x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSNSW 11:00 FT
[3] Wollongong Wolves 1
1 - 3
Sydney Utd [2]
1 - 1
NHATA 11:00 FT
[14] Consa. Sapporo
1 - 0
Kashima Antlers [6]
+1/4 1 - 0
NHAT3 11:00 FT
[2] Nagano Parceiro
3 - 1
Vanraure Hachinohe [16]
-1/2 0 - 1
- 11:00 FT
[8] FC Imabari
0 - 0
Azul Claro Numazu [13]
-1/2 0 - 0
- 11:00 FT
[7] Gainare Tottori
1 - 1
Gamba Osaka U23 [12]
-1/2 1 - 0
- 11:00 FT
[17] Kamatamare San.
1 - 1
Sagamihara [4]
+1/4 0 - 0
- 11:00 FT
[1] Blaublitz Akita
0 - 0
Fujieda MYFC [9]
-1/2 0 - 0
NHATJFL 11:00 FT
[6] MIO Biwako 1
1 - 1
Honda Lock [13]
0 - 0
- 11:00 FT
[8] Reinmeer Aomori
5 - 2
Nara Club [11]
0 - 1
- 11:00 FT
[10] Veertien Mie
3 - 0
Tokyo Musashino [14]
2 - 0
- 11:00 FT
[7] Iwaki FC
1 - 2
Sony Sendai [3]
0 - 2
- 11:00 FT
[4] Tegevajaro Miyazaki
1 - 1
Honda FC [2]
1 - 1
NHATW 11:00 FT
[2] INAC Leonessa Nữ
4 - 1
NTV Beleza Nữ [4]
4 - 0
- 11:00 FT
[6] JEF United Nữ
2 - 1
Iga Kunoichi Nữ [9]
1 - 1
HQB 11:30 FT
[2] Suwon FC
3 - 4
Jeonnam Dragons [3]
-1/2 3 - 3
NHATA 12:00 FT
[13] Yokohama FC
1 - 0
FC Tokyo [3]
+1/2 0 - 0
- 12:00 FT
[17] Shimizu S-Pulse
1 - 1
Sagan Tosu [15]
-1/4 0 - 0
- 12:00 FT
[12] Oita Trinita
0 - 1
Gamba Osaka [4]
+0 0 - 0
NHATB 12:00 FT
[8] Montedio Yama.
4 - 1
Ehime FC [22]
-1 2 - 0
- 12:00 FT
[20] Thespa Kusatsu
0 - 1
Avispa Fukuoka [1]
+1/2 0 - 0
- 12:00 FT
[10] Kyoto Sanga
0 - 1
Renofa Yamaguchi [19]
-1 0 - 1
- 12:00 FT
[12] Mito Hollyhock
1 - 3
Alb. Niigata (JPN) [5]
+0 0 - 1
- 12:00 FT
[15] Okayama
3 - 2
Omiya Ardija [16]
+0 0 - 1
- 12:00 FT
[9] Zweigen Kan.
0 - 1
Jubilo Iwata [11]
+0 0 - 0
NHAT3 12:00 FT
[6] FC Gifu
1 - 2
Fukushima Utd [14]
-1/2 0 - 0
HQA 12:00 FT
[10] Busan I'Park
0 - 0
Suwon Bluewings [7]
+1/2 0 - 0
NHATA 13:00 FT
[16] Shonan Bellmare
3 - 2
Kashiwa Reysol [8]
+3/4 1 - 1
- 14:00 FT
[9] Urawa Red
6 - 0
Vegalta Sendai [18]
-3/4 3 - 0
NHAT3 14:00 FT
[5] Kagoshima
0 - 0
Cerezo Osaka U23 [18]
-1 0 - 0
HQB 14:00 FT
[10] Chungnam Asan
0 - 1
Ansan Greeners [8]
+0 0 - 0
HQA 14:30 FT
[2] Jeonbuk H.Motor
4 - 1
Gwangju [9]
-1 1/4 2 - 0
TQA 14:30 FT
[A-8] Henan Jianye (T)
1 - 0
Wuhan Zall [B-5]
+1/4 1 - 0
KAZA 15:00 FT
[6] Shakhter Kar. (T)
0 - 1
Ordabasy [4]
+1/4 0 - 0
AUSBPL 15:00 FT
[7] Acacia Ridge
0 - 3
Brisbane Knights [10]
-3/4 0 - 3
AUSQSL 15:00 FT
  Olympic FC QLD
3 - 0
Capalaba  
-2 1/4 2 - 0
NHATA 15:00 FT
[10] Sanf Hiroshima
2 - 1
Vissel Kobe [11]
+0 2 - 0
NHAT3 15:00 FT
[10] Kataller Toyama
0 - 1
Grulla Morioka [11]
-1 0 - 0
AUSBPL 15:15 FT
[3] Grange Thistle
1 - 1
Toowong FC [4]
-1/4 1 - 0
VNB 15:30 FT
[A-6] An Giang
0 - 3
Phố Hiến [A-4]
+3/4 0 - 1
TBN3 16:00 FT
  Sevilla B
0 - 1
UCAM Murcia  
+0 0 - 0
- 16:30 FT
  Getafe B
1 - 2
Rayo Majada.  
+1/4 0 - 0
- 16:30 FT
  Valladolid II
1 - 0
Burgos CF  
+0 0 - 0
- 16:30 FT
  Cadiz B
2 - 0
Las Palmas Atl.  
-1/2 1 - 0
SINA 16:30 FT
[9] Young Lions
0 - 4
Alb. Niigata (SIN) [4]
0 - 2
- 16:30 FT
[6] Lion City Sailors
4 - 0
Geylang Intl [3]
2 - 0
TBNA 17:00 FT
[15] Eibar 2
0 - 0
Osasuna [11] 3
+0 0 - 0
TBN3 17:00 FT
  Tudelano
2 - 0
Ejea  
-1/4 2 - 0
- 17:00 FT
  Atl. Baleares 1
4 - 0
Inter de Madrid   1
-3/4 2 - 0
- 17:00 FT
  S.S. Reyes 1
0 - 1
Navalcarnero  
-3/4 0 - 0
- 17:00 FT
  Atletico Madrid B
1 - 0
UD Poblense   1
-3/4 1 - 0
- 17:00 FT
  Levante B
0 - 1
Ibiza-Eivissa  
0 - 1
- 17:00 FT
  Espanyol B
2 - 1
AE Prat  
-1/2 1 - 0
- 17:00 FT
  Pena Deportiva
1 - 0
Villarreal B  
+1/4 0 - 0
- 17:00 FT
  CD Lealtad
1 - 0
Covadonga  
-1/4 0 - 0
- 17:00 FT
  Socuellamos
1 - 1
Badajoz  
+1/4 0 - 0
- 17:00 FT
  Real Oviedo B
0 - 1
Union Langreo  
-1/4 0 - 0
- 17:00 FT
  Las Rozas CF
1 - 2
Real Madrid B   1
+0 0 - 2
- 17:00 FT
  Melilla CD
3 - 0
CP Villarrobledo  
1 - 0
- 17:00 FT
  Numancia 1
3 - 1
Marino de Luanco  
-1 2 - 0
AZEA 17:00 FT
[3] Neftchi Baku 1
1 - 0
Sabah FK [6]
-3/4 1 - 0
ESTA 17:00 FT
[6] Tammeka Tartu
4 - 2
Kuressaare [9]
-3/4 1 - 2
NHATA 17:00 FT
[1] Kawasaki Fro.
3 - 0
Nagoya Grampus [5]
-3/4 1 - 0
HQA 17:00 FT
[3] Pohang Steelers
4 - 0
Ulsan Hyundai [1]
+1/4 1 - 0
VNB 17:00 FT
[A-5] Bình Phước
0 - 1
Khánh Hòa [A-3]
0 - 0
- 17:00 FT
[A-1] Bà Rịa Vũng Tàu
0 - 4
Bình Định [A-2]
-3/4 0 - 2
BDNB 17:15 FT
[5] Academica Coim
2 - 1
Penafiel [7]
-1/4 2 - 0
HLA 17:15 FT
[4] Feyenoord
1 - 1
Sparta Rotterdam [18]
-1 1/2 1 - 0
ITA 17:30 FT
[16] Bologna 3
3 - 4
Sassuolo [2] 2
+0 2 - 1
POLA 17:30 FT
[11] Wisla Plock
1 - 0
Slask Wroclaw [7]
+1/4 0 - 0
GEOA 17:30 FT
[4] Saburtalo
0 - 1
Dinamo Batumi [1]
0 - 0
TNKB 17:30 FT
[15] Osmanlispor 1
1 - 1
Giresunspor [9]
+3/4 1 - 0
UZBA 17:30 FT
[13] Andijan 1
1 - 1
Sogdiana Jizzakh [9]
1 - 0
BLRA 17:45 FT
[16] FC Smolevichi
1 - 4
Torpedo Zhodino [4]
+2 1/4 1 - 1
ANHA 18:00 FT
[19] Sheffield Utd
1 - 1
Fulham [20] 2
-1/4 0 - 0
ANHB 18:00 FT
[23] Preston North End
0 - 1
Cardiff City [15]
-1/4 0 - 0
TBN3 18:00 FT
  Marino
0 - 1
Linense  
+0 0 - 0
- 18:00 FT
  UD Tamaraceite
0 - 0
San Fernando   1
+1/2 0 - 0
DUC3 18:00 FT
[3] Saarbrucken
2 - 1
Unterhaching [10]
-1/4 0 - 0
PHA 18:00 FT
[18] Strasbourg 2
2 - 3
Lyon [9] 3
+3/4 1 - 3
NGA 18:00 FT
[11] Arsenal-Tula
1 - 0
Ural S.r. [13]
-1/4 1 - 0
- 18:00 FT
[16] Rotor Volgograd
0 - 2
FK Tambov [12]
+0 0 - 0
KAZA 18:00 FT
[7] Zhetysu Taldykorgan (T) 2
2 - 4
Kairat Almaty [1]
+1 2 - 1
UKRA 18:00 FT
[8] Olimpik Donetsk
0 - 1
Vorskla [2]
-1/2 0 - 0
THA 18:00 FT
[7] Bangkok Utd
4 - 5
Sukhothai [3]
-1 1 - 3
- 18:00 FT
[10] Buriram Utd
1 - 2
Nakhon Ratch. [14]
-1 1/4 0 - 1
UZBA 18:00 FT
[14] Buxoro
0 - 0
Nasaf Qarshi [3]
0 - 0
DUB 18:30 FT
[18] Wurzburger
0 - 2
Holstein Kiel [1]
+3/4 0 - 1
- 18:30 FT
[12] Fort.Dusseldorf
2 - 2
Jahn Regensburg [5]
-1/2 0 - 2
- 18:30 FT
[3] Erzgebirge Aue
2 - 1
Heidenheim [13]
+0 0 - 0
- 18:30 FT
[14] Paderborn 07
1 - 0
Hannover 96 [4]
+1/2 1 - 0
DUC4DB 18:30 FT
[3] CZ Jena 1
2 - 1
Chemnitzer [14]
-1/4 0 - 1
- 18:30 FT
[20] Ger.Halberstadt
1 - 2
Viktoria Berlin [1]
+1 1/4 0 - 1
- 18:30 FT
[11] Hertha Berlin II
0 - 0
E.Cottbus [8]
+1/4 0 - 0
- 18:30 FT
[6] Union Furstenwalde
2 - 0
SV Lichtenberg [13]
-3/4 1 - 0
BIA 18:30 FT
[15] Zulte-Waregem
1 - 3
Antwerpen [5]
+1/4 1 - 0
TQA 18:35 FT
[A-4] Sh. Shenhua (T)
0 - 0
Shanghai SIPG [B-1]
+1 0 - 0
TBNA 19:00 FT
[14] Athletic Bilbao 3
2 - 0
Levante [20] 1
-1/4 0 - 0
DUC4B 19:00 FT
[17] Holstein Kiel II
3 - 1
Drochtersen/Assel [10]
+0 0 - 0
- 19:00 FT
[5] Teutonia Ottensen
1 - 2
Ein. Norderstedt [3]
+1/4 1 - 1
DUC4T 19:00 FT
  FC Koln II
4 - 0
Oberhausen  
-1/4 2 - 0
ARMA 19:00 FT
[3] Alashkert
0 - 0
Pyunik [9]
-1/2 0 - 0
AZEA 19:00 FT
[1] Sumqayit
2 - 1
Zire IK [2]
+0 1 - 1
POLB 19:00 FT
[18] Sandecja
0 - 0
GKS Belchatow [14]
-1/4 0 - 0
ESTA 19:00 FT
[8] TJK Legion
0 - 2
Paide Linname. [2]
+1 3/4 0 - 0
MDVA 19:00 FT
[6] CSCT Buiucani
0 - 0
Petrocub [2]
0 - 0
DENA 19:00 FT
[3] Vejle
3 - 2
Lyngby [11]
-1 1 - 1
- 19:00 FT
[2] Aarhus AGF
3 - 0
AC Horsens [12]
-1 1 - 0
THA 19:00 FT
[9] Suphanburi
0 - 0
Chonburi [6]
+1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[16] Rayong FC
2 - 7
Port FC [4]
+1 1 - 4
BULA 19:15 FT
[8] Botev Vratsa
0 - 0
CSKA 1948 Sofia [5]
+1/4 0 - 0
DUC4N 19:30 FT
[6] Freiburg II
1 - 2
TSG Balingen [9]
-1 1/4 0 - 0
HLA 19:30 FT
[16] ADO Den Haag
0 - 2
Vitesse Arnhem [3]
+3/4 0 - 1
- 19:30 FT
[2] Ajax
5 - 1
Heerenveen [6]
-2 3 - 0
MKDA 19:30 FT
[5] Sileks Kratovo
4 - 3
Rabotnicki [7]
1 - 0
- 19:30 FT
[11] Academy Pandev
0 - 1
Shkupi [2]
0 - 0
- 19:30 FT
[6] FC Struga
3 - 0
Belasica Strumica [12]
2 - 0
- 19:30 FT
[4] Borec Veles
2 - 1
Makedonija [3]
0 - 0
- 19:30 FT
[10] Renova
0 - 0
Pelister [8]
0 - 0
HUNA 19:30 FT
[3] Paksi
3 - 1
Zalaegerzseg [8]
+0 1 - 1
TDA 19:30 FT
[6] Hammarby
4 - 2
Mjallby AIF [9]
-3/4 3 - 1
- 19:30 FT
[4] Elfsborg
3 - 1
Kalmar [16]
-3/4 2 - 0
- 19:30 FT
[7] Sirius
2 - 3
Ostersunds [8]
-1 0 - 1
UZBA 19:30 FT
[1] Pakhtakor
3 - 1
Qyzylqum [11]
1 - 1
ANHA 20:00 FT
[14] Crystal Palace 3
1 - 1
Brighton [16] 2
+0 1 - 0
ANHU23 20:00 FT
[1-9] Southampton U23 1
0 - 1
Blackburn U23 [1-4]
0 - 1
- 20:00 FT
[1-5] Man City U23
4 - 0
Leicester City U23 [1-10]
2 - 0
ITA 20:00 FT
[14] Spezia (T) 2
2 - 2
Fiorentina [11] 2
+1 1/4 1 - 2
- 20:00 FT
[20] Torino 1 2
2 - 3
Cagliari [13] 3
-1/4 1 - 2
ITA3 20:00 FT
  Perugia
2 - 0
US Fermana  
-1/2 2 - 0
- 20:00 FT
  Cavese 1
0 - 2
Viterbese Calcio  
-1/2 0 - 2
- 20:00 FT
  Pistoiese
2 - 1
Piacenza  
-1/4 1 - 0
- 20:00 FT
  US Olbia
1 - 1
Livorno  
+0 0 - 0
- 20:00 FT
  AS Bisceglie
2 - 1
Palermo  
+1/2 2 - 0
- 20:00 FT
  Gubbio
1 - 2
Cesena  
+0 0 - 0
- 20:00 FT
  Fano 1
1 - 2
Imolese Calcio  
-1/2 1 - 0
- 20:00 FT
  Carpi
4 - 1
Arezzo  
-1/4 1 - 1
DUC3 20:00 FT
[16] Meppen 1
0 - 1
Vik.Koln [5]
+0 0 - 0
DUC4B 20:00 FT
[18] VfV 06 Hildesheim
2 - 4
Hannoverscher SC [19]
-1/2 1 - 1
- 20:00 FT
[11] Hansa Luneburg
1 - 2
Weiche Flensburg [1]
+3/4 1 - 0
PHA 20:00 FT
[11] Angers 4
1 - 1
Metz [14] 2
-1/4 1 - 1
- 20:00 FT
[8] Monaco 2
1 - 1
Montpellier [7] 1 1
-1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[15] Nantes 3
3 - 1
Stade Brestois [13] 2
-1/4 2 - 0
POLA 20:00 FT
[15] Stal Mielec
0 - 6
Wisla Krakow [13]
+1/4 0 - 3
CROA 20:00 FT
[5] Hajduk Split
0 - 1
Sibenik [7]
-1 1/2 0 - 1
GREA 20:00 FT
[7] OFI Creta
2 - 2
Panathinaikos [12]
+1/4 1 - 0
MLTA 20:00 FT
[9] Hibernians
1 - 1
Valletta [4]
0 - 1
NORB 20:00 FT
[10] Stjordals Blink
1 - 2
Ullensaker/Kisa [14]
-1/2 0 - 2
- 20:00 FT
[4] Ranheim IL
1 - 1
Lillestrom [3]
+0 0 - 0
FINA 20:00 FT
[1] Helsinki
3 - 0
HIFK [8]
-2 0 - 0
- 20:00 FT
[9] IFK Mariehamn
2 - 3
Seinajoen JK [7]
+1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[2] KuPS
0 - 2
Honka [4]
-1/2 0 - 1
- 20:00 FT
[5] Ilves
0 - 2
Inter Turku [3]
+0 0 - 0
SLOA 20:00 FT
[4] Tabor Sezana
2 - 0
NK Bravo [5]
+1/4 1 - 0
CYPA 20:00 FT
[12] Ethnikos Achnas
1 - 2
Omonia Nicosia [2]
+1 0 - 2
TNKA 20:00 FT
[4] Antalyaspor 2
1 - 1
Gaziantep B.B [17]
-1/2 1 - 0
- 20:00 FT
[3] Fatih Karagumruk 1
1 - 1
Kasimpasa [8]
+0 1 - 0
TNKB 20:00 FT
[18] Boluspor
1 - 2
Tuzlaspor [3]
+1/4 1 - 0
DENB 20:00 FT
[9] Vendsyssel FF
1 - 1
Fredericia [5]
+1/4 0 - 1
DUA 20:30 FT
[16] FC Koln 3
1 - 1
Ein.Frankfurt [4] 2
+1/4 0 - 1
DUC4T 20:30 FT
  A.Aachen
0 - 0
Schalke 04 II  
-1/4 0 - 0
NGA 20:30 FT
[3] CSKA Moscow
3 - 1
Din. Moscow [7]
-1/4 0 - 0
KAZA 20:30 FT
[11] Caspiy Aktau (T)
0 - 1
Tobol Kostanay [2]
+3/4 0 - 0
DENB 20:30 FT
[3] Helsingor
2 - 1
Skive IK [12]
-3/4 1 - 0
URUA 20:30 FT
[3] CA Torque
1 - 2
CA Progreso [11]
-1/2 0 - 1
BLRA 20:45 FT
[5] Isloch
2 - 2
Bate Borisov [1]
+3/4 1 - 1
TBNA 21:00 FT
[2] Villarreal 1 4
2 - 1
Valencia [13] 1
-3/4 1 - 1
TBNB 21:00 FT
[4] Rayo Vallecano
1 - 0
Espanyol [1]
+0 0 - 0
BDNA 21:00 FT
[11] Belenenses (T)
0 - 0
Moreirense [10]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[13] Pacos Ferreira
2 - 1
Santa Clara [4]
-1/4 1 - 0
BDNB 21:00 FT
[18] Academico Viseu
0 - 2
Cova Piedade [12]
-1/4 0 - 2
- 21:00 FT
[15] SC Covilha 1
2 - 2
Vilafranquense [17]
-1/4 1 - 1
BIA 21:00 FT
[18] RE Mouscron Peruwelz
0 - 2
Eupen [12]
+1/2 0 - 0
BIB 21:00 FT
[7] RWD Molenbeek
3 - 4
RFC Seraing [1]
+0 2 - 3
SVKA 21:00 FT
[3] MSK Zilina
2 - 1
Spartak Trnava [5]
-1/2 1 - 0
TSA 21:00 FT
[8] Luzern
2 - 2
St. Gallen [1]
+1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[7] Sion
0 - 0
Lausanne Sports [2]
+0 0 - 0
UKRA 21:00 FT
[6] PFK Aleksandriya 1
4 - 3
Inhulets Petrove [11]
-1/4 4 - 1
DENA 21:00 FT
[4] Sonderjyske
2 - 0
Brondby [1]
+1/4 0 - 0
TBN3 21:30 FT
  Salamanca
2 - 0
Compostela  
-1/4 1 - 0
ARMA 21:30 FT
[1] Ararat Y
2 - 1
Gandzasar [4]
+0 1 - 0
QATA 21:30 FT
[1] Ahli Doha
2 - 0
Sailiya [8]
+0 1 - 0
HLA 21:45 FT
[11] Zwolle
0 - 3
PSV Eindhoven [1]
+1 0 - 3
- 21:45 FT
[7] Groningen
0 - 0
Utrecht [8]
+1/4 0 - 0
BULA 21:45 FT
[10] Cherno More
3 - 0
PFK Montana [11]
-3/4 2 - 0
TBN3 22:00 FT
  UE Llagostera 1
0 - 0
Andorra FC  
+0 0 - 0
- 22:00 FT
  Coruxo
0 - 1
Zamora CF  
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
  Real Sociedad B
1 - 0
Leioa  
-1/2 1 - 0
- 22:00 FT
  Haro Deportivo
0 - 1
CD Calahorra  
+0 0 - 0
- 22:00 FT
  Linares Deportivo
0 - 0
Yeclano Dep.  
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
  Racing Ferrol
2 - 3
Pontevedra  
+0 1 - 1
PHA 22:00 FT
[10] Saint Etienne 2
1 - 3
Nice [4] 5
+0 0 - 2
BLRA 22:00 FT
[3] Shakhter Soligo.
0 - 1
Dinamo Minsk [6]
-3/4 0 - 0
HUNA 22:00 FT
[10] Budapest Honved
2 - 2
MOL Fehervar FC [2]
+3/4 1 - 0
SRBA 22:00 FT
[2] Partizan
1 - 1
Crvena Zvezda [1]
+1/4 1 - 0
SLOA 22:00 FT
[3] O.Ljubljana
1 - 0
CM Celje [8]
-1/2 0 - 0
KSA 22:00 FT
[16] Al Baten
0 - 1
Al Ahli (KSA) [5]
0 - 1
- 22:00 FT
[12] Al Nasr (KSA)
1 - 2
Al Fateh [3]
0 - 1
GREA 22:15 FT
[13] Larissa
1 - 3
Asteras Tripolis [6]
+1/4 0 - 1
AUTC 22:15 FT
  Wolfsberger AC
2 - 2
SV Ried  
-3/4 1 - 2
TS 90': 2-2; HP: 0-0; Pen: 4-3
KSA 22:20 FT
[10] Dhamak 1
2 - 3
Al Raed [1]
1 - 3
ANHA 22:30 FT
[7] Tottenham
3 - 3
West Ham Utd [9] 5
-3/4 3 - 0
ITA3 22:30 FT
  AC Renate
1 - 0
Aurora Pro Patria  
-1/2 0 - 0
- 22:30 FT
  Catanzaro
2 - 1
Foggia   1
-3/4 1 - 1
- 22:30 FT
  Turris Neapolis
1 - 1
SS Monopoli  
+0 0 - 0
- 22:30 FT
  Pergolettese
1 - 0
Pro Sesto  
-1/4 0 - 0
- 22:30 FT
  Padova
1 - 1
Legnano  
-3/4 0 - 1
POLA 22:30 FT
[9] Legia Wars.
2 - 1
Zaglebie Lubin [2]
-3/4 1 - 1
CYPA 22:30 FT
[9] Apoel FC
0 - 1
Pafos FC [8]
-1 0 - 0
TDA 22:30 FT
[12] Varbergs BoIS
1 - 3
Norrkoping [2]
+1/2 1 - 2
- 22:30 FT
[10] AIK Solna
2 - 0
Goteborg [13]
-1/4 1 - 0
EGYA 22:30 FT
[18] Tanta FC (T)
1 - 2
Al Masry [7]
+1 0 - 1
RMNA 22:45 FT
[6] Hermannstadt
1 - 1
UTA Arad [11]
-1/2 1 - 0
URUA 22:45 FT
[2] CA Rentistas
1 - 2
Liverpool P. (URU) [9]
-1/4 1 - 0
TBN3 22:59 FT
  Atl. Sanluqueno
1 - 1
Recreativo Huelva  
+0 1 - 1
- 22:59 FT
  Badalona
1 - 0
L'Hospitalet  
-1/2 0 - 0
- 22:59 FT
  Algeciras
0 - 0
Marbella  
+1/2 0 - 0
- 22:59 FT
  Merida
0 - 1
Talavera  
+0 0 - 0
- 22:59 FT
  Arenas de Guecho
1 - 1
Athletic Bilbao B  
+1/4 0 - 0
- 22:59 FT
  La Nucía
0 - 0
Orihuela  
-1/2 0 - 0
- 22:59 FT
  Cordoba
1 - 0
Lorca Deportiva  
-1 1/4 1 - 0
- 22:59 FT
  Barcelona B
1 - 0
Gimnastic  
+0 0 - 0
- 22:59 FT
  Ejido
3 - 0
Real Betis B  
+1/4 1 - 0
- 22:59 FT
  Racing Santander
1 - 1
Portugalete   1
-1 0 - 1
ITA 22:59 FT
[17] Udinese 3
3 - 2
Parma [18] 2
-1/2 1 - 1
DUA 22:59 FT
[17] Schalke 04 3
1 - 1
Union Berlin [10] 1
+1/4 0 - 0
NGA 22:59 FT
[8] Rostov
3 - 0
Akhmat Groznyi [10]
-1/4 1 - 0
IREA 22:59 FT
[6] Shelbourne 1
1 - 0
Sligo Rovers [7]
+0 1 - 0
NORA 22:59 FT
[8] Stabaek
4 - 0
Aalesund [16]
-1/2 1 - 0
- 22:59 FT
[5] Kristiansund
0 - 0
Rosenborg [3]
+1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[11] Stromsgodset 1
1 - 1
Start Kristiansand [14]
-1/2 0 - 1
- 22:59 FT
[10] Haugesund
2 - 0
Sarpsborg [9]
-1/4 1 - 0
TNKA 22:59 FT
[10] Goztepe
2 - 3
Fenerbahce [2]
+1/2 1 - 2
TNKB 22:59 FT
[10] Bursaspor
3 - 1
Balikesirspor [11]
-1/2 1 - 1
DENA 22:59 FT
[9] Kobenhavn
1 - 2
Aalborg BK [6]
-3/4 0 - 2
COLA 22:59 FT
[9] La Equidad
2 - 1
Atl. Bucaramanga [14]
-1/2 0 - 1
TBNB 23:15 FT
[10] Mirandes
0 - 0
Mallorca [5]
+0 0 - 0
- 23:15 FT
[17] Zaragoza
1 - 2
Malaga [6]
-1/2 0 - 2
BIA 23:15 FT
[10] Genk 1
2 - 1
Charleroi [1]
+0 1 - 0
TBNA 23:30 FT
[16] Huesca 1
2 - 2
Valladolid [19] 2
-1/4 0 - 1
- 23:30 FT
[18] Alaves 2
0 - 2
Elche [12] 5
-1/2 0 - 1
BDNA 23:30 FT
[18] SC Farense (T)
3 - 3
Famalicao [12]
-1/4 2 - 0
UKRA 23:30 FT
[10] SK Dnipro-1
2 - 0
Desna Chernigiv [7]
+1/4 1 - 0
QATA 23:45 FT
[2] Al Garrafa (T)
2 - 0
Al Kharaitiyat FC [11]
-1 1/4 0 - 0
BLRA 00:00 FT
[7] Dinamo Brest
5 - 2
Rukh Brest [8]
-3/4 1 - 2
SLOA 00:00 FT
[1] Mura
1 - 2
Aluminij [9]
-1 1 - 2
KSA 00:00 FT
[11] Al Ittihad (KSA)
1 - 2
Al Ettifaq [2]
0 - 0
MEXA 00:00 FT
[2] Pumas UNAM
1 - 0
Toluca [10]
-1/2 0 - 0
BULA 00:15 FT
[13] Slavia Sofia
1 - 0
Levski Sofia [9]
+1/4 1 - 0
MLTA 00:15 FT
[16] Senglea Athletic (T) 1
0 - 2
Sliema Wanderers [3]
+1 1/4 0 - 1
GREA 00:30 FT
[5] AEK Athens
1 - 1
PAOK [4]
+0 1 - 0
HLA 01:00 FT
[14] Emmen
2 - 2
Fortuna Sittard [17]
-1/2 0 - 2
HLB 01:00 FT
[20] Dordrecht 90
2 - 2
Almere City [3]
+1 1/4 2 - 1
BIB 01:00 FT
[5] Lierse
0 - 2
Union Saint-Gilloise [2]
+1 0 - 2
ECUA 01:00 FT
[13] Nacional Quito 1
2 - 1
Mushuc Runa [9]
-1/4 1 - 0
URUA 01:00 FT
[14] Danubio
0 - 0
Defensor SC [6] 1
+0 0 - 0
ANHA 01:15 FT
[4] Leicester City 4
0 - 1
Aston Villa [2] 3
-1/4 0 - 0
TBNB 01:30 FT
[14] Girona
1 - 0
Real Oviedo [15]
-1/4 0 - 0
BIA 01:30 FT
[8] Anderlecht
2 - 2
OH Leuven [7]
-1 1/4 2 - 0
NORA 01:30 FT
[13] Sandefjord
0 - 3
Valerenga [4]
+1/2 0 - 1
RMNA 01:30 FT
[14] Dinamo Bucuresti
0 - 1
FC Uni.Craiova [1]
-1/4 0 - 1
ITA 01:45 FT
[8] Roma 3
5 - 2
Benevento [10] 2
-1 1/2 2 - 1
CAFCL 02:00 FT
[Bang D-1] Raja Casablanca
0 - 1
Zamalek SC [Bang A-6]
-1/2 0 - 1
TBNA 02:00 FT
[7] Real Betis 2
0 - 3
Real Sociedad [1] 1
+0 0 - 1
TBNB 02:00 FT
[2] Sporting Gijon
1 - 1
Tenerife [13]
-1/4 0 - 0
PHA 02:00 FT
[1] Lille
4 - 0
Lens [5] 2 3
-1/2 1 - 0
BDNA 02:00 FT
[15] Rio Ave
0 - 3
Benfica [1]
+1 1/2 0 - 2
BRA 02:00 FT
[16] Corinthians/SP
1 - 5
Flamengo/RJ [2]
+1/2 0 - 1
COLA 02:00 FT
[16] Pereira
0 - 2
Junior Barranquilla [8]
+1/4 0 - 2
COLB 03:00 FT
[15] Real Cartagena
2 - 1
Fortaleza [10]
+0 0 - 0
- 03:00 FT
[6] Llaneros FC (T)
2 - 0
Barranquilla [14]
-3/4 0 - 0
- 03:00 FT
[8] Real San Andres 1
2 - 1
Bogota FC [2]
+0 2 - 0
ECUA 03:30 FT
[15] Orense SC
1 - 1
Catolica Quito [2]
+3/4 1 - 0
VENA 03:30 FT
[3] Yaracuyanos
0 - 0
Puerto Cabello [6]
0 - 0
COLA 04:00 FT
[17] Jag de Cordoba
1 - 1
Deportes Tolima [1]
+1/2 0 - 1
PARA 04:00 FT
[8] River Plate (PAR) 1
1 - 2
12 de Octubre [3]
-1/2 0 - 2
URUA 04:00 FT
[1] Nacional Montevideo
1 - 0
CA Fenix [10]
-1/2 0 - 0
BRA 04:15 FT
[1] Internacional/RS
2 - 0
Vasco DG/RJ [15]
-1 2 - 0
VENA 05:00 FT
[19] Atl.Venezuela
0 - 3
Dep.Lara [1]
0 - 1
USA 05:00 FT
[Dong-3] Columbus Crew
3 - 1
New York City [Dong-6]
+1/4 1 - 0
CRCA 05:00 FT
[B-2] Dep. Saprissa
0 - 0
San Carlos [B-4]
-3/4 0 - 0
ECUA 06:00 FT
[5] Macara
1 - 0
Olmedo [12] 1
-3/4 1 - 0
USA 06:00 FT
[Dong-7] New York RB
1 - 1
Orlando City [Dong-4]
-1/4 0 - 0
COLA 06:05 FT
[5]