x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHAT3 11:00 FT
[15] Yokohama SCC
0 - 0
Roas. Kumamoto [3]
+1/2 0 - 0
NHATJFL 11:00 FT
[15] Maruyasu Okazaki
2 - 1
Suzuka Unlimited [12]
0 - 1
AUSSL 11:30 FT
[12] Para Hills Knights
3 - 1
Modbury Jets [11]
0 - 0
HQB 11:30 FT
[9] Anyang
1 - 1
Seoul E-Land [4]
+1/2 1 - 1
- 11:30 FT
[6] Daejeon Hana Citizen 1
0 - 1
Bucheon 1995 [7]
-1/2 0 - 0
NHATB 12:00 FT
[2] Tokushima Vortis
0 - 1
Ventforet Kofu [6]
-3/4 0 - 0
- 12:00 FT
[7] Tokyo Verdy
0 - 0
Tochigi SC [14]
-1/4 0 - 0
NHATW 12:00 FT
[1] Urawa RD Ladies Nữ
2 - 1
Vegalta Sendai Nữ [7]
2 - 0
HQA 12:00 FT
[4] Sangju Sangmu
2 - 1
Daegu [5]
+1/4 2 - 0
HQ3 12:00 FT
[14] Jeonju EM
0 - 1
Cheonan City [7]
0 - 0
NHATA 13:00 FT
[2] Cerezo Osaka
4 - 1
Yokohama FM [7]
+1/4 1 - 0
NHATB 13:00 FT
[17] JEF United Chiba
0 - 0
Machida Zelvia [13]
+0 0 - 0
- 13:00 FT
[3] Giravanz Kita.
1 - 1
V-Varen Nagasaki [4]
+0 0 - 0
HQ3 13:00 FT
[5] Hwaseong FC
2 - 2
GimPo Citizen [11]
1 - 1
- 13:00 FT
[15] Chuncheon FC
2 - 0
Yangju FC [13]
0 - 0
- 13:00 FT
[12] Pyeongtaek FC
1 - 3
Changwon City [10]
0 - 1
- 13:00 FT
[2] Gyeongju KHNP
0 - 0
Gangneung City [3]
0 - 0
- 13:00 FT
[4] Busan Transp.
3 - 1
Mokpo City [9]
0 - 1
KAZA 14:00 FT
[9] Okzhetpes
2 - 1
FK Kyzylzhar [10]
-1/4 0 - 1
AUSBPL 14:00 FT
[6] Bayside Utd
1 - 1
Caboolture Sports [12]
0 - 1
AUSQSL 14:00 FT
  Moreton Bay Utd
2 - 1
Redlands Utd  
-1 1 - 1
HQB 14:00 FT
[5] Gyeongnam
0 - 1
Jeju Utd [1]
+1/2 0 - 0
AUSQSL 14:30 FT
  Brisbane City
1 - 3
Gold Coast Utd  
-1/4 1 - 2
HQA 14:30 FT
[11] Seongnam Ilhwa Ch.
0 - 1
FC Seoul [8]
+0 0 - 0
TQA 14:30 FT
[A-7] Dalian Yifang
1 - 2
Shijiazhuang YJ [B-6]
-3/4 1 - 1
- 14:30 FT
[A-3] Shandong Luneng (T)
2 - 2
Beijing Guoan [B-2]
+1/4 2 - 0
AUSBPL 15:00 FT
[9] North Star
3 - 2
The Gap [11]
2 - 1
- 15:00 FT
[1] St George Saints 1
5 - 3
Taringa Rovers [5]
2 - 1
HQ3 15:00 FT
[8] Cheongju FC
1 - 1
Gyeongju Citizen [16]
0 - 0
AUSQSL 15:30 FT
  Peninsula Power
4 - 0
Eastern Suburbs  
-1 2 - 0
- 15:30 FT
  Gold Coast Knights
2 - 1
Queensland Lion  
+1/4 0 - 0
NGB 16:00 FT
[22] Tom Tomsk 1
0 - 1
Baltika [9]
+1/4 0 - 1
KAZA 16:00 FT
[8] FK Taraz
2 - 2
Kaisar Kyzylorda [5]
+0 2 - 0
UKRU21 16:00 FT
[14] Olimpik Donetsk U21
1 - 1
Vorskla U21 [5]
0 - 0
VNB 16:00 FT
[B-2] Thừa Thiên Huế
0 - 0
ĐT Long An [B-6]
-3/4 0 - 0
NHATB 16:30 FT
[18] Ryukyu
2 - 0
Matsumoto Yama. [21]
-1/4 0 - 0
SINA 16:30 FT
[7] Tanjong Pagar
0 - 1
Balestier Kh. [1]
0 - 0
- 16:30 FT
[2] Tampines Rovers
1 - 2
Hougang Utd [5]
0 - 2
BDNB 17:00 FT
[6] Arouca
1 - 0
Benfica B [13]
-1/2 0 - 0
NGB 17:00 FT
[8] Veles Moscow
3 - 0
Chertanovo [19]
-3/4 1 - 0
- 17:00 FT
[10] Yenisey
3 - 2
Chayka FK Pesch [11]
+0 2 - 1
AZEA 17:00 FT
[7] Səbail FK 1
1 - 1
Keşla FK [4]
+1/2 0 - 0
ESTA 17:00 FT
[4] Levadia T.
2 - 0
Tulevik Viljandi [5]
-3 2 - 0
LATA 17:00 FT
[7] Jelgava
0 - 2
Riga FC [1]
+2 1/4 0 - 1
HQ3 17:00 FT
[6] Daejeon Korail
0 - 0
Gimhae City [1]
0 - 0
GEOA 17:30 FT
[8] Samtredia
0 - 0
FC Telavi [7]
0 - 0
TNKA 17:30 FT
[13] Rizespor
5 - 3
Ankaragucu [21]
-1/4 2 - 3
TNKB 17:30 FT
[13] Bandirmaspor
1 - 1
Eskisehirspor [16]
-1 1/4 0 - 1
- 17:30 FT
[14] Umraniyespor
1 - 2
Keciorengucu [1]
+1/4 1 - 0
- 17:30 FT
[4] Samsunspor
0 - 3
Istanbulspor AS [2]
-1/4 0 - 0
POLB 17:40 FT
[5] Gornik Leczna 1
0 - 0
Widzew Lodz [9]
+1/4 0 - 0
THA 17:45 FT
[2] Chiangrai Utd
2 - 1
Ratchaburi [5]
-1/2 1 - 0
ANHU23 18:00 FT
[1-1] Chelsea U23 1
3 - 2
Derby County U23 [1-7]
-1 0 - 0
TBNA 18:00 FT
[6] Granada 4
1 - 0
Sevilla [10] 1 4
+1/2 0 - 0
DUB 18:00 FT
[15] Ein.Braunschweig 1
2 - 1
Bochum [10]
+1/2 1 - 1
- 18:00 FT
[16] Greuther Furth
0 - 1
Hamburger [2] 1
+1/4 0 - 1
- 18:00 FT
[17] Karlsruher
3 - 0
Sandhausen [6]
+0 2 - 0
NGA 18:00 FT
[1] Zenit
3 - 1
PFC Sochi [5]
-1 1/4 2 - 0
NGB 18:00 FT
[6] Spartak Moscow B
0 - 3
FK Orenburg [2]
+3/4 0 - 1
- 18:00 FT
[21] Irtysh Omsk
0 - 0
Krasnodar B [12]
+1/2 0 - 0
FINB 18:00 FT
[3] Jaro
1 - 1
AC Kajaani [10]
-1 1/4 1 - 0
- 18:00 FT
[4] EIF Ekenas
4 - 2
SJK Akatemia [11]
-1 1/2 1 - 0
RMNA 18:00 FT
[5] Chindia Targoviste 1
1 - 0
Gaz Metan Medias [12]
+0 0 - 0
UKRA 18:00 FT
[12] FC Mynai
0 - 1
FC Mariupol [5]
+1/4 0 - 0
UKRU21 18:00 FT
[8] Dnipro-1 U21
0 - 2
Desna U21 [9]
0 - 1
THA 18:00 FT
[13] Prachuap FC
2 - 2
Police Tero FC [8]
-1/4 1 - 0
UZBA 18:00 FT
[10] Mash'al Mubarek
0 - 2
FK AGMK [2]
+1/4 0 - 1
ANHA 18:30 FT
[1] Everton 1 3
2 - 2
Liverpool [3] 2
+3/4 1 - 1
DUC4DB 18:30 FT
[16] Auerbach
0 - 2
C. Leipzig [4]
-1/4 0 - 1
- 18:30 FT
[12] Luckenwalde
2 - 0
Bischofswerdaer [18]
-3/4 1 - 0
- 18:30 FT
[9] Berlin AK 07
3 - 1
Optik Rathenow [19]
-1 1/4 1 - 1
SCOA 18:30 FT
[2] Celtic
0 - 2
Rangers [1]
+1/4 0 - 1
ANHL1 19:00 FT
[22] Milton Keynes Dons
2 - 0
Gillingham [12]
-1/2 1 - 0
ITB 19:00 FT
[9] Cosenza
1 - 1
Cittadella [1]
+0 1 - 1
- 19:00 FT
[3] Salernitana
4 - 1
Pisa [17]
-1/4 1 - 0
- 19:00 FT
[15] Pordenone
3 - 3
SPAL 1907 [14] 1
+1/4 2 - 1
- 19:00 FT
[8] Reggiana
0 - 1
Chievo [5]
+0 0 - 1
- 19:00 FT
[19] Cremonese
0 - 0
Venezia [4]
-1/4 0 - 0
DUC3 19:00 FT
[13] Bayern Munich II
0 - 0
Kaiserslautern [17]
+0 0 - 0
- 19:00 FT
[6] Zwickau 1
1 - 2
Uerdingen [14]
-1/4 1 - 2
- 19:00 FT
[11] Ingolstadt
2 - 1
Verl [4]
-1/4 1 - 1
- 19:00 FT
[20] Lubeck 1
0 - 1
Dynamo Dresden [7]
+1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[8] Wehen
0 - 1
Waldhof Man. [12]
-1/4 0 - 1
- 19:00 FT
[2] Hansa Rostock
1 - 1
Munchen 1860 [1]
-1/4 0 - 1
DUC4B 19:00 FT
[6] Wer.Bremen II
2 - 2
SSV Jeddeloh [12]
-3/4 2 - 1
DUC4BA 19:00 FT
[13] Illertissen
2 - 1
VfB Eichstatt [6]
+1/2 2 - 0
- 19:00 FT
[17] Rosenheim
0 - 1
SpVgg Bayreuth [2]
+1 0 - 0
- 19:00 FT
[4] V. Aschaffenburg
2 - 0
Schweinfurt [5]
+3/4 0 - 0
- 19:00 FT
[12] Schalding Hein.
1 - 1
Heimstetten [15]
-1/4 0 - 1
DUC4N 19:00 FT
[15] Bayern Alzenau
1 - 4
Hoffenheim II [14]
+0 1 - 1
- 19:00 FT
[12] Stuttgart II
6 - 1
Bahlinger [8]
-1/4 0 - 1
- 19:00 FT
[3] Homburg
2 - 2
FSV Frankfurt [7]
-1/2 1 - 1
- 19:00 FT
[22] Stadtallendorf
1 - 0
Aalen [13]
+1/2 1 - 0
- 19:00 FT
[10] TSV Schott Mainz
3 - 0
Mainz II [16]
+0 1 - 0
- 19:00 FT
[21] Giessen
1 - 1
Sonnenhof [19]
+3/4 1 - 0
- 19:00 FT
[20] Hessen Kassel
1 - 3
Astoria Walldorf [17]
-1/4 1 - 0
- 19:00 FT
[2] Elversberg
4 - 2
Koblenz [18]
-2 2 - 1
DUC4T 19:00 FT
  B.Dortmund II
6 - 0
RW Ahlen  
-1 1/2 5 - 0
- 19:00 FT
  Sportfreunde Lotte
3 - 2
M.gladbach II  
+1/4 0 - 0
- 19:00 FT
  Essen
1 - 0
Preussen Munster  
-1 0 - 0
- 19:00 FT
  Wuppertaler
0 - 0
Rodinghausen  
+0 0 - 0
- 19:00 FT
  Wiedenbruck
4 - 4
Fortuna Koln  
+1/2 3 - 3
- 19:00 FT
  Bonner SC
0 - 2
Fort.Dusseldorf II  
+1/4 0 - 2
- 19:00 FT
  Wegberg-Beeck
1 - 1
SV Straelen  
+1/4 0 - 0
NGB 19:00 FT
[3] Krylya Sovetov
3 - 0
Volgar Astrakhan [14]
-1 1/4 0 - 0
AZEA 19:00 FT
[5] Karabakh Agdam
3 - 0
Gabala FC [8]
-1 1/4 1 - 0
POLB 19:00 FT
[11] Stomil Olsztyn 1
1 - 1
Arka Gdynia [4]
+1/2 0 - 1
LATA 19:00 FT
[8] BFC Daugava
1 - 0
METTA/LU Riga [9]
0 - 0
- 19:00 FT
[6] Spartaks Jurmala
1 - 2
Ventspils [4]
1 - 1
LITC 19:00 FT
  Zalgiris
0 - 0
Suduva  
0 - 0
MDVA 19:00 FT
[3] Sfintul Gheorghe
1 - 1
Dinamo-Auto [5]
1 - 1
FINB 19:00 FT
[9] Gnistan
1 - 2
AC Oulu [2]
+1/2 0 - 1
DENB 19:00 FT
[11] Kolding IF
1 - 1
Esbjerg FB [4]
+1/2 1 - 0
THA 19:00 FT
[1] Bangkok Glass
2 - 2
Samut Prakan City [12]
-1 1 - 1
MKDA 19:30 FT
[9] Vardar
1 - 5
Shkendija [1]
1 - 2
HUNA 19:45 FT
[4] Budafoki MTE
2 - 1
Diosgyori [12]
-1/4 1 - 0
AUTC 19:45 FT
  St.Polten
0 - 3
RB Salzburg  
+2 1/4 0 - 1
ANHU23 20:00 FT
[1-12] Arsenal U23 1
3 - 3
Man Utd U23 [1-11]
1 - 1
ITA 20:00 FT
[3] Napoli 1
4 - 1
Atalanta [4] 3
-1/4 4 - 0
ITB 20:00 FT
[16] Virtus Entella 1
1 - 1
Reggina [7]
+0 0 - 0
ITA3 20:00 FT
  Matelica
2 - 1
Modena  
+0 2 - 1
- 20:00 FT
  Vibonese
5 - 2
Paganese  
-1/2 2 - 0
- 20:00 FT
  Virtus Verona
0 - 0
Pesaro  
-1/2 0 - 0
- 20:00 FT
  Ternana
3 - 0
Potenza SC  
-1/2 2 - 0
- 20:00 FT
  Triestina
2 - 1
Ravenna  
-1/2 1 - 1
DUC4B 20:00 FT
[4] Rehden
3 - 0
Oberneuland [16]
-3/4 1 - 0
PHB 20:00 FT
[8] Valenciennes
0 - 0
Sochaux [3]
+1/4 0 - 0
NGB 20:00 FT
[1] Nizhny Nov
1 - 0
SKA-Khabarovsk [16]
-3/4 0 - 0
POLA 20:00 FT
[5] Cracovia Krakow
1 - 0
Piast Gliwice [16]
+0 1 - 0
BLRA 20:00 FT
[10] Vitebsk
1 - 0
Energetik-BGU [9]
-1/4 0 - 0
BIHA 20:00 FT
[12] Olimpik Sarajevo
0 - 3
Zeljeznicar [3]
0 - 1
- 20:00 FT
[11] FK Krupa
0 - 1
Mladost D. Kakanj [9]
0 - 0
CROA 20:00 FT
[1] Dinamo Zagreb
3 - 2
HNK Gorica [2]
-1 1/2 2 - 0
ESTA 20:00 FT
[10] Tallinna Kalev
1 - 4
Nomme Kalju [3]
0 - 4
GREA 20:00 FT
[3] Volos NFC
2 - 1
Pas Giannina [11]
-1/4 0 - 1
LATA 20:00 FT
[3] Valmiera / BSS
5 - 0
Tukums/Salaspils [10]
3 - 0
MLTA 20:00 FT
[5] Balzan
1 - 0
Lija Athletic [12]
1 - 0
MNEA 20:00 FT
[10] OFK Petrovac
1 - 1
Decic Tuzi [2]
1 - 0
SRBA 20:00 FT
[15] Indija
1 - 0
Zlatibor Cajetina [19]
-3/4 1 - 0
CYPA 20:00 FT
[4] AEK Larnaka
2 - 0
Doxa Katokopia [7]
-1 1/4 1 - 0
TNKA 20:00 FT
[12] Kayserispor 1
1 - 3
Sivasspor [7]
+1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[11] Konyaspor
1 - 1
Malatyaspor [15]
-1/2 0 - 0
TNKB 20:00 FT
[6] Adanaspor
5 - 1
Altinordu SK [7]
+0 2 - 0
TDA 20:00 FT
[15] Falkenbergs
2 - 1
Orebro [11]
-1/4 0 - 0
TDB 20:00 FT
[4] Osters
2 - 0
Degerfors IF [1]
+1 1 - 0
- 20:00 FT
[2] Halmstads
2 - 0
Brage [7]
-1 2 - 0
AUTC 20:00 FT
  VfB Hohenems
1 - 2
Sturm Graz  
0 - 1
- 20:00 FT
  ASKO Gmund
3 - 3
Hartberg  
2 - 1
DENB 20:00 FT
[6] Hobro I.K.
3 - 1
HB Koge [8]
-1/4 1 - 0
THA 20:00 FT
[11] Muang Thong Utd
0 - 1
Trat FC [15]
-1 1/4 0 - 1
DUA 20:30 FT
[6] Augsburg
0 - 2
Leipzig [1] 1
+1 0 - 1
- 20:30 FT
[8] Hoffenheim 1
0 - 1
B.Dortmund [3] 1
+3/4 0 - 0
- 20:30 FT
[12] Freiburg
1 - 1
Wer.Bremen [7]
-1/4 1 - 1
- 20:30 FT
[15] Hertha Berlin 2
0 - 2
Stuttgart [5] 2
-1/2 0 - 1
- 20:30 FT
[18] Mainz 3
0 - 1
B.Leverkusen [9] 1
+1 0 - 1
NGA 20:30 FT
[6] Krasnodar
3 - 1
Rubin Kazan [9]
-1/2 1 - 0
- 20:30 FT
[4] Lok. Moscow
1 - 0
Ufa [15]
-3/4 0 - 0
NORB 20:30 FT
[7] Raufoss IL
2 - 1
Sogndal [2]
+1/2 2 - 0
- 20:30 FT
[1] Tromso
1 - 1
KFUM Oslo [9]
-1 0 - 0
- 20:30 FT
[12] Grorud IL
1 - 2
HamKam [13]
+1/4 1 - 1
- 20:30 FT
[15] Oygarden FK
1 - 4
Strommen [11]
+0 1 - 0
- 20:30 FT
[16] Kongsvinger
1 - 1
FK Jerv [8]
-1/4 1 - 0
- 20:30 FT
[6] Sandnes Ulf
1 - 1
Asane Fotball [5]
-1/4 1 - 1
RMNA 20:30 FT
[9] CSMS Politehnica Iasi
1 - 4
Sepsi OSK [4]
+1/4 0 - 3
WALA 20:30 FT
[10] Newtown AFC 1
0 - 2
Bala Town [2]
+3/4 0 - 1
- 20:30 FT
[8] Haverfordwest
1 - 1
Caernarfon Town [6]
+1/4 0 - 0
- 20:30 FT
[11] Cefn Druids AFC
0 - 2
Penybont [5]
+1/2 0 - 1
- 20:30 FT
[9] Cardiff Metropolitan
2 - 1
Flint Town Utd [12]
-1/2 0 - 0
SLOA 20:45 FT
[6] Koper
2 - 0
Domzale [7]
+1/2 1 - 0
ANHA 21:00 FT
[8] Chelsea 1
3 - 3
Southampton [12] 1
-1 2 - 1
ANHB 21:00 FT
[17] Rotherham Utd 1
1 - 2
Norwich [7]
+1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[4] Swansea City
1 - 2
Huddersfield [8]
-1/2 1 - 1
- 21:00 FT
[3] Bournemouth
0 - 0
QPR [16]
-3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[24] Wycombe
1 - 2
Millwall [5]
+3/4 1 - 0
- 21:00 FT
[22] Barnsley
2 - 2
Bristol City [2]
+0 1 - 0
- 21:00 FT
[18] Birmingham
0 - 1
Sheffield Wed. [11]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[13] Blackburn Rovers
0 - 1
Nottingham Forest [20]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[14] Brentford
2 - 0
Coventry [19]
-1 0 - 0
- 21:00 FT
[10] Luton Town
0 - 2
Stoke City [12]
+1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[9] Middlesbrough
0 - 0
Reading [1]
+0 0 - 0
ANHL1 21:00 FT
[17] Rochdale
0 - 3
Hull City [1]
+1/2 0 - 1
- 21:00 FT
[15] Fleetwood Town
0 - 0
Lincoln [2]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[3] Peterborough Utd
2 - 0
Oxford Utd [20]
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[10] Bristol Rovers
1 - 1
Burton Albion [24]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[19] Swindon
0 - 2
Sunderland [4]
+3/4 0 - 1
- 21:00 FT
[13] Wimbledon
0 - 1
Shrewsbury [18]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[14] Crewe Alexandra
1 - 1
Blackpool [23]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[11] Charlton Athletic
1 - 0
Wigan [21]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[6] Ipswich
2 - 0
Accrington [7]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[9] Plymouth Argyle
2 - 1
Northampton [16]
-3/4 1 - 0
- 21:00 FT
[8] Portsmouth
0 - 1
Doncaster Rovers [5]
-1/2 0 - 0
ANHL2 21:00 FT
[24] Southend
0 - 2
Cheltenham [3]
+3/4 0 - 1
- 21:00 FT
[4] Harrogate Town
1 - 0
Barrow [21]
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[6] Carlisle
3 - 2
Colchester Utd [12]
-1/4 2 - 1
- 21:00 FT
[2] Newport
1 - 0
Tranmere Rovers [17]
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[10] Forest Green
1 - 0
Stevenage [18]
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[13] Crawley Town
4 - 0
Morecambe [7]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[20] Bolton
1 - 2
Oldham [19]
-1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[22] Mansfield 1
1 - 3
Bradford City [9]
-1/4 0 - 2
- 21:00 FT
[14] Port Vale
0 - 0
Salford City [5]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[23] Scunthorpe Utd 1
0 - 5
Cambridge Utd [1]
+1/4 0 - 2
- 21:00 FT
[11] Walsall
0 - 0
Exeter City [8]
+0 0 - 0
ANHU23 21:00 FT
[1-3] Brighton U23
1 - 0
Liverpool U23 [1-8]
0 - 0
TBNA 21:00 FT
[17] Celta Vigo 3
0 - 2
Atletico Madrid [8] 4
+3/4 0 - 1
TBNB 21:00 FT
[20] Albacete
3 - 0
Sabadell [22]
-1/4 1 - 0
ITB 21:00 FT
[20] Pescara
1 - 2
Empoli [2]
+0 1 - 1
ITA3 21:00 FT
  Lecco
0 - 0
Carrarese  
-1/4 0 - 0
SCOA 21:00 FT
[7] Ross County 1
0 - 0
Hibernian [4]
+1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[12] Hamilton
3 - 5
St. Johnstone [9]
+3/4 2 - 3
- 21:00 FT
[6] Dundee Utd
0 - 0
Aberdeen [3]
+1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[8] Livingston
1 - 3
Kilmarnock [5]
-1/2 1 - 2
SCOB 21:00 FT
[5] Greenock Morton 1
1 - 0
Alloa Athletic [7] 1
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[2] Raith Rovers
3 - 0
Arbroath [9] 1
+0 3 - 0
- 21:00 FT
[4] Ayr Utd 1
2 - 1
Queen of South [6] 1
-1/2 2 - 0
- 21:00 FT
[3] Dunfermline
3 - 1
Inverness C.T. [8]
-1/2 1 - 1
SCO2 21:00 FT
[6] Forfar Athletic
0 - 0
Dumbarton [5]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[1] Cove Rangers
3 - 1
East Fife [8] 2
-3/4 1 - 0
- 21:00 FT
[3] Airdrieonians
2 - 0
Peterhead [10]
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[4] Clyde
1 - 0
Partick Thistle [7]
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[9] Montrose 1
1 - 3
Falkirk [2]
+1/2 0 - 1
BDNB 21:00 FT
[9] Casa Pia AC
2 - 1
Porto B [11]
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[1] CD Mafra
2 - 0
Vizela [8]
+0 1 - 0
NGB 21:00 FT
[4] Torpedo Moscow
4 - 0
Neftekhimik Nizh [7]
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[5] Alania Vla
4 - 4
Shinnik Yaroslavl [20]
-1 1/4 1 - 3
- 21:00 FT
[13] Dinamo Bryansk
2 - 0
Akron Togliatti [18]
-1/4 1 - 0
NIRA 21:00 FT
[4] Cliftonville
1 - 0
Glentoran [9] 1
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[1] Linfield
5 - 1
Carrick Rangers [12] 1
-2 2 - 1
- 21:00 FT
[10] Warrenpoint Town
0 - 1
Crusaders Belfast [5] 1
+1 1/2 0 - 1
- 21:00 FT
[2] Larne
3 - 0
Dungannon Swi. [11]
-1 3/4 2 - 0
GEOA 21:00 FT
[2] Dila Gori
6 - 1
Chikhura Sach. [9]
2 - 0
IREB 21:00 FT
[8] Shamrock Rovers 2
3 - 1
Athlone [9]
-1 2 - 1
MNEA 21:00 FT
[1] FK Podgorica
2 - 0
Rudar [8]
1 - 0
SRBA 21:00 FT
[12] Javor Ivanjica
1 - 3
FK Metalac GM [11]
-3/4 1 - 2
- 21:00 FT
[18] Napredak
0 - 0
Radnicki Nis [9]
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[7] FK Vozdovac
2 - 1
Spartak Subotica [6]
-1/4 2 - 1
- 21:00 FT
[5] Mladost Lucani
2 - 1
Macva Sabac [20]
-1 0 - 1
UKRA 21:00 FT
[13] Rukh Vynnyky
0 - 2
Dinamo Kiev [1]
+1 3/4 0 - 1
- 21:00 FT
[3] Shakhtar Donetsk
5 - 1
FC Lviv [14]
-2 1/4 4 - 1
DENA 21:00 FT
[5] Midtjylland
3 - 1
Odense BK [10]
-1 0 - 1
BIA 21:15 FT
[6] Cercle Brugge
5 - 2
Gent [13]
+1/2 2 - 1
UAEA 21:15 FT
[13] Ittihad Kalba 1
0 - 3
Al Shabab (UAE) [4]
+1 1/4 0 - 2
- 21:15 FT
[6] Al Ain
2 - 0
Khorfakkan [10]
1 - 0
TBN3 21:30 FT
  Amorebieta
2 - 1
SD Laredo  
-1/2 1 - 0
- 21:30 FT
  Atzeneta 1
2 - 2
Valencia B   1
-1/4 1 - 1
BDNA 21:30 FT
[8] Gil Vicente
1 - 1
Tondela [16] 1
-1/4 1 - 0
- 21:30 FT
[7] Maritimo
1 - 2
Portimonense [14]
+0 0 - 0
HLB 21:30 FT
[9] Go Ahead Eagles
3 - 0
Eindhoven [13]
-3/4 1 - 0
QATA 21:30 FT
[5] Al Duhail SC
2 - 1
Qatar SC [10]
-1 1/4 2 - 0
TBN3 21:45 FT
  Sporting Gijon B
2 - 4
Cultural Leonesa  
+3/4 1 - 2
BULA 21:45 FT
[2] Ludogorets
1 - 1
Tsarsko Selo [6]
-1 3/4 1 - 0
TBN3 22:00 FT
  UD Mutilvera
1 - 0
Izarra   1
-1/4 0 - 0
PHA 22:00 FT
[19] Stade Reims 2 4
1 - 3
Lorient [17] 1
-1/4 1 - 0
BLRA 22:00 FT
[2] Neman Grodno
0 - 1
FK Gorodeya [13]
-1 1/4 0 - 0
HUNA 22:00 FT
[5] Ujpest
1 - 0
Mezokovesdi SE [11]
-1/4 0 - 0
MDVA 22:00 FT
[1] Sheriff Tiraspol
1 - 0
Milsami [4]
0 - 0
MNEA 22:00 FT
[5] Iskra Danilo
2 - 1
FK Jerezo [7]
0 - 0
SVKA 22:00 FT
[2] Slo. Bratislava
3 - 0
Sered [7]
-2 3 - 0
- 22:00 FT
[12] Zemplin Michalovce
2 - 4
Dunajska Stred [1]
+1 1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[8] Zlate Moravce
3 - 1
Nitra [4]
-1/2 1 - 1
- 22:00 FT
[9] Trencin
1 - 1
FK Pohronie [10]
-3/4 1 - 0
- 22:00 FT
[11] Senica
1 - 2
Ruzomberok [6]
+0 0 - 0
CYPA 22:00 FT
[13] Nea Salamina
1 - 4
Anorthosis [3]
+1/2 1 - 2
AUTC 22:00 FT
  Lask
3 - 0
SV Worgl  
-4 1 - 0
- 22:00 FT
  SCR Altach
7 - 0
Seekirchen  
-2 1/2 3 - 0
- 22:00 FT
  Wacker Innsbruck
1 - 0
SV Stripfing  
-1 1/4 0 - 0
- 22:00 FT
  Wiener Neustadt
1 - 5
Rapid Wien  
+3 1/2 1 - 3
KSA 22:00 FT
[7] Al Shabab (KSA)
1 - 0
Abha [14]
-1 1/2 1 - 0
CROA 22:05 FT
[4] HNK Rijeka
2 - 1
NK Varazdin [8]
-1 1/2 2 - 1
KSA 22:10 FT
[9] Al Taawon (KSA)
1 - 1
Al Faisaly (KSA) [8]
1 - 0
GREA 22:15 FT
[1] Aris Salonica (T)
1 - 0
Apollon Smirnis [9]
-3/4 1 - 0
TBN3 22:30 FT
  Guijuelo
0 - 0
Celta Vigo II  
-1/2 0 - 0
ITA3 22:30 FT
  Feralpisalo
0 - 1
Alto Adige  
+0 0 - 0
POLA 22:30 FT
[3] Gornik Zabrze
1 - 3
Rakow Czestochowa [1]
+0 1 - 2
TDB 22:30 FT
[10] Orgryte
1 - 2
Dalkurd FF [11]
+0 1 - 1
- 22:30 FT
[16] Ljungskile SK
0 - 2
Vasteras [9]
+1/4 0 - 0
- 22:30 FT
[6] GIF Sundsvall
3 - 2
Jonkopings [3]
+1/4 1 - 2
EGYA 22:30 FT
[12] Ittihad Alexandria
1 - 2
Al Intagh Al Harbi [8]
-1/4 0 - 1
ITA 22:59 FT
[6] Inter Milan 3
1 - 2
AC Milan [1] 4
-1/2 1 - 2
- 22:59 FT
[9] Sampdoria 2
3 - 0
Lazio [15] 2
+1/2 2 - 0
NGA 22:59 FT
[14] Khimki
2 - 3
Spartak Moscow [2]
+3/4 0 - 0
NGB 22:59 FT
[15] Tekstilshchik Ivanov (T)
0 - 0
Fakel [17]
+1/4 0 - 0
GEOA 22:59 FT
[6] Torpedo Kut.
1 - 0
Merani Tbilisi [10]
0 - 0
IREA 22:59 FT
[10] Cork City
0 - 0
Waterford Utd [4]
+1/4 0 - 0
MNEA 22:59 FT
[9] OFK Titograd