x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSNSW 12:00 FT
[8] Marconi Stallions
2 - 2
Wollongong Wolves [11]
-1/2 2 - 1
AUSA 14:05 FT
[5] Macarthur FC 1
2 - 0
Perth Glory [10] 1
-1/2 2 - 0
AUSNSW 15:00 FT
[3] Manly Utd
2 - 0
Sydney FC U21 [9]
-1/4 0 - 0
VN19 15:30 FT
  PVF Việt Nam U19
3 - 2
HA Gia Lai U19  
1 - 1
MAPL 15:45 FT
[8] Perak II
4 - 3
Selangor II [6]
+3/4 2 - 2
UKRU21 16:00 FT
[12] Desna U21
1 - 2
Olimpik Donetsk U21 [14]
0 - 0
NHATA 17:00 FT
[5] Cerezo Osaka
1 - 0
Sagan Tosu [4]
-1/4 0 - 0
VNA 17:00 FT
[4] SHB Đà Nẵng
2 - 0
Hà Nội FC [9]
+1/4 1 - 0
VNB 17:00 FT
[3] Bà Rịa Vũng Tàu
1 - 1
Thừa Thiên Huế [7] 1
-1 0 - 1
HQA 17:30 FT
[8] Pohang Steelers
0 - 0
Daegu [11]
-1/4 0 - 0
NGB 18:00 FT
[16] Krasnodar B
1 - 0
Chertanovo [21]
-3/4 0 - 0
GEOA 18:00 FT
[7] Samgurali Tskh.
0 - 1
Samtredia [10]
-1/4 0 - 0
UKRU21 18:00 FT
[9] Mariupol Youth
1 - 2
Inhulets Petrove U21 [13]
1 - 0
VN19 18:00 FT
  SL Nghệ An U19
1 - 2
Bình Dương U19  
0 - 1
VNA 18:00 FT
[11] Hải Phòng
0 - 2
HA Gia Lai [1]
+1/4 0 - 1
UZBA 18:15 FT
[3] Kokand-1912
0 - 0
Bunyodkor [5]
+0 0 - 0
ANHL1 18:30 FT
[11] Doncaster Rovers
0 - 1
Charlton Athletic [7]
+0 0 - 1
GHCLB 19:00 FT
  Goteborg
3 - 3
Varnamo  
1 - 2
- 19:00 FT
  Degerfors IF
2 - 1
GAIS  
1 - 0
ANHL2 19:00 FT
[4] Bolton
0 - 0
Colchester Utd [22]
-3/4 0 - 0
- 19:00 FT
[18] Scunthorpe Utd
0 - 0
Crawley Town [14]
-1/4 0 - 0
ANHU23 19:00 FT
[2-7] Reading U23
0 - 2
Sunderland U23 [2-9]
0 - 1
ISRB 19:00 FT
[15] H. Petah Tikva
2 - 1
Beitar TA Ramla [4]
+1/4 2 - 0
- 19:00 FT
[14] Hapoel Acre
2 - 2
Hapoel Raanana [11]
+1/4 2 - 1
- 19:00 FT
[8] Hapoel R. Gan
2 - 1
Ahi Nazareth [10]
-1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[3] Sektzia Nes Tziona
0 - 2
Hapoel Jerusalem [2]
+0 0 - 0
- 19:00 FT
[12] Kafr Qasim
3 - 0
HR Letzion [7]
+0 1 - 0
- 19:00 FT
[6] Hapoel Iksal
0 - 2
INR HaSharon [5]
+1/4 0 - 1
- 19:00 FT
[1] Hapoel Nof HaGalil
1 - 0
Hapoel Umm Al Fahm [13]
-3/4 1 - 0
- 19:00 FT
[16] Hapoel Kfar Shalem 1
2 - 2
Hapoel Afula [9]
+1/2 2 - 1
VNA 19:15 FT
[10] TP.HCM
1 - 3
Bình Định [7]
-1/2 0 - 3
CAFCL 20:00 FT
[Bang B-3] Al Hilal Al Sudani
0 - 0
Mamelodi Sun. [Bang B-1]
-1/4 0 - 0
GHCLB 20:00 FT
  Elfsborg 1
0 - 1
Halmstads  
0 - 0
ITB 20:00 FT
[17] Cosenza
2 - 1
Ascoli [16]
+0 1 - 1
BIHA 20:00 FT
[9] Mladost D. Kakanj
1 - 1
Zrinjski [2]
+3/4 1 - 1
GEOA 20:00 FT
[9] Torpedo Kut.
0 - 0
Shukura [6]
-1/4 0 - 0
UKRU21 20:00 FT
[3] Rukh Vynnyky U21
4 - 1
Zorya U21 [8]
1 - 1
MASL 20:00 FT
[3] Terengganu
0 - 0
Petaling Jaya City [8]
-3/4 0 - 0
- 20:00 FT
[2] Kedah FA
3 - 1
Pahang [11]
-1 1 - 1
- 20:00 FT
[1] Darul Takzim
3 - 0
Melaka FA [7]
-1 3/4 2 - 0
UZBA 20:30 FT
[6] FK AGMK
2 - 1
Navbahor [10]
-1/4 1 - 1
- 20:30 FT
[1] Pakhtakor 1
2 - 1
Metallurg Bekabad [7]
-1 1/2 2 - 1
UAEA 20:45 FT
[14] Hatta
2 - 2
Al Dhafra [11]
-1/2 1 - 1
- 20:45 FT
[3] Al Shabab (UAE)
3 - 2
Al Fujairah [12]
-1 3/4 1 - 2
ANHB 21:00 FT
[6] Bournemouth 2
3 - 1
Middlesbrough [10] 2
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[24] Wycombe
1 - 0
Blackburn Rovers [17]
+3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[14] Bristol City 1
0 - 2
Stoke City [12] 1
+1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[8] Cardiff City 2
0 - 1
Nottingham Forest [15] 3
-1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[20] Derby County 4
2 - 0
Luton Town [13] 2
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[9] Millwall
1 - 0
Rotherham Utd [23]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[16] Preston North End 1
1 - 1
Norwich [1] 1
+3/4 0 - 1
- 21:00 FT
[11] QPR 1
3 - 0
Coventry [21]
-1/4 2 - 0
- 21:00 FT
[2] Watford 2
1 - 0
Sheffield Wed. [22] 4
-1 1 - 0
ANHL1 21:00 FT
[12] Fleetwood Town
0 - 1
Peterborough Utd [2]
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[13] Accrington
0 - 0
Burton Albion [18]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[23] Swindon
0 - 2
Blackpool [4]
+1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[15] Crewe Alexandra
1 - 2
Hull City [1]
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[8] Ipswich
2 - 1
Bristol Rovers [22]
-1/2 2 - 1
- 21:00 FT
[19] Northampton
1 - 0
Shrewsbury [17]
+0 1 - 0
- 21:00 FT
[16] Plymouth Argyle
1 - 0
Wimbledon [20]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[5] Portsmouth
2 - 1
Rochdale [24]
-3/4 2 - 0
- 21:00 FT
[3] Sunderland
3 - 1
Oxford Utd [9]
-3/4 1 - 1
ANHL2 21:00 FT
[8] Salford City
1 - 1
Grimsby [24]
-3/4 0 - 1
- 21:00 FT
[2] Cambridge Utd
2 - 1
Morecambe [6]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[21] Barrow
2 - 1
Newport [11]
+0 0 - 1
- 21:00 FT
[9] Bradford City
4 - 1
Forest Green [5]
+0 1 - 0
- 21:00 FT
[1] Cheltenham
4 - 0
Tranmere Rovers [3]
-1/2 3 - 0
- 21:00 FT
[20] Mansfield
0 - 2
Leyton Orient [12]
-1/2 0 - 1
- 21:00 FT
[16] Oldham
0 - 1
Stevenage [13]
+1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[15] Port Vale
1 - 0
Exeter City [7]
+0 1 - 0
- 21:00 FT
[19] Walsall
0 - 0
Harrogate Town [17]
+1/4 0 - 0
ANHU23 21:00 FT
[2-8] Aston Villa U23
4 - 0
Wolves U23 [2-6]
2 - 0
LITA 21:00 FT
[6] Hegelmann Litauen
2 - 0
Nevezis [8]
2 - 0
CZEB 21:00 FT
[5] Usti & Labem
0 - 0
Taborsko [13]
-1/4 0 - 0
BDNB 21:30 FT
[12] SC Covilha
1 - 1
Academica Coim [3]
+0 0 - 0
BLRA 21:30 FT
[13] Neman Grodno
0 - 1
Dinamo Brest [2]
+0 0 - 0
RMNA 21:30 FT
[5] Aca. Clinceni
2 - 1
CSMS Politehnica Iasi [16]
-3/4 0 - 1
TBN3 22:00 FT
[B1-1] Amorebieta
1 - 2
Racing Santander [B1-3]
+1/2 0 - 0
ITB 22:00 FT
[14] Frosinone
0 - 0
Reggiana [18]
-3/4 0 - 0
- 22:00 FT
[19] Pescara
3 - 1
Pisa [13]
+0 1 - 0
LITA 22:00 FT
[9] FK Riteriai
2 - 2
Dainava Alytus [7]
-3/4 1 - 0
SRBA 22:00 FT
[13] FK Vozdovac
0 - 0
Macva Sabac [19]
-1 1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[9] Mladost Lucani
4 - 1
Radnicki Nis [10]
0 - 0
- 22:00 FT
[7] Backa Topola
2 - 0
Proleter NS [8]
-1 1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[4] Vojvodina
1 - 0
Novi Pazar [14]
-1 1/2 0 - 0
EGYA 22:00 FT
[14] Wadi Degla SC
0 - 0
Al Intagh Al Harbi [18]
+0 0 - 0
PH3 22:59 FT
[9] Bourg Peronnas
1 - 0
Stade Lavallois [10]
+0 1 - 0
- 22:59 FT
[2] SC Bastia
0 - 1
Avranches [6]
-3/4 0 - 1
- 22:59 FT
[13] Sete
2 - 2
FC Bastia-Borgo [15]
-1/4 0 - 1
HLB 22:59 FT
[5] Go Ahead Eagles
0 - 0
Roda JC [8]
-1/4 0 - 0
BIHA 22:59 FT
[10] Radnik Bijeljina
1 - 3
Borac Banja Luka [3]
0 - 1
CROA 22:59 FT
[9] NK Varazdin
1 - 1
Slaven Belupo [7]
+0 1 - 0
CZEA 22:59 FT
[10] Bohemians 1905
0 - 0
Jablonec [4]
+0 0 - 0
UKRA 22:59 FT
[8] SK Dnipro-1
5 - 1
FC Lviv [13]
-1 1/4 1 - 0
WALA 22:59 FT
[2] The New Saints
4 - 1
Caernarfon Town [6]
-2 1 - 0
- 22:59 FT
[3] Bala Town
5 - 0
Flint Town Utd [11]
-1 1/2 1 - 0
- 22:59 FT
[9] Newtown AFC
1 - 5
Connah's QN [1]
+1 1 - 1
- 22:59 FT
[8] Aberystwyth 1
3 - 1
Cefn Druids AFC [12]
-1/2 3 - 0
- 22:59 FT
[10] Cardiff Metropolitan
1 - 2
Barry Town [4]
+1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[5] Penybont
2 - 0
Haverfordwest [7]
-1/2 1 - 0
AUTB 23:10 FT
[5] Wacker Innsbruck 1
3 - 1
SKU Amstetten [9]
-1/2 2 - 1
UAEA 23:15 FT
[7] Al Wahda(UAE)
0 - 1
Ittihad Kalba [8]
-1 1/4 0 - 1
- 23:15 FT
[6] Al Ain
1 - 3
Al Nasr (UAE) [5]
+0 1 - 1
ANHB 23:30 FT
[5] Barnsley
1 - 1
Reading [7]
-1/4 0 - 1
AUTB 23:30 FT
[10] Dornbirn
1 - 4
Blau Weiss Linz [2]
+1 0 - 1
- 23:30 FT
[6] Grazer AK
1 - 2
Liefering [3]
+1/4 1 - 1
- 23:30 FT
[1] SV Lafnitz
0 - 1
Rapid Wien II [16]
-1/2 0 - 1
- 23:30 FT
[12] Vorwarts Steyr
0 - 0
Aust Lustenau [11]
+1/4 0 - 0
- 23:30 FT
[14] Austria Wien II
1 - 2
Kapfenberg [7]
-1/4 0 - 1
- 23:30 FT
[8] LASK Juniors (T)
0 - 0
Horn [15]
-1/2 0 - 0
IREA 23:45 FT
[7] Longford Town
0 - 1
Sligo Rovers [3]
+1/2 0 - 0
ITB 00:00 FT
[20] Virtus Entella
1 - 1
Monza [4]
+3/4 0 - 0
- 00:00 FT
[5] Venezia
0 - 2
Reggina [12]
-1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[9] Brescia
4 - 1
Pordenone [15]
-1/4 3 - 1
- 00:00 FT
[8] Chievo
1 - 1
SPAL 1907 [6]
-1/2 0 - 0
- 00:00 FT
[11] Vicenza
1 - 0
Cittadella [7]
+0 1 - 0
- 00:00 FT
[2] Lecce
2 - 0
Salernitana [3]
-3/4 1 - 0
PH3 00:00 FT
[16] Annecy FC
2 - 0
SO Cholet [7]
-1/2 0 - 0
BDNB 00:00 FT
[16] Varzim
2 - 1
Benfica B [9]
+0 2 - 1
LITA 00:00 FT
[10] Banga
1 - 2
Suduva [2]
+1 1/4 1 - 1
SRBA 00:05 FT
[3] Cukaricki
5 - 1
Spartak Subotica [6]
-3/4 2 - 1
RMNA 00:30 FT
[13] Gaz Metan Medias
0 - 0
Astra Giurgiu [9]
+1/4 0 - 0
PH3 01:00 FT
[1] Quevilly
3 - 1
Lyon Duchere [18]
-1/4 1 - 1
HLB 01:00 FT
[15] Ajax U21 1
1 - 1
NAC Breda [3]
+3/4 0 - 0
- 01:00 FT
[9] SBV Excelsior
0 - 0
PSV Eindhoven U21 [14]
-1/2 0 - 0
- 01:00 FT
[7] Volendam
0 - 3
Cambuur [1]
+3/4 0 - 2
- 01:00 FT
[2] De Graafschap 1
0 - 3
Dordrecht 90 [19]
-2 1/4 0 - 1
- 01:00 FT
[12] Telstar
2 - 3
Utrecht U21 [17]
-1/2 1 - 2
- 01:00 FT
[20] Den Bosch
1 - 0
TOP Oss [10]
+0 0 - 0
- 01:00 FT
[4] Almere City
2 - 0
NEC Nijmegen [6]
-1/4 1 - 0
- 01:00 FT
[13] MVV Maastricht
2 - 0
Eindhoven [16]
-1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[11] Helmond Sport
2 - 0
AZ Alkmaar U21 [18]
-1/4 1 - 0
BIB 01:00 FT
[6] RWD Molenbeek
1 - 1
Club Brugge II [8]
-1 1/2 1 - 1
AUTB 01:25 FT
[13] Floridsdorfer AC
0 - 0
Austria Klagenfurt [4]
+1/4 0 - 0
NIRA 01:30 FT
[7] Ballymena Utd
0 - 1
Crusaders Belfast [8]
+0 0 - 0
SCOC 01:45 FT
  Ross County
1 - 3
Inverness C.T.  
-1/4 1 - 1
IREA 01:45 FT
[5] Shamrock Rovers
2 - 1
Dundalk [9]
-1/2 1 - 0
IREB 01:45 FT
[4] Shelbourne
3 - 3
Bray Wanderers [6]
-1/2 2 - 1
- 01:45 FT
[2] Cabinteely
1 - 0
Cork City [7]
+1/4 0 - 0
- 01:45 FT
[5] Treaty United 1
1 - 0
Wexford Youths [10]
+0 1 - 0
- 01:45 FT
[1] Athlone
3 - 1
Galway [8]
+1/2 3 - 0
CAFCL 02:00 FT
[Bang B-2] CR Belouizdad
2 - 0
TP Mazembe [Bang B-4]
-3/4 0 - 0
ANHB 02:00 FT
[18] Birmingham 1
1 - 0
Swansea City [4]
+1/4 0 - 0
TBNA 02:00 FT
[8] Levante 2
0 - 2
Huesca [17] 2
-1/4 0 - 1
TBNB 02:00 FT
[3] Almeria 1
0 - 1
Rayo Vallecano [6]
-1/4 0 - 0
BLVA 02:00 FT
[11] Aurora
2 - 1
CD Guabira [6]
+0 1 - 1
CHIA 02:00 FT
[7] Antofagasta
1 - 2
Everton CD [3]
+0 0 - 0
EGYA 02:00 FT
[6] Masr lel Maqassah (T)
1 - 1
Semouha Club [7]
+1/4 0 - 1
BDNA 02:30 FT
[18] Nacional Madeira
1 - 5
Portimonense [9]
+0 0 - 2
BDNB 02:30 FT
[7] Penafiel
1 - 2
Academico Viseu [14]
-1/4 1 - 0
ARGA 03:00 FT
[B-13] Patronato Parana
2 - 0
Aldosivi [A-8]
+0 1 - 0
CHIA 05:00 FT
[5] U. La Calera
1 - 0
U. Espanola [10] 1
-1/2 0 - 0
ARGA 05:15 FT
[A-12] San Lorenzo
2 - 0
Rosario Central [A-7]
-1/4 1 - 0
COLB 05:30 FT
[9] Real Cartagena
2 - 1
Leones FC [4]
+1/4 0 - 0
MEXB 06:00 FT
[6] Tepatitlan FC
1 - 0
Sonora [4]
-1/4 1 - 0
BLVA 07:00 FT
[16] San Jose
0 - 3
Royal Pari [1]
+1 0 - 1
ARGA 07:15 FT
[A-3] C. Cordoba SdE
0 - 1
CA Platense [A-11]
-1/4 0 - 0
COLA 07:40 FT
[3] Santa Fe
1 - 1
Pereira [18]
-1 1/4 0 - 1
MEXA 08:30 FT
[5] Puebla
3 - 1
Mazatlan FC [14]
-1/2 1 - 1
CRCA 09:00 FT
[A-1] Alajuelense
1 - 1
Herediano [A-3]
-1/2 1 - 0
MEXA 10:30 FT
[17] Juarez
0 - 1
Cruz Azul [2]
+1/2 0 - 0
MDVA 22:00 Hoãn
[5] Dinamo-Auto
-
Codru Lozova FC [10]
-
ITB 23:00 Hoãn
[10] Cremonese
-
Empoli [1]
-
 
« 02 tháng 04 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo