
BDNA 02:15 FT
[1] Benfica
4 - 0
Arouca [16] 1
-2 1/4 3 - 0
ICEB 02:15 FT
[11] Knat. Vesturbaejar 1
2 - 1
Grotta [4]
0 - 0
- 02:15 FT
[5] Afturelding
0 - 1
HK Kopavogur [2]
+1/4 0 - 0
- 02:15 FT
[9] Kordrengir
0 - 0
Fjolnir [3]
+0 0 - 0
ICEW 02:15 FT
[2] Breidablik Nữ
3 - 0
Keflavik IF Nữ [7]
1 - 0
ICEB 03:00 FT
[1] Fylkir
5 - 2
UMF Grindavik [10]
-1 1/2 1 - 2
PARA 04:00 FT
[5] Resistencia SC 1
1 - 2
Guairena FC [8]
+1/4 1 - 2
VENA 04:00 FT
[3] Monagas
0 - 1
Puerto Cabello [4]
-3/4 0 - 1
ARGA 05:00 FT
[2] Gimnasia LP
2 - 0
Godoy Cruz [7]
+0 0 - 0
BRB 05:00 FT
[16] Operario/PR
1 - 0
Nautico/PE [20]
-1/4 0 - 0
- 05:00 FT
[19] Vila Nova/GO
1 - 1
Ituano/SP [10]
+0 0 - 0
MEXB 05:00 FT
[14] Mineros de Zac. 1
1 - 3
Atlante [1]
+1/4 0 - 3
COLA 05:45 FT
[12] Inde.Medellin
1 - 1
La Equidad [13]
-1/2 1 - 0
URUA 06:00 FT
[2] Nacional(URU)
3 - 0
CA Rentistas [11]
-1 1/2 2 - 0
ARGB 06:10 FT
[23] Deportivo Moron
3 - 0
Almagro [8]
-1/4 2 - 0
PARA 06:15 FT
[9] General Caballero
0 - 4
Tacuary FBC [10]
-1/2 0 - 1
VENA 06:15 FT
[1] Zamora Barinas
2 - 0
Dep.Tachira [6]
-1/4 0 - 0
BLVA 06:30 FT
[A-4] Oriente Petrolero
0 - 0
CA Palmaflor [A-1]
-3/4 0 - 0
CHIB 07:00 FT
[2] Cobreloa 1
1 - 0
CD Magallanes [1]
-1/4 1 - 0
ECUA 07:00 FT
[16] Tecnico Uni.
3 - 3
Cumbaya FC [14]
-3/4 1 - 1
USW 07:00 FT
[9] Racing Louisville Nữ
1 - 1
Wash. Spirit Nữ [10]
+1/4 0 - 0
ARGA 07:30 FT
[16] Sarmiento Junin
2 - 1
Lanus [28]
-1/4 2 - 0
- 07:30 FT
[18] Banfield
0 - 0
Patronato Parana [5]
-1/4 0 - 0
BRB 07:30 FT
[18] Guarani/SP
1 - 2
Gremio/RS [2]
+1/2 0 - 1
COLA 07:50 FT
[10] Patriotas
3 - 0
Cortulua [19]
-1/4 3 - 0
MEXA 09:05 FT
[10] Mazatlan FC
2 - 1
Chivas Guad. [17]
+1/4 0 - 0
USA 09:30 FT
[Tay-11] Vancouver WC
2 - 1
Houston Dynamo [Tay-12]
-1/4 0 - 1
USW 09:30 FT
[1] Portland Tho. Nữ
3 - 3
NC Courage (W) [12]
2 - 0
BULA 01:00 Hoãn
[6] Slavia Sofia
-
Ludogorets [4]
-
IREA 02:00 Hoãn
[1] Shamrock Rovers
-
UC Dublin [9]
-
 
« 05 tháng 08 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo