x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AFF 16:30 FT
[B-4] Campuchia (T) 1
1 - 3
Malaysia [B-3] 1
+1 3/4 0 - 1
KSB 19:20 FT
[9] Al Oruba (KSA)
1 - 1
Al Kawkab [18]
0 - 1
AFF 19:30 FT
[B-5] Lào (T) 3
0 - 2
Việt Nam [B-2] 1
+3 0 - 1
BULA 19:30 FT
[4] Cherno More
2 - 0
CSKA 1948 Sofia [10]
-3/4 1 - 0
ANHU23 20:00 FT
[1-5] Crystal Palace U23
2 - 4
West Ham U23 [1-2]
-1/4 1 - 1
SRBA 20:00 FT
[13] Radnik Surdulica
0 - 0
FK Radnicki 1923 [16]
-3/4 0 - 0
IDNA 20:45 FT
  Bhayangkara (T)
2 - 0
Persela Lamon  
-1 1/4 2 - 0
INDA 21:00 FT
  Jamshedpur (T)
2 - 1
ATK  
+1/4 1 - 0
KSB 21:25 FT
[7] Sahel (KSA)
3 - 1
Al Kholood [10]
0 - 1
BULA 21:45 FT
[9] Arda Kardzhali
2 - 0
Tsarsko Selo [14]
-3/4 2 - 0
ARC 22:00 FT
[B-3] Syria (T)
1 - 2
Mauritania [B-4]
-3/4 0 - 0
- 22:00 FT
[B-1] Tunisia (T)
1 - 0
UAE [B-2]
-1 1 - 0
TBNB 22:00 FT
[16] Zaragoza
1 - 0
Eibar [2]
+0 0 - 0
SRBA 22:00 FT
[3] Cukaricki Belgrade
5 - 0
FK Kolubara [11]
-1 1/2 3 - 0
RMNA 22:30 FT
[8] Arges Pitesti
1 - 2
Gaz Metan Medias [13]
-1/2 1 - 1
ANHU23 22:59 FT
[2-5] Stoke City U23
3 - 0
Southampton U23 [2-8]
-3/4 1 - 0
POLA 00:00 FT
[16] Warta Poznan
1 - 1
Wisla Krakow [13]
+0 0 - 0
POLB 00:00 FT
[5] Sandecja 1
1 - 2
Odra Opole [8]
-1/2 1 - 1
CROA 00:00 FT
[9] Istra 1961 1
1 - 2
Slaven Belupo [8]
-1/4 0 - 2
ISRB 00:00 FT
[8] H. Petah Tikva
2 - 1
HR Letzion [14]
+1/4 1 - 1
NORB 00:00 FT
[4] Fredrikstad 1
2 - 2
KFUM Oslo [5]
-1/2 0 - 2
TS 90': 2-2; HP: 1-1; Pen: 4-5
SRBA 00:00 FT
[10] Backa Topola
1 - 1
Radnicki Nis [7]
-3/4 0 - 0
CYPA 00:00 FT
[12] Ethnikos Achnas
0 - 1
Apollon Limassol [1]
+1 0 - 0
TNKA 00:00 FT
[14] Goztepe 1
2 - 1
Gaziantep B.B [9]
-1/4 2 - 0
- 00:00 FT
[2] Konyaspor
0 - 0
Malatyaspor [20]
-3/4 0 - 0
TNKB 00:00 FT
[2] Ankaragucu
2 - 0
Balikesirspor [19]
-1 3/4 1 - 0
- 00:00 FT
[15] Menemen Bld
2 - 2
Keciorengucu [11]
+1/4 1 - 2
TBNB 00:15 FT
[7] Cartagena 1
1 - 1
Tenerife [4]
+0 0 - 0
ITA 00:30 FT
[12] Empoli 4
3 - 1
Udinese [15] 3
-1/4 0 - 1
PH3 00:30 FT
[3] Annecy FC
0 - 0
Chateauroux [6]
-1/4 0 - 0
GREA 00:30 FT
[11] Lamia FC
0 - 1
Pas Giannina [6]
+1/4 0 - 0
UKRA 00:30 FT
[3] SK Dnipro-1 (T)
3 - 1
Chernomorets [13]
-1 3/4 1 - 1
ANHU23 01:00 FT
[2-3] West Brom U23
3 - 2
Middlesbrough U23 [2-12]
-1/4 2 - 1
- 01:00 FT
[2-4] Aston Villa U23
3 - 3
Birmingham U23 [2-13]
-1 1/2 2 - 1
DUC3 01:00 FT
[6] Waldhof Man.
1 - 1
Wehen [9]
-1/2 0 - 1
ISRA 01:15 FT
[6] Hapoel Haifa
0 - 1
Hap. Beer Sheva [2]
+1/2 0 - 1
RMNA 01:30 FT
[4] Botosani
2 - 2
Universitatea Craiova [5]
+1/4 2 - 1
ARC 02:00 FT
[A-2] Oman (T)
3 - 0
Bahrain [A-4]
+0 1 - 0
- 02:00 FT
[A-1] Qatar
3 - 0
Iraq [A-3]
-1/2 0 - 0
ANHU23 02:00 FT
[1-8] Everton U23
2 - 0
Arsenal U23 [1-4]
+3/4 0 - 0
- 02:00 FT
[2-6] Newcastle U23
2 - 0
Sunderland U23 [2-10]
-1/4 1 - 0
HLB 02:00 FT
[5] Ajax U21
1 - 0
Emmen [3]
+0 0 - 0
- 02:00 FT
[9] PSV Eindhoven U21
2 - 3
De Graafschap [7]
+1/2 1 - 1
- 02:00 FT
[14] AZ Alkmaar U21 1
0 - 2
SBV Excelsior [4]
+1/2 0 - 0
- 02:00 FT
[16] Utrecht U21
1 - 4
ADO Den Haag [2]
+1/2 0 - 2
FA 02:45 FT
  Boreham Wood
4 - 0
St Albans City  
-1 1 - 0
ITA 02:45 FT
[18] Cagliari 2
1 - 1
Torino [10] 4
+1/4 0 - 1
PHB 02:45 FT
[8] Niort
2 - 1
Toulouse [1]
+3/4 0 - 0
ANHA 03:00 FT
[16] Everton 2
2 - 1
Arsenal [6] 2
+1/4 0 - 1
TBNA 03:00 FT
[16] Getafe 2
0 - 0
Athletic Bilbao [9] 1
+1/4 0 - 0
TBNB 03:00 FT
[6] Girona
3 - 0
Leganes [18]
-1/4 2 - 0
ITA3 03:00 FT
[C-7] Avellino
1 - 1
Bari [C-1]
+1/4 0 - 1
ARGB 03:00 FT
[A-3] Ate Brown
0 - 0
Barracas Central [B-1]
-1/4 0 - 0
BRAA 05:00 FT
[14] Atletico/PR
0 - 0
Palmeiras/SP [3]
-1 1/4 0 - 0
- 05:00 FT
[13] Sao Paulo/SP
3 - 1
Juventude/RS [16]
-3/4 2 - 0
ARGA 05:15 FT
[15] Aldosivi
3 - 2
Argentinos Jun. [17]
+1/2 2 - 2
BRAA 06:00 FT
[15] Cuiaba/MT
1 - 0
Fortaleza/CE [4]
-1/4 1 - 0
- 06:00 FT
[2] Flamengo/RJ
0 - 1
Santos/SP [10]
-1 0 - 0
- 06:00 FT
[12] Internacional/RS
1 - 2
Atletico/GO [9]
-1 1 - 2
BLVA 06:00 FT
[7] Jorge Wilstermann
3 - 0
Real Tomayapo [13]
-1 1/4 2 - 0
CHIB 06:00 FT
[3] Temuco
1 - 0
Dep. Copiapo [2]
0 - 0
BRAA 07:00 FT
[20] Chapecoense 1
0 - 1
SC Recife/PE [19]
+1/4 0 - 0
ARGB 07:10 FT
[B-2] Ferro Carril Oeste
1 - 1
Quilmes [A-2]
-1/2 0 - 0
ARGA 07:30 FT
[19] Newells Old Boys
0 - 0
Banfield [21]
+0 0 - 0
 
« 06 tháng 12 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo