x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSNSW 12:00 FT
[2] Manly Utd
0 - 0
Blacktown City [3]
+1/4 0 - 0
AUSQSL 13:15 FT
  Moreton Bay Utd 1
1 - 2
Peninsula Power  
+1/2 0 - 0
- 14:30 FT
  Brisbane Roar U21
4 - 2
SC Wanderers  
+1/4 1 - 1
NHAT3 14:30 FT
[1] Iwaki FC
0 - 0
Matsumoto Yama. [4]
-1/4 0 - 0
AFF16 15:00 FT
[B-1] Thái Lan U16 (T)
4 - 1
Đông Timo U16 [B-3]
2 - 0
- 15:00 FT
[B-2] Lào U16 (T)
10 - 0
Brunei U16 [B-4]
4 - 0
AUSQSL 15:00 FT
  Olympic FC QLD
2 - 3
Queensland Lion  
+0 1 - 3
CZEB 15:30 FT
[12] Sparta Praha B
1 - 1
MFK Vyskov [3]
-3/4 1 - 0
AUTB 15:30 FT
[6] Sturm Graz II
1 - 1
Rapid Wien II [14]
-1/4 0 - 0
GHU19 16:00 FT
  Thái Lan U19 (T)
1 - 0
Myanmar U19  
-1 1/2 1 - 0
NHATA 16:00 FT
[7] FC Tokyo
0 - 2
Shimizu S-Pulse [15]
-1/4 0 - 0
NHATB 16:00 FT
[17] Blaublitz Akita
1 - 1
Mito Hollyhock [12]
+1/2 0 - 0
IDNA 16:00 FT
  Borneo FC
4 - 1
Persib Bandung  
2 - 1
VNB 16:00 FT
[12] Phú Thọ
0 - 4
CA Nhân Dân [1]
+1/2 0 - 2
SINA 16:30 FT
[8] Young Lions
4 - 2
Tanjong Pagar [3]
3 - 1
BDNB 17:00 FT
[9] Feirense 1
1 - 1
CD Estrela [8]
-1/4 0 - 0
NHATA 17:00 FT
[4] Kawasaki Fro.
2 - 1
Yokohama FM [1]
+0 1 - 1
- 17:00 FT
[8] Sagan Tosu
2 - 0
Jubilo Iwata [17]
-3/4 1 - 0
- 17:00 FT
[14] Shonan Bellmare
1 - 5
Consa. Sapporo [11]
-1/4 0 - 3
NHATB 17:00 FT
[21] Thespa Kusatsu
0 - 3
JEF United Chiba [10]
+1/4 0 - 2
- 17:00 FT
[6] Roas. Kumamoto
2 - 0
Tochigi SC [15]
-1/4 2 - 0
HQA 17:00 FT
[2] Jeonbuk H.Motor
1 - 1
Ulsan Hyundai [1]
+1/2 0 - 1
HQB 17:00 FT
[5] Chungnam Asan 1
0 - 2
Gwangju [1]
+1/4 0 - 1
VNB 17:00 FT
[5] Quảng Nam
3 - 0
Đăk Lăk [10]
-1 3 - 0
HLA 17:15 FT
[7] Groningen
2 - 2
Volendam [10]
-1 2 - 1
HLB 17:15 FT
[6] Zwolle
2 - 1
De Graafschap [14]
-1/2 1 - 0
HQA 17:30 FT
[9] Daegu
2 - 3
Incheon Utd [4]
-1/4 1 - 1
HQB 17:30 FT
[2] Daejeon Hana Citizen
3 - 0
Busan I'Park [11]
-1 1/4 1 - 0
POLB 17:40 FT
[14] GKS Tychy
1 - 4
Podbeskidzie [2]
+0 1 - 1
DUC3 18:00 FT
[18] B.Dortmund II
0 - 4
Ingolstadt [1]
+1/4 0 - 2
DUC4B 18:00 FT
[14] TuS BW Lohne
2 - 3
Phonix Lubeck [11]
+1/4 2 - 1
DUC4DB 18:00 FT
[2] Babelsberg
4 - 2
C. Leipzig [14]
-3/4 1 - 1
- 18:00 FT
[3] Lok.Leipzig
4 - 2
Hertha Berlin II [15]
-1/4 3 - 1
- 18:00 FT
[4] Berlin AK 07
2 - 0
Greifswalder FC [17]
-1/4 1 - 0
PHA 18:00 FT
[10] Toulouse 1
1 - 1
Nice [9] 2
+0 1 - 0
SCOA 18:00 FT
[4] Hibernian
1 - 1
Hearts [3]
+0 0 - 1
TDB 18:00 FT
[16] Ostersunds
3 - 1
Landskrona [10]
+0 1 - 0
DENB 18:00 FT
[4] Naestved BK
2 - 0
Hobro I.K. [6]
-1/4 2 - 0
VNA 18:00 FT
[3] SL Nghệ An
0 - 0
Thanh Hóa [8]
-1/2 0 - 0
- 18:00 FT
[11] Nam Định
2 - 1
TP.HCM [12]
-1/4 1 - 0
VNB 18:00 FT
[3] Phố Hiến 1
1 - 3
Bà Rịa Vũng Tàu [4]
1 - 2
IDNA 18:15 FT
  TIRA-Persikabo
2 - 0
Persis Solo FC  
0 - 0
GHU19 18:30 FT
  Việt Nam U19
2 - 1
Malaysia U19  
-3/4 1 - 1
DUB 18:30 FT
[13] Magdeburg 1 4
1 - 2
Holstein Kiel [10] 4
-1/2 1 - 1
- 18:30 FT
[18] Ein.Braunschweig 2
0 - 1
Darmstadt [9] 3
+1/2 0 - 0
- 18:30 FT
[2] Kaiserslautern 1
2 - 1
St. Pauli [12] 1
-1/4 1 - 0
BIA 18:30 FT
[9] Standard Liege
2 - 0
Cercle Brugge [17]
+0 2 - 0
TQA 18:30 FT
[6] Meizhou Hakka
2 - 1
Wuhan Yangtze [12]
-3/4 1 - 0
- 18:30 FT
[3] Henan Songshan
3 - 0
Beijing Guoan [8]
-1/4 2 - 0
DUC3 19:00 FT
[12] Erzgebirge Aue
1 - 1
Osnabruck [7]
+0 1 - 1
DUC4B 19:00 FT
[13] Havelse
1 - 2
Hamburger II [1]
+1/2 1 - 2
- 19:00 FT
[17] Teutonia Ottensen
2 - 3
VfV 06 Hildesheim [4]
-1 1 - 1
- 19:00 FT
[16] Wer.Bremen II
2 - 4
Drochtersen/Assel [9]
-1/2 0 - 1
DUC4BA 19:00 FT
[4] Bayern Munich II
1 - 1
V. Aschaffenburg [10]
-1 1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[20] Augsburg II 1
1 - 3
Buchbach [15]
-1/2 0 - 1
DUC4N 19:00 FT
[4] Hoffenheim II
2 - 0
Hessen Kassel [16]
+0 1 - 0
- 19:00 FT
[9] Wormatia Worms
1 - 0
Offenbach [12]
+3/4 1 - 0
DUC4T 19:00 FT
  Schalke 04 II
1 - 3
Lippstadt  
-1 1/4 1 - 0
- 19:00 FT
  Kaan-Marienborn
1 - 1
FC Koln II  
+1/4 1 - 0
NGA 19:00 FT
[15] Torpedo Moscow
1 - 3
Khimki [7]
+1/4 1 - 1
KAZC 19:00 FT
[B-4] FK Kyzylzhar 1
1 - 3
Caspiy Aktau [B-3]
+1 1/2 1 - 0
LITA 19:00 FT
[6] Kauno Zalgiris
2 - 0
FK Riteriai [4]
-1/2 1 - 0
TQA 19:00 FT
[15] Cangzhou Mighty Lions (T)
2 - 0
Guangzhou FC [16]
+0 0 - 0
TSA 19:15 FT
[10] Zurich
0 - 3
Sion [4]
-3/4 0 - 0
TSB 19:15 FT
[8] Vaduz
2 - 3
Bellinzona [5]
-1/2 0 - 2
HLA 19:30 FT
[14] NEC Nijmegen
0 - 1
Twente [6]
+1/4 0 - 0
- 19:30 FT
[17] Vitesse Arnhem
2 - 5
Feyenoord [1]
+1/2 1 - 2
GHCLB 20:00 FT
  RB Salzburg
3 - 4
Al Ittihad (KSA)  
1 - 3
ANHA 20:00 FT
[11] Leicester City
2 - 2
Brentford [9]
-1/2 1 - 0
- 20:00 FT
[13] Man Utd 4
1 - 2
Brighton [6] 1
-3/4 0 - 2
ANHU23 20:00 FT
[1-14] Liverpool U23
0 - 3
Man City U23 [1-1]
0 - 1
DUC3 20:00 FT
[14] Verl
2 - 2
Waldhof Man. [5]
+1/2 1 - 0
PHA 20:00 FT
[11] Angers 3
0 - 0
Nantes [12] 3
+1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[4] Lens 2
3 - 2
Stade Brestois [13] 4
-1 1 - 0
- 20:00 FT
[2] Lille 2
4 - 1
Auxerre [18] 1
-1 3 - 0
- 20:00 FT
[5] Montpellier 1
3 - 2
Troyes [14]
-1/4 2 - 2
NGB 20:00 FT
[13] Rodina Moscow
0 - 0
Volgar Astrakhan [7]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[14] Ufa
1 - 3
Alania Vla [2]
-1/4 0 - 1
AZEA 20:00 FT
[8] Keşla FK
0 - 1
Neftchi Baku [4]
+3/4 0 - 0
POLA 20:00 FT
[15] Warta Poznan
1 - 2
Pogon Szczecin [3]
+1/2 0 - 2
POLB 20:00 FT
[13] Skra Czestochowa
0 - 2
Nieciecza [8]
+1/2 0 - 1
BLRA 20:00 FT
[7] Gomel
4 - 1
Arsenal Dzyarzhynsk [13]
1 - 0
KAZC 20:00 FT
[D-2] Astana
2 - 2
Zhetysu Taldykorgan [D-4]
-1 3/4 1 - 1
LATA 20:00 FT
[3] Riga FC
3 - 2
METTA/LU Riga [10]
-2 1/4 1 - 1
NORB 20:00 FT
[6] Raufoss IL
2 - 2
Stjordals Blink [15]
-1 1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[3] Stabaek
1 - 2
Brann [1]
+1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[7] Sogndal
1 - 2
KFUM Oslo [5]
+1/4 0 - 1
FINA 20:00 FT
[1] KuPS
1 - 1
Honka [3]
-1/2 1 - 0
RMNA 20:00 FT
[5] Sepsi OSK
0 - 0
UTA Arad [12]
-3/4 0 - 0
TDA 20:00 FT
[7] Kalmar
1 - 0
AIK Solna [4]
+0 0 - 0
- 20:00 FT
[2] Hammarby
3 - 0
GIF Sundsvall [16]
-2 1/2 1 - 0
- 20:00 FT
[9] Sirius
2 - 1
Malmo [5]
+1 1 - 1
TDB 20:00 FT
[1] Halmstads
3 - 1
Dalkurd FF [13]
-1 1/4 0 - 1
DENB 20:00 FT
[1] Vejle
2 - 0
Nykobing [11] 1
-1 1/2 1 - 0
NPA 20:00 FT
[12] TS Galaxy
0 - 0
Amazulu [9]
+0 0 - 0
URUA 20:15 FT
[7] CA Fenix
1 - 0
CA Torque [13]
+0 1 - 0
DUA 20:30 FT
[11] Stuttgart 2
1 - 1
Leipzig [10] 1
+1/2 1 - 1
ARMA 20:30 FT
[2] Van Yerevan 1
2 - 2
BKMA Yerevan [7]
-1/2 0 - 1
HUNA 20:30 FT
[1] Kisvarda FC
4 - 2
Mezokovesdi SE [10] 1
-1/2 2 - 1
IDNA 20:30 FT
  Persita Tangerang
1 - 0
Dewa United  
-1/4 0 - 0
- 20:30 FT
  Bhayangkara
1 - 0
Persebaya Surabaya  
-3/4 0 - 0
SCOA 21:00 FT
[9] Dundee Utd
0 - 1
Livingston [6]
-1/4 0 - 0
NGB 21:00 FT
[18] Volga Ulyanovsk
1 - 4
Kuban [5]
+0 0 - 3
- 21:00 FT
[1] Kamaz
1 - 1
Krasnodar B [8]
+0 1 - 0
BIA 21:00 FT
[6] Gent
2 - 1
Westerlo [15]
-3/4 2 - 1
LUXA 21:00 FT
[4] Mondorf-les.
2 - 0
Hostert [14]
0 - 0
- 21:00 FT
[11] Differdange 1
2 - 3
Racing Union [5]
1 - 0
- 21:00 FT
[7] Kaerjeng 97
1 - 1
Wiltz [8] 1
1 - 1
- 21:00 FT
[1] Mondercange
5 - 1
Victoria Rosport [16]
3 - 1
- 21:00 FT
[6] Fola Esch
2 - 1
UNA Strassen [12]
1 - 1
FIN3 21:00 FT
  Kajaanin Haka 1
2 - 1
GBK Kokkola  
-1/4 2 - 0
CZEA 21:00 FT
[11] Mlada Boleslav
2 - 2
Jablonec [13]
-3/4 1 - 2
- 21:00 FT
[9] C. Budejovice
0 - 2
Sparta Praha [8]
+1/2 0 - 2
- 21:00 FT
[5] Slovacko
1 - 0
Hradec Kralove [10] 1
-1/2 0 - 0
DENA 21:00 FT
[5] Kobenhavn
4 - 1
Brondby [9]
-3/4 3 - 1
UZBA 21:00 FT
[14] Dinamo Samarkand
0 - 4
Nasaf Qarshi [3]
+1 0 - 2
BDNA 21:30 FT
[10] Santa Clara 1
0 - 0
Casa Pia AC [9]
-1/4 0 - 0
BDNB 21:30 FT
[3] Moreirense
1 - 0
Vilafranquense [17]
-3/4 1 - 0
NGA 21:30 FT
[10] Krylya Sovetov
0 - 2
Din. Moscow [5]
-1/4 0 - 1
TSA 21:30 FT
[7] Lugano
1 - 2
Luzern [6]
-1/4 0 - 1
- 21:30 FT
[8] Basel
0 - 0
Young Boys [1]
+1/4 0 - 0
TSB 21:30 FT
[3] Lausanne Sports
0 - 0
Stade L. Ouchy [4]
-1/2 0 - 0
HLA 21:45 FT
[3] AZ Alkmaar
2 - 0
Go Ahead Eagles [16]
-1 1/4 0 - 0
LITA 21:55 FT
[5] Suduva
4 - 1
FK Panevezys [3]
+0 2 - 0
BLRA 22:00 FT
[4] Dinamo Minsk
3 - 1
FK Minsk [5]
-1 1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[1] Bate Borisov
4 - 0
Slavia Mozyr [8]
-1 1/4 2 - 0
BIHA 22:00 FT
[8] FK Tuzla City
0 - 0
Sloboda Tuzla [9] 1
-3/4 0 - 0
ESTA 22:00 FT
[6] Trans Narva
0 - 1
Levadia T. [2]
+1 1/4 0 - 0
KAZC 22:00 FT
[A-3] Ordabasy
1 - 3
Kairat Almaty [A-1]
-1/2 0 - 1
- 22:00 FT
[C-4] Tobol Kostanay
3 - 5
FK Taraz [C-1]
+1/4 2 - 2
LATA 22:00 FT
[2] Rigas Futbola Skola
2 - 3
Supernova Riga [9]
-2 1/2 1 - 1
- 22:00 FT
[4] FK Liepaja 1
1 - 0
FK Auda [5]
-1/4 1 - 0
TD3 22:00 FT
  Umea 1
2 - 3
Sollentuna FK  
-1/2 1 - 0
AUTA 22:00 FT
[5] SCR Altach
3 - 2
Austria Wien [12]
+3/4 0 - 1
- 22:00 FT
[6] WSG Swarovski Tirol 1
2 - 2
Austria Klagenfurt [11]
-1/2 2 - 0
- 22:00 FT
[2] Rapid Wien 1
1 - 1
Aust Lustenau [7]
-1 1/2 1 - 0
CHIB 22:00 FT
[17] San. Wanderers
2 - 2
CCDA Fernandez Vial [16]
1 - 1
PHA 22:05 FT
[17] Rennes 3
0 - 1
Lorient [8] 1
-1 0 - 0
AZEA 22:15 FT
[1] Sabah FK
3 - 0
Sumqayit [10]
-1 1 - 0
GHCLB 22:30 FT
  Siena
1 - 1
Gubbio  
1 - 0
ANHA 22:30 FT
[19] West Ham Utd
0 - 2
Man City [4] 1
+1 1/2 0 - 1
DUA 22:30 FT
[3] FC Koln
3 - 1
Schalke 04 [16] 1
-1/4 0 - 0
POLA 22:30 FT
[10] Zaglebie Lubin
1 - 1
Lech Poznan [17]
+1/4 0 - 0
MKDA 22:30 FT
[2] Sileks Kratovo
2 - 0
Rabotnicki [11]
0 - 0
- 22:30 FT
[10] Academy Pandev
1 - 2
Bregalnica Stip [3]
1 - 0
FINB 22:30 FT
[3] Jaro
3 - 0
KPV Kokkola [6]
-1/2 1 - 0
- 22:30 FT
[10] MP Mikkeli
2 - 2
EIF Ekenas [7]
+0 0 - 1
FIN3 22:30 FT
  Narpes Kraft
4 - 2
JS Hercules  
-1/4 2 - 0
RMNA 22:30 FT
[14] Chindia Targoviste
0 - 2
CFR Cluj [1]
+1/4 0 - 2
SLOA 22:30 FT
[2] NK Radomlje
1 - 1
Mura [5]
+1/4 1 - 0
TDA 22:30 FT
[8] Mjallby AIF
1 - 1
Elfsborg [10]
+0 1 - 0
- 22:30 FT
[13] Varnamo
0 - 0
Djurgardens [1]
+3/4 0 - 0
NPA 22:30 FT
[8] SuperSport Utd 1
1 - 1
Chippa Utd [5]
-1/4 0 - 1
ITC 22:45 FT
  Venezia
2 - 3
Ascoli  
+1/4 0 - 1
HUNA 22:45 FT
[4] Puskas Akademia 1
2 - 0
Ujpest [11]
-1/2 1 - 0
IREA 22:45 FT
[5] Sligo Rovers
2 - 1
Bohemians [6]
+1/4 0 - 0
GHCLB 22:59 FT
  Juventus (T)
0 - 4
Atletico Madrid  
0 - 2
ITC 22:59 FT
  Verona 1
1 - 4
Bari  
-1 1/4 1 - 2
NGB 22:59 FT
[6] Dyn. Makhachkala
2 - 1
Shinnik Yaroslavl [12]
-1/4 1 - 0
POLB 22:59 FT
[4] Puszcza Nie.
3 - 2
Chojniczanka [17]
-1/4 1 - 1
NORA 22:59 FT
[2] Lillestrom
1 - 1
Tromso [14]
-1/2 0 - 1
- 22:59 FT
[8] Sandefjord
2 - 2
Viking [5]
+1/2 2 - 0
- 22:59 FT
[16] Kristiansund 1
2 - 3
Molde [1]
+1 2 - 2
- 22:59 FT
[7] Stromsgodset
3 - 1
Sarpsborg [11]
-1/4 2 - 0
- 22:59 FT
[12] Haugesund
3 - 1
FK Jerv [15]
-1 1/4 1 - 0
FINA 22:59 FT
[4] AC Oulu
1 - 1
Helsinki [2]
+1 1/4 0 - 1
FIN3 22:59 FT
  Ilves II
2 - 0
Ilves-Kissat  
+3/4 0 - 0
SVKA 22:59 FT
[1] Slo. Bratislava
3 - 0
Skalica [8]
-2 1/4 1 - 0
- 22:59 FT
[5] Zelez. Podbrezova
0 - 0
Dunajska Stred [2]
+1/4 0 - 0
DENA 22:59 FT
[12] Odense BK
1 - 2
Aarhus AGF [3]
+1/4 1 - 1
ARGA 22:59 FT
[27] Aldosivi 1
0 - 1
CA Huracan [6]
+1/2 0 - 0
PERA 22:59 FT
[7] Cesar Vallejo
0 - 1
Atletico Grau [14]
-3/4 0 - 0
TNKA 23:15 FT
[18] Fatih Karagumruk
2 - 4
Alanyaspor [1]
-1/4 0 - 2
- 23:15 FT
[15] Giresunspor
2 - 3
Adana Demirspor [3]
+1/4 0 - 2
AAU20 23:30 FT
[A-1] Arập Xêut U20
1 - 1
Ai Cập U20 [D-1]
+0 1 - 0
TS 90': 1-1; HP: 0-0; Pen: 5-3
BIA 23:30 FT
[3] Anderlecht
3 - 1
RFC Seraing [18]
-1 3/4 3 - 0
SRBA 23:55 FT
[15] Radnik Surdulica
0 - 0
FK Kolubara [11]
-1/4 0 - 0
GHCLB 00:00 FT
  Goztepe
2 - 2
Altinordu SK  
2 - 1
- 00:00 FT
  Girona
1 - 1
Zaragoza  
+0 0 - 1
BDNA 00:00 FT
[7] Braga
3 - 3
Sporting Lisbon [8]
+1/2 2 - 2
BDNB 00:00 FT
[16] Porto B
0 - 1
SC Covilha [4]
-3/4 0 - 1
NGA 00:00 FT
[3] FK Sochi
2 - 1
Nizhny Nov [13]
-1 1/4 2 - 0
- 00:00 FT
[6] Rostov
2 - 1
FK Orenburg [11]
-1 1 - 0
BULA 00:00 FT
[7] Levski Sofia
1 - 0
Pirin Blagoevgrad [14] 1
-2 0 - 0
ICEA 00:00 FT
[6] KR Reykjavik
4 - 0
Vestmannaeyjar [9]
-1/2 2 - 0
- 00:00 FT
[10] Hafnarfjordur
0 - 3
KA Akureyri [3]
+0 0 - 2
LUXA 00:00 FT
[2] Swift Hesperange
4 - 2
Progres Niedercorn [13]
1 - 1
MDVA 00:00 FT
[4] Petrocub
1 - 0
Dacia Buiucani [8] 1
1 - 0
- 00:00 FT
[5] FC Balti
1 - 1
Milsami [6]
0 - 0
CZEA 00:00 FT
[6] Slavia Praha
4 - 1
Zlin [14] 1
-2 2 - 0
MEXA 00:00 FT
[1] Toluca
3 - 1
Club Tijuana [8]
-1/2 1 - 1
CRCA 00:00 FT
[B-2] Municipal Grecia
0 - 1
San Carlos [B-4]
-1/4 0 - 1
CHIA 00:15 FT
[4] Palestino
3 - 3
Audax Italiano [9]
-1/4 3 - 1
GHCLB 01:00 FT
  Albacete
1 - 0
Getafe  
+1/2 0 - 0
POLA 01:00 FT
[7] Gornik Zabrze
1 - 0
Rakow Czestochowa [8]
+1/4 1 - 0
HUNA 01:00 FT
[3] MOL Fehervar FC
4 - 0
Budapest Honved [12]
-3/4 2 - 0
NORA 01:00 FT
[6] Valerenga
4 - 0
Aalesund [9]
-1 0 - 0
ARGA 01:00 FT
[12] San Lorenzo
0 - 0
Estudiantes LP [22]
-1/2 0 - 0
ARGB 01:00 FT
[34] Flandria
1 - 1
Deportivo Maipu [12]
+1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[15] Deportivo Madryn
1 - 1
Alvarado MDP [30]
-3/4 0 - 0
BRAU20 01:00 FT
  Palmeiras/SP U20
2 - 3
America/MG U20  
2 - 2
- 01:00 FT
  Vasco DG/RJ U20
3 - 3
RB Bragantino/SP U20  
1 - 3
- 01:00 FT
  Ceara/CE U20
1 - 1
Cruzeiro/MG U20  
0 - 1
- 01:00 FT
  Botafogo/RJ U20
1 - 0
Atl. Mineiro/MG U20  
0 - 0
- 01:00 FT
  Sao Paulo/SP U20
3 - 0
Bahia/BA U20  
2 - 0
- 01:00 FT
  Internacional/RS U20
1 - 0
Fluminense/RJ U20  
0 - 0
- 01:00 FT
  Gremio/RS U20 1
3 - 2
Santos/SP U20  
2 - 1
- 01:00 FT
  Atletico/PR U20
3 - 0
Atletico/GO U20  
2 - 0
- 01:00 FT
  Chapecoense U20
1 - 4
Corinthians/SP U20  
0 - 2
URUA 01:00 FT
[6] Danubio
0 - 0
Dep. Maldonado [3]
-1/4 0 - 0
GHCLB 01:10 FT
  Barcelona
6 - 0
Pumas UNAM  
-2 3/4 4 - 0
SLOA 01:15 FT
[10] Maribor
0 - 2
O.Ljubljana [1]
+0 0 - 1
ARGB 01:15 FT
[5] All Boys
0 - 0
Agropecuario AAC [22]
-1/4 0 - 0
PERA 01:15 FT
[10] Dep. Municipal
2 - 2
Sport Boys [13]
-1/4 1 - 1
BRAU20 01:20 FT
  Fortaleza/CE U20
1 - 2
Flamengo/RJ U20  
1 - 1
RMNA 01:30 FT
[10] FC U Craiova 1948
1 - 2
Universitatea Craiova [9]
+1/2 0 - 2
SVKA 01:30 FT
[6] Spartak Trnava
2 - 2
MSK Zilina [4]
-1 0 - 1
GHCLB 01:45 FT
  Roma
5 - 0
Shakhtar Donetsk  
-1 3/4 3 - 0
PHA 01:45 FT
[3] Marseille 2
4 - 1
Stade Reims [19]
-3/4 2 - 0
TNKA 01:45 FT
[16] Antalyaspor
0 - 1
Galatasaray [5]
+0 0 - 0
GHCLB 02:00 FT
  Ibiza-Eivissa
0 - 0
Mallorca  
+1/2 0 - 0
ITC 02:00 FT
  Salernitana
0 - 2
Parma  
-1/4 0 - 0
BIHA 02:00 FT
[1] Siroki Brijeg
1 - 0
Leotar Trebinje [11]
-1 1/4 1 - 0
BIA 02:00 FT
[1] Antwerpen
4 - 2
OH Leuven [4]
-1 2 - 1
CROA 02:00 FT
[3] Lok. Zagreb
3 - 1
HNK Rijeka [6]
-1/4 2 - 1
MNEA 02:00 FT
[10] Buducnost
0 - 2
Decic Tuzi [1]
0 - 0
SRBA 02:00 FT
[2] Cukaricki Belgrade
2 - 0
Spartak Subotica [5]
-1 0 - 0
ARGB 02:00 FT
[36] Ramon Santamarina
3 - 1
Atletico Rafaela [32]
+1/4 1 - 0
BRA 02:00 FT
[3] Fluminense/RJ
1 - 0
Cuiaba/MT [18]
-1 1 - 0
- 02:00 FT
[1] Palmeiras/SP
3 - 0
Goias/GO [13]
-1 3/4 2 - 0
BLVA 02:00 FT
[A-3] Nacional Potosi
2 - 1
Bolivar [B-1]
-3 0 - 0
COLA 02:00 FT
[4] Deportivo Pasto
1 - 0
Atl. Bucaramanga [18]
-1/2 1 - 0
ECUA 02:00 FT
[1] SD Aucas
1 - 1
LDU Quito [8]
-1/4 1 - 0
EGYA 02:00 FT
[12] Ittihad Alexandria 1
0 - 3
Ahly Cairo [3]
+0 0 - 2
ITC 02:15 FT
  Monza
3 - 2
Frosinone  
-3/4 2 - 0
ICEA 02:15 FT
[4] Stjarnan
5 - 2
Breidablik [1]
+3/4 3 - 1
- 02:15 FT
[8] Fram Rey.
3 - 3
Vikingur Rey. [2]
+3/4 1 - 0
BDNA 02:30 FT
[14] Portimonense
0 - 1
Boavista [4]
-1/4 0 - 1
- 02:30 FT
[13] Chaves
0 - 1
Vitoria Guimaraes [5] 2
+0 0 - 1
ARGB 02:30 FT
[6] Chaco For Ever
1 - 0
Def.Belgrano [9]
+0 0 - 0
CHIA 02:45 FT
[5] U. Espanola
1 - 1
Univ. de Chile [12]
-1/4 1 - 1
COLB 03:00 FT
[10] Orsomarso
0 - 2
Atletico Huila [14]
+0 0 - 0
PARA 03:00 FT
[7] Sol de America
1 - 0
Guarani CA [4]
+1/2 0 - 0
ARGA 03:30 FT
[25] Independiente
0 - 1
River Plate [7]
+1/2 0 - 0
COLB 03:30 FT
[2] Fortaleza
3 - 1
Real Cartagena [4]
-1 1 - 1
PERA 03:30 FT
[5] Cienciano
1 - 0
Universitario [9]
-3/4 1 - 0
BRA 04:00 FT
[17] Fortaleza/CE 1
3 - 0
Internacional/RS [6]
-3/4 1 - 0
VENA 04:00 FT
[16] UCV FC
0 - 1
Zulia FC [10]
-1/4 0 - 1
USW 04:00 FT
[2] San Diego Wave Nữ
1 - 2
Kansas City Nữ [5]
-3/4 0 - 2
MEXA 04:00 FT
[15] San Luis
1 - 2
Necaxa [5]
-1/4 1 - 2
BLVA 04:15 FT
[A-2] The Strongest
3 - 2
Univ de Vinto [B-5]
-2 1/2 1 - 0
ECUA 04:30 FT
[4] Catolica Quito
0 - 2
Dep.Cuenca [7]
0 - 1
URUA 04:30 FT
[10] Defensor SC
2 - 3
CA Penarol [5]
+0 0 - 1
BRA 05:00 FT
[7] Atl. Mineiro/MG
2 - 3
Athletico/PR [4]
-1 1 - 0
USW 05:00 FT
[4] Chicago RS Nữ
2 - 0
NJ/NY Gotham Nữ [11]
1 - 0
- 05:00 FT
[6] OL Reign Nữ
1 - 2
Houston Dash Nữ [3]
1 - 0
CHIA 05:15 FT
[1] Colo Colo
1 - 0
Antofagasta [15]
-1 3/4 0 - 0
PARA 05:30 FT
[3] Olimpia Asuncion
2 - 0
Sportivo Ameliano [11]
-1 1/4 1 - 0
ARGA 06:00 FT
[13] Newells Old Boys
0 - 0
Colon [18]
-1/4 0 - 0
ARGB 06:00 FT
[1] Belgrano
1 - 3
CA Mitre Salta [20]
-3/4 0 - 2
USW 06:00 FT
[8] Orlando Pride Nữ
2 - 2
Angel City Nữ [7]
+1/4 0 - 1
MEXA 06:05 FT
[4] Pachuca
2 - 0
Tigres UANL [3]
-1/2 1 - 0
COLA 06:10 FT
[6] Junior Barranquilla 1
1 - 2
Once Caldas [3]
-3/4 0 - 1
ECUA 07:00 FT
[5] Barcelona SC
4 - 1
Mushuc Runa [11]
-1 1/2 2 - 1
CRCA 07:00 FT
[B-6] Santos Guapiles
0 - 1
Guanacasteca [A-4]
-1/2 0 - 1
VENA 07:15 FT
[9] Estu.Merida
1 - 1
Portuguesa [11]
+0 0 - 0
BLVA 07:30 FT
[A-7] Aurora
1 - 1
Univ. De Sucre [A-8]
-1 1/4 1 - 0
CHIA 07:45 FT
[2] Nublense
2 - 1
Coquimbo Unido [16]
-1 1 - 0
MEXA 08:05 FT
[14] Club America
2 - 1
Juarez [12]
-3/4 0 - 0
COLA 08:15 FT
[14] Pereira
0 - 1
Santa Fe [5]
+0 0 - 0
MEXB 09:00 FT
[2] Leones Negros UdeG
4 - 0
Venados [15]
-1/4 3 - 0
ANHB 21:00 Hoãn
[17] Coventry
-
Rotherham Utd [18]
-
ARMA 22:59 Hoãn
[8] Ararat-Armenia
-
Pyunik [9]
-
IREA 22:59 Hoãn
[7] Shelbourne
-
St. Patrick's [4]
-
BULA 01:00 Hoãn
[16] Botev Plovdiv
-
Cska Sofia [3]
-
SRBA 02:00 Hoãn
[9] FK Partizan
-
FK Napredak [16]
-
PERA 03:00 Hoãn
[18] Carlos Stein
-
Carlos A. Mannucci [12]
-
- 03:30 Hoãn
[4] Alianza Lima
-
Melgar [1]
-
COLB 04:05 Hoãn
[16] Cucuta
-
Boyaca Chico [6]
-
 
« 07 tháng 08 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo