x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
TQA 14:30 FT
[B-7] Qingdao Huanghai (T)
0 - 0
Guangzhou Fuli [A-6]
+1/4 0 - 0
UZBA 18:00 FT
[12] Surkhon Termiz
0 - 1
Kokand-1912 [4]
+1/4 0 - 1
TQA 18:35 FT
[B-3] Chongqing Lifan (T)
1 - 1
Jiangsu Suning [A-2]
+1/2 0 - 1
ANHU23 19:00 FT
[2-4] Wolves U23
1 - 3
Aston Villa U23 [2-2]
0 - 1
- 19:00 FT
[2-13] Sunderland U23
0 - 6
Middlesbrough U23 [2-3]
0 - 4
- 19:00 FT
[2-5] Newcastle U23
2 - 1
Fulham U23 [2-8]
0 - 1
DUC4B 19:00 FT
[8] St. Pauli II
1 - 1
Hamburger II [9]
+1/4 1 - 1
VNA 19:15 FT
[A-1] Viettel
1 - 0
BCM Bình Dương [A-5]
-1 1/4 1 - 0
- 19:15 FT
[A-3] Sài Gòn FC
0 - 0
TP.HCM [A-6]
-1/4 0 - 0
ANHU23 20:00 FT
[2-12] Burnley U23 1
0 - 1
Crystal Palace U23 [2-10]
0 - 0
UZBA 20:00 FT
[8] Lok. Tashkent
2 - 1
Bunyodkor [6]
1 - 0
- 20:00 FT
[7] Navbahor
1 - 1
Metallurg Bekabad [5]
1 - 1
EGYA 20:00 FT
[17] FC Masr
0 - 1
Tala'ea Al Jaish [9]
+1/4 0 - 0
QATA 21:30 FT
[7] Al Arabi (QAT)
2 - 1
Umm salal [12]
-3/4 1 - 0
ARMA 22:00 FT
[6] Urartu
2 - 0
Van Yerevan [2]
-1/4 1 - 0
RMNA 22:00 FT
[7] Voluntari
0 - 2
Viitorul C. [8]
+1/2 0 - 0
CYPA 22:00 FT
[6] Olympiakos Nic.
0 - 1
Apollon Limassol [1]
+3/4 0 - 0
BHRA 22:00 FT
[10] Al Hala (T)
1 - 2
Al Najma (BHR) [4]
+1 1 - 2
- 22:00 FT
[5] East Riffa (T) 1
0 - 0
AL Riffa [3]
+3/4 0 - 0
HLB 22:30 FT
[17] Helmond Sport
1 - 2
De Graafschap [4]
+1 1/2 1 - 1
FINA 22:30 FT
[6] Lahti
0 - 0
Haka [10]
-3/4 0 - 0
- 22:30 FT
[11] TPS Turku
4 - 1
RoPS Rovaniemi [12]
-3/4 3 - 0
KUWA 22:40 FT
[7] Al Jahra (T)
1 - 1
Al Arabi (KUW) [8]
+1 0 - 0
POLA 22:59 FT
[14] Podbeskidzie
1 - 2
Warta Poznan [12]
+0 0 - 0
TNKB 22:59 FT
[12] Akhisar Bld.
0 - 0
Menemen Bld [17]
-1/2 0 - 0
PERA 22:59 FT
[7] Ayacucho FC (T)
3 - 0
Carlos Stein [19]
-1/2 1 - 0
- 22:59 FT
[20] Dep. Llacuaba (T)
2 - 3
Cesar Vallejo [3]
+1 1 - 3
ANHA 23:30 FT
[17] West Brom 2
0 - 0
Burnley [18] 2
+0 0 - 0
GREA 23:30 FT
[14] Lamia FC 1
0 - 0
Panetolikos [10]
-1/4 0 - 0
HLB 23:45 FT
[10] Ajax U21
3 - 2
Utrecht U21 [19]
-1/4 0 - 0
IREA 23:45 FT
[8] Derry City
1 - 2
Dundalk [3]
+1/4 1 - 2
QATA 23:45 FT
[4] Al Rayyan
1 - 0
Al Wakra [6]
-1/2 0 - 0
KUWA 23:55 FT
[3] Fahaheel (T)
1 - 0
Kazma [14] 1
+1 1 - 0
- 23:55 FT
[13] Sulaibikhat (T)
2 - 3
Al Sahel [2]
+1/2 1 - 1
CYPA 00:00 FT
[5] AEL Limassol
4 - 1
EN Paralimni [14]
-1 3 - 1
TNKA 00:00 FT
[19] Genclerbirligi
1 - 2
Denizlispor [16]
-1/4 0 - 2
- 00:00 FT
[6] Galatasaray 1
1 - 2
Alanyaspor [1]
-1/4 1 - 1
TDA 00:00 FT
[5] Djurgardens
3 - 2
Malmo [1]
+1/4 0 - 1
- 00:00 FT
[14] Helsingborg
0 - 0
Hacken [3]
+1/2 0 - 0
DENA 00:00 FT
[7] Nordsjaelland
1 - 0
Randers [8]
+0 0 - 0
BULA 00:15 FT
[12] Botev Plovdiv
1 - 1
Etar [14]
-3/4 1 - 0
ANHU23 01:00 FT
[1-6] Everton U23
0 - 0
Tottenham U23 [1-2]
0 - 0
HLB 01:00 FT
[6] Roda JC
1 - 1
Telstar [8]
-1/2 0 - 0
RMNA 01:00 FT
[13] Aca. Clinceni
0 - 2
Steaua Bucuresti [2]
+3/4 0 - 0
TSB 01:00 FT
[6] Schaffhausen 1
1 - 2
Aarau [7]
-1/4 0 - 0
DUB 01:30 FT
[7] St. Pauli
2 - 2
Nurnberg [9]
+0 1 - 1
POLA 01:30 FT
[8] Lechia GD
0 - 1
Pogon Szczecin [6]
-1/4 0 - 1
ITA 01:45 FT
[7] Verona 1
0 - 0
Genoa [12] 4
-1/4 0 - 0
PHB 01:45 FT
[9] Guingamp
2 - 0
Auxerre [13]
-1/4 0 - 0
ANHA 02:00 FT
[10] Leeds Utd 2
0 - 1
Wolves [6] 1
+0 0 - 0
ITA3 02:00 FT
  Avellino
0 - 0
Juve Stabia  
+0 0 - 0
HLB 02:00 FT
[18] AZ Alkmaar U21
2 - 6
Volendam [7]
+1/2 1 - 4
PERA 02:00 FT
[1] Universitario (T) 1
3 - 2
Cusco FC [14]
-3/4 1 - 0
BDNA 02:15 FT
[17] Boavista
0 - 1
Vitoria Guimaraes [5]
+1/4 0 - 1
ECUA 03:30 FT
[7] Guayaquil City
1 - 0
Emelec [10]
+1/4 0 - 0
PERA 03:30 FT
[18] Atletico Grau (T)
0 - 0
UTC Cajamarca [9]
+1/2 0 - 0
BRA 06:00 FT
[12] Bahia/BA
3 - 1
Atl. Mineiro/MG [3]
+3/4 0 - 1
- 06:00 FT
[13] Botafogo/RJ
0 - 0
Goias/GO [20]
-1 0 - 0
COLA 06:00 FT
[13] Alianza Petrolera
0 - 1
Rionegro Aguilas [10]
-1/4 0 - 1
ECUA 06:00 FT
[16] Dep.Cuenca
2 - 1
Liga de Portoviejo [14] 1
-1/2 0 - 1
PERA 06:15 FT
[8] Carlos A. Mannucci (T)
0 - 1
Sport Huancayo [2]
+1/4 0 - 1
USA 06:30 FT
[Dong-5] New England
1 - 2
Philadelphia Union [Dong-2]
-1/2 0 - 1
COLA 08:00 FT
[4] Deportivo Cali
3 - 2
Santa Fe [3]
-1/4 1 - 0
MEXA 09:00 FT
[1] Club Leon
3 - 2
Club America [5]
-3/4 2 - 2
KAZA 16:00 Hoãn
[10] FK Kyzylzhar
-
Zhetysu Taldykorgan [7]
-
- 16:00 Hoãn
[9] Okzhetpes
-
FK Taraz [8]
-
BIA 01:45 Hoãn
[17] Waasland-Beveren
-
Oostende [11]
-
ICEA 02:15 Hoãn
[1] Valur Rey.
-
Fjolnir [12]
-
- 02:15 Hoãn
[11] Grotta
-
Hafnarfjordur [2]
-
- 02:15 Hoãn
[9] HK Kopavogur
-
Fylkir [6]
-
 
« 03 tháng 04 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo