x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATLC 11:00 FT
[A-2] Consa. Sapporo
1 - 1
Yokohama FM [D-1]
+1/4 1 - 1
NHAT3 11:00 FT
[2] Fukushima Utd
1 - 2
FC Gifu [3]
+3/4 1 - 2
- 11:00 FT
[4] Tegevajaro Miyazaki
2 - 0
Vanraure Hachinohe [9]
-1/2 0 - 0
- 11:00 FT
[8] Kagoshima 1
1 - 2
Kamatamare San. [12]
-3/4 1 - 0
NHATW 11:00 FT
[1] Iga Kunoichi Nữ
3 - 2
Cerezo Osaka Nữ [3]
1 - 0
- 11:00 FT
[10] Sperenza Osaka Nữ
1 - 0
Orca Kamogawa Nữ [8]
0 - 0
AUSNSW 11:30 FT
[7] Wollongong Wolves
1 - 5
Sydney Olympic [5]
+1/4 1 - 2
AUSBPL 12:00 FT
[10] Brisbane Knights
2 - 4
Albany Creek [1]
+3 1 - 3
AUSNSW 12:00 FT
[1] Blacktown City
2 - 0
Sydney Utd [2]
-1/4 1 - 0
NHATB 12:00 FT
[17] Tochigi SC
0 - 0
Kyoto Sanga [1]
+1/4 0 - 0
- 12:00 FT
[10] JEF United Chiba
1 - 1
Montedio Yama. [6]
+1/4 0 - 0
- 12:00 FT
[14] Zweigen Kan.
1 - 0
Omiya Ardija [21]
+0 1 - 0
NHAT3 12:00 FT
[5] Roas. Kumamoto
0 - 1
Azul Claro Numazu [11]
-1/2 0 - 0
NHATW 12:00 FT
[2] Nippon SS Univ Nữ
0 - 2
Ehime FC Nữ [6]
0 - 1
NHATLC 13:00 FT
[A-1] Kashima Antlers
2 - 1
Shimizu S-Pulse [D-2]
-3/4 1 - 1
AUSA 13:05 FT
[12] Melb. Victory 2
1 - 1
Melbourne City [1] 1
+3/4 0 - 0
AUSQSL 13:15 FT
  Sunshine Coast
2 - 1
Brisbane Strikers  
2 - 0
AUSNSW 14:00 FT
[9] Marconi Stallions 1
2 - 2
North Shore Mariners [10]
-3/4 1 - 2
HQA 14:00 FT
[12] Seongnam Ilhwa Ch. 1
1 - 5
Jeonbuk H.Motor [3]
+1/2 0 - 1
HQB 14:00 FT
[3] Daejeon Hana Citizen
1 - 2
Anyang [4]
+0 1 - 1
HQ3 14:00 FT
[3] Gyeongju KHNP
1 - 0
Busan Transp. [7]
-1/4 0 - 0
GREU20 14:30 FT
  Panathinaikos U20
1 - 0
Panetolikos U20  
0 - 0
HQA 14:30 FT
[2] Daegu
1 - 1
FC Seoul [10]
-3/4 0 - 0
GREU20 15:00 FT
  Aris Salonica U20
1 - 1
Olympiakos U20  
1 - 0
- 15:00 FT
  Larissa U20
1 - 2
Atromitos U20   1
1 - 0
- 15:00 FT
  Lamia U20
0 - 5
PAOK U20  
0 - 1
AUSQSL 15:00 FT
  Moreton Bay Utd 1
3 - 2
Brisbane Roar U21  
+1/2 0 - 1
- 15:00 FT
  Olympic FC QLD
3 - 0
Logan Light.  
-1 3/4 1 - 0
NHAT3 15:00 FT
[7] Grulla Morioka
4 - 0
Fujieda MYFC [13]
+0 3 - 0
AUSNSW 15:30 FT
[12] Sydney FC U21
5 - 2
Mt Druitt Town [6]
+0 0 - 2
GHU19 16:00 FT
  Slovakia U19
1 - 3
Séc U19  
+1/2 1 - 1
GREU20 16:00 FT
  Asteras Tripolis U20
1 - 2
AEK Athens U20  
1 - 0
NHATLC 16:00 FT
[B-2] Vissel Kobe
1 - 2
Urawa Red [C-1]
-1/4 1 - 1
HQB 16:30 FT
[1] Gimcheon Sangmu
3 - 0
Ansan Greeners [7]
-1/2 2 - 0
POLB 17:40 FT
[17] Odra Opole
1 - 5
GKS Tychy [9]
+0 1 - 1
- 17:40 FT
[13] Zaglebie Sosno
0 - 1
Gornik Leczna  
+0 0 - 1
TD3 18:00 FT
  Taby IS
1 - 3
Sollentuna FK  
+0 0 - 1
- 18:00 FT
  Karlstad BK
3 - 1
Pitea IF  
-3/4 2 - 0
FIN3 19:00 FT
  JBK 2
1 - 1
Vaajakoski  
-1/4 0 - 0
TD3 19:00 FT
  Haninge/Brand.
1 - 0
Lulea  
-3/4 1 - 0
TAJA 19:30 FT
  Ravshan Kulob
2 - 0
FC Kuktosh  
1 - 0
- 19:30 FT
  FK Eskhata
3 - 2
FK Khujand  
2 - 1
TDB 20:00 FT
[16] Falkenbergs
2 - 1
Vasteras [10]
+0 1 - 1
TD3 20:00 FT
  Lunds BK
5 - 1
Linkoping City  
4 - 1
POLB 21:00 FT
[18] Sandecja
2 - 1
Puszcza Nie. [4]
-3/4 0 - 0
GREU20 21:00 FT
  Apollon Smirnis U20
0 - 1
Volos NFC U20  
0 - 0
FINB 21:00 FT
[1] RoPS Rovaniemi
0 - 0
EIF Ekenas [5]
-1/4 0 - 0
BRAA 21:00 FT
[11] Fluminense/RJ (T)
1 - 0
Cuiaba/MT [16]
-3/4 1 - 0
GHQG 22:30 FT
  Áo
0 - 0
Slovakia   1
-3/4 0 - 0
ITA3 22:30 FT
[A-7] Albinoleffe
1 - 2
Alessandria [A-2]
+0 0 - 0
MNEA 22:30 FT
  Igalo
0 - 1
Iskra Danilo [2]
0 - 1
- 22:30 FT
  Arsenal Tivat
2 - 1
OFK Petrovac [4]
1 - 0
FINB 22:30 FT
[10] PK-35
0 - 0
TPS Turku [8]
+1/4 0 - 0
- 22:30 FT
[4] Jaro
2 - 2
Gnistan [2]
-3/4 0 - 1
- 22:30 FT
[9] JIPPO
1 - 1
VPS Vaasa [3]
+1/4 0 - 1
FIN3 22:30 FT
  Narpes Kraft 1
0 - 1
JS Hercules  
+1 1/4 0 - 1
- 22:30 FT
  Ilves-Kissat
2 - 3
PIF Parainen  
+0 1 - 2
- 22:30 FT
  SJK Akatemia
9 - 1
VIFK Vaasa  
-4 1/4 5 - 1
- 22:30 FT
  PeKa
1 - 2
JaPS  
+1 0 - 2
- 22:30 FT
  MiPK Mikkeli
2 - 0
PK Keski Uusimaa  
+0 0 - 0
- 22:30 FT
  Espoo
1 - 3
Grankulla IFK  
+1/4 1 - 0
- 22:30 FT
  PS Kemi
1 - 2
OTP  
0 - 0
- 22:30 FT
  Jyvaskyla JK
2 - 0
OLS Oulu  
1 - 0
CHIA 22:30 FT
[10] U. Espanola
1 - 1
Antofagasta [9]
-1/2 1 - 1
GHQG 22:59 FT
  Luxembourg 1 2
0 - 1
Scotland  
+3/4 0 - 1
- 22:59 FT
  San Marino
0 - 1
Italia U20  
0 - 0
- 22:59 FT
  Đan Mạch 2
2 - 0
Bosnia & Herz   4
-1 1/4 1 - 0
- 22:59 FT
  Anh
1 - 0
Romania   1
-1 3/4 0 - 0
- 22:59 FT
  Moldova 1
1 - 0
Azerbaijan  
+1/2 1 - 0
- 22:59 FT
  Hà Lan
3 - 0
Georgia   2
-1 1/2 1 - 0
GHU21 22:59 FT
  Serbia U21
0 - 0
Nga U21  
+0 0 - 0
GHQG 00:00 FT
  Na Uy (T)
1 - 2
Hy Lạp  
-1/4 0 - 2
URUA 01:00 FT
[9] CA Rentistas
0 - 2
Dep. Maldonado [12]
-1/4 0 - 0
USW 01:00 FT
[10] Kansas City Nữ
0 - 1
Houston Dash Nữ [6]
0 - 0
- 01:00 FT
[5] Wash. Spirit Nữ
1 - 1
Orlando Pride Nữ [7]
0 - 0
CHIB 01:30 FT
[12] Iquique
5 - 1
U.Concepcion [9]
3 - 0
GHQG 01:45 FT
  Bỉ
1 - 0
Croatia  
-1/2 1 - 0
ITA3 01:45 FT
[B-2] Padova
1 - 1
Avellino [C-3]
-1/2 1 - 0
EU21 02:00 FT
[A-1] Đức U21 (T)
1 - 0
B.D.Nha U21 [D-1]
-1/4 0 - 0
TBNB 02:00 FT
[3] Leganes
1 - 2
Rayo Vallecano [6]
-1/2 1 - 0
BRAA 02:00 FT
[18] America/MG
0 - 1
Corinthians/SP [10]
-1/4 0 - 1
- 02:00 FT
[3] Fortaleza/CE
5 - 1
Internacional/RS [14] 1
+0 2 - 0
BRB 02:00 FT
[16] Ponte Preta/SP
1 - 1
Vasco DG/RJ [10]
+1/4 0 - 0
ICEW 02:15 FT
[10] Fylkir Nữ
1 - 2
Stjarnan Nữ [3]
1 - 1
CHIB 02:30 FT
[13] U. San Felipe
2 - 4
Barnechea [15]
1 - 0
GHQG 02:45 FT
  Algeria
1 - 0
Mali  
-3/4 0 - 0
URUA 03:15 FT
[7] Cerro Largo
2 - 4
CA River Plate (URU) [5]
-1/4 1 - 2
USB 04:00 FT
[B-2] Birmingham Legion
2 - 1
Tulsa Roughnecks [B-4]
1 - 0
BRAA 04:15 FT
[13] Juventude/RS
0 - 3
Atletico/PR [6]
+0 0 - 0
- 04:15 FT
[1] Palmeiras/SP
3 - 1
Chapecoense [20]
-1 1/4 3 - 0
BRB 04:15 FT
[18] Cruzeiro/MG
3 - 4
CRB/AL [5]
-1/2 1 - 2
CHIA 05:00 FT
[2] Colo Colo
2 - 0
La Serena [7]
-1/2 0 - 0
USB 05:00 FT
[A-1] Pittsburgh R.
0 - 1
Austin Bold [C-6]
0 - 1
VENA 05:15 FT
[A-7] Yaracuyanos
1 - 0
Dep.Lara [A-6]
1 - 0
CCFNL 05:30 FT
[A3-1] Honduras (T) 1
2 - 2
Costa Rica [A4-1] 1
+1/4 0 - 1
TS 90': 2-2; Pen: 5-4
USB 05:30 FT
[A-3] Miami Fusion 1
2 - 4
Rio Grande Valley [C-2]
2 - 0
URUA 06:15 FT
[8] Wanderers
0 - 0
CA Penarol [4]
+1/2 0 - 0
BRAA 06:30 FT
[15] SC Recife/PE
0 - 1
Atl. Mineiro/MG [2]
+1/2 0 - 1
BRB 06:30 FT
[4] Avai/SC
1 - 1
Vila Nova/GO [13]
-1/2 0 - 0
USB 06:30 FT
[B-5] Atlanta United II
1 - 0
Louisville City [B-1]
1 - 0
CHIA 07:30 FT
[13] Melipilla (T)
3 - 1
O Higgins [11]
+0 3 - 0
CCFNL 09:35 FT
[A1-1] Mỹ 5
2 - 2
Mexico [A2-1] 3
+0 1 - 1
TS 90': 2-2; HP: 1-0
TDU21 19:00 Hoãn
[AS-3] Degerfors IF U21
-
Djurgardens U21 [AS-2]
-
 
« 06 tháng 06 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo