x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHAT3 11:00 FT
[6] Vanraure Hachinohe
2 - 0
Gainare Tottori [12]
1 - 0
- 11:00 FT
[1] Grulla Morioka
2 - 1
Kagoshima [7]
1 - 0
- 11:00 FT
[4] Tegevajaro Miyazaki
2 - 1
FC Imabari [13]
1 - 0
NHATW 11:00 FT
[4] Nippatsu Yokohama Nữ
3 - 0
Ehime FC Nữ [6]
2 - 0
- 11:00 FT
[9] AS Harima Albion Nữ
0 - 2
Iga Kunoichi Nữ [1]
0 - 2
- 11:00 FT
[12] Yamato Sylphid Nữ
0 - 3
Sperenza Osaka Nữ [10]
0 - 1
HQB 11:30 FT
[7] Sangju Sangmu
1 - 2
Gyeongnam [9]
-1/4 1 - 0
NGB 12:00 FT
[11] SKA-Khabarovsk 1
1 - 0
Dinamo Bryansk [18]
-1 0 - 0
AUSNSW 12:00 FT
[3] Sydney Utd
5 - 0
Manly Utd [6]
-1/4 3 - 0
AUSVPL 12:00 FT
[12] St Albans Saints 1
0 - 3
Avondale Heights [4]
+1 1/2 0 - 2
NHATA 12:00 FT
[17] Oita Trinita
1 - 0
Shimizu S-Pulse [16]
+0 1 - 0
NHATB 12:00 FT
[7] Mito Hollyhock
1 - 0
V-Varen Nagasaki [12]
+0 1 - 0
HQA 12:00 FT
[1] Jeonbuk H.Motor
1 - 1
Jeju Utd [5]
-1/2 0 - 1
NHATA 13:00 FT
[7] Cerezo Osaka
1 - 1
Gamba Osaka [18]
-1/4 0 - 0
- 13:00 FT
[12] Shonan Bellmare
0 - 0
Consa. Sapporo [11]
+1/2 0 - 0
NHATB 13:00 FT
[15] Tokyo Verdy
1 - 1
Omiya Ardija [22]
+1/4 0 - 0
- 13:00 FT
[6] Machida Zelvia
0 - 2
Renofa Yamaguchi [14]
-1/2 0 - 0
HQ3 13:00 FT
[3] Mokpo City
1 - 0
Hwaseong FC [2]
1 - 0
- 13:00 FT
[13] Gimhae City
1 - 0
Ulsan Citizen [5]
1 - 0
AUSA 13:05 FT
[11] Melb. Victory
1 - 1
Central Coast [4]
+1/2 0 - 1
HQB 14:00 FT
[10] Bucheon 1995
0 - 2
Busan I'Park [5]
+1/2 0 - 1
HKGA 14:00 FT
[7] HK Ranger
0 - 1
Resources Capital [6]
0 - 0
- 14:00 FT
[8] Happy Valley
1 - 4
Lee Man FC [4]
1 - 1
HQA 14:30 FT
[10] Incheon Utd
1 - 0
Gangwon [9]
+1/4 0 - 0
AUSBPL 15:00 FT
[2] The Lakes 1
2 - 1
The Gap [12]
-2 3/4 1 - 1
AUSQSL 15:00 FT
  Brisbane Strikers
1 - 3
Gold Coast Utd  
1 - 2
NHAT3 15:00 FT
[9] Nagano Parceiro
0 - 1
Fukushima Utd [8]
-1/2 0 - 1
CZEB 15:15 FT
[4] Vik.Zizkov
1 - 0
Varnsdorf [11]
-3/4 0 - 0
AUTB 15:30 FT
[15] Rapid Wien II
0 - 2
Wacker Innsbruck [4]
+1/2 0 - 2
AUSNSW 15:30 FT
[12] Sydney FC U21
3 - 5
Wollongong Wolves [8]
+0 1 - 3
TBN3 16:30 FT
[B2-7] Osasuna B
1 - 2
Arenas de Guecho [B1-5]
-1/4 1 - 1
HQB 16:30 FT
[6] Seoul E-Land
1 - 0
Ansan Greeners [3]
-1/2 0 - 0
C1W 17:00 FT
  Barcelona Nữ
2 - 1
PSG Nữ  
-1/2 2 - 1
TBN3 17:00 FT
[E1-5] Atl. Baleares
1 - 0
Villanovense [E2-3]
-1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[E1-1] S.S. Reyes
3 - 0
Extremadura UD [E2-2]
+1/4 2 - 0
- 17:00 FT
[A1-2] Celta Vigo II
2 - 1
Cultural Leonesa [A2-2]
+0 1 - 0
- 17:00 FT
[B2-3] Ebro
3 - 1
CD Laredo [B1-8]
-1/4 1 - 1
- 17:00 FT
[B2-5] SD Tarazona
1 - 2
Real Union [B1-7]
+1/4 0 - 1
- 17:00 FT
[E1-4] Inter de Madrid
2 - 0
Talavera [E2-5]
+0 1 - 0
- 17:00 FT
[C2-7] La Nucía
1 - 0
Badalona [C1-6]
+0 1 - 0
NGB 17:00 FT
[2] FK Orenburg
2 - 0
Tom Tomsk [19]
-1 0 - 0
- 17:00 FT
[17] Akron Togliatti
1 - 2
Krylya Sovetov [1]
+1 0 - 0
- 17:00 FT
[9] Yenisey
1 - 1
Chertanovo [21]
-1 1/4 0 - 1
POLB 17:00 FT
[15] Resovia
1 - 3
GKS Belchatow [18]
-1/2 1 - 2
NHAT3 17:00 FT
[3] FC Gifu
0 - 1
Roas. Kumamoto [5]
-1/2 0 - 0
TQA 17:00 FT
[A-7] Luoyang Longmen (T)
1 - 1
Shandong Taishan [A-1]
+3/4 1 - 1
VNA 17:00 FT
[11] TP.HCM
3 - 0
Hải Phòng [12]
-1/2 1 - 0
- 17:00 FT
[10] HL Hà Tĩnh 1
3 - 2
Nam Định [4]
-1/2 1 - 1
- 17:00 FT
[7] Hà Nội FC
3 - 1
Sài Gòn FC [13]
-1 1 - 1
- 17:00 FT
[9] SHB Đà Nẵng
1 - 2
Viettel [2]
+0 1 - 1
- 17:00 FT
[1] HA Gia Lai
2 - 2
BCM Bình Dương [6]
-1 1/4 2 - 2
- 17:00 FT
[8] Bình Định
1 - 1
Than Quảng Ninh [3]
-1/4 1 - 0
- 17:00 FT
[5] Thanh Hóa
1 - 0
SL Nghệ An [14]
-3/4 0 - 0
BDNB 17:15 FT
[18] UD Oliveirense 1
0 - 2
Benfica B [8]
+1/4 0 - 1
HLA 17:15 FT
[18] ADO Den Haag
3 - 2
Feyenoord [5]
+1 1/2 2 - 1
ITA 17:30 FT
[6] Lazio 3
4 - 3
Genoa [14] 4
-1 1/4 2 - 0
RMNA 17:30 FT
[11] Astra Giurgiu
1 - 2
CSMS Politehnica Iasi [16]
-3/4 0 - 2
POLB 17:40 FT
[6] Gornik Leczna 1
3 - 3
Nieciecza [1]
+1/4 1 - 2
- 17:40 FT
[16] GKS Jastrzebie
3 - 0
Odra Opole [8]
+0 1 - 0
TBN3 18:00 FT
[D1-5] UD Tamaraceite
1 - 1
Sevilla B [D2-3]
+0 1 - 1
PHA 18:00 FT
[15] Bordeaux
1 - 0
Rennes [7]
+3/4 1 - 0
SCOA 18:00 FT
[1] Rangers
4 - 1
Celtic [2]
+0 2 - 1
NGA 18:00 FT
[8] Khimki 1
1 - 0
Ural S.r. [12]
-1/4 1 - 0
NGB 18:00 FT
[22] Shinnik Yaroslavl
0 - 2
Fakel [10]
+3/4 0 - 2
KAZA 18:00 FT
[9] Aktobe
0 - 2
Astana [1]
+1 1/4 0 - 2
TDB 18:00 FT
[14] Vasalunds
1 - 0
Brage [15]
+1/4 0 - 0
UKRA 18:00 FT
[11] Rukh Vynnyky
2 - 1
PFK Aleksandriya [8]
-1/4 0 - 1
C1W 18:30 FT
  Chelsea Nữ
4 - 1
Bayern Munich Nữ  
-1/4 2 - 1
GHCLB 19:00 FT
  Stromsgodset
1 - 6
Fredrikstad  
-1/2 1 - 4
- 19:00 FT
  Sogndal
3 - 4
Raufoss IL  
-1 1 - 0
TBNA 19:00 FT
[17] Valladolid 2
1 - 1
Real Betis [6] 5
+1/4 0 - 0
TBNB 19:00 FT
[12] Fuenlabrada 1
2 - 1
Cartagena [17]
-1/4 1 - 0
DUC4T 19:00 FT
  Essen
5 - 0
Lippstadt  
-2 1 - 0
ESTA 19:00 FT
[7] Tammeka Tartu
1 - 1
Levadia T. [1]
1 - 1
KAZA 19:00 FT
[11] Atyrau
2 - 1
Caspiy Aktau [8]
+0 2 - 1
DENA 19:00 FT
[8] Sonderjyske
2 - 0
Odense BK [10]
+0 0 - 0
DENB 19:00 FT
[5] Fredericia
0 - 1
Silkeborg IF [2]
+1 0 - 1
TQA 19:00 FT
[A-2] Guangzhou FC
2 - 0
Shenzhen FC [A-4]
-1/2 1 - 0
HLA 19:30 FT
[1] Ajax
4 - 0
Emmen [16]
-2 1/2 1 - 0
- 19:30 FT
[7] Groningen
1 - 2
Sparta Rotterdam [8]
+0 0 - 1
HLB 19:30 FT
[3] Go Ahead Eagles
5 - 1
Helmond Sport [10]
-1 1/4 1 - 1
SINA 19:30 FT
[8] Young Lions
0 - 4
Tampines Rovers [3]
0 - 3
GHCLB 20:00 FT
  Stabaek
2 - 1
HamKam  
-3/4 1 - 1
ANHA 20:00 FT
[15] Newcastle 1 2
0 - 2
Arsenal [9] 1
+1/2 0 - 1
ANHU23 20:00 FT
[1-13] Southampton U23 1
0 - 5
Everton U23 [1-7]
0 - 3
- 20:00 FT
[2-6] Aston Villa U23
1 - 1
Newcastle U23 [2-13]
1 - 0
ITA 20:00 FT
[8] Sassuolo 1 6
1 - 1
Atalanta [2] 1 1
+1 1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[12] Bologna 2
3 - 3
Fiorentina [13] 2
+0 1 - 1
- 20:00 FT
[4] Napoli 1
1 - 1
Cagliari [15] 3
-1 1/2 1 - 0
ITA3 20:00 FT
[B-6] Feralpisalo
0 - 2
Perugia [B-3]
+3/4 0 - 1
- 20:00 FT
[B-7] Matelica
3 - 0
Imolese Calcio [B-18]
-1/2 1 - 0
- 20:00 FT
[B-17] Legnano
3 - 1
US Fermana [B-13]
-3/4 3 - 1
- 20:00 FT
[B-1] Padova
1 - 0
Sambenedettese [B-9]
-1 1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[B-12] Gubbio
2 - 1
Fano [B-16]
-3/4 1 - 0
- 20:00 FT
[B-8] Cesena
3 - 1
Arezzo [B-19]
-1/4 2 - 0
- 20:00 FT
[B-20] Ravenna
2 - 1
Carpi [B-14]
-3/4 0 - 0
PHA 20:00 FT
[19] Nimes
2 - 2
Stade Reims [13]
-1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[14] Stade Brestois
1 - 4
Nantes [18]
+0 0 - 2
- 20:00 FT
[20] Dijon 1 1
1 - 5
Metz [10] 1
+1/4 0 - 2
- 20:00 FT
[17] Lorient 1 3
2 - 0
Angers [12] 1 3
-1/2 1 - 0
BDNB 20:00 FT
[2] Vizela 1
1 - 1
Feirense [4]
-1/2 1 - 1
NGB 20:00 FT
[5] Torpedo Moscow
1 - 0
Volgar Astrakhan [12]
-1 0 - 0
- 20:00 FT
[16] Krasnodar B
0 - 1
Tekstilshchik Ivanov [14]
-3/4 0 - 1
- 20:00 FT
[13] Chayka FK Pesch
2 - 1
Irtysh Omsk [20]
-1/2 1 - 1
- 20:00 FT
[8] Neftekhimik Nizh
2 - 0
Veles Moscow [7]
-3/4 2 - 0
- 20:00 FT
[3] Nizhny Nov
4 - 0
Spartak Moscow B [15]
-1 1/4 1 - 0
KAZA 20:00 FT
[2] Tobol Kostanay
3 - 0
FK Taraz [4]
-1/2 2 - 0
RMNA 20:00 FT
[13] Voluntari
0 - 1
Hermannstadt [15]
+0 0 - 1
CZEA 20:00 FT
[7] Pardubice
2 - 2
MFk Karvina [12]
-1/2 1 - 1
- 20:00 FT
[2] Jablonec 1
3 - 1
Sigma Olomouc [10]
-3/4 1 - 1
- 20:00 FT
[15] Teplice
0 - 0
Zlin [14]
-1/4 0 - 0
TNKA 20:00 FT
[11] Konyaspor
5 - 1
Fatih Karagumruk [9]
-1/4 1 - 1
- 20:00 FT
[21] Denizlispor
0 - 1
Rizespor [12]
+1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[16] Antalyaspor
2 - 3
Goztepe [10]
-1/4 1 - 1
TDA 20:00 FT
[15] Orebro
0 - 3
Norrkoping [2]
+1/2 0 - 1
- 20:00 FT
[12] Ostersunds
1 - 2
Varbergs BoIS [14]
-1/4 1 - 1
- 20:00 FT
[13] Halmstads
1 - 1
Goteborg [10]
+1/4 1 - 0
TDB 20:00 FT
[3] Helsingborg
1 - 0
Eskilstuna City [12]
-3/4 1 - 0
DENB 20:00 FT
[12] Vendsyssel FF 1
1 - 1
Hobro I.K. [9]
+1/4 1 - 0
ARGA 20:00 FT
[B-6] Boca Juniors
1 - 0
Lanus [B-5]
-3/4 0 - 0
NPA 20:00 FT
[6] Orlando Pirates
0 - 3
Mamelodi Sun. [1]
+1/4 0 - 0
MASL 20:15 FT
[7] Sabah FA
2 - 1
Perak FA [11]
-1/4 0 - 1
GHCLB 20:30 FT
  Molde
1 - 1
Bodo Glimt  
-1/4 0 - 1
NGA 20:30 FT
[9] Rostov
2 - 0
FK Tambov [16]
-2 1/2 0 - 0
GHCLB 21:00 FT
  Valerenga
3 - 4
Tromso  
-1 1 - 2
- 21:00 FT
  Kristiansund
0 - 4
Aalesund  
-1 1/4 0 - 4
TBNB 21:00 FT
[1] Espanyol
3 - 0
Malaga [10]
-1 1/4 2 - 0
ALBA 21:00 FT
[9] Bylis Ballsh
0 - 0
KF Tirana [5]
0 - 0
- 21:00 FT
[7] Kastrioti Kruje 1
0 - 2
Skenderbeu [8]
0 - 0
POLC 21:00 FT
  Rakow Czestochowa (T)
2 - 1
Arka Gdynia  
-1 1/4 0 - 0
BIA 21:00 FT
[6] Gent
2 - 2
KV Mechelen [8]
-3/4 0 - 2
LUXA 21:00 FT
[1] Dudelange
3 - 1
Differdange [7]
1 - 1
- 21:00 FT
[8] Wiltz
0 - 1
Racing Union [4]
0 - 0
- 21:00 FT
[5] Progres Niedercorn
3 - 1
Etzella Ettelbruc [16]
2 - 0
- 21:00 FT
[13] RM Hamm Benfica
3 - 2
Rodange 91 [12]
0 - 0
- 21:00 FT
[3] Swift Hesperange
1 - 0
Victoria Rosport [11]
1 - 0
- 21:00 FT
[10] UNA Strassen
0 - 5
Jeunesse Esch [6]
0 - 3
- 21:00 FT
[14] UT Petange 1
1 - 1
Hostert [9]
1 - 0
- 21:00 FT
[2] Fola Esch
2 - 3
Mondorf-les. [15]
1 - 2
TSA 21:00 FT
[10] Sion
1 - 1
Lausanne Sports [5]
+1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[3] Servette
2 - 1
Young Boys [1]
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[7] Zurich
3 - 0
Lugano [6]
+0 1 - 0
UKRA 21:00 FT
[12] FC Mariupol
1 - 2
FC Lviv [9]
-1/2 1 - 1
- 21:00 FT
[3] Zorya
1 - 0
FC Mynai [14]
-1 3/4 0 - 0
DENA 21:00 FT
[7] Randers
4 - 2
Brondby [2]
+1/4 1 - 1
MASL 21:00 FT
[8] Petaling Jaya City
1 - 2
Selangor FA [5]
+1/4 1 - 0
MAPL 21:00 FT
[8] PDRM FA
0 - 1
Negeri Sembilan [2]
0 - 0
- 21:00 FT
[3] Terengganu II
4 - 1
Kelantan United [5]
2 - 1
TBNA 21:15 FT
[7] Villarreal
1 - 0
Getafe [15]
-1/2 0 - 0
HLA 21:45 FT
[2] PSV Eindhoven
2 - 2
Heerenveen [11]
-1 3/4 0 - 1
TBN3 22:00 FT
[D1-3] Linense
0 - 5
Cordoba [D2-5]
+3/4 0 - 4
- 22:00 FT
[A1-1] Salamanca
1 - 0
Burgos CF [A2-1]
-3/4 1 - 0
- 22:00 FT
[A1-5] Compostela
0 - 1
Marino de Luanco [A2-5]
-3/4 0 - 1
- 22:00 FT
[E1-6] Navalcarnero
2 - 0
Merida [E2-8]
+0 2 - 0
BDNB 22:00 FT
[12] SC Covilha
0 - 0
Leixoes [10]
-1/4 0 - 0
CROA 22:00 FT
[10] Istra 1961 1
0 - 2
HNK Gorica [3]
+0 0 - 1
HUNA 22:00 FT
[12] Budafoki MTE
0 - 1
Budapest Honved [10]
+1 1/2 0 - 0
CZEA 22:00 FT
[6] Slovan Liberec
2 - 2
Sparta Praha [3]
+1/4 1 - 0
CHIA 22:00 FT
[11] Cobresal
2 - 0
Curico Unido [15]
-3/4 1 - 0
PHA 22:05 FT
[8] Montpellier
1 - 2
Saint Etienne [11]
+1/4 1 - 1
ARGA 22:10 FT
[B-3] Defensa YJ
0 - 1
Union Santa Fe [B-4]
+1/2 0 - 0
- 22:10 FT
[B-2] Independiente
0 - 1
Atletico Tucuman [B-11]
-1 1/4 0 - 1
SLOA 22:15 FT
[1] O.Ljubljana
2 - 2
Aluminij [8]
-1 0 - 1
ITA3 22:30 FT
[A-4] AC Renate
1 - 0
Luchese [A-19]
-1 1 - 0
- 22:30 FT
[A-15] Carrarese
0 - 0
Pro Vercelli [A-3]
+1/2 0 - 0
- 22:30 FT
[A-5] Lecco
1 - 2
Albinoleffe [A-9]
-1/2 0 - 2
- 22:30 FT
[A-2] Alessandria
0 - 1
Aurora Pro Patria [A-6]
-1/2 0 - 0
FINA 22:30 FT
[9] KuPS
0 - 0
Helsinki [3]
+1/4 0 - 0
RMNA 22:30 FT
[12] Viitorul C.
1 - 2
Dinamo Bucuresti [14]
-1/2 0 - 0
TDA 22:30 FT
[5] AIK Solna
1 - 0
Elfsborg [8]
-1/4 0 - 0
GHCLB 22:59 FT
  Viking
4 - 0
Haugesund  
-1/4 1 - 0
TBN3 22:59 FT
[D1-2] San Fernando
2 - 0
UCAM Murcia [D2-1]
-1/2 1 - 0
- 22:59 FT
[D1-4] Atl. Sanluqueno
2 - 1
Real Betis B [D2-4]
+1/4 1 - 0
- 22:59 FT
[D1-1] Algeciras
0 - 0
Linares Deportivo [D2-2]
-1/2 0 - 0
- 22:59 FT
[E1-2] Rayo Majada.
2 - 0
Don Benito [E2-4]
-1 1 - 0
- 22:59 FT
[A1-3] Zamora CF
2 - 0
Valladolid II [A2-4]
-1/4 0 - 0
ITA 22:59 FT
[11] Udinese
1 - 2
Juventus [5]
+1 1/4 1 - 0
NGA 22:59 FT
[1] Zenit
6 - 1
Lok. Moscow [2]
-1 1/4 3 - 0
SVKA 22:59 FT
[4] Spartak Trnava 1
3 - 0
Slo. Bratislava [1]
1 - 0
DENA 22:59 FT
[1] Midtjylland
3 - 0
Nordsjaelland [5]
-1 3/4 2 - 0
TBNB 23:15 FT
[4] Leganes
0 - 0
Sporting Gijon [5]
-1/4 0 - 0
- 23:15 FT
[18] Castellon
0 - 0
UD Logrones [19]
+0 0 - 0
TBNA 23:30 FT
[10] Granada 1
0 - 1
Cadiz [11]
-1/2 0 - 1
TBN3 23:30 FT
[C1-1] Barcelona B
2 - 1
Ibiza-Eivissa [C2-1]
+1/4 2 - 0
BIA 23:30 FT
[1] Club Brugge
2 - 2
Anderlecht [3]
-1/4 0 - 0
UKRA 23:30 FT
[10] Olimpik Donetsk
0 - 3
Inhulets Petrove [13]
-1/2 0 - 1
TBN3 00:00 FT
[A1-4] Deportivo
5 - 0
Union Langreo [A2-6]
-1 1/4 1 - 0
- 00:00 FT
[E1-3] Real Madrid B
3 - 1
Badajoz [E2-1]
+0 2 - 1
BDNB 00:00 FT
[9] Casa Pia AC
0 - 0
Academico Viseu [14]
-1/2 0 - 0
NGB 00:00 FT
[6] Baltika
2 - 0
Alania Vla [4]
+0 1 - 0
POLB 00:00 FT
[13] Puszcza Nie.
0 - 1
GKS Tychy [3]
+1/4 0 - 1
USA 00:00 FT
[Dong-5] Nashville FC
0 - 0
Inter Miami [Dong-9]
-3/4 0 - 0
CROA 00:05 FT
[2] NK Osijek
1 - 1
NK Varazdin [9]
-1 1/2 0 - 0
POLB 00:10 FT
[2] Radomiak Radom
1 - 0
Stomil Olsztyn [14]
-1 1/4 1 - 0
ARGB 00:10 FT
[A-9] Ate Brown
1 - 0
Belgrano [A-6]
-1/4 1 - 0
TBN3 00:15 FT
[C1-4] Andorra FC
3 - 1
Villarreal B [C2-3]
-1/2 2 - 0
- 00:15 FT
[C1-2] Gimnastic T.
1 - 0
Alcoyano [C2-2]
-1 1/4 1 - 0
ARGA 00:20 FT
[B-8] Talleres Cordoba
1 - 1
CA Huracan [B-9]
-3/4 1 - 0
- 00:20 FT
[A-12] San Lorenzo
1 - 0
Godoy Cruz [A-9]
-1/2 1 - 0
TBN3 00:30 FT
[B1-4] Real Sociedad B
0 - 1
CD Calahorra [B2-1]
-3/4 0 - 0
CZEA 00:30 FT
[1] Slavia Praha
5 - 1
Vik.Plzen [5]
-1/2 2 - 0
TNKA 00:30 FT
[20] Genclerbirligi
0 - 2
Galatasaray [3]
+1 0 - 1
RMNA 01:00 FT
[8] Aca. Clinceni
1 - 0
FC Uni.Craiova [3]
+3/4 0 - 0
ARGB 01:00 FT
[B-17] Guillermo
1 - 2
CA Guemes [B-2]
+0 1 - 2
- 01:00 FT
[B-7] Atletico Rafaela
3 - 1
Deportivo Moron [B-14]
-1/2 1 - 0
COLA 01:00 FT
[2] Santa Fe 1
0 - 0
Junior Barranquilla [7]
-1/2 0 - 0
ECUA 01:00 FT
[12] Tecnico Uni.
1 - 3
Mushuc Runa [4]
0 - 2
ANHA 01:15 FT
[7] Tottenham 1
4 - 0
Sheffield Utd [20] 1
-1 1/2 1 - 0
TBNB 01:30 FT
[11] Las Palmas
2 - 0
SD Ponferradina [8]
-1/4 1 - 0
ITA3 01:30 FT
[C-4] Catanzaro
2 - 2
SS Monopoli [C-11]
-1 1/4 1 - 1
- 01:30 FT
[C-7] Foggia
2 - 2
Catania [C-5]
+1/4 2 - 1
- 01:30 FT
[C-9] Teramo
2 - 0
Viterbese Calcio [C-15]
-3/4 2 - 0
- 01:30 FT
[C-19] Cavese
1 - 1
Avellino [C-2]
+1 0 - 1
- 01:30 FT
[C-10] Casertana
1 - 1
Paganese [C-17]
-1/4 1 - 1
- 01:30 FT
[C-16] Vibonese
1 - 1
Turris Neapolis [C-14]
-1/4 0 - 0
- 01:30 FT
[C-12] Virtus Francavilla
1 - 3
Palermo [C-8]
+1/2 1 - 2
- 01:30 FT
[C-3] Bari
2 - 1
AS Bisceglie [C-18]
-1 1/4 1 - 1
- 01:30 FT
[C-1] Ternana
3 - 4
Juve Stabia [C-6]
-1/2 0 - 1
ARGB 01:30 FT
[B-1] Ind.Rivadavia 1
1 - 2
Ferro Carril Oeste [B-6]
-1/4 0 - 1
- 01:30 FT
[B-9] San Telmo
1 - 1
All Boys [B-3]
-1/4 0 - 1
ITA 01:45 FT
[9] Sampdoria
2 - 0
Roma [7] 3
+1/4 1 - 0
TBNA 02:00 FT
[13] Valencia 2
2 - 3
Barcelona [3] 1
+1 3/4 0 - 0
PHA 02:00 FT
[3] Monaco 2 1
2 - 3
Lyon [4] 3 4
+0 1 - 0
BDNB 02:00 FT
[7] Penafiel
0 - 0
Estoril [1]
+1/2 0 - 0
BRAMG 02:00 FT
[3] Cruzeiro/MG
1 - 2
America/MG [2]
-1/4 1 - 0
BRARJ 02:00 FT
[3] Portuguesa/RJ
1 - 1
Fluminense/RJ [2]
+1/2 1 - 0
BLVA 02:00 FT
[14] Real Potosi
1 - 2
Nacional Potosi [2]
+1/2 1 - 1
- 02:00 FT
[6] CA Palmaflor
3 - 1
Jorge Wilstermann [13]
+0 1 - 1
ICEA 02:15 FT
[9] Breidablik
0 - 2
KR Reykjavik [6]
-1/4 0 - 2
- 02:15 FT
[4] Vikingur Rey.
1 - 0
Keflavik [5]
-3/4 1 - 0
JORA 02:30 FT
[11] Sahab
2 - 2
Jazeera Amman [3]
0 - 1
KUWA 02:30 FT
[10] Khaitan 1
1 - 1
Al Shabab (KUW) [7]
1 - 0
ARGA 02:30 FT
[A-4] Banfield
1 - 0
River Plate [A-6]
+1 0 - 0
ARGB 02:30 FT
[B-11] San Martin SJ
0 - 2
Ramon Santamarina [B-5]
-3/4 0 - 1
CHIA 02:30 FT
[14] Huachipato
0 - 1
O Higgins [4]
-1/4 0 - 0
EGYA 02:30 FT
[9] ENPPI Cairo
2 - 0
Masr lel Maqassah [10]
-1/4 0 - 0
- 02:30 FT
[1] Zamalek SC
1 - 1
Pyramids FC [3]
-1/4 0 - 1
COLA 03:30 FT
[1] Atl. Nacional
2 - 2
La Equidad [6]
-1 0 - 0
ECUA 03:30 FT
[16] Orense SC
2 - 3
Emelec [1]
1 - 3
BRARJ 04:00 FT
[6] Botafogo/RJ
0 - 0
Nova Iguacu/RJ [7]
-3/4 0 - 0
VENA 04:00 FT
[A-6] Yaracuyanos
0 - 2
Dep.Guaira [A-2]
0 - 2
BLVA 04:15 FT
[1] Bolivar
2 - 0
Real Tomayapo [10]
-2 1 - 0
ARGA 04:40 FT
[A-8] Aldosivi
1 - 3
Argentinos Jun. [A-10]
+0 1 - 1
- 04:40 FT
[A-3] C. Cordoba SdE
1 - 0
Racing Club [A-5]
+1/4 0 - 0
PARA 04:45 FT
[6] Guarani CA
2 - 0
Sol de America [9]
-1/4 2 - 0
CHIA 05:00 FT
[8] Melipilla (T)
2 - 0
Univ. Catolica [3]
+1/2 0 - 0
MEXB 05:00 FT
[4] Mineros de Zac.
2 - 1
CD Tapatio [6]
-3/4 0 - 1
CRCA 05:00 FT
[B-1] Dep. Saprissa
3 - 1
Santos Guapiles [A-2]
-3/4 3 - 0
BRASP 06:00 FT
[A-3] Santo Andre/SP (T)
0 - 1
Palmeiras/SP [C-2]
+1 0 - 1
- 06:00 FT
[D-2] Guarani/SP
2 - 1
Novorizontino/SP [C-3]
+0 1 - 0
ECUA 06:00 FT
[8] Manta FC
2 - 1
Independiente JT [3]
2 - 0
USB 06:30 FT
[A-3] Miami Fusion 1
2 - 1
Loudoun United [A-6]
-1 3/4 2 - 0
ARGA 07:00 FT
[A-7] Rosario Central
3 - 0
Newells Old Boys [B-12]
-1/4 1 - 0
MEXA 07:06 FT
[5] Santos Laguna
0 - 0
Puebla [3]
-3/4 0 - 0
CHIB 07:30 FT
[3] Deportes Santa Cruz
1 - 0
Puerto Montt [2]
0 - 0
VENA 07:30 FT
[A-7] Dep.Lara
4 - 1
Aragua [A-8] 1
2 - 0
BRASP 08:15 FT
[C-4] Ituano/SP
2 - 1
Ponte Preta/SP [B-3]
+0 1 - 1
- 08:15 FT
[A-1] Corinthians/SP
2 - 2
Sao Paulo/SP [B-1]
+1/2 1 - 1
MEXA 09:05 FT
[15] Pumas UNAM
0 - 1
Club America [2]
+0 0 - 0
USA 09:25 FT
[Tay-1] Seattle Sounders
3 - 0
LA Galaxy [Tay-3]
-1 1/4 2 - 0
- 10:05 FT
[Tay-4] Vancouver WC
0 - 1
Colorado Rapids [Tay-6]
+1/2 0 - 1
TBN3 16:30 Hoãn
[D1-8] Cadiz B
-
Murcia [D2-7]
-
DUC4T 19:00 Hoãn
  Homberg
-
Wegberg-Beeck  
-
DUC4N 20:00 Hoãn
[16] Hessen Kassel
-
Offenbach [3]
-
TBN3 22:00 Hoãn
[A1-7] Racing Ferrol
-
Numancia [A2-3]
-
CHIA 02:00 Hoãn
[13] Palestino
-
Huachipato [14]
-
PERA 02:00 Hoãn
[B-10] Carlos Stein
-
Binacional [B-9]
-
 
« 02 tháng 05 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo