x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
HQW 16:00 FT
[8] Changnyeong Nữ
1 - 1
Sejong Sportstoto Nữ [7]
1 - 0
- 16:00 FT
[1] Red Angels Nữ
1 - 2
Suwon Nữ [4]
-2 1/2 0 - 1
- 16:00 FT
[3] Seoul Amaz Nữ
2 - 1
Boeun Sangmu Nữ [6]
-3/4 1 - 1
- 16:00 FT
[2] Gyeongju Nữ
1 - 1
Hwacheon KSPO Nữ [5]
-1 1 - 0
KAZA 17:00 FT
[6] FK Kyzylzhar
1 - 1
Kairat Almaty [3]
+1 0 - 1
TQA 17:00 FT
[A-5] Qingdao FC (T)
0 - 1
Guangzhou City [A-3]
+1/2 0 - 0
ANHU23 18:00 FT
[1-7] Liverpool U23 2
2 - 2
Leicester City U23 [1-12]
2 - 1
- 19:00 FT
[2-1] Leeds Utd U23
5 - 2
Burnley U23 [2-7]
1 - 0
- 19:00 FT
[2-3] Crystal Palace U23
3 - 2
Middlesbrough U23 [2-6]
1 - 1
KAZA 19:00 FT
[5] Ordabasy 1
0 - 1
Turan (KAZ) [11]
-1 3/4 0 - 1
- 19:00 FT
[8] Akzhayik Oral
3 - 2
Zhetysu Taldykorgan [12]
1 - 1
TQA 19:00 FT
[A-6] Chongqing Lifan (T)
2 - 2
Cangzhou Mighty Lions [A-7]
+1 1/4 2 - 2
BULA 19:45 FT
[12] Botev Vratsa
2 - 0
Etar [13]
0 - 0
ALBA 20:00 FT
[4] KF Laci
2 - 0
Kukesi [6]
2 - 0
POLA 20:00 FT
[6] Piast Gliwice
2 - 0
Podbeskidzie [16]
-3/4 1 - 0
BIHA 20:00 FT
[11] Olimpik Sarajevo
1 - 1
FK Tuzla City [6]
+0 0 - 1
IREA 20:00 FT
[4] Drogheda Utd
1 - 1
Bohemians [5]
+1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[1] Shamrock Rovers
3 - 0
Waterford Utd [9]
-2 2 - 0
TNKA 20:00 FT
[12] Istanbul BB
2 - 1
Ankaragucu [19]
-1/2 0 - 1
- 20:00 FT
[14] Kasimpasa
3 - 0
Alanyaspor [7]
+0 2 - 0
- 20:00 FT
[15] Malatyaspor
1 - 1
Kayserispor [17]
-1/4 0 - 1
NGA 20:30 FT
[14] Arsenal-Tula
1 - 2
Spartak Moscow [2]
+3/4 1 - 1
AZEA 21:00 FT
[7] Keşla FK
0 - 3
Neftchi Baku [1]
+1/2 0 - 1
KAZA 21:00 FT
[13] Shakhter Kar.
1 - 1
Kaisar Kyzylorda [14]
-1/2 1 - 0
LITA 21:00 FT
[8] Dziugas FC
1 - 1
Banga [9]
0 - 1
MAPL 21:00 FT
[6] Selangor II 1
3 - 1
Kelantan [7]
-1/4 3 - 0
BULA 22:00 FT
[11] Slavia Sofia
1 - 1
PFK Montana [14]
-1 1 - 1
LITA 22:00 FT
[4] FK Panevezys
2 - 1
Kauno Zalgiris [1]
1 - 0
CHIB 22:00 FT
[10] CD Magallanes
0 - 3
Temuco [3]
-1/4 0 - 0
BDNB 22:30 FT
[17] Vilafranquense
1 - 3
Varzim [15]
+0 0 - 2
POLA 22:30 FT
[9] Cracovia Krakow
1 - 0
Gornik Zabrze [12]
-1/4 1 - 0
FINA 22:30 FT
[6] Seinajoen JK
1 - 1
KTP Kotka [11]
-1 1/4 0 - 1
- 22:30 FT
[8] Honka
0 - 2
IFK Mariehamn [10]
-3/4 0 - 1
- 22:30 FT
[4] Lahti
2 - 1
Inter Turku [2]
+1/4 1 - 0
- 22:30 FT
[12] AC Oulu
0 - 2
Ilves Tampere [7]
+1/4 0 - 2
- 22:30 FT
[5] HIFK
2 - 0
Haka [9]
+0 1 - 0
TBNB 22:59 FT
[19] Sabadell
2 - 0
Rayo Vallecano [6]
+1/2 0 - 0
DUA 22:59 FT
[12] Mainz
1 - 1
Hertha Berlin [14]
-1/4 1 - 1
ALBA 22:59 FT
[3] Partizani Tirana
1 - 0
Apolonia Fier [10]
0 - 0
- 22:59 FT
[2] Vllaznia Shkoder
0 - 0
Teuta Durres [1]
0 - 0
ISRB 22:59 FT
[A-6] Hapoel R. Gan
0 - 3
Hapoel Nof HaGalil [A-1]
+1/4 0 - 2
- 22:59 FT
[A-3] Sektzia Nes Tziona
1 - 0
INR HaSharon [A-7]
+0 0 - 0
CHIB 22:59 FT
[11] Barnechea
3 - 1
Iquique [7]
2 - 0
- 22:59 FT
[4] Dep. Copiapo
2 - 2
San.Morning [9]
1 - 1
PERA 22:59 FT
[B-4] Sport Huancayo (T)
3 - 3
Alianza Huanuco [B-6]
-1/4 0 - 0
AZEA 23:15 FT
[8] Səbail FK
1 - 0
Gabala FC [6]
+0 0 - 0
TDA 23:30 FT
[2] Djurgardens
3 - 1
Malmo [1]
+0 1 - 0
- 23:30 FT
[9] Mjallby AIF
1 - 0
Degerfors IF [7]
-1/4 0 - 0
TDB 23:30 FT
[4] Jonkopings (T)
1 - 1
Trelleborgs [3]
+0 1 - 0
IREA 23:45 FT
[3] Sligo Rovers
1 - 1
St. Patrick's [2]
+0 0 - 0
- 23:45 FT
[10] Longford Town
2 - 2
Dundalk [8]
+1 2 - 1
ANHA 00:00 FT
[19] West Brom 2
1 - 1
Wolves [13]
+0 0 - 1
PH3 00:00 FT
[7] Red Star 93
0 - 0
Quevilly [2]
-1/4 0 - 0
ISRA 00:00 FT
[B-5] Hapoel Tel Aviv
2 - 2
Hapoel Kfar Saba [B-8]
-3/4 2 - 1
DENA 00:00 FT
[3] Kobenhavn
3 - 2
Aarhus AGF [4]
-1/2 3 - 0
UAEA 00:00 FT
[5] Al Nasr (UAE)
3 - 2
Al Dhafra [11]
-1 1/2 2 - 0
- 00:00 FT
[8] Ittihad Kalba
1 - 1
Al Ain [6]
+1/2 1 - 1
- 00:00 FT
[9] Al Wasl
1 - 2
Khorfakkan [10]
-3/4 0 - 2
BULA 00:15 FT
[3] Cska Sofia
1 - 0
Arda Kardzhali [4]
-1 1/4 0 - 0
ISRA 00:15 FT
[B-3] Hapoel Haifa
3 - 1
Beitar Jerusalem [B-4]
+0 1 - 1
RMNA 00:30 FT
[2] Steaua Bucuresti
1 - 1
CFR Cluj [1]
+0 1 - 0
TNKA 00:30 FT
[9] Gaziantep B.B
0 - 1
Sivasspor [5]
+1/4 0 - 1
- 00:30 FT
[3] Fenerbahce
3 - 1
Erzurum BB [18]
-1 1/2 3 - 0
ANHU23 01:00 FT
[2-2] Stoke City U23
0 - 0
Sunderland U23 [2-5]
+0 0 - 0
- 01:00 FT
[1-6] Derby County U23
2 - 6
Man Utd U23 [1-8]
+1/4 2 - 4
HLB 01:00 FT
[14] PSV Eindhoven U21
0 - 0
TOP Oss [10]
+0 0 - 0
- 01:00 FT
[7] NEC Nijmegen
0 - 2
NAC Breda [5]
-1/4 0 - 2
HUNC 01:00 FT
  MOL Fehervar FC 2
0 - 0
Ujpest  
-1 0 - 0
TS 90': 0-0; HP: 0-1
ISRA 01:00 FT
[A-4] Hap. Beer Sheva
1 - 1
Maccabi TA [A-2]
+3/4 0 - 1
ARGB 01:00 FT
[A-17] Nueva Chicago 1
2 - 3
Deportivo Riestra [A-6]
+1/4 1 - 1
- 01:05 FT
[A-3] Atletico Atlanta
1 - 0
Estudiantes Rio Cuarto [A-7]
-1/4 1 - 0
- 01:05 FT
[A-10] Chacarita Jrs
0 - 4
Gim.Mendoza [A-2]
-1/4 0 - 2
DUB 01:30 FT
[5] Fort.Dusseldorf 2
3 - 2
Karlsruher [6] 2
-3/4 1 - 1
ARGB 01:30 FT
[B-11] Barracas Central
3 - 1
Tristan Suarez [B-16]
+0 2 - 1
ITAA 01:45 FT
[17] Torino
1 - 0
Parma [20] 3
-3/4 0 - 0
PHB 01:45 FT
[5] Paris FC
3 - 1
Toulouse [3]
+0 1 - 1
- 01:45 FT
[4] Grenoble
1 - 2
Clermont [2]
+3/4 0 - 2
IREA 01:45 FT
[7] Derry City
1 - 2
Finn Harps [6]
-1/4 1 - 0
ARGA 01:45 FT
[B-12] Sarmiento Junin
0 - 0
Gimnasia LP [B-8]
+1/4 0 - 0
TBNA 02:00 FT
[4] Sevilla 1
0 - 1
Athletic Bilbao [10]
-3/4 0 - 0
TBNB 02:00 FT
[22] Albacete 1
0 - 1
Alcorcon [17]
-1/4 0 - 1
BDNB 02:00 FT
[4] Academica Coim
0 - 1
Arouca [3]
+0 0 - 1
UAEA 02:00 FT
[2] Baniyas
0 - 0
Al Shabab (UAE) [3]
-1/4 0 - 0
- 02:00 FT
[12] Ajman
3 - 3
Al Jazira [1]
+1 1/2 1 - 2
- 02:00 FT
[4] Al Sharjah
3 - 0
Hatta [14]
0 - 0
BRAPR 02:00 FT
[12] Cascavel CR/PR
0 - 4
Londrina/PR [1]
ANHA 02:15 FT
[17] Burnley 2
1 - 2
West Ham Utd [6] 1
+1/4 1 - 2
JORA 02:30 FT
[5] Sheikh Hussein
2 - 0
Al Aqaba SC [7]
+0 1 - 0
KUWA 02:30 FT
[8] Al Sahel
0 - 1
Al Qadsia [2]
0 - 0
- 02:30 FT
[3] Al Kuwait
3 - 0
Kazma [4]
1 - 0
CHIB 02:30 FT
[15] San Luis Qui.
1 - 2
U. San Felipe [13]
-1/4 0 - 1
EGYA 02:30 FT
[12] Ghazl Al Mahalla
1 - 0
Ahly Cairo [2]
+1 1/4 1 - 0
ARGB 03:10 FT
[A-1] Tigre
1 - 0
Quilmes [A-4]
-1/2 0 - 0
PERA 03:30 FT
[B-2] Cesar Vallejo (T) 2
1 - 1
Cusco FC [B-7]
-1/2 1 - 0
ARGA 04:00 FT
[A-2] Estudiantes LP
2 - 0
CA Platense [A-11]
-1 2 - 0
CHIB 05:00 FT
[14] Cobreloa
1 - 1
Coquimbo Unido [1]
1 - 1
ARGB 05:30 FT
[A-14] Alvarado MDP
2 - 0
Agropecuario AAC [A-8]
+0 2 - 0
BRASP 06:00 FT
[A-2] Inter Limeira/SP
1 - 0
Sao Caetano/SP [D-4]
-3/4 0 - 0
- 06:00 FT
[D-1] Mirassol/SP 1
1 - 3
Ferroviaria/SP [B-2]
-1/2 1 - 2
PARA 06:00 FT
[10] River Plate (PAR)
1 - 3
Libertad [1]
+1 0 - 1
PERA 06:00 FT
[A-4] Cienciano (T)
5 - 2
Carlos A. Mannucci [A-5]
-1/4 3 - 1
BLVA 07:00 FT
[12] Blooming
4 - 0
San Jose [16]
-2 3/4 2 - 0
ECUA 07:00 FT
[15] Olmedo 1
0 - 0
Guayaquil City [16]
-1/2 0 - 0
ARGB 07:10 FT
[A-13] CA Mitre Salta
1 - 1
Temperley [A-11]
+0 1 - 1
BRASP 08:15 FT
[A-4] Botafogo/SP
2 - 0
Sao Bento/SP [B-4]
-1/2 1 - 0
 
« 03 tháng 05 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo