x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATB 11:00 FT
[17] Sagamihara
2 - 2
Alb. Niigata (JPN) [1]
+1 1 - 1
- 11:00 FT
[12] Okayama
0 - 1
Jubilo Iwata [5]
+1/2 0 - 0
NHAT3 11:00 FT
[7] Azul Claro Numazu
1 - 0
Yokohama SCC [14] 1
0 - 0
NHATJFL 11:00 FT
[17] FC Kariya
0 - 1
Maruyasu Okazaki [7]
0 - 1
- 11:00 FT
[16] Reinmeer Aomori
0 - 2
Suzuka Unlimited [3]
0 - 1
- 11:00 FT
[10] Honda Lock
2 - 1
MIO Biwako [14]
1 - 0
HQB 11:30 FT
[4] Jeonnam Dragons
1 - 2
Daejeon Hana Citizen [1]
+0 0 - 0
AUSNSW 12:00 FT
[1] Rockdale City
2 - 0
APIA Tigers [12]
-1 1/4 2 - 0
NHATA 12:00 FT
[13] Shimizu S-Pulse
0 - 3
Tokushima Vortis [10]
-1/2 0 - 1
NHATB 12:00 FT
[21] Renofa Yamaguchi
0 - 1
Tochigi SC [8]
+1/4 0 - 1
- 12:00 FT
[22] Ehime FC
1 - 2
Thespa Kusatsu [18]
+0 0 - 0
- 12:00 FT
[3] Kyoto Sanga
2 - 1
JEF United Chiba [15]
-1/2 1 - 0
- 12:00 FT
[14] Machida Zelvia
0 - 1
Zweigen Kan. [4]
+0 0 - 0
- 12:00 FT
[20] Matsumoto Yama.
3 - 1
Blaublitz Akita [7]
-1/4 1 - 1
NHAT3 12:00 FT
[6] Nagano Parceiro
1 - 1
Vanraure Hachinohe [11]
0 - 0
- 12:00 FT
[4] Roas. Kumamoto
1 - 2
Tegevajaro Miyazaki [3]
0 - 0
- 12:00 FT
[2] Kataller Toyama
2 - 2
Fukushima Utd [10]
0 - 1
- 12:00 FT
[15] Kamatamare San.
0 - 1
Fujieda MYFC [9]
0 - 1
HQA 12:00 FT
[12] Suwon FC
2 - 1
Jeju Utd [5]
+1/4 1 - 0
NHATB 13:00 FT
[10] Tokyo Verdy
2 - 1
Mito Hollyhock [11]
-1/4 1 - 1
HQ3 13:00 FT
[8] Paju Citizen
0 - 3
Yangju FC [3]
0 - 1
- 13:00 FT
[12] Cheongju FC 1
3 - 3
Hwaseong FC [2]
3 - 0
- 13:00 FT
[14] Gangneung City
1 - 2
Ulsan Citizen [11]
1 - 1
- 13:00 FT
[1] Cheonan City
2 - 1
Pyeongtaek FC [15]
1 - 1
HQB 14:00 FT
[7] Sangju Sangmu
0 - 0
Anyang [6]
-1/4 0 - 0
HKGA 14:00 FT
[5] Happy Valley
2 - 1
HK Ranger [6]
0 - 1
HQA 14:30 FT
[9] Gwangju
2 - 1
Incheon Utd [10]
+0 1 - 1
VN19 15:30 FT
  Khánh Hòa U19
2 - 2
Đồng Tháp U19  
2 - 2
VNB 15:30 FT
[13] An Giang 1
1 - 2
Đăk Lăk [4]
-1/4 0 - 0
- 16:00 FT
[5] Phù Đổng
0 - 0
Phú Thọ [11]
-1/2 0 - 0
AUSA 16:05 FT
[12] Melb. Victory 1
0 - 3
Sydney FC [3]
+1 0 - 1
HQB 16:30 FT
[2] Seoul E-Land
4 - 0
Bucheon 1995 [9]
-3/4 3 - 0
SINA 16:30 FT
[5] Balestier Kh.
4 - 0
Tanjong Pagar [6]
2 - 0
- 16:30 FT
[1] Alb. Niigata (SIN)
1 - 0
Geylang Intl [7]
1 - 0
KAZA 17:00 FT
[8] Caspiy Aktau
2 - 0
Zhetysu Taldykorgan [9]
-1/4 1 - 0
- 17:00 FT
[14] Atyrau
1 - 3
Aktobe [7]
+0 1 - 1
VNB 17:00 FT
[2] ĐT Long An
1 - 0
Cần Thơ [6]
0 - 0
BDNB 17:15 FT
[4] Feirense
1 - 1
Cova Piedade [13]
-1 0 - 0
HLA 17:15 FT
[5] Feyenoord
2 - 0
Fortuna Sittard [12]
-1 1/4 0 - 0
TNKA 17:30 FT
[20] Erzurum BB
1 - 2
Konyaspor [11]
-1/4 1 - 2
TNKB 17:30 FT
[12] Boluspor
1 - 2
Adanaspor [15]
-1/2 1 - 1
- 17:30 FT
[5] Altinordu SK
6 - 3
Eskisehirspor [18]
-2 1/4 4 - 0
ANHA 18:00 FT
[14] Southampton
3 - 2
Burnley [15]
-1/2 2 - 2
ANHU23 18:00 FT
[1-5] Liverpool U23
3 - 2
Brighton U23 [1-9]
0 - 1
DUC3 18:00 FT
[8] Turkgucu-Ataspor
2 - 0
Meppen [16]
-1/4 2 - 0
PHA 18:00 FT
[11] Angers 1
1 - 1
Montpellier [7] 1
+0 0 - 0
NGA 18:00 FT
[12] Ural S.r.
2 - 0
Arsenal-Tula [15]
+0 1 - 0
ALBA 18:00 FT
[8] Bylis Ballsh
1 - 1
Kastrioti Kruje [7]
1 - 1
BLRA 18:00 FT
[3] Dinamo Minsk
1 - 0
FK Slutsk [11]
-1 1/2 1 - 0
TDC 18:00 FT
  Djurgardens
0 - 1
Hammarby  
0 - 1
UKRA 18:00 FT
[12] FC Mynai
0 - 0
Kolos Kovalivka [5]
+1/4 0 - 0
DENB 18:00 FT
[7] HB Koge
1 - 1
Viborg [1]
+1 1 - 1
VN19 18:00 FT
  Bình Định U19
1 - 2
Hoang Anh JMG U19  
1 - 1
VNA 18:00 FT
[6] Nam Định
1 - 0
SL Nghệ An [12]
+0 0 - 0
DUB 18:30 FT
[12] Darmstadt
1 - 2
Fort.Dusseldorf [5]
+0 1 - 1
- 18:30 FT
[14] Jahn Regensburg
1 - 1
Erzgebirge Aue [10]
-1/4 1 - 0
- 18:30 FT
[17] Sandhausen
1 - 0
Wurzburger [18]
-1/2 1 - 0
- 18:30 FT
[11] Hannover 96
3 - 3
Hamburger [2]
+1/4 0 - 2
- 18:30 FT
[13] Nurnberg
2 - 1
Paderborn 07 [9]
+0 1 - 1
BIA 18:30 FT
[16] Cercle Brugge 1
2 - 1
Beerschot-Wilrijk [6]
-1/2 2 - 0
TBNA 19:00 FT
[19] Alaves 4
1 - 3
Celta Vigo [10] 1 6
+1/4 0 - 3
TBNB 19:00 FT
[5] Sporting Gijon
1 - 2
Mirandes [11]
-3/4 0 - 0
DUC3 19:00 FT
[1] Dynamo Dresden
0 - 0
Hansa Rostock [2]
-1/4 0 - 0
DUC4N 19:00 FT
[13] Mainz II
3 - 1
TSV Schott Mainz [19]
-1 1/4 1 - 0
ESTA 19:00 FT
[6] Tulevik Viljandi
0 - 4
Levadia T. [2]
+1 1/4 0 - 2
KAZA 19:00 FT
[12] Turan (KAZ)
1 - 1
Kaisar Kyzylorda [13]
+0 0 - 0
LATA 19:00 FT
[4] Rigas Futbola Skola
4 - 0
FK Liepaja [5] 1
-1/2 2 - 0
RMNA 19:00 FT
[6] Botosani
1 - 0
Viitorul C. [12]
-1/4 0 - 0
CZEA 19:00 FT
[15] Mlada Boleslav
0 - 0
Pribram [18]
-1 1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[13] Zlin
1 - 2
MFk Karvina [12]
-3/4 1 - 1
DENB 19:00 FT
[10] Kolding IF 1
1 - 1
Hvidovre IF [8]
+0 1 - 0
HLA 19:30 FT
[18] ADO Den Haag
1 - 4
Utrecht [7]
+1 3/4 0 - 3
- 19:30 FT
[3] PSV Eindhoven
3 - 0
Heracles Almelo [8]
-1 1/2 2 - 0
AZEA 19:30 FT
[2] Neftchi Baku
0 - 2
Sumqayit [3]
-1 0 - 2
HUNA 19:30 FT
[6] Varda SE
0 - 0
MOL Fehervar FC [3]
+1/2 0 - 0
AUTA 19:30 FT
[5] Wattens
2 - 0
Lask [3]
+1 0 - 0
- 19:30 FT
[6] Wolfsberger AC 1
1 - 8
Rapid Wien [2]
+1/4 1 - 2
DUC4T 20:00 FT
  B.Dortmund II
1 - 0
Fortuna Koln  
-1 0 - 0
PHA 20:00 FT
[13] Bordeaux 1
2 - 3
Strasbourg [14] 1
+0 2 - 3
- 20:00 FT
[17] Lorient 3
1 - 0
Stade Brestois [16] 1 2
-1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[19] Nantes 1
1 - 2
Nice [9] 2
-1/4 1 - 2
- 20:00 FT
[12] Stade Reims 1 3
2 - 2
Rennes [8] 3
+1/4 0 - 0
BDNB 20:00 FT
[15] Vilafranquense
2 - 1
CD Mafra [10]
+0 1 - 1
BLRA 20:00 FT
[16] FK Smorgon
1 - 1
Slavia Mozyr [15]
1 - 0
MKDA 20:00 FT
[4] Rabotnicki
2 - 1
Borec Veles [6]
0 - 0
- 20:00 FT
[2] Shkupi
1 - 2
Renova [9]
0 - 1
- 20:00 FT
[5] FC Struga
3 - 1
Belasica Strumica [12]
2 - 0
- 20:00 FT
[7] Pelister
2 - 0
Vardar [10]
1 - 0
- 20:00 FT
[1] Shkendija
2 - 1
Sileks Kratovo [11]
0 - 0
TNKA 20:00 FT
[16] Ankaragucu
1 - 0
Antalyaspor [12]
+0 0 - 0
- 20:00 FT
[6] Alanyaspor
1 - 2
Genclerbirligi [19]
-1 1/4 1 - 1
- 20:00 FT
[17] Istanbul BB
3 - 1
Malatyaspor [15]
-3/4 1 - 0
TNKB 20:00 FT
[13] Menemen Bld
1 - 1
Umraniyespor [11]
+0 0 - 0
DENB 20:00 FT
[11] Skive IK
1 - 0
Hobro I.K. [9]
+1/4 1 - 0
MAPL 20:00 FT
[11] FAM-MSN
0 - 5
Johor Darul Takzim II [3]
0 - 3
NPA 20:00 FT
[12] Blo. Celtic
2 - 1
TS Galaxy [8]
+0 1 - 1
- 20:00 FT
[16] Black Leopards
0 - 1
Amazulu [2]
+1/2 0 - 0
ANHA 20:05 FT
[17] Newcastle 3
2 - 2
Tottenham [7] 2
+3/4 1 - 2
DUA 20:30 FT
[9] Stuttgart 1
1 - 0
Wer.Bremen [13] 2
-1/2 0 - 0
NGA 20:30 FT
[16] FK Tambov
1 - 2
CSKA Moscow [5]
+2 3/4 1 - 1
AZEA 20:30 FT
[6] Sabah FK
1 - 0
Gabala FC [5]
+0 1 - 0
TBNB 21:00 FT
[22] Albacete
0 - 3
Espanyol [1]
+1 0 - 1
BDNA 21:00 FT
[13] Belenenses
0 - 2
Boavista [15]
-1/4 0 - 1
ALBA 21:00 FT
[5] KF Tirana
5 - 2
Apolonia Fier [10]
1 - 2
- 21:00 FT
[6] Kukesi
0 - 1
Skenderbeu [9]
0 - 0
LATA 21:00 FT
[2] Valmiera / BSS
1 - 0
Ventspils [7]
0 - 0
SVKA 21:00 FT
[3] MSK Zilina
3 - 3
Dunajska Stred [2]
+0 3 - 3
CZEA 21:00 FT
[6] Vik.Plzen
2 - 1
C. Budejovice [11]
-1 1/4 1 - 1
CYPA 21:00 FT
[10] Nea Salamina
1 - 2
Apoel FC [8]
+1/2 0 - 1
TSA 21:00 FT
[10] Sion
0 - 3
Young Boys [1]
+1 1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[4] Servette
1 - 1
Lugano [2]
-1/2 0 - 0
UKRA 21:00 FT
[4] Vorskla
0 - 2
Shakhtar Donetsk [2]
+1 1/4 0 - 1
DENA 21:00 FT
[12] AC Horsens
1 - 1
Odense BK [8]
+1/4 1 - 0
BRAMG 21:00 FT
[12] Boa Esporte/MG
0 - 1
Cruzeiro/MG [3]
0 - 1
- 21:00 FT
[8] Uberlandia/MG
1 - 0
Patrocinense/MG [10]
1 - 0
BRARJ 21:00 FT
[7] Resende/RJ
1 - 4
Boavista/RJ [10]
+1/2 1 - 2
BHRA 21:05 FT
[10] Busaiteen (T)
1 - 2
East Riffa [1]
+1/2 0 - 1
TBNA 21:15 FT
[18] Elche 1
1 - 1
Real Betis [7] 4
+1/2 1 - 1
AZEA 21:30 FT
[8] Keşla FK
1 - 1
Karabakh Agdam [1]
+1 1/4 1 - 0
RMNA 21:30 FT
[10] UTA Arad
2 - 0
Sepsi OSK [4]
+1/4 1 - 0
CZEB 21:30 FT
[1] Hradec Kralove
4 - 2
Vik.Zizkov [7]
-3/4 3 - 1
HLA 21:45 FT
[17] Emmen
3 - 1
RKC Waalwijk [14]
-1/2 3 - 0
- 21:45 FT
[10] Heerenveen
1 - 2
Ajax [1]
+2 1 - 1
BLRA 22:00 FT
[5] Rukh Brest
0 - 0
Energetik-BGU [9]
-1 0 - 0
HUNA 22:00 FT
[11] Budafoki MTE 1
0 - 4
Ferencvaros [1]
+1 1/2 0 - 0
AUTA 22:00 FT
[1] RB Salzburg
3 - 1
Sturm Graz [4]
-1 3/4 3 - 1
PHA 22:05 FT
[18] Nimes
0 - 2
Saint Etienne [15]
+1/4 0 - 1
ANHA 22:30 FT
[10] Aston Villa
3 - 1
Fulham [18]
+0 0 - 0
DUA 22:59 FT
[7] Union Berlin
1 - 1
Hertha Berlin [14]
+0 1 - 1
NGA 22:59 FT
[9] Rostov
2 - 3
Spartak Moscow [2]
+1/4 2 - 2
ISRA 22:59 FT
[7] Maccabi Netanya 1
0 - 0
Bnei Sakhnin [12]
-1/4 0 - 0
TNKA 22:59 FT
[14] Kasimpasa
1 - 0
Besiktas [1]
+1/2 1 - 0
TNKB 22:59 FT
[14] Balikesirspor
2 - 1
Bandirmaspor [10]
+1/4 1 - 1
DENA 23:05 FT
[6] Nordsjaelland
2 - 0
Aarhus AGF [3]
+3/4 1 - 0
TBNB 23:15 FT
[4] Leganes
2 - 1
Sabadell [21]
-3/4 2 - 0
- 23:15 FT
[17] Lugo
0 - 1
Malaga [10]
+0 0 - 0
BIA 23:15 FT
[9] Standard Liege
2 - 1
Gent [8]
+1/4 0 - 1
TBNA 23:30 FT
[12] Cadiz
2 - 1
Valencia [13]
+1/4 1 - 1
BDNA 23:30 FT
[6] Vitoria Guimaraes
1 - 2
Tondela [12]
-1/2 1 - 1
CZEA 23:30 FT
[16] Brno
0 - 0
Slavia Praha [1]
+1 1/4 0 - 0
UKRA 23:30 FT
[7] PFK Aleksandriya
1 - 2
Dinamo Kiev [1]
+1 1/4 1 - 1
BHRA 23:45 FT
[4] Al Hadd
1 - 0
Manama [3]
0 - 0
ARGA 00:00 FT
[B-12] Newells Old Boys
2 - 2
CA Huracan [B-9]
-1/4 2 - 1
MEXA 00:00 FT
[10] Pumas UNAM
2 - 2
Pachuca [12]
+1/4 0 - 1
HUNA 00:15 FT
[2] Puskas Akademia
2 - 0
Mezokovesdi SE [5]
-1/2 1 - 0
ISRA 00:15 FT
[10] Hapoel Haifa
1 - 3
Bnei Yehuda [13]
-1/4 1 - 2
ECUA 00:15 FT
[15] Orense SC
0 - 1
Manta FC [11]
-1/2 0 - 1
SCOC 00:30 FT
  Rangers
4 - 0
Cove Rangers  
-3 1/4 4 - 0
RMNA 00:30 FT
[1] Steaua Bucuresti (T)
0 - 0
FC Uni.Craiova [3]
-1/4 0 - 0
ARGB 00:30 FT
[A-2] Atletico Atlanta 1
2 - 1
San Martin Tucuman [A-11]
-1/4 0 - 1
BIB 01:00 FT
[7] Lierse
0 - 0
Westerlo [4]
+1 0 - 0
ANHA 01:30 FT
[2] Man Utd
2 - 1
Brighton [16]
-3/4 0 - 1
TBNB 01:30 FT
[9] Las Palmas
1 - 1
Mallorca [2]
+0 0 - 1
ARGB 01:30 FT
[B-16] Instituto
0 - 0
CA Guemes [B-3]
-1/4 0 - 0
- 01:30 FT
[B-2] Brown de Adrogue
2 - 0
Villa Dalmine [B-13]
-1/4 1 - 0
BRAMG 01:30 FT
[5] Pouso Alegre/MG
3 - 1
Caldense/MG [6]
3 - 1
BIA 01:45 FT
[12] Charleroi
1 - 1
RE Mouscron Peruwelz [17]
-1/2 0 - 0
TBNA 02:00 FT
[4] Sevilla
1 - 0
Atletico Madrid [1]
+0 0 - 0
PHA 02:00 FT
[6] Marseille
2 - 0
Dijon [20]
-1 1 - 0
BDNA 02:00 FT
[14] Famalicao
2 - 0
Pacos Ferreira [5]
+0 1 - 0
ARGB 02:00 FT
[B-18] Guillermo 1
1 - 2
San Telmo [B-9]
+0 1 - 2
BRAMG 02:00 FT
[7] Tombense FC/MG
2 - 1
Athletic Club/MG [9]
0 - 1
- 02:00 FT
[4] URT/MG
1 - 0
Coimbra/MG [11]
1 - 0
- 02:00 FT
[1] Atl. Mineiro/MG
3 - 1
America/MG [2]
1 - 0
BLVA 02:00 FT
[13] Oriente Petrolero
4 - 2
Jorge Wilstermann [12]
-1/4 1 - 0
ARGA 02:15 FT
[A-1] Colon
0 - 0
Argentinos Jun. [A-10]
-3/4 0 - 0
ECUA 02:30 FT
[13] 9 de Octubre
1 - 3
SD Aucas [9]
+0 1 - 0
ARGB 02:45 FT
[B-10] San Martin SJ 1
0 - 2
All Boys [B-4]
-3/4 0 - 1
- 03:00 FT
[B-12] Gimnasia Jujuy
2 - 0
Deportivo Moron [B-8]
+0 1 - 0
BRARJ 03:00 FT
[5] Botafogo/RJ
1 - 1
Portuguesa/RJ [3]
-1/2 1 - 0
COLA 03:30 FT
[8] America Cali
0 - 1
La Equidad [4]
-1/2 0 - 1
BRARJ 04:00 FT
[1] Volta Redonda/RJ
3 - 2
Nova Iguacu/RJ [9]
-1/4 2 - 0
CHIA 04:00 FT
[8] La Serena
2 - 0
Curico Unido [9]
-3/4 0 - 0
CRCA 04:00 FT
[B-4] Cartagines 1
0 - 0
Dep. Saprissa [B-1]
+1/4 0 - 0
BLVA 04:15 FT
[8] Inde. Petrolero
2 - 2
The Strongest [4]
+3/4 1 - 0
ARGA 04:30 FT
[B-1] Velez Sarsfield
4 - 1
Union Santa Fe [B-4]
-1/2 2 - 1
ARGB 04:50 FT
[A-5] Quilmes
2 - 0
Temperley [A-14]
-1/4 2 - 0
ECUA 05:00 FT
[10] Tecnico Uni.
3 - 0
Guayaquil City [14]
-1/2
MEXA 05:00 FT
[15] Chivas Guad.
1 - 1
Santos Laguna [4]
+0
COLA 05:40 FT
[15] Boyaca Chico
0 - 0
Deportivo Pasto [11]
+0 0 - 0
BRARS 06:00 FT
[8] Sao Jose PoA/RS
1 - 0
Sao Luiz/RS [7]
-1/4 0 - 0
PARA 06:00 FT
[5] Cerro Porteno
1 - 0
Sol de America [9]
-3/4 1 - 0
CHIA 06:15 FT
[2] Univ. Catolica
2 - 1
Palestino [17]
-1/2 1 - 0
ARGA 07:00 FT
[A-5] Racing Club
2 - 4
Godoy Cruz [A-9]
-3/4 0 - 2
MEXA 07:00 FT
[13] Queretaro
0 - 1
Tigres UANL [11]
+1/4 0 - 0
CRCA 07:00 FT
[B-6] Sporting (CRC)
2 - 0
San Carlos [B-5]
2 - 0
COLA 08:00 FT
[6] Junior Barranquilla
0 - 0
Rionegro Aguilas [16]
-1 0 - 0
CHIA 08:30 FT
[12] O Higgins
0 - 0
Audax Italiano [1]
-1/4 0 - 0
MEXB 09:00 FT
[1] Morelia
2 - 0
CD Tapatio [5]
1 - 0
MEXA 09:05 FT
[6] Club Leon
2 - 1
Toluca [7]
-1 0 - 1
NHAT3 11:00 Hoãn
[12] Gainare Tottori
-
FC Gifu [5]
-
NHATJFL 11:00 Hoãn
[15] Tokyo Musashino
-
Iwaki FC [4]
-
AUSA 14:00 Hoãn
[12] Melb. Victory
-
Central Coast [1]
-
ESTA 00:00 Hoãn
[5] Tammeka Tartu
-
Paide Linname. [4]
-
- 00:00 Hoãn
[8] Flora Tallinn
-
Kuressaare [10]
-
PERA 02:00 Hoãn
[A-9] Universitario
-
UTC Cajamarca [A-7]
-
- 02:00 Hoãn
[B-2] Carlos Stein
-
Cusco FC [B-4]
-
 
« 04 tháng 04 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo