x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATA 12:00 FT
[20] Yokohama FC
0 - 1
Consa. Sapporo [10]
+1/2 0 - 1
- 12:00 FT
[5] Nagoya Grampus
0 - 0
Urawa Red [6]
-1/4 0 - 0
- 12:00 FT
[15] Kashiwa Reysol
2 - 3
Oita Trinita [18]
-1/2 0 - 2
- 12:00 FT
[14] Shimizu S-Pulse
2 - 1
Cerezo Osaka [12]
-1/4 1 - 1
- 12:00 FT
[2] Yokohama FM
1 - 1
Kawasaki Fro. [1]
+0 0 - 0
- 12:00 FT
[7] Sagan Tosu
0 - 2
Vissel Kobe [3]
-1/4 0 - 0
- 12:00 FT
[17] Tokushima Vortis
2 - 4
Sanf Hiroshima [11]
-1/4 0 - 3
- 12:00 FT
[19] Vegalta Sendai
0 - 1
Kashima Antlers [4]
+1 1/2 0 - 0
- 12:00 FT
[13] Gamba Osaka
0 - 0
Shonan Bellmare [16]
+1/4 0 - 0
- 12:00 FT
[9] FC Tokyo
0 - 0
Avispa Fukuoka [8]
-1/2 0 - 0
HQA 13:00 FT
[10] Gangwon
2 - 1
Seongnam Ilhwa Ch. [9]
-1/4 1 - 0
- 13:00 FT
[12] Gwangju
1 - 1
Incheon Utd [7]
-3/4 1 - 1
- 13:00 FT
[8] Pohang Steelers
1 - 2
FC Seoul [11]
-1/4 1 - 0
TNU21 13:00 FT
  Bến Tre U21
0 - 5
Bình Dương U21  
- 13:00 FT
  Quảng Nam U21
2 - 3
SL Nghệ An U21  
- 13:00 FT
  Gia Định U21
1 - 4
Hà Nội T&T U21  
AUSA 13:05 FT
[10] Brisbane Roar
0 - 0
Adelaide Utd [7] 1
+0 0 - 0
AUSW 13:05 FT
[1] Sydney FC Nữ
3 - 1
Newcastle Jets Nữ [5] 1
-1 3/4 0 - 0
TQB 13:30 FT
[A-4] Sichuan Jiuniu (T)
0 - 2
Nantong Zhiyun [B-2]
+1/4 0 - 2
- 14:00 FT
[B-4] Nanjing Fengfan (T)
2 - 0
Zibo Cuju [A-5]
0 - 0
TNU21 14:30 FT
  Thừa Thiên Huế U21
0 - 1
Đà Nẵng U21  
- 15:00 FT
  Khánh Hòa U21
1 - 3
Thanh Hóa U21  
- 15:00 FT
  Học Viện Nutifood U21
3 - 2
Viettel U21  
AUSA 15:45 FT
[6] Sydney FC
2 - 2
Newcastle Jets [9]
-1/2 2 - 0
- 15:45 FT
[4] Melbourne City
0 - 1
Western United [3]
-1 1/4 0 - 1
GEOA 16:30 FT
[8] Torpedo Kut.
4 - 1
Samgurali Tskh. [7]
-1/2 3 - 0
- 16:30 FT
[4] Saburtalo
5 - 1
Samtredia [10]
-1 3/4 1 - 1
- 16:30 FT
[6] FC Telavi 1
2 - 1
Shukura [9]
-3/4 0 - 1
ARC 17:00 FT
[C-2] Jordan (T)
0 - 4
Ma Rốc [C-1]
+1 1/4 0 - 3
ARMA 17:00 FT
[9] Noravank SC (T)
0 - 2
Alashkert [5]
+1/2 0 - 1
BULA 17:30 FT
[11] Botev Vratsa
1 - 0
Beroe [7]
+3/4 1 - 0
TNKA 17:30 FT
[4] Alanyaspor
0 - 1
Sivasspor [11]
+0 0 - 0
TNKB 17:30 FT
[5] Bandirmaspor
1 - 2
Genclerbirligi [10]
-1/2 0 - 0
- 17:30 FT
[3] Erzurum BB
3 - 1
Istanbulspor AS [6]
-1/2 2 - 1
BDNB 18:00 FT
[14] Vilafranquense
1 - 1
Feirense [3]
+1/2 1 - 1
NGA 18:00 FT
[7] Krylya Sovetov
0 - 1
CSKA Moscow [4]
+0 0 - 0
UZBC 18:00 FT
  Pakhtakor
1 - 2
Nasaf Qarshi  
-3/4 1 - 1
AUSW 18:05 FT
[6] Perth Glory Nữ (T)
2 - 1
Brisbane Roar Nữ [7]
+0 0 - 1
IDNA 18:15 FT
  Persebaya Surabaya (T) 1
2 - 0
Barito Putera  
-1/2 1 - 0
TQB 18:30 FT
[A-3] Shaanxi Changan (T)
1 - 0
Shenyang Urban [C-4]
-1 3/4 1 - 0
- 18:30 FT
[C-5] Suzhou Dongwu (T)
2 - 2
Beijing Sport Univ [B-6]
-1/4 1 - 1
IRNA 18:30 FT
[3] Gol Gohar
4 - 2
Sepahan [4]
2 - 0
- 18:30 FT
[12] Havadar SC
0 - 0
Naft M. Soleyman [15]
0 - 0
TQB 18:35 FT
[B-3] Kunshan FC
0 - 1
Meizhou Hakka [A-1]
+3/4 0 - 1
POLB 18:40 FT
[4] Podbeskidzie
1 - 2
Katowice [13]
-1 1 - 2
ANHU23 19:00 FT
[1-3] Tottenham U23
3 - 0
Man City U23 [1-2]
+1/2 2 - 0
DUC4DB 19:00 FT
[18] Optik Rathenow
2 - 4
VSG Altglienicke [8]
+1 0 - 3
AZEA 19:00 FT
[6] Keşla FK 1
2 - 2
Səbail FK [8]
-1/2 1 - 0
BIHA 19:00 FT
[3] Sarajevo 1
0 - 2
Velez Mostar [7]
-1/4 0 - 2
- 19:00 FT
[10] NK Posusje
0 - 0
Rudar Prijedor [9]
0 - 0
MKDA 19:00 FT
[8] Rabotnicki
0 - 0
Renova [5]
0 - 0
CROA 19:00 FT
[5] HNK Gorica
1 - 1
NK Osijek [3]
+1/4 1 - 1
HUNA 19:00 FT
[12] Gyirmot SE
0 - 1
Mezokovesdi SE [6]
+1/4 0 - 0
UKRA 19:00 FT
[9] Veres Rivne 1
0 - 3
Dinamo Kiev [2]
+1 1/2 0 - 1
DENB 19:00 FT
[7] HB Koge
3 - 3
Lyngby [3]
+3/4 1 - 1
ANHA 19:30 FT
[4] West Ham Utd 1
3 - 2
Chelsea [3] 3
+3/4 1 - 2
ANHB 19:30 FT
[10] Coventry
1 - 2
West Brom [5]
+1/4 0 - 2
DUB 19:30 FT
[16] Sandhausen
1 - 1
Paderborn 07 [8]
+1/4 0 - 1
- 19:30 FT
[9] Nurnberg
2 - 1
Holstein Kiel [13]
-1/4 1 - 0
- 19:30 FT
[15] Hansa Rostock
1 - 1
Ingolstadt [18]
-1 0 - 1
CZEB 19:30 FT
[6] Opava
0 - 2
Brno [1]
+0 0 - 0
- 19:30 FT
[5] SK Prostejov
1 - 0
Sparta Praha B [2]
+0 0 - 0
IRNA 19:30 FT
[10] Sanat Naft
0 - 0
Peykan [9]
0 - 0
FA 19:45 FT
  Buxton FC
0 - 1
Morecambe  
+1 1/4 0 - 1
ALBA 19:45 FT
[10] Kastrioti Kruje
1 - 6
Kukesi [2]
0 - 2
- 19:45 FT
[9] Egnatia Rrogozhine
0 - 2
KF Tirana [1]
0 - 2
IRNA 19:45 FT
[1] Esteghlal Tehran
0 - 0
Persepolis [2]
0 - 0
ARC 20:00 FT
[D-3] Lebanon (T) 1
0 - 2
Algeria [D-2]
+1 3/4 0 - 0
TBNA 20:00 FT
[2] Sevilla 2
1 - 0
Villarreal [8] 2
-1/2 1 - 0
ITB 20:00 FT
[2] Benevento
2 - 1
Pordenone [19]
-1 0 - 0
- 20:00 FT
[17] Cosenza
0 - 2
Cremonese [3]
+1/2 0 - 1
- 20:00 FT
[7] Frosinone 1
1 - 1
Ternana [13]
-3/4 1 - 0
- 20:00 FT
[18] Crotone
1 - 2
SPAL 1907 [15]
-1/4 0 - 1
DUC3 20:00 FT
[9] Munchen 1860
2 - 5
Magdeburg [1]
+1/4 0 - 5
- 20:00 FT
[11] Viktoria Berlin 1
0 - 0
Turkgucu-Ataspor [16]
-1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[14] Verl 1
0 - 3
B.Dortmund II [7]
+1/4 0 - 3
- 20:00 FT
[13] Hallescher
0 - 0
Wurzburger [19]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[3] Ein.Braunschweig
5 - 0
Meppen [4]
-1/2 2 - 0
- 20:00 FT
[2] Kaiserslautern
4 - 0
Vik.Koln [15]
-1/2 2 - 0
DUC4B 20:00 FT
[A-2] Holstein Kiel II
0 - 0
St. Pauli II [A-7]
-1 1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[B-2] Wer.Bremen II
4 - 2
SSV Jeddeloh [B-4]
-1 1/4 2 - 0
DUC4N 20:00 FT
[1] SSV Ulm
1 - 2
Homburg [6]
-1 1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[13] Koblenz
0 - 0
FSV Frankfurt [15]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[14] Pirmasens
1 - 1
TSG Balingen [10]
-1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[9] Hessen Kassel
4 - 0
Sonnenhof [18]
-1/2 3 - 0
DUC4T 20:00 FT
  Rodinghausen
3 - 0
SV Straelen  
-1 3 - 0
- 20:00 FT
  FC Koln II
1 - 1
Preussen Munster  
+3/4 0 - 1
- 20:00 FT
  Wiedenbruck
2 - 2
Schalke 04 II  
-1/2 0 - 1
- 20:00 FT
  Wegberg-Beeck
0 - 3
Wuppertaler  
+1 1/4 0 - 2
- 20:00 FT
  Uerdingen
1 - 3
Lippstadt  
1 - 2
- 20:00 FT
  Oberhausen
3 - 1
Bonner SC  
-1 1/4 1 - 0
ARMA 20:00 FT
[2] Ararat Y
2 - 1
BKMA Yerevan [10]
-1 3/4 1 - 0
BULA 20:00 FT
[8] Levski Sofia
2 - 0
Botev Plovdiv [3]
-1/4 1 - 0
ISRA 20:00 FT
[10] Hapoel Hadera
2 - 1
Bnei Sakhnin [7]
+0 1 - 0
MLTA 20:00 FT
[10] Mosta
0 - 3
Gudja United [9]
-
RMNA 20:00 FT
[11] Chindia Targoviste
0 - 1
CFR Cluj [1]
+3/4 0 - 1
TNKA 20:00 FT
[1] Trabzonspor
2 - 0
Adana Demirspor [8]
-1/2 1 - 0
DENB 20:00 FT
[6] Nykobing
1 - 1
Vendsyssel FF [9]
-1/2 0 - 0
ITA3 20:30 FT
[A-16] Aurora Pro Patria
0 - 2
Feralpisalo [A-3]
+0 0 - 1
- 20:30 FT
[B-11] Pontedera
0 - 3
Teramo [B-17]
-1/4 0 - 2
- 20:30 FT
[A-13] Pergolettese
1 - 1
Mantova [A-15]
-1/4 0 - 0
- 20:30 FT
[A-18] Legnano
1 - 1
Pro Sesto [A-19]
+0 1 - 0
- 20:30 FT
[A-11] AC Trento 1
0 - 1
US Seregno [A-12]
+0 0 - 1
ALGA 20:30 FT
[1] CR Belouizdad
1 - 0
Hussein Dey [10]
-1 0 - 0
- 20:30 FT
[16] NC Magra
0 - 2
ES Setif [4]
+0 0 - 0
- 20:30 FT
[13] HB Chelghoum Laid
0 - 0
USM Alger [9]
+1/2 0 - 0
NPA 20:30 FT
[5] Amazulu
0 - 0
Royal AM [7]
-1/4 0 - 0
- 20:30 FT
[16] Moroka Swallows
1 - 1
Maritzburg Utd [13]
0 - 1
- 20:30 FT
[12] Chippa Utd
1 - 2
Golden Arrows [10]
+0 1 - 1
IDNA 20:45 FT
  Madura United FC (T)
0 - 1
Persib Bandung  
+1/4 0 - 1
ITA 21:00 FT
[2] AC Milan 1
2 - 0
Salernitana [20] 2
-1 1/2 2 - 0
ITA3 21:00 FT
[A-8] Virtus Verona
0 - 0
Albinoleffe [A-7]
+1/4 0 - 0
DUC4B 21:00 FT
[B-8] Oberneuland
0 - 3
VfV 06 Hildesheim [B-3]
+3/4 0 - 1
PHB 21:00 FT
[5] Auxerre 1
2 - 2
Caen [15]
-1/2 1 - 1
BDNB 21:00 FT
[4] Nacional Madeira 1
4 - 1
CD Estrela [9]
-3/4 2 - 0
NGA 21:00 FT
[9] Spartak Moscow 1
2 - 1
Akhmat Groznyi [8]
-1/4 1 - 1
POLA 21:00 FT
[18] Nieciecza
1 - 3
Pogon Szczecin [2]
+1 1 - 2
BIHA 21:00 FT
[4] Borac Banja Luka
3 - 1
Sloboda Tuzla [8]
1 - 1
ESTA 21:00 FT
[9] Tammeka Tartu
3 - 0
Tallinna Kalev [11]
2 - 0
SRBA 21:00 FT
[9] Proleter NS
1 - 0
FK Metalac GM [15]
-1/4 1 - 0
SVKA 21:00 FT
[7] Sered
4 - 2
Trencin [9]
+1/4 2 - 0
- 21:00 FT
[4] Dunajska Stred
2 - 0
FK Pohronie [12]
-1 1/4 2 - 0
- 21:00 FT
[8] Zemplin Michalovce
0 - 3
Ruzomberok [3]
+1/4 0 - 2
- 21:00 FT
[6] Senica
1 - 0
Liptovsky Mikulas [10]
+0 0 - 0
SLOA 21:00 FT
[10] Aluminij
1 - 1
Koper [2]
+1/2 0 - 0
CZEA 21:00 FT
[16] MFk Karvina
1 - 2
Sparta Praha [3]
+1 1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[9] Slovan Liberec
1 - 0
Hradec Kralove [7]
-1/4 1 - 0
TDA 21:00 FT
[10] Varbergs BoIS (T)
0 - 3
Mjallby AIF [9]
+1/2 0 - 1
- 21:00 FT
[5] Hammarby
5 - 3
Kalmar [6]
-3/4 3 - 1
- 21:00 FT
[2] AIK Solna
4 - 2
Sirius [11]
-1 1/2 2 - 2
- 21:00 FT
[1] Malmo
0 - 0
Halmstads [14]
-1 0 - 0
- 21:00 FT
[12] Hacken 1
0 - 1
Djurgardens [3]
+1/2 0 - 1
- 21:00 FT
[15] Orebro 1
2 - 3
Elfsborg [4]
+1 1 - 0
- 21:00 FT
[7] Norrkoping
1 - 2
Goteborg [8]
-1/2 1 - 1
- 21:00 FT
[16] Ostersunds
0 - 1
Degerfors IF [13]
+1 1/2 0 - 0
INDA 21:00 FT
  NorthEast United (T)
2 - 1
FC Goa  
+1/2 1 - 1
AZEA 21:15 FT
[1] Karabakh Agdam
5 - 1
Sabah FK [5]
-1 1/2 2 - 1
CZEA 21:20 FT
[15] Teplice
4 - 1
Zlin [11]
-1/4 0 - 0
DUA 21:30 FT
[15] Augsburg
2 - 3
Bochum [11] 2
-1/4 0 - 3
- 21:30 FT
[4] Hoffenheim 2
3 - 2
Ein.Frankfurt [8] 2
-1/2 2 - 1
- 21:30 FT
[16] A.Bielefeld 1
1 - 1
FC Koln [9] 1
+1/4 0 - 1
- 21:30 FT
[3] B.Leverkusen
7 - 1
Greuther Furth [18] 1
-2 3 - 1
- 21:30 FT
[10] Mainz 1
3 - 0
Wolfsburg [14] 1
-1/4 2 - 0
GEOA 21:30 FT
[2] Dinamo Tbilisi
3 - 2
Lokomotiv T [5]
-1 2 - 1
HUNA 21:30 FT
[1] Ferencvaros
1 - 1
Puskas Akademia [3]
-1 1 - 0
WALA 21:30 FT
[2] Newtown AFC
2 - 1
Barry Town [8]
-3/4 0 - 1
- 21:30 FT
[3] Flint Town Utd
4 - 1
Haverfordwest [11]
-1/2 3 - 0
- 21:30 FT
[12] Cefn Druids AFC
1 - 3
Cardiff Metropolitan [10]
+1 1/2 0 - 1
- 21:30 FT
[7] Caernarfon Town
1 - 2
Penybont [4]
+0 0 - 1
ANHA 22:00 FT
[19] Newcastle 1
1 - 0
Burnley [20] 1
-1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[12] Southampton 4
1 - 1
Brighton [9] 2
-1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[8] Wolves 2
0 - 1
Liverpool [2] 2
+1 1/2 0 - 0
ANHB 22:00 FT
[9] Nottingham Forest
2 - 0
Peterborough Utd [23]
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[16] Blackpool
0 - 3
Luton Town [11]
+0 0 - 1
- 22:00 FT
[24] Barnsley
1 - 1
Huddersfield [7]
+0 1 - 1
- 22:00 FT
[3] Blackburn Rovers
1 - 0
Preston North End [15]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[17] Bristol City
1 - 0
Derby County [12]
+0 1 - 0
- 22:00 FT
[22] Cardiff City 1
2 - 3
Sheffield Utd [13]
+1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[6] Middlesbrough
1 - 0
Swansea City [18]
-1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[14] Millwall
3 - 1
Birmingham [19]
-1/2 2 - 0
- 22:00 FT
[20] Reading
1 - 1
Hull City [21]
-1/4 1 - 0
FA 22:00 FT
  Lincoln
0 - 1
Hartlepool  
-3/4 0 - 0
- 22:00 FT
  Bristol Rovers
2 - 1
Sutton Utd  
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
  Carlisle
1 - 2
Shrewsbury  
+1/4 0 - 1
- 22:00 FT
  Cambridge Utd
2 - 1
Exeter City  
+0 1 - 1
- 22:00 FT
  Wimbledon
4 - 3
Cheltenham  
-1/4 2 - 1
- 22:00 FT
  Burton Albion
1 - 2
Port Vale  
-1/4 1 - 0
- 22:00 FT
  Doncaster Rovers
2 - 3
Mansfield  
+1/4 1 - 0
- 22:00 FT
  Ipswich
0 - 0
Barrow  
-1 0 - 0
- 22:00 FT
  Leyton Orient
4 - 0
Tranmere Rovers  
-1/2 2 - 0
- 22:00 FT
  Portsmouth
1 - 2
Harrogate Town  
-3/4 1 - 1
- 22:00 FT
  Walsall
1 - 2
Swindon  
+1/4 1 - 1
ANHL1 22:00 FT
[10] Accrington
5 - 1
Fleetwood Town [19]
-1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[4] Sunderland
1 - 1
Oxford Utd [7]
-1/2 1 - 1
DUC4DB 22:00 FT
[1] Berliner FC Dynamo
1 - 2
Lok.Leipzig [5]
-1/2 0 - 1
- 22:00 FT
[12] C. Leipzig
2 - 1
FC Eilenburg [17]
-1 1 - 0
SCOA 22:00 FT
[6] Aberdeen
4 - 1
St. Mirren [9]
-1/2 3 - 1
- 22:00 FT
[5] Hibernian
1 - 1
Motherwell [4]
-3/4 1 - 0
- 22:00 FT
[1] Rangers
3 - 0
Dundee [11]
-2 1/4 1 - 0
SCOB 22:00 FT
[8] Greenock Morton
2 - 2
Ayr Utd [7]
-1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[6] Hamilton
1 - 0
Dunfermline [10]
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[1] Arbroath
0 - 0
Raith Rovers [4]
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[9] Queen of South
0 - 0
Partick Thistle [5]
+1/2 0 - 0
SCOC 22:00 FT
  Montrose
1 - 1
Kelty Hearts  
-1/2 1 - 1
SCO2 22:00 FT
[1] Cove Rangers
2 - 0
Dumbarton [9]
-1 1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[10] East Fife
1 - 1
Alloa Athletic [8]
+1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[4] Queen's Park
6 - 0
Falkirk [5]
+0 2 - 0
- 22:00 FT
[6] Clyde
2 - 2
Peterhead [7]
+0 1 - 2
NIRA 22:00 FT
[3] Cliftonville
1 - 0
Ballymena Utd [6]
-1 0 - 0
- 22:00 FT
[2] Glentoran
3 - 1
Portadown FC [11]
1 - 1
- 22:00 FT
[7] Coleraine
1 - 2
Linfield [1]
+1/4 1 - 1
- 22:00 FT
[8] Glenavon
1 - 0
Crusaders Belfast [4]
+1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[5] Larne
3 - 0
Warrenpoint Town [12]
-2 1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[10] Carrick Rangers
1 - 2
Dungannon Swi. [9]
-1/4 0 - 1
LUXA 22:00 FT
[13] Wiltz
1 - 0
RM Hamm Benfica [16]
1 - 0
MLTA 22:00 FT
[8] Valletta
0 - 0
Birkirkara [4]
-
NORB 22:00 FT
[14] Stjordals Blink
3 - 0
IL Hodd [17]
-3/4 2 - 0
CYPA 22:00 FT
[8] Doxa Katokopia
1 - 4
AEK Larnaka [2]
+3/4 1 - 2
TNKB 22:00 FT
[7] Adanaspor
1 - 1
Tuzlaspor [9]
+0 0 - 0
UKRA 22:00 FT
[11] Rukh Vynnyky
0 - 0
Vorskla [5]
+1/4 0 - 0
TBNA 22:15 FT
[6] Barcelona 1
0 - 1
Real Betis [3] 2
-1 0 - 0
ITB 22:15 FT
[5] Lecce
2 - 0
Reggina [14]
-1 1 - 0
BIA 22:15 FT
[11] OH Leuven
0 - 1
Gent [5]
+3/4 0 - 1
GREA 22:15 FT
[13] Atromitos
4 - 1
Apollon Smirnis [14]
-1/4 2 - 1
- 22:15 FT
[9] Volos NFC
1 - 2
Panetolikos [10]
-3/4 1 - 2
BDNB 22:30 FT
[6] Porto B
1 - 0
Leixoes [12]
-1/2 0 - 0
HLA 22:30 FT
[1] PSV Eindhoven
4 - 1
Utrecht [7]
-1 2 - 1
ISRA 22:30 FT
[14] Maccabi P.Tikva
0 - 1
Ashdod [5]
+0 0 - 0
KUWA 22:40 FT
[5] Al Kuwait
3 - 0
Al Qadsia [6]
2 - 0
ALBA 22:45 FT
[5] Partizani Tirana
2 - 1
Skenderbeu [8]
2 - 1
ARC 22:59 FT
[D-4] Sudan (T) 2
0 - 5
Ai Cập [D-1]
+1 1/4 0 - 3
TBN3 22:59 FT
[A1-13] Extremadura UD 1
2 - 2
Zamora CF [A1-11]
+1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[A1-14] Talavera
1 - 1
Inter de Madrid [A1-8]
-1/2 0 - 0
PHA 22:59 FT
[3] Marseille 1
1 - 2
Stade Brestois [13] 2
-1 1 - 0
NGA 22:59 FT
[6] Lok. Moscow 1
0 - 1
Ural S.r. [11]
-3/4 0 - 1
LUXA 22:59 FT
[1] Dudelange
5 - 1
Rodange 91 [15]
3 - 0
- 22:59 FT
[2] Progres Niedercorn
6 - 0
Etzella Ettelbruc [14]
3 - 0
SLOA 22:59 FT
[5] Mura
1 - 0
Tabor Sezana [8]
-1 0 - 0
TNKA 22:59 FT
[14] Galatasaray
2 - 2
Altay [18]
-1 1/4 1 - 1
AUTA 22:59 FT
[1] RB Salzburg
2 - 1
Hartberg [8]
-2 0 - 1
- 22:59 FT
[2] Sturm Graz
1 - 1
Admira [11]
-3/4 1 - 1
- 22:59 FT
[10] Wattens
0 - 1
Austria Klagenfurt [4]
-1/2 0 - 0
INDA 22:59 FT
  Bengaluru (T)
1 - 3
Mumbai  
+1/2 1 - 1
ALGA 22:59 FT
[14] MC Oran
1 - 1
RC Arbaa [11]
-1 0 - 0
CROA 23:05 FT
[2] HNK Rijeka
4 - 1
Hrvatski Dragovoljac [10]
-2 2 - 0
POLA 23:30 FT
[11] Jagiellonia
1 - 2
Gornik Leczna [15]
-1 0 - 2
HUNA 23:30 FT
[5] Zalaegerzseg
2 - 1
Debreceni [9]
-1/4 1 - 0
LUXA 23:30 FT
[5] Racing Union 1
0 - 1
Fola Esch [4]
0 - 0
ITA 00:00 FT
[7] Roma 3
0 - 3
Inter Milan [1] 1
+1/2 0 - 3
PH3 00:00 FT
[9] SO Cholet
1 - 1
Avranches [11]
-1/4 1 - 1
ESTA 00:00 FT
[3] Paide Linname.
5 - 3
Nomme Kalju [4]
-1 1 - 2
MLTA 00:00 FT
[7] Sirens
1 - 3
Gzira Utd [5]
-
CZEA 00:00 FT
[10] Sigma Olomouc
0 - 1
Slavia Praha [1]
+1 1/4 0 - 0
CYPA 00:00 FT
[5] Anorthosis
2 - 3
PAEEK Kyrenia [11]
-1 1/4 1 - 2
TSA 00:00 FT
[1] Zurich
4 - 0
Luzern [10]
-1/2 3 - 0
TSB 00:00 FT
[10] SC Kriens
1 - 3
Vaduz [1]
+1/2 1 - 1
- 00:00 FT
[5] Thun
2 - 4
Wil 1900 [8]
-3/4 1 - 3
DENC 00:00 FT
  Vejle
5 - 1
Kolding IF  
-1 1/4 2 - 0
TBNB 00:15 FT
[20] Fuenlabrada
1 - 1
Almeria [1]
+1/4 0 - 0
ANHA 00:30 FT
[17] Watford 3
1 - 3
Man City [1]
+1 3/4 0 - 2
FA 00:30 FT
  Yeovil Town
1 - 0
Stevenage  
+1/4 0 - 0
TBNA 00:30 FT
[4] Atletico Madrid 2
1 - 2
Mallorca [17] 5
-1 1/4 0 - 0
DUA 00:30 FT
[2] B.Dortmund 2
2 - 3
Bayern Munich [1] 2
+1/2 1 - 2
BIA 00:30 FT
[16] Oostende
2 - 1
Eupen [12]
-1/4 0 - 1
- 00:30 FT
[9] Kortrijk
0 - 2
Cercle Brugge [10]
+1/4 0 - 1
GREA 00:30 FT
[7] OFI Creta
1 - 3
Olympiakos [1]
+1 1 - 1
UKRA 00:30 FT
[10] Metalist 1925 Kharkiv
0 - 1
Kolos Kovalivka [8]
+0 0 - 1
HLA 00:45 FT
[8] Cambuur
1 - 6
Vitesse Arnhem [4]
+1/4 1 - 3
ISRA 00:50 FT
[6] HIK Shmona
2 - 1
Maccabi Netanya [8]
+1/2 1 - 1
TBN3 01:00 FT
[A2-4] San Fernando 1
2 - 1
UCAM Murcia [A2-16]
-1/4 1 - 0
- 01:00 FT
[A2-20] Real Betis B
1 - 3
Linares Deportivo [A2-6]
+0 0 - 1
- 01:00 FT
[A2-1] Albacete
2 - 0
Alcoyano [A2-15]
-1/2 0 - 0
- 01:00 FT
[A1-3] Racing Ferrol
0 - 0
Deportivo [A1-1]
+1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[A1-18] SD Logrones
0 - 0
CD Calahorra [A1-7]
+0 0 - 0
PHA 01:00 FT
[8] Lille 3
2 - 1
Troyes [15] 4
-1 0 - 1
BDNA 01:00 FT
[10] Boavista 1
1 - 1
Maritimo [9]
-1/4 1 - 0
BDNB 01:00 FT
[1] Benfica B 1
2 - 0
Rio Ave [5]
+1/4 1 - 0
NPA 01:15 FT
[4] Stellenbosch FC
1 - 1
Mamelodi Sun. [1]
+3/4 1 - 0
ARC 02:00 FT
[C-4] Palestine (T)
1 - 1
Arập Xêut [C-3]
+0 1 - 0
POLA 02:00 FT
[5] Lechia GD 1
3 - 1
Rakow Czestochowa [3]
+1/4 0 - 1
BLVA 02:00 FT
[9] CA Palmaflor
3 - 2
Aurora [12]
-1/4 2 - 1
SLOA 02:15 FT
[6] CM Celje
0 - 1
Maribor [1]
+1/4 0 - 1
DUB 02:30 FT
[1] St. Pauli
2 - 1
Schalke 04 [6]
-1/2 2 - 0
POLB 02:30 FT
[10] Skra Czestochowa (T)
0 - 1
Resovia [11]
+1/4 0 - 1
RMNA 02:30 FT
[6] Farul Constanta
2 - 0
Rapid Bucuresti [7]
-3/4 1 - 0
TSA 02:30 FT
[3] Young Boys 1
1 - 2
Servette [5]
-1 1/4 1 - 0
ITA 02:45 FT
[3] Napoli 2
2 - 3
Atalanta [4] 3
+0 1 - 1
BIA 02:45 FT
[2] Club Brugge
3 - 2
RFC Seraing [17]
-1 1/2 3 - 2
BIB 02:45 FT
[2] Waasland-Beveren
2 - 3
RWD Molenbeek [3]
+0 1 - 2
TBNA 03:00 FT
[5] Real Sociedad 2
0 - 2
Real Madrid [1]
+1/4 0 - 0
PHA 03:00 FT
[7] Lens 2
1 - 1
PSG [1] 2
+3/4 0 - 0
HLA 03:00 FT
[12] Heracles Almelo
0 - 1
Heerenveen [10]
-1/4 0 - 0
ARGA 03:00 FT
[26] Arsenal Sarandi
1 - 1
Boca Juniors [7]
+1 0 - 1
COLB 03:00 FT
[7] Fortaleza
1 - 2
Bogota FC [14]
-1 1 - 2
- 03:00 FT
[12] Llaneros FC
1 - 2
Union Magdalena [2]
-1/4 0 - 0
URUA 03:00 FT
[11] Wanderers
1 - 1
CA Fenix [7]
-1/2 0 - 0
- 03:00 FT
[12] CA Rentistas (T)
2 - 3
Plaza Colonia [1]
+0 2 - 1
- 03:00 FT
[2] Nacional Montevideo
4 - 2
CA River Plate (URU) [5]
-3/4 1 - 1
- 03:00 FT
[13] Boston River
2 - 1
Dep. Maldonado [14]
-3/4 0 - 1
- 03:00 FT
[6] CA Torque (T)
1 - 0
CA Progreso [15]
-1/2 1 - 0
- 03:00 FT
[3] CA Penarol
3 - 1
IA Sud America [10]
-1 3/4 0 - 0
BDNA 03:30 FT
[11] Pacos Ferreira
1 - 2
Vitoria Guimaraes [8]
+0 1 - 0
CHIA 04:00 FT
[6] Antofagasta
1 - 0
Colo Colo [2]