x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATA 13:00 FT
[1] Kawasaki Fro.
3 - 2
Nagoya Grampus [2]
1 - 0
TQB 15:00 FT
[A-1] Meizhou Hakka
0 - 1
Zhejiang Greentown [A-2]
+1/4
UKRU21 16:00 FT
[1] Dinamo Kiev U21
2 - 1
Mariupol Youth [8]
2 - 1
- 16:00 FT
[5] Vorskla U21
3 - 1
Desna U21 [13]
-1 1/2 0 - 1
- 16:00 FT
[6] Dnipro-1 U21
4 - 2
Zorya U21 [9]
-3/4 1 - 1
AUSQSL 16:30 FT
  Sunshine Coast 1
3 - 1
Moreton Bay Utd  
+1/2 3 - 1
UKRU21 17:00 FT
[4] Oleksandria U21
4 - 1
Kolos Kovalivka U21 [7]
+0 2 - 0
TQA 17:00 FT
[B-2] Changchun Yatai (T)
0 - 0
Wuhan Zall [B-8]
+0 0 - 0
TQB 17:00 FT
[A-4] Sichuan Jiuniu (T)
0 - 0
Zibo Cuju [A-5]
-1
ITB 19:00 FT
[3] Monza
1 - 0
Lecce [4]
-1/4 1 - 0
- 19:00 FT
[15] Pordenone
1 - 2
Salernitana [2]
+0 0 - 1
- 19:00 FT
[9] SPAL 1907
0 - 1
Frosinone [11]
+0 0 - 0
- 19:00 FT
[13] Pisa 1
2 - 2
Venezia [5]
+0 2 - 0
- 19:00 FT
[7] Chievo
1 - 1
Cremonese [12]
-1/4 1 - 0
- 19:00 FT
[6] Cittadella
1 - 0
Virtus Entella [20]
-1 1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[1] Empoli
4 - 0
Cosenza [17]
-1 1/2 2 - 0
- 19:00 FT
[14] Vicenza
0 - 3
Brescia [8]
-1/4 0 - 2
- 19:00 FT
[10] Reggina
2 - 2
Ascoli [16]
-1/4 1 - 1
DUC4N 19:00 FT
[2] Freiburg II
3 - 1
Stuttgart II [9]
-1 2 - 0
MDVC 19:00 FT
  Dinamo-Auto
1 - 1
Sfintul Gheorghe  
0 - 0
TQA 19:00 FT
[B-5] Beijing Guoan (T)
2 - 0
Dalian Yifang [B-7]
-1 1/2 0 - 0
UZBA 19:00 FT
[10] Qyzylqum
1 - 1
Navbahor [9]
+0 1 - 1
ITB 20:00 FT
[19] Pescara
1 - 0
Reggiana [18]
1 - 0
SLOA 20:00 FT
[5] NK Bravo
2 - 0
CM Celje [7]
-1/4 0 - 0
SVKC 20:30 FT
  MSK Zilina
4 - 1
FC Kosice  
-1 1/4 3 - 1
AZEA 21:00 FT
[2] Karabakh Agdam
1 - 1
Zire IK [4]
-1 3/4 1 - 1
MDVC 21:00 FT
  Sheriff Tiraspol
3 - 1
Petrocub  
0 - 0
MASL 21:00 FT
[2] Terengganu
3 - 0
UiTM FC [12]
2 - 0
- 21:00 FT
[3] Kedah FA
0 - 1
Darul Takzim [1]
+3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[6] Kuala Lumpur FA
3 - 1
Penang FA [4]
+0 1 - 0
UZBA 21:00 FT
[5] Bunyodkor
2 - 0
Nasaf Qarshi [8]
-1/4 1 - 0
SLOA 21:45 FT
[2] Maribor
2 - 1
Tabor Sezana [6]
-1 0 - 1
LATA 22:00 FT
[2] Valmiera / BSS
0 - 1
Rigas Futbola Skola [1]
+1/4 0 - 1
LITA 22:00 FT
[5] Hegelmann Litauen
0 - 1
Dainava Alytus [7]
-1/2 0 - 1
CZEB 22:00 FT
[3] SK Prostejov
1 - 2
Hradec Kralove [1]
+1/2 1 - 0
ALGA 22:00 FT
[9] Paradou AC
2 - 0
RC Relizane [12]
-1 0 - 0
- 22:00 FT
[20] JSM Skikda
2 - 1
US Biskra [13]
-1/4 1 - 1
NPA 22:00 FT
[12] Tshakhuma TM
2 - 1
Kaizer Chiefs [8]
+1/2 1 - 0
TSC 22:30 FT
  Aarau
1 - 2
Luzern  
+1/4 1 - 1
DUC4N 22:59 FT
[21] Bayern Alzenau
1 - 1
Giessen [19]
+1/4 1 - 1
- 22:59 FT
[14] TSG Balingen 1
0 - 4
Stadtallendorf [22]
0 - 1
- 22:59 FT
[10] Bahlinger
2 - 1
Koblenz [8]
+0 1 - 0
DUC4T 22:59 FT
  Fortuna Koln
2 - 0
Fort.Dusseldorf II  
-1/4 1 - 0
PH3 22:59 FT
[8] SO Cholet
1 - 4
SC Bastia [1]
+1/2 0 - 1
ESTA 22:59 FT
[9] Kuressaare
2 - 2
Paide Linname. [3]
+1 1/2 1 - 1
RMNA 22:59 FT
[5] Chindia Targoviste (T)
1 - 1
Gaz Metan Medias [11]
-1/4 0 - 0
SRBA 22:59 FT
[13] Javor Ivanjica
1 - 1
Proleter NS [12]
-3/4 1 - 0
- 22:59 FT
[11] Napredak
1 - 0
Cukaricki [4]
-1/2 0 - 0
- 22:59 FT
[8] Mladost Lucani
1 - 0
FK Vozdovac [10]
-3/4 1 - 0
- 22:59 FT
[5] Radnik Surdulica
2 - 0
Spartak Subotica [9]
-1/2 0 - 0
- 22:59 FT
[20] OFK Backa
0 - 1
Novi Pazar [15]
+1 0 - 1
CYPA 22:59 FT
[3] Apollon Limassol
2 - 2
Olympiakos Nic. [6]
-1 3/4 0 - 0
- 22:59 FT
[5] AEK Larnaka
0 - 1
Omonia Nicosia [1]
+3/4 0 - 0
AZEA 23:15 FT
[3] Sumqayit 1
0 - 2
Sabah FK [5]
+0 0 - 1
DUB 23:30 FT
[3] Holstein Kiel
2 - 0
Sandhausen [15] 1
-1/4 1 - 0
TDB 23:30 FT
[8] GAIS
3 - 2
Osters [11]
+1/4 0 - 0
BULA 23:45 FT
[1] Ludogorets
3 - 1
Beroe [6]
-1 1/2 1 - 1
DUC3 00:00 FT
[4] Munchen 1860
3 - 0
Kaiserslautern [15]
-3/4 1 - 0
- 00:00 FT
[19] Lubeck
0 - 3
Wehen [6]
+0 0 - 2
- 00:00 FT
[7] Verl
0 - 0
Dynamo Dresden [1]
+1/2 0 - 0
- 00:00 FT
[9] Hallescher
4 - 1
Turkgucu-Ataspor [13]
-1/2 1 - 1
- 00:00 FT
[2] Hansa Rostock
1 - 1
Ingolstadt [3]
+0 0 - 0
DUC4N 00:00 FT
[17] Hoffenheim II
1 - 1
Hessen Kassel [16]
-1/2 0 - 0
- 00:00 FT
[4] SSV Ulm
0 - 2
Pirmasens [13]
0 - 0
- 00:00 FT
[11] Mainz II
1 - 3
FSV Frankfurt [7]
-1/2 0 - 2
- 00:00 FT
[5] TSV Steinbach
4 - 0
TSV Schott Mainz [20]
-2 1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[12] Aalen
2 - 1
Astoria Walldorf [18]
-1/2 0 - 1
- 00:00 FT
[15] Sonnenhof
1 - 2
Elversberg [1]
+1 1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[3] Offenbach
3 - 2
Homburg [6]
-1/2 2 - 2
PHB 00:00 FT
[12] Le Havre 1
0 - 1
Toulouse [3]
+1/2 0 - 1
ISRB 00:00 FT
[B-5] Hapoel Acre
0 - 0
H. Petah Tikva [B-7]
0 - 0
- 00:00 FT
[B-2] Hapoel Raanana
3 - 2
Hapoel Umm Al Fahm [B-6]
2 - 0
- 00:00 FT
[A-5] Beitar TA Ramla
1 - 2
Hapoel Jerusalem [A-2]
+0 1 - 2
- 00:00 FT
[B-4] Kafr Qasim
2 - 0
Ahi Nazareth [B-3]
1 - 0
- 00:00 FT
[A-8] Hapoel Iksal
0 - 2
HR Letzion [A-4]
0 - 0
- 00:00 FT
[B-8] Hapoel Kfar Shalem
1 - 6
Hapoel Afula [B-1]
0 - 3
LITA 00:00 FT
[10] Nevezis
0 - 3
Zalgiris [2]
+2 1/4 0 - 2
ANHL1 01:00 FT
[17] Shrewsbury
0 - 0
Ipswich [9]
+0 0 - 0
- 01:00 FT
[3] Blackpool
2 - 0
Doncaster Rovers [14]
-1 1 - 0
- 01:00 FT
[7] Charlton Athletic
3 - 1
Lincoln [5]
-1/2 0 - 0
PH3 01:00 FT
[4] Le Mans
4 - 0
Creteil [17]
-1/4 2 - 0
SCOB 01:00 FT
[4] Dunfermline
0 - 0
Raith Rovers [3]
-1/4 0 - 0
SCO2 01:00 FT
[10] Forfar Athletic
2 - 3
East Fife [5]
1 - 1
- 01:00 FT
[2] Airdrieonians
2 - 0
Falkirk [6]
0 - 0
- 01:00 FT
[9] Dumbarton
3 - 2
Peterhead [7]
1 - 1
- 01:00 FT
[4] Montrose
3 - 2
Partick Thistle [1]
2 - 1
ICEW 01:00 FT
[5] Vestmannaeyjar Nữ
1 - 2
Thor Akureyri Nữ [8]
1 - 0
ARGB 01:10 FT
[B-18] Villa Dalmine
0 - 0
Def.Belgrano [B-6]
+0 0 - 0
ANHB 01:15 FT
[12] Luton Town
0 - 0
Rotherham Utd [23] 1
+0 0 - 0
NIRA 01:30 FT
[11] Carrick Rangers 1
0 - 4
Ballymena Utd [6]
+3/4 0 - 1
KUWA 01:30 FT
[10] Fahaheel
0 - 0
Salmiya [5]
+3/4 0 - 0
- 01:30 FT
[1] Al Arabi (KUW)
0 - 0
Al Nasr (KUW) [6]
-3/4 0 - 0
NIRA 01:45 FT
[7] Cliftonville
1 - 2
Larne [4]
+1/4 0 - 1
- 01:45 FT
[3] Glentoran
1 - 1
Coleraine [2]
-1/2 0 - 0
- 01:45 FT
[1] Linfield
3 - 1
Crusaders Belfast [8]
-1 1/4 1 - 0
- 01:45 FT
[12] Dungannon Swi.
0 - 1
Warrenpoint Town [10]
+1/4 0 - 0
- 01:45 FT
[5] Glenavon
4 - 1
Portadown FC [9]
-1 1 - 1
WALA 01:45 FT
[9] Newtown AFC
2 - 3
Cardiff Metropolitan [10]
-1/4 1 - 1
- 01:45 FT
[8] Aberystwyth
2 - 2
Haverfordwest [7]
-1/4 2 - 2
- 01:45 FT
[4] Barry Town 1
1 - 2
Connah's QN [1]
+1 1/4 0 - 0
- 01:45 FT
[12] Cefn Druids AFC 2
0 - 6
Flint Town Utd [11]
+1 1/4 0 - 1
- 01:45 FT
[5] Penybont
0 - 3
The New Saints [2]
+1 3/4 0 - 0
- 01:45 FT
[6] Caernarfon Town
3 - 0
Bala Town [3]
+1 2 - 0
C1 02:00 FT
[C-1] Man City 2
2 - 0
PSG [H-1] 1 4
-1 1 - 0
QATA 02:00 FT
[11] Al Khor
3 - 1
Shahaniya SC [13]
-1/2 2 - 0
ICEW 02:15 FT
[3] Breidablik Nữ
9 - 0
Fylkir Nữ [9]
3 - 0
JORA 02:30 FT
[3] Wihdat
3 - 0
Jalil Club [10]
-1 1/4 1 - 0
EGYA 02:30 FT
[18] Al Intagh Al Harbi
1 - 3
NBE SC [16]
+0 0 - 1
MEXB 04:00 FT
[5] Atlante
0 - 1
Morelia [1]
0 - 1
ALGA 04:30 FT
[6] MC Alger
2 - 1
USM Bel Abbes [16]
-1 1/2 1 - 0
- 04:30 FT
[14] ASO Chlef
0 - 1
NC Magra [18]
-1/2 0 - 1
- 04:30 FT
[4] CR Belouizdad
5 - 1
Ain M'lila [11]
-1 1/4 2 - 0
- 04:30 FT
[1] ES Setif
1 - 1
USM Alger [8]
-3/4 0 - 0
- 04:30 FT
[19] CA BB Arreridj
1 - 1
JS Kabylie [5]
+3/4 1 - 0
- 04:30 FT
[2] JS Saoura
2 - 0
O Medea [7]
-1 2 - 0
- 04:30 FT
[3] MC Oran
3 - 2
Hussein Dey [17]
-1 3 - 1
- 04:30 FT
[15] WA Tlemcen
0 - 0
CS Constantine [10]
+0 0 - 0
LIB 05:15 FT
[H-1] Atl. Mineiro/MG
4 - 0
Cerro Porteno [H-2]
-1 1/4 2 - 0
- 05:15 FT
[G-4] U. La Calera 2
0 - 2
Velez Sarsfield [G-2]
+1/2 0 - 1
- 05:15 FT
[C-3] Santos/SP
5 - 0
The Strongest [C-4]
-1 1/4 3 - 0
SUD 05:15 FT
[D-4] Metropolitano
3 - 2
SD Aucas [D-3]
+3/4 1 - 0
- 05:15 FT
[B-3] Bahia/BA
2 - 2
Independiente [B-1]
-1/2 0 - 1
CCFCL 07:05 FT
  Philadelphia Union
1 - 1
Atlanta United  
-1/4 0 - 1
LIB 07:30 FT
[A-2] Defensa YJ
1 - 2
Palmeiras/SP [A-1]
+3/4 0 - 0
- 07:30 FT
[C-1] Barcelona SC
1 - 0
Boca Juniors [C-2]
-1/4 0 - 0
- 07:30 FT
[G-3] LDU Quito
2 - 3
Flamengo/RJ [G-1]
+1/4 0 - 2
SUD 07:30 FT
[D-2] Melgar (T)
1 - 0
Atletico/PR [D-1]
+1/2 0 - 0
- 09:00 FT
[F-4] Palestino (T) 1
0 - 1
Newells Old Boys [F-3]
-1/4 0 - 0
CCFCL 09:15 FT
  Cruz Azul
1 - 0
Toronto  
-1 1 - 0
 
« 04 tháng 05 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo