x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATB 11:00 FT
[13] Blaublitz Akita
0 - 1
Okayama [14]
+0 0 - 1
NHAT3 11:00 FT
[11] Fujieda MYFC
1 - 1
Kataller Toyama [2]
1 - 0
NHATJFL 11:00 FT
[3] Verspah Oita
3 - 1
Honda Lock [14]
0 - 1
- 11:00 FT
[11] Maruyasu Okazaki
1 - 3
FC Osaka [4]
0 - 2
- 11:00 FT
[1] Iwaki FC
2 - 1
Suzuka Point Getters [9]
0 - 1
- 11:00 FT
[6] Sony Sendai
1 - 2
TIAMO Hirakata [5]
0 - 1
- 11:00 FT
[2] Honda FC
2 - 0
Tokyo Musashino [16]
0 - 0
NHATW 11:00 FT
[2] Nippon SS Univ Nữ
2 - 1
NGU Loverledge Nữ [6]
0 - 0
- 11:00 FT
[11] Angeviolet Hiroshima Nữ
1 - 1
Cerezo Osaka Nữ [5]
0 - 0
HQB 11:30 FT
[1] Jeonnam Dragons
0 - 1
Anyang [2]
+0 0 - 0
AUSSL 12:00 FT
[11] Croydon Kings
1 - 1
Adelaide Olympic [9]
0 - 0
AUSVPL 12:00 FT
[8] Port Melbourne
3 - 2
Oakleigh Cannons [6]
+1/2 1 - 0
- 12:00 FT
[11] Eastern Lions
1 - 1
Altona City [13]
+0 1 - 0
- 12:00 FT
[3] South Melbourne
2 - 1
Hume City [5]
-1/4 1 - 0
NHATA 12:00 FT
[5] Avispa Fukuoka
2 - 0
Urawa Red [7]
+1/4 1 - 0
- 12:00 FT
[18] Vegalta Sendai
1 - 0
Kashiwa Reysol [17]
+1/4 0 - 0
- 12:00 FT
[12] FC Tokyo
0 - 3
Yokohama FM [3]
+1/2 0 - 1
NHATB 12:00 FT
[2] Jubilo Iwata
3 - 2
Tochigi SC [15]
-1/2 2 - 1
- 12:00 FT
[3] Alb. Niigata (JPN)
2 - 0
JEF United Chiba [12]
-1/2 1 - 0
- 12:00 FT
[5] Ventforet Kofu
2 - 0
Zweigen Kan. [11]
-1/4 1 - 0
- 12:00 FT
[18] Thespa Kusatsu
1 - 2
Montedio Yama. [8]
+1/4 0 - 1
- 12:00 FT
[1] Kyoto Sanga
3 - 2
Ehime FC [20]
-1 1/4 2 - 1
- 12:00 FT
[19] Giravanz Kita.
1 - 2
Matsumoto Yama. [17]
+1/4 0 - 1
NHATW 12:00 FT
[3] Setagaya Sfida Nữ
1 - 0
Orca Kamogawa Nữ [9]
1 - 0
HQA 12:00 FT
[7] Suwon FC
2 - 4
Daegu [4]
+0 1 - 1
AUSA 12:05 FT
[9] Perth Glory
0 - 0
Macarthur FC [6]
-1/2 0 - 0
NHATJFL 12:10 FT
[12] Matsue City
2 - 0
FC Kariya [17]
2 - 0
AUSNSW 12:30 FT
[11] Sutherland Sharks
2 - 3
Sydney Olympic [5]
+1/2 2 - 1
AUSSL 12:30 FT
[7] Adelaide Raiders 1
2 - 2
Adelaide City [4]
+1 1 - 1
- 12:30 FT
[6] Campbelltown City
1 - 2
Adelaide Utd U21 [3]
-1/2 0 - 2
- 12:30 FT
[2] Cumberland Utd
2 - 3
Adelaide Comets [1]
+1/2 0 - 2
- 12:30 FT
[12] Ade. Blue Eagles
2 - 3
Sturt Lions [10]
-1/4 2 - 1
- 12:30 FT
[5] SA Panthers
1 - 2
Metro Stars [8]
+3/4 1 - 1
NHATA 13:00 FT
[6] Vissel Kobe
3 - 0
Sanf Hiroshima [9]
+1/4 3 - 0
NHATB 13:00 FT
[22] Sagamihara
1 - 3
Ryukyu [4]
+1/4 1 - 3
NHAT3 13:00 FT
[13] Kamatamare San.
1 - 0
Azul Claro Numazu [10]
0 - 0
HQ3 13:00 FT
[7] Changwon City
0 - 1
Yangju FC [13]
0 - 0
- 13:00 FT
[1] GimPo Citizen
0 - 0
Gangneung City [14]
0 - 0
- 13:00 FT
[4] Gyeongju KHNP
4 - 2
Paju Citizen [12]
2 - 1
- 13:00 FT
[5] Busan Transp.
1 - 1
Cheongju FC [11]
0 - 0
AUSQSL 13:15 FT
  Gold Coast Knights
2 - 1
Redlands Utd  
-2 3/4 2 - 0
AUSFWP 14:00 FT
[5] Inglewood Utd
4 - 1
Rockingham City [12]
-1 1/4 2 - 0
- 14:00 FT
[4] Sorrento
1 - 0
Balcatta [8]
-1/4 0 - 0
- 14:00 FT
[9] Armadale SC
3 - 4
Perth SC [2]
+3/4 1 - 0
- 14:00 FT
[3] ECU Joondalup
2 - 0
Perth Glory U21 [6]
-3/4 1 - 0
- 14:00 FT
[11] Cockburn City
0 - 1
Bayswater City [10]
+1/4 0 - 1
- 14:00 FT
[7] Gwelup Croatia 1
1 - 1
Floreat Athena [1]
+3/4 1 - 0
NHATA 14:00 FT
[4] Sagan Tosu
2 - 0
Tokushima Vortis [13]
-1/4 0 - 0
HQB 14:00 FT
[4] Daejeon Hana Citizen
1 - 1
Chungnam Asan [9]
-1/2 0 - 1
AUSA 14:05 FT
[4] Brisbane Roar
0 - 0
Wellington Phoenix [7]
-1/4 0 - 0
AUSVPL 14:05 FT
[2] Bentleigh Greens
3 - 2
Green Gully SC [10]
-1/4 0 - 2
HQA 14:30 FT
[3] Suwon Bluewings
1 - 1
Pohang Steelers [5]
+0 0 - 1
TQB 14:30 FT
[C-6] Beijing BIT (T)
1 - 2
Shenyang Urban [C-4]
+1/2 0 - 0
UKRU21 15:00 FT
[12] Olimpik Donetsk U21
2 - 1
Inhulets Petrove U21 [14]
0 - 0
AUSBPL 15:00 FT
[9] Brisbane Knights
0 - 4
St George Willawong [3]
+1 1/2 0 - 2
- 15:00 FT
[4] Bayside Utd
2 - 2
Toowong FC [5]
-1/2 0 - 0
- 15:00 FT
[8] Acacia Ridge
0 - 2
UQ FC [6]
0 - 0
AUSNSW 15:00 FT
[9] Marconi Stallions
2 - 4
Blacktown City [1]
+1/4 1 - 2
AUSQSL 15:30 FT
  Eastern Suburbs
1 - 2
Peninsula Power  
+1 3/4 0 - 1
VNB 15:30 FT
[5] Đăk Lăk
1 - 2
Phú Thọ [10]
0 - 1
AUSNSW 16:00 FT
[7] Mt Druitt Town
1 - 1
Rockdale City [4]
+1/2 0 - 0
- 16:00 FT
[10] North Shore Mariners
0 - 1
APIA Tigers [6]
+1/2 0 - 0
AUSQSL 16:00 FT
  Queensland Lion
3 - 3
Olympic FC QLD  
-1/4 2 - 0
AUSVPL 16:00 FT
[9] Dandenong Th.
1 - 2
Heidelberg Utd [4]
+1/4 1 - 0
VNB 16:00 FT
[4] Phù Đổng
3 - 0
An Giang [13]
1 - 0
- 16:00 FT
[7] Thừa Thiên Huế
3 - 1
Quảng Nam [9]
1 - 0
AUSA 16:10 FT
[8] WS Wanderers
3 - 2
Sydney FC [2]
+3/4 2 - 0
AUSQSL 16:15 FT
  Capalaba
3 - 3
Logan Light.  
+1 2 - 1
- 16:30 FT
  Magpies Crusaders
0 - 5
Brisbane Roar U21  
+2 1/4 0 - 2
NHATA 16:30 FT
[20] Yokohama FC
0 - 3
Kashima Antlers [8]
+3/4 0 - 2
BDNB 17:00 FT
[6] Chaves 1
1 - 1
CD Mafra [11]
-1 1 - 0
HQA 17:00 FT
[1] Ulsan Hyundai
2 - 0
Gwangju [12]
-1 1 - 0
VNB 17:00 FT
[3] ĐT Long An
0 - 0
Khánh Hòa [1]
+1/4 0 - 0
TNKB 17:30 FT
[18] Eskisehirspor
1 - 5
Bursaspor [10]
+1 1 - 1
POLB 17:40 FT
[11] Chrobry Glogow
1 - 0
LKS Lodz [5]
+1/2 0 - 0
NGA 18:00 FT
[4] Rubin Kazan 1
2 - 0
Din. Moscow [7]
+1/4 1 - 0
- 18:00 FT
[15] Rotor Volgograd
1 - 0
Akhmat Groznyi [11]
+1/4 1 - 0
ARMC 18:00 FT
  Ararat-Armenia
2 - 1
Ararat Y  
1 - 0
BLRA 18:00 FT
[14] Neman Grodno
1 - 2
Isloch [11]
-1/2 0 - 1
MKDA 18:00 FT
[11] Vardar
1 - 3
Rabotnicki [5]
0 - 2
- 18:00 FT
[9] Sileks Kratovo
1 - 1
Borec Veles [8]
1 - 0
- 18:00 FT
[2] Shkupi
0 - 0
Makedonija [4]
0 - 0
- 18:00 FT
[10] Renova
3 - 1
Belasica Strumica [12]
2 - 0
- 18:00 FT
[6] Pelister
3 - 1
Academy Pandev [7]
1 - 1
- 18:00 FT
[1] Shkendija
0 - 2
FC Struga [3]
0 - 2
LATA 18:00 FT
[5] BFC Daugava
0 - 1
FK Liepaja [4]
+1 0 - 0
TDB 18:00 FT
[7] Norrby
1 - 1
Landskrona [1]
-1/2 1 - 1
UKRA 18:00 FT
[6] Desna Chernigiv 1
2 - 2
Kolos Kovalivka [4]
-1/4 0 - 1
DENB 18:00 FT
[6] Hvidovre IF
3 - 0
Skive IK [12]
-1/4 1 - 0
VNB 18:00 FT
[12] Phố Hiến
0 - 2
CA Nhân Dân [6]
0 - 0
ANHA 18:30 FT
[14] Crystal Palace 2
0 - 2
Man City [1]
+1 1/2 0 - 0
ANHB 18:30 FT
[24] Sheffield Wed.
0 - 0
Nottingham Forest [17]
-1/2 0 - 0
TQB 18:35 FT
[C-3] Guizhou FC
1 - 0
Suzhou Dongwu [C-5]
-1/4 -
- 18:35 FT
[B-2] Nantong Zhiyun (T)
1 - 0
Kunshan FC [B-3]
+3/4 0 - 0
TBNA 19:00 FT
[20] Eibar
3 - 0
Alaves [16]
-1/4 1 - 0
ITB 19:00 FT
[20] Virtus Entella
1 - 2
Vicenza [14]
+1/2 0 - 1
- 19:00 FT
[5] Venezia
3 - 1
Chievo [7]
-1/4 1 - 0
- 19:00 FT
[17] Cosenza
3 - 0
Pescara [19]
+0 3 - 0
- 19:00 FT
[2] Salernitana
1 - 3
Monza [3]
+0 0 - 0
- 19:00 FT
[11] Frosinone
3 - 1
Pisa [13]
-1/4 1 - 1
- 19:00 FT
[18] Reggiana 1
1 - 0
Pordenone [15]
+0 0 - 0
- 19:00 FT
[16] Ascoli
2 - 0
Empoli [1]
+1/2 1 - 0
- 19:00 FT
[8] Brescia
3 - 1
SPAL 1907 [9]
+0 1 - 0
- 19:00 FT
[12] Cremonese
1 - 1
Reggina [10]
-1/2 1 - 0
- 19:00 FT
[4] Lecce
1 - 3
Cittadella [6]
-1/2 1 - 1
DUC3 19:00 FT
[14] Uerdingen (T) 1
0 - 2
Dynamo Dresden [1]
+1/4 0 - 1
DUC4N 19:00 FT
[4] SSV Ulm
0 - 0
Bayern Alzenau [21]
-2 0 - 0
- 19:00 FT
[8] Koblenz
2 - 2
Mainz II [11]
+0 1 - 0
- 19:00 FT
[6] Homburg
2 - 1
Sonnenhof [15]
-1/4 0 - 1
- 19:00 FT
[13] Pirmasens
0 - 2
Astoria Walldorf [18]
-1/4 0 - 2
- 19:00 FT
[22] Stadtallendorf
1 - 2
Hoffenheim II [17]
1 - 2
- 19:00 FT
[20] TSV Schott Mainz
2 - 1
TSG Balingen [14]
+0 0 - 1
- 19:00 FT
[19] Giessen
1 - 2
Freiburg II [2]
+1 1/4 1 - 2
- 19:00 FT
[1] Elversberg
4 - 3
Bahlinger [10]
-1 3/4 1 - 0
- 19:00 FT
[7] FSV Frankfurt
0 - 2
Aalen [12]
-1/4 0 - 1
MNEA 19:00 FT
[7] Rudar
0 - 0
Decic Tuzi [3]
0 - 0
RMNA 19:00 FT
[10] UTA Arad
0 - 1
Chindia Targoviste [5]
-1/4 0 - 0
UKRU21 19:00 FT
[9] Zorya U21
1 - 1
FC Mynai U21 [11]
1 - 0
SVKA 19:30 FT
[2] Dunajska Stred
2 - 1
MSK Zilina [3]
-3/4 1 - 1
AUTB 19:30 FT
[13] Aust Lustenau
0 - 2
Austria Klagenfurt [3]
+1 0 - 0
ITAA 20:00 FT
[10] Verona
1 - 1
Spezia [15]
-1/4 0 - 0
POLA 20:00 FT
[1] Legia Wars.
0 - 0
Wisla Krakow [14]
-1 0 - 0
BLRA 20:00 FT
[10] Torpedo Zhodino
2 - 1
FK Minsk [8]
-1 1 - 0
BIHA 20:00 FT
[10] FK Krupa
3 - 0
Mladost D. Kakanj [9]
2 - 0
ESTA 20:00 FT
[3] Paide Linname.
1 - 0
TJK Legion [5]
1 - 0
LATA 20:00 FT
[8] Ventspils
5 - 2
METTA/LU Riga [7]
3 - 1
MNEA 20:00 FT
[6] FK Jerezo
3 - 2
FK Podgorica [4]
3 - 0
SLOA 20:00 FT
[6] Tabor Sezana
0 - 0
Domzale [4]
+1/4 0 - 0
CZEA 20:00 FT
[18] Opava
1 - 1
Bohemians 1905 [10]
+1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[17] Pribram
0 - 1
C. Budejovice [13]
+1/4 0 - 1
TNKB 20:00 FT
[1] Adana Demirspor
3 - 0
Balikesirspor [13]
-2 0 - 0
- 20:00 FT
[11] Bandirmaspor
3 - 2
Adanaspor [14]
-1/2 1 - 0
- 20:00 FT
[6] Altinordu SK
3 - 2
Tuzlaspor [9]
-1 1/4 2 - 1
- 20:00 FT
[7] Keciorengucu
4 - 1
Menemen Bld [15]
-3/4 1 - 1
- 20:00 FT
[8] Umraniyespor
0 - 1
Altay [5]
+1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[4] Istanbulspor AS
1 - 1
Boluspor [12]
-1 0 - 0
- 20:00 FT
[2] Giresunspor
3 - 0
Akhisar Bld. [16]
-1 1/4 2 - 0
- 20:00 FT
[3] Samsunspor
3 - 1
Osmanlispor [17]
-2 1/4 1 - 0
TDA 20:00 FT
[12] Sirius
1 - 1
Kalmar [5]
+0 0 - 0
TDB 20:00 FT
[13] Akropolis IF 1
1 - 1
GIF Sundsvall [5]
+1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[14] Falkenbergs
0 - 3
Varnamo [2]
-1/2 0 - 1
NPA 20:00 FT
[11] Blo. Celtic
2 - 2
Kaizer Chiefs [8]
+0 1 - 2
- 20:00 FT
[15] Chippa Utd
1 - 0
Stellenbosch FC [14]
+0 1 - 0
- 20:00 FT
[3] Golden Arrows
0 - 1
Amazulu [2]
+0 0 - 1
- 20:00 FT
[9] TS Galaxy
1 - 0
Cape Town City [7]
+0 0 - 0
NGA 20:30 FT
[6] CSKA Moscow
1 - 1
Ufa [13]
-3/4 0 - 0
WALA 20:30 FT
[11] Flint Town Utd
2 - 0
Haverfordwest [7]
1 - 0
- 20:30 FT
[4] Barry Town
1 - 4
Bala Town [3]
1 - 2
- 20:30 FT
[6] Caernarfon Town
2 - 2
Penybont [5]
1 - 1
TBN3 20:45 FT
[B1-1] Amorebieta
3 - 1
SD Logrones [B2-2]
-1/2 3 - 1
ANHA 21:00 FT
[16] Brighton 1
2 - 0
Leeds Utd [9] 1
-1/4 1 - 0
ANHB 21:00 FT
[23] Rotherham Utd
1 - 1
Blackburn Rovers [15]
+0 0 - 1
- 21:00 FT
[4] Swansea City
2 - 1
Derby County [21]
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[22] Wycombe
1 - 0
Bournemouth [6]
+3/4 1 - 0
- 21:00 FT
[18] Birmingham
0 - 4
Cardiff City [8]
+1/4 0 - 2
- 21:00 FT
[3] Brentford
2 - 0
Watford [2]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[20] Huddersfield
1 - 1
Coventry [16]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[12] Luton Town
1 - 1
Middlesbrough [10]
+0 1 - 1
- 21:00 FT
[11] Millwall
4 - 1
Bristol City [19]
-1/2 2 - 1
- 21:00 FT
[1] Norwich
4 - 1
Reading [7]
-1 1 - 1
- 21:00 FT
[13] Preston North End
2 - 0
Barnsley [5]
+1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[14] Stoke City
0 - 2
QPR [9]
-1/4 0 - 1
ANHL1 21:00 FT
[21] Rochdale
1 - 2
Doncaster Rovers [14]
-1/2 0 - 1
- 21:00 FT
[15] Fleetwood Town
1 - 1
Milton Keynes Dons [13]
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[17] Shrewsbury
2 - 3
Oxford Utd [6]
+3/4 2 - 1
- 21:00 FT
[2] Peterborough Utd
3 - 3
Lincoln [5]
-1/2 0 - 2
- 21:00 FT
[11] Accrington
1 - 1
Charlton Athletic [7]
+1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[24] Bristol Rovers
0 - 1
Crewe Alexandra [12]
+1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[23] Swindon
1 - 2
Ipswich [9]
+1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[19] Wimbledon
1 - 3
Portsmouth [8]
+0 1 - 3
- 21:00 FT
[16] Burton Albion
1 - 1
Gillingham [10]
+0 0 - 1
- 21:00 FT
[1] Hull City
3 - 1
Wigan [20]
-3/4 2 - 1
- 21:00 FT
[22] Northampton
0 - 3
Blackpool [3]
+1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[18] Plymouth Argyle 1
1 - 3
Sunderland [4]
+1 0 - 1
ANHL2 21:00 FT
[5] Newport
1 - 0
Cheltenham [1]
1 - 0
- 21:00 FT
[6] Forest Green 1
2 - 1
Tranmere Rovers [7]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[21] Barrow
1 - 2
Southend [23]
-1/2 1 - 1
- 21:00 FT
[3] Bolton
1 - 2
Exeter City [9]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[15] Bradford City
0 - 0
Scunthorpe Utd [22]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[20] Colchester Utd
1 - 0
Salford City [8]
+3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[24] Grimsby
1 - 0
Port Vale [13]
+1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[11] Leyton Orient
2 - 3
Carlisle [10]
+1/4 2 - 1
- 21:00 FT
[16] Mansfield
4 - 1
Oldham [18]
-1/2 2 - 0
- 21:00 FT
[14] Stevenage
3 - 3
Crawley Town [12]
-1/2 1 - 1
- 21:00 FT
[19] Walsall
0 - 2
Morecambe [4]
+1/4 0 - 1
ANHU23 21:00 FT
[1-10] Arsenal U23
1 - 2
West Ham U23 [1-11]
1 - 1
TBNB 21:00 FT
[5] Girona
1 - 0
Tenerife [14]
-1/4 1 - 0
SCOA 21:00 FT
[5] St. Mirren
1 - 2
Hamilton [12]
-1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[9] Dundee Utd
0 - 2
Ross County [10]
+0 0 - 2
- 21:00 FT
[3] Hibernian
0 - 1
St. Johnstone [6]
-1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[7] Livingston
1 - 2
Aberdeen [4]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[8] Motherwell
2 - 0
Kilmarnock [11]
+1/4 0 - 0
SCO2 21:00 FT
[3] Cove Rangers
0 - 2
Airdrieonians [2]
-3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[8] Clyde
2 - 0
Dumbarton [9]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[7] Peterhead
1 - 2
Forfar Athletic [10]
-3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[6] Falkirk
1 - 2
Montrose [4]
-1/2 1 - 1
BDNB 21:00 FT
[16] Porto B
5 - 1
Cova Piedade [12]
-1 1/4 2 - 0
NIRA 21:00 FT
[9] Portadown FC
1 - 2
Warrenpoint Town [10]
+1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[3] Glentoran
0 - 0
Linfield [1]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[2] Coleraine
2 - 0
Cliftonville [7] 1
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[6] Ballymena Utd
3 - 1
Glenavon [5]
+0 0 - 0
MNEA 21:00 FT
[8] Iskra Danilo
1 - 1
OFK Titograd [10]
1 - 0
UKRA 21:00 FT
[2] Shakhtar Donetsk
2 - 1
SK Dnipro-1 [7]
-1 2 - 0
MASL 21:00 FT
[2] Terengganu
1 - 4
Penang FA [4]
-1/4 0 - 2
- 21:00 FT
[10] Pahang
5 - 0
UiTM FC [12]
2 - 0
MAPL 21:00 FT
[1] Sarawak
1 - 0
Johor Darul Takzim II [4]
0 - 0
TBNA 21:15 FT
[17] Elche 3
0 - 1
Atletico Madrid [1] 2
+1 0 - 1
BDNA 21:30 FT
[11] Gil Vicente
0 - 0
SC Farense [17]
+0 0 - 0
HLA 21:30 FT
[9] Heracles Almelo
4 - 0
VVV Venlo [17]
-3/4 2 - 0
RMNA 21:30 FT
[7] Botosani
2 - 1
Sepsi OSK [4]
+1/4 1 - 0
SLOA 21:45 FT
[7] CM Celje
2 - 1
Maribor [2]
+1/2 1 - 0
BIHA 21:55 FT
[2] Sarajevo
3 - 1
Zeljeznicar [7]
2 - 0
TBN3 22:00 FT
[B1-2] Athletic Bilbao B
3 - 1
Tudelano [B2-4]
-3/4 1 - 1
PHA 22:00 FT
[2] PSG
2 - 1
Lens [7]
-1 1/4 1 - 0
POLB 22:00 FT
[12] Korona Kielce
1 - 0
Zaglebie Sosno [17]
-1/4 0 - 0
BLRA 22:00 FT
[16] Sputnik Rechitsa (T)
1 - 2
Shakhter Soligo. [1]
+2 1/4 1 - 2
CROA 22:00 FT
[7] Slaven Belupo
0 - 2
Dinamo Zagreb [1]
+1 0 - 0
HUNA 22:00 FT
[9] Zalaegerzseg
0 - 0
Varda SE [5]
-1/4 0 - 0
ISRA 22:00 FT
[B-7] Bnei Yehuda
1 - 2
Maccabi Netanya [B-1]
+1/4 1 - 0
SVKA 22:00 FT
[7] Sered
0 - 1
FK Pohronie [8]
+1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[11] Zemplin Michalovce
2 - 1
Ruzomberok [9]
-1/2 1 - 1
- 22:00 FT
[6] Trencin
3 - 0
Zlate Moravce [5]
-1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[12] Senica
1 - 0
Nitra [10]
-1 0 - 0
CZEA 22:00 FT
[4] Slovacko
0 - 1
Mlada Boleslav [11]
-1/2 0 - 1
CZEB 22:00 FT
[14] Slavoj Vysehrad
1 - 2
SK Lisen [2]
+1 1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[10] MFK Chrudim
0 - 1
Dukla Praha [8]
+0 0 - 1
TDB 22:00 FT
[16] Orgryte
1 - 1
Vasteras [6]
+1/4 0 - 1
ALGA 22:00 FT
[20] JSM Skikda
0 - 1
ES Setif [1]
+1/2 0 - 1
NPA 22:00 FT
[4] SuperSport Utd
1 - 1
Baroka FC [10]
-1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[12] Tshakhuma TM
1 - 2
Black Leopards [16]
-1/4 1 - 1
ISRA 22:15 FT
[A-6] HIK Shmona
1 - 1
Ashdod [A-3]
+0 1 - 0
POLA 22:30 FT
[3] Pogon Szczecin
1 - 1
Warta Poznan [5]
-1/2 0 - 0
TDA 22:30 FT
[8] Hammarby
1 - 1
Hacken [16]
-1/4 0 - 1
TBN3 22:59 FT
[C2-4] Levante B
0 - 1
Cornella [C1-5]
+0 0 - 0
ITAA 22:59 FT
[19] Crotone
0 - 2
Inter Milan [1]
+1 3/4 0 - 0
NGA 22:59 FT
[10] Krasnodar 1
1 - 3
PFC Sochi [5]
-1/2 0 - 1
ESTA 22:59 FT
[7] Tulevik Viljandi
1 - 3
Nomme Kalju [4]
0 - 1
MNEA 22:59 FT
[5] Zeta
0 - 2
Sutjeska [2]
0 - 1
PERA 22:59 FT
[B-9] Binacional (T)
1 - 1
Melgar [A-9]
+1/2 0 - 0
TBNB 23:15 FT
[4] Almeria
2 - 2
Real Oviedo [13]
-1/2 2 - 0
- 23:15 FT
[2] Mallorca
2 - 1
Mirandes [10]
-3/4 1 - 0
TSA 23:15 FT
[10] Vaduz
1 - 2
Luzern [5]
+1/4 1 - 2
TSB 23:15 FT
[7] Wil 1900
2 - 3
Schaffhausen [4]
+0 1 - 2
WALA 23:15 FT
[1] Connah's QN
0 - 0
The New Saints [2]
0 - 0
ANHA 23:30 FT
[4] Chelsea 1
2 - 0
Fulham [18] 1
-1 1 - 0
TBNA 23:30 FT
[18] Huesca 2
1 - 0
Real Sociedad [5] 2
+1/4 0 - 0
NIRA 23:30 FT
[8] Crusaders Belfast
1 - 3
Larne [4]
+0 1 - 0
BIA 23:30 FT
[19] RFC Seraing
1 - 1
Waasland-Beveren [17]
-1/4 0 - 0
UKRA 23:30 FT
[5] Vorskla
1 - 5
Dinamo Kiev [1]
+1/2 1 - 3
CHIA 23:30 FT
[2] U. La Calera
2 - 1
Antofagasta [11]
-1/4 1 - 1
HLA 23:45 FT
[11] Fortuna Sittard
3 - 0
Twente [10]
+1/4 1 - 0
BDNA 00:00 FT
[14] Portimonense
0 - 0
Rio Ave [16]
-1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[6] Santa Clara
3 - 3
Boavista [13]
-1/2 1 - 1
BLRA 00:00 FT
[2] Bate Borisov
1 - 0
FK Smorgon [15]
-2 1/4 1 - 0
ICEA 00:00 FT
[9] HK Kopavogur
0 - 0
KA Akureyri [4]
+0 0 - 0
MNEA 00:00 FT
[1] Buducnost
0 - 2
OFK Petrovac [9]
0 - 0
USAA 00:00 FT
[Dong-8] New York RB
2 - 0
Chicago Fire [Dong-13]
-1/4 0 - 0
BIHA 00:05 FT
[4] Siroki Brijeg 1
1 - 0
Zrinjski [5]
0 - 0
HUNA 00:30 FT
[1] Ferencvaros
2 - 1
Mezokovesdi SE [7]
-1 1/2 1 - 0
ISRA 00:30 FT
[B-2] Hapoel Hadera
1 - 0
Bnei Sakhnin [B-6]
+0 1 - 0
- 00:30 FT
[A-5] Maccabi P.Tikva
1 - 2
Maccabi Haifa [A-1]
+1 1/4 0 - 1
CZEA 00:30 FT
[8] Banik Ostrava
1 - 1
Brno [16]
-3/4 0 - 0
TNKA 00:30 FT
[1] Besiktas
7 - 0
Hatayspor [6]
-1 5 - 0
PHB 01:00 FT
[18] Niort
1 - 1
Rodez [15]
+0 1 - 1
- 01:00 FT
[14] Pau FC
0 - 0
Ajaccio [13]
-1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[16] Dunkerque
1 - 0
Sochaux [7]
+0 0 - 0
- 01:00 FT
[17] Caen
0 - 0
Auxerre [6]
+1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[20] Chateauroux 1
1 - 2
Troyes [1]
+1 1/4 1 - 0
- 01:00 FT
[12] Le Havre
2 - 4
Chambly [19]
-1/2 1 - 0
- 01:00 FT
[10] Amiens
0 - 3
Guingamp [9]
+1/4 0 - 2
- 01:00 FT
[8] Nancy
1 - 3
Valenciennes [11]
-3/4 1 - 1
PH3 01:00 FT
[5] Concarneau
3 - 0
Creteil [17]
-1/4 1 - 0
- 01:00 FT
[3] Villefranche
2 - 1
Avranches [13]
-1/2 2 - 1
- 01:00 FT
[15] Boulogne 1
1 - 2
SO Cholet [8]
-3/4 1 - 2
- 01:00 FT
[11] Sete
1 - 0
Orleans [6]
+0 0 - 0
HLA 01:00 FT
[15] RKC Waalwijk 1
1 - 3
AZ Alkmaar [3]
+1 1/2 1 - 1
- 01:00 FT
[4] Vitesse Arnhem
2 - 1
Zwolle [13]
-1 1/4 1 - 0
POLA 01:00 FT
[11] Lech Poznan
1 - 2
Stal Mielec [15]
-3/4 0 - 0
CROA 01:00 FT
[4] Hajduk Split
3 - 2
HNK Rijeka [3]
-1/4 2 - 1
IREB 01:00 FT
[8] Cobh Ramblers 1
0 - 4
Galway [7]
+1/2 0 - 1
SLOA 01:00 FT
[9] Koper
0 - 0
NK Bravo [5]
+0 0 - 0
ECUA 01:00 FT
[5] Catolica Quito
1 - 1
SD Aucas [10]
-1/2 0 - 0
USAA 01:00 FT
[Tay-6] Real Salt Lake
3 - 1
Sporting Kansas [Tay-2]
+0 1 - 1
BRARJ 01:15 FT
[8] Madureira/RJ
1 - 0
Vasco DG/RJ [5]
+3/4 0 - 0
DUCC 01:30 FT