x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATB 11:00 FT
[14] Tochigi SC
1 - 2
Ryukyu [9]
-1/4 0 - 0
- 11:00 FT
[1] Jubilo Iwata
2 - 1
Blaublitz Akita [13]
-1 1 - 1
- 11:00 FT
[6] Alb. Niigata (JPN)
0 - 2
Machida Zelvia [5]
+0 0 - 1
- 11:00 FT
[16] Omiya Ardija
3 - 1
Thespa Kusatsu [18]
-1/2 2 - 1
- 11:00 FT
[3] Ventforet Kofu
3 - 3
Mito Hollyhock [10]
-1/2 0 - 0
- 11:00 FT
[7] Montedio Yama.
5 - 1
Giravanz Kita. [21]
-1 2 - 0
- 11:00 FT
[20] Ehime FC
1 - 1
Renofa Yamaguchi [15]
+0 0 - 1
- 11:00 FT
[2] Kyoto Sanga
0 - 0
Zweigen Kan. [17]
-1/2 0 - 0
- 11:00 FT
[12] Tokyo Verdy
3 - 0
Sagamihara [19]
-1/4 1 - 0
- 11:00 FT
[11] Okayama
1 - 3
JEF United Chiba [8]
+0 0 - 1
- 11:00 FT
[22] Matsumoto Yama.
1 - 2
V-Varen Nagasaki [4]
+1/4 0 - 1
NHATJFL 11:00 FT
[12] MIO Biwako
1 - 3
Tokyo Musashino [15]
1 - 2
- 11:00 FT
[3] Verspah Oita
2 - 0
Veertien Mie [11]
1 - 0
- 11:00 FT
[14] Maruyasu Okazaki
0 - 1
Reinmeer Aomori [9]
0 - 0
- 11:00 FT
[5] Matsue City
2 - 1
Honda Lock [16]
1 - 0
- 11:00 FT
[1] Iwaki FC
3 - 0
FC Osaka [7]
0 - 0
- 11:00 FT
[13] Kochi United SC
1 - 5
Suzuka Point Getters [4]
1 - 3
- 11:00 FT
[6] Sony Sendai
0 - 1
Nara Club [10]
0 - 0
- 11:00 FT
[2] Honda FC
3 - 1
FC Kariya [17]
2 - 1
NHAT3 12:00 FT
[9] Nagano Parceiro
0 - 0
FC Imabari [10]
+0 0 - 0
- 12:00 FT
[11] Fujieda MYFC
0 - 3
Yokohama SCC [8]
-1/4 0 - 2
- 12:00 FT
[14] Azul Claro Numazu
1 - 1
Grulla Morioka [2]
+1 0 - 0
- 12:00 FT
[5] Fukushima Utd
1 - 1
Kamatamare San. [15]
-1/2 1 - 0
- 12:00 FT
[1] Roas. Kumamoto
2 - 0
FC Gifu [6]
-1 0 - 0
- 12:00 FT
[4] Kataller Toyama
1 - 1
Kagoshima [7]
-1/4 1 - 0
- 12:00 FT
[12] Gainare Tottori
3 - 0
Vanraure Hachinohe [13]
-1/4 1 - 0
AUSA 12:05 FT
[2] Macarthur FC
1 - 0
Central Coast [5]
-1/4 1 - 0
AUSW 12:05 FT
[3] Melb. Victory Nữ
5 - 1
Adelaide Utd Nữ [4]
-2 4 - 0
HQA 13:00 FT
[6] Suwon FC
2 - 0
Suwon Bluewings [5]
+0 1 - 0
- 13:00 FT
[1] Jeonbuk H.Motor
2 - 0
Jeju Utd [4]
-1/4 0 - 0
- 13:00 FT
[2] Ulsan Hyundai
2 - 0
Daegu [3]
-3/4 2 - 0
TQB 14:00 FT
[C-1] Wuhan Three T. (T)
2 - 1
Zhejiang Greentown [A-2]
-3/4 1 - 0
HKGA 14:00 FT
[5] HK Ranger 1
1 - 6
Kitchee [2]
+2 1/4 1 - 2
AUSA 14:45 FT
[1] Melb. Victory 1
0 - 3
Perth Glory [11]
-1/2 0 - 0
AFF 16:30 FT
[A-5] Đông Timo (T)
0 - 2
Thái Lan [A-1]
+4 1/2 0 - 0
HKGA 16:30 FT
[3] Lee Man FC
4 - 0
Hồng Kông U23 [7]
-2 3/4 2 - 0
BULA 17:15 FT
[5] Slavia Sofia
1 - 1
Lok. Plovdiv [6]
+0 1 - 1
MLTA 17:30 FT
[12] Sliema Wanderers
0 - 2
Hamrun Spartans [3]
-
TNKA 17:30 FT
[9] Kayserispor 2
2 - 0
Antalyaspor [17]
+0 2 - 0
TNKB 17:30 FT
[1] Umraniyespor
1 - 2
Boluspor [12]
-1/4 0 - 1
- 17:30 FT
[11] Manisa FK
2 - 1
Kocaelispor [13]
-3/4 0 - 0
TBN3 18:00 FT
[A1-19] Tudelano
0 - 2
Real Union [A1-2]
-1/4 0 - 0
- 18:00 FT
[A2-9] Atl. Baleares 1
0 - 2
Sevilla B [A2-5]
-1 0 - 1
- 18:00 FT
[A1-20] Athletic Bilbao B
0 - 0
Badajoz [A1-17]
+1/4 0 - 0
- 18:00 FT
[A2-11] Algeciras
1 - 3
Atl. Sanluqueno [A2-8]
-3/4 1 - 1
- 18:00 FT
[A1-15] Valladolid II
3 - 0
Racing Santander [A1-4]
+1/2 2 - 0
- 18:00 FT
[A2-3] Real Madrid B
1 - 2
Castellon [A2-14]
-1/4 0 - 1
ITA3 18:00 FT
[C-9] Catanzaro
2 - 0
Foggia [C-5]
-1/2 1 - 0
- 18:00 FT
[C-20] Vibonese
2 - 0
Campobasso [C-16]
-1/4 0 - 0
BDNB 18:00 FT
[7] Penafiel
0 - 0
Academica Coim [17]
-1/2 0 - 0
NGA 18:00 FT
[16] Khimki 1
1 - 2
Arsenal-Tula [13]
-1/2 1 - 0
ARMA 18:00 FT
[4] FC Noah
3 - 0
Van Yerevan [8]
-3/4 2 - 0
BLRA 18:00 FT
[17] NFK Minsk 1
0 - 0
Slavia Mozyr [14]
0 - 0
ESTA 18:00 FT
[2] Flora Tallinn (T)
2 - 2
Levadia T. [1]
-3/4 1 - 1
IDNA 18:00 FT
  Persiraja Banda Aceh (T)
0 - 2
Borneo FC  
+1 1/2 0 - 1
HLA 18:15 FT
[14] RKC Waalwijk
2 - 1
NEC Nijmegen [9]
+1/4 1 - 1
ITA 18:30 FT
[13] Bologna 3
2 - 3
Fiorentina [6] 3
+0 1 - 1
RMNA 18:30 FT
[12] Mioveni
0 - 2
Sepsi OSK [10]
+1/4 0 - 1
DENC 18:30 FT
  Sonderjyske
1 - 0
Hvidovre IF  
-1/4 0 - 0
IRNA 18:30 FT
[13] Tractor SC
0 - 2
Aluminium Arak [5]
0 - 1
- 18:30 FT
[14] Fajr Sepasi
1 - 1
Foolad Khozestan [7]
0 - 0
- 18:30 FT
[8] Nassaji Mazandaran
2 - 0
Padideh Khorasan [16]
0 - 0
- 18:30 FT
[11] Zobahan
0 - 3
Mes Rafsanjan [6]
0 - 1
TQB 18:35 FT
[B-1] Chengdu Better City (T)
5 - 0
Guizhou FC [C-3]
-2 1/4 3 - 0
POLB 18:40 FT
[7] Arka Gdynia
6 - 0
Stomil Olsztyn [16]
-1 1 - 0
ANHU23 19:00 FT
[1-14] Blackburn U23
0 - 4
Man Utd U23 [1-7]
+1/4 0 - 2
DUC3 19:00 FT
[12] Freiburg II
1 - 0
Duisburg [18]
+0 0 - 0
DUC4B 19:00 FT
[B-7] Hannover II 1
0 - 1
Hansa Luneburg [B-10]
-1 0 - 0
DUC4DB 19:00 FT
[11] Luckenwalde 1
2 - 3
E.Cottbus [2]
+1/2 0 - 2
- 19:00 FT
[13] SV Lichtenberg
1 - 1
Meuselwitz [14]
+1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[9] Tennis Borussia B.
1 - 2
Chemnitzer [7]
+1/4 0 - 2
PHA 19:00 FT
[20] Saint Etienne 1
0 - 5
Rennes [5]
+1/2 0 - 3
SCOA 19:00 FT
[7] Dundee Utd
0 - 3
Celtic [2]
+1 1/2 0 - 2
AZEA 19:00 FT
[4] Neftchi Baku
0 - 0
Sumqayit [7]
-1 0 - 0
MKDA 19:00 FT
[2] Academy Pandev 1
0 - 0
Bregalnica Stip [4]
0 - 0
- 19:00 FT
[9] FK Skopje 2
1 - 3
Shkupi [1]
1 - 1
- 19:00 FT
[7] FC Struga
0 - 0
Tikves Kavadarci [10]
0 - 0
- 19:00 FT
[11] Borec Veles
1 - 1
Makedonija [6]
1 - 0
- 19:00 FT
[3] Shkendija
2 - 1
Pelister [12]
0 - 1
MNEA 19:00 FT
[1] Sutjeska
1 - 1
Mornar Bar [6]
1 - 1
- 19:00 FT
[7] Rudar
2 - 2
FK Jerezo [8]
1 - 1
UKRA 19:00 FT
[4] Zorya
1 - 0
Inhulets Petrove [14]
-1 1/4 0 - 0
FA 19:15 FT
  Rochdale
1 - 2
Plymouth Argyle  
+1/4 0 - 1
- 19:30 FT
  Colchester Utd
1 - 2
Wigan  
+1/2 1 - 1
ITA3 19:30 FT
[B-9] Pesaro
1 - 0
US Olbia [B-13]
-1/4 0 - 0
DUB 19:30 FT
[3] Heidenheim
3 - 0
Jahn Regensburg [7]
-1/2 1 - 0
- 19:30 FT
[11] Dynamo Dresden
3 - 1
Karlsruher [10]
+0 0 - 0
- 19:30 FT
[12] Hannover 96
1 - 0
Hamburger [5]
+1/2 1 - 0
BULA 19:30 FT
[12] Lok. Sofia
2 - 4
Ludogorets [1]
+1 3/4 0 - 3
BIA 19:30 FT
[18] Beerschot-Wilrijk
0 - 1
Antwerpen [3]
+1/4 0 - 0
HUNA 19:30 FT
[2] Kisvarda FC
2 - 1
MOL Fehervar FC [4]
+0 2 - 1
SRBA 19:30 FT
[4] FK Napredak
0 - 2
Crvena Zvezda [2]
+2 0 - 2
AFF 19:45 FT
[A-2] Singapore
3 - 0
Myanmar [A-4]
-1 1/2 3 - 0
URUA 19:55 FT
[16] Villa Espanola
1 - 1
Cerro Largo [8]
+3/4 0 - 1
TBNA 20:00 FT
[7] Rayo Vallecano 3
1 - 0
Espanyol [11] 1 3
-1/2 0 - 0
TBNB 20:00 FT
[5] SD Ponferradina
2 - 1
Mirandes [18]
-1/2 1 - 0
ITB 20:00 FT
[11] Como
0 - 1
Pisa [4]
+0 0 - 1
- 20:00 FT
[9] Ascoli 1
0 - 0
Parma [12]
+0 0 - 0
DUC3 20:00 FT
[8] Osnabruck
0 - 0
Havelse [20]
-1 3/4 0 - 0
DUC4B 20:00 FT
[A-8] Ein. Norderstedt
1 - 1
Hamburger II [A-5]
-1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[B-9] Hannoverscher SC
3 - 1
Atlas Delmenhorst [B-5]
+1/2 1 - 0
- 20:00 FT
[A-4] Teutonia Ottensen
0 - 3
Lubeck [A-3]
+0 0 - 0
DUC4N 20:00 FT
[3] Mainz II
2 - 0
Giessen [16]
-1 1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[2] Offenbach
3 - 1
Elversberg [4]
-1/4 1 - 1
MNEA 20:00 FT
[3] Buducnost
2 - 1
OFK Petrovac [4]
1 - 1
TNKA 20:00 FT
[6] Hatayspor
0 - 3
Istanbul BB [7]
+0 0 - 3
- 20:00 FT
[15] Giresunspor
3 - 1
Fatih Karagumruk [12]
-1/4 0 - 1
TNKB 20:00 FT
[16] Altinordu SK
0 - 2
Samsunspor [8]
+3/4 0 - 1
TDB 20:00 FT
[13] Akropolis IF
0 - 0
Skovde [18]
-1/4 0 - 0
TSA 20:15 FT
[2] Basel
1 - 1
Lausanne Sports [9]
-1 0 - 0
ITA3 20:30 FT
[A-4] AC Renate 1
2 - 0
Juventus U23 [A-6]
-1/2 1 - 0
- 20:30 FT
[A-10] Pro Vercelli
1 - 2
Triestina [A-5]
+1/4 0 - 1
- 20:30 FT
[C-12] Latina
1 - 0
Catania [C-15]
+0 1 - 0
- 20:30 FT
[A-1] Alto Adige 1
4 - 1
Fiorenzuola [A-17]
-1 1/4 3 - 0
- 20:30 FT
[B-20] Grosseto
1 - 2
Pescara [B-6]
+1/4 0 - 2
- 20:30 FT
[A-20] Giana Erminio
1 - 1
Padova [A-2]
+1 1 - 0
- 20:30 FT
[B-18] Pistoiese
2 - 3
Gubbio [B-7]
+1/4 1 - 2
- 20:30 FT
[B-19] Viterbese Calcio
2 - 5
Virtus Entella [B-4]
+1/4 1 - 1
- 20:30 FT
[B-14] Imolese Calcio
1 - 2
Modena [B-2]
+1/2 1 - 0
- 20:30 FT
[B-5] Ancona
3 - 2
Siena [B-12]
+1/4 0 - 1
- 20:30 FT
[B-1] Reggiana
2 - 1
US Fermana [B-15]
-1 1/4 2 - 1
- 20:30 FT
[B-3] Cesena
3 - 1
Montevarchi [B-16]
-3/4 2 - 0
- 20:30 FT
[A-14] Piacenza
0 - 1
Lecco [A-9]
-1/4 0 - 0
HLA 20:30 FT
[11] Go Ahead Eagles
1 - 2
Twente [6]
+1/4 1 - 0
- 20:30 FT
[5] AZ Alkmaar
3 - 1
Sparta Rotterdam [16]
-1 1/4 2 - 1
NGA 20:30 FT
[2] Din. Moscow
2 - 0
Ufa [15]
-3/4 1 - 0
- 20:30 FT
[12] Nizhny Nov
2 - 1
Rubin Kazan [10]
+1/4 2 - 1
AUTA 20:30 FT
[9] Lask 1
1 - 0
SV Ried [6]
-1 1/4 1 - 0
DENC 20:30 FT
  Brondby
0 - 2
Midtjylland  
+0 0 - 1
NPA 20:30 FT
[6] SuperSport Utd 1
0 - 1
Sekhukhune Utd [8]
-1/2 0 - 0
IDNA 20:45 FT
  Arema Indonesia (T)
0 - 0
Bali United Pusam  
+1/4 0 - 0
ANHA 21:00 FT
[15] Leeds Utd 5
2 - 2
Brentford [14] 3
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[7] Man Utd 2
1 - 0
Crystal Palace [11] 2
-1 0 - 0
- 21:00 FT
[5] Tottenham 1
3 - 0
Norwich [18] 2
-1 1 - 0
ITA 21:00 FT
[14] Spezia 4
2 - 2
Sassuolo [12] 3
+1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[17] Venezia 1 2
3 - 4
Verona [10] 2
+1/4 3 - 0
PHA 21:00 FT
[18] Lorient 1
0 - 1
Nantes [11] 3
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[6] Monaco 1
4 - 0
Metz [16] 2
-1 1/4 2 - 0
- 21:00 FT
[9] Montpellier 3
1 - 0
Clermont [17] 3
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[14] Stade Reims 1 4
1 - 2
Angers [12] 3
-1/4 0 - 0
BDNB 21:00 FT
[15] SC Covilha
0 - 2
Chaves [8]
+1/4 0 - 1
POLB 21:00 FT
[12] Chrobry Glogow
0 - 0
Widzew Lodz [2]
+1/2 0 - 0
BIHA 21:00 FT
[6] Zeljeznicar
1 - 0
Siroki Brijeg [5]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[2] FK Tuzla City
2 - 2
Radnik Bijeljina [12]
-1 1/2 1 - 1
CROA 21:00 FT
[6] Lok. Zagreb
1 - 1
Sibenik [7]
-3/4 1 - 0
MNEA 21:00 FT
[2] Decic Tuzi
2 - 2
FK Podgorica [9]
0 - 2
RMNA 21:00 FT
[14] FC U Craiova 1948
0 - 2
Voluntari [3]
+0 0 - 0
CZEA 21:00 FT
[5] Banik Ostrava
4 - 1
C. Budejovice [8]
-1 3 - 0
- 21:00 FT
[6] Mlada Boleslav
2 - 3
Pardubice [13]
-1 1/2 0 - 3
- 21:00 FT
[12] Bohemians 1905
1 - 2
Jablonec [14]
-1/4 0 - 2
INDA 21:00 FT
  Kerala Blasters (T)
2 - 1
Odisha  
+0 0 - 0
PH3 21:15 FT
[1] Concarneau
3 - 0
Stade Briochin [10]
-1/2 2 - 0
AZEA 21:15 FT
[3] Zire IK
1 - 2
Gabala FC [2]
-1/4 1 - 2
ANHB 21:30 FT
[4] QPR
0 - 2
Stoke City [8]
-1/4 0 - 1
DUA 21:30 FT
[17] Stuttgart
2 - 2
Hertha Berlin [13] 1
-1/4 2 - 1
BULA 21:45 FT
[13] Pirin Blagoevgrad
1 - 1
Cska Sofia [2]
+3/4 0 - 0
SRBA 21:45 FT
[1] FK Partizan
2 - 0
FK Novi Pazar [14]
-2 3/4 0 - 0
TBNB 22:00 FT
[11] Malaga 1
1 - 2
Amorebieta [19]
-1/2 0 - 2
TBN3 22:00 FT
[A1-9] Salamanca 1
0 - 0
S.S. Reyes [A1-5]
-3/4 0 - 0
SCOA 22:00 FT
[8] Livingston
0 - 1
Hearts [3]
+1/2 0 - 0
BIA 22:00 FT
[4] Anderlecht
3 - 2
Zulte-Waregem [15]
-1 3/4 1 - 1
BIB 22:00 FT
[1] Westerlo
4 - 3
RE Mouscron [5]
-1 0 - 2
HUNA 22:00 FT
[11] MTK Budapest 1
2 - 1
Ujpest [10]
+1/4 0 - 0
LUXA 22:00 FT
[12] Mondorf-les.
3 - 3
Differdange [6]
2 - 3
- 22:00 FT
[10] Hostert
1 - 1
UNA Strassen [3]
1 - 1
- 22:00 FT
[11] UT Petange 1
0 - 3
Victoria Rosport [8]
0 - 1
- 22:00 FT
[9] Jeunesse Esch
1 - 0
Swift Hesperange [7]
0 - 0
MLTA 22:00 FT
[1] Hibernians Paola
0 - 0
Floriana [2]
-
CYPA 22:00 FT
[7] Apoel FC
1 - 1
Pafos FC [4]
-1/2 0 - 0
TDB 22:00 FT
[14] GAIS
1 - 1
Dalkurd FF [17]
-1/2 0 - 1
UKRA 22:00 FT
[6] PFK Aleksandriya
3 - 0
FC Mynai [15]
-3/4 2 - 0
TBNA 22:15 FT
[15] Elche 7
3 - 1
Cadiz [19] 3
-1/2 1 - 0
ITB 22:15 FT
[1] Brescia
0 - 2
Monza [6]
-1/4 0 - 1
GREA 22:15 FT
[12] Ionikos
3 - 2
PAOK [2]
+1 2 - 1
BDNA 22:30 FT
[13] Santa Clara
2 - 1
Arouca [17]
-1/4 2 - 1
BDNB 22:30 FT
[11] Trofense
1 - 0
Academico Viseu [13]
-1/2 1 - 0
TSA 22:30 FT
[8] St. Gallen 1
0 - 4
Grasshoppers [6]
-1/4 0 - 2
- 22:30 FT
[4] Lugano
2 - 0
Sion [7]
-3/4 2 - 0
HLA 22:45 FT
[3] Feyenoord
5 - 0
Fortuna Sittard [17]
-2 1/4 2 - 0
FA 22:59 FT
  Kidderminster
2 - 0
Halifax Town  
+0 2 - 0
TBN3 22:59 FT
[A1-10] Cultural Leonesa
0 - 1
Celta Vigo II [A1-6]
-1/4 0 - 1
- 22:59 FT
[A2-7] Villarreal B 1
3 - 0
Barcelona B [A2-13]
-1/4 1 - 0
- 22:59 FT
[A1-12] Rayo Majada.
1 - 0
UD Logrones [A1-16]
-1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[A2-2] Andorra FC
7 - 1
Linense [A2-12]
-1/4 3 - 0
PHA 22:59 FT
[2] Nice 3
0 - 3
Strasbourg [4] 3
-1/2 0 - 1
NGA 22:59 FT
[3] FK Sochi
1 - 2
Krasnodar [5]
-1/4 1 - 1
NORA 22:59 FT
[7] Valerenga
2 - 0
Mjondalen [16]
-1 0 - 0
- 22:59 FT
[15] Stabaek
1 - 3
Rosenborg [5]
+1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[10] Sandefjord
3 - 2
Kristiansund [6]
-1/4 3 - 0
- 22:59 FT
[2] Molde
3 - 3
Lillestrom [4]
-1 1/4 0 - 1
- 22:59 FT
[9] Stromsgodset
0 - 0
Haugesund [11]
-1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[1] Bodo Glimt
2 - 2
Brann [14]
-1 1/2 1 - 0
- 22:59 FT
[8] Sarpsborg
0 - 1
Tromso [12]
-1/2 0 - 1
- 22:59 FT
[3] Viking
3 - 1
Odd Grenland [13]
-1 1 - 1
SRBA 22:59 FT
[8] Spartak Subotica
0 - 0
Mladost Lucani [12]
-1/4 0 - 0
SVKA 22:59 FT
[5] MSK Zilina
0 - 1
Spartak Trnava [2]
+0 0 - 0
TNKA 22:59 FT
[3] Fenerbahce
4 - 0
Rizespor [19]
-1 1/2 1 - 0
TNKB 22:59 FT
[18] Denizlispor
1 - 3
Bursaspor [17]
+1/4 0 - 2
AUTA 22:59 FT
[3] Wolfsberger AC
3 - 0
SCR Altach [12]
-1 1 - 0
- 22:59 FT
[5] Rapid Wien
1 - 1
Austria Wien [7]
-1/4 1 - 1
ANHA 23:30 FT
[13] Aston Villa 1
2 - 1
Leicester City [10] 1
-1/4 1 - 1
ITA3 23:30 FT
[C-8] Taranto
0 - 0
Messina [C-17]
-1/4 0 - 0
- 23:30 FT
[C-14] Paganese
3 - 1
Juve Stabia [C-11]
+1/2 2 - 1
- 23:30 FT
[C-18] Fidelis Andria
2 - 3
AZ Picerno [C-10]
-1/4 2 - 1
- 23:30 FT
[C-7] Virtus Francavilla
1 - 0
Monterosi FC [C-13]
-1/2 0 - 0
- 23:30 FT
[C-19] Potenza SC
0 - 0
Turris Neapolis [C-3]
+0 0 - 0
DUA 23:30 FT
[12] M.gladbach 2
0 - 6
Freiburg [6] 1
-3/4 0 - 6
POLA 23:30 FT
[14] Zaglebie Lubin
2 - 3
Lech Poznan [1]
+1 1/4 0 - 2
CROA 23:30 FT
[1] Dinamo Zagreb
0 - 2
Hajduk Split [4]
-3/4 0 - 0
ITA 00:00 FT
[16] Sampdoria 4
1 - 3
Lazio [8] 1 3
+1/4 0 - 3
POLB 00:00 FT
[17] GKS Jastrzebie 1
0 - 2
Korona Kielce [3]
+1/2 0 - 1
MLTA 00:00 FT
[11] Santa Lucia FC
3 - 3
Balzan [6]
-
CZEA 00:00 FT
[4] Slovacko
1 - 2
Vik.Plzen [2]
+0 0 - 1
CYPA 00:00 FT
[10] AEL Limassol
0 - 1
Omonia Nicosia [6]
+1/4 0 - 1
DENC 00:00 FT
  Randers
0 - 2
Odense BK  
-1/2 0 - 2
FA 00:15 FT
  Salford City
0 - 2
Chesterfield  
-1/4 0 - 1
TBNB 00:15 FT
[21] Real Sociedad B
0 - 1
Burgos CF [14]
-1/2 0 - 1
- 00:15 FT
[13] Lugo
0 - 0
Ibiza-Eivissa [10]
-1/4 0 - 0
- 00:15 FT
[8] Real Oviedo
3 - 1
Alcorcon [22]
-3/4 0 - 0
TBNA 00:30 FT
[20] Levante 2
0 - 0
Osasuna [13] 3
-1/4 0 - 0
BIA 00:30 FT
[14] Standard Liege
0 - 3
Charleroi [6]
+0 0 - 2
GREA 00:30 FT
[3] AEK Athens
1 - 0
Panathinaikos [5]
-3/4 1 - 0
- 00:30 FT
[4] Aris Salonica
1 - 0
Asteras Tripolis [8]
-3/4 1 - 0
ISRA 00:30 FT
[4] Hapoel Tel Aviv
1 - 1
Hapoel Jerusalem [11]
-3/4 0 - 1
UKRA 00:30 FT
[7] Desna Chernigiv
3 - 3
FC Mariupol [16]
-3/4 0 - 1
TBN3 01:00 FT
[A2-17] Cornella
0 - 0
Gimnastic T. [A2-18]
+0 0 - 0
BDNA 01:00 FT
[5] Gil Vicente
4 - 0
Famalicao [15]
+1/4 3 - 0
MEXB 01:00 FT
[12] Atlante
0 - 0
Venados [8]
-3/4 0 - 0
ISRA 01:15 FT
[13] Hapoel Nof HaGalil
0 - 4
Maccabi Haifa [1]
+1 1/2 0 - 1
- 01:45 FT
[12] Beitar Jerusalem
1 - 2
Maccabi TA [3]
+3/4 1 - 1
POLA 02:00 FT
[9] Cracovia Krakow
1 - 0
Legia Wars. [17]
+1/4 1 - 0
BIB 02:00 FT
[6] Lierse
2 - 2
Lommel [7]
-1/4 1 - 1
BRAA 02:00 FT
[1] Atl. Mineiro/MG
4 - 3
Bragantino/SP [6]
-1/2 1 - 1
- 02:00 FT
[18] Bahia/BA 1
2 - 0
Fluminense/RJ [7]
-1/2 2 - 0
- 02:00 FT
[5] Corinthians/SP
1 - 1
Gremio/RS [17]
-1/4 0 - 1
BLVA 02:00 FT
[15] Real Potosi
1 - 3
CD Guabira [8]
-1 0 - 3
- 02:00 FT
[5] Royal Pari
4 - 3
Blooming [14]
-1 1 - 2
- 02:00 FT
[2] Always Ready
1 - 1
Bolivar [4]
-3/4 1 - 1
- 02:00 FT
[1] Inde. Petrolero 1
2 - 0
Nacional Potosi [10]
-1 1/4 1 - 0
- 02:00 FT
[3] The Strongest
2 - 0
San Jose [16]
1 - 0
VENA 02:00 FT
[C-1] Caracas
2 - 2
Dep.Lara [A-2]
-1/4 1 - 0
TBNB 02:30 FT
[7] Las Palmas
1 - 0
Sporting Gijon [15]
-1/2 0 - 0
ITB 02:30 FT
[16] Alessandria
0 - 1
Cittadella [8]
+0 0 - 1
ITA3 02:30 FT
[C-4] Palermo
2 - 1
SS Monopoli [C-2]
-1/2 1 - 1
RMNA 02:30 FT
[2] Steaua Bucuresti
2 - 1
UTA Arad [9]
-1/2 1 - 0
ITA 02:45 FT
[5] Juventus 3
2 - 0
Genoa [19] 1
-1 3/4 1 - 0
PHA 02:45 FT
[19] Bordeaux
2 - 2
Lyon [10]
+3/4 1 - 2
TBNA 03:00 FT
[12] Celta Vigo 3
1 - 2
Valencia [9] 2
-1/2 1 - 1
BIA 03:00 FT
[7] KV Mechelen 1
1 - 1
Genk [8]
+1/4 0 - 1
ARGA 03:00 FT
[11] Gimnasia LP
4 - 4
Estudiantes LP [5]
+1/4 3 - 2
BDNA 03:30 FT
[4] Braga 1
2 - 0
Estoril [6]
-1 1/4 2 - 0
BDNB 03:30 FT
[10] CD Mafra
0 - 2
SC Farense [16]
+0 0 - 2
CHIA 04:00 FT
[16] Huachipato
3 - 1
Melipilla [14]
-1 1/4 2 - 1
- 04:00 FT
[3] Audax Italiano (T)
1 - 1
Curico Unido [15]
+0 0 - 1
- 04:00 FT
[11] Univ. de Chile (T)
3 - 2
U. La Calera [4]
-1/4 0 - 0
- 04:00 FT
[5] U. Espanola
0 - 1
Cobresal [9]
+0 0 - 0
COLA 04:00 FT
[19] Alianza Petrolera
2 - 1
America Cali [8]
+0 1 - 1
USAA 04:18 FT
[Dong-3] Philadelphia Union
1 - 2
New York City [Dong-4]
0 - 0
VENA 04:30 FT
[B-1] Dep.Tachira
2 - 0
Estu.Merida [B-3]
-1 2 - 0
BRAA 05:00 FT
[11] Ceara/CE
0 - 0
America/MG [8]
-1/4 0 - 0
CRCA 05:00 FT
[2] Alajuelense
1 - 0
Santos Guapiles [3]
-1 1 - 0
ARGA 05:15 FT
[9] Independiente
1 - 1
San Lorenzo [23]
-1/4 0 - 0
PARA 05:30 FT
[3] Nacional 1
1 - 3
Olimpia Asuncion [2]
+1/2 1 - 1
MEXB 06:00 FT
[14] Celaya
3 - 0
Leones Negros UdeG [6]
-1/4 2 - 0
COLA 06:05 FT
[5] Deportes Tolima
1 - 1
Millonarios [3]
-1/4 1 - 1
VENA 06:50 FT
[A-1] Dep.Guaira
2 - 0
Monagas [C-2]
+3/4 1 - 0
URUA 07:15 FT
[9] Sportivo Cerrito (T)
2 - 1
Liverpool P. (URU) [4]
+1/4 0 - 0
ARGA 07:30 FT
[1] River Plate
2 - 3
Defensa YJ [3]
-1 1 - 0
ECUA 08:00 FT
[1] Independiente JT
3 - 1
Emelec [2]
-3/4 1 - 0
MEXA 08:00 FT
[6] Atlas
0 - 1
Pumas UNAM [1]
-1/4 0 - 0
COLB 08:10 FT
[9] Real Cartagena 2
0 - 5
Cortulua [5]
+1 0 - 1
- 08:10 FT
  Boyaca Chico
1 - 1
Leones FC [4]
-1 1 - 0
CRCA 08:30 FT
[1] Herediano (T)
1 - 0
Dep. Saprissa [4]
-1/4 1 - 0
DUC4DB 19:00 Hoãn
[20] Auerbach
-
Union Furstenwalde [19]
-
DUC4BA 19:30 Hoãn
[14] Nurnberg II
-
Schweinfurt [3]
-
DUC4T 20:00 Hoãn
  Sportfreunde Lotte
-
Fortuna Koln  
-
MNEA 22:00 Hoãn
[5] Iskra Danilo
-
Zeta [10]
-
SLOA 22:59 Hoãn
[7] Domzale
-
O.Ljubljana [4]
-
 
« 05 tháng 12 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo