x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
TQB 14:00 FT
[B-6] Beijing Sport Univ (T) 1
0 - 1
Jiangxi Liansheng [B-5]
-1/4 0 - 0
UKRU21 15:00 FT
[13] Desna U21
0 - 5
Kolos Kovalivka U21 [7]
0 - 2
- 15:30 FT
[3] Rukh Vynnyky U21
3 - 3
Oleksandria U21 [4]
1 - 2
- 16:00 FT
[2] Shakhtar Donetsk U21
1 - 1
Dnipro-1 U21 [6]
1 - 0
- 16:00 FT
[5] Vorskla U21
2 - 4
Dinamo Kiev U21 [1]
1 - 4
AUSVPL 16:30 FT
[7] Melb. Knights
1 - 0
Dandenong City [14]
-1/2 0 - 0
AUSA 16:35 FT
[5] Adelaide Utd 1
0 - 0
Western United [10]
-1/4 0 - 0
HQ3 17:00 FT
[8] Daejeon Korail
1 - 1
Cheonan City [6]
-1/4 0 - 1
TQB 17:00 FT
[A-3] Shaanxi Changan
0 - 1
Meizhou Hakka [A-1]
+1/2 0 - 0
VNB 17:00 FT
[8] Cần Thơ
0 - 3
Bà Rịa Vũng Tàu [2]
+1/2 0 - 0
AUSBPL 17:30 FT
[7] Mount Gravatt
3 - 1
Centenary Stormers [10]
+0 1 - 0
HQA 17:30 FT
[11] FC Seoul
2 - 2
Seongnam Ilhwa Ch. [10]
+0 1 - 1
ANHU23 18:00 FT
[2-11] Norwich City U23
2 - 2
West Brom U23 [2-12]
2 - 1
ARMC 18:00 FT
  FC Noah
1 - 3
Alashkert  
+0 1 - 1
TQB 18:35 FT
[C-2] Heil. Lava Spring
0 - 3
Wuhan Three T. [C-1]
+2 0 - 1
- 18:35 FT
[B-1] Chengdu Better City (T)
2 - 0
Nanjing Fengfan [B-4]
-1 1/2 2 - 0
ANHU23 19:00 FT
[2-8] Reading U23
5 - 0
Wolves U23 [2-4]
2 - 0
MDVA 19:00 FT
[9] Speranta
0 - 4
Milsami [3]
0 - 1
- 19:00 FT
[4] Sfintul Gheorghe
4 - 3
Zimbru [8]
-1 1/4 3 - 1
HKGA 19:00 FT
[2] Eastern AA
2 - 1
Southern District [6]
-1 1/2 1 - 0
BLRA 19:30 FT
[3] Rukh Brest
2 - 1
Slavia Mozyr [13]
-1 1 - 0
CZEB 19:30 FT
[5] Usti & Labem
1 - 2
SK Prostejov [3]
+0 0 - 2
ISRB 20:00 FT
[B-7] H. Petah Tikva
1 - 0
Hapoel Kfar Shalem [B-8]
-1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[A-7] INR HaSharon
4 - 0
Hapoel Iksal [A-8]
-3/4 1 - 0
- 20:00 FT
[A-4] HR Letzion
1 - 1
Hapoel R. Gan [A-6]
+0 0 - 0
- 20:00 FT
[B-3] Ahi Nazareth
3 - 1
Hapoel Raanana [B-2]
-1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[A-2] Hapoel Jerusalem
2 - 0
Sektzia Nes Tziona [A-3]
-1/2 1 - 0
- 20:00 FT
[B-1] Hapoel Afula
2 - 1
Kafr Qasim [B-4]
-1/4 1 - 1
- 20:00 FT
[B-6] Hapoel Umm Al Fahm
0 - 1
Hapoel Acre [B-5]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[A-1] Hapoel Nof HaGalil 1
3 - 3
Beitar TA Ramla [A-5]
-1 3 - 1
BDNA 21:00 FT
[5] Pacos Ferreira 1
1 - 0
Belenenses [10]
-1/2 0 - 0
LITA 21:00 FT
[5] Hegelmann Litauen
0 - 1
Suduva [3]
0 - 0
MDVA 21:00 FT
[2] Petrocub
4 - 0
FC Floresti [7]
0 - 0
CZEB 21:00 FT
[11] Taborsko
2 - 0
Fotbal Trinec [9]
-1/2 1 - 0
DENA 21:00 FT
[12] AC Horsens
3 - 3
Vejle [10]
+1/2 2 - 0
MASL 21:00 FT
[6] Kuala Lumpur FA
1 - 1
Darul Takzim [1]
+1 1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[9] Melaka FA
1 - 3
Kedah FA [3]
+0 1 - 1
BLRA 21:30 FT
[4] Dinamo Minsk
2 - 0
Energetik-BGU [9]
-1 1 - 0
RMNA 21:30 FT
[11] Gaz Metan Medias
1 - 1
Arges Pitesti [8]
+0 1 - 0
DUC4N 22:00 FT
[5] TSV Steinbach
1 - 0
Stuttgart II [9]
0 - 0
BIHA 22:00 FT
[12] Radnik Bijeljina
1 - 2
Sloboda Tuzla [8]
1 - 0
LATA 22:00 FT
[2] Valmiera / BSS
2 - 1
Riga FC [3]
+1/2 1 - 1
LITA 22:00 FT
[2] Zalgiris
5 - 1
Dainava Alytus [7]
-2 2 - 0
SLOA 22:00 FT
[10] Gorica
1 - 5
Mura [1]
+1/2 1 - 2
CZEB 22:00 FT
[7] Jihlava
3 - 3
Sellier&Bellot Vlasim [6]
0 - 0
- 22:00 FT
[1] Hradec Kralove
1 - 0
FK Blansko [13]
-2 1/4 0 - 0
ALGA 22:00 FT
[4] CR Belouizdad
0 - 1
USM Alger [8]
-1/2 0 - 0
NPA 22:00 FT
[13] Maritzburg Utd
1 - 1
Moroka Swallows [5]
-1/4 0 - 0
POLB 22:40 FT
[9] Widzew Lodz
0 - 0
Miedz Legnica [7]
-1/4 0 - 0
PH3 22:59 FT
[9] Bourg Peronnas
1 - 0
Stade Briochin [10]
-1/4 1 - 0
- 22:59 FT
[1] SC Bastia
0 - 1
Annecy FC [14]
-1/2 0 - 0
- 22:59 FT
[12] Stade Lavallois
2 - 1
FC Bastia-Borgo [16]
-1/4 1 - 0
BDNA 22:59 FT
[8] Vitoria Guimaraes
2 - 0
Moreirense [7]
-1/2 2 - 0
POLA 22:59 FT
[13] Wisla Plock
1 - 3
Lechia GD [7]
+0 0 - 1
CROA 22:59 FT
[8] Lok. Zagreb
1 - 0
Sibenik [6]
-1/2 0 - 0
ESTA 22:59 FT
[9] Kuressaare
0 - 4
Flora Tallinn [1]
+2 1/2 0 - 1
DENB 22:59 FT
[1] Viborg
0 - 3
Helsingor [4]
-1 1/4 0 - 1
PERA 22:59 FT
[A-6] UTC Cajamarca (T) 1
1 - 3
Ayacucho FC [A-2]
+0 1 - 2
DENA 23:05 FT
[5] Aalborg BK
4 - 0
Lyngby [11]
-1/2 2 - 0
AUTB 23:10 FT
[2] Liefering
3 - 2
Dornbirn [7]
-2 3 - 1
DUC4T 23:30 FT
  Fort.Dusseldorf II
4 - 2
Wuppertaler  
+0 3 - 0
BLRA 23:30 FT
[6] Vitebsk
0 - 0
Gomel [5]
+1/4 0 - 0
AUTB 23:30 FT
[12] SKU Amstetten
2 - 1
Kapfenberg [10]
+0 2 - 0
- 23:30 FT
[1] Blau Weiss Linz
2 - 0
Floridsdorfer AC [9]
-1 1 - 0
- 23:30 FT
[5] SV Lafnitz
1 - 2
Austria Wien II [11]
-1/2 1 - 0
- 23:30 FT
[8] LASK Juniors
1 - 3
Vorwarts Steyr [16]
-3/4 0 - 0
IREA 23:45 FT
[4] Drogheda Utd
1 - 1
Sligo Rovers [3]
+0 1 - 1
- 23:45 FT
[2] St. Patrick's
3 - 0
Longford Town [10]
-1 0 - 0
TSB 00:00 FT
[3] Stade L. Ouchy
1 - 2
SC Kriens [8]
-1/2 0 - 1
- 00:00 FT
[2] Thun
2 - 0
Chiasso [10]
-1 1 - 0
DENB 00:00 FT
[9] Kolding IF
2 - 1
Fremad Amager [7]
-1/4 0 - 0
ACL 00:45 FT
[C-1] Esteghlal Tehran
1 - 0
Al Shorta (IRQ) [C-4]
-1 1/4 1 - 0
ANHL2 01:00 FT
[17] Harrogate Town
5 - 4
Cambridge Utd [2]
+3/4 4 - 2
ANHU23 01:00 FT
[1-2] Chelsea U23
1 - 0
Blackburn U23 [1-4]
0 - 0
- 01:00 FT
[1-1] Man City U23
4 - 1
Tottenham U23 [1-3]
2 - 0
PH3 01:00 FT
[4] Le Mans
3 - 1
Lyon Duchere [18]
-1/4 1 - 1
BDNA 01:00 FT
[12] Tondela
0 - 2
Benfica [3]
+1 3/4 0 - 2
HLB 01:00 FT
[9] SBV Excelsior
3 - 0
Dordrecht 90 [20]
-1 3/4 2 - 0
- 01:00 FT
[13] Telstar
2 - 2
PSV Eindhoven U21 [14]
-1/4 1 - 1
- 01:00 FT
[1] Cambuur
1 - 1
De Graafschap [3]
-1/2 0 - 1
- 01:00 FT
[10] TOP Oss
0 - 4
Utrecht U21 [18]
-1/4 0 - 2
- 01:00 FT
[4] Almere City
1 - 0
Ajax U21 [16]
-1 0 - 0
- 01:00 FT
[11] MVV Maastricht
2 - 2
Volendam [6]
+3/4 0 - 2
- 01:00 FT
[15] Eindhoven
1 - 0
Den Bosch [19]
-1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[8] Roda JC
0 - 1
AZ Alkmaar U21 [17]
-1 1/2 0 - 0
BIHA 01:00 FT
[3] Velez Mostar
1 - 1
Borac Banja Luka [1]
0 - 0
HUNA 01:00 FT
[4] Paksi
4 - 2
Puskas Akademia [2]
-1/4 0 - 1
TSB 01:00 FT
[5] Aarau 1
2 - 1
Grasshoppers [1]
-1/2 0 - 0
- 01:00 FT
[6] Winterthur
0 - 1
Neuchatel Xamax [9]
+0 0 - 0
ARGB 01:00 FT
[B-15] Instituto
1 - 2
Gimnasia Jujuy [B-4]
-1/2 1 - 2
- 01:00 FT
[B-8] Brown de Adrogue
2 - 0
Almagro [B-13]
-1/4 1 - 0
AUTB 01:25 FT
[6] Grazer AK
5 - 0
Horn [15]
-3/4 2 - 0
DUCC 01:30 FT
  Wer.Bremen
0 - 0
Leipzig  
+1 1/4 0 - 0
TS 90': 0-0; HP: 1-2
POLA 01:30 FT
[4] Slask Wroclaw
0 - 0
Zaglebie Lubin [8]
+0 0 - 0
NIRA 01:30 FT
[12] Dungannon Swi.
0 - 2
Carrick Rangers [11]
+0 0 - 2
IREB 01:30 FT
[6] Bray Wanderers
0 - 0
Cork City [9]
-1/2 0 - 0
KSB 01:40 FT
[12] Al Adalah
0 - 2
Najran [15]
0 - 0
- 01:40 FT
[13] Sahel (KSA)
1 - 0
Arar FC [19]
0 - 0
SCOB 01:45 FT
[7] Arbroath
0 - 0
Greenock Morton [9]
-1/4 0 - 0
- 01:45 FT
[3] Raith Rovers 1
0 - 4
Hearts [1]
+1/2 0 - 1
- 01:45 FT
[10] Alloa Athletic
1 - 0
Dunfermline [4]
+3/4 0 - 0
- 01:45 FT
[6] Queen of South
0 - 2
Dundee [2]
+3/4 0 - 2
- 01:45 FT
[5] Inverness C.T.
2 - 2
Ayr Utd [8]
-1/4 1 - 1
IREA 01:45 FT
[5] Bohemians
1 - 2
Derry City [7]
-1/2 1 - 0
- 01:45 FT
[6] Finn Harps
0 - 2
Shamrock Rovers [1]
+1/2 0 - 0
- 01:45 FT
[9] Waterford Utd
0 - 3
Dundalk [8]
+1 1/4 0 - 2
IREB 01:45 FT
[1] Shelbourne
2 - 2
Treaty United [3]
-1 1/4 0 - 1
- 01:45 FT
[5] Athlone
1 - 2
Cabinteely [4]
-3/4 0 - 1
- 01:45 FT
[10] Wexford Youths 2
0 - 6
UC Dublin [2]
+1 1/4 0 - 4
WALA 01:45 FT
[12] Cefn Druids AFC
0 - 7
Newtown AFC [9]
+2 0 - 1
- 01:45 FT
[10] Cardiff Metropolitan
5 - 1
Aberystwyth [8]
-3/4 2 - 0
KSB 01:50 FT
[9] Al Shoalah
3 - 1
Al Kawkab [8]
0 - 0
ACL 02:00 FT
[A-2] Istiklol Dushanbe
1 - 2
FK AGMK [A-4]
-1/4 0 - 0
- 02:00 FT
[A-1] Al Hilal
0 - 2
Al Shabab (UAE) [A-3]
-1 1/2 0 - 0
ANHA 02:00 FT
[15] Southampton 1
1 - 1
Leicester City [5]
+3/4 0 - 0
TBNA 02:00 FT
[8] Celta Vigo
2 - 0
Levante [14]
-1/2 0 - 0
TBNB 02:00 FT
[18] Lugo
2 - 2
Zaragoza [15]
+0 1 - 0
PHA 02:00 FT
[5] Marseille
1 - 1
Strasbourg [15]
-3/4 0 - 0
BHRA 02:00 FT
[7] Al Najma (BHR)
4 - 1
Al Hadd [5]
2 - 1
- 02:00 FT
[10] Busaiteen
1 - 1
Budaiya (BHR) [8]
1 - 0
- 02:00 FT
[2] East Riffa
1 - 1
Manama [3]
-1/2 1 - 0
KUWA 02:00 FT
[6] Al Nasr (KUW)
1 - 2
Salmiya [5]
1 - 0
BRAPR 02:00 FT
[5] Parana/PR 1
0 - 1
Atletico/PR [4]
0 - 0
KSB 02:05 FT
[17] Al Bukiryah
2 - 1
Ohud Medina [7]
0 - 1
ICEC 02:15 FT
  Thor Akureyri
3 - 0
Magni Grenivik  
1 - 0
KSB 02:15 FT
[4] Al Tai
3 - 2
Al Dir'iya [10]
0 - 1
JORA 02:30 FT
[4] Al Salt
0 - 0
Ramtha [2]
0 - 0
EGYA 02:30 FT
[2] Ahly Cairo
1 - 1
El Gouna [11]
-1 1/2 0 - 0
- 02:30 FT
[16] NBE SC
1 - 1
Ceramica Cleopatra [9]
+1/4 1 - 0
ICEA 03:00 FT
[2] Valur Rey.
2 - 0
IA Akranes [11] 1
-2 0 - 0
VENA 03:00 FT
[C-3] Atl.Venezuela
1 - 1
UCV FC [C-7]
-1/4 0 - 1
ARGB 03:10 FT
[A-16] Estudiantes BsAs
2 - 1
Deportivo Maipu [A-15]
-1/4 0 - 1
ACL 03:15 FT
[C-2] Al Duhail SC
1 - 1
Al Ahli (KSA) [C-3]
-3/4 0 - 0
BDNA 03:15 FT
[2] Porto
3 - 2
Famalicao [9]
-1 1/4 1 - 1
PERA 03:30 FT
[A-1] Uni.San Martin (T) 1
1 - 0
Academia Cantolao [A-7]
-1/2 1 - 0
ARGA 04:00 FT
[B-1] Velez Sarsfield
1 - 0
Patronato Parana [B-10]
-3/4 1 - 0
ALGA 04:30 FT
[6] MC Alger
5 - 1
NC Magra [18]
-1 1 - 0
PARA 05:00 FT
[3] Nacional
1 - 3
Guairena FC [5]
-1/4 0 - 1
MEXB 05:00 FT
[5] Atlante 1
3 - 3
Celaya [3]
1 - 2
PERA 06:00 FT
[B-5] Sport Boys (T)
3 - 1
Dep. Municipal [B-8]
+0 1 - 0
VENA 06:00 FT
[B-4] Zamora Barinas
2 - 2
Hermanos Colmenares [B-5]
-1/2 0 - 0
USB 06:00 FT
[A-7] New York RB II
2 - 3
Hartford Athletic [A-3]
+0 0 - 2
ARGA 07:00 FT
[A-1] Colon
2 - 0
Arsenal Sarandi [A-12]
-1 1/4 2 - 0
CHIA 07:00 FT
[10] Everton CD 3
0 - 4
La Serena [7]
-1/2 0 - 1
BLVA 07:15 FT
[4] Royal Pari 1
0 - 3
Oriente Petrolero [9]
-1/4 0 - 1
PARA 07:15 FT
[7] 12 de Octubre
1 - 0
Sportivo Luqueno [8]
-1/4 1 - 0
MEXA 07:30 FT
[18] Necaxa
1 - 5
Atlas [7]
+1/4 1 - 2
CRCA 09:00 FT
[8] Cartagines
2 - 0
Municipal Grecia [9]
-3/4 0 - 0
MEXA 09:30 FT
[16] Juarez
1 - 0
Toluca [11]
+0 0 - 0
USB 10:10 FT
[D-1] Phoenix FC
4 - 1
San Diego Loyal [D-4]
-1 1/4 1 - 0
- 10:35 FT
[D-2] LA Galaxy II
0 - 1
Sacramento [D-6]
0 - 0
 
« 30 tháng 04 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo