x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATJFL 11:00 FT
[17] FC Kariya
0 - 1
Verspah Oita [5]
0 - 0
- 11:00 FT
[8] FC Osaka
0 - 2
MIO Biwako [14]
0 - 1
- 11:00 FT
[6] Reinmeer Aomori
2 - 1
Honda FC [2]
1 - 0
- 11:00 FT
[16] Tokyo Musashino
1 - 1
Matsue City [9]
1 - 0
- 11:00 FT
[10] Veertien Mie
1 - 1
Sony Sendai [3]
0 - 0
- 11:00 FT
[1] Iwaki FC
3 - 2
Kochi United SC [11]
2 - 1
- 11:00 FT
[7] Suzuka Point Getters
0 - 0
Maruyasu Okazaki [12]
0 - 0
HQB 11:30 FT
[3] Daejeon Hana Citizen
1 - 1
Jeonnam Dragons [4]
-1/4 1 - 0
- 11:30 FT
[1] Gimcheon Sangmu
1 - 0
Busan I'Park [8]
-1/4 0 - 0
NHATB 12:00 FT
[15] Renofa Yamaguchi
0 - 1
JEF United Chiba [10]
+1/4 0 - 1
- 12:00 FT
[20] Omiya Ardija
2 - 3
Alb. Niigata (JPN) [3]
+0 1 - 1
- 12:00 FT
[8] Montedio Yama.
2 - 2
Ventforet Kofu [4]
+0 1 - 0
- 12:00 FT
[22] Ehime FC
0 - 0
Jubilo Iwata [2]
+3/4 0 - 0
- 12:00 FT
[13] Okayama
1 - 2
Machida Zelvia [5]
+0 1 - 1
- 12:00 FT
[19] Zweigen Kan.
2 - 3
Mito Hollyhock [9]
-1/2 1 - 1
- 12:00 FT
[6] V-Varen Nagasaki
1 - 2
Blaublitz Akita [12]
-1/2 1 - 0
NHATLC 12:00 FT
[C-3] Yokohama FC
1 - 1
Shonan Bellmare [C-2]
+0 0 - 1
- 12:00 FT
[D-2] Shimizu S-Pulse
4 - 1
Vegalta Sendai [D-3]
-1/2 2 - 1
- 12:00 FT
[B-3] Oita Trinita
1 - 1
Tokushima Vortis [B-4]
+0 1 - 0
- 12:00 FT
[D-4] Sanf Hiroshima
1 - 1
Yokohama FM [D-1]
+0 0 - 1
- 12:00 FT
[A-2] Consa. Sapporo
2 - 1
Sagan Tosu [A-4]
-1 1 - 0
NHATB 13:00 FT
[11] Tokyo Verdy
3 - 1
Thespa Kusatsu [16]
-1/4 1 - 1
- 13:00 FT
[21] Matsumoto Yama.
2 - 1
Sagamihara [18]
-3/4 1 - 0
NHATLC 13:00 FT
[A-1] Kashima Antlers
1 - 1
Avispa Fukuoka [A-3]
-3/4 1 - 1
- 13:00 FT
[B-2] Vissel Kobe
0 - 0
FC Tokyo [B-1]
+0 0 - 0
NHATB 14:00 FT
[14] Tochigi SC
1 - 2
Giravanz Kita. [17]
-1/2 1 - 0
NHATLC 14:00 FT
[C-4] Kashiwa Reysol
3 - 3
Urawa Red [C-1]
+0 0 - 1
NHAT3 14:00 FT
[6] FC Gifu
3 - 1
Azul Claro Numazu [12]
-1/2 2 - 1
HQB 14:00 FT
[9] Seoul E-Land
1 - 1
Gyeongnam [6]
+0 0 - 1
TQB 14:00 FT
[B-3] Kunshan FC (T)
1 - 1
Chengdu Better City [B-1]
+1/2 1 - 0
HKGA 14:00 FT
[6] Southern District
4 - 1
Resources Capital [7]
1 - 0
VNB 15:30 FT
[13] An Giang
0 - 1
ĐT Long An [3]
0 - 0
RMNA 16:00 FT
  Astra Giurgiu
1 - 2
UTA Arad [4]
+0 0 - 1
NHATB 16:00 FT
[7] Ryukyu
0 - 0
Kyoto Sanga [1]
+1/4 0 - 0
AUSA 16:05 FT
[4] Brisbane Roar 2
2 - 1
Western United [10] 1
-1/2 0 - 0
TBN3 16:30 FT
[E1-8] Atletico Madrid B
0 - 2
Melilla CD [E2-6]
-1/4 0 - 0
HQB 16:30 FT
[2] Anyang
2 - 0
Bucheon 1995 [10]
-3/4 2 - 0
TQA 17:00 FT
[B-7] Tianjin Tigers (T) 1
0 - 1
Hebei CFFC [B-4]
+3/4 0 - 1
VNB 17:00 FT
[8] Cần Thơ
1 - 0
Phù Đổng [4]
+0 1 - 0
UKRA 18:00 FT
[1] Dinamo Kiev (T) 1
0 - 0
FC Mariupol [15]
-1 1/2 0 - 0
UKRU21 18:00 FT
[14] Inhulets Petrove U21
1 - 3
FC Lviv U21 [10]
1 - 1
VNB 18:00 FT
[2] Bà Rịa Vũng Tàu
1 - 3
Bình Phước [11]
-1 1 - 1
RMNA 18:15 FT
  Hermannstadt (T)
0 - 0
Viitorul C.  
+0 0 - 0
AUSA 18:20 FT
[9] Perth Glory 4
1 - 3
Melbourne City [1] 1
+1 1 - 2
TQB 18:35 FT
[A-3] Shaanxi Changan (T)
4 - 1
Xinjiang Tianshan [A-6]
-1/2 3 - 0
- 18:35 FT
[C-6] Beijing BIT (T)
0 - 4
Heil. Lava Spring [C-2]
0 - 1
- 18:35 FT
[B-6] Jiangxi Liansheng (T)
0 - 1
Nanjing Fengfan [B-4]
+3/4 0 - 0
NGB 19:00 FT
[5] Spartak Moscow B
0 - 2
Krylya Sovetov  
-
ARMA 19:00 FT
[6] Van Yerevan
1 - 1
Ararat Y [2]
1 - 1
UKRU21 19:00 FT
[11] FC Mynai U21
0 - 1
Shakhtar Donetsk U21 [2]
0 - 0
TQA 19:00 FT
[B-5] Sh. Shenhua (T)
1 - 1
Shanghai Port [B-1]
+1/4 0 - 0
UZBA 19:00 FT
[11] Mash'al Mubarek
1 - 4
Lok. Tashkent [6]
+1/4 0 - 2
- 19:00 FT
[12] Andijan
1 - 2
Kokand-1912 [9]
+1/2 0 - 2
SLOA 20:00 FT
[6] Mura
2 - 1
Koper [1]
-3/4 0 - 1
CZEB 20:00 FT
[3] Dukla Praha
1 - 2
Vik.Zizkov [14]
-1/4 0 - 0
UKRU21 20:00 FT
[3] Rukh Vynnyky U21
4 - 1
Olimpik Donetsk U21 [12]
3 - 0
NPA 20:00 FT
[1] Mamelodi Sun.
2 - 0
Maritzburg Utd [13]
-1 1/4 1 - 0
MASL 20:15 FT
[9] Sabah FA
3 - 1
Melaka FA [7]
-1/4 2 - 0
RMNA 20:30 FT
  CSMS Politehnica Iasi
1 - 2
Dinamo Bucuresti [15]
+3/4 1 - 1
SVKC 20:30 FT
  Dukla BB
1 - 3
Slo. Bratislava  
+1 1 - 2
LATA 21:00 FT
[6] BFC Daugava
3 - 0
Spartaks Jurmala [5]
+1/4 1 - 0
SRBA 21:00 FT
  Indija
2 - 2
Macva Sabac  
-1 1 - 0
- 21:00 FT
[1] FK Partizan
3 - 1
Backa Topola [4]
-1 1/2 0 - 0
- 21:00 FT
  Zlatibor Cajetina
1 - 0
FK Metalac GM [13]
+3/4 1 - 0
- 21:00 FT
[6] FK Vojvodina
0 - 0
Radnicki Nis [12]
+1 0 - 0
CYPA 21:00 FT
[12] Apoel FC
0 - 1
Pafos FC [6]
-1/4 0 - 1
MASL 21:00 FT
[10] Pahang
2 - 2
Selangor FA [5]
+1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[8] Petaling Jaya City
0 - 1
Perak FA [11]
+0 0 - 1
UZBA 21:00 FT
[10] Metallurg Bekabad
0 - 2
Sogdiana Jizzakh [2]
-1/4 0 - 1
GREA 21:15 FT
[11] Aris Salonica
1 - 1
Olympiakos [4]
-1/2 1 - 0
BLRC 21:30 FT
  Isloch
2 - 0
Shakhter Soligo.  
+1 0 - 0
ESTA 21:30 FT
[1] Levadia T. 1
4 - 1
Tulevik Viljandi [6]
2 - 0
TBN3 22:00 FT
[B2-6] UD Mutilvera
1 - 0
Portugalete [B1-6]
-1/4 1 - 0
POLB 22:00 FT
[15] GKS Jastrzebie
1 - 2
Miedz Legnica [4]
+1/4 1 - 1
LATA 22:00 FT
[7] METTA/LU Riga
0 - 3
FK Liepaja [4]
+1 1/2 0 - 1
LITA 22:00 FT
[1] Suduva
2 - 0
FK Riteriai [6]
-1 1/4 0 - 0
CZEB 22:00 FT
[16] Fotbal Trinec
1 - 0
Usti & Labem [10]
-1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[5] Varnsdorf
1 - 1
Jihlava [9]
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[4] SK Lisen
1 - 1
Taborsko [7]
-3/4 1 - 1
- 22:00 FT
  FK Blansko
4 - 1
MFK Chrudim [15]
+1/4 1 - 1
TSC 22:00 FT
  Servette
0 - 1
St. Gallen  
-1/4 0 - 0
SLOA 22:15 FT
[7] Domzale
2 - 0
O.Ljubljana [4]
+0 2 - 0
FINB 22:30 FT
[2] TPS Turku
1 - 1
VPS Vaasa [3] 1
1 - 0
CZEB 22:30 FT
[6] Sellier&Bellot Vlasim
3 - 1
Slavoj Vysehrad  
2 - 1
CZEC 22:30 FT
  Sparta Praha
0 - 3
Slavia Praha  
+1/2 0 - 2
CROA 22:59 FT
[4] Hajduk Split
1 - 1
Dinamo Zagreb [3]
+3/4 1 - 1
ESTA 22:59 FT
[7] Trans Narva
2 - 1
Tammeka Tartu [9]
-1/4 0 - 1
MNEC 22:59 FT
  Buducnost
3 - 0
Zeta  
-1 1 - 0
RMNA 22:59 FT
[12] Sepsi OSK
2 - 0
FC U Craiova 1948 [13]
+0 1 - 0
UKRA 22:59 FT
[7] PFK Aleksandriya
0 - 2
Kolos Kovalivka [10]
+1/2 0 - 1
- 22:59 FT
[3] SK Dnipro-1 1
0 - 1
Zorya [6]
+1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[5] Vorskla 1
1 - 1
Desna Chernigiv [4]
+0 1 - 0
SRBA 23:05 FT
  FK Rad
2 - 2
Crvena Zvezda [2]
+1 1/2 1 - 2
DUC4T 23:30 FT
  Preussen Munster
4 - 0
Lippstadt  
-1 1/4 1 - 0
BLRC 23:30 FT
  Torpedo Zhodino
1 - 1
Bate Borisov  
+1/4 1 - 1
ESTA 23:30 FT
[4] Nomme Kalju (T) 1
1 - 2
Flora Tallinn [2]
+3/4 0 - 1
GREA 23:30 FT
[6] Panathinaikos
2 - 2
Asteras Tripolis [12]
-1/2 1 - 2
CYPA 23:30 FT
[3] AEL Limassol
1 - 2
Anorthosis [10]
-1/4 1 - 1
DENB 23:45 FT
[2] Hvidovre IF
0 - 2
Kolding IF  
-1/4 0 - 1
DUC3 00:00 FT
[17] Zwickau
0 - 0
Meppen [15]
-1/4 0 - 0
- 00:00 FT
  Uerdingen
1 - 1
Vik.Koln [19]
+0 1 - 0
- 00:00 FT
[12] Duisburg
2 - 2
Bayern Munich II  
+0 1 - 1
- 00:00 FT
[5] Saarbrucken
0 - 3
Magdeburg [1]
-1/4 0 - 0
- 00:00 FT
  Unterhaching
0 - 2
Waldhof Man. [4]
+1/4 0 - 1
POLA 00:00 FT
[15] Stal Mielec
0 - 1
Rakow Czestochowa [6]
+1/4 0 - 0
POLB 00:00 FT
  Nieciecza
6 - 2
Korona Kielce [1]
-1 3 - 0
LUXA 00:30 FT
[2] Mondorf-les.
0 - 0
RM Hamm Benfica [16]
0 - 0
- 00:30 FT
[7] UT Petange
5 - 1
Wiltz [9]
1 - 0
UKRA 00:30 FT
[13] FC Mynai
0 - 4
Shakhtar Donetsk [2]
+3 1/4 0 - 1
ANHU23 01:00 FT
[2-1] Fulham U23
1 - 0
West Brom U23 [2-4]
+0 0 - 0
BDNA 01:00 FT
[7] Braga
1 - 1
Pacos Ferreira [9]
-1 0 - 1
- 01:00 FT
[11] Maritimo
0 - 1
Gil Vicente [8]
+0 0 - 1
ICEW 01:00 FT
[9] UMF Tindastoll Nữ
1 - 1
Trottur Rey. Nữ [3]
1 - 0
MNEC 01:00 FT
  Decic Tuzi
1 - 0
Iskra Danilo  
0 - 0
GREA 01:30 FT
[3] AEK Athens
1 - 2
PAOK [7]
+0 0 - 0
KSAA 01:40 FT
[8] Al Nasr (KSA)
4 - 3
Al Faisaly (KSA) [7]
-1/4 3 - 2
C1 02:00 FT
[H-2] Chelsea 3
2 - 0
Real Madrid [D-2] 4
-1/4 1 - 0
ICEW 02:15 FT
[1] Valur Nữ
2 - 1
Stjarnan Nữ [4]
-3 1/4 1 - 0
- 02:15 FT
[8] Keflavik IF Nữ
0 - 3
UMF Selfoss Nữ [5]
+1/4 0 - 1
EGYA 02:30 FT
[13] Masr lel Maqassah (T)
0 - 2
Tala'ea Al Jaish [8]
+0 0 - 2
- 02:30 FT
[18] Aswan FC (T)
2 - 3
Al Masry [5]
+1/2 1 - 1
- 02:30 FT
[11] Ceramica Cleopatra
1 - 1
Arab Contractors [10]
-1/4 1 - 0
- 02:30 FT
[9] Ismaily SC
3 - 2
El Gouna [12]
-1/4 1 - 1
BDNA 03:15 FT
  Rio Ave 1
0 - 2
Sporting Lisbon [4]
+3/4 0 - 1
COLB 03:15 FT
[4] Leones FC (T)
3 - 0
Fortaleza [7]
-3/4 1 - 0
LIB 05:00 FT
[A-3] Independiente JT (T)
4 - 0
Universitario [A-4]
-2 1/4 1 - 0
- 05:00 FT
[E-1] Racing Club
0 - 0
Sao Paulo/SP [E-2]
+1/4 0 - 0
MEXB 05:00 FT
[10] Tepatitlan FC
3 - 0
Mineros de Zac. [14]
+1/4 0 - 0
SUD 05:15 FT
[A-2] Huachipato (T)
1 - 1
Rosario Central [A-1]
+1/4 1 - 0
- 05:15 FT
[B-2] CA Torque (T)
4 - 0
CD Guabira [B-4]
-1 3/4 1 - 0
- 05:15 FT
[C-3] Bolivar
0 - 0
Ceara/CE [C-2]
-1 1/4 0 - 0
LIB 07:00 FT
[E-4] CA Rentistas (T)
0 - 0
Sporting Cristal [E-3]
+1/4 0 - 0
- 07:00 FT
[B-1] Internacional/RS
6 - 1
Olimpia Asuncion [B-2]
-1 1/4 1 - 0
CCFCL 07:00 FT
  Monterrey
3 - 0
Columbus Crew  
-1 2 - 0
BRASP 07:00 FT
[B-3] Ponte Preta/SP
3 - 1
Guarani/SP [D-2]
+0 1 - 0
SUD 07:30 FT
[G-1] Bragantino/SP 1
0 - 1
Talleres Cordoba [G-3]
-3/4 0 - 0
LIB 09:00 FT
[F-2] Univ. Catolica
3 - 1
Nacional Montevideo [F-3]
-1/4 1 - 1
CCFCL 09:15 FT
  Club America
3 - 1
Portland Timbers  
-1 1/4 1 - 0
USB 09:35 FT
[D-6] LA Galaxy II
5 - 0
Las Vegas Lights [D-8]
-3/4 0 - 0
VNB 17:00 Hoãn
[6] CA Nhân Dân
-
Thừa Thiên Huế [7]
-
LATA 20:00 Hoãn
[2] Riga FC
-
Ventspils [9]
1 - 0
COLB 03:15 Hoãn
[1] Atletico Huila
-
Cortulua [5]
-
 
« 05 tháng 05 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo