x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NGB 12:00 FT
[6] SKA-Khabarovsk
0 - 1
Spartak Moscow B [5]
-3/4 0 - 1
NHATJFL 12:00 FT
[8] FC Osaka
1 - 2
Honda FC [2]
-1/4 0 - 0
NHATW 12:00 FT
[1] Iga Kunoichi Nữ
1 - 1
Nippatsu Yokohama Nữ [5]
-1 0 - 1
- 12:00 FT
[8] Orca Kamogawa Nữ
2 - 2
Ehime FC Nữ [6]
-1/4 2 - 0
NHAT3 13:00 FT
[1] Fukushima Utd
2 - 1
Gainare Tottori [15]
-1/2 1 - 0
NHATJFL 13:00 FT
[10] Veertien Mie
1 - 1
Nara Club [13]
+0 0 - 0
- 13:00 FT
[1] Iwaki FC
3 - 0
Maruyasu Okazaki [12]
2 - 0
- 13:00 FT
[4] TIAMO Hirakata
2 - 1
Kochi United SC [11]
-1 2 - 0
HQ3 13:00 FT
[11] Hwaseong FC
2 - 3
Mokpo City [4]
+0 0 - 2
AUSBPL 14:00 FT
[5] Toowong FC
3 - 2
Bayside Utd [2]
+0 1 - 0
AUSQSL 14:00 FT
  Logan Light.
2 - 3
Redlands Utd  
0 - 1
NHAT3 14:00 FT
[12] Azul Claro Numazu
2 - 1
Kataller Toyama [2]
+3/4 2 - 0
HQB 14:00 FT
[6] Gyeongnam
0 - 2
Jeonnam Dragons [4]
+0 0 - 0
GHCLB 15:00 FT
  Galatasaray
1 - 3
Farul Constanta  
1 - 0
AUSQSL 15:00 FT
  Brisbane Strikers
0 - 0
Peninsula Power  
0 - 0
NHAT3 15:00 FT
[3] Roas. Kumamoto
1 - 0
FC Imabari [13]
-1/2 1 - 0
TQB 15:30 FT
[B-5] Beijing Sport Univ (T)
3 - 0
Zibo Cuju [A-5]
-1 1/2 1 - 0
GHU18 16:00 FT
  Áo U18 (T)
0 - 4
Slovakia U18  
0 - 1
GHU19 16:00 FT
  Estonia U19
0 - 2
Georgia U19  
0 - 1
NHATA 16:00 FT
[10] Sanf Hiroshima 1
1 - 1
Vissel Kobe [4]
+0 0 - 0
NHATB 16:00 FT
[14] Tochigi SC
3 - 2
Renofa Yamaguchi [15]
1 - 1
- 16:00 FT
[13] Okayama
0 - 0
Ehime FC [22]
0 - 0
NHATLC 16:00 FT
[A-1] Kashima Antlers
0 - 2
Nagoya Grampus [A-8]
-1/2 0 - 1
- 16:00 FT
[A-7] Kawasaki Fro.
3 - 3
Urawa Red [C-1]
-3/4 1 - 1
- 16:00 FT
[A-6] Gamba Osaka
0 - 4
Cerezo Osaka [A-5]
+1/4 0 - 2
- 16:00 FT
[B-1] FC Tokyo (T) 1
2 - 0
Consa. Sapporo [A-2]
-1/4 1 - 0
NHAT3 16:00 FT
[8] Nagano Parceiro
0 - 1
Grulla Morioka [5]
-1/4 0 - 1
HQB 16:30 FT
[7] Ansan Greeners
1 - 2
Bucheon 1995 [10]
+0 0 - 2
NHATB 17:00 FT
[20] Omiya Ardija
2 - 1
Tokyo Verdy [11]
2 - 0
HQA 17:00 FT
[10] FC Seoul
3 - 4
Jeonbuk H.Motor [2]
+3/4 1 - 1
THAA 17:30 FT
[4] Port FC
3 - 3
Police Tero FC [15]
-1 1/4 2 - 3
POLB 17:40 FT
[7] LKS Lodz
0 - 3
Resovia [12]
-1 0 - 2
DUC4B 18:00 FT
[B-10] Hannover II
2 - 4
Rehden [B-3]
-1/4 0 - 2
DUC4DB 18:00 FT
[1] Berliner FC Dynamo
2 - 0
Ger.Halberstadt [7]
-1 1/2 1 - 0
TD3 18:00 FT
  Pitea IF
1 - 0
Haninge/Brand.  
-1/2 1 - 0
THAA 18:00 FT
[5] Chiangrai Utd
2 - 2
Samut Prakan City [2]
-3/4 0 - 0
- 18:00 FT
[3] Chonburi
1 - 1
BG Pathum United [6] 1
+3/4 0 - 1
TQB 18:35 FT
[B-1] Chengdu Better City (T)
5 - 0
Beijing BIT [C-6] 1
-3 3/4 2 - 0
- 18:35 FT
[B-2] Nantong Zhiyun (T)
0 - 1
Guizhou FC [C-3]
-1/2 0 - 0
GHQG 18:45 FT
  Nepal
1 - 2
Ấn Độ  
+1/2 0 - 0
GHCLB 19:00 FT
  SPAL 1907
6 - 2
Rimini  
2 - 1
GHU18 19:00 FT
  Séc U18
2 - 3
Đức U18  
2 - 1
DUC3 19:00 FT
[20] Havelse
0 - 1
B.Dortmund II [4]
+1 0 - 0
DUC4B 19:00 FT
[A-9] Altona 93
1 - 2
Teutonia Ottensen [A-2]
+1 1/4 0 - 1
- 19:00 FT
[A-5] St. Pauli II
3 - 1
Phonix Lubeck [A-6]
-1/4 1 - 1
ICEW 19:00 FT
[4] Stjarnan Nữ
3 - 3
Breidablik Nữ [2]
+1 1/2 2 - 2
MASL 19:15 FT
[9] Sabah FA
0 - 6
Selangor FA [5]
+3/4 0 - 3
HLB 19:30 FT
[7] MVV Maastricht
3 - 0
Telstar [18]
+0 3 - 0
WEU 20:00 FT
[E-4] Belarus (T)
2 - 3
Wales [E-3]
+1 2 - 1
WP 20:00 FT
[E-4] Rwanda
1 - 1
Kenya [E-2]
+0 1 - 1
GHQG 20:00 FT
  Thụy Điển
2 - 1
Uzbekistan  
-3/4 2 - 0
ITA3 20:00 FT
[B-7] Ancona 1
2 - 1
US Olbia [B-10] 2
0 - 0
DUC4B 20:00 FT
[B-5] VfV 06 Hildesheim
0 - 2
Oldenburg 1897 [B-1]
+0 0 - 1
- 20:00 FT
[A-4] Drochtersen/Assel
0 - 3
Holstein Kiel II [A-1]
-1/2 0 - 2
NGB 20:00 FT
[17] Tekstilshchik Ivanov
2 - 0
Veles Moscow [8]
+1/4 1 - 0
POLB 20:00 FT
[15] GKS Jastrzebie
0 - 1
Podbeskidzie [5]
+1/4 0 - 0
ICEB 20:00 FT
[11] Trottur Rey. 1
5 - 2
Vik. Olafsvik [12]
-1/2 1 - 2
FINB 20:00 FT
[7] PK-35
0 - 1
JIPPO [10]
-3/4 0 - 0
TDB 20:00 FT
[6] Norrby
0 - 0
Vasalunds [14]
-1 0 - 0
MASL 20:00 FT
[10] Pahang
1 - 2
Penang FA [2]
+1/4 0 - 0
GHU18 20:30 FT
  Pháp U18
2 - 2
T.B.Nha U18  
1 - 1
GHCLB 21:00 FT
  Konyaspor
0 - 3
Genclerbirligi  
0 - 1
- 21:00 FT
  CSKA Moscow
1 - 2
Lok. Moscow  
+0 0 - 1
TBNB 21:00 FT
[16] Burgos CF
3 - 0
Valladolid [15]
+1/4 3 - 0
- 21:00 FT
[9] Ibiza-Eivissa
1 - 1
Amorebieta [21]
-1/2 0 - 1
NGB 21:00 FT
[2] FK Orenburg
0 - 3
Rotor Volgograd [12]
-3/4 0 - 2
- 21:00 FT
[16] Olim. Dolgiye Prudy
1 - 1
Alania Vla [4]
+1 1 - 1
- 21:00 FT
[20] Metallurg Lipetsk
0 - 2
Yenisey [14]
+1/2 0 - 0
TD3 21:00 FT
  Dalkurd FF
2 - 0
Sandvikens  
+0 0 - 0
- 21:00 FT
  Oskarshamns AIK
4 - 1
Vanersborgs FK  
-1 1/2 1 - 0
- 21:00 FT
  Hammarby Talang
3 - 1
Lulea  
-3/4 2 - 0
ARGB 21:00 FT
[A-8] Atletico Atlanta
1 - 1
Gim.Mendoza [A-6]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[A-17] Nueva Chicago
0 - 2
Belgrano [A-5]
+1/2 0 - 2
- 21:00 FT
[A-16] CA Mitre Salta (T)
1 - 1
Estudiantes Rio Cuarto [A-14]
+0 0 - 1
GHQG 21:30 FT
  Palestine (T)
0 - 2
Bangladesh  
0 - 1
GHU19 21:30 FT
  Hungary U19 (T)
3 - 1
Azerbaijan U19  
3 - 0
- 21:30 FT
  Serbia U19
5 - 0
Montenegro U19  
3 - 0
HLB 21:45 FT
[4] ADO Den Haag
4 - 2
Eindhoven [11]
-1/2 1 - 1
GHU19 22:00 FT
  Bulgaria U19
1 - 0
Malta U19   1
0 - 0
NGB 22:00 FT
[15] Akron Togliatti
1 - 3
Neftekhimik Nizh [7]
+0 1 - 2
- 22:00 FT
[18] Volgar Astrakhan 1
0 - 2
Kuban [19]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[10] Kamaz
2 - 1
Tom Tomsk [13]
-1/4 2 - 0
- 22:00 FT
[3] Fakel
0 - 0
Krasnodar B [9]
-3/4 0 - 0
CHIB 22:00 FT
[5] Puerto Montt
2 - 2
Deportes Santa Cruz [2]
0 - 2
- 22:00 FT
[13] Iquique
4 - 2
Barnechea [16]
2 - 1
ITA3 22:30 FT
[C-7] Foggia
4 - 1
Potenza SC [C-15]
1 - 0
- 22:30 FT
[B-16] Carrarese
1 - 2
Pescara [B-2] 1
1 - 1
- 22:30 FT
[B-18] Teramo
0 - 0
Siena [B-3]
0 - 0
- 22:30 FT
[B-20] Pistoiese
1 - 1
Grosseto [B-17]
1 - 0
- 22:30 FT
[B-19] Viterbese Calcio
0 - 3
Imolese Calcio [B-13]
0 - 0
- 22:30 FT
[C-6] Virtus Francavilla
1 - 0
Vibonese [C-18]
1 - 0
- 22:30 FT
[B-15] Pesaro
2 - 2
Pontedera [B-14]
2 - 0
- 22:30 FT
[C-13] Turris Neapolis
1 - 2
SS Monopoli [B-1]
0 - 2
- 22:30 FT
[B-9] Montevarchi 1
3 - 1
Virtus Entella [B-11]
2 - 0
- 22:30 FT
[B-5] Gubbio 1
1 - 0
US Fermana [B-21]
1 - 0
- 22:30 FT
[C-1] Bari
4 - 0
Monterosi FC [C-19]
1 - 0
- 22:30 FT
[B-12] Luchese
1 - 2
Cesena [B-6]
1 - 0
FINA 22:30 FT
[9] IFK Mariehamn
0 - 1
KuPS [2]
+3/4 0 - 0
WEU 22:59 FT
[I-2] Albania 3
1 - 0
Hungary [I-4] 1
+0 0 - 0
- 22:59 FT
[C-4] Bulgaria 1 1
1 - 0
Lithuania [C-5] 3
-1 0 - 0
- 22:59 FT
[I-1] Anh 1
4 - 0
Andorra [I-5] 6
-4 1/4 1 - 0
- 22:59 FT
[J-5] Iceland 2
2 - 2
North Macedonia [J-4] 3
+0 0 - 1
WP 22:59 FT
[H-4] Togo
0 - 1
Namibia [H-2]
-1/4 0 - 0
GHCLB 22:59 FT
  Omonia Nicosia
0 - 1
Ethnikos Achnas  
0 - 1
GHQG 22:59 FT
  Estonia
0 - 1
Bắc Ireland  
+1/2 0 - 0
NGB 22:59 FT
[11] Baltika
1 - 1
Torpedo Moscow [1]
+1/2 0 - 1
POLB 22:59 FT
[8] Odra Opole 1
0 - 0
Widzew Lodz [2]
+1/4 0 - 0
COLA 22:59 FT
[15] Once Caldas
1 - 1
Atl. Bucaramanga [11]
+0 0 - 0
TBNB 23:15 FT
[5] Mirandes
4 - 2
Las Palmas [13]
+0 3 - 1
- 23:15 FT
[22] Alcorcon
1 - 2
Zaragoza [19]
+0 1 - 0
GHU18 23:30 FT
  B.D.Nha U18
6 - 3
Thụy Sỹ U18  
2 - 0
ARGA 23:30 FT
[B-9] Patronato Parana 2
0 - 0
Talleres Cordoba [B-1]
+1/4 0 - 0
- 23:30 FT
[A-5] Godoy Cruz
4 - 0
Gimnasia LP [B-10]
-1/4 0 - 0
MEXB 00:00 FT
[2] Atlante
2 - 0
Leones Negros UdeG [16]
-3/4 1 - 0
HLB 01:00 FT
[20] Dordrecht 90
0 - 1
VVV Venlo [10]
+1/4 0 - 1
COLA 01:00 FT
[12] Deportivo Pasto
2 - 0
Deportivo Cali [4]
+0 1 - 0
WEU 01:45 FT
[I-6] San Marino 4
1 - 7
Ba Lan [I-3]
+4 0 - 4
- 01:45 FT
[B-4] Kosovo 3
1 - 1
Hy Lạp [B-3] 2
+1/4 0 - 1
- 01:45 FT
[E-1] Bỉ 3
3 - 0
Séc [E-2] 1
-1 1/4 2 - 0
- 01:45 FT
[J-1] Đức
6 - 0
Armenia [J-2] 1
-2 3/4 4 - 0
- 01:45 FT
[J-3] Romania
2 - 0
Liechtenstein [J-6] 1
-3 2 - 0
- 01:45 FT
[B-1] T.B.Nha
4 - 0
Georgia [B-5] 2
-2 1/4 3 - 0
- 01:45 FT
[C-2] Thụy Sỹ 4
0 - 0
Italia [C-1] 1
+1/2 0 - 0
WP 02:00 FT
[F-3] Gabon
1 - 1
Ai Cập [F-2]
+3/4 0 - 0
COLA 03:00 FT
[9] Inde.Medellin
0 - 0
Santa Fe [2]
+0 0 - 0
USW 03:00 FT
[3] Orlando Pride Nữ
1 - 1
Houston Dash Nữ [7]
-1/4 0 - 1
USB 03:30 FT
[D-4] Tacoma Defiance 1
1 - 3
Phoenix FC [D-1]
+3/4 1 - 2
WNM 04:00 FT
[4] Ecuador 1 1
0 - 0
Chile [8] 3
-3/4 0 - 0
BRAA 04:15 FT
[10] Atletico/PR
0 - 0
SC Recife/PE [19]
-3/4 0 - 0
WBM 05:00 FT
[8] Jamaica
0 - 3
Panama [4]
-1/2 0 - 2
WNM 05:00 FT
[6] Paraguay 4
1 - 1
Colombia [5] 4
+1/4 1 - 0
- 05:00 FT
[3] Uruguay
4 - 2
Bolivia [9] 2
-2 2 - 0
ARGA 05:00 FT
[A-4] Racing Club
0 - 0
Banfield [A-12]
-1/4 0 - 0
USB 05:00 FT
[D-2] San Diego Loyal
4 - 2
LA Galaxy II [D-6]
-1/2 2 - 0
VENA 05:15 FT
[C-2] Monagas
1 - 1
Atl.Venezuela [C-3]
-1/4 1 - 0
WBM 06:00 FT
[6] El Salvador
0 - 0
Honduras [7]
+0 0 - 0
- 06:00 FT
[5] Costa Rica
0 - 1
Mexico [2]
+3/4 0 - 1
- 07:10 FT
[1] Mỹ
1 - 1
Canada [3]
-3/4 0 - 0
ARGA 07:15 FT
[A-1] River Plate
1 - 1
Independiente [B-3]
-1/4 0 - 1
WNM 08:00 FT
[7] Peru
1 - 0
Venezuela [10]
-3/4 1 - 0
COLA 08:10 FT
[19] Alianza Petrolera
1 - 3
Atl. Nacional [1]
+0 0 - 1
USB 09:00 FT
[D-8] Las Vegas Lights
1 - 3
Sacramento [D-5]
+1/2 1 - 0
AUSVPL 12:00 Hoãn
[14] St Albans Saints
-
Dandenong City [13]
-
- 12:00 Hoãn
[11] Eastern Lions
-
South Melbourne [9]
-
- 14:00 Hoãn
[6] Heidelberg Utd
-
Oakleigh Cannons [2]
-
TDU21 19:00 Hoãn
[AS-2] Djurgardens U21
-
GIF Sundsvall U21 [AS-5]
-
- 20:00 Hoãn
[AN-3] Hacken U21
-
Orgryte IS U21 [AN-6]
-
TDB 21:00 Hoãn
[11] GAIS
-
Eskilstuna City [10]
-
TD3 22:00 Hoãn
  Hammarby Talang
-
Gefle IF  
-
TAJA 22:00 Hoãn
  Istiklol Dushanbe
-
Ravshan Kulob  
-
GHU19 22:59 Hoãn
  Bỉ U19 (T)
-
Séc U19  
-
WNM 02:00 Hoãn
[1] Brazil
-
Argentina [2]
-
BRAA 02:00 Hoãn
[12] Ceara/CE
-
Palmeiras/SP [2]
-
- 04:15 Hoãn
[3] Flamengo/RJ
-
Atletico/GO [11]
-
- 06:30 Hoãn
[1] Atl. Mineiro/MG
-
Gremio/RS [17]
-
 
« 05 tháng 09 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo