x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATJFL 11:00 FT
[6] Reinmeer Aomori
3 - 2
Matsue City [9]
0 - 2
NHATW 11:00 FT
[10] Sperenza Osaka Nữ
1 - 2
Setagaya Sfida Nữ [3]
1 - 2
HQB 11:30 FT
[8] Busan I'Park
1 - 1
Daejeon Hana Citizen [3]
+1/4 0 - 0
NHATW 12:00 FT
[2] Nippon SS Univ Nữ
1 - 0
AS Harima Albion Nữ [7]
-1/2 1 - 0
- 12:00 FT
[11] Angeviolet Hiroshima Nữ
3 - 3
Yamato Sylphid Nữ [12]
-1/4 0 - 2
HQ3 12:00 FT
[14] Yangju FC
1 - 1
Changwon City [10]
+3/4 1 - 0
AUSSL 12:30 FT
[4] Metro Stars
2 - 3
Adelaide Utd U21 [9]
-1 0 - 2
- 12:30 FT
[10] Cumberland Utd
2 - 2
Adelaide City [2]
+1 1 - 0
- 12:30 FT
[1] Adelaide Comets
4 - 0
Sturt Lions [5]
-3/4 2 - 0
- 12:30 FT
[6] SA Panthers
3 - 2
Ade. Blue Eagles [12]
-1/2 1 - 2
NHAT3 13:00 FT
[11] Yokohama SCC
0 - 3
FC Gifu [6]
+1/4 0 - 0
NHATJFL 13:00 FT
[15] Honda Lock
2 - 1
Sony Sendai [3]
1 - 0
- 13:00 FT
[7] Suzuka Point Getters
2 - 2
MIO Biwako [14]
-3/4 1 - 2
AUSBPL 14:00 FT
[4] St George Willawong
4 - 0
Brisbane Knights [11]
-2 1/4 1 - 0
AUSFWP 14:00 FT
[8] Bayswater City 1
0 - 4
Sorrento [3]
+0 0 - 3
- 14:00 FT
[2] Floreat Athena
5 - 1
Rockingham City [12]
-2 1/4 1 - 0
- 14:00 FT
[1] Perth SC
0 - 0
Balcatta [11]
-1 1/2 0 - 0
- 14:00 FT
[4] Perth Glory U21
5 - 1
Inglewood Utd [5]
-1/2 4 - 0
- 14:00 FT
[9] Cockburn City 1
2 - 0
ECU Joondalup [6]
+0 1 - 0
- 14:00 FT
[10] Gwelup Croatia
1 - 1
Armadale SC [7]
-1/2 0 - 0
HQB 14:00 FT
[5] Chungnam Asan
0 - 2
Anyang [2]
+1/4 0 - 1
TQB 14:30 FT
[C-2] Heil. Lava Spring (T)
1 - 1
Sichuan Jiuniu [A-4]
-1/4 0 - 1
GHCLB 15:00 FT
  Steaua Bucuresti
1 - 2
Voluntari  
AUSBPL 15:00 FT
[10] Western Spirit
0 - 4
Albany Creek [1]
+2 3/4 0 - 1
NHAT3 15:00 FT
[10] Fujieda MYFC
5 - 0
Kamatamare San. [14]
-3/4 2 - 0
AUSQSL 15:30 FT
  Gold Coast Knights
3 - 1
Moreton Bay Utd  
-3/4 1 - 1
AUSSL 15:30 FT
[7] Adelaide Olympic
2 - 0
Adelaide Raiders [11]
-1/4 2 - 0
MAPL 15:45 FT
[7] Kuching FA 1
0 - 0
PDRM FA [6]
0 - 0
GHCLB 16:00 FT
  Domzale
0 - 2
Aluminij  
0 - 2
CZEU19 16:00 FT
  Brno U19
1 - 2
MFk Karvina U19  
0 - 1
- 16:00 FT
  Vik. Plzen U19
1 - 2
C. Budejovice U19  
1 - 1
- 16:00 FT
  Meteor Praha U19
0 - 4
Hradec Kralove U19  
0 - 2
AUSBPL 16:00 FT
[12] The Gap
1 - 0
The Lakes [3]
+1 1/4 0 - 0
- 16:00 FT
[9] UQ FC
2 - 2
Acacia Ridge [7]
-1/2 1 - 1
AUSQSL 16:00 FT
  Queensland Lion
6 - 0
Eastern Suburbs  
-1 1/2 3 - 0
NHATB 16:00 FT
[18] Sagamihara
1 - 0
JEF United Chiba [10]
+1/2 0 - 0
- 16:00 FT
[3] Alb. Niigata (JPN)
0 - 0
Giravanz Kita. [17]
-1 0 - 0
- 16:00 FT
[4] Ventforet Kofu
3 - 0
Kyoto Sanga [1]
+1/4 1 - 0
- 16:00 FT
[12] Blaublitz Akita
1 - 0
Thespa Kusatsu [16]
-1/4 0 - 0
- 16:00 FT
[21] Matsumoto Yama.
0 - 4
Jubilo Iwata [2]
+3/4 0 - 1
NHATJFL 16:00 FT
[16] Tokyo Musashino
1 - 0
Verspah Oita [5]
+1 1 - 0
NHATW 16:00 FT
[4] Cerezo Osaka Nữ
5 - 1
NGU Loverledge Nữ [9]
-1 2 - 0
AUSQSL 16:30 FT
  Magpies Crusaders
2 - 5
Sunshine Coast  
2 - 1
HQB 16:30 FT
[1] Gimcheon Sangmu
3 - 1
Seoul E-Land [9]
-1/4 1 - 0
GHCLB 17:00 FT
  Wisla Plock
0 - 1
Stomil Olsztyn  
0 - 1
GHU19 17:00 FT
  Áo U19 (T)
2 - 3
Wales U19  
1 - 2
NHATB 17:00 FT
[8] Montedio Yama.
0 - 1
Mito Hollyhock [9]
-1/2 0 - 1
- 17:00 FT
[19] Zweigen Kan.
0 - 4
Machida Zelvia [5]
+1/4 0 - 3
- 17:00 FT
[6] V-Varen Nagasaki
3 - 1
Ryukyu [7]
-1/2 2 - 0
NHAT3 17:00 FT
[9] Vanraure Hachinohe
0 - 1
Tegevajaro Miyazaki [4]
+1/4 0 - 1
HQA 17:00 FT
[11] Seongnam Ilhwa Ch.
0 - 0
Daegu [3]
+1/4 0 - 0
HQ3 17:00 FT
[8] Paju Citizen
2 - 1
Gyeongju KHNP [5]
+0 1 - 0
- 17:00 FT
[12] Cheongju FC
1 - 3
Busan Transp. [3]
+0 0 - 1
- 17:00 FT
[6] Ulsan Citizen
0 - 0
Gimhae City [7]
+0 0 - 0
GHCLB 17:30 FT
  Zaglebie Lubin
1 - 2
Lech Poznan  
1 - 0
POLB 17:40 FT
[17] Zaglebie Sosno
0 - 0
Skra Czestochowa [11]
-1/2 0 - 0
TDB 18:00 FT
[16] Falkenbergs
3 - 3
Akropolis IF [15]
-3/4 3 - 0
TD3 18:00 FT
  Qviding
4 - 2
Assyriska IK JKP  
-1 4 - 0
- 18:00 FT
  Skovde
1 - 1
Ljungskile SK  
-1/4 0 - 0
- 18:00 FT
  Lindome GIF
2 - 0
Torns IF  
-1/2 0 - 0
- 18:00 FT
  Tvaakers IF
2 - 0
Utsiktens BK  
+1/4 0 - 0
- 18:00 FT
  Orebro Syrianska
0 - 0
Brommapojkarna  
+2 0 - 0
- 18:00 FT
  Karlstad BK
4 - 0
Umea  
-1/4 2 - 0
THAA 18:00 FT
[16] Chiangmai
1 - 2
Bangkok Utd [8]
1 - 0
- 18:00 FT
[14] Prachuap FC
2 - 2
Muang Thong Utd [13]
+1/2 1 - 0
GHU17 18:30 FT
  Đan Mạch U17 (T)
0 - 0
Na Uy U17   1
0 - 0
DUC4B 18:30 FT
[A-3] Weiche Flensburg
2 - 1
Ein. Norderstedt [A-8]
-1 1/4 2 - 0
TQB 18:35 FT
[A-6] Xinjiang Tianshan
0 - 1
Wuhan Three T. [C-1]
+3 0 - 1
- 18:35 FT
[B-6] Jiangxi Liansheng (T)
0 - 1
Suzhou Dongwu [C-4]
-1/2 0 - 1
- 18:35 FT
[B-3] Kunshan FC (T)
1 - 1
Shaanxi Changan [A-3]
+0 0 - 0
GHCLB 19:00 FT
  Erzgebirge Aue
6 - 0
Hallescher  
2 - 0
DUC3 19:00 FT
[13] Munchen 1860
1 - 1
Meppen [15]
-1 1 - 1
- 19:00 FT
[11] Verl
3 - 3
Viktoria Berlin [2]
+0 1 - 0
- 19:00 FT
[5] Waldhof Man.
3 - 0
Turkgucu-Ataspor [10]
-1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[12] Duisburg
2 - 0
Wurzburger [18]
-1/4 2 - 0
DUC4BA 19:00 FT
[2] SpVgg Bayreuth
1 - 2
FC Pipinsried [10]
-1 1/2 0 - 1
- 19:00 FT
[6] TSV Aubstadt
1 - 1
Augsburg II [9]
-1/4 0 - 1
- 19:00 FT
[4] Wacker Burghausen
3 - 2
Nurnberg II [15]
-1 0 - 1
DUC4N 19:00 FT
[8] Hoffenheim II 2
1 - 2
Elversberg [7]
+1 0 - 1
- 19:00 FT
[15] Koblenz
1 - 1
Offenbach [4]
+1 1/4 1 - 1
- 19:00 FT
[9] Pirmasens
1 - 2
TSV Steinbach [5]
+3/4 1 - 0
- 19:00 FT
[14] TSG Balingen
3 - 2
Aalen [17]
+1/4 2 - 0
- 19:00 FT
[12] Hessen Kassel
3 - 0
Homburg [10]
+1/2 1 - 0
- 19:00 FT
[2] Bahlinger
2 - 0
Giessen [18]
-3/4 0 - 0
DUC4T 19:00 FT
  Schalke 04 II
2 - 0
Wegberg-Beeck  
-3/4 1 - 0
- 19:00 FT
  Fortuna Koln
1 - 0
SV Straelen  
-1 0 - 0
- 19:00 FT
  Preussen Munster
0 - 0
Rodinghausen  
-1 3/4 0 - 0
- 19:00 FT
  Bonner SC
1 - 2
Wuppertaler  
+1 1/4 0 - 1
- 19:00 FT
  Uerdingen
0 - 0
A.Aachen  
0 - 0
- 19:00 FT
  Homberg
1 - 2
RW Ahlen  
+1/4 1 - 1
- 19:00 FT
  Lippstadt
2 - 1
Sportfreunde Lotte  
-1/4 1 - 0
- 19:00 FT
  Oberhausen
3 - 2
M.gladbach II  
-3/4 0 - 1
THAA 19:00 FT
[12] Khonkaen Utd
0 - 2
Ratchaburi [7]
0 - 2
- 19:00 FT
[1] Buriram Utd
0 - 0
Suphanburi [9]
-1 1/2 0 - 0
GHU18 19:30 FT
  Đan Mạch U18 (T)
0 - 0
Na Uy U17   1
0 - 0
CZEU19 19:30 FT
  Pribram U19
5 - 0
Zlin U19  
1 - 0
WEU 20:00 FT
[D-3] Phần Lan 1
1 - 0
Kazakhstan [D-5] 3
-1 1/4 0 - 0
GHCLB 20:00 FT
  Alessandria
3 - 2
Genoa  
+1 3 - 1
GHU19 20:00 FT
  Na Uy U18
1 - 6
Đan Mạch U19  
0 - 4
DUC4B 20:00 FT
[B-9] SSV Jeddeloh
0 - 0
Atlas Delmenhorst [B-4]
+1/4 0 - 0
TDB 20:00 FT
[13] Brage
1 - 0
Landskrona [5]
-1/4 0 - 0
TD3 20:00 FT
  Atvidabergs
4 - 0
IFK Malmo  
-1/4 3 - 0
MASL 20:00 FT
[3] Terengganu
0 - 1
Darul Takzim [1]
+3/4 0 - 1
- 20:00 FT
[6] Kuala Lumpur FA
2 - 1
Kedah FA [4]
+1/2 2 - 1
- 20:00 FT
[8] Petaling Jaya City
1 - 0
UiTM FC [12]
1 - 0
DUC4N 20:15 FT
[19] TSV Schott Mainz
1 - 2
Sonnenhof [6]
+3/4 0 - 1
ANHL1 21:00 FT
[10] Accrington
1 - 0
Shrewsbury [22]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[7] Wimbledon
3 - 1
Oxford Utd [14]
+0 0 - 1
- 21:00 FT
[9] Cheltenham
1 - 1
Milton Keynes Dons [2]
-1/4 1 - 0
ANHL2 21:00 FT
[11] Tranmere Rovers
1 - 0
Hartlepool [6]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[22] Bristol Rovers
1 - 0
Crawley Town [14]
-3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[13] Carlisle
2 - 1
Salford City [17]
+0 1 - 1
- 21:00 FT
[12] Newport
2 - 2
Leyton Orient [2]
+0 1 - 1
- 21:00 FT
[5] Exeter City
0 - 0
Forest Green [1]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[9] Bradford City
1 - 1
Walsall [19]
-3/4 1 - 1
- 21:00 FT
[20] Mansfield 2
1 - 3
Harrogate Town [3]
-1/2 1 - 2
- 21:00 FT
[4] Northampton
2 - 0
Scunthorpe Utd [23]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[24] Oldham
0 - 3
Barrow [15]
+0 0 - 1
- 21:00 FT
[7] Port Vale
2 - 3
Rochdale [8]
-1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[21] Stevenage
1 - 1
Swindon [10]
-1/4 0 - 0
TBNB 21:00 FT
[6] Eibar
1 - 1
Leganes [20]
-1/4 1 - 1
NIRA 21:00 FT
[1] Cliftonville
1 - 0
Glentoran [2]
+1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[12] Portadown FC
2 - 3
Larne [3]
+1 1/4 0 - 2
- 21:00 FT
[10] Warrenpoint Town
1 - 6
Glenavon [7]
+1/2 1 - 4
- 21:00 FT
[4] Carrick Rangers 1
0 - 3
Coleraine [8]
+3/4 0 - 1
ICEB 21:00 FT
[4] Kordrengir (T)
1 - 4
Fjolnir [3]
-1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[7] UMF Grindavik
0 - 2
Fram Rey. [1]
+3/4 0 - 1
ICEW 21:00 FT
[5] UMF Selfoss Nữ
1 - 3
UMF Tindastoll Nữ [9]
0 - 1
- 21:00 FT
[3] Trottur Rey. Nữ
3 - 2
Vestmannaeyjar Nữ [7]
2 - 0
- 21:00 FT
[10] Fylkir Nữ
1 - 2
Thor Akureyri Nữ [6]
1 - 2
- 21:00 FT
[8] Keflavik IF Nữ
1 - 1
Valur Nữ [1]
1 - 1
TD3 21:00 FT
  Sylvia
8 - 0
Hudiksvalls FF  
-2 1/4 5 - 0
- 21:00 FT
  Lunds BK
2 - 1
Trollhattan  
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
  Osterlen FF
4 - 0
Linkoping City  
4 - 0
BRB 21:00 FT
[10] Operario/PR
0 - 1
Vitoria/BA [17]
-1/4 0 - 1
GHU18 21:30 FT
  Thụy Điển U17
0 - 0
Bỉ U18  
0 - 0
GHU19 21:30 FT
  Slovenia U19
2 - 0
Nga U19  
1 - 0
HLB 21:30 FT
[15] Almere City
3 - 0
TOP Oss [12]
-1 0 - 0
GHCLB 22:00 FT
  Sassuolo
0 - 2
Cremonese  
-1/4 0 - 2
- 22:00 FT
  Istanbul BB
3 - 1
Fatih Karagumruk  
2 - 0
- 22:00 FT
  Brescia
4 - 0
Venezia  
-1/4 2 - 0
GHU19 22:00 FT
  Pháp U19 (T) 1
1 - 1
Slovakia U19   1
-2 0 - 0
- 22:00 FT
  Croatia U19
1 - 1
T.N.Kỳ U19   1
-1/2 0 - 1
DUC4BA 22:00 FT
[5] Buchbach
1 - 3
VfB Eichstatt [12]
-1/2 1 - 1
ICEB 22:00 FT
[6] Vestri
2 - 0
Thor Akureyri [9]
-1/2 1 - 0
TD3 22:00 FT
  Sollentuna FK 1
4 - 3
Taby IS  
-1/4 2 - 0
ITA3 22:30 FT
[A-20] US Seregno
1 - 3
Feralpisalo [A-9] 1
+0 0 - 3
- 22:30 FT
[A-4] Lecco
4 - 1
Legnano [A-17] 1
-1/4 3 - 0
- 22:30 FT
[A-6] AC Trento
3 - 0
Aurora Pro Patria [A-11]
+0 2 - 0
- 22:30 FT
[A-8] Fiorenzuola
2 - 2
AC Renate [A-7]
+0 1 - 1
- 22:30 FT
[A-18] Pro Sesto
1 - 2
Pro Vercelli [A-2]
+0 0 - 2
- 22:30 FT
[A-3] Padova
2 - 1
Pergolettese [A-15]
-1 1/4 0 - 0
- 22:30 FT
[A-1] Albinoleffe
1 - 0
Alto Adige [A-5]
1 - 0
- 22:30 FT
[C-8] Messina
1 - 1
Palermo [C-10]
1 - 0
- 22:30 FT
[A-13] Mantova
1 - 1
Giana Erminio [A-10]
-1/4 0 - 0
WEU 22:59 FT
[A-4] Ireland 2
1 - 1
Azerbaijan [A-5] 1
-1 0 - 1
- 22:59 FT
[H-6] Síp 2
0 - 2
Nga [H-2] 3
+1 1/4 0 - 1
- 22:59 FT
[G-5] Latvia 2
0 - 2
Na Uy [G-2]
+1 1/2 0 - 1
- 22:59 FT
[A-2] Serbia 1
4 - 1
Luxembourg [A-3] 1 3
-1 3/4 2 - 0
- 22:59 FT
[H-4] Slovenia 1
1 - 0
Malta [H-5] 4
-1 1/2 1 - 0
GHQG 22:59 FT
  Haiti (T)
2 - 0
Jordan  
+1 1/2 2 - 0
GHU18 22:59 FT
  Phần Lan U18
3 - 0
Thụy Điển U18   1
1 - 0
DUC3 22:59 FT
[1] Magdeburg
1 - 0
Kaiserslautern [16]
-1/2 1 - 0
DUC4B 22:59 FT
[B-8] Hannoverscher SC
1 - 0
Oberneuland [B-6]
+0 1 - 0
TBNB 23:15 FT
[8] Cartagena
1 - 0
Real Sociedad B [17]
-1/4 0 - 0
- 23:15 FT
[4] Tenerife
2 - 0
SD Ponferradina [1]
-3/4 0 - 0
GHCLB 23:30 FT
  Panathinaikos
3 - 2
Lamia FC  
1 - 1
ARGA 23:30 FT
[B-8] Atletico Tucuman
0 - 0
Arsenal Sarandi [A-13]
-3/4 0 - 0
GHQG 23:45 FT
  Qatar (T) 2
1 - 3
B.D.Nha  
+1 1/4 0 - 2
ARGB 01:00 FT
[B-14] Instituto (T)
1 - 2
Tristan Suarez [B-10]
-1/4 1 - 1
- 01:00 FT
[A-15] Estudiantes BsAs
0 - 0
Temperley [A-11]
-1/2 0 - 0
- 01:00 FT
[B-18] Villa Dalmine 1
3 - 3
San Telmo [B-13]
+0 0 - 3
- 01:00 FT
[A-13] Chacarita Jrs
0 - 0
Deportivo Riestra [A-10]
-1/2 0 - 0
- 01:00 FT
[B-7] Gimnasia Jujuy
1 - 0
All Boys [B-11]
-1/4 0 - 0
ITA3 01:30 FT
[C-11] Latina
2 - 0
Paganese [C-3]
-1/4 1 - 0
- 01:30 FT
[C-9] Campobasso 1
0 - 1
Taranto [C-2]
0 - 0
- 01:30 FT
[C-5] Juve Stabia
0 - 0
Avellino [C-14] 1
+0 0 - 0
- 01:30 FT
[C-12] AZ Picerno
0 - 0
Catanzaro [C-4]
+1/2 0 - 0
- 01:30 FT
[C-16] Catania
2 - 0
Fidelis Andria [C-17]
-1/4 2 - 0
ARGB 01:30 FT
[B-15] Guillermo
1 - 0
Almagro [B-6]
+1/4 1 - 0
- 01:30 FT
[B-8] Ind.Rivadavia
2 - 0
Deportivo Moron [B-9]
-1/4 1 - 0
- 01:30 FT
[A-9] Alvarado MDP
1 - 0
Deportivo Maipu [A-12]
-1/4 1 - 0
WEU 01:45 FT
[G-6] Gibraltar 2
0 - 3
T.N.Kỳ [G-3] 1
+3 1/2 0 - 0
- 01:45 FT
[F-5] Đảo Faroe 1 3
0 - 1
Đan Mạch [F-1] 2
+2 1/2 0 - 0
- 01:45 FT
[F-3] Israel 3
5 - 2
Áo [F-4] 2
+1/4 3 - 1
- 01:45 FT
[G-1] Hà Lan 1
4 - 0
Montenegro [G-4] 4
-2 1/4 1 - 0
- 01:45 FT
[F-2] Scotland
1 - 0
Moldova [F-6] 1
-2 1 - 0
- 01:45 FT
[H-3] Slovakia 2
0 - 1
Croatia [H-1] 1
+1/4 0 - 0
- 01:45 FT
[D-2] Ukraina 2
1 - 1
Pháp [D-1] 1
+3/4 1 - 0
GHQG 01:45 FT
  Bosnia & Herz
1 - 0
Kuwait  
-1 1/4 0 - 0
ARGA 01:45 FT
[A-3] Colon 1
1 - 1
Newells Old Boys [B-7]
-1/4 0 - 1
- 01:45 FT
[B-2] Lanus
1 - 1
Sarmiento Junin [B-12]
-1/2 0 - 0
TBNB 02:00 FT
[12] Fuenlabrada
1 - 1
Lugo [18]
-1/2 1 - 1
- 02:00 FT
[3] Almeria 1
2 - 0
Malaga [10]
-1/2 0 - 0
COLB 02:00 FT
[4] Leones FC
3 - 0
Union Magdalena [2]
-1/4 3 - 0
ARGB 02:15 FT
[B-2] Brown de Adrogue
2 - 0
Ramon Santamarina [B-17]
-3/4 1 - 0
COLB 03:00 FT
[12] Llaneros FC
1 - 1
Cortulua [5]
+0 1 - 0
ARGB 03:10 FT
[A-1] Ate Brown
0 - 0
San Martin Tucuman [A-3]
+0 0 - 0
BRB 03:15 FT
[8] Nautico/PE 1
1 - 1
Guarani/SP [5]
-1/4 1 - 0
CHIC 03:30 FT
[28] Colo Colo (T)
2 - 0
Everton CD [4]
0 - 0
ARGA 04:00 FT
[A-10] CA Platense
1 - 1
San Lorenzo [A-8]
+0 0 - 0
USB 04:00 FT
[B-8] Sporting Kansas II
3 - 0
OKC Energy [B-4]
-1/4 1 - 0
VENA 04:15 FT
[C-7] LALA FC 1
1 - 3
Metropolitano [C-4]
+1/2 1 - 0
COLB 05:00 FT
[15] Barranquilla
0 - 0
Fortaleza [7]
+0 0 - 0
VENA 05:15 FT
[A-2] Gran Valencia
0 - 5
Dep.Lara [A-4]
0 - 3
BRB 05:30 FT
[11] Remo/PA
0 - 1
Botafogo/RJ [3]
+1/4 0 - 0
USB 06:00 FT
[A-7] New York RB II
2 - 0
Hartford Athletic [A-6]
-1/4 1 - 0
- 06:00 FT
[B-6] Indy Eleven
0 - 1
Atlanta United II [B-5]
-1/2 0 - 1
- 06:00 FT
[A-4] Ch.Independence
2 - 2
Miami Fusion [A-3]
-1/4 2 - 0
COLA 06:05 FT
[6] La Equidad
1 - 0
Jag de Cordoba [10]
-3/4 1 - 0
USAA 06:08 FT
[Tay-9] Vancouver WC
2 - 1
Austin FC [Tay-13]
-1/4 0 - 1
ARGA 06:15 FT
[A-6] Rosario Central
1 - 2
Boca Juniors [B-4]
+1/4 1 - 1
USAA 06:37 FT
[Dong-4] Orlando City
3 - 2
Columbus Crew [Dong-10]
-3/4 2 - 0
USW 06:37 FT
[9] Racing Louisville Nữ
1 - 1
Seattle Reign Nữ [2]
+3/4 1 - 0
BRAA 07:00 FT
[9] Cuiaba/MT
2 - 1
Santos/SP [14]
+0 1 - 0
- 07:00 FT
[16] Bahia/BA
4 - 2
Fortaleza/CE [5]
+0 1 - 0
USB 07:05 FT
[B-7] Memphis 901
3 - 2
Birmingham Legion [B-2]
+1/4 1 - 1
USAA 07:07 FT
[Tay-6] Real Salt Lake
3 - 2
Dallas [Tay-11]
-1/2 1 - 1
- 07:07 FT
[Dong-13] Cincinnati
0 - 1
Inter Miami [Dong-9]
+0 0 - 0
VENA 07:30 FT
[B-1] Estu.Merida
0 - 0
Zamora Barinas [B-4]
-1/4 0 - 0
USB 07:35 FT
[C-3] SA Scorpions
1 - 1
Pittsburgh R. [A-2]
-1/4 0 - 0
- 07:35 FT
[C-6] Rio Grande Valley
1 - 1
Loudoun United [A-8]
-3/4 1 - 1
- 09:45 FT
[C-5] New Mexico United
3 - 2
Colorado Springs [C-2]
-1/4 2 - 1
USAA 10:07 FT
[Tay-10] San Jose EQ
0 - 1
Colorado Rapids [Tay-3]
-1/4 0 - 0
AUSVPL 12:00 Hoãn
[1] Avondale Heights
-
Altona City [12]
-
- 14:30 Hoãn
[4] Hume City
-
Green Gully SC [10]
-
CZEU19 16:00 Hoãn
  Slavia Praha U19
-
Opava U19  
-
AUSVPL 16:00 Hoãn
[5] Dandenong Th.
-
Melb. Knights [8]
-
DUC4B 19:00 Hoãn
[B-2] Wer.Bremen II
-
Hansa Luneburg [B-7]
-
DUC4BA 19:00 Hoãn
[18] Greuther Furth II
-
Heimstetten [14]
-
- 19:00 Hoãn
[3] Schweinfurt
-
Bayern Munich II [1]
-
DUC4T 19:00 Hoãn
  Fort.Dusseldorf II
-
Essen  
-
- 19:00 Hoãn
  Wiedenbruck
-
FC Koln II  
-
DUC4B 20:00 Hoãn
[A-7] Lubeck
-
Hamburger II [A-10]
-
ANHL2 21:00 Hoãn
[16] Colchester Utd
-
Sutton Utd [18]
-
- 21:00 Hoãn
[20] Mansfield
-
Hartlepool [6]
-
ANHL1 22:00 Hoãn
[16] Fleetwood Town
-
Wigan [1]
-
- 22:00 Hoãn
[4] Wycombe
-
Ipswich [19]
-
- 22:00 Hoãn
[24] Doncaster Rovers
-
Cambridge Utd [13]
-
- 22:00 Hoãn
[12] Sheffield Wed.
-
Sunderland [5]
-
NIRA 22:00 Hoãn
[5] Linfield
-
Ballymena Utd [11]
-
- 22:00 Hoãn
[9] Dungannon Swi.
-
Crusaders Belfast [6]
-
GHCLB 22:59 Hoãn
  Aris Limassol
-
AEL Limassol  
-
BRAA 05:00 Hoãn
[13] Sao Paulo/SP
-
America/MG [18]
-
USW 09:30 Hoãn
[1] Portland Tho. Nữ
-
Wash. Spirit Nữ [6]
-
 
« 04 tháng 09 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo