x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATC 11:00 FT
  Tonan Maebashi 1
1 - 6
Juntendo University  
1 - 2
NHAT3 11:00 FT
[10] Yokohama SCC
2 - 1
Gainare Tottori [15]
+1 1 - 0
NHATJFL 11:00 FT
[13] Nara Club
0 - 0
FC Kariya [17]
0 - 0
- 11:00 FT
[14] MIO Biwako
1 - 0
Maruyasu Okazaki [11]
0 - 0
- 11:00 FT
[7] Verspah Oita
2 - 0
FC Osaka [6]
1 - 0
- 11:00 FT
[9] Matsue City
1 - 1
Suzuka Point Getters [12]
0 - 1
- 11:00 FT
[10] Kochi United SC
3 - 1
Veertien Mie [8]
2 - 1
- 11:00 FT
[4] TIAMO Hirakata
2 - 0
Honda Lock [15]
1 - 0
- 11:00 FT
[3] Sony Sendai
3 - 1
Tokyo Musashino [16]
1 - 1
- 11:00 FT
[2] Honda FC
1 - 1
Iwaki FC [1]
1 - 1
NHATW 11:00 FT
[5] Nippatsu Yokohama Nữ
0 - 0
Angeviolet Hiroshima Nữ [11]
0 - 0
- 11:00 FT
[12] Yamato Sylphid Nữ
1 - 1
AS Harima Albion Nữ [9]
1 - 0
NHATB 11:30 FT
[15] Renofa Yamaguchi
2 - 2
Ehime FC [20]
-1/4 0 - 0
- 12:00 FT
[5] Ventforet Kofu
2 - 2
Alb. Niigata (JPN) [3]
+0 1 - 1
- 12:00 FT
[19] Giravanz Kita.
0 - 2
Jubilo Iwata [2]
+1 0 - 2
- 12:00 FT
[16] Matsumoto Yama. 1
1 - 5
Machida Zelvia [7]
+1/4 1 - 2
NHATLC 12:00 FT
[B-1] FC Tokyo (T)
0 - 1
Shonan Bellmare [C-2]
-1/2 0 - 0
NHATW 12:00 FT
[4] Setagaya Sfida Nữ
1 - 0
NGU Loverledge Nữ [7]
0 - 0
AUSA 12:05 FT
[4] Brisbane Roar
0 - 2
Sydney FC [2]
+1/4 0 - 1
AUSNSW 12:30 FT
[11] Sutherland Sharks
0 - 2
APIA Tigers [8]
+1/4 0 - 0
AUSSL 12:30 FT
[10] Adelaide Raiders
1 - 1
Adelaide Utd U21 [4]
-1/4 1 - 0
- 12:30 FT
[5] Campbelltown City
4 - 0
Cumberland Utd [9]
-1/2 2 - 0
- 12:30 FT
[12] Ade. Blue Eagles
1 - 1
Adelaide Comets [3]
+3/4 0 - 0
- 12:30 FT
[6] Sturt Lions
0 - 2
Adelaide Olympic [8]
+1/2 0 - 0
WA 13:00 FT
[A-4] Lebanon (T)
3 - 2
Sri Lanka  
-4 3 - 1
NHATB 13:00 FT
[22] Sagamihara
0 - 1
V-Varen Nagasaki [8]
+3/4 0 - 1
- 13:00 FT
[12] Blaublitz Akita
1 - 1
Ryukyu [4]
+0 0 - 0
NHAT3 13:00 FT
[14] FC Imabari
0 - 0
Nagano Parceiro [6]
+0 0 - 0
AUSFWP 14:00 FT
[6] Inglewood Utd
2 - 1
Perth Glory U21 [5]
+0 0 - 1
- 14:00 FT
[3] Sorrento
1 - 1
Bayswater City [9]
-1/4 0 - 1
- 14:00 FT
[7] Armadale SC
4 - 3
Gwelup Croatia [10]
+3/4 1 - 2
- 14:00 FT
[4] ECU Joondalup
1 - 2
Cockburn City [8]
-3/4 1 - 0
- 14:00 FT
[11] Balcatta
3 - 0
Perth SC [1]
+3/4 1 - 0
- 14:00 FT
[12] Rockingham City 1
1 - 2
Floreat Athena [2]
+2 1/4 1 - 1
AUSQSL 14:00 FT
  Peninsula Power
3 - 0
Capalaba  
1 - 0
HQB 14:00 FT
[2] Jeonnam Dragons
3 - 0
Seoul E-Land [9]
+0 1 - 0
AUSA 14:05 FT
[3] Central Coast
2 - 0
Western United [10]
-3/4 1 - 0
TQB 14:30 FT
[C-1] Wuhan Three T.
2 - 3
Shenyang Urban [C-5]
-1 2 - 1
AUSSL 14:45 FT
[1] Adelaide City
3 - 1
Metro Stars [2]
-1/4 0 - 0
GHU19 15:00 FT
  Bulgaria U19
1 - 1
North Macedonia U19  
0 - 1
AUSBPL 15:10 FT
[8] Acacia Ridge
1 - 2
The Lakes [2]
+1 1/4 1 - 0
AUSQSL 15:30 FT
  Gold Coast Utd
2 - 0
Redlands Utd  
-1 1/2 1 - 0
GHU19 16:00 FT
  Croatia U19
4 - 2
Bosnia & Herz U19  
-3/4 2 - 0
GREU20 16:00 FT
  OFI Creta U20
3 - 0
Pas Giannina U20  
-
AUSBPL 16:00 FT
[9] UQ FC
1 - 0
Western Spirit [11]
0 - 0
AUSQSL 16:00 FT
  Queensland Lion
5 - 1
Magpies Crusaders  
-2 3/4 3 - 1
- 16:00 FT
  Eastern Suburbs
1 - 0
Gold Coast Knights  
+3/4 0 - 0
AUSA 16:10 FT
[11] Newcastle Jets
1 - 1
Perth Glory [9]
-1/4 0 - 1
AUSBPL 16:15 FT
[6] Toowong FC
5 - 1
The Gap [12]
3 - 0
HQB 16:30 FT
[10] Bucheon 1995
1 - 0
Chungnam Asan [8]
+1/4 0 - 0
- 16:30 FT
[5] Busan I'Park
2 - 3
Gyeongnam [6]
+1/4 2 - 0
NHATB 17:00 FT
[13] Okayama
0 - 1
Tokyo Verdy [9]
+0 0 - 0
HQ3 17:00 FT
[14] Pyeongtaek FC
0 - 0
Yangju FC [13]
-1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[6] Ulsan Citizen
4 - 1
Paju Citizen [9]
+0 3 - 1
- 17:00 FT
[5] Mokpo City
0 - 0
Gangneung City [15]
-1/2 0 - 0
- 17:00 FT
[4] Gimhae City
1 - 0
Cheongju FC [12]
-1/2 0 - 0
POLB 17:40 FT
[8] Arka Gdynia
0 - 2
Radomiak Radom  
+0 0 - 1
WA 18:00 FT
[A-1] Hàn Quốc
5 - 0
Turkmenistan  
-3 2 - 0
TDB 18:00 FT
[14] Brage
1 - 0
Eskilstuna City [8]
-1/4 0 - 0
DEN3 18:00 FT
  Holstebro BK
2 - 2
Dalum IF  
+1/4 1 - 1
TQB 18:35 FT
[C-6] Beijing BIT (T)
2 - 2
Suzhou Dongwu [C-4]
+1 1 - 1
- 18:35 FT
[B-3] Kunshan FC (T)
1 - 1
Nanjing Fengfan [B-4]
-3/4 0 - 0
DUC4BA 19:00 FT
[7] V. Aschaffenburg
7 - 0
SpVgg Bayreuth [5]
3 - 0
DUC4N 19:00 FT
[11] Mainz II
0 - 1
Sonnenhof [15]
0 - 1
- 19:00 FT
[8] Koblenz
3 - 1
TSV Steinbach [5]
+1/2 0 - 1
- 19:00 FT
[6] Homburg
3 - 0
Bayern Alzenau [21]
-1 1/2 0 - 0
- 19:00 FT
[18] Astoria Walldorf
3 - 4
Hoffenheim II [17]
+0 2 - 2
- 19:00 FT
[22] Stadtallendorf
1 - 3
Giessen [19]
0 - 1
- 19:00 FT
[20] TSV Schott Mainz
2 - 4
Stuttgart II [9]
+1 1/4 0 - 1
- 19:00 FT
[16] Hessen Kassel
3 - 1
SSV Ulm [4]
+3/4 3 - 0
- 19:00 FT
[12] Aalen
0 - 2
Offenbach [3]
0 - 0
- 19:00 FT
[1] Elversberg
1 - 1
Freiburg II [2]
-1/2 1 - 0
- 19:00 FT
[7] FSV Frankfurt
0 - 2
TSG Balingen [14]
-1 0 - 2
- 19:00 FT
[10] Bahlinger
0 - 2
Pirmasens [13]
-1/2 0 - 1
DUC4T 19:00 FT
  Rodinghausen
4 - 1
Fortuna Koln  
-1/4 2 - 0
- 19:00 FT
  Schalke 04 II
3 - 2
Preussen Munster  
+1 1 - 1
- 19:00 FT
  Sportfreunde Lotte
2 - 2
Wiedenbruck  
+0 1 - 0
- 19:00 FT
  Bergisch Gladbach
5 - 2
Fort.Dusseldorf II  
+1/2 1 - 1
- 19:00 FT
  Wuppertaler
1 - 2
B.Dortmund II  
+1 1/4 1 - 0
- 19:00 FT
  Bonner SC
1 - 0
FC Koln II  
-1/4 0 - 0
- 19:00 FT
  Wegberg-Beeck
0 - 2
Essen  
+1 3/4 0 - 2
- 19:00 FT
  SV Straelen
3 - 1
Lippstadt  
-1/4 1 - 0
- 19:00 FT
  Homberg 1
0 - 3
RW Ahlen  
0 - 1
- 19:00 FT
  Oberhausen
2 - 0
M.gladbach II  
-1 0 - 0
GHU21 20:00 FT
  Scotland U21
3 - 2
Bắc Ireland U21  
2 - 1
TDB 20:00 FT
[9] Osters
0 - 0
Norrby [4]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[3] Trelleborgs
1 - 0
GIF Sundsvall [7]
+0 0 - 0
TD3 20:00 FT
  Atvidabergs
1 - 1
Qviding  
+0 1 - 0
DEN3 20:00 FT
  Naestved BK
5 - 1
Bronshoj  
-1/4 4 - 1
- 20:00 FT
  B93 Kobenhavn
0 - 5
Aarhus Fremad  
-1/4 0 - 2
- 20:00 FT
  AB Gladsaxe
1 - 1
AB Tarnby  
0 - 1
- 20:00 FT
  Middelfart
2 - 1
BK Frem  
-1/2 1 - 1
- 20:00 FT
  Nykobing
2 - 0
Hellerup  
1 - 0
- 20:00 FT
  Holbaek
1 - 3
Jammerbugt  
1 - 0
- 20:00 FT
  KFUM BK Roskilde
2 - 1
FA 2000  
+1/4 2 - 0
- 20:00 FT
  Skovshoved IF
1 - 0
BK Avarta  
1 - 0
- 20:00 FT
  Slagelse B&I
0 - 1
Vanlose  
0 - 0
- 20:00 FT
  VSK Aarhus
2 - 2
Oure FA  
-1 3/4 1 - 1
- 20:00 FT
  Hillerod
2 - 3
Roskilde  
-1/4 2 - 1
- 20:00 FT
  Brabrand IF
5 - 0
Sydvest  
-2 2 - 0
NPA 20:00 FT
[6] Moroka Swallows
1 - 1
Baroka FC [10]
+0 0 - 1
- 20:00 FT
[13] Maritzburg Utd
0 - 0
Amazulu [2]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[16] Black Leopards
1 - 1
Blo. Celtic [11]
+1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[15] Chippa Utd
1 - 1
SuperSport Utd [5]
+1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[4] Golden Arrows
0 - 0
Stellenbosch FC [14]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[1] Mamelodi Sun.
3 - 0
Cape Town City [7]
-3/4 1 - 0
- 20:00 FT
[9] TS Galaxy
0 - 1
Kaizer Chiefs [8]
+1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[3] Orlando Pirates
0 - 0
Tshakhuma TM [12]
-1 0 - 0
DEN3 20:15 FT
  Naesby BK
2 - 0
Thisted  
+0 1 - 0
GHQG 21:00 FT
  Guinea (T)
0 - 2
Togo  
0 - 1
POLB 21:00 FT
[7] Resovia
1 - 0
Chrobry Glogow [5]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
  GKS Belchatow
0 - 2
GKS Jastrzebie [15]
+0 0 - 0
ICEB 21:00 FT
[1] Fram Rey.
4 - 0
Vestri [5]
-1 1 - 0
ICEW 21:00 FT
[2] Breidablik Nữ
1 - 3
Keflavik IF Nữ [9]
1 - 2
- 21:00 FT
[6] Vestmannaeyjar Nữ
2 - 1
UMF Selfoss Nữ [5]
1 - 1
TD3 21:00 FT
  Sandvikens
3 - 2
Dalkurd FF  
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
  Utsiktens BK 1
5 - 1
Torns IF  
-1 1/4 0 - 1
- 21:00 FT
  Hudiksvalls FF
0 - 1
Umea  
+3/4 0 - 1
- 21:00 FT
  Tvaakers IF
0 - 0
Oskarshamns AIK  
+0 0 - 0
- 21:00 FT
  Hammarby Talang 1
2 - 3
Orebro Syrianska  
-1/4 1 - 1
- 21:00 FT
  Trollhattan
3 - 1
IFK Malmo  
-1 2 - 0
BRB 21:00 FT
[17] Londrina/PR
0 - 1
Brusque FC/SC [8]
-1/4 0 - 1
POLB 21:30 FT
[14] Stomil Olsztyn
1 - 1
Miedz Legnica [1]
+3/4 1 - 1
TD3 21:30 FT
  Osterlen FF
1 - 1
Ljungskile SK  
+0 1 - 0
CHIA 21:30 FT
[14] Cobresal
0 - 1
U. La Calera [1]
-1/4 0 - 1
EU21VL 22:00 FT
[4-6] Liechtenstein U21
0 - 5
Hy Lạp U21 [4-1]
+3 0 - 1
GHQG 22:00 FT
  Nga 2
1 - 0
Bulgaria  
-1 1/2 0 - 0
TDB 22:00 FT
[12] Orgryte
0 - 0
Varnamo [2]
+1/4 0 - 0
URUA 22:00 FT
[14] Boston River (T)
1 - 2
CA Torque [6]
+1/2
GHU19 22:30 FT
  Serbia U19
1 - 0
Romania U19  
0 - 0
GHQG 22:59 FT
  Wales 3
0 - 0
Albania   4
-3/4 0 - 0
GHU19 22:59 FT
  Estonia U19 (T)
2 - 3
Lithuania U19  
+1/4 1 - 3
GHU21 22:59 FT
  Ireland U21 (T)
0 - 1
Đan Mạch U21  
0 - 1
ICEB 22:59 FT
[12] Vik. Olafsvik 2
2 - 2
Thor Akureyri [7]
+3/4 1 - 2
ICEW 22:59 FT
[7] Thor Akureyri Nữ
1 - 3
Trottur Rey. Nữ [4]
+1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[8] UMF Tindastoll Nữ
0 - 5
Valur Nữ [1]
0 - 1
NIRA 23:30 FT
[4] Larne
3 - 1
Cliftonville [7]
-1/4 1 - 0
GHQG 00:00 FT
  Niger (T)
0 - 2
Gambia  
0 - 1
- 00:00 FT
  B.B.Ngà
2 - 1
Burkina Faso  
-1/2 0 - 1
CHIA 00:00 FT
[17] San. Wanderers 1
0 - 1
Univ. Catolica [3]
+1/2 0 - 0
WA 01:00 FT
[B-1] Arập Xêut
3 - 0
Yemen  
-3 3 - 0
GHU23 01:00 FT
  Mexico U23 (T)
1 - 0
Romania U23  
-1/2 0 - 0
URUA 01:00 FT
[1] Plaza Colonia 1
1 - 2
Nacional Montevideo [2]
+1/4 1 - 0
USW 01:00 FT
[3] Chicago RS Nữ
1 - 0
NC Courage (W) [4]
+1/2 1 - 0
GHQG 01:45 FT
  Montenegro
1 - 3
Israel   2
+0 0 - 0
- 01:45 FT
  Thụy Điển 3
3 - 1
Armenia   3
-1 1/2 2 - 0
WBM 02:00 FT
[E-5] Turks & Caicos
0 - 10
Haiti [E-1]
0 - 5
GHQG 02:00 FT
  Senegal
3 - 1
Zambia  
-1 3 - 0
TBNB 02:00 FT
[4] Almeria
0 - 0
Girona [5]
-3/4 0 - 0
GHQG 02:30 FT
  Tunisia
1 - 0
CHDC Congo  
-1/2 1 - 0
BRB 02:30 FT
[14] CSA/AL
0 - 0
Sampaio Correa/MA [6]
-1/2 0 - 0
CHIA 02:30 FT
[12] Palestino
0 - 0
Univ. de Chile [4]
-1/4 0 - 0
URUA 03:15 FT
[13] IA Sud America (T)
0 - 0
Sportivo Cerrito [10]
+0 0 - 0
WBM 04:00 FT
[F-5] Bahamas
0 - 0
Trinidad & T. [F-2]
0 - 0
- 04:00 FT
[C-5] British Virgin Isl (T)
0 - 8
Curacao [C-1]
0 - 6
VENA 04:15 FT
[A-3] Carabobo
3 - 3
Gran Valencia [A-2]
0 - 1
BRAA 05:00 FT
[9] Atletico/GO
2 - 0
Sao Paulo/SP [17]
+1/4 1 - 0
BRB 05:00 FT
[12] Remo/PA
1 - 0
Brasil Pelotas/RS [19]
-1/2 1 - 0
WBM 06:00 FT
[A-5] US Virgin Islands
0 - 7
El Salvador [A-1]
0 - 2
USB 06:00 FT
[B-7] Indy Eleven
1 - 2
Memphis 901 [B-3]
-1 0 - 2
- 06:00 FT
[A-6] Ch.Independence
1 - 0
Tampa Bay Rowdies [A-2]
+1/4 1 - 0
- 06:00 FT
[A-4] Hartford Athletic
7 - 0
New York RB II [A-7]
-3/4 3 - 0
USW 06:07 FT
[2] NJ/NY Gotham Nữ
1 - 0
Seattle Reign Nữ [8]
1 - 0
VENA 06:15 FT
[B-4] Hermanos Colmenares
2 - 2
Dep.Tachira [B-1]
+1/4 0 - 0
WBM 07:00 FT
[D-5] Anguilla
0 - 13
Panama [D-1]
0 - 4
- 07:00 FT
[B-4] Aruba (T)
0 - 7
Canada [B-1]
0 - 3
BRAA 07:00 FT
[4] Bragantino/SP
3 - 3
Bahia/BA [12]
-1/2 1 - 2
- 07:00 FT
[8] Santos/SP
3 - 1
Ceara/CE [7]
-1/2 1 - 1
BRB 07:00 FT
[9] Botafogo/RJ
2 - 0
Coritiba/PR [2]
-1/4 0 - 0
USB 07:00 FT
[C-5] Colorado Springs 1
1 - 1
SA Scorpions [C-4]
+3/4 1 - 0
CHIA 07:30 FT
[15] Huachipato
0 - 0
Everton CD [6]
+0 0 - 0
USB 09:30 FT
[D-1] Phoenix FC
2 - 2
San Diego Loyal [D-3]
-1 3/4 0 - 1
- 09:30 FT
[D-7] Las Vegas Lights
2 - 0
Tacoma Defiance [D-4]
1 - 0
USW 09:30 FT
[1] Portland Tho. Nữ
3 - 0
Racing Louisville Nữ [9]
-3/4 1 - 0
USB 10:00 FT
[D-5] Sacramento 1
1 - 3
Orange C. Blues [D-2]
-1/4 0 - 1
GHU23 19:00 Hoãn
  Australia U23 (T)
-
Arập Xêut U23  
-
BRAA 05:00 Hoãn
[19] Gremio/RS
-
Flamengo/RJ [5]
-
 
« 05 tháng 06 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo