x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATA 11:00 FT
[7] Yokohama FM
1 - 1
Shonan Bellmare [12]
-1 1/4 0 - 0
NHAT3 11:00 FT
[1] Grulla Morioka
3 - 2
FC Imabari [13]
0 - 0
NHATJFL 11:00 FT
[13] Nara Club
0 - 1
Verspah Oita [11]
0 - 0
- 11:00 FT
[2] FC Osaka
2 - 1
Kochi United SC [9]
0 - 0
- 11:00 FT
[1] Honda FC
0 - 0
Veertien Mie [6]
0 - 0
AUSNSW 11:30 FT
[10] Sutherland Sharks 1
0 - 2
Blacktown City [5]
0 - 1
HQB 11:30 FT
[3] Chungnam Asan
2 - 1
Gyeongnam [10]
1 - 1
NGB 12:00 FT
[12] SKA-Khabarovsk
1 - 0
FK Orenburg [3]
1 - 0
NHATA 12:00 FT
[2] Nagoya Grampus
0 - 0
FC Tokyo [8]
-1/4 0 - 0
- 12:00 FT
[6] Sanf Hiroshima
0 - 0
Gamba Osaka [18]
0 - 0
- 12:00 FT
[11] Avispa Fukuoka
1 - 2
Consa. Sapporo [14]
+3/4 0 - 1
- 12:00 FT
[19] Vegalta Sendai
0 - 2
Vissel Kobe [3]
+1/2 0 - 2
NHATB 12:00 FT
[16] Giravanz Kita.
0 - 0
Montedio Yama. [19]
+1/4 0 - 0
- 12:00 FT
[9] V-Varen Nagasaki
2 - 1
Ventforet Kofu [6]
-1/4 1 - 0
HQA 12:00 FT
[4] Suwon Bluewings
1 - 3
Jeonbuk H.Motor [1]
+1/2 0 - 1
NHATJFL 12:30 FT
[8] TIAMO Hirakata
1 - 1
Matsue City [12]
1 - 0
NHATA 13:00 FT
[9] Urawa Red
2 - 1
Kashima Antlers [15]
+1/2 1 - 1
HQ3 13:00 FT
[13] Daejeon Korail
0 - 0
Gimhae City [10]
+1/4 0 - 0
- 13:00 FT
[9] Changwon City
2 - 3
GimPo Citizen [6]
+0 1 - 1
- 13:00 FT
[4] Gyeongju KHNP
2 - 0
Mokpo City [5]
-1/4 2 - 0
AUSFWP 14:00 FT
[7] Balcatta
1 - 2
Cockburn City [10]
+0 0 - 1
- 14:00 FT
[4] Gwelup Croatia
4 - 0
Rockingham City [8]
-2 2 - 0
HQB 14:00 FT
[8] Busan I'Park
1 - 1
Ansan Greeners [5]
-1/4 0 - 1
HKGA 14:00 FT
[8] Resources Capital
0 - 5
Eastern AA [2]
0 - 2
HQA 14:30 FT
[3] Seongnam Ilhwa Ch.
0 - 1
Ulsan Hyundai [2]
+1/4 0 - 1
UKRU21 15:00 FT
[1] Shakhtar Donetsk U21
2 - 1
Vorskla U21 [6]
1 - 1
- 15:00 FT
[11] FC Mynai U21
1 - 3
Kolos Kovalivka U21 [7]
0 - 3
AUSNSW 15:00 FT
[4] Mt Druitt Town
2 - 1
Sydney Olympic [6]
+1/2 0 - 0
NHATA 15:00 FT
[20] Yokohama FC
1 - 1
Kashiwa Reysol [16]
+3/4 1 - 0
NHATB 15:00 FT
[2] Ryukyu
0 - 0
Omiya Ardija [13]
+0 0 - 0
AUSA 15:05 FT
[7] Brisbane Roar
1 - 1
WS Wanderers [6]
+0 0 - 1
GHCLB 15:15 FT
  Persik Kediri
2 - 1
Madura United FC  
+1 0 - 0
VN19 15:30 FT
  Sài Gòn FC U19 1
2 - 2
Quảng Nam U19  
0 - 1
MAPL 15:45 FT
[4] Kelantan
0 - 1
Sarawak [1]
0 - 1
HKGA 16:30 FT
[4] Lee Man FC
0 - 2
Kitchee [1]
0 - 0
BDNB 17:00 FT
[2] Vizela
1 - 1
Estoril [1]
-1/4 0 - 1
ESTA 17:00 FT
[4] Nomme Kalju
0 - 1
Trans Narva [1]
-1 0 - 1
GEOA 17:00 FT
[2] Dinamo Batumi (T)
1 - 1
Lokomotiv T [5]
1 - 1
LATA 17:00 FT
[1] Riga FC
6 - 1
Spartaks Jurmala [6]
2 - 0
UKRU21 17:00 FT
[4] Oleksandria U21
1 - 1
Dinamo Kiev U21 [2]
0 - 1
NHATA 17:00 FT
[1] Kawasaki Fro.
2 - 0
Oita Trinita [17]
-1 3/4 1 - 0
HQA 17:00 FT
[6] FC Seoul
0 - 1
Gangwon [7]
-1/4 0 - 0
SINA 17:00 FT
[8] Young Lions
1 - 3
Lion City Sailors [3]
0 - 2
- 17:00 FT
[2] Hougang Utd
5 - 1
Tampines Rovers [4]
2 - 1
VNB 17:00 FT
[9] Bình Phước
2 - 2
CA Nhân Dân [8]
1 - 1
- 17:00 FT
[12] Quảng Nam
0 - 1
Khánh Hòa [1]
0 - 1
ITA 17:30 FT
[2] AC Milan
1 - 1
Sampdoria [10]
-1 0 - 0
ITA3 17:30 FT
[A-15] Carrarese 2
0 - 1
Como [A-1]
+1/4 0 - 0
- 17:30 FT
[B-7] Matelica
1 - 0
Sambenedettese [B-9]
+0 0 - 0
- 17:30 FT
[B-4] Modena
3 - 1
Arezzo [B-19]
-1/2 1 - 1
POLA 17:30 FT
[14] Wisla Plock
0 - 1
Piast Gliwice [5]
+1/4 0 - 0
TNKA 17:30 FT
[18] Kayserispor
1 - 1
Goztepe [10]
+0 1 - 0
TNKB 17:30 FT
[8] Tuzlaspor
0 - 2
Samsunspor [2]
+3/4 0 - 0
POLB 17:40 FT
[8] Miedz Legnica
0 - 1
Radomiak Radom [5]
+1/4 0 - 0
- 17:40 FT
[16] GKS Jastrzebie
1 - 2
Puszcza Nie. [9]
+0 1 - 2
CROA 17:55 FT
[10] Lok. Zagreb
0 - 2
Hajduk Split [5]
+1/2 0 - 1
TBN3 18:00 FT
[D1-7] Las Palmas Atl. (T)
3 - 1
Lorca Deportiva [D2-10]
1 - 0
ITA3 18:00 FT
[C-10] Casertana
2 - 3
Palermo [C-9]
+1/4 1 - 3
DUB 18:00 FT
[7] Heidenheim
0 - 1
Greuther Furth [3]
+0 0 - 0
- 18:00 FT
[1] Bochum
2 - 1
Holstein Kiel [4]
-1/4 1 - 0
- 18:00 FT
[6] Karlsruher
0 - 1
Osnabruck [15]
-1/2 0 - 0
PHA 18:00 FT
[3] Monaco
4 - 0
Metz [10]
-1 0 - 0
NGA 18:00 FT
[14] Rotor Volgograd
0 - 2
Lok. Moscow [3]
+1/2 0 - 1
NGB 18:00 FT
[1] Krylya Sovetov
4 - 0
Tekstilshchik Ivanov [14]
-1 3/4 2 - 0
- 18:00 FT
[17] Akron Togliatti 1
0 - 0
Tom Tomsk [20]
+0 0 - 0
- 18:00 FT
[8] Veles Moscow
1 - 1
Yenisey [11]
-1/4 0 - 0
POLB 18:00 FT
[15] Resovia
1 - 1
Odra Opole [10]
+0 0 - 1
BLRA 18:00 FT
[3] Bate Borisov
3 - 2
Gomel [9]
-1 1/4 1 - 1
MNEA 18:00 FT
[4] FK Podgorica
2 - 1
Rudar [5]
2 - 1
UKRA 18:00 FT
[10] FC Mariupol (T)
4 - 3
Inhulets Petrove [11]
-1/4 1 - 0
THC 18:00 FT
  Chiangrai Utd
2 - 1
Muangkan United  
1 - 1
- 18:00 FT
  Buriram Utd
2 - 0
Muang Thong Utd  
0 - 0
VN19 18:00 FT
  An Giang U19
1 - 3
Hà Nội T&T U19  
0 - 1
VNA 18:00 FT
[3] Than Quảng Ninh
1 - 0
BCM Bình Dương [5]
-1/2 1 - 0
- 18:00 FT
[13] HL Hà Tĩnh
3 - 5
Thanh Hóa [8]
-1/2 2 - 1
GHCLB 18:15 FT
  Persebaya Surabaya
0 - 0
Persela Lamon  
0 - 0
SCOC 18:15 FT
  Dumbarton
0 - 1
Aberdeen  
0 - 0
UZBA 18:15 FT
[9] Lok. Tashkent
1 - 1
Qyzylqum [8]
0 - 1
ANHA 18:30 FT
[4] Chelsea 1
2 - 5
West Brom [19]
-1 1/2 1 - 2
ANHB 18:30 FT
[19] Huddersfield
1 - 1
Brentford [3]
+1/2 1 - 0
GEOA 18:45 FT
[3] Saburtalo
0 - 0
FC Telavi [8]
0 - 0
GHCLB 19:00 FT
  Helsingborg
2 - 1
Osters  
1 - 1
- 19:00 FT
  Hacken
4 - 1
Varbergs BoIS  
1 - 0
- 19:00 FT
  Orebro
2 - 0
Akropolis IF  
2 - 0
ANHL2 19:00 FT
[23] Southend
0 - 2
Carlisle [10]
+1/4 0 - 1
TBNA 19:00 FT
[11] Granada
0 - 3
Villarreal [6]
+1/2 0 - 2
TBNB 19:00 FT
[18] UD Logrones
1 - 0
Tenerife [12]
+1/4 0 - 0
DUC3 19:00 FT
[17] Bayern Munich II
2 - 3
Lubeck [19]
-1/4 1 - 1
- 19:00 FT
[14] Magdeburg
2 - 0
Ingolstadt [3]
+1/2 1 - 0
- 19:00 FT
[15] Uerdingen
1 - 3
Munchen 1860 [4]
+1/4 0 - 3
- 19:00 FT
[7] Wehen
2 - 2
Saarbrucken [5]
+0 0 - 0
- 19:00 FT
[6] Verl
1 - 2
Duisburg [13]
-1/2 0 - 1
- 19:00 FT
[11] Waldhof Man.
1 - 0
Zwickau [10]
-1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[18] Kaiserslautern 1
3 - 1
Hallescher [12]
-1/2 1 - 0
DUC4N 19:00 FT
[17] Hoffenheim II
4 - 2
Bayern Alzenau [21]
-1 2 - 0
- 19:00 FT
[9] Koblenz
1 - 1
Elversberg [4]
+1 1 - 0
- 19:00 FT
[20] Astoria Walldorf
1 - 2
Hessen Kassel [16]
+0 0 - 2
- 19:00 FT
[5] TSV Steinbach
1 - 1
Pirmasens [14]
-1 1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[12] TSG Balingen
0 - 1
Freiburg II [1]
+3/4 0 - 0
- 19:00 FT
[11] Aalen
2 - 1
Stadtallendorf [22]
2 - 1
- 19:00 FT
[7] FSV Frankfurt
0 - 0
Homburg [6]
+0 0 - 0
- 19:00 FT
[15] Sonnenhof
1 - 1
Giessen [18]
-1/4 0 - 1
- 19:00 FT
[8] Bahlinger
1 - 0
Stuttgart II [10]
+1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[2] Offenbach
1 - 0
SSV Ulm [3]
-1/4 1 - 0
DUC4T 19:00 FT
  FC Koln II
2 - 1
Bergisch Gladbach  
-3/4 1 - 0
- 19:00 FT
  Essen
5 - 0
Schalke 04 II  
-1 3/4 3 - 0
- 19:00 FT
  Wuppertaler
2 - 1
Homberg  
-3/4 0 - 1
- 19:00 FT
  Wiedenbruck
2 - 1
Oberhausen  
+1/4 1 - 0
- 19:00 FT
  Wegberg-Beeck
0 - 0
Lippstadt  
+0 0 - 0
- 19:00 FT
  RW Ahlen
1 - 1
Fort.Dusseldorf II  
+0 1 - 0
- 19:00 FT
  A.Aachen
2 - 3
SV Straelen  
-3/4 0 - 2
NGB 19:00 FT
[22] Shinnik Yaroslavl
0 - 1
Dinamo Bryansk [19]
-1/4 0 - 1
POLB 19:00 FT
[14] Stomil Olsztyn
0 - 5
Sandecja [12]
+1/4 0 - 3
GREA 19:00 FT
[10] Atromitos
1 - 1
Apollon Smirnis [9]
-1/4 0 - 0
FINC 19:00 FT
[B-2] Honka
0 - 0
PK-35 [E-1]
-1 1/2 0 - 0
RMNA 19:00 FT
[15] Hermannstadt
4 - 1
Arges Pitesti [7]
+0 1 - 1
CZEA 19:00 FT
[8] Sigma Olomouc
0 - 1
Pardubice [9]
-3/4 0 - 0
IRNA 19:00 FT
[11] Shahr Khodrou
1 - 1
Persepolis [1]
1 - 0
THC 19:00 FT
  Bangkok Utd
2 - 1
Ratchaburi  
1 - 0
- 19:00 FT
  Chonburi
5 - 1
Trat FC  
3 - 0
VNA 19:15 FT
[2] Viettel
3 - 0
Sài Gòn FC [14]
1 - 0
IRNA 19:30 FT
[5] Teraktor Sazi
0 - 0
Mes Rafsanjan [9]
0 - 0
- 19:30 FT
[12] Naft M. Soleyman
0 - 2
Nassaji Mazandaran [15]
0 - 0
HUNA 19:45 FT
[7] Paksi
3 - 1
MTK Budapest [4]
-1/4 2 - 0
SRBA 19:55 FT
[17] Indija
1 - 0
FK Rad [15]
0 - 0
- 19:55 FT
[12] Javor Ivanjica
1 - 1
OFK Backa [20]
0 - 1
- 19:55 FT
[5] Radnik Surdulica
2 - 1
Zlatibor Cajetina [18]
0 - 0
CAFCL 20:00 FT
[Bang A-4] Merreikh Al Sudan
2 - 2
Ahly Cairo [Bang A-2]
2 - 0
- 20:00 FT
[Bang A-1] Simba SC
4 - 1
AS Vita Club [Bang A-3]
2 - 1
ITA 20:00 FT
[16] Benevento
2 - 2
Parma [19]
+0 1 - 0
- 20:00 FT
[9] Sassuolo
2 - 2
Roma [7]
+3/4 0 - 1
- 20:00 FT
[4] Atalanta
3 - 2
Udinese [12]
-1 1/4 2 - 1
- 20:00 FT
[18] Cagliari
0 - 2
Verona [8]
+0 0 - 0
- 20:00 FT
[13] Genoa
1 - 1
Fiorentina [15]
+1/4 1 - 1
- 20:00 FT
[6] Lazio 2
2 - 1
Spezia [14]
-1 0 - 0
- 20:00 FT
[5] Napoli
4 - 3
Crotone [20]
-1 3/4 3 - 1
ITA3 20:00 FT
[A-4] AC Renate 1
1 - 2
US Olbia [A-13]
1 - 0
- 20:00 FT
[C-8] Teramo
2 - 1
Turris Neapolis [C-14]
0 - 0
- 20:00 FT
[A-10] Grosseto
1 - 1
Giana Erminio [A-17]
0 - 1
- 20:00 FT
[A-7] Pontedera
2 - 2
Pro Sesto [A-16]
2 - 1
- 20:00 FT
[C-16] Vibonese
0 - 1
Bari [C-3]
0 - 1
- 20:00 FT
[C-12] Virtus Francavilla
1 - 0
Cavese [C-19]
0 - 0
- 20:00 FT
[C-13] Potenza SC
0 - 2
Juve Stabia [C-6]
0 - 2
- 20:00 FT
[B-15] Pesaro
2 - 1
Imolese Calcio [B-18]
1 - 0
- 20:00 FT
[B-11] Virtus Verona
0 - 3
Perugia [B-3]
0 - 2
- 20:00 FT
[B-17] Legnano 1
2 - 3
Alto Adige [B-2]
1 - 1
- 20:00 FT
[B-12] Gubbio 1
0 - 4
Carpi [B-14]
0 - 2
- 20:00 FT
[A-9] Albinoleffe
1 - 3
Pro Vercelli [A-3]
1 - 1
- 20:00 FT
[C-5] Catania
1 - 0
Viterbese Calcio [C-15]
0 - 0
- 20:00 FT
[C-1] Ternana
4 - 1
Avellino [C-2]
3 - 0
PHB 20:00 FT
[2] Toulouse
4 - 1
Nancy [8]
-3/4 1 - 1
NGB 20:00 FT
[4] Torpedo Moscow
1 - 0
Irtysh Omsk [18]
-1 1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[13] Chayka FK Pesch
0 - 2
Spartak Moscow B [15]
-1/2 0 - 2
- 20:00 FT
[9] Volgar Astrakhan
1 - 0
Alania Vla [5]
+1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[10] Fakel
1 - 1
Neftekhimik Nizh [7]
-1/2 1 - 1
BLRA 20:00 FT
[12] Sputnik Rechitsa
0 - 1
FK Minsk [8]
+1/4 0 - 0
BIHA 20:00 FT
[8] Sloboda Tuzla
1 - 0
Zeljeznicar [6]
0 - 0
- 20:00 FT
[12] FK Krupa
1 - 1
FK Tuzla City [7]
0 - 0
MKDA 20:00 FT
[3] Makedonija
1 - 2
Academy Pandev [8]
0 - 2
CROA 20:00 FT
[8] Istra 1961
0 - 2
NK Osijek [1]
+3/4 0 - 1
LATA 20:00 FT
[3] BFC Daugava
3 - 2
METTA/LU Riga [8]
2 - 1
LITA 20:00 FT
[5] Dziugas FC
1 - 1
Kauno Zalgiris [3]
1 - 1
MNEA 20:00 FT
[10] OFK Petrovac 1
0 - 0
Decic Tuzi [3]
0 - 0
TNKA 20:00 FT
[9] Sivasspor
0 - 0
Trabzonspor [4]
+0 0 - 0
- 20:00 FT
[13] Rizespor 1
0 - 0
Fatih Karagumruk [8]
+0 0 - 0
TNKB 20:00 FT
[17] Osmanlispor
4 - 2
Akhisar Bld. [16]
-1/4 2 - 1
- 20:00 FT
[1] Giresunspor
0 - 0
Istanbulspor AS [6]
-1/4 0 - 0
DENB 20:00 FT
[6] Fremad Amager
3 - 0
Vendsyssel FF [12]
-1/2 2 - 0
IRNA 20:00 FT
[14] Zobahan
1 - 0
Sanat Naft [8]
1 - 0
MASL 20:00 FT
[12] UiTM FC
0 - 2
Selangor FA [6]
0 - 2
- 20:00 FT
[4] Penang FA
2 - 1
Perak FA [9]
-1/2 1 - 1
MAPL 20:00 FT
[7] Terengganu II 1
1 - 1
PDRM FA [10]
1 - 0
- 20:00 FT
[9] Kuching FA
0 - 0
Negeri Sembilan [2]
0 - 0
QATA 20:00 FT
[4] Al Garrafa
0 - 2
Al Sadd [1]
0 - 1
NPA 20:00 FT
[5] Moroka Swallows
1 - 1
Golden Arrows [6]
+0 0 - 0
DUA 20:30 FT
[11] Augsburg
2 - 1
Hoffenheim [12]
+1/2 2 - 0
- 20:30 FT
[5] B.Dortmund
1 - 2
Ein.Frankfurt [4]
-3/4 1 - 1
- 20:30 FT
[6] B.Leverkusen
2 - 1
Schalke 04 [18]
-1 1/2 1 - 0
- 20:30 FT
[16] Mainz
1 - 1
A.Bielefeld [15]
-1/2 0 - 0
- 20:30 FT
[3] Wolfsburg
1 - 0
FC Koln [17]
-3/4 0 - 0
NGA 20:30 FT
[4] Rubin Kazan
1 - 0
PFC Sochi [7]
+0 0 - 0
- 20:30 FT
[10] Krasnodar
0 - 5
Akhmat Groznyi [11]
-3/4 0 - 1
AZEA 20:30 FT
[7] Səbail FK
0 - 0
Zire IK [4]
+1/4 0 - 0
GEOA 20:30 FT
[1] Dinamo Tbilisi
1 - 0
Dila Gori [4]
1 - 0
SVKA 20:30 FT
[1] Slo. Bratislava
4 - 1
Zlate Moravce [5]
-2 0 - 1
MASL 20:30 FT
[5] Kuala Lumpur FA
0 - 0
Sabah FA [10]
-1/2 0 - 0
UZBA 20:30 FT
[4] Nasaf Qarshi
4 - 0
Turon Yaypan [14]
1 - 0
UAEA 20:45 FT
[10] Khorfakkan 1
2 - 3
Ajman [13]
-1/2 1 - 2
- 20:45 FT
[1] Al Jazira
3 - 2
Al Wasl [9]
-1 2 - 1
ANHA 21:00 FT
[9] Leeds Utd
2 - 1
Sheffield Utd [20]
-1 1 - 1
TBNB 21:00 FT
[7] Girona
3 - 1
SD Ponferradina [8]
-1/2 1 - 0
TBN3 21:00 FT
[A1-2] Celta Vigo II
1 - 3
Valladolid II [A2-4]
-1/4 0 - 2
SCOB 21:00 FT
[8] Arbroath
2 - 1
Alloa Athletic [10]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[5] Dunfermline
0 - 0
Hearts [1]
+3/4 0 - 0
SCOC 21:00 FT
  Forfar Athletic
2 - 2
Edinburgh City  
+1/4 1 - 2
- 21:00 FT
  Brora Rangers
1 - 1
Stranraer  
1 - 0
- 21:00 FT
  Formartine United
0 - 5
Motherwell  
0 - 2
- 21:00 FT
  Fraserburgh FC
2 - 4
Montrose  
2 - 2
- 21:00 FT
  Hamilton
0 - 3
St. Mirren  
+1/2 0 - 1
- 21:00 FT
  East Fife
1 - 1
Greenock Morton  
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
  Dundee
1 - 1
St. Johnstone  
+1/2 0 - 1
- 21:00 FT
  Ayr Utd
0 - 1
Clyde  
-1 1/4 0 - 1
- 21:00 FT
  Stenhousemuir
0 - 4
Kilmarnock  
+1 3/4 0 - 2
- 21:00 FT
  Dundee Utd
2 - 1
Partick Thistle  
-1 1/2 0 - 1
- 21:00 FT
  Livingston
1 - 1
Raith Rovers  
-1 0 - 1
BDNB 21:00 FT
[18] Porto B
0 - 3
Arouca [6]
-1/4 0 - 1
ALBA 21:00 FT
[2] Vllaznia Shkoder
0 - 0
Partizani Tirana [4]
0 - 0
- 21:00 FT
[1] Teuta Durres
1 - 0
KF Laci [3]
0 - 0
POLB 21:00 FT
[17] Zaglebie Sosno
3 - 0
Widzew Lodz [7]
+1/4 2 - 0
NIRA 21:00 FT
[3] Glentoran
4 - 0
Portadown FC [10]
-2 1 - 0
- 21:00 FT
[2] Coleraine
0 - 0
Glenavon [6]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[9] Warrenpoint Town
0 - 5
Cliftonville [5]
+1/2 0 - 3
- 21:00 FT
[4] Larne
4 - 0
Carrick Rangers [11]
-1 1/2 3 - 0
LUXA 21:00 FT
[11] UNA Strassen
1 - 3
Victoria Rosport [10]
0 - 3
MNEA 21:00 FT
[9] OFK Titograd
0 - 4
Sutjeska [2]
0 - 2
FINC 21:00 FT
[B-1] Inter Turku
0 - 0
SJK Seinajoki [C-2]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[A-1] HIFK 1
0 - 3
Helsinki [A-2]
+1 1/2 0 - 0
CZEA 21:00 FT
[17] Opava
1 - 2
Slovacko [3]
+3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[5] Slovan Liberec
0 - 0
Banik Ostrava [7]
-1/2 0 - 0
TSB 21:00 FT
[3] Aarau
1 - 0
Schaffhausen [5]
-1/2 1 - 0
UKRA 21:00 FT
[14] Rukh Vynnyky
0 - 2
Zorya [3]
+1/2 0 - 1
CHIA 21:00 FT
[6] Melipilla (T)
1 - 1
Nublense [15] 1
+0 1 - 0
BHRA 21:05 FT
[2] AL Riffa
0 - 2
Budaiya (BHR) [8]
0 - 0
TBNA 21:15 FT
[2] Real Madrid
2 - 0
Eibar [20]
-1 1/4 1 - 0
BIA 21:15 FT
[5] Oostende 2
0 - 2
Waasland-Beveren [18]
-1 0 - 2
GREA 21:15 FT
[12] OFI Creta
2 - 1
Pas Giannina [8]
-1/4 0 - 1
ISRA 21:15 FT
[9] Hapoel Hadera
0 - 1
Hapoel Tel Aviv [11]
+1/2 0 - 0
IRNA 21:20 FT
[3] Esteghlal Tehran
0 - 0
Peykan [10]
0 - 0
CZEB 21:30 FT
[12] Fotbal Trinec
2 - 2
Dukla Praha [9]
+1/4 1 - 0
- 21:30 FT
[14] Slavoj Vysehrad 1
0 - 4
MFK Chrudim [4]
0 - 2
- 21:30 FT
[2] SK Prostejov
3 - 5
Sellier&Bellot Vlasim [6]
2 - 2
- 21:30 FT
[11] FK Blansko
2 - 0
Varnsdorf [8]
-1/4 0 - 0
TBN3 22:00 FT
[A1-5] Compostela
1 - 2
Numancia [A2-3]
-1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[E1-2] Rayo Majada.
2 - 1
Merida [E2-8]
-1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[C1-2] Gimnastic T.
2 - 2
Villarreal B [C2-3]
1 - 1
PHA 22:00 FT
[2] PSG 1
0 - 1
Lille [1]
-3/4 0 - 1
POLB 22:00 FT
[3] LKS Lodz
1 - 0
GKS Belchatow [18]
-1 0 - 0
BLRA 22:00 FT
[1] Shakhter Soligo.
4 - 0
Isloch [6]
-1 1/2 2 - 0
BIHA 22:00 FT
[1] Sarajevo
1 - 0
Siroki Brijeg [4]
1 - 0
HUNA 22:00 FT
[10] Zalaegerzseg
2 - 0
Diosgyori [12]
-1/2 1 - 0
LUXA 22:00 FT
[16] RM Hamm Benfica
0 - 2
Fola Esch [1]
0 - 0
MNEA 22:00 FT
[7] Iskra Danilo
1 - 1
FK Jerezo [8]
1 - 0
SRBA 22:00 FT
[16] Napredak
1 - 4
Crvena Zvezda [1]
+2 0 - 2
SVKA 22:00 FT
[8] FK Pohronie
1 - 2
Sered [7]
-3/4 0 - 1
- 22:00 FT
[11] Zemplin Michalovce
1 - 0
Senica [12]
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[10] Nitra
1 - 0
Ruzomberok [9]
+1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[6] Trencin
0 - 1
Spartak Trnava [4]
+0 0 - 0
CYPA 22:00 FT
[9] Doxa Katokopia
0 - 0
Karmiotissa Pol. [14]
-
AUTA 22:00 FT
[10] SV Ried
3 - 2
Hartberg [7]
+0 1 - 2
- 22:00 FT
[8] Austria Wien
2 - 0
SCR Altach [9]
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[11] St.Polten
0 - 1
Admira [12]
+0 0 - 1
NPA 22:00 FT
[13] Maritzburg Utd
5 - 1
Chippa Utd [14]
-1/4 2 - 1
- 22:00 FT
[7] Cape Town City
0 - 0
Baroka FC [11]
-1/4 0 - 0
CROA 22:05 FT
[6] Sibenik
1 - 1
Dinamo Zagreb [2]
+1 1/2 0 - 0
QATA 22:15 FT
[8] Al Wakra
0 - 0
Al Khor [11]
-1/2 0 - 0
- 22:15 FT
[10] Umm salal 1
3 - 2
Al Rayyan [3]
+1 2 - 0
ITA3 22:30 FT
[C-4] Catanzaro
1 - 0
AS Bisceglie [C-18]
-3/4 0 - 0
- 22:30 FT
[B-6] Feralpisalo
1 - 2
Fano [B-16]
-1/4 0 - 0
- 22:30 FT
[A-12] Novara
0 - 0
Pergolettese [A-11]
-1 0 - 0
- 22:30 FT
[A-5] Lecco
0 - 1
Aurora Pro Patria [A-6]
-1/4 0 - 0
- 22:30 FT
[B-8] Cesena
0 - 0
Mantova [B-10]
+0 0 - 0
- 22:30 FT
[A-18] Livorno
5 - 0
Pistoiese [A-20]
-1/2 2 - 0
- 22:30 FT
[A-14] Piacenza
1 - 1
Luchese [A-19]
-3/4 0 - 0
- 22:30 FT
[B-20] Ravenna
0 - 0
US Fermana [B-13]
+0 0 - 0
POLA 22:30 FT
[1] Legia Wars.
4 - 2
Pogon Szczecin [2]
-3/4 4 - 1
BHRA 22:30 FT
[6] Al Ahli (BHR)
0 - 0
Malkiya [9]
0 - 0
ISRA 22:45 FT
[3] Ashdod 1
1 - 1
HIK Shmona [4]
-1/2 0 - 1
CAFCL 22:59 FT
[Bang C-4] Petro de Luanda
0 - 1
Horoya AC [Bang C-2]
0 - 1
- 22:59 FT
[Bang D-4] Teungueth FC
2 - 1
Esperanse ST [Bang D-1]
1 - 1
- 22:59 FT
[Bang C-3] Kaizer Chiefs 2
1 - 0
Wydad Casablanca [Bang C-1]
0 - 0
TBN3 22:59 FT
[C1-1] Barcelona B
2 - 1
Alcoyano [C2-2]
-1/2 1 - 0
ITA 22:59 FT
[17] Torino
2 - 2
Juventus [3]
+1 1 - 1
NGB 22:59 FT
[6] Baltika
1 - 2
Nizhny Nov [2]
+0 1 - 1
MNEA 22:59 FT
[1] Buducnost
0 - 1
Zeta [6]
0 - 0
TNKA 22:59 FT
[7] Hatayspor 1
3 - 0
Galatasaray [3]
+1/2 2 - 0
TNKB 22:59 FT
[3] Adana Demirspor
2 - 0
Keciorengucu [7]
-3/4 1 - 0
NGA 23:00 FT
[6] Din. Moscow
4 - 0
Ufa [15]
-
TBNB 23:15 FT
[15] Castellon
1 - 0
Real Oviedo [14]
+1/4 0 - 0
TSA 23:15 FT
[5] Lausanne Sports
2 - 1
Luzern [8]
-1/4 2 - 0
TSB 23:15 FT
[1] Grasshoppers 1
1 - 4
Neuchatel Xamax [8]
-1/2 0 - 2
- 23:15 FT
[6] Winterthur
0 - 1
Chiasso [10]
-1/4 0 - 1
- 23:15 FT
[9] SC Kriens
1 - 1
Stade L. Ouchy [4]
+1/2 0 - 1
- 23:15 FT
[2] Thun
3 - 1
Wil 1900 [7]
-3/4 0 - 0
UAEA 23:15 FT
[4] Al Sharjah
1 - 1
Baniyas [2]
-1/4 1 - 1
ANHA 23:30 FT
[3]